---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 23:21 ของวันที่ 01/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/1)
อยากได้เรื่องอาจารย์สาวๆXXXกะนักเรียนชายอ่ะ
0. makato (0)
Mail to makato

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    21-08-2004, 20:21:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Share

อยากได้มาเลยมันน่าจะมัน ใครเข้ามาโพสขอให้หล่อวันหล่อคืน มีแฟนสวยๆ นกเขาที่เลี้ยงอยู่แข็งแรง ใครเข้ามาดูก็แบ่งปันกันนะ
1. SASS (0)
Mail to SASS

25-08-2004, 21:37:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

2. sheek
(Non member)
    25-08-2004, 21:56:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็มีอะนะ ทิวิลัยผมเอง เด็กช่างกับอาจารณ์ฝึกสอนน่ะ แต่ผมไม่รู้รายละเอียดมากอะ ไม่เล่านะ
3. makato (0)

26-08-2004, 19:08:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เล่ามาเถอะครับเด๋วช่วยขุดอย่างแรง
4. Mc[K]ungZ (0)
Mail to Mc[K]ungZ

26-08-2004, 20:01:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดฮับ lol

(คำเตือน: มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ (bot,2id) สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังตัวในเครื่องโดยใช้โปรแกรม จาก http://www.safer-networking.org/en/mirrors/index.html
File attach: up_l.zip (999 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

5. makato (0)

26-08-2004, 20:44:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดี๋ยวSamPleให้ดู(เอามาจากที่อื่นนะ)
ผมมีประสบการ์ณสุดเสียวมาให้พวกพี่ๆฟังกันครับ ผมเรียนอยู่ในโรงเรียนมัธยมชายล้วนที่หนึ่งครับ และทุกๆปีจะมีอาจารย์นักศึกษาฝึกสอนมาทำงานที่ร.ร.ผมครับ แต่ว่าปีนี้มีสวยกว่าทุกๆปีเธอชื่อ"เจท"ครับเปงอาจารย์สอนคณิต ด้วยความหน้าหม้อของผมจึงต้องรีบจีบครับ(ปกตินักศึกษาจะมาทำงานเทอมเดียว)และในที่สุดเราก็สนิทกัน และวันนั้นก็มาถึงครับเป็นวันที่ผมต้องอยู่กิจกรรมช่วยอาจารย์หมวดคณิตครับ ก็ต้องกลับดึกมากครับ ผมช่วยงานจนเสร็จเกือบหมดและ(ทำคนเดียวพวกอาจารย์ไปทานข้าว)จู่ๆก็เกิดอารมณ์เสี้ยนขึ้นมาคับผมเดินเข้าไปในห้องน้ำเพื่อไปช่วยตัวเอง สักพักก็มีคนเดินมาเคาะประตู "มีคนอยู่หรอคะ"อ้าว!เวงเสียงอาจารย์เจทนี่หว่า(ลืมบอกไปผมเข้ามาในห้องน้ำหญิงเพราะมันสะอาดกว่าห้องน้ำชาย)แต่แล้วเรื่องไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อผมลืมล็อกห้องอีกดันปิดแต่ประตู แล้วเขาก้อเปิดประตูเข้ามาครับเจอผมเอามือจับน้องที่ตั้งแข็งอยู่เขาถามว่าทำไรอ่ะผมก็ไม่ตอบเขาก็บอกว่าครูช่วยเอามะ อึ้งดิคับพูดไม่ออกอ่ะ แต่ผมยังไม่พูดไรเขาก็นั่งคุกเข่าตรงหน้าแล้วปัดมือผมออก แล้วจับน้องผมรูดขึ้นรูดลงแทน แล้วเขาก็บอกว่า"ไม่คิดช่วยครูหรอ"พอฟังจบไม่รอช้าครับผมตรงไปดูดปากเธอเลยครับลิ้นพัลวันกันในปากอย่างเมามัน จากนั้นผมค่อยๆไซร้คอลงมาเรื่อยๆเธอครางเบาๆไม่เป็นภาษาครับ ผมไม่รอช้าปลดกระดุมออกจากนั้นก็ปลดตะขอบราออก เท่านั้นแหละครับผมได้เห็น2เต้าเธออย่างแจ่มแจ้งเลยครับขนาดพอดีมือครับจัดว่าพอดีๆหัวนมสีชมพูอ่อนๆ มองอย่างเดียวได้ไงล่ะผมจูบเบาๆแล้วดูดอย่างอร่อยมือก็เค้นนมอย่างสนุกสนาน จากนั้นก็ถอดกระโปรงเธอออกแล้วก็ถอดกกน.ออกครับ โอ้โหเต่าของเธอใหญ่มาครับมีขนบางๆนุ่มๆปกคลุมอยู่เล็กน้อย เธออายนิดๆครับแล้วก็บอกให้รีบๆเลยครับ ผมก็เลียและเอาลิ้นดันเบาๆเธอครางออกมาไม่เป็นภาษาเลยและบิดตัวนิดๆครับ ผมเลียอย่างนั้นไปเรื่อยๆ(มันสนุกอ่ะครั้งแรกนี่) เธอบอกว่า"อา...เสียวมากเลย เอาเข้าเลยสิคะ"ไม่รอช้าครับผมงัดน้องชายผมออกมาเพื่อสำรวจถ้ำเธอ ตอนแรกก็กดลงไปได้ครึ่งด้ามเธอบอกเสียวจังผมก็กดลงไปจนมิดด้ามแล้วซอยเข้าๆออกๆอย่างนั้นประมาณ2-3นาทีก็เปลี่ยนท่าเอาแบบท่าหมาครับเรากระแทกกันดังพั่บๆ เธอร้องเสียงดังมากเลยอ่ะทำท่านั้นได้ไม่เท่าไรก็รู้สึกว่าน้ำจะออกแล้วผมก็บอกเธอ เธอบอกพอใกล้แตกแล้วยัดเข้าปากครูนะ "จะออกแล้วครับ"ผมชักน้องออกมาให้เธออมเธอดูดเก่งมากครับน้ำแตกเต็มปากเลย จากนั้นเธอดูดของผมไปเรื่อยๆครับ จำได้ว่าวันนั้นเราเล่นกันอีก2ยกแล้วกลับบ้าน แต่ยกสุดท้ายนี่ผมแช่ไว้นานมากเลยของเธอตอดแล้วเสียวมากๆครับ หลังจากนั้นทุกๆวันที่มีกิจกรรมผมจะไปเล่นที่บ้านเธอครับ จบ.

มันมะคับ

6. makato (0)

27-08-2004, 18:43:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยๆกันขุดนะคับ
7. Uou_zA`
    28-08-2004, 21:17:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องมันมีอยู่ว่า....วันนั้นเปงวันจันทร์บอกเปงเวรวันนั้นผมเลยบอกให้เพื่อนที่เปงเวรกลับไปเเล้วทำจะทำคนเดียว(ตอนนั้นผมนัดแฟนมาเพื่อจะ...)(คืนผมกับเทอคบกันมาต้องนานเเล้วตั้งเเต่ม.1-2ก่าเทอเลยไว้ใจผม)เเล้วเพือ่นก้อกลับไปหมดผมเเล้วบอกแฟนว่าถ้าเพื่อนลงไปหมดเเล้วให้ขึ้นมาหาหน่อยดิ เทอคงรู้เพราะเคยมีอะไรกานบ่อยๆพอเทอขึ้นมาผมได้ผิดประตูไป1ข้างเเล้ว พอเทอเข้าผมก้อปิดประตูเเล้วผมก้อมานั่งบนโต๊ะอาจารย์เเล้วเทอถามว่าเรียกมาทำไมอ่ะ ผมก้อบอกให้เค้าเข้ามาหาหนอ่ยดิ ผมก้อเลยกอดเทอก่อน เเล้วหอมก้อมเทอ เเล้วเทอทุกมีอาการอ่ะ เเล้วผมก้อเลยจัดเทอนอนบนโต๊ะอาจารย์ เเล้วผมก้อเลยดูดปากเทอ เเล้วเทอก้อมีอาการคางเล็กน้อย เเล้วผมก้อถกเสื้อเมอขึ้นเเล้ว ผมก้อเลยปลอบราเทอออก พอปรดออกก้อรู้เลยว่าพระเจ้าเปงไง นมเทอขาวๆหัวชมพูเนียๆๆ เเล้วผมเลยงดดูดปากมาเปงดูดนมเทอเเทน เเล้วผมก้อเริ่มปรดกางโปรงเทอออก เเล้ว เทอถามว่าจาทำไรอ่ะ เทอบอกว่ายังไม่พร้อมนะ ผมเลยบอกว่าผมเอาถุงยางมาเทอเลยบอกว่าทำเบาๆๆเดียวเทอเจ็บ ผมก้อเริ่มเลียYเทอเเล้วผมก้อบอกว่ามีอมของผมบ้างจิเทอก้อเลยมาทำให้ผม ผมรู้สึกเสียวสุดๆๆ เเล้วผมก้อบอหใฟ้เทอพอ เเล้วผมก้อเริ่มเอาเข้าไปใน(l)ของเทอ ผมก้อซอยช้าๆเเละเร็วขึ้นเรื่อย ผมก้อถามเทอว่าเสร็จยังเทอบอกว่าเสร็จไปเเล้ว2รอบส่วนผมยังไปเลย ผมเลยบอกไปว่าอีกแปปนะจาเสร็จพอซอยไปประมาณ2นาทีก้อเเตก เทอเลยบอกว่าพอได้เเล้วเด๋วกลับบ้านไม่ทัน ผมเเล้วพอเเล้วก้อไปส่งเทอที่บ้านเเล้วเรา2คนก้อมีเรื่องอย่างนี้เปงประจำเวลาเทอมาหาผมที่บ้าน

8. เลสเบี้ยนขอเล่า
    29-08-2004, 15:34:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันนั้นมีอะไรกับแฟนมาค่ะ แต่ว่าแฟนซอยแล้วเร่งจนถึงก่อนเรา แล้วก็น้ำแตก แต่ไม่ยอมทำให้เราต่อก็เลยหงุดหงิดสุดๆค่ะ กลับมาที่หอ เราอยู่หอกะเพื่อนผู้หญิงค่ะ คนนึง เรียกเทอว่า1ละกัน วันนั้นเราก็นั่งรถเมกลับมาค่ะ 1ก็มาแซวเราว่าไปหาแฟนมาสนุกมั๊ย เราก็หงุดหงิดอยู่ก็เลยด่าเลยสนุกกะผีสิ ล่มปากอ่าวอ่า! 1ก็เลยขอโทด เราก็เข้าไปอาบน้ำค่ะ พอแก้ผ้าเสร็จ เราก็เปิดฝักบัวค่ะ แล้วพอจถูสบู่ ก็ไม่มีสบู่เราเลยตะโกนบอก1 ว่า 1เอาสบู่มาให้หน่อยดิ สักพักนึง1ก็เปิดประตูเข้ามาค่ะ เราไม่ได้ล็อกค่ะ ก็อยู่กับผู้หยิงนี่คะ เรารับสบู่จาก1แล้ว เราก็ไล่1ว่า ขอบใจนะ ไปได้แล้ว อายนะ 1ก็บอกว่าไม่เหนเป็นไรเลยก็ผู้หยิงด้วยกัน เราอาบด้วยคนสิ....
9. เลสเบี้ยนเล่าต่อค่ะ
    29-08-2004, 15:35:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราก็บอกว่าเออก็ได้ 1ก็แก้ผ้าค่ะ 1นมใหญ่มากทีเดียว เราก็ใหญ่ค่ะ แต่เล็กกว่าของ1นิดหน่อย 1ก็พูดว่า เทอนี่ใหญ่เหมือนกันแฮะ เราก็บอกว่า 1ใหญ่กว่าอีก 1บอกว่าแต่XXXเทอสวยมากเลยนะ เราก็ด่าว่า ยัยนี่ดูอะไร 1ก็หัวเราะ แล้วก็เริ่มอาบน้ำ 1ก็บอกว่าถูหลังให้มะ แบบการ์ตูนญี่ปุ่นน่ะ เราก็ไม่คิดอะไรมากก็เรยปล่อยให้เทอถู เทอก็เอาสบู่มาถูกะมือจนเป็นฟอง แล้วก็เริ่มถูหลังค่ะ แล้วก็ถูลงมาเรื่อยๆ แล้วเทอก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในXXXเราค่ะ...
10. เลสเบี้ยนเล่าไม่จบค่ะ
    29-08-2004, 15:36:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราตกใจมาก แล้วก็เสียวมากค่ะ! เราก็ถามว่า 1ทำอะไรน่ะ 1ก็บอกว่า เราล้างให้เพิ่มด้วยไง แล้วก็ยังใช้มือถูๆจับๆไปมาๆเสียวมากเลยค่ะ เราก็เลยเกิดอารม ยิ่งเราอารมค้างจากแฟนด้วยนี่คะ เราก็เริ่มคราง 1ก็บอกว่า เด๋วจะถูข้างหน้าด้วย แล้วก็เอามือออก เราก็หันหน้าให้1 ตอนนั้นฝักบัวก็ล้างสบู่ออกหมดแล้วค่ะ 1ก็เอาปากมาดูดนมเราค่ะ เสียวมาก เทอดูดโดยใช้ลิ้นตวัดรอบๆหัวนม แล้วก็ตวัดลิ้นตรงหัวนม เรางี้ครางเลยค่ะ แล้วเทอก็ค่อยๆไซร้มาที่คอค่ะ เทอเลียหูด้วยค่ะ เสียวจี๊ดเลย เราแทบร่วงไปกับพื้นแน่ะค่ะ...
11. เลสเบี้ยนเล่าต่อนะคะ
    29-08-2004, 15:37:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วเทอก็เริ่มไซร้ลงมาที่หน้าท้องค่ะ มือสองข้างก็คลึงนมเรา เทอมาถึง XXX เรา เธอก็เลียค่ะ เทอเลียแล้วก็ใช้ปากขบค่ะ เสียวมากกกกกกกก แล้วเทอก็ถามว่า ไม่เสร็จกับแฟนใช่มะ เราทำให้เสร็จเลยนะ เราก็ด่าว่า เออน่า เร็วๆสิ 1ก็เริ่มก็เริ่มใช้นิ้วชี้แหย่เข้าไปในXXXเราค่ะ แล้วก็ดึงออกมา ตัวเรานี้โย้ตามเลยค่ะ แล้วเทอก็เริ่มใช้นิ้วกลางกับนึ้วชี้ค่ะ แล้วก็ใช้นิ้วนางด้วย เสร็จแล้วเทอก็แหย่เข้าไปแทบนั้งมือเรยค่ะ มันโดนXXXน้อยของเราด้วยค่ะ เสียวมากเลย เราครางดังๆทุกครั้งที่เทอดันเข้าแล้วมันสีนั่นเราออกมา...
12. เลสเบี้ยนขอพอแค่นี้
    29-08-2004, 15:38:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วสักพักเทอก็ซอยเร็วขึ้นค่ะ น้ำเรางี้เยิ้มมือเทอเลยค่ะ เราก็ครางๆแล้วก้อดิ้นๆ จนน้ำเราไหลเยอะมาก เราถึงแล้วค่ะ เราก็คางดังมากๆ แล้วก็บอกว่า 1เราถึงแล้วนะ หนึ่งก็ซอยให้อีกนิดแล้วก็เอาออกค่ะ น้ำของเราเยิ้มเตมมือ 1 เลยค่ะ เราสังเกตดู น้ำของหนึ่งก็ไหลเหมือนกัน เราก็ถามหนึ่งว่า เดี๋ยวเราทำให้บ้างมั๊ย....
13. Tttonnn (0)
Mail to Tttonnn

10-12-2004, 22:36:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุดยอดครับขออีกๆๆ
ขุดๆๆๆๆๆๆ

14. เอาอิก
    11-12-2004, 00:03:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยครับถ้าให้ดีมาหาผม2คนเลยชอบ
15. อุ๊บ
    16-12-2004, 00:47:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มะมีต่อหรอ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: