---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:53 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
แฟนผมโดน แซนวิช
0. pongvareee (0)
Mail to pongvareee

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-03-2006, 01:22:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ผมชื่อ ขิม อาศัยอยู่ใน กทม เนี้ยและคับ ผมอายุ21มีแฟน อยู่คนนึงเรารู้จักกันมาตั้งแต่ ม4 ได้แล้ว คับ เราเคยเป็นเพื่อนกันมาก่อน ต่อมาจึงมาคบ กัน แฟนผมคนนี้ชื่อ เมย์ เธอเป็นคน ขาว อึ๋ม พอสมควร หน้าตาดี ปกติเวลาผมไปไหนมาไหนกับเธอก็ชอบมี หนุ่มๆ มอง อยุ่บ่อยๆ ผมกับเทอมีอะไรกันเกือบ ทุกวัน มีอยู่วันนึง ผมไปเที่ยวผับแงหนึงที่ต่างจังหวัด ผมเป็นคนทึ่ชอบมี sex แบบ out door อยู่แล้วยิ่งเวลามีคนแถงนั้นเยอะผมยิ่งอยากมีไรกับเทอ พอเรากินเหล้ากันไปสักพักนึง ผมก็เลยชวนเทอ ไปแถวหลังห้องน้ำ ห้องน้ำของร้านที่นี้มันจะอยู่นอกร้านคับ พอผมบอกเทอ เทอก็รู้เลย ว่าผมจะชวนเทอไปทำไร พออกกมาหลังห้องน้ำ จะมีที่ว่างพอสมควร รอบด้านไม่ค่อยมีไรมาบัง ถ้าเกิดมีใครเดินผ่านมา ก็ต้องเห็นแน่ นอน ผมยิ่งชอบเลยเข้าไป เล้าโลมเทอ ผมทำอย่างนี้กันเป็นประจำอยู่แล้ว เทอจึงไม่ค่อยอายแล้ว ผมก็จับเทอดูดปาก ดูดนม เทอไล่ลงมาเลื่อย จากนั้นผมก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าของเราออกจนหมด ผมเริ้มลงลิ้นให้เทอจนเมย์เริ้มมีน้ำเยิ้มออกมา ผมก็ยังเลียต่อ ใช้ลิ้นผมแยงเข้าไปในรู!ของเมย์จนเมย์ครางออกมา ผมเริ้มแยงถีขึ้น จนเมย์ออกมาดังขึ้น จนคนในห้องน้ำ เริ้มได้ยิน มีคนพูดกันว่า เสียงไรว่ะ เมย์จึงพยายามทนเสียวไม่คราง ผมเลยบอกเมย์ไปว่า ไม่ต้องอายหรอก ร้องไปเลย ขิมชอบ เมย์พยักหน้า ผมเลียให้เทอต่ออีกสักพัก เมย์เริ้มร้องดังอีก ผมยิ่งชอบ จนเมย์ บอกไม่ไหวแล้วขิม รีบเอา!มายัด !เมย์เหอะ เมย์ เงี้ยนมากแล้ว ไม่ไหวแล้ว ผมยังไม่ทำตามความปราถนาของเทอ ผมบอกให้เมย์ อม!ให้ขิมก่อนดิ เมย์ รีบเอามากมาดูด!ให้ผม ผมงี้เสียว มาก ระหว่างทีเมย์ดูด!ผมอยู่ ผมบอกให้เมย์ใช้นิ้ว แยง!ตัวเองไปด้วย เมย์ก็ทำตาม จน!เทอมีน้ำเงี่ยนออกมาก ผมจึงเริ้มเอา!ของผมไป ยัดใส่โนกเนิน อันแชะเยิ้มของเทอ พอผมยัดเข้าไปเท่านั้นและ เมย์ ร้องดังมาก บอกว่า เมย์ไม่ไหวแล้ว ขิม รีบๆ กระแทก!เมย์ทีเมย์ขอร้อง ผมไม่รอช้าเพราะผมเองก็เงี่ยนเต็มทีแล้ว ผมกระแทกเร็วขึ้น เร็วขึ้นเมย์ เมย์บอเมยืจะเสร็จแล้วนะ ระหว่างนั้นเทอเรียกชื่อผมตลอด ผมเองก็จะเสร็จแล้ว จึงทุมแรงเฮือกสุดท้าย รั่วจนเมย์ ทนไม่ไหวร้องลั่น สักพักผมเอา!ผมออกมา ยัดไปที่ปากเมย์ ให้เทอดูดน้ำรักของผม เทอดูดจนเกลี้ยง ผมยังไม่ทันเอา!ออกจากปากเมย์ มีอะไรไม่รู้มาโดนข้างหลังผม ผมสะรบไป จนรู้สึกตัวอีกที ผมเห็นเมย์ โดนผู้ชาย 2 กำลังให้เมย์อม!ให้อีกคน กำลัง!เทออย่างเมามัน ผมจึงแกล้งทำเป็นสะรบเหมือนเดิมแล้วดู เมย์เองก็ไม่ได้ มีที่ท่าขัดขืนอะไรเลย เมย์บอกให้แรงอีก ผู้ชายที่!อยู่เลยใส่สะเต็มแรง สักพักเมย์ก้บอกว่า ตูดเทอยังว่าง อยากได้!จัง ผู้ชายที่ให้เทอดูดตวยอยุ่จึงรีบ เอามายัด ตูด คราวนี้ ทั้งตูดทั้ง! หน้าเมย์มีความสุข มาก ผู้ชายที่!อยู่บอกว่า ไม่ไหวแล้ว มันจะเสร็จแล้ว เมย์เลยบอกว่าไม่ต้องเอาออกนะ ปล่อยในเลยเมย์ชอบ เมย์กินยาคุมไม่เป็นไร จนนายนั้นเสร็จใน!เทอ เมย์บอกให้อีกคนรีบมา !ต่อเลย อย่าเดี๋ยวเมย์ขาดตอน ผมนอนดูเมย์กับผู้ชาย 3 คนนั้นอยุ่นาน เห็นเวียนไปเวียนมา กันอยู่ สักพัก จนมันไปกัน ผมจึงแกล้งตื่น ผมถามเมย์ว่า ผมเป็นไรไปเมย์ บอกมาหินหล่นมาใส่หัวผม ผมก็เลยถามไปว่าผมหลับไปนานไหม เมย์ก็บอกว่าพอสมควร ผมช้อคจนไม่รุจะพูดไรแล้วเลยบอกว่าใส่เสื้อผ้าเหอะจะได้กลับโรงแรม พอเราเดินออกมาจากข้างหลัง เห็นนาย3 คนนั้น มันเป็นพนักงานร้าน เมย์เองเห็นแล้วก็ มอง แล้วเทอก้บอกว่าผับนี้น่าเที่ยวเนอะ วันหลังเรามาเที่ยวอีกนะ
ผมไม่ได้ตอบ จนถึงโรงแรม เราก็ไม่ได้คุยไรกันอีกเพราะผมไม่รุจะพูดไรดี พอมาถึง กทม ผมก็เลิกกับเมย์และบอกเมย์ ไปว่า เทอดีเกินไป
::

Modified on: 08-03-2006, 01:25:01

1. GuiTaRprO (0)
Mail to GuiTaRprO

08-03-2006, 07:29:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่าสงสารจิงๆ - -"
2. woodyangel40 (0)
Mail to woodyangel40

08-03-2006, 14:00:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ความเงี่ยนครอบงำ สงสารหวะ [สงสารเจ้าของกระทู้นะคับ]
3. Dark Miroku (0)
Mail to Dark Miroku

08-03-2006, 17:56:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ นายโม้ป่าว ใครจะมาเล่าให้คนอื่นฟัง แต่งเรื่องอ่าเดะ
ถ้าเรื่องจริงลองโพสรูปแฟนนายไว้ดิ แต่ถ้าไม่จริงไม่ต้องโพสก็ได้นะแล้วก็ไม่ต้องอ้างว่ากลัวเขาเสียหายด้วย เพราะมันเสี้ย/นขนาดนั้นอะไม่ต้องไปทำเป็นพระเอกเลยนะ

4. l สื o n l s กะ กรู (0)
Mail to l สื o n l s กะ กรู

08-03-2006, 22:37:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องจิงป่าววะ เมิงแต่งเองมากกว่าม้างเนี่ย
5. Dark Miroku (0)
Mail to Dark Miroku

09-03-2006, 00:01:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุก้อเหงด้วยกระเรปบนวะ อย่ามาโม้เลยไอเกรียน
6. Lus
(Non member)
    11-03-2006, 05:14:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกได้เลยถ้าจริง คนผิดก็คือนายเองที่มทำข้างนอกโดยไม่ระวังให้ดีก่อน และผิดอีกก็คือตัวผู้หญิงเองที่เป็นแบบนั้น

ถ้าไม่จริงก็ช่างเหอะ ;p

7. SereauS (0)
Mail to SereauS

11-03-2006, 13:26:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าจริงก็น่าสงสารแย่เลยนะค่ะ แต่ถ้าแต่งมาก็ไปตายซะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: