---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:19 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 2/2)
< หน้าที่แล้ว [1] [2]
เรื่องเล่าจากทางบ้าน (ไม่ได้แต่ง 100%)
32. Mr.Zero_C (0)
Mail to Mr.Zero_C

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    11-09-2005, 09:22:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้าต่ออๆ
ตั้งแต่เกิดมาผมก็เพิ่งจะได้เห็นอะไรที่ผมเองไม่เคยเห็นอย่างนี้มาก่อน ชีวิตคนอื่นจะผ่านมาอย่างไรนั้น ผมไม่ สามารถรู้ได้ แต่สำหรับผม ซึ่งก็เคยผ่านมาหลายคนแล้ว แต่ผมไม่เคยเจอสิ่งที่ยิ่งใหญ่อย่างนี้เลย ที่หว่างขาของเธอ มันโล่นเลี่ยนเตียนโล่ง ฐานเนินเท่าที่ผมมองนั้น มันเริ่มต้นมาจากข้างเอวเลยครับ สองมือผมปิดไม่มิดจริงๆ กลีบสองข้างของเธอมันหนาอูมมาก ติ่งที่แพลมโผล่ออกมานั้น มันก็ใหญ่เท่ากับนิ้วก้อยผม คงจะคิดออกนะครับว่า ถ้ามองภาพรวมแล้วเธอจะยิ่งใหญ่ขนาดไหน มิน่าล่ะเวลาที่เธอมาซื้อเสื้อผ้าร้านผม เธอจะเอากางเกงตัวใหญ่ ผมจ้องมองเนินยักษ์ด้วยความตะลึงอยู่นาน จนเธอคงรำคาญ "จ้องมองอยู่นั่นแหละ เป็นไงจ๊ะ ของพี่ใหญ่หรือเปล่า" "ใหญ่ครับพี่" "ของเธอก็ใหญ่เหมือนกันนะ ดูสิหัวเป็นมันเลย เธอเคยใช้ลิ้นหรือเปล่า" "เคยครับ" "งั้นนอนลงสิ" ผมหงายหลังลงไปนอน เธอรีบลุกขี้นมาคร่อมหน้าผม แล้วทิ้งก้นลงมาที่ปากผม หน้าผมทั้งหน้าต้องบวกกับ หน้าคนอื่นอีกสักครึ่ง ถึงจะพอดีกับเนินสวาทของเธอ ผมละเลงเลยครับ ไม่เอาลิ้นอย่างเดียว เธอทำตัวสั่นเอวยึกยักๆ อยู่บนหน้าผม ด้วยความเสียวที่เจอกับการละเลงเค้กหม้อใหญ่ เมือกของเธอออกมาแยะมากครับ สักพักเธอก็เป็นคนลุก แล้วไปนั่งถ่างขา เอามือยันพื้นไว้ข้างหลัง "เอานิ้วแทงให้พี่หน่อยสิ" ผมรีบลุกขึ้นแล้วส่งนิ้วชี้เข้าไปรูดสามสี่ครั้ง เธอก็ให้ผมเพิ่มเป็นสามนิ้ว จากนั้นก็เป็นสี่นิ้ว "โอย.. ดีจัง ห้านิ้วไปเลยน้อง พี่อยากรู้ว่าหมดมือของน้องจะเข้าไป ได้หรือเปล่า" ผมก็บ้าไปกับเธอเหมือนกันครับ ห้านิ้วผมห่อเข้าหากัน แล้วดันเข้าไปมันก็คับแน่น แต่ก็ยังขยับเข้าไปได้เรื่อยๆ หน้าตาเธอเหยเก อ้าปากร้องครางด้วยความเสียว "ดันเข้ามาอีกน้อง ดันเข้ามาอีก" ห้านิ้วของผมดันเข้าไปจนหมดเลยครับ แต่เธอยังไม่พอใจ ให้ผมดันเข้าไปอีก ผมดันไปอีกครั้งมันก็ผลุบเข้าไปเกือบถึงข้อมือเลย มันแน่นตึงคับไปหมด ดูเธอสะใจเหลือเกินที่ผมทำได้อย่างที่เธอต้องการ
เด๋วมีต่อ

33. Mr.Zero_C (0)

11-09-2005, 09:22:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอ้าต่ออๆ
"ดีมากน้องจ๋า เอาของน้องออกได้แล้ว ซี้ด..ดูสิของพี่มันปลิ้นออกมาเป็นยวงเลย ทีนี้มาให้พี่ดูของน้องบ้างสิ" เธอดึงท่อนเนื้อผมจนผมต้องขยับเอวตาม พอได้ที่เธอก็กระตุกมือรัวแล้วก้มลงไปเอาลิ้นละเลงที่หัวบาน ก่อนที่จะให้มัน มุดเข้าไปในปากช้าๆ ผมงี้ตาลายสั่นไปทั้งตัวด้วยความเสียวซ่านสยิว เมื่อเธอโยกปากรูดขึ้นรูดลงช้าบ้างเร็วบ้าง ผมบอกเธอว่าเสียวมาก เธอว่า "ถ้าเสียวเรามาเย่อกันเลยนะจ๊ะ เดี๋ยวพี่ขึ้นเย่อเอง" เธอเป็นคนขึ้นมาเย่อก่อนเลยครับ มาถึงก็นั่งคร่อมท่อนเนื้อกระดกเอวขึ้น แล้วจับมันเข้าไปจ่อที่ปากทางแล้วค่อยๆ กดร่องเสียวให้รูดงับท่อนเนื้อผม จนมิดทั้งด้าม ร่องเสียวเธอก็แน่นดีเหมือนกันครับ ตอนแรกผมก็คิดว่าคงจะหลวมน่าดู เพราะจากที่มือผมมันแทบเข้าไปได้ แต่พอของผมใส่เข้าไปก็รู้ว่าแน่นกว่าที่คิด เธอนั่งขยับตัวเข้ามาใกล้ผม แล้วเสยนมขึ้นมาให้ผมดูด เอวก็เริ่มโยกขึ้นลง เร็วขึ้นๆ "โอย..ซี้ด" เสียงครางของเธอมันสั่นสะท้านทรวงไปหมดเลยครับ ผมพลิกตัวให้เธอนอนหงาย แล้วจับขาเธอขึ้นมาข้างหนึ่ง แล้วเด้งอัดปับๆๆ เข้าไป เธอก็ไม่ยอมให้ผมทำฝ่ายเดียว เด้งเอวสู้กับผมไม่มีหยุด จากนั้นผมลากเอวเธอมาที่ขอบเตียง จับขาเธอห้อยลงมาแล้วแบะขาออก จากนั้นผมก็ลงไปยืนอยู่ที่หว่างขา แล้วเสยท่อนเนื้อแทงพรวดเข้าไปอย่างแรง เธอสะดุ้งร้องคราง ผมค่อยๆ ดันเข้าไป รูดออกอย่างช้าๆ พยายามให้เม็ดมันเสียดสีมากที่สุด เธอผงกหัวขึ้นมองลงไปที่หว่างขาของเธอ แล้วอ้าปากครางด้วยความเสียว "โอ้ย.. เนื้อพี่มันปลิ้นแล้วน้อง อูย..เสียวดีจัง" "ผมก็เสียวแล้วพี่ เร่งกระแทกเลยนะครับ" ผมกลั้นใจกัดฟันอีกครั้ง แล้วเร่งเอวกระแทกเข้าไปอย่างไม่ยั้ง โหนกของผมกระแทกกับโหนกของเธอ อย่างอร่อยที่สุดในชีวิตของผมจริงๆ พักเดียวเท่านั้นผมก็แทบตัวโก่งด้วยความเสียว เพราะร่องของเธอมันตอดเป็นระลอกๆ ผมก็เกร็งตัวกระแทกฝัง เข้าไปอีกครั้ง เนื้อตัวสะท้าน เกิดมาไม่เคยเย่อใครอร่อยเท่านี้มาก่อนเลยครับ คืนนั้นทั้งคืน เธออัดผมเสียน่วมไปเลยครับ นี่ขนาดผมเป็นฝ่ายสู้กับเธอด้วยนะครับ ถ้าผมนอนเฉยๆ คงแย่กว่านี้

34. Mr.Zero_C (0)

11-09-2005, 09:23:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านกันให้ตาลายไปเล้ยยยยยยยยยยยย สู้เว้ยยยยยยยย
ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก - -a

35. Mr.Zero_C (0)

11-09-2005, 09:24:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องต่อไปเด็ดๆ
36. Mr.Zero_C (0)

11-09-2005, 09:24:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ มิ้นได้อ่านเรื่องชอบโชว์ที่เพื่อนๆ ส่งมาแล้วสยิวดีค่ะ โดนใจก็เลยส่งเรื่องของมิ้นเองมาร่วมสนุกบ้าง แบบว่ายังไงดีล่ะคะ เรามีของดีก็ต้องอยากโชว์เป็นธรรมดาเพื่อนๆว่ามั้ย ตอนนี้มิ้นขึ้นปี2 แล้วเรียนมหาลัยในจังหวัดเชียงใหม่ไม่ขอบอกชื่อนะคะ เรื่องนี้ก็เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อตอนภาคเรียนซัมเมอร์นี้เอง ตอนนั้นมิ้นลงเรียนวิชาเลือกอยู่ตัวเดียวเอง ด้วยเหตุที่ว่าไม่อยากกลับบ้านที่ลำปาง อยากอยู่กับแฟนมากกว่าค่ะ เตี่ยมิ้นเค้าซื้อคอนโดให้อยู่มิ้นก็เลยพาแฟนมากุ๊กกิ๊กกันได้แบบสบายๆ ถ้าพูดถึงเรื่องอย่างว่ามิ้นก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสานะคะ ก็รู้จักการช่วยตัวเองมาตั้งแต่เริ่มมีประจำเดือนเลยหล่ะ แต่พึ่งมาได้ทดลองของจริงก็ตอนมาเจอกับแฟนตอนเรียนปี1 นี่แหล่ะค่ะ แฟนมิ้นชื่อเก่งค่ะ แต่เรื่องบนเตียงไม่เก่งสมชื่อซักเท่าไร ก็ถ้าจะทำให้มิ้นถึงจุดสุดยอด มิ้นก็ต้องเป็นคนขย่มเอง ให้แฟนเป็นคนขยับทีไรเป็นเสร็จก่อนทุกที แต่มิ้นก็ชอบเค้านะคะเพราะเป็นคนนิสัยดี เอาใจเก่งและเราก็ไม่ได้คบกันเพราะเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เก่งมีข้อเสียอีกอย่างหนึ่งคือเป็นคนขี้หึงมา..า..า..ก ยิ่งพอได้มิ้นแล้วก็ทำตัวเป็นเจ้าเข้าเจ้าของ แบบนี้ก็อึดอัดสิคะ ก็เราอายุแค่ 18 เอง อยากมีแฟนค่ะไม่ใช่สามี วันหนึ่งเราทะเลาะกัน เพราะเรื่องที่เค้าไม่อยากให้มิ้นเข้าไปทำกิจกรรมกับคนในชมรม เออต้องบอกก่อนว่ามิ้นเป็นสมาชิกชมรมถ่ายภาพ คือไม่ใช่เป็นตากล้องหรอกนะคะ เพราะใช้กล้องไม่เป็น แต่ชอบเป็นนางแบบมากกว่า มิ้นว่าผู้หญิงทุกคนก็ชอบเป็นแบบ และยิ่งถ้าภาพออกมาสวยแล้วยิ่งชอบใหญ่ ก็วันนั้นมิ้นนัดกับรุ่นพี่ชมรมคนหนึ่งที่สนิทกัน ชื่อพี่ชัยค่ะ ก็ปิ้งพี่เค้าอยู่เหมือนกัน มิ้นขอให้พี่เค้าช่วยถ่ายรูปชุดนักศึกษาให้หน่อย จะเก็บไว้เป็นอัลบั้มส่วนตัว เก่งเค้าคงหึงนะค่ะ เพราะรู้ๆ กันอยู่ว่า ผู้ชายชมรมนี้ส่วนใหญ่ก็เจ้าชู้ทั้งนั้น แต่มิ้นก็ไม่สนใจอยากโกรธก็โกรธไป อะไรที่มิ้นชอบมิ้นก็จะทำ ขนาดเตี่ยกับแม่ยังห้ามไม่ได้เลย แล้วอะไรกับผู้ชายคนนี้จะมาห้ามเรา มิ้นชวนเค้าไปด้วยนะคะ แต่ก็ไม่ยอมไป แถมยังทำเป็นคืนกุญแจห้อง เก็บกระเป๋าเสื้อผ้ากลับไปหอพักตัวเองอีก คงกะจะให้มิ้นไปง้อแต่มิ้นไม่สนหรอกค่ะ วันนั้นมิ้นเลือกใส่เสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วรัดๆ กับกระโปรงสั้นแนบเนื้อ ใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองเซ็กซี่มาก กะเอาไปโชว์ให้พี่เค้าน้ำลายไหลเล่น ก็จะประชดแฟนด้วย จู่ๆ ความคิดแผลงๆ ก็เข้ามาวิ่งอยู่ในหัว ว่าไหนๆ ก็จะโชว์แล้วก็เอาให้มันเต็มที่ มิ้นเลยตัดสินใจโนบราโนแพนตี้ไปเลย พอมาดูตัวเองในกระจกก็สยิวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ก็เสื้อมันรัดหน้าอกตึงจนเห็นเป็นเต้ากลมๆ เลย แถมหัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นปุ่มนูนๆ กระโปรงก็แนบเนื้อไม่เห็นริ้วขอบกางเกงใน ถ้าใครสังเกตก็คงรู้แหละค่ะว่าไม่ได้ใส่อะไรข้างใน มิ้นวาบหวิวมากจนรู้สึกว่าของมิ้นเริ่มแฉะเลยหละค่ะ มิ้นต้องรีบถือกระเป๋าออกจากห้องเลย เพราะว่าถ้าส่องกระจกนานกว่านี้อีกหน่อย อาจจะเปลี่ยนใจไม่กล้าแต่งแบบนี้ออกไป พอเดินออกไปนอกห้องก็ตื่นเต้นตลอดเลยค่ะ ใจหนึ่งก็อยากให้คนเค้าสังเกตเห็น อีกใจก็อาย ลงลิฟท์มาถึงชั้นจอดรถใต้ตึก ลุงรปภ.ก็จ้องตาเป็นมันเลยหละค่ะ ปกติมิ้นจะเข้าไปคุยกับแกบ้าง แต่วันนี้ขอแค่ทักทายก็พอ แล้วมิ้นก็รีบเดินไปที่รถ รู้สึกเลยว่าทั้งก้นและเต้านมมันสั่นกระเพื่อมๆ ไปหมดเลย ก็หน้าอกมิ้นตั้ง 36C ไม่สั่นได้ไงคะ แถมก้นก็ใหญ่ขึ้นตั้งแต่คบกับแฟน ลุงแกก็คงดูทั้งก้นทั้งนมสนุกไปเลยซิคะ แกรีบตามมากุลีกุจอช่วยโบกรถให้ แต่ตาแกไม่ได้ดูรถมิ้นหลอกค่ะ จ้องลอดกระจกหน้าเข้ามามองแต่หน้าอกแบบไม่เกรงใจเจ้าของเลย ยิ่งสบตาแก ก็ยิ่งเสียววูบวาบไปถึงท้องน้อยเลย ก็มองยังกะจะกินมิ้นทั้งตัว พอแกโบกให้กำลังจะออกถนน มิ้นก็เลยแกล้งจอดและเปิดกระจกข้างลง ลุงแกก็รีบมายืนข้างประตูรถทันที มิ้นก็เลยโชว์ร่องอกให้แกเห็นอย่างเต็มตา แกมองตาโตเลยค่ะ แล้วมิ้นก็บอกขอบคุณและยิ้มยั่วๆ ก่อนขับรถออกไป รู้สึกสนุกมากเลยค่ะที่ได้ยั่วยวนให้ผู้ชายตาลุกวาวแบบนี้ จะว่ามิ้นเป็นสาวนิสัยเสียก็ได้นะคะ
37. Mr.Zero_C (0)

11-09-2005, 09:26:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฮันนี่บอยซ่ายังอยู่ไม๊ครับ
38. Mr.Zero_C
(Non member)
    11-09-2005, 09:27:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าอยู่บอกด้วยนะ จะได้ต่อๆๆๆๆๆๆ เอ้าใครอยากให้ต่อขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย-
- -a

39. kannika00
    30-09-2005, 06:04:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

40. eagel
    12-10-2005, 01:53:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โด่ เอามาจาก thaiss อ้ะดิ ตรงเล่าเรื่องอ่านแร้วฟ่ะ
41. poomkupz7 (0)
Mail to poomkupz7

14-01-2009, 18:29:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.69load.com

< หน้าที่แล้ว [1] [2]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: