---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 17:55 ของวันที่ 28/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
เรื่องระหว่าง ชาย-ชาย
0. mixzzzzz (0)
Mail to mixzzzzz

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-03-2005, 10:03:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องนี้เกิดกับผมไม่นานมากคับ คือว่าคอมบ้านผมเสียแล้วผมไปตามเพื่อนของผมมาซ่อมเค้าชื่อต้อม
ตอนแรกผมไม่รุว่าเค้าเปนเกหรอกนะผมเลยไม่เอะใจไรมากเพราะเค้าก้อเรียนเก่งเล่นกีลาเก่งแต่ผมวันๆไปโรงเรียนเรียนแต่ภาษาอังกิดเซงเลยแถมได้เกรดไม่เคยถึง3เคยได้มากสุก2.9- -[เกี่ยวกานมั้ย]
ต่อๆ
คือว่าแม่ผมซื้อคอนโดให้อยู่เองอ่ะคับผมมีพี่อีก2คนก้อได้คนละห้องแต่ห้องติดกันเพราะว่าชอบนอนคนเดียวกันหมดทุกคนแต่ห้องผมสิรกที่สุด เพราะชานั้นคอมก้ออยู่ในห้องนอนของผมเลย ผมเลยบอกกะต้อมว่าคอมของเราโดน spy ware อ่ะ แย่จังโคดช้าเรย ต้อมก้อบอกว่าดั้ยๆเด๋วลงwindowให้ใหม่เลยแล้วลงเกมเอาเองนะ ผมก้อบอกว่าทำไรก้อทำเหอะขอให้มันเล่นดั้ยเปนพอ แล้วพอให้เค้าทำอยู่ซักพักผมก้อลงไปนอนที่เตียงของผมนอนหงายนะแล้วก้อแผ่เตมที่เพราะไม่มีไรทำ ส่วนต้อมทำๆอยู่ก้อรอมันโหลด ต้อมก้อมานอนข้างๆผม ผมก้อไม่ได้คิดไร พอผมหลับซักพัก รุสึกเหมือนมีไรที่น้องชายของผม ผมก้อคิดว่าฝันเปียกมั้งแต่เอ๊ะนี่มันกลางวันนะฝันเปียกได้ไงมันเยนๆด้วย พอผมตื่นมาดูต้อมเปิดกางเกงในของผมอยู่ ผมก้อเลยถามมันว่าดูของเราทำไมอ่ะ เราอายนะ แล้วต้อมก้อบอกว่าแลกกันดูป่ะล่ะ ผมก้อบอกว่าไม่อ่ะ ผมก้อเลย ใส่กางเกงในแล้วกะลังจานอนต่อ ต้อมก้อมาชักให้ผม ผมก้อเลยให้เค้าทำไปเพราะว่าจะได้พอใจเค้า แต่ว่าเค้าไม่ได้แค่ชักให้ผมนะคับเค้าอมให้ด้วยผมโดนเกเปิดบอริสุดอ่พึ่งอายุ15เองนะโดนเกฟันพอเค้าอมไปเรื่อยผมก้อรุสึกเสียวมากๆผมเลยพ่นน้ำใส่ปากเค้าแต่ผมก้อถามเค้าว่ากินได้หรอเพราะว่าเหมือนเค้าจะดูดไปหมด แล้วเค้าก้อบอกว่ากินได้สิเรากินมาหลายคนและ นายเปนคนที่25โหมันนับซะด้วยว่าคนที่โดนเปิดบริสุดมีกี่คน แล้วมันก้อบอกให้ผมทำให้มันมั่งแต่ผมไม่กล้าผมเลยบอกว่าไม่เอาอ่ะเราไม่ใช่เกนะมันก้อบอกว่างั้นแค่ชักให้เราพอและผมก้อทำให้มันไปพอทำให้มันมันบอกให้เลียของมันนิดนึงนะแล้วมันก้อเอามือมาบีบของผมเจบมากๆผมเลยลองดูก้อด้ะ เลยเลียทีนึงแหวะไมมันเคมๆขมๆอย่างงี้ไม่ไหวผมเลยอ้วกแตกไปรอบนึง พอผมเลียให้เค้าแล้วเค้าก้อบอกว่าซาบายดีจัง แล้วคอมก้อเส็ดพอดี เค้าเลยบอกว่าอยากอยู่ต่อ ผมก้อบอกว่าไม่เอาอ่ะเราจะออกไปข้างนอก[โกหกแบบหน้าด้านมาก] แล้วเค้าถามว่าจะไปที่ไหนบอกว่าไปกาญจนบุรีแม่เรียกกลับไปด่วนเพราะต้องไหว้ บรรพบุรุษ แล้วมันก้อบอกว่างั้นเด๋วจะมาใหม่นะบ๊ายบาย ถามมันส่งตาเซ็กให้ผมด้วยอ่ะ ผมอยากจะกระโดดถีบมันจิงๆแต่ทำไม่ได้เพราะมันตัวใหญ่ก่าผมสูงแค่160เอง T T

1. Exetra_Coild (0)
Mail to Exetra_Coild

26-03-2005, 10:15:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รับไม่ได้........
หากระทู้ไม่เจอว่ะ

2. ----
(Non member)
    26-03-2005, 12:05:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จังไร สุดชีวิตต
3. oio
(Non member)
    16-04-2005, 14:17:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมอยากอวกมึ งทำได้ไงวะไมไม่ไห้มันแยรดตูดด้วยละครบเลยละมึ ง

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: