---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 19:06 ของวันที่ 21/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เพื่อนกัน เอามันดี
0. PScholes (0)
Mail to PScholes

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    07-04-2006, 14:28:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คัยที่หลงเข้ามาก้อ อ่านๆเรื่องของผมหน่อยละกาน
เรื่องมันมีอยุ่ว่า...

ผมชื่อบอล เพื่อนผมที่ว่าชื่อกุ๊กกะนก(น่ารักพอสมควร)
ผมได้มีเพื่อน ญ อยุ่คนนึง
ผมเพิ่งรู้ว่าเพื่อนของผมมันขายของอยุ่ข้งห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง
ผมก้อได้แวะเข้าไปหามันบ่อยๆ
แล้วมีอยุ่วันหนึ่ง ผมได้ไปหาเพื่อนผมที่ร้าน
แล้วก้อช่วยมันเกบร้านประมาน3ทุ่มก่าๆ
แล้วก้อแยกย้ายกันกลับบ้าน
ประมาน4ทุ่มครึ่ง กุ๊กก้อโทมาบอกว่าไปเอาของที่ร้านเปนเพื่อนหน่อย (บังเอิญบ้านผมกะบ้านกุ๊กอยุ่ใกล้กัน แล้วก้ออยุ่ใกล้ห้างด้วย)
ผมก้อนัดเจอที่ปากซอยบ้านกุ๊ก
แล้วเราก้อเดินไปที่ร้านของกุ๊กด้วยกันเพื่อไปเอาของ
ไปถึงร้านไม่มีคัยเลยแถวนั้น มึดสลั๋วๆ
ที่ตงนั้นมีเราสองคน เหนกุ๊กแต่งตัวแบบว่า
กางเกงยีนขาสั้น เสื้อตัวเล็กๆฟิตๆบางๆเหนทรงดำเลย
แล้วกุ๊กก้อเข้าไปในร้าน เราก้อเข้าไปด้วย
ร้านเปนแบบว่าไม่ใหญ่หรอก เข้าไปกัน4-5คนก้อเต็มร้านและ
แล้วเราก้อมองหน้ากุ๊ก
กุ๊ก-บอลคุณมองกุทำไม
ผม-ป่าว...ทำไมว่ะกุมองไม่ได้หรอ ก้อดูคุณดิ แต่งตัวซะ...
กุ๊ก-คุณอย่ามาคิดไรกะกุนะ
ผม-แล้วถ้ากุคิดอ่ะ
แล้วผมก้อเดินเข้าไปจับแขนกุ๊กแล้วก้อหอมไปที่แก้ม
กุ๊กก้อเขินๆ แล้วบอกว่า
กุ๊ก-คุณเปนบ้าไรของคุณ
ผม-กุแอบชอบคุณมานานแล้วนะเว้ย(ผมก้อพูดไปงั้นอ่ะ จิงๆแล้วไม่ได้คิดไรหรอก)
แล้วผมก้อเข้าไปจูบที่ปากกุ๊ก กุ๊กก้อหันหน้าหนี
แล้วกุ๊กก้อไปนั่งอยุ่บนกล่องเกบเสื้อผ้า เปนเหล็ก
ผมก้อเข้าไปนั่งใกล้ๆแล้วโอบกุ๊กไว้แล้วก้อมองหน้า
แล้วผมก้อพยักหน้าพร้อมกับจ้องตา
กุ๊ก-ไม่นะบอลกุเปนเพื่อนกะคุณนะ
บอล-ก้อกุชอบคุณอ่ะ
ผมก้อตื้ออยุ่นาน
แล้วก้อเริ่มจากการดูดปาก แลกลิ้นกันแล้วผมก้อไซ้คอ
พร้อมกับถกเสื้อกุ๊กขึ้น แล้วมองไป โห นี่หรือนม(ไม่อยากจะเชื่อสายตาจัวเอง)

คัยที่เข้ามาอ่าน ถ้าชอบก้อขุดไว้ด้วยละกาน ถ้าคนขุดน้อยก้อยังไม่มาเล่าอ่ะ ขุดกันเยอๆนะ เด๋วมาต่อให้ หิวข้าวมากๆ

1. Heavenake (0)
Mail to Heavenake

07-04-2006, 14:44:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำมาต่อดิแสด
2. Hayashi_X
(Non member)
    07-04-2006, 14:59:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาต่อดิกำลังมานเลย
3. tugg (0)
Mail to tugg

07-04-2006, 16:51:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำให้อยากแล้วจากไป
ไอ่กวยเอ้ย

4. PScholes (0)

07-04-2006, 18:10:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่ออๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากที่ผมถกเสื้ออกุ๊กขึ้น ผมก้อเข้าไปจูบที่เนินอกกุ๊กแล้วก้อเลียไปเรื่อย
ยิ่งเปนทรงดำ มันทำให้ผมหื่นมากขึ้นเรื่อยๆ
จนผมทนไม่ไหวรีบปลดเสื้อในกุ๊กออกโดยเร็ว
แล้วก้อเล่นกะหัวนมกุ๊ก ทั้งดูดทั้งเลีย กุ๊กครางออกมา โอววววๆๆๆ
ทำให้ผมอดในไม่ไหวก้อเลย ถอดกางเกงกุ๊กออกจนไม่เหลือะไร
แล้วผมก้อก้มไม่เลีย เลียไปเรื่อยแล้วไปโดนจุดเสียวของกุ๊ก
ผมก้อไม่รู้เหนกุ๊กบอก พอก่อนๆ
ผมก้องง แล้วผมเริ่มได้อารม ผมก้อถอดชุดผมออกแล้วก้อเริ่มดำเนินการ
เอาน้องของผม ถูขึ้น-ลงไปสักพักก้อค่อยๆยัดเข้าไป
ผมก้อเสียวนิดๆแต่ก้อค่อยๆยัดเข้าไป กุ๊กครางออกมา"งืออออๆๆ"
ผมก้อบอกว่าไหวป่าว
กุ๊ก-กุเจ็บมากอ่า ออกก่อนได้ไหม
ผม-เออ ก้อได้ว่ะสาดด
แล้วผมก้อไปแลกลิ้นกะกุ๊กเพื่อนสร้างอารม
มือผมก้อลูบไปเรื่อย บีบๆหัวนม
จนหัวนมเริ่มแข็งๆเปนก้อน
ผมก้อเลยเอาน้องผมเข้าไปถูกเบาๆๆ
แล้วก้อค่อยๆยัดเข้าไปทีละนิดๆ
กุ๊กก้อครางในลำคอ แล้วผมติดสินใจยัดไปทีเดวเลย
กุ๊กร้องออกมา"อ่า"
หน้าเบี้ยวเลย ผมก้อบอกว่าโทดทีมันเงี่ย นอ่ะ
กุ๊กก้อ อือ
ผมก้อเริ่มจากช้าๆๆแล้วค่อยๆเร็วขึ้นเรื่อยๆๆๆ
กุ๊กก้อครางออกมาเปนจังวะที่ผมขย่มขนะที่ขย่ม ผมก้อแลกลิ้นกะกุ๊กไปด้วย
มันเปนอะไรที่สุดมากๆ ซอยไปซักพัก
ผมก้อบอกว่า กุ๊กขึ้นให้กุหน่อย กุเหนื่อยแล้ว
กุ๊ก-เหนื่อยก้อพอ
ผม-ไม่ช่าย กุอยากให้มืงขึ้นให้กุได้ป่ะ
กุ๊ก-เออ ก้อได้ว่ะ
กุ๊กก้อขึ้นให้ผมกุ๊กขย่มมันมาก นมกุ๊กเด้งเปนจังหวะ
แล้วผมก้อเอาหน้าไปซุกที่นมกุ๊กเลียไปด้วยเค้นไปด้วย มันสุดๆ
แล้วผมก้อจับกุ๊กนอนลงเหมือนเดิม
กุ๊ก-กุเสียวไปหมดแล้ว เหมือนจะมีไรออกมาแล้ว
ผม-เออ กุก้อใกล้และ
แล้วซักพักน้ำแรกสาวของกุ๊ก้อหลั่งออกมา
มันยิ่งช่วยหล่อลื่นให้ผม ซอยได้เร็วขึ้น แล้วพอมันใกล้
ผม-กุ๊กดูดของกุดิ
ผมไม่สนใจกะคำตอบ ผมดึงออกมาแล้วจ่อไปที่ปากกุ๊ก
กุ๊กก้อเลียๆดูดๆ
แล้วผมก้อล้มตัวลง แล้วกุ๊กก้อมาซบที่ตัวผม
กุ๊ก-กุเจ็บมากเลย
ผม-เออกุขอโทดละกาน
กุ๊ก-เชี่ย พูดง่ายดีนะมืง
ผม-กุ๊ก อมให้กุหน่อยดิ
กุ๊ก-บ้าหรอมิง แค่นี้มิงยังไม่พออีกหรอ
ผม-หน่า....นะๆๆๆๆ
แล้วผมก้อนั่งแล้วก้อเอามือกุ๊กมาจับที่น้องผม
แล้วก้อชักขึ้น-ลงไปเรื่อยๆ
แล้วกุ๊กก้อเริ่มชิน แล้วผมก้อจับตัวเทอนั่งลงแล้วก้อเอาน้องไปที่ปากกุ๊ก
แล้วผมก้อบอกให้กุ๊กลองเลียๆดูดมันก้อทำ
แล้วก้อเริ่มอม ไปเรื่อยๆๆๆ
แล้วพอผมได้อารมอีกผมก้อจับตัวกุ๊กขึ้นไปนอนบนกล่องเหล็ก
แล้วผมก้อเลียของกุ๊กแล้วเอาลิ้นล้วงเข้าไป มือก้อบีบหัวนม
แล้วผมก้อเหนหน้ากุ๊กเสียวๆ มันทำให้ผมได้อารมมากขึ้น
เลยเอาน้องชายไปจ่อที่หน้าทางเข้าประตูสวรรค
แล้วผมก้อยัดเข้าไป คราวนี้กุ๊กก้อร้องนิดนึง
แล้วผมก้อซอยไปเรื่อย แต่คราวนี้นานหน่อย
กว่าจะถึงจุดสุดยอด
ขนะที่ซอยไป มือผมก้อไม่อยุ่สุข จับโน้นขยำนี่
แล้วซักพักผมก้อถึงเป้าหมาย แล้วคราวนี้มองตากุ๊ก
กุ๊กรู้ทันที ผมดึงออก กุ๊กเอาปากมารับทันที
แล้วผมก้อนอนพักที่ร้านสักแปป
แล้วก้อแต่งตัว แล้วก้อออกจากร้าน แล้วผมก้อเดินไปส่งกุ๊กที่หน้าบ้าน
พอจะถึงบ้านกุ๊กมันก้อมีซอกเล็กๆ
ผมก้อดึงกุ๊กเข้าไปแล้วก้อดูดปากกันก่อนจาก
ลิ้นพันกันนัวเนีย สักพักผมก้อดึงปากออก
แต่กุ๊กดันดึงผมเข้าไปจูบอีก(สงสัยอารมค้าง)
แล้วผมก้อเอาออกแล้วบอกว่าพอก่อนเหอะ
แล้วผมก้อหอมแก้มกุ๊กแล้วกุ๊กก้อหอมแก้มผม
แล้วก้อเดินกันจนถึงบ้านกุ๊กประมานเที่ยงคืนครึ่ง
แล้วผมก้อกลับบ้านไปอาบน้ำนอน
หลับยาวเลย แล้วตื่นมาลุกไม่ไหวเลย

เด๋วผมมาต่อให้ใหม่ละกาน คัยชอบแล้วอยากอ่านต่อก้อช่วยๆกันขุดละกานนะคับ จะได้มีกะลังใจมาเล่าต่อ

5. PScholes (0)

07-04-2006, 19:25:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมมันเงียบจัง ไม่มีคัยเข้ามาเลยแหะ คัยหลงเข้ามา อ่านแล้วชอบ
ก้อขุดกันด้วยนะ ถ้าขุดกันเยอะก้อจะมาต่อ

6. ซะงั้น
    07-04-2006, 19:45:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาปลาย 1 จึก
7. tugg (0)

08-04-2006, 00:00:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาดเอามาแบ่งกุทำมั่งดิวะเงี่ยนๆๆๆ
ขุดปาย โป๊กๆๆ(ดินแข็งไปนิด - -)

8. PScholes (0)

08-04-2006, 15:18:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนอ่านน้อยจัง แล้วเราจะเล่าให้คัยฟังละเนี่ย - -*
9. EasyWalKel2 (0)
Mail to EasyWalKel2

08-04-2006, 15:51:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอโห อยากมีเพื่อนอย่างนี้บ้าง วุ้ย
10. .......
    08-04-2006, 19:58:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆไป

โย้ๆๆๆ

11. tugg (0)

09-04-2006, 19:36:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีคนอ่านก้อดีแล้วอ่ารีบๆต่อดิหรือถ้าไม่ต่อก้อบอกจะได้เลิกขุด - -
12. PScholes (0)

09-04-2006, 22:18:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุนคับที่ติดตาม แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างอ่าคับ เด๋วพรุ่งนี้มาต่อแน่คับ สันยา
13. ZeroOpr (0)
Mail to ZeroOpr

10-04-2006, 21:50:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกรียนเด็กมาขุดสักวันผมต้องเป็นเกรียนเทพพพพพพพพพพพพพพ

14. W@ashburn99 (0)
Mail to W@ashburn99

10-04-2006, 22:08:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังไม่ได้อ่านว่ะเด๋วอ่านก่อนนะเว้ย เหอๆ
15. PScholes (0)

12-04-2006, 10:37:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆเลยคับ โทดทีที่หายไปนาน

พอผมตื่นมาประมาน11โมง กุ๊กก้อโทมา
บอกให้ผมออกไปหาได้ไหม มีเรื่องจะคุยด้วย
ผมก้อบอกว่าได้ งั้น5โมงเยนเจอกันนะ ผมก้อบอกไป
กุ๊กก้อบอกว่าได้ๆๆๆ แล้วผมก้อวางโทฉัพไป
แล้วผมก้อโทไปหามนแฟนของผมก้อโทคุยกัน
ตั้งแต่เที่ยงๆถึง4โมงแล้วผมก้อไปอาบน้ำแต่งตัว
เพื่อนที่จะออกไปหากุ๊ก แล้วก้อไปเจอกุ๊กที่ห้างแห่งหนึ่ง
ผมก้อนั่งกินข้าวกะกุ๊กแล้วกุ๊กก้อชวนดูหนัง
แล้วก้อไปดูหนังกัน ดูเสดก้อประมาน3ทุ่มก่าๆๆ
แล้วผมก้อเดินไปส่งกุ๊กที่บ้านระหว่างทางเราก้อคุยกันไปเรื่อย
แล้วกุ๊กก้อถามผมว่า...
กุ๊ก-บอล! บอลรู้สึกยังไงกะเราหรอ
ผม- (งงเลยคับ จากที่เคยพูด มืง/กุ)แล้วผมก้อบอกว่าก้อรู้สึกดีอ่านะ
กุ๊ก-ชอบเราไหม
ผม-ก้อชอบอ่า แล้วกุ๊กล่ะรู้สึกไงกะกุ(ผมก้อยังคงพูดมืง/กุอยุ่บ้าง)
คุยไปคุยมาก้อตกลงเปนแฟนกัน
แล้วพอเดินไปถึงปากซอยบ้านกุ๊ก ผมก้อบอกว่าส่งเท่านี้ล่ะกาน
แต่กุ๊กบอกว่า ให้เข้าไปในบ้านก่อนพ่อกะแม่ไม่อยุ่อ่ะ
ไปต่างจังหวัด อีก2วันกว่าจะกลับ พี่กุก้อไปทำงานยังไม่กลับ
แล้วผมก้อเข้าไปนั่งในบ้านกุ๊ก แล้วกุ๊กก้อบอกว่าดูทีวีไปก่อนนะ
เด๋วไปอาบน้ำก่อน แล้วพอกุ๊กอาบน้ำเสด ก้อเดินออกมาจากห้องน้ำ
ตัวยังเปียกอยุ่ นุ่งผ้ากระโจมอก แล้วน้ำก้อไหลไปตามตัวของกุ๊ก
ผมเหนแล้วมันอดใจไม่ไหว ผมก้อเดินเข้าไปกอดจากข้างหลังกุ๊ก
แล้วก้อบอกว่าบอลรักกุ๊กนะ แล้วก้อไซ้คอแล้วก้อเอามือล้วง...ของกุ๊ก
กุ๊กก้อบอกว่าบอลกุ๊กก้อรักบอลแล้วผมก้อโน้มตัวกุ๊กไปที่โซฟา
แล้วผมก้อดึงผ้ากุ๊กออกแล้วก้อไซ้ไปทั่วตัวกุ๊ก เล่นลิ้นกะกุ๊กลิ้นพันกันนัวเนีย
แล้วก้อดูดนมกุ๊ก เลียๆคลึงๆพอได้อารม
ผมก้อควักน้องของผมออกมาแล้วก้อถูไปรอบๆ...ของกุ๊กแล้วก้อเสียบเข้าไปทีเดียว
กุ๊กร้องลันบ้านเลย ผมก้อตกใจแล้วก้อบอกว่าจะมีคัยได้ยินไหมเนี่ย
เด๋วรู้ไปถึงพ่อกะแม่กุ๊กแล้วจะซวย
แล้วผมก้อซอยอย่างช้าๆแล้วก้อค่อยๆเร็วขึ้นๆๆๆกุ๊กครางเปนจังหวะ
แล้วกุกก้อหลั่งออกมาแต่ผมยังเลย แล้วผมก้อโน้มตัวไปเลียหัวนมกุ๊ก
แล้วก้อจับกุ๊กเปลี่ยนไปหลายๆท่า กุ๊กร้องครางในลำคอ
มันทำให้ผมได้อารมมาก แล้วผมก้อพลิกตัวกุ๊กให้กุ๊กขึ้นให้ผม
นมเด้งเปนจังหวะขย่มของกุ๊ก เหงื่อไหลย้อยไปตามตัว
มันทำให้ผมได้อารมมาก ขนะที่กุ๊กขย่มอยุ่ ผมก้อแทงสวนขึ้นไป
แล้วก้อไปเลียนมดูดนมไปเรื่อย
แล้วผมก้อจับกุ๊กลุกยืนค้ำที่โซฟาแล้วผมก้อแทงข้างหลัง
ผมซอยถี่ขึ้นๆ แล้วก้อเอามือไปลูบไล้ไปทั้วตัวกุ๊ก ทั้งเค้นทั้งบีบ
ซักพักผมใกล้แล้วแล้วผมก้อเอาออก กุ๊กก้อมาดูดให้ผม
ดูดจนหมดเลย แถมกลืนไปอีก ผมงงเลย แล้วผมก้อจับกุ๊กมาดูดปาก
แล้วพี่กุ๊กก้อโทมาบอกว่าพี่จะนอนบ้านเพื่อน กลับพรุ่งนี้บ่ายๆ
ผมก้อเลยนอนกะกุ๊กแล้วนกก้อโทมาบอกว่าจะมานอนกะกุ๊ก

ไว้แค่นี้ก่อนละกานนะคับ เด๋วมาต่อใหม่

16.
    12-04-2006, 11:28:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องเป็นไงต่อไปหว่า แสดด
ทำเพื่อนตัวเอง เงี่ยนชะมัด

17. เดกข้างบ้านคุณ
    12-04-2006, 17:03:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆ สองขุด สามขุด

ทำไมผู้ชายทำได้ทุกอย่างเพื่อ เอา ผู้หญิงอะ? (แล้วเอากะเทยด้วยป่ะ?)

18. Pscholes (0)
Mail to Pscholes

11-05-2007, 13:31:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
.......
19. Pscholes
    11-05-2007, 13:32:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
................
20. kiko....
    11-05-2007, 13:37:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นาน มาก เลย ก่า จะ มา ต่อ อ่า

จะ ติด ตาม นะ

21. WoWZ_311 (0)
Mail to WoWZ_311

11-05-2007, 14:28:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุขุดให้นะ

ปล.กุจามาขุดให้เรื่อยๆแระกันนะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: