---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:24 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
เรื่อง xxx กับ น้าสาว
0. VCD fucklo (0)
Mail to VCD fucklo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-04-2006, 16:47:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ถึงกรูจะเป็นฟักโร่กรูก็โพสได้นะเว้ย
ขุด10อันก่อนจะเล่าให้ฟัง

ปล.ฟักโร่ก็มีคนดี ในที่สุดกะหาได้แสด ::

Modified on: 08-04-2006, 23:05:38

1. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:48:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเยอะๆๆเยยเดียวลงให้
2. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:49:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้ขึ้นหน้า1
3. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:49:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาให้ขึ้นแล้วขุดอีก10อันแล้วว่ากัน
4. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:50:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแสดไม่มีคนเข้ามาเลย
5. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:51:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะๆได้โพสไหมนี้ไม่มีคนขุดให้
6. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 16:52:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากเล่าแล้วนะนี่
7. tongc3 (0)
Mail to tongc3

08-04-2006, 16:57:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่ามาดิว้ะจะรออ่านนี่
8. เกรียนเหนือเกรียน
(Non member)
    08-04-2006, 17:01:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูขุดห้ายยยยยยยยยยย
9. ขุด
    08-04-2006, 17:05:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดดดดดดดดดดดด
10. เป็ก
    08-04-2006, 17:13:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฆวยใม่เล่าก้อเรื่องของมืง
11. Platoon
    08-04-2006, 17:21:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดแล้ว
12. Keroman02 (0)

Mail to Keroman02

08-04-2006, 17:39:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยกานครับเอามันว์ๆนะไม่มันส์โดนตบแน่ๆ
13. aong
    08-04-2006, 17:55:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรารูปมาให้ดู
14. ษฯษฯ
    08-04-2006, 21:36:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดแสดดดดดดดดดด
15. wltp (0)
Mail to wltp

08-04-2006, 21:58:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วแล้วอะแสด
16. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:38:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อีกคนดิแล้วกรูจะเล่าแต่โดยดี
17. YaGuZav2(โหมดขุด) (0)
Mail to YaGuZav2(โหมดขุด)

08-04-2006, 22:40:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอา ปายยย อาย สาดดด อยาก อ่านนนน หื่นๆๆ
18. sdsadasd
    08-04-2006, 22:40:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
sadsadasdasd
19. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:40:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึงกรูจะเป็นฟักโร่แต่กรูก็เล่าได้นะแสดดดดดดดดดด
20. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:41:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆๆขุดไปเรื่อยๆรอพวกมืงขุด
21. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:42:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาขุดสักคนดิ
กรูรอเล่า

22. saokiller (0)
Mail to saokiller

08-04-2006, 22:43:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดครบแล้ว แต่ไม่เล่าซะงั้น

งั้นยืนยันอีกที - -

ปล.หวังว่าจะมีแล้วนะ

23. saokiller (0)

08-04-2006, 22:44:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้ คนดี ต่างจาก !lo คนอื่นๆ ยังอยุ่ป่ะ - -"
24. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:44:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปล.กรูจะไปก๊อบคนอื่นเค้าอะนะ
25. saokiller (0)

08-04-2006, 22:45:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตามสบายครับ ก๊อปก้ได้ ดีกว่ามะมี
26. saokiller (0)

08-04-2006, 22:55:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
10 นาทีผ่านไป
27. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:55:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเปนลูกคนจีน แม่ของผมมีลูก3คน คือ เจ๊ใหญ่คนโต รองมาก็คือผม และหมวยเล็ก ผม3คนถูกเลี้ยงดูแบบคนจีนผู้ดีจึงไม่สามารถจะออกนอกกรอบได้เลย
เจ๊ใหญ่อ่ยุห่างผม4-5ปีและผมห่างหมวยเล็กแค่2ปีเท่านั้นเอง เจ๊ใหญ่จึงต้องทำหน้าที่ดูแลน้องแทนแม่ในบางอย่างและบางโอกาศเช่นหาข้าวและอาบนำให้น้องแทนแม่ เตี่ยกะแม่ให้เราเรียน ร.ร. สามัญทั่วๆไปเพราะเราเปนคนมีเชื้อสายไทย100% เผื่อจาได้โตเปนราชการหรือโชคดีได้เปนถึงขุนนาง-เสนาบดีตามความใฝ่ฝันของตระผมลขุนนางเก่านั้นละ สำคัญคือ หน้าที่ของเจ๊ใหญ่ในเรื่องดูแลอาบน้ำอาบท่าให้น้องๆนี่ละคับ ที่ผมจาเล่าคือ พอผมจำความได้ผมก็เหนเจ๊ใหญ่อาบให้ผมเปนประจำ มากกว่าแม่มาจนโต และพอหมวยเล็กเดินได้ เล่นได้ เราก็อาบน้ำกัน3คนด้วยกันมาตลอด โดยเจ๊ใหญ่เปนผู้กำกับและอาบมาจนโต จนเจ๊ใหญ่จบ ม.6 และไปเรียนต่อที่ม.ในกทม. ผมจึงรับหน้าที่ดูแลอาบน้ำให้หมวยเล็กแทน
แต่ในการอาบน้ำนั้นผมจำได้ว่าพอเจ๊ใหญ่อาบน้ำฟอกสบู่ให้เราเสร็จแล้ว เจ๊ก็จาตัวเปียก เสื้อผ้าก็เปียก เจ๊เลยต้องแก้ผ้าอาบกะเราด้วยทุกครั้ง ตอนเด็กๆเราก็ไม่ได้คิดอาไรกันหรอกคับ แต่ตอนโตๆนี่สิมันชักยังไงๆอยู่เหมือนกัน โดยเฉพาะผม เจ๊กะหมวยคงไม่คิดอะไรเท่าไหร่ เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องอาไรพวกนี้ แต่ผมก็โตพอสมควรมักจะได้ยินได้ฟังเพื่อนๆพูดคุยเรื่องเซกกันบ่อยๆตอนโตๆนี่เอง
คือเจ๊มีอายุต่างจากผม4ปีเจ๊ม.4ผม ม.1 พอจารู้เรื่องบ้างแต่ไม่ค่อยชัดเจนและไม่กล้าแสดงออก คือตอนอาบน้ำเราจาแก้ผ้ากันหมดทั้ง3คน มาตลอดตอนต้นที่กล่าวไว้ แต่ตอนนี้เจ๊ม.5แล้วแกก็อายุ17-18ปีแล้วผมก็สังเกตุเหนว่าแกมีอาไรๆเปลี่ยนแปลงและเริ่มเปลี่ยนมาตั้งกะม.3แล้วละ แต่ผมยังไม่รู้จักคิดถึงการเปลี่ยนแปลงและแตกต่าง และด้วยวัฒนะธรรมประเภนีที่เคร่งครัดของครอบครัว เราจึงไม่ได้รับรู้เรื่องนี้เลย
เจ๊อาบน้ำให้ผมกะหมวยเล็ก เธอจะขัดสีฉวีวรรณ ทำความสะอาดทุกซอกทุกมุม ทุกหลืบร่อง แม้แต่เจ้าตัวน้อยของผมหนังมันยังหุ้มปลายอยู่ เจ๊แกจะรูดออกแล้วเอาสบู่มาฟอกให้ทั่วและล้างให้สอาดแล้วเธอจึงรูดกลับดังเดิม และแม้แต่ของเจ๊และหมวยเล็กเอง เจ๊ก็จะฟอกสบู่เข้าไปในร่องหลืบทุกครัง

28. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 22:58:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูไม่รู้นะเคยอ่านไปยัง แต่เดียวจะหาอันใหม่ๆ พอดีเว็ปที่กรูเข้าประจำแมร่งโดนบ๊อคอะโทดที นี้เจอก็เก็บๆๆมาฝากอะนะอ่านไปก่อนกำลังหา

แต่พอเจ๊โตมีการเปลี่ยนแปลงทางร่างกาย ตรงหว่างขาของเจ๊ก็รู้สึก โหนก นูน โคกใหญ่มากขึ้น แถมเจ๊แกเปนคนขาวด้วย มันจึงทำให้มองเหนขนขึ้นไรๆแดงๆ โดยเริ่มลักษณะของหน่อไม้และค่อยกลายจากแดงเปนดำขึ้นเมื่อขนยาวขึ้น เวลาเธออาบน้ำฟอกสบู่หากวันไหนเธอแก้ผ้าก่อน(กลัวเปียก)ผมชอบลูบคลำและดึงขนยาวๆเล่น ปากเจ๊ก็พูด"อย่า..อย่า..ตี๋..เจ๊เจ็บ..เจ็บ" แต่ก็ไม่หนักแน่นอะไรเพราะพูดด้วยอาบน้ำไปด้วยแต่พออาบน้ำให้ผมเสร็จ ตอนเจ๊อาบให้หมวยเลกผมยังชอบไปกอดเจ๊ข้างหลังแล้วบีบนมเจ๊เล่น และบางครังก็เลื่อนลงมาบีบหอยดึงขนเจ๊เล่น เจ๊ก็ทำเปนดุบ้าง จนหมวยเลกหัวเราะคิกๆ แต่ก็ไม่มีอาไรมาก เพระผมไม่รู้อาไรเปนอาไร ที่ทำไปเพราะเหนว่าสนุกดีเท่านั้น
จนกระทั้งเจ๊สอบติดม.ดังและมีชื่อเสียงของรัฐ ผมจึงต้องทำหน้าที่อาบน้ำให้หมวยเลกแทนเจ๊ โดยความรู้สึกว่าเปนหน้าที่ของพี่ แต่เตี่ยกะแม่ก็ไม่ได้สนใจถามอาไร เพราะเหนโตๆกันแล้วจึงไม่ค่อยได้สนใจ คงคิดว่าช่วยตัวเองได้หมดแล้วเลยไม่ค่อยเปนห่วงเพราะผมก็ ม.4แล้ว หมวยเลกก็จะขึ้น ม.3แล้ว แต่เราก็ไม่ได้คิดอาไรเพราะความเคยชินที่เราเปนพี่น้องกันแท้ๆแต่ตอนผมขึ้นม.5หมวยมานก็ม.3และมานก็โตขึ้นเยอะแต่เราก็ยังอาบน้ำด้วยกันตามปรกติ เพราะหมวยมานโตแต่ตัวแต่นิสัยจิตใจยังคงเปนเดกอยู่ จนวัน1 ขณะที่เราอาบน้ำด้วยกันมานยังนึกสนุกมาจับของผมรูดเล่นและเอาสบู่มาฟอกแบบเจ๊ทำแต่มันไม่เหมือนกันอาดิ ตอนนี้ของผมมานโตแล้วยังมีขนขึ้นด้วย พอหมวยจับรูดเข้ารูดออกมานก็พองขึ้นจนเตมกำมือหมวยเล็ก มันเลยแปลกใจ ทำหน้าเหยเก ถามว่า
"เฮียตี๋ๆ...ดูดิมันเปนอาไรนะ......ดูสิ..มันพองขึ้นๆ เหมือนอึ่งอ่างเลย ...ดูดิ
แล้วหมวยเลกก็หัวเราะคิกๆๆๆไปด้วย แต่ผมสิมานหัวเราะไม่ออก เลยต้องเอื่อมมือไปจับหว่างขาขาวเนียนโหนก อูมฟูมของหมวยเลกโดยอัตโนมัติ แบบสมองยังไม่สั่งการเลย มือมานไปก่อนซึ่งหมวยมานก็ยังไม่รู้สึกอาไร ไม่ได้บายเบียงหนีมือหรือรู้สึกอาไรแต่ยังสนุกกับการรูดอ้ายนั้นเล่นแถมยังหัวเราะแฮ่ๆๆๆไปด้วย
และนายมือที่ลูปโคกนูนอยู่และขยำไปมาเรื่อยๆตามอาการเสียวที่หมวยเลกรูดท่อนเล่น และนิ้วผมก็ได้หลุดลงไปในร่องผ่ากลางเต่านาของหมวยเลกและไปโดนเมดเสียวมานเข้า หมวยเลกสดุงและหยุดสนุกกับท่อนของผมทันทีและมองหน้าผม
"เฮีย...ทำอาไรอะ"
"ปล่าว...ก็หมวยเล่นของเฮียๆก็เล่นของหมวยบ้างสิ"
"แต่มะกี้หมวยเสียวจี๊ดเลยนะ"
หมวยเลกมานบ่นกับผมแต่ผมก็ยังไม่รู้ว่าอาไรเปนอาไรแต่ก็ทำไปด้วยความที่มือพาไป หรืออารมเสียวแปลกๆ ที่หมวยมานรูดท่อนมหัสจรรย์เล่นเท่านั้นเอง ผมจึงก้มลงขอดูว่ามานเปนยังไง หมวยก็ย่อตัวถ่างขาอ้าเต่านาเลกน้อย ผมจึงมองเหน โคกขาว โหนกนูน สุดสวยของน้องสาวผม
และผมก็มองเหนขนอุยขึ้นแดงๆเหมือนที่ผมดูของเจ๊ใหญ่เมื่อ2-3ปีที่แล้วแต่ตอนนี้ผมดูของหมวยแล้วมานมีอาการผิดกันคือผมโตขึ้นมากและรู้มากแถมยังคยดูหนังXที่บ้านเพื่อนด้วย เหนหนังมานดูดมานจูบกันยังแข็งไปกะมานเลย
ผมนึกได้ และตอนนี้มานมีความรู้สึกหงี่ๆเงียนๆยังไงๆไม่รู้ เลยก้มเอาจมูกดมโคกขาวเนียนของหมวยเลก และหมวยเลกถามว่า
"หอมอะไรนะเฮีย" ผมเลยบอกว่า"หิหมวยเลกห้อมหอม...เฮียขอเลียหน่อยนะ"
"ก็ลองดูสิเฮีย"
หมวยเลกคงอยากลองมั้ง พอผมแลบลิ้นเรียไปตามโคกขาวเท่านั้น หมวยมานหัวเราะคิกๆๆ แต่พอลิ้นไปโดนร่องผ่ากลางเส้นเขตแดนร่องน้ำนั้นแล้ว เธอก็ชักเปลี่ยนสีหน้า จากหัวเราะมาเปนหน้าตาเหยเก มือดันหน้าผากผมออก
"อูยยย....เฮีย...หมวย ....สะ...เสียวนะ หมวยเสียว...เอาออกเถอะๆๆๆๆ เฮีย..."
ผมทำเปนไม่ได้ยิน เพร่ะกำลังมันส์ลิ้น จะเอาออกทำบร้าอาไร ยิ่งพอลิ้นไปโดนตรงยอดติ่งเสียวแหลมเปี๊ยบเข้า หมวยเลกยิ่งสดุ้งร้อง "โอ๊ะ! เฮีย.." ลั่นห้องน้ำ จนพอดีเตียกะแม่มาได้ยินเข้าพอดี เลยเรียกเรา "อะไรกัน2คนนี้...อาบน้ำยังไม่เสดอีกหรอ...เสดเสียที"
เสียงแม่เรียกผมเลยบอก"คับแม่....เสดแล้วคับ" ผมสดุ้งท่อนเอนอ่อนยวบหดอย่างเดิม หมวยเลกเลยรีบสาดน้ำล้างเต่านาและออกไปก่อน ส่วนผมยังชำระล้างท่อนและตังสติก่อนจึงค่อยเดินออกตามหมวยเลกไป

29. saokiller (0)

08-04-2006, 23:01:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ้ว มาและ แต่ยังไม่อ่าน busy นิดๆ
30. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 23:04:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในที่สุดกรูก็เจอแล้วอ่านให้ตาแฉะเลย ปล.หยุดนายอีกเรื่องไว้ก่อนละกัน

ผมได้ฟังเรื่องของคนอื่นมาก็มากครับ คราวนี้จะขอเล่าประสปการณ์ของตัวเองบ้างนะครับ มันเกิดขึ้นเมื่อเดือนกุมภาพันธุ์ 2547 นี่เองครับ คือเรื่องมีอยู่ว่าบ้านผมมีกัน 4 คนครับ พ่อ แม่ ผม และ น้าพลอย ซึ่งเป็นน้องของแม่ครับ แม่ผมอายุ 38 พ่อ 46 ผม 17 ส่วนน้าพลอยนั้นก็เพิ่ง 26 เองครับ แกก็ทำงานอยู่บริษัทแห่งหนึ่งนะครับ น้าพลอยแกมีข้อดีครับ คือแกขาวมากเลยครับใครเห็นต้องมองเหลียวหลังเลย สัดส่วนก็ 33-25-35 มีอยู่ช่วงหนึ่งครับที่พ่อกับแม่ต้องไปเยี่ยมย่าที่ต่างจังหวัดครับ พ่อก็ลางานไปอาทิตย์นึงนะครับ ผมละดีใจเลย คือมีโอกาสได้เย่อน้าพลอยอย่างที่ฝันมานานแน่นอนครับ มีอยู่วันนึงครับ น้าพลอยแกกลับมาจากทำงานถึงบ้านก็ประมาณทุ่มนึงล่ะครับ ผมก็เตรียมแผนไว้เต็มที่เพราะวันนี้จะเปิดซิงน้าพลอยให้ได้ น้าพลอยก็กลับมาครับผมก็เอานมใส่แก้วให้เธอดื่มครับอย่าเพิ่งคิดนะครับว่าผมจะใส่ยานอนหลับหรือยาปลุกเซ็กส์ ผมไม่ทำหรอกครับ เปลืองตังปล่าวๆ อีกอย่างก็มั่นใจในฝีมือนะครับ แกบอกว่าแกเหนื่อยมากนะครับ " พีจ๊ะ น้าเหนื่อยมากเลยน่ะ พีทานข้าวคนเดียวนะ น้าขอไปนอนพักก่อนนะ " ผมกินข้าวเสร็จก็ตามไปดูที่ห้องครับด้วยความเป็นห่วงในฐานะอนาคตสามีเธอ " น้าพลอยครับ ไม่ลงไปทานข้าวเหรอนี่มันค่ำแล้วนะครับ " น้าก็เปิดประตู ดูท่าทางงัวเงียมากครับ ฝมฟูแต่ก็น่ารัก น่าเอาไปอีกแบบ " น้าเวียนหัวอ่ะจ๊ะ " ผมจึงประคองน้ามานั่งที่เตียง
แล้วลงไปหายาดมกับยาแก้ปวดหัว มาให้กิน แกบอกปวดหัวไปหมดเมื่อยคอด้วย " ผมนวดให้นะครับ เผื่อจะดีขึ้น "
" อืมม ตรงนั้นแหละจ๊ะ ตรงคอ ดีค่ะ ดีๆ " ผมนวดไปก็มองไปเพราะน้านั้นใส่ชุดนอนแล้วในยามนี้ ซึ่งโนบรา ผมก็ค่อยๆเลื่อนมือลงมาที่ หลังมานวดแผ่นหลัง มันนิ่มมากครับ จากนั้นก็สอดมือผ่านรักแร้ไปด้านหน้าครับ น้าก็หลับตาอยู่ ผมก็ได้โอกาส จับนมเบาๆ บีบเบาๆ
" อุ๊ย.. พี ทำอะไรน่ะ " " ผม...แอบชอบพลอยมานานแล้วครับ นมพลอยนิ่มสวยมากครับ " ไม่มีคำตอบ แต่เธอหน้าแดงกล่ำเลยครับ ผทได้ใจครับ คลึงมือไปเรื่อยครับ ปากก็บ่นว่านมสวยมาก น่ารัก ขอดูหน่อยนะครับ จากนั้นก็สอดมือผ่านคอเสื้อไปจับ โอ้โฮ้ อวบมาก
เลยครับ มันนูนเต็มมือครับผมก็ใช้นิ้วชี้ครับ บี้เบาๆที่หัวนมของเธอครับ " ซี๊ดด...ๆๆ พีค่ะ เบาๆค่ะพลอยใจจะขาดอยู่แล้วว " " แล้วชอบไหมล่ะครับพลอย " " ชอบค่ะพี " ผมก็คลึงไปเรื่อยๆ จากนั้นผมก็ถอดเสื้อเธอออกครับ นมเธอขาวและสวยมากครับ " อยูวว.. พีค้าาเบาๆซิค่ะ "
พลอยเคยให้ใครจับ บ้างไหมครับ "
" พีนี้..บ้าา พลอยจะไปให้ใครล่ะ แฟนก็ยังไมมีเลย "
" ผู้ชายสมัยนี้ ตาบอดกันหมดเนอะ พลอยทั้งน่ารัก น่า...ขนาดนี้ "
" น่า...อะไรค่ะพี "
" ก็น่ารัก น่าเอายังไงครับ ขอพีนะครับพลอย "
" แต่....พลอยยังไม่เคยนะพี "
" ไม่เป็นไรครับ ผมจะค่อยๆทำนะ ผมรักพลอยนะ "
สุดคำพูดเราสองคนจ้องหน้ากันนิ่ง 3 นาทีได้มั้ง
" ค่ะ พลอยก็รักพี อย่าทิ้งพลอยนะ " ผมรักธอเข้าจริงๆและแอบชอบมานานแล้ว มีเหรอที่จะปล่อยให้เธอเป็นแฟนคนอื่น
ผมถอดกางเกงเธอออก โดยที่มีเจ้าของกางเกงช่วยถอดด้วย
ของเธอสวยมากครับ มีขนขึ้นไม่มากเป็นระเบียบไม่ยุ่งรุงรัง
หม้อของเธอเล็กกระชับดีมากครับ แดงน่ากิน ร่องปิดสนิททีเดียวครับ

ปล.ก่ากรูจะหาได้ต่อแรนหน้าต้องขุดก่อน

31. VCD fucklo (0)

08-04-2006, 23:08:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูจะให้จบเลยละกันเดียวจะหามาลงเรื่อยๆๆ

ขนาดข้างนอกยังแดงชมพูขนาดนี้ ผมคิดในใจ แล้วข้างในจะขนาดไหนเนี่ย
ผมค่อยๆใช้นิ้วสะกิด ลากเบาๆผ่านร่องรักเธอ เธอสยิว ยกตัวขึ้นตามนิ้วผม
" เสียวว ค่ะพี ดีจังเลยค่ะ " " พลอยเคยทำแบบนี้ไหมครับ "
" ก็มีบ้างค่ะ แต่ไม่บ่อยค่ะ พลอยกลัวค่ะ "
" ไม่ต้องกลัวหรอกครับ พีจะทำให้พลอยมีความสุข "
ผมลากนิ้วจนร่องเธอเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนมากมาย ผมขยี้เบาๆที่เม็ดของเธอ จนเธอร้องครางเสร็จไป 3 รอบ
ผมก้มหน้าเข้าหาหม้อเธอกำลังจะลากลิ้น " พีกล้าเลียเหรอ มันจะดีเหรอค่ะ " " ไม่เป็นไรน่า ผมรักพลอย ทำแล้วพลอยจะเสียวมากๆเลย "
ผมลากลิ้นผ่านร่องดูดน้ำรักของเธอจนหมด จากนั้นก็จะเรียกมันออกมาอีกโดยแทงปลายลิ้นเข้าออก ร่องเธอ ครู่เดียว
เธอก็เสร็จน้ำทะลักมาอีก ผมก็ถอดกางเกงเสื้อ ตอนนี้เราเปลือยต่อหน้ากัน ผมก็ขึ้นไปนั่งที่หว่างขาเธอ เอานายหนูไปเขี่ยขึ้นลง ลากไปมาที่น้องสาวเธอ
" อูยวว พีขาาาา พลอยเสียวเหลือเกิน ช่วยพลอยด้วยนะค่ะพี "
" ง้นพีขอเอาพลอยล่ะน่ะครับ "
" ค่ะพี ช่วยพลอยด่วยค่ะ " " ช่วยอะไรเหรอครับ " ผมแกล้งถาม
" ช่วย... ช่วยย !พลอยทีค่ะ " ผมดันเจ้าหนูค่อยๆดันเข้าไป มันคับมากครับ คับจริงๆ แทบไม่ไหว
ผมเลยเอามือไปจับนมเธอขยี้เบาๆเพื่อให้น้ำเธอออกมาอีก เอาลิ้นตวัดเลียหัวนมเธออีก
แล้วจากนั้นค่อยๆเอาเข้าไปใหม่ ทีนี้เข้าไปได้ครึ่งลำครับ " ได้ครึ่งนึงแล้วนะพลอย เจ็บไหม "
" ก็เจ็บค่ะ เสียวด้วย " " ทนนิดนึงนะเมียจ๊าา ผัวจะดันนะ " " ค่ะพี เมียพร้อมแล้วค่ะ "
เธอกัดฟันหน้าแดงจัด ผมดันทีเดียวมิดด้าม น้ำตาเธอไหลเลยครับ ผมก็เลยหยุดคาไว้ก่อนเอามือไปเช็ดน้ำตาเธอ " ผมรักพลอยมากนะ "
" พลอยก็รัก และจะไม่ผิดหวังในตัวพีเลยค่ะ " ผมก็จัดการซอย เข้า ออก เธอก็เสียวมากมีเด้งสุ้บ้างนิดหน่อย
ผมก็จับเธอพลิกท่าหมา ท่านี้ร่องเธอ อูมมากครับ สวยมาก ผมก็เสียบเข้าไปแล้วซอยแรงขึ้น เด้งเข้าออก เสียงเนื้อกระทบกันดึงบั๊บๆๆๆ
ผสมกับเสียงเพลงที่เธอเปิดไว้ก่อนนอน เร้าอารมณ์ของเราสองคนมากครับ " อูยววว ซี๊ดดดๆๆ พีขาเสียวจังค่ะ แรงๆนิดนึงค่ะ อ่าา "
" !ฟลอยฟิตจังครับ อูยวว เสียวมากครับ " ผมกระเด้ากับเธอจนผ่านไป ครึ่งชั่วโมงเห็นจะได้ ผมอึดมากวันนี้ไม่รู้เป็นเพราะอะไร
เธอบอกว่าแตกไปตั้ง6 รอบแล้ว ผมก็บอกว่า " อูยวว ใกล้แล้วจ๊ะ พลอย !ฟิตจัง!ดีตังครับ " "!พีก็ใหญ่ดีค่ะ อูยวววพีพลอยไม่ไหวแล้ว อ่าาาาา "
จากนั้นผมก็พ่นพิษใส่!น้อยๆของเธอ ของน้าพลอยน้องแม่ที่ผมได้เป็นเมีย อย่างมากมาย เราหลับกันไปตื่นมาอีกทีก็ 6 โมงเช้า ผมจึงชักนายหนูออกจากร่องเธอ
เลือดไหลเป็นทางเลย ผสมกับน้ำเมือ่กบางส่วน " ผมรักพลอยนะ เราจะแต่งงานกันนะ พลอยรอผมนะ " " ค่ะ ที่รักของพลอย "
เธอไปทำงานไม่ได้เลยวันนั้น เราก็เล่นกันตลอก อาทิตย์นั้นเลย พอพ่อแม่กลับมา ผมก็สารภาพแบบลูกผู้ชาย
พ่อผมก็ไม่ว่าและพร้อมจะรับพลอยเป็นสะไภ้ เมื่อผมเรียนจบ ผมดีใจมากครับ ตอนนี้เราก็เลยได้นอนห้องเดียวกันเลยครับ เฮ้ออ เมียสุดที่รัก

อยากได้ภาพได้เว็ปไรบอกขุดด้วยเดียวจัดให้ก๊ากกกกกกกกกกกกก

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: