---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:32 ของวันที่ 21/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/5)
[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
มาดูโลโก้ พกท กันเร็วๆโคตรเสี่ยวเลย จาก สยาม68
0. 2535 (0)

Mail to 2535

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    12-12-2005, 14:51:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันหนึ่งย่านเพรชเกษม ได้มีลาวประมาน 10-20ตัว นั่งสาย147มาในตัวพวกลาวๆนั้นสะพายกระติบมาด้วย ผมคิดว่าพวกมันคงเอาไปกินอาหารกลางวันที่โรงเรียนกัน แล้วจากวันก็ได้มี ลาว 1 ตัวมองดูเพื่อนๆรอบข้างๆคงคิดว่าเค้าเฟี้ยวเค้าเท่ เค้าหล่อ แต่จริงๆแล้วเค้าคิดผิด มันเป็นตรงกันข้าม บุคคลโรงเรียนอื่นๆ เช่น วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม เทคโนโลยีสยาม กรุงเทพวิจิตรศิล เทคโนพระราม6 เทคโนโลยีกรุงธน เทคโนโลยีหมู่บ้านครู พาณิชการราชดำเนิน มีนบุรีโปลีเทคนิค กุลสิริเทคโนโลยีบริหารธุระกิจ เทคนิคสมุทรปราการ กรุงเทพช่าง ได้ให้ ฉายานามโรงเรียน พาณิชการกรุงเทพ ว่า พาณิชการไก่ทอด พาณิชกระ!่ไทย พาณิชการเสี่ยวเพรชเกษมลูกลาวเมืองกรุง แต่พวกเขาก็ยัง หน้าด้านสะพายกระติบไปโรงเรียนเหมือนเดิม ช่างหน้าสงสาร ซะจริงๆ โรงเรียนอะไรก็ไม่รู้มีโปรโมชั่นเรียนฟรี ปวช 3 ปี แจกหนังสือ แจกชุด คงไม่มีใครอยากไปลาวเลยต้องมีข้อเสนอๆ ลดแลกแจกแถม แต่ที่ไหนได้ ก็ยังมีลาวไปเรียนได้ <<<<<<ขอความเห็นด้วยน่ะใครไม่ชอบ พกท ลงเลยละกัน>>>>>>
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(28 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: โรงเรียนลาว
1. เหอๆ
(Non member)
    12-12-2005, 15:38:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แค้นเคืองอะไรเด็ก พ.ก.ท. อะเปล่าหว่า ?
ปล.ผมมะใช่เด็ก พ.ก.ท. แต่สงสัย - -'

2. zaza
    12-12-2005, 21:15:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมผ่านมาเฉยๆ ผมก็เกลียจมันวะ จังลัย ชิบหาย
เวลากลับบ้าน ชอบทำพลังโชว์พาว ข้านิเก่งข้านิเจ๋ง

3. ว่าที่คอม 05 ราชสิทธฯ
    12-12-2005, 21:22:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันหนึ่งผมได้โดดออกมาจากโรงเรียนมาบ้านเพื่อนนั่งรถเมย์สาย 43 เพื่อที่จะไปบ้านเพื่อน และผมได้เจอ พกท 1 ตัว ทำท่าเหมือนเค้าเก่าผมและเพื่อนๆเลยมองหน้า และเค้าก็มองออกมาแล้วก็พยั้กหน้านิ่มแล้วรถเมย์จอดเค้าก็เดินกลับอย่างลุกรี้ลุกรน ในความคิดของผม ผมคิดว่าเขากลัว เขาจึงเดินกลับอย่างรวดเร็ว ----แค่นี้แหละ----
4. ~.ผ่านมา.~
    12-12-2005, 21:55:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามไรหน่อย ปีหน้าสยามจะมีช็อปหรือป่าว อ่ะ ผมจะได้ไปเรียนเพราะเห็นเค้าบอกว่าจะเปลี่ยนเป็นวิทยาลัยแล้วหนิครับ ถ้าปีหน้ามีช๊อปช่วยบอกกันด้วยนะครับ .........................
5. sannata (0)
Mail to sannata

12-12-2005, 22:06:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่เราว่าน่าจะมีมั้ง แต่เค้ายังประชุมกันไม่เสร็จเลย
6. ผมแค่ผ่านมา
    12-12-2005, 23:03:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เจ้าของกระทู้โดนเด็ก พกท. กระทืบมารึเปล่า ไม่มีปัญญาแก้แค้นเลยมาลงที่บอร์ด หุหุ สยามนี่ฉายาไรนะ ใช่ " นักวิ่งฝั่งธน" รึเปล่าหว่า
7. [B]
    13-12-2005, 11:47:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกเทอเกลียด พ ก ท กัน แต่กรูชอบ พกท ค่ะ

สยามก้อชอบนะ ชอบแย่จังหมดอ่ะ พวก โรงเรียน เห้ย ๆ

8. นิรนาม
    13-12-2005, 15:24:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกผู้หญิงที่ชอบ พกท ก็แรดๆ ทั้งนั้นแหละ คบไปให้พวกมันลงแขก เสียตัวเปล่า น้ำแตกแล้วแยกทางอะรู้จักเปล่า
9. 75
    13-12-2005, 15:25:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่า พกท นับวัน เสี่ยวเริ่มเรียนเยอะแล้วน่ะครับ พูดจริงๆเลย
10. Rama2
    13-12-2005, 15:27:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พกท เป็นพวกเหลือเดน จังลัย สิ้นคิด สร้างความเดือนร้อนให้สังคม ความจริงโรงเรียนหน้าปิดไปได้แล้วละครับ
11. ลาปาม
    13-12-2005, 15:29:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเกลียจม้ากๆๆมาก ผมว่า นรก กำลังรอพวกมันอยู่น่ะ วันๆได้แต่พาผู้หญิงไปลง แขก ตีกัน ดูดม้า กินเหล้า เล่นกัญชา อื่นๆ ตายไปคงไม่ได้เกิดละ

12. กวศ.
    13-12-2005, 16:04:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมขอท้าชน พกท. หว่ะ
เอาไหมไอเสี่ยวแดรก ๆๆๆๆ

13. 3.5~บวรนิเวศ110ปี (0)
Mail to 3.5~บวรนิเวศ110ปี

13-12-2005, 16:15:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ.ก.ท. เท่ครัฟฟ ชอบบ สูทเฟี้ยว

สยามม ก้ออเท่น้าๆๆ ถึงงม่ายมีฉ่อบ

มาด่าทางงเนตม่ายดีหรอกกครัฟฟ ไปด่าต่ออหน้าจิ อิอิ~O๐.

14. Zad_พวกเกรียน
    13-12-2005, 16:22:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ.ก.ท. แมร่งมีแต่เกรียนเสี่ยวลาวโคตร
15. ๓ u ไ n e กิ u ลำ ไe~
    13-12-2005, 16:31:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอเสี่ยวเอ้ยยยยยยยย พกท. แมร่งมีแต่เสี่ยวเรียนแดกส้มตำเปงอาหารกับน้ำตก 555555555555 ไอเสี่ยว พกท. กลับประเทศถูกป่าววะ ประเทศ ลาว อ่ะ -.-
16. M--M
    13-12-2005, 16:35:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าไปว่า พกท. เข้าสิ ว่าเค้าว่าลาวไม่ถูกนะ ต้อง>>>เขมรมากกว่ามั้ง<<< แถวตะเข็บชายแดน เลยแหล่ะ ไอพกท. เนี่ย ไอต่างด้าวอพยพเข้าประเทศ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. Monasame (0)
Mail to Monasame

13-12-2005, 16:43:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่อยากพูดไรมากวะ พวกนักเลงในเน็ตกุละเบื่อ อยากแพร่มไรมืงแพร่มไปเหอะ
18. ZAD_พวกเกรียน
    13-12-2005, 17:00:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ.ก.ท. แมร่งเดะแนว
แบกะติ้บ
ลาวโคตร

19. ''o''
    13-12-2005, 17:08:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดูจากเด็ก พกท. แมร่งแต่ละคนสถุนกันทั่งนี้น เอาง่าย ๆก็คือโสมมนั่นเอง สกปรกอ่ะง่าย ๆๆ เดินมาทีกลิ่นแมร่งโชยมาเลย แสดเอ้ยอยากจะเอาตรีนยันแมร่งไปไกล ๆ ฉิบหาย โคตรเกลียดเลยอ่ะ สวะ สังคม จากคนที่จบการศึกษาแล้ว.....................................
20. หึหึ
    13-12-2005, 17:09:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
07-05-2005, 11:00:59 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก
เสี่ยวแดรก

21. Siam
    13-12-2005, 17:10:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมิงลาวอะ โรงเรียนลาวๆไงมันก็ลาวอยู่วันยังค่ำ
เปิดเทอมเมิงดูได้เลยแมร่งสะพายกระติ๊บไปโรงเรียน
เฮ้อ โรงเรียนเสี่ยวแดกอย่างงี้ใครอยากไปเรียนว้า
แล้วไอสัดกรูไม่กลัวหรอกไอสัดโนฯปิอะเมิงมาเลยไอแสดดโรงเรียนหมอ.ยเพิ่งขึ้นทำเห่อ
ป.ล. อย่าลืมไปดูกันนะโว้ยเปิดเทอม พานิดกระห.รี่ไทย(พ.ก.ท.)แมร่งสะพายกระติ๊บไปเรียนเว้ยๆๆๆๆๆ
เสี่ยวแดก
เสี่ยวแดก

22. oIIo
    13-12-2005, 17:11:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่าวช่วยกันขุด ๆๆๆ สำหรับคนที่เกลียดมัน
ขุด
ขุด
ขุด
ขุด
ขุด
ขุด เสี่ยว
ขุดเสี่ยว
เสี่ยว
เสี่ยว
ลาว
ลาว
ลาว
ลาว
เขมร
เขมร
เขมร
เขมร
มันคือ
มันคือ
มันคือ
พกท.
พกท.
พกท.
เสี่ยวแดรกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

23. นาปา
    13-12-2005, 17:11:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกผมอยากวัดกับ พ.ก.ท. หว่ะเห็นปากดีกันจังเก่งตายหล่ะคุณคุณคิดว่าคุณเก่งสถาบันเดียวเหรอวะถ้าคุณแน่จิงมาเจอกับผมมา เซ็นทรัลพระราม 2 ผมอดกลั้นมานานละเห็นพูดเหมือนเก่งเลยคุณ oIIo

24. poop
    13-12-2005, 17:15:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมถามจิงๆ เถอะ พ.ก.ท ผมจะบอกให้ ผมเหนมาหลายคนล่ะ

ผมรู้ จัก พวก พ.ก.ท เยอะ เท่าที่ดูมา จบออกมาแล้ว มีงานไรทำมั้งครับ
คนแถวบ้านที่ จบ พกท เวลาจะไปสมัคร งาน ดัน มี ข้อความว่า
ไม่รับ ร.ร. พานิชกรุงเทพ (ไอหมู กุล อีกตัว)ตัวสีแดงๆ อยู่
หลายที่มาก ขอถามอีก พวกคุรได้ ฝึกงานกันหรือป่าว เรียนมาได้อะไรบ้าง กลับไปคิด นี่ไม่ใช่การ ดูถูก อะไร แต่จะกล่าวให้รู้เฉยๆ

พกท ที่จบไป ก้ ลุกจ้าง ร้าน ที่ สะพาน พุด เท่านั้นแหละ
ได้เปนแค่ลุกจ้าง - - แต่อาจมีบางคน หรือ อาจไม่มี ที่ได้ดี
และ เพื่อนผม ที่เรียน พกท ได้บอกว่า ร.ร. อะไรวะ ผมไม่ได้เรียน ห่าอะไรเลย
แย่จัง อาจาร์ย เข้ามา ก้สอนนิดๆ แล้วก้นั้ง แล้ว มันบอกว่า
เพื่อนผม แต่ละ คน โคตรเหรี้ย เลย วันๆ ไม่เรียน วิชา ที่พัฒนา สมอง
แต่ คุยเรื่อง ขโมย วิธี ขโมย เหรี้ยไรของมันไม่รู้ และยังบอกว่า ผมจบ เนี่ย ผมจะทำงานไรวะ เปน โจรดีมั้ย ว่ะ เพราะ ร.ร. มีแต่ ความรู้ โจร
ผมเรียน สยาม - - ง๊าบ พวกคุณ จะด่าร.ร ผมไงก้ด่าไป
แต่ ผมก้ยง นึกในใจ ว่า เรามี งานทำแน่ เพราะ ร.ร. เราพอ มีมาตร ฐาน ในการ สอน ดี ถึงเรียนๆ ตีๆ ยังไงก้ จบแล้วมี งาน

ตอนนี้ ผมอยากจะถามคุณ ล่ะ ว่า คุณ คิดเรื่อง อนาคต ไว้หรือยัง ??

25. สันดาน
    13-12-2005, 17:16:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันนี้เจอกะหลี่ไท ป้ายตลาดพลูด้วยฮับ มันทำหน้าลาวใส่บนรถเมล์สาย 101 ด้วยอะฮับ ผมกลัวจังเลยอะฮับ ดีนะฮับที่มี ลูกเสือใส่หมวกพกปืนข้างตัวยืนอยู่ล่างด้วยอะฮับ ม่ะง๊าน ป๋มคงโดนมันทำเสี่ยวต่อไปแน่ๆเลยฮับ รถก็ติดนะฮับตรงแยกตัดใหม่ พอรถเมล์ออกฮับ มันก็ชู db ให้อะฮับ และพอถึงป้ายหน้าพวกนู๋ลงมารอรถเมล์ตรงหน้าเดอะมอล์อะฮับ เจอพวกหน้าเสี่ยวอีกแร้วอะฮับ มันนั่งรถเมล์สาย 205 มาฮับ มันก็มองฮับ นู๋ก็มองฮับ แต่นู๋ชูdbกับคืนฮับ มันก็ชูกับฮับและมันก็ตะโกนว่า " กุ พกท(พาณิชกะหลี่ไท) " มองกวยไรว ะ
ผมก็ตะโกนบอกมันไปฮับ นู๊รัศมีฮับ จะลงก็ลงมาฮับ อย่ารีลอฮับ พวกนู๋ไม่แน่จิงคงม่ะกล้าลงป้ายมอหรอกฮับ ที่ไหนได้ ไม่มีใครลงมาสักตัว เลยฮับ เพราะมันเป็นหมาที่ลอบกัดฮับ เอาจิงๆม่ะกล้าฮับ แถมเจอเด็กขาสั้นด่าอีกฮับว่า "ดีแต่เห่า กะลอบกัด" รู้จึกจาเปงเดก ธบว. อะฮับ รัศมีเลย ตบมือให้เลยฮับ แปะๆๆๆๆๆ..

26. พกท ค่ำ
    13-12-2005, 17:17:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
k มงกุฎ แดงทองครองอำนาจ ผมประกาศเกียติผมผู้การหาญ
อันตัวกุจักรพร้อมพณิชยการ ทั่วถิ่นฐาน ทั่วทุกภพสยบผม
อันตัวผมคือ บิดา แห่ง พานิด กรุง พิชิดดิ่งแตกแหลกสลาย
ผมถล่มเฟืองทองจนวอดวาย ผมทลายภู่กันหัก แทบเท้าผม
สำเภาทอง พ่องอำไผใส สอาด
ผมประกาศศักดาให้ ฟ้าเห็น
พวกเด็กช่าง เด็กศิลป์ ผมไม่เกรง
ผมนิเอง พ.ก.ท พ่อพวกเมิง

27. สาดดด
    13-12-2005, 17:18:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมไม่สดไม่ซ่าแต่เหงพวกเมิงด่ากานและขำว่ะกุเลยอยากด่าด้วยไอพวกพกท.หน้าเ!้ยเมิงคิดว่ามีแบ็กหนาและบ้าอำนาจหรอไงอีรร.หมอยอ่อน เหงหน้าพวกเมิงผมไม่กะทืบไม่ได้ว่ะ หมั่นหน้าพวกเมิงว่ะ ผมไม่สดไม่ซ่าผม ไทวิ เคยเรียนพกทแต่แย่จังเน่าเกินหญิงก้กระหรี่ กุเข้าไปวันไหนไม่ด้ายเอาเด็กพกท.แย่จังแปลกผู้ชายบร้าเก๋านะ แต่แย่จังมะดูตัวเองกุเกียดพวกลาวพกทโว้ย อย่าให้ผมเจอหละกัน อยู่อย่าหนุหนานนะเด็กพกท.

28. ส้นตรีน
    13-12-2005, 17:20:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่างพวกมืงนะ เคยดูหนังเรื่อง น.ช. ป่าวว:: ที่มันเอาปืนปากกาจ่อคอหอยแล้วยิงสดๆเลย
กุว่าแค่พวกมืงเห็นภาพนั้นแล้วหัวใจคงเต้นเป็นกลองเลยสิถ้า อย่าให้มันเกิดเหตุการณ์แบบนั้น จริงๆเลย ไม่สิ.
อย่าเก่งในเว็บ เก่งจริงก็ไปยืนตรงแยกท่าพระ ยืนเล่นๆ แต่งชุดสถาบันของพวกมืงไป ยืนแถวน๊านแหละเวลา ประมาณ 13.00-14.00 น.
แล้วถ้ามืงไม่ตายนะ หรือไม่บาดเจ็บสาหัสนะ กุจะไปกราบตีนมืงงามๆเลย ในฐานะที่มืงนักเลงตัวยง --ของไทย--
เอาะ! มีคนเคยทำมาแล้วนะครับ เมื่อ 12 ปีก่อน เป็นเด็กนักเรียน กนก ที่เมาเหล้า และไปยืนเล่นแถวใต้สะพานแยกท่าพระ 3 คน ปรากฏว่าตาย1 สาหัส2 โดน สารพัดช่างพระนครเล่น สม!! ตอนนั้นรู้สึก 2 ทุ่ม ไม่รู้ว่า พกท. ค่ำ เกิดยังนะ O_o" รู้สึกมีแค่ เช้าตรู่ที่เข้า 6โมงเช้า กับ รอบปกติ ปล. <>

29. ข้าวเหนียว 01
    13-12-2005, 17:21:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พกท. สถาบันมันผลิตข้าวเหนียวส่งออก555555555555555555555555 เป้นสินค้าสำเร็จรูป คับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ เวลาตีกับมัน มันจะปั้นข้าวเหนียว แล้วปาใส่ พวกเราคับบ 555+
30. สันขวาน
    13-12-2005, 17:22:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกนายคิดดีแล้วเหรอเรียนโรงเรียนพวกเนี้ย
จบไปทำงานไรกัน
อย่างมากก็ได้10000-12000
พอกินเหรอ
บางคนจบมาเป็นพนักงาน 7/11
ภูมิใจไหมเนี่ย
วันๆอาจารย์สอนไรบ้าง
เดี๋ยวตีกันเดี๋ยวโชว์เก๋า
บางคนก็เรียนไม่จบ
ง่ายๆอย่างนี้ยังเรียนไม่จบเลย
แถมบางคนยังชอบไปแข่งรถอีก
คิดว่าเท่เหรอ
ทางที่ดีนะเรียนจบไปแล้วก็ต่อมหาลัยซะ
ปวส.อย่าไปเรียนเลย
ขยันๆเรียนหน่อยจบมาจะได้หาเลี้ยงพ่อแม่ได้
พูดให้ฟังรวมๆนะทุกโรงเรียนเลย
ทางที่ดีหาโรงเรียนที่มีคุณภาพหน่อยนะ
ค่าเทอมคงพอกันแหละ
อยากให้ได้ดีกันอย่าเป็นเลย
ขยะสังคมนะ
ขอร้อง

31. เด็ก แนว
    13-12-2005, 17:23:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โรงเรียนลาวๆเมื่อก่อนตั้งอยู่ ตลิ่งชัน นึกไงไม่รู้มาตั้งอยู่แยกท่าพระ ทำให้ชื่อเสียงย่านท่าพระป่นปี้หมด สมควรและที่โดน"เทคนิคกรุงเทพ" ปิด เพราะมันเป็นหมาที่ลอบกัดทำร้ายเขา ดีแต่พ่นสเป ตรงนู่นทีตรงนี้ที ตรงป้ายรถเมล์หน้าวิบูล สยาม40สีแดง ตัวเบ่อเร้อเลยอยู่บนหัวพวกมันตรงหลังคารอรถเมล์
ส่วนอีกฝั่ง ตรงใต้สะพานเลย สเปย์สีแดงตัวเบ่อเล่อเลย ฟันเฟืองน่าจะถล่มปาท่องโก๋ได้เนอะ

กีฬาสีเปรียบดั่งวันสถาปนา
กุตามล่ากะหลี่ไททุกถิ่นสาย
กุรัศมีไม่เคยกลัวแม้ความตาย
สู้ดั่งชายฆ่ารี่ไทเพื่อฟันเฟือง..

[1] [2] [3] [4] [5] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: