---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:58 ของวันที่ 23/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
เรื่องดีๆ
0. wonderza (0)
Mail to wonderza

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-07-2004, 20:12:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องเสียวใครมีมาช่วนกันโพต: ผมทำงานที่เชียงใหม่ มีเจ๊การเงินคนหนึ่งที่ทำงานอายุ 30 กว่า ๆ แกมีผัวแล้วแต่ระยะหลังดันมีปัญหากับผัว เลยทำให้ผมมีโอกาส เข้าเสียบ ผมไม่เล่าว่าเสียบเข้าไปได้ยังไงน่ะครับ ผมจะเล่าตอนหนึ่งที่เราแอบ***กัน เพราะว่าผมคิดว่าตื่นเต้นดี เช้าวันนั้นเราทั้งคู่มาเช้ามาก พนักงานยังไม่มากันเลย ผมเข้าไปหาเจ๊แกในห้องทำงาน ตรงเข้าไปกอด จูบ แก "เจ๊ของผมวันนี้หอมจังเลย คิดถึงเจ๊จังเลย " ตามประสาคนอยาก***น่ะครับ แกบอกว่าไม่ได้ เอาตรงนี้ไม่ได้ เดี๋ยวมีคนมาเห็นจะเป็นเรื่อง ผมเลยบอกว่า ยังเช้าอยู่ ขอแป๊ปเดียว ถึงตอนนี้มือผมอยู่ไม่สุขแล้วละ มือหนึ่งล้วงเข้าไปในเสื้อ คลึงเคล้นหัวนม อีกมือหนึ่งล้วงเข้าไปในกระโปรง เขี่ย!แก ผ่านกางเกงใน น้ำแกเริ่มซึมออกมา แกเลยบอกผมว่างั้นไปล๊อคห้องก่อน เสร็จผมเลยครับ ผมล๊อคห้อง แล้วกลับมายกแกขึ้นวางบนโต๊ะ ปลดกระดุมสูทออก แล้วถลกเสื้อตัวข้างในแกขึ้น ปลดตะขอเสื้อชั้นใน นมแกเด้งดึ๋ง ออกมาสู้อากาศเย็นยามเช้า หัวนมสีคล้ำเล็กน้อยตั้งชูชัน ผมจัดการลากลิ้นเลีย วนรอบหัวนมแกทันที แกแอ่นอกรับ ครางในคอ อืม ๆ อีกมือผมจัดการถลกกระโปรงแกไว้ที่เอว เพราะว่ากระโปรงแกสั้น เลยถลกได้ง่าย กางเกงในสีดำ ลายลูกไม้ ถูกผมดึงออก โหนกเนินของเจ๊ มีน้ำซึมออกมาเล็กน้อย ผมเอานิ้ว เขี่ยที่*** แกเบา ๆ อูยยย แกสะดุ้งเล็กน้อย ผมเลียลงมาถึงหน้าท้อง วนมาจนถึงต้นขาที่ขาว อวบ แล้วถ่างขาแกออก ตวัดลิ้น เลีย***แก ถึงตอนนี้แกนอนอยู่บนโต๊ะทำงาน ถ่างขา อ้าซ่า ให้ผมเลียอย่างสุดมัน ซี๊ดดด อูยย แกครางด้วยความเสียว ผมทั้งเลียทั้งดูดแคมแก จนแคมแกปลิ้นตามแรงลิ้นของผม ไปมา ผมให้แกลุกขึ้นนั่งยอง ๆ บนโต๊ะ แล้วผมคุกเข่านั่งลง ท่านี้ ผมเห็นแคม!ของแก ยื่นออกมาชัดเจนมาก เม็ด***โผล่ออกมา เป็นตุ่มไต ผมเแหงนหน้า เลีย!แกต่อ อูยยย ไม่ไหวแล้ว เสียวที่สุดเลย ที่รัก อูยยย ซี๊ดดดด แกจับหัวผมไว้แน่ แล้วร่อน!แก กับลิ้นผม ซักพักใหญ่ จนแกกระตุก ซี๊ดดด ไม่ไหวแล้ว ขอเสร็จก่อนน่ะ อูยยย เสียว***ไปหมดแล้ว ผมได้จังหวะ ลุกขึ้นมาปลดกางเกงลงแค่เข่า เหมือนในหนังฝรั่ง ที่เคยดู แล้วจัดการยัด***เข้า!เจ๊แกทันที สวบ ทีเดียวมิดด้ามเลยครับ จากนั้นเริ่มซอยเข้าออก พร้อมกับมอง*** เลื่อนเข้าออก ใน!แกอย่างช้า ๆ แคมแกปลิ้นลู่ ตาม***ผมเบา ๆ น้ำของแกเยอะมาก ๆ เยิ้มไหลกองบนโต๊ะ ผมได้จังหวะซอยแรงขึ้น ๆ กระเด้าใส่แกอย่างไม่ยั้ง แกร่อนก้นรับการกระแทกอย่างมันส์ ซี๊ดดด อูยยยย ซี๊ดดด เสียงเราทั้งสองครางดังออกมา เสียงโหนกกระแทกกัน ดัง ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ พร้อมกับเสียงดังของน้ำ!แก กระฉอกเข้าออก ดัง แจ๊ะ แจ๊ะ แจ๊ะ ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ๆ ผมเร่งซอยได้อีกซักพัก ก็พ่นน้ำออกมาเต็ม!แกเลยครับ วันนั้นทำงานสบายตัวเลย เอาไว้วันหลังถ้ามีแบบตื่นเต้น ๆ อีกจะเขียนมาใหม่น่ะครับ

1. wonderza (0)

26-07-2004, 20:14:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องเมียสุดเซ็กส์
ผมมีเรื่องจะเล่าให้คุณฟัง ผมวางแผนจะ***น้องเมียคนนี้ให้ได้ แย่จังรูปร่างหน้าตาโคตรอวบเลย ผมแอบมองดูตูดมันทุกวัน ยิ่งเวลามันใส่กระโปรงนักศึกษาฟิตเปรี๊ยะล่ะคุณเอ๊ย ตูดแย่จังโคตรใหญ่ สักวันหนึ่งผมจะเอา***8นิ้วของผมกระทุ้งรู!น้องเมียคนนี้ให้ได้ อ้อลืมบอกพวกคุณไปน้องเมียผมชื่อ แอน แล้ววันหนึ่งผมก็สมอยากเมื่อเมียผมจะไปทำธุระที่เชียงใหม่ มันก็เลยชวนน้องเมียผมไปด้วย ผมแอบดีใจว่ะ เพราะผมเป็นคนขับรถไปส่ง โอกาสเป็นของผมแล้ว ก่อนไปผมไม่ลืมที่จะหยิบยากล่อมประสาทอย่างแรงไปด้วยฮะฮ่า ถึงเชียงใหม่แล้วผมก็พักโรงแรมชึ้นหนึ่ง แต่ผมบอกให้เปิดห้องสูทห้องเดียวนะ ที่มันมีสองห้องอยู่ในห้องเดียวกัน พอเข้าพักเสร็จ วันรุ่งขึ้นมีคนโทรตามเมียผมไปเรื่องงานที่ต่างอำเภอ สักวันนึง ผมได้ยิน ผมก็หูผึ่งซิวะ แกล้งป่วยแย่จังเลย เพราะความที่เมียผมหลงผมไว้ใจผม เลยไม่สงสัยเลยว่าเป็นแผน***น้องเมียของผมเอง เมียผมเลยให้ผมนอนพัก อยู่ไม่ต้องไป
พอเมียผมไปแล้ว ตกกลางคืนผมก็นอนคิดหาโอกาสว่าจะใส่ยาให้ อีแอนกินได้ไง สักพัก ก็มีบ๋อยมาเคาะประตู พร้อมกับเอาไวน์ กับสลัดผักมาส่ง บอกว่าคุณผู้หญิงสั่งมา เหมือนสวรรค์โปรดว่ะ ผมให้ทิปเด็กไปแล้วบอกมันว่า “ผมจะใส่ยานอนหลับให้เมียกินจะได้หนีไปเที่ยว คุณใส่ให้ผมหน่อย” เงิน 200บาทฟาดหัวมีรึใครจะไม่เอามันคงคิดว่าจริงมันรีบใส่ให้เลยโดยไม่รู้ว่าเป็น ยากล่อมประสาทแล้วบ๋อยมันก็ไปเคาะประตูห้องอีแอน อีแอนออกมาเอาของที่สั่ง แม่เจ้าโว้ย แม่ใส่กางเกงขาสั้นขาอวบชิบหาย !ขึ้นนูนเป็นรูปเลย เสื้อก็ฟิตจนนมล้น นายบ๋อยแย่จังมองตาลุกเลย พอมันเข้าห้องไป ผมก็โทรบอกเมียว่า ไม่ต้องรีบกลับนะทางไกลเป็นห่วง ฮ่าๆผมมีเวลาจนถึงพรุ่งนี้เช้าที่จะเยดอีแอน พอนายบ๋อยไปผมก็รอสักพัก ประมาณให้ยาออกฤทธิ์ ค่อยแง้มประตูห้องอีแอนเข้าไป แย่จังอีแอนนอนคว่ำตูดงอนเล่นคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคอยู่บนเตียง ผมเห็นมันเล่นmsnอยู่ คุยกับใครไม่รู้ ผมแอบอยู่รอให้ยาออกฤทธิ์ระหว่างทีรอผมก็ถอดกางเกงรอเลยจะได้ไม่เสียเวลา***ผมแข็งเป็นลำ มุกที่เคยฝังตอนเป็นหนุ่มๆตะปุ่มตะป่ำเหมือนผิวคางคก คุณเอ้ยเดี๋ยวเถอะผมจะทะลวง!ให้หลวมเลย สักพักผมเห็นอีแอน มันตะกายคอม ใหญ่ เลยสงสัยยาออกฤทธิ์แล้ว ผมเดินเข้าไปมันก็ตกใจนะ ตาเหลือกมองผมใหญ่ แต่มันไม่มีแรงจะขัดขืนหรอก “เป็นไงจ๊ะน้องแอน เดี๋ยวพี่จะทำให้น้องแอนขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลย” ผมจัดการถอดเสื้อมันก่อน ตามด้วยกางเกงขาสั้น เหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู แม่โว้ยดูเซ็กส์ซี่ชิบหาย ผมเข้าไปหอมแก้มมันฟอดใหญ่ มือก็บีบนมมันพยายามดิ้นหนี แต่ไม่สำเร็จหรอกโว้ย ผมกำลังจะถอดยกทรงกับกางเกงในตัวน้อย คอมพิวเตอร์ที่มันออนไลน์อยู่ก็ส่งเสียงดังขึ้น ที่แท้ก็นายหนุ่มที่เล่นmsnกับมันเมื่อครู่นี่เอง “แอน เป็นอะไรรึเปล่า แมคเป็นห่วงนะ” ข้อความที่ขึ้นมาทำให้ผมโมโหมาก ผมจึงพิมพ์ตอบไปว่า “ไม่ต้องเป็นห่วงหรอก เดี๋ยวผมจะ***แฟนคุณเดี๋ยวนี้แล้ว” “ใครนะ” มันถามมา “ผมพี่เขยแอนโว้ย” ผมไม่สนมันหรอก ผมถอดกางเกงในพร้อมกับยกทรงของน้องเมียสุดสวยออก โอ้โหแม่เจ้าโว้ยหัวนมแดงแจ๋ เล็กพอควร ตั้งเต้าแข็งปั๋ง รับกับหน้าท้องที่แบนราบเรียบไม่มีไขมัน โหนกโคก!นูนขาวจั๊วะ ขนหมอยที่ขึ้นแซมนิดหน่อยไม่รกรุงรัง ผมแลบลิ้นด้วยความเงี่ยน ลองเอานิ้วเขี่ย***มันดูแม่สู้มือง่ะ !มันขมิบตอดนิ้วผมตุ๊บๆๆๆ ปากมันก็ครางออกมา “ซี๊ด…อย่าคะ อย่าทำแอนเลย” “ไม่ทำแอนแล้วจะทำใครล่ะจ๊ะ” ผมตอบเสียงสั่น ปากผมประกบปากเล็กบางสีแดงระเรื่อ แลบลิ้นดูดดุนกันแบบถึงพริกถึงขิง ผมค่อยๆจูบไซร้ซอกคอ ไต่มาถึงนมที่เป็นเต้าปากงับที่หัวนมเม้มดูดแรงๆ “ซี๊ด อู้ว แอน…ช่วย….ด้วย…” “ก็กำลังช่วยไงจ๊ะ ช่วยให้ถึงสวรรค์ไง” หัวนมอีแอนเริ่มแข็งเป็นไต มือนึงผมบีบที่ฐานนม ส่วนอีกมือผมก็บี้เม็ด***มัน เอวที่คอดกิ่วมันส่ายร่อนยิกเวลาที่ผมแยงนิ้วกลางไปลึกๆ ปากมันร้องบอกว่าอย่า แต่กริยาไม่ใช่ ผมสุดจะทน ดูดนมมันได้สักพักผมก็เริ่มไต่ลิ้นลงมาเรื่อยเจอแล้วโว้ย สิ่งที่ผมปราถนามานาน !ที่ขาวสะอาด สมกับเป็นลูกผู้ดี ลิ้นผมฉกวาบไปที่***มันอย่างรวดเร็ว ทั้งดูดทั้งเลีย ปลายลิ้นเขี่ยสะบัดเป็นพู่กัน คราวนี้อีแอนมีรึจะอยู่เฉยได้ ก้นที่ว่างอนสวยเหมือนลูกโป่งอัดลม เริ่มขยับเด้งสู้ลิ้นผม “อูย…พี่..อย่าค๊ะเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว”ใช่มันเสียวจริงๆ ผมมองหน้ามันเห็นน้ำตามันเล็ดเลย หน้าสวยๆสะบัดผมกระจายเต็มที่นอน ผมยิ่งเร่งเครื่องใหญ่ผมจะยอมให้มันเสียวคนเดียวได้ไง ผมกลับหัว เอา***ผมไปจ่อปากให้มันอมของผมมั่ง มันสะบัดหน้าหนี ผมจับปากมันบีบอ้าออกเอา***ผมยัดเข้าไปแล้วก็กระเด้า กับปากสวยๆของมัน พอเข้าที่เข้าทางผมกับแอนก็อยู่ในท่ายอดฮิตท่า69ไงปากผมดูด! เลีย***มัน เอวกระเด้า***ไปด้วยโอ้ย…คุณเอ้ยมันส์จริงๆ เล่นท่านี้สักพักผมชักทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว ถึงเวลา

2. wonderza (0)

26-07-2004, 20:17:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะเอา***ฝังมุกของผมยัดเข้าไปในรู!ของอีแอนลูกผู้ดีแล้ว ผมฉีกขามันออกสุดล้า !ที่ปิดสนิทเพราะไม่ค่อยโดน***มานานอ้าออก ผมลืมบอกพวกคุณไปว่าจริงๆอีนี่เคยมีแฟนเหมือนกัน มันฟันแล้วก็ทิ้ง อีแอนเลยผ่าน***มาแค่ไม่กี่ครั้ง ก็ดีจะได้ไม่ต้องลำบากเวลา*** อีแอนดังนั้นก็รู้ตัวว่ากำลังจะโดนอะไร มันพยายามดิ้นส่ายสะโพกกลมกลึงหนี***ผม ผมจับหัวที่บานเหมือนเห็ดจ่อ!มัน เขี่ยขึ้นๆลงๆถูเอาน้ำเงี่ยนสักพัก ผมกัดฟันดันความรู้สึกบอกผมว่า มันขมิบ!เพื่อป้องกันไม่ให้ผมดัน***เข้า แต่อีแอนคิดผิดแล้ว ผมไม่ยอมแพ้ออกแรงดันอีก “ผลุบ” หัว***บานจมเข้าไปทั้งเงี่ยง “อ๊า…โอ๊ว” เสียงร้องผมกับแอนดังพร้อมกัน แค่หัวนะคุณ มันดิ้นเหมือนปลาถูกทุบ ผมสอดมือเข้าไปจับที่ตูดงอนของมันเพื่อไม่ให้มันดิ้นหนีแล้วก็กระเด้าแรงๆอีกสองสามที่ ***ผมก็ไหลเข้ารูไปทีละนิ้วทีละนิ้วมันร้องใหญ่ “โอ้ย ผมเจ็บนะ ผมเจ็บนะ เอาออกไป ออกไป” มือมันเอื้อมมาดันหน้าท้องผมไว้ไม่ให้ผมดันเข้าไปอีก !มันแม่คับจริงๆ ดันเข้าโคตรยากเลย ผมจับมือทั้งสองข้างที่ดันหน้าท้องผมไว้ออกแล้วยกขึ้นไป พร้อมกับทาบทับตัวผมไปกับร่างที่อ้อนแอ้นบอบบาง ปากผมดูดนมทั้งสองข้างสลับกัน ตูดผมกระเด้ายึกยัก ยึกยัก สักพักน้ำเงี่ยนตามธรรมชาติของอีแอนก็เริ่มซึมออกมาชะโลม***ผม ได้ทีละคุณเอ่ย ผมเอามือสอดรั้งหัวไหล่มันไว้กันมันดิ้นหนีอีก ถอน***ที่เพิ่งเข้าไปแค่สองสามนิ้วออกมาแค่หัวขยัก แล้วก็ดันไปเต็มแรงเกิดของผม ได้ผลน้ำเงี่ยนของอีแอนช่วยได้เยอะ ***8นิ้วของผมพุ่งพรวดเข้าไปอยู่ในรู!มิดด้ามเลย คราวนี้อีแอน สะดุ้งเฮือก ปากอ้าหวอ เพราะจุกท้องน้อย สะบัดหน้าไปมาจนผมยาวสลวยกระจายไปเต็มที่นอน “อู้ๆๆๆ”มันหายใจหอบ ร้องไม่ออก บอกไม่ถูก ผมแช่คาไว้สักพัก รอจนมันชินแล้วก็เริ่มบด หนอกผมกับเนิน!ของมัน ซี๊ดหมอยอีแอนกับหมอยผมเบียดเสียดสีกันอย่างเสียวซ่านจริงๆ ความรู้สึกผมนะ ***ผมโดนตอดตลอดเวลาเลยรู!อีแอนก็หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาตลอด ผมเริ่มแล้ว ซอยช้าๆสั้นๆ อีแอนคงจะหายเจ็บแล้วเพราะน้ำเยอะจริงๆอีนี่ มันครางใหญ่เลยคราวนี้ “ซี๊ด…อ๊า…อู๊ว…โอ๊ว” ผมเห็นยังงั้นจะรออะไรอยู่เล่า ซอยซิซอยยิกยิก ช้าบ้างสลับ เร็วทั้งงัดทั้งดันควงสว่านสารพัดที่ผมนึกขึ้นมาได้ ตอนนี้มันไม่ดิ้นแล้ว ผมซอยสักพักก็เห็นมันกระตุกยุกๆ ตัวเกร็งหน้าแดง !มันตอดหัว***ผมใหญ่เลย น้ำแตกล่ะซิ อีนี่มันชิงขึ้นสวรรค์ไปก่อนผมซะแล้ว ผมดัน***ให้!มันดูดสักพัก คราวนี้เริ่มใหม่ก็ผมยังไม่เสร็จอ่ะ ผมจับมันคว่ำโก้งโค้งในท่าหมา ตูดงอนๆขาวๆของมันลอยเด่นตรงหน้าผม !ปลิ้นออกมาน้ำเงี่ยนเยิ้มเชียว ผมจับ***เอาหัวจ่อเขี่ย***ไปมา แล้วก็ยัดเข้าไปอย่างไม่ต้องเกรงใจ หายไปเลยคราวนี้มิดยันโคน อีแอนมันสะดุ้งแอ่นตัวขึ้นมาพอดี ผมเลยคว้าเอานมสองเต้ามาบีบซะเลย มือบีบนมก้นก็ซอยยิกๆๆๆๆๆ อีแอนครางออกมาด้วยความเสียวปนเจ็บ “อู๊ว ซี๊ดส์ เสียวจัง พอเถอะ ใจจะขาดแล้ว” นี่แสดงว่ามันเริ่มชอบในสิ่งที่ผมทำแล้ว คราวนี้ก็ดีเลย ผมจะได้เล่นท่าให้ครบสูตรเลย จากท่าหมา ผมซอยจน!มันบานแล้ว จึงชักออกมา โอ้โหรูกลวงเลย***แย่จังสั่นระริกๆ ผมดึงร่างมันมาที่ขอบเตียง ยกขามันลอยขึ้นมาพาดบ่าจน!มันลอยเด่น ***ผมก็รออยู่แล้วไม่ต้องจับ จ่อลงตรงร่องแล้วดันพรืดเดียวสุดๆ โอ้สวรรค์ ผมขย่ม ขย่ม จนเตียงแทบหัก “น้องแอนจ๊ะ มันส์มั๊ยจ๊ะ”ผมถามมัน “มันส์จังเลยค๊ะพี่ เสียวจริงมันเข้ามาดันจนถึงที่สุดเลยค๊ะ อู๊ย…อย่าบดซิค๊ะ เสียวจนทนไม่ไหวค่ะ” โอ้ยมันออดอ้อน ทีเมื่อก่อนตอนที่ยังไม่โดน***ผมแย่จังหยิ่งฉิบหายเลย ตอนนี้แย่จังขายาวๆสวยๆของมันรัดเอวผมแน่นเชียว ผมจับเอวมันยกตัวมันลอยขึ้นมา ขามันรัดเอวผมอยู่แล้ว เลยง่ายขึ้น อ่ะฮ่า ลิงอุ้มแตง ผมอุ้มแย่จังเดินรอบห้องเลยคราวนี้ มันสู้ผมทุกรูปแบบ อุ้มเดินจนมาถึงห้องน้ำ ผมเปิดประตูเข้าไป ไปนั่งที่ชักโครก ให้มันขย่มผมซะหน่อย พอผมนั่งลงเท่านั้น อีแอนก็ส่ายเอวร่อนขย่มผมใหญ่เลย ***ผมแทบหัก “อ๊ากส์ …ซี๊ด….แอนจ๋าพี่ไม่ไหวแล้วเร็วหน่อยซิจ๊ะ” ผมบอกมัน “แอนก็ไม่ไหวแล้วพี่อย่าเพิ่งเสร็จรอแอนด้วยนะค๊ะ”ปากมันลำลักออกมา ตูดมันก็ขย่มจนในที่สุด “โอ้ว อู๊ย อู๊ว…ซี๊ด”เสียงซี๊ดซาดดังแข่งกันทั้งสองคนผมไม่ไหวแล้วแย่จัง!มันตอดรักแน่นไปหมด ผมพ่อนน้ำเชื้อของผมอัดเข้าไปอย่างเต็มแรง อีแอนสะดุ้งเพราะโดนน้ำเชื้อผม แล้วมันก็เกร็งตัวกระตุกยุกยุก น้ำทะลักออกมาชะโลม***ผมจนมันเยิ้มไปหมด แล้วผมกับแอนก็เสร็จพร้อมกัน ผมดูดปากกับมันอย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันอย่างมันส์ในอารมณ์
หลังจากผมพ่นน้ำเชื้อใส่รูฟิตๆของแอนแล้ว ผมแลกจูบกับมันส์อย่างดูดดื่ม พอความเงี่ยนหายไป ความรู้สึกเสียใจก็กลับมา อีแอนร้องไห้กระซิกกระซิก โดยที่***ผมยังคาคับอยู่ใน! “จะร้องไปทำไม เมื่อกี้เห็นเธอก็มันส์ และเสียวมากไม่ใช่หรือ” อีแอนไม่ตอบ เอาแต่ร้องไห้ท่าเดียว สงสัย พอน้ำแตกยาที่ผมใส่ให้กินคงหมดฤทธิ์ ผมไม่รู้จะทำไงให้มันหยุดร้อง จึงขยับ***ที่ยังคาคับอยู่ซอยเบาเป็นการปลอบขวัญ ได้ผลอีแอนหยุดร้องไห้ แต่ยังสะอื้นนิดๆ ของมันเคยๆแล้วนะ พอโดนซอยนิดหน่อยมันก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา คิดได้ดังนั้น โน่นเลย อ่างอาบน้ำ ผมจะไปเล่นกันที่อ่างอาบน้ำให้สะใจก่อนเดี๋ยวค่อยไปต่อบนเตียง ผมปล่อยน้ำเต็มอ่าง พาอีแอนลงไปนอนที่อ่าง โดยที่ตัวผมยืน***ตั้งเด่ ตรงหน้ามัน “อม***พี่

3. wonderza (0)

26-07-2004, 20:18:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หน่อยซิจ๊ะแอน” มันทำตามที่ผมสั่ง ริมฝีปากบางได้รูปอ้าอม***ที่ยาวเหยียดไปได้แค่หัวถอก อีแอนสงสัยยังไม่เคยดูด*** เป็นเรื่องที่ผมต้องสอนให้มันซะแล้ว “แอน อ้ากว้างแล้วดูดนะจ๊ะ อมเข้าไปให้ลึกๆ แล้วก็รูดเข้ารูดออกแบบที่อมไอติมน่ะ” มันทำตามอย่างว่าง่าย แย่จังโว้ยอีนี่สอนง่ายดีจัง ผมเสียวจนต้องขมิบตูดยุกยิก ซอยตูดช้าๆกับปากสวยๆของแอน “อืมๆๆ อ้ำฮือๆ” ไม่มีเสียงออกจากปากอีแอน ได้ยินแต่เสียงในลำคอ พอมันดูดนานๆเข้าผมชักทนไม่ไหวแล้ว ผมเริ่มซอยแรงขึ้นอย่างลืมตัว “โอ้ว…อ๊ากส์…น้ำเชื้อผมแตกแล้ว” อีแอนเหลือกตามองหน้าผมใหญ่ ส่ายหน้าไปมาเหมือนจะบอกว่าอย่าพ่นน้ำเชื้อออกมานะ มันพยายามดึง***ผมออกให้มาพ่นน้ำข้างนอก แต่ไม่มีทางผมกะจะให้มันกินน้ำผมไปทุกหยาดหยด ผมเลยจับหัวมันไว้แน่นแล้วน้ำเชื้อผมก็พุ่งออกมา ปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆเต็มปากเต็มคำ อีแอนไม่รู้จะทำยังไงจำใจต้องกลืนน้ำเชื้อผมลงท้องไปให้หมด ผมเสร็จกับปากอีแอนไปอีกหนึ่งรอบ แต่มีรึคนขี้***อย่างผมจะยอมแค่นี้ อุตส่าห์รอมาตั้งนาน กว่าจะได้*** วันนี้ยังไงซะถ้าพี่สาวมันไม่กลับมาเสียก่อนผมก็จะเอามันเรื่อยๆ ไปจนถึงบ่ายๆวันพรุ่งนี้แหละ
อีแอนแช่อยู่ในอ่างน้ำยิ่งทำให้มันดูเซ็กซี่ขึ้นอีก ผมจับขายาวๆสวยเรียวของมันขึ้นมาพาดกับขอบอ่างทั้งสองข้าง !ที่เพิ่งโดน***ไปหยกๆ อ้าออกสั่นระริก รอ***ของผมอยู่แล้ว ผมจับหัว***เขี่ยเบา อีแอนสะดุ้งยึกนึง “อย่าพี่เดี๋ยวน้ำเข้า”เสียงลำลักระรัว “ไม่ต้องกลัวถ้า***พี่เข้าไปแล้ว น้ำเข้าไม่ได้หรอก” พูดจบไม่ทันให้มันคิดมากผมดันพรวดเดียวมิดลำ หนอกติดหนอก หมอยเบียดกระแซะกันอย่างมันส์ น้ำที่เต็มอ่างทำให้อะไรๆก็ลื่นไปหมดผมขยับตูดซอยยิกๆ น้ำในอ่างกระเพื่อมล้นอ่าง อีแอนครางเสียงสั่น”โอ้ย..พี่.. พี่ค๊ะ อย่าดันสุดซิค๊ะ เสียวค่ะ ซี๊ดส์ ซ๊าดส์”เสียงเล็กๆของมันผมอยากให้พวกคุณได้ยินจริงๆ ฟังแล้วชวนให้น้ำแตกว่ะ ผมขยับ***เสย!ฟิตๆยาวๆชักเข้าชักออก มือสองข้างก็ขย่ำนมมันไปด้วย นมอีแอนนี่มันแข็งสู้มือดีจริง ผมมองดู***ผมที่กำลังทะลวง!มันอย่างภูมิใจ ***ปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำ*** !อีแอนแย่จังสวยว่ะ ผมเอาผู้หญิงมาเยอะยังไม่เคยเอาใครที่สวยไปหมดทุกส่วนอย่างนี้มาก่อนเลย คิดไปผมยิ่งมีอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น ถอน***ผมออกมา แล้วบอกให้มันยืนโก้งโค้ง ยกขาสวยข้างนึง กลีบ!ปลิ้นเป็นพลูด้านหลังตรง***ผมพอดี พอตรงเป้า***ผมไม่รอช้า เสยเลยครับท่านสุดๆ สองมือจับเอวคอดกิ่วอีแอนไว้ ซอยแบบไม่ยั้ง หน้าท้องผมกระทบตูดงอนๆของอีแอนดัง “พลั่บๆๆๆๆๆๆ”สนั่นห้องน้ำ “พี่ขา…ไม่ไหวแล้วเสียวค๊ะ….ซี๊ดส์ๆๆๆ” อีแอนร้องเสียงดัง ตัวกระตุกเกร็งแอ่นขึ้นมาผมเลยคว้าเอานมทั้งสองข้างบีบซะ ดูมันใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็เร่งเครื่องใหญ่ จริงแล้วผมยังไม่อยากเสร็จหรอก แต่แย่จังเวลาเสร็จพร้อมกับผู้หญิงนี่มันจริงๆ เลยต้องเร่งตามมัน ผมกระแทกสุดแรงเกิด และแล้ว “โอ๊ว…อู้ว…ซี๊ดส์….ซาดส์” เสียงร้องดังประสานกัน อีแอนเกร็งตัว !ตอดขมุบขมิบรัด***ผมแน่นแทบจะชักออกไม่ได้ ใช่แล้วอีแอนน้ำมันแตกออกมาพลั่กๆเลย ของผมก็บดหนอก บีดคั้นน้ำเชื้ออัดพุ่งออกไปในรูที่คับๆ “โอ๊ว..พี่น้ำพี่ร้อนจัง…ว้าย”มันสะดุ้งเยือกๆเมื่อผมอัดหนอกบด***เข้าไป “อา..อ๊า…อืม” สิ้นเสียงร้อง ก็แสดงว่าบัดนี้น้ำเชื้อผมได้เข้าไปอยู้ในท้องของอีแอนเรีบยร้อยแล้ว โอยผมแทบหมดแรง อีแอนก็เหมือนกัน ขาอ่อนทรุดลงไปแช่ในอ่างอาบน้ำผมบอกว่า “แอนเดี๋ยวอาบน้ำแล้วออกไปนอนพักต่อที่ห้องกันเถอะ”มันรับคำ ผมอาบน้ำเสร็จแล้วออกมานอนรอมันที่เตียง
ระหว่างที่ผมนอนรออยู่ ผมนึกสนุกขึนมาจึงโทรสั่งเบียร์ขึ้นมากิน สักพักบ๋อยก็เอาเบียร์ขึ้นมาส่ง “อ้าว นายน้องนี่เอง ขอบใจ

4. wonderza (0)

26-07-2004, 20:18:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆใจมาก” นายบ๋อยคนที่วางยาให้ผมนั่นเอง “ขอบใจน้องมากนะเรื่องเมื่อกี้” “ไม่เป็นไรครับ” มันพูดน้อยอย่างถ่อมตน ฉับพลันความคิดหนึ่งก็แล่นเข้าสมอง “เออนี่น้อง สนใจจะเล่นแซนด์วิธกับพี่ไหม” มันทำหน้างง “เมียพี่กำลังอาบน้ำอยู่ พี่อยากให้เมียพี่ตื่นเต้น สนเมียพี่ไหมเห็นน้องมองๆอยู่ตอนเมื่อกี้ เดี๋ยวพี่ให้น้องเอาก่อน แต่อย่าเพิ่งให้เมียพี่รู้นะ รูปร่างน้องก็พอๆกับพี่ ตอนแรกๆให้สวมรอยไปก่อนนะ เดี๋ยวพี่ปิดไฟให้” นายบ๋อยท่าทางดีใจ รีบรับคำอย่างเร็ว ผมบอกให้มันแก้ผ้าออกแล้วให้มันไปนอนรอบนเตียงของอีแอนเลย มันแก้ผ้าอย่างรวดเร็ว ***มันตั้งเด่ชี้หัวบานก๋าใหญ่พอๆกับของผมเลย มันไปนอนรอบนเตียงแล้ว ผมก็หลบเข้าห้องผมแต่แง้มประตูไว้ นิดหน่อย ก็ผมอยากดูอ่ะ สักพักอีแอนอาบน้ำเสร็จ ก็ออกจากห้องน้ำ มันเดินไปที่โต๊ะแต่งตัว จัดการหวีผมยาวสลวย แก้ผ้าออกทาแป้งซะหอมเลย แล้วก็เดินไปที่เตียงโดยที่ไม่สงสัยสักนิดว่ามีคนนอนอยู่บนเตียง อีแอนก้าวขึ้นเตียง ซุกตัวเข้าผ้าห่ม แล้วก็ร้องด้วยความตกใจนิดหน่อย “อุ้ย..พี่ก็พอแล้วค๊ะ แอนอยากนอนแล้ว” สงสัยนายบ๋อยแย่จังหื่นจัดว่ะ ผมแอบดูเห็นลางๆ มันจูบไซร้ซอกคอไล่ลงไปจนถึงนม ไปเรื่อยๆจนถึง!โหนกนูน อีแอนไม่พูดอะไรคงจะปล่อยเลยตามเลย มันแอ่น!ลอยขึ้นให้บ๋อยเลียอย่างถึงใจ(คงคิดว่าเป็นผมมั๊ง) นายบ๋อยนี่ก็ลีลาลิ้นดีไม่เบา เสียงอีแอนครางดังลั่นเลย มันคงเงี่ยนขึ้นมาอีกแน่นอน ผมได้ยินยังอยาก***มันอีกเลย ***ผมก็เริ่มแข็งอีกแล้ว แต่เดี๋ยวก่อนอดใจไว้สักพักก่อน “โอ๊ว..อุ้ย…อืมส์พี่ค๊ะ ทำเถอะค่ะ เสียวค่ะ” แน๊มันเร่งให้นายบ๋อย***มันใหญ่ นายบ๋อยนั่นก็ตอบสนองซิวะ มันลุกขึ้นจับขายาวๆอีแอนฉีกออก แล้วก็จับหัวถอกของมันจ่อที่ร่อง! ถูไถไปมา แล้วก็ทิ่มพรวดเข้าไป แค่คอขยักเท่านั้น “โอ้ย คับจังพี่ขา…ซี๊ดส์ เบาก่อนนะ ซี๊ดส์” นายบ๋อยกลัวมันจะรู้แทงค่อยๆ เบา ***มันเข้าไปทีละนิ้ว ทีละนิ้วได้ครึ่งลำแล้ว มันคงทนความฟิตไม่ไหวว่ะ มันถอน***ออกมาแค่เหลือหัวขยักคาไว้ แล้วก็กด บั้นเอวอย่างแรง “อึ๊บ..อ๊า…” มิดครับ มิดเลย ผมมองเห็นข้างหลัง***นายบ๋อยจมหายเข้าไปในกลีบสวยๆของอีแอนจนมิดยันโคน ไข่สองใบห้อยแนบกับก้นงอนๆของอีแอน “อุ้ย ซี๊ดส์”อีแอนครางเบาอย่างไม่สงสัย นายบ๋อยมันโหย่งตัวซอยแล้วครับ ผมเห็นก้นมันขยิกขยักสาว***มันยาว ชักเข้าชักออกไข่สองใบฟาดก้นอีแอนดังพลั่บๆๆๆๆมันซอยสักพักก็ยกขาอีแอนไปพาดบ่าของมัน ก้นใหญ่ๆของอีแอนลอยเลย โคก!ลอยรับการกระแทกจาก***นายบ๋อยอย่างถึงใจ มันก็คงไม่เคยเจอของดีๆอย่างนี้หรอก ผมเห็นมันเปลี่ยนเป็นนั่งยองๆ อัด***ลงไปอย่างเมามันส์ นาย***แย่จังหื่นฉิบหายเลย มันซอยไม่หยุดเลยไม่เหนื่อยไงวะ อีแอนยิ่งมีอารมณ์ ร้องดังขึ้นอีก “พลั่บๆๆๆๆๆ” เสียงที่ดังประสานกับเสียงร้องด้วยความเสียวของอีแอนทำให้ผมทนแทบไม่ไหว “โอ้ยพี่เบาค๊ะ เจ็บคะ” นายบ๋อยได้ยินดังนั้นจึงเริ่มเบาแรงกระแทกลง มันจับอีแอนดึงมาที่ขอบเตียง ตัวมันเองก็ลงไปยืนข้างล่าง ซอยยิกๆ “อื้ม…ซี๊ดส์พี่ดีจัง” มันทั้งเสย ทั้งงัด***มันใหญ่ แล้วมันก็จับอีแอนคว่ำโก้งโค้งอีก “โอ้ว…พี่ท่านี้อีกแล้ว” นายบ๋อยไม่พูดเลย แย่จังแทงอย่างเดียว มันคงจะทนไม่ไหวแล้ว ผมเห็นแย่จังซอยไม่ยั้งเลย ซักพักเสียงอีแอนร้องออกมา “โอ๊ว…จะเสร็จแล้วค๊ะ เร็วพี่ขา” นายบ๋อยเร่ง***มันใหญ่ “อุ๊…อู๊..อ๊า…ซ๊าดส์” และแล้ว อีแอนก็ร้องออกมา “อ๊าๆๆๆๆเสร็จแล้ว” ผมเห็นนายบ๋อยเกร็งตัวอัด***เข้าไปคงจะปล่อยน้ำเชื้ออัดเข้าไปในรู!จนหมดไส้หมดพุง เสร็จสมอารมณ์หมายอะฮ่าต่อไปถึงทีแสดงตัวแล้ว….
หลังจากที่นายบ๋อยมันปล่อยน้ำเชื้อมันเข้าท้องแอนแล้ว ผมก็เดินออกไปเปิดไฟ แอนฟุบหน้ากับที่นอน ปล่อยให้***ของนายบ๋อยคาคับรูอยู่อย่างนั้น แอนสะดุ้งแสงไฟที่เปิดออกสว่างจ้า มันหรี่ตาขึ้นมอง พอมันเห็นผมที่ยืนแอ่น***ชี้หน้ามันอยู่ มันก็เหลียวมองข้างหลังแทบจะกรี๊ดเลยว่ะ ก็นายบ๋อยที่ยืนเสียบ***เข้าในรูมันน่ะ ยิ้มพร้อมกับโยกเอวกระแทกจะเอาอีกรอบนึง อีแอนพยายามดิ้นนะผมรู้อยู่แล้ว รีบจับแขนสองข้างมันไว้ พูดปลอบใจมัน “เถอะน่า แอนนะ ให้น้องมันสนุกด้วยกัน ไหนๆก็ไหนๆแล้ว แอนก็สนุกไม่ใช่เหรอ แอนคงไม่อยากให้ ใครรู้เรื่องที่เกิดขึ้นวันนี้นะ ถ้าแอนไม่ยอม เรื่องดังไปทั่วมหาลัยแน่” คำพูดของผมทำให้แอนเริ่มคิด มันเริ่มถอนหายใจ แค่นั้นละวะ ผมรู้คำตอบอยู่แล้ว ผมปล่อยให้นายบ๋อยบรรเลงต่อเลย มันเห็นแอนยอมแล้วมันก็เริ่มปลุกอารมณ์ต่อเลยด้วยการซอยเบา สาวยาวๆ แอนเกร็งตัวนิดนึงด้วยความเสียว หน้าเชิดสบัดผม ผมอยู่ตรงหน้ามันก็เอา***ก็จ่อปากมันเลย เหมือนรู้หน้าที่ แอนอ้าปากกว้างอม***ผมเข้าไปที่ละนิ้ว ทีละนิ้วได้แค่ครึ่งลำ มันเริ่มดูดเป็นแล้วว่ะ ผมเสียวถึงสันหลังวาบๆเลย สองมือผมจับใบหน้าที่สวยเหมือนดารา กระเด้า***เข้าๆออกๆ “อืม…อ้ำ…อืม”เสียงแอนครางอยู่ในลำคอ ส่วนนายบ๋อยแย่จังคงจะซอยจนเบื่อนะ ผมพยักหน้าให้มันมันก็ถอน***มันออกจากรู!แอนดังพล๊อก แล้วก็เดินไปนั่งรูด***อยู่ตรงมุมนึง ผมปล่อยให้แอนอมจน***ผมแข็งเต็มที่แล้ว ผมก็จับมันพลิกหงายท้อง ขาพาดบ่าทั้งสองข้าง มือจับ***จ่อเขี่ยที่***แรงสองสามที แล้วดันเข้าไปในรู!จนสุด “อ๊า….”แอนร้องเสียงยาวๆดังมาก ผมยังไม่รีบ ซอยเข้าออกอย่างช้าๆ ซอยไปมอง***ผมโดน!แอนอมอยู่ สวยฉิบหาย !แย่จังปลิ้นเข้าปลิ้นออกแดงแจ๋เลย น้ำเงี่ยนของแอนขาวขุ่นขลักชะโลมลำ***เป็นฟองฟอด หมอยมีนิดนึงเหมือนเด็กที่เพิ่งเริ่มเป็นสาว ตอนผมอัด***เข้าไปสุดๆแล้วก็บดแบบโม่แป้งนะ แอนมันเกร็งหน้าท้องขาวเนียนใหญ่ ผมเห็นหน้าท้องมันนูนเป็นรูปลำ***เลยว่ะ เหลือบไปเห็นนายบ๋อยมันมอง ผมก็พยักหน้าเหมือนนัดกันไว้มันลุกมาที่เตียงนอนขาวสะอาด

5. wonderza (0)

26-07-2004, 20:19:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบและขึ้นมาคุกเข่าบนเตียง***มันชี้ไปที่หน้าของแอน มันจับ***มันจ่อเพื่อให้แอนอมแต่แอนสบัดหน้าหนีด้วยความรังเกียจ ผมรู้แอนคงคิดว่ามันเป็นแค่บ๋อยชั้นต่ำ แอนเป็นถึงดาวมหาลัย ทำไมจะต้องมาอม***ให้มันด้วย นายบ๋อยมันมองหน้าผม เอ้าไหนๆผมก็ชวนมันมาสวิงด้วยแล้ว ผมเลยช่วยบีบปากแอนให้อ้ากว้าง พอมันเห็นดังนั้นมันรีบ จับ***ของมันยัดปากสวยบางของแอนเลย “อึม อืม …อืม” แอนสำลัก***ใหญ่ เหมือนจะอ๊วกออกมา ผมก็เร่งซอยบั้นเอวเพื่อให้มันลืมซะ ได้ผลว่ะ ความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใคร ผมกับนายบ๋อยก็ซอยไม่ยั้ง สักพักผมก็ดึงแอนขึ้นมานั่งคร่อม***ผมอยู่ในท่านั่งชนกัน นายบ๋อยก็มายืนข้างๆ จ่อ***เข้าที่ปากแอน สะใจดีว่ะ ดาวมหาลัยกำลังโดนเล่นจะแซนด์วิธ ตอนแอนเรียนอยู่นะโว้ยผมรู้ว่ามีแต่คนอยาก***มันทั้งนั้น แต่ผมอยากจะบอกว่าให้ผม***ก่อนและตอนนี้ผมก็กำลัง***มันอยู่ ***ดาวมหาลัยที่พวกคุณใฝ่ฝันอยาก***มากด้วย เพื่อความันส์ถึงใจอีกสุดๆผมดึงแอนเข้ามาคร่อมตัวผมไว้ โดยที่ผมลงไปนอนหงายเสย***แทง!ขึ้นไปยาวๆ อีแอนครางซี๊ดส์เลย “แอนขย่มให้พี่หน่อยซิ” ผมบอกแอน “แอนไม่เป็นค๊ะ ไม่เคยทำค๊ะ” “ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่สอนให้” ผมจับสะโพกงอนๆสองข้างของแอนยกขึ้น ยกลง พร้อมๆกับซอย***อย่างช้าเป็นตัวอย่าง อีแอนโน้มตัวมาข้างหน้า นมแย่จังห้อยใกล้ปากผมเลย ผมเลยงับหัวนมเล็กแดงมาดูดซะ “ซี๊ดส์ เสียวค๊ะ ท่านี้ดีจังเลย” เสียงครางเบาจากปากแอน “น้องแอนจ๊ะพี่ก็เสียว ลองขย่มเองนะ” แอนทำตามอย่างว่าง่าย สะโพกงอนงาม เอวที่คอดกิ่วเริ่มส่ายสะบัดขึ้นลง ขึ้นลงช้าๆแย่จังมีความสุขจริงโว้ย ผมนอนหงายมองกะจกที่อยู่ปลายเตียง เห็นตูดขาวเนียนขยับ ขึ้นลงสวยจริงๆ !ปลิ้นเข้าออก เข้าออกคาบ***เป็นลำยาว น้ำเงี่ยนชะโลม***ขาวเป็นฟองฟอด นายบ๋อยคงจะเงี่ยนไม่เบา มันขึ้นมาคร่อมสะโพกแอน จับ***มันจ่อรูก้น แอนเหลียวไปมองร้องบอกว่า “อย่านะอย่านะ ฉันไม่เคย ไม่เอาเข้าไม่ได้หรอก”ผมดึงแอนมาโอบไว้ไม่ให้ดิ้น จูบปลอบขวัญที่ปากมันนิดหน่อย นายบ๋อยเห็นดังนั้นมันจึงเริ่มจ่อ***เข้าที่ร่องก้น แอนร้อง “อือ อือ อืม” เสียงอู้อี้ดังในลำคอ มันดิ้นใหญ่ นายบ๋อยพยายามอยู่นานมันก็ยังดัน***มันเข้าไม่ได้ มันเลยถ่มน้ำลายรด***มันเสร็จแล้วเอาใหม่ คราวนี้มันเอา***ดันแรงๆพรืด “โอ้ย โอ้ย โอ้ว” คงจะเข้าแล้วล่ะ เพราะแอนดีนพลาดเลย หน้าเชิดสะบัดผมกระจาย “โอ้ยเจ็บนะ นายบ๋อยบ้า พอก่อน เอาออกไปนะ ผมเจ็บโว้ย” นายบ๋อยมันเงี่ยนแล้วมันไม่ฟังหรอกครับ พอเข้าได้มันดันใหญ่เลย ผมเห็นตูดดำปี๋ของนายบ๋อยทางกระจกซอยยึกยัก แล้วมันก็แช่ไว้ คงจะรอให้แอนหายเจ็บนะว่ะ ผมสองคนแช่สักพักให้แอนหายเกร็งตัว แอนยังคงหน้าบูดเบี้ยวด้วยความอึดอัด สักพักสีหน้าเริ่มผ่อนคลาย แต่หน้าแดงมาก ผมเห็นผมรู้เลยว่าถึงเวลาที่จะต้องทำไงต่อ ผมเริ่มสาวแล้ว ขยับเอวซอย!มันที่คร่อม***ผมอยู่ นายบ๋อยก็เหมือนกันมันก็เริ่มดึงดันช้าๆ ผมเห็นแอนเกร็งตัวหน้าบูดเบี้ยวใหญ่ “พี่ค๊ะเบาๆก่อนนะค๊ะ ยังเจ็บอยู่ค๊ะ โอ้ว…ซี๊ดส์” ***สองอันแทงไม่พร้อมกันหรอกว่ะไม่ได้เตี๊ยมกันไว้นี่หว่า ผมดันเข้า นายบ๋อยดึงออก บางทีก็แทงพร้อมกันมั่ง แต่อีตอนแทงพร้อมกันนี่ผมเห็นอีแอนร้องซี๊ดส์เลย “แอนจ๊ะหายเจ็บยัง” “ค๊ะค่อยยังชั่วแล้วคะ” ได้ยินดังนั้น ผมกับนายบ๋อยก็ไม่รอแล้ว ต่างคนต่างตั้งหน้าตั้งตาซอยยิกเลย นายบ๋อยมันโย่งตัวของมันขึ้นสูง ทำให้ผมมองกระจกได้ ผมเห็นนะ ***ผมยัดรู!มันข้างหน้า***ปลิ้นเข้าออกสนุกเชียว ส่วน***นายบ๋อยยัดรูตูดข้างหลัง แน่นรูไปหมด เป็นภาพที่ดูแล้วมันส์สุดจริงๆ ผมซอยแข่งกะนายบ๋อยมันสักครู่ ผมทนไม่ไหวแล้ว “อ๊ากส์ …โอ๊ว…..อ๊า….”เสียงร้องเราสามคนพร้อมกันเสียงแรกนั้นของผมว่ะ ตามมาด้วยนายบ๋อยส่วนแอนนั้นสุดท้ายเลย ผมยัด***สุดลิ่มพ่นน้ำเชื้อของผมปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆเข้าท้องดาวมหาลัย ส่วนนายบ๋อยไม่ต้องคุย มันอัดหนอกของมันกับก้นงอนงามขาวผ่องแน่นเกร็งตังยึกๆ แอนน่ะรึ กรี๊ดดังมาก สุดๆ!ขมิบแน่น ตัวเกร็งหน้าเชิดปากอ้าหวอกว้างเชียว ผม แอนและนายบ๋อย ต่างคนต่างเสร็จพร้อมกันแย่จังมันส์จริง พอเสร็จแล้วผมก็ไล่นายบ๋อยมันไป พอแล้วครับสำหรับคนชั้นต่ำอย่างมัน 2ดอกสำหรับผู้หญิงสวยขนาดนี้ ส่วนแอนนั้นคงเพลียมากนะ หลับคา***ผมที่ยังเสยอยู่เลย ผมปล่อยให้นอนพักก่อน นี่ก็ใกล้สว่างแล้ว ผมก็อยากนอนเหมือนกัน สรุปว่าคืนนั้นผมนอนกับแอนมันซะเลยไม่กลับห้องผมแล้ว เดี๋ยวตื่นขึ้นมาผมจะล้างหน้าไก่อีกสัก3-4รอบว่ะ เพราะพรุ่งนี้ยังมีเวลาถึงบ่ายสามโมงกว่าพี่มันจะกลับ ไว้วันหลังผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะ ถ้าผมกลับกรุงเทพแล้ว

6. wonderza
(Non member)
    26-07-2004, 20:19:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยขุดหน่อยดิ
7. wonderza (0)

26-07-2004, 20:25:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องต่อไปเรื่องมันเกิดขึ้นตอนผมอายุ 15 บ้านผมมีคนอยู่ในบ้าน 5 คน 3 คนเป็นครอบครัวของผมอีก 2 คนคือ ย่าและอา อาผมเป็นคนที่สวยมากและมีคนมาจิบมากด้วย อาของผมชื่อว่าเจตและมีอยู่วันหนึ่ง พ่อ แม่และย่าผมได้ไปต่างจังหวัดวันนั้นเหมือนว่าจะบังเอิญที่ผมไม่อยากไปเลยบอกแม่ว่าไม่สบายแม่เลยบอกว่าเผ้าบ้านนนะตอนนั้นเป็นเวลาประมาณ เที่ยงกว่าๆๆอาผมก็ได้ตื่นขึ้นมาแล้วเข้าก็ไปทำอะไรกินไปตามภาษาของเขาแล้วพอเรากินข้าวกันเสร็จแล้วเขาได้ถามผมว่าเคยนอนกับผู้หญิงปะแล้วผมตอบโดยไม่ได้คิดอะไรเลยว่าไม่เคยครับอาแล้วอาเขาก็เดินเขาห้องไปสักพักเขาก็ออกมาพรอมกับผ้าขนหนูผื่นน้อยๆมันสั้นมากแล้วอาเขาเดินไปหยิบเบียรที่ตู้เย็นมา(อ๋อลืมบอกไปว่าอาของผมอายุ26)ต่อเลยนะ แล้วก่อนจะเดินเข้าห้องเขาบอกว่า ( ต.ชื่อย่อ) อามีอะไรจะให้ดูนะเข้ามาซิแล้วพอผมเดินเข้าไปได้พบว่าอาได้ปิดหน้าต่างทุกบานแล้วพอมองไปที่หน้าจอ TV ผมก็ได้เห็นหนัง x ของอาผมก็ไม่ได้คิดอะไรแล้วผมบอกว่าอาให้ผมดูอะไรครับพอผมหันกลับมาอีกทีก็ได้เห็นล่างอันเปลือยเปล่าของอามันช่ายั่วอะไรขนาดนี "ขาว อวบ หัวนมสีน้ำตาลอ่อน ดอยเต่าของอานั้นมีขนเบาบาง" ทันใดนั้นมังกรของผมที่หลับอยู่มันได้ผะงาดฟ้าตุงกางเกงในเลย แล้วอาผมมาได้มาจูโจมที่เป้ากางเกงแล้วเขาก็บอกว่าไม่ต้องเกร็งแล้วบอกต่อว่าใหญ่ดีนะ ต. แล้วอารมณ์ผมมันก็คลอยตามโดยที่ผมตอบโต้อาโดยดูดที่หัวนมของอาครางใหญ่เลยตวัดลินไปมาวนรอบๆๆหัวนมของอาอาบอกว่า ต. เกงจังแต่ที่จริงแล้วผมไม่เก่งอะไรหลอผมได้แต่ดูหนัง x บอยเท่านั้นเองพอผมดูดหังนมของอาแล้วใช้ลินวนรอบๆๆแล้วอาก็ได้ครางออกมาบอกผมว่าเสียวจัง ต. แล้วผมดูดสองข้างได้ประมาณ 3 นาทีผมก็ได้เลียต่ำลงมาจนถึงดอยเต่าของอาที่มีหญ้าอยูเป็นกระจุกแล้วผมก็ไปเลียที่ดิงของอา(ตามหนังที่เปิดอยู)แล้วอาใจถึงมากได้คว้าเอามังกรของผมไปถอกเข้าออกแปบหนึ่งตอนแรกๆๆเขาเลียแต่ตอนหลังเขาอมเขาทำเอาผมร้อง"ซิ๊ด"ออกมา เขาอมเข้าออกแล้วได้เลียตรงปลายทำให้ผมเลียวมากจนผมบอกว่าไม่ไหวแล้วอา "อาผมบอกว่าผมไม่เคยเดียวอาสอนให้"ตอนนั้นอาบอกให้ผมเอามังกรไปคลึงรอบๆๆถ้ำของจนถ้ำของอาแฉะออกมามันเป็นน้ำเหนียวๆๆแล้วอาบอกว่าให้ ต. เอาใส่เถอะอาเสียวมากแล้วผมเอาใส่ไปข้างในของอามันถั้งฟิตและอุ่นๆๆอย่าที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนทำให้ผมเสียวมาแล้วผมเอาถ้าธรรมดาไปสักพักหนึ่งอาบอกว่าเปลี่ยนท่าก่อนนะเปลี่ยนเป็นท่าโก่ง(ท่าหมาอะ)แล้วเอากันไปจนอาบอกว่าเดียวแสดงให้ดูอาได้บอกให้ผมนอนหงายแล้วอามาคล่อมผมแล้วอาก็โยกจนผมแตก(แตกใน)อาบอกแตกเหมือนกันตอนผมแตกมันรู้สึกเสียวกว่าเดิม 2-3เท่าเลยแล้วมันรู้สึกว่ามีอะไรไม่รู้มาตอดปลามังกรของผมเวลาที่อาแตกแล้วก็ทำกันอีก3ครั้งจน 6 โมงเย็นเลยแล้วเราก็หาโอกาศมาทำกันอีกหลายๆๆครั้ง

8. wonderza (0)

26-07-2004, 20:30:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อีก2เรื่องไปและเบื่อๆๆ
โอ...ซี๊ดส์..ลูกรัก
ครอบครัวของดิฉันมีกันอยู่ 3 คนแฟน,ดัวดิฉันแล้วก็ลูกชาย(วุฒิ) ขณะนี้อายุของดิฉันก็40ปีส่วนแฟน36 ปีและ วุฒิก็ 19 ปีเรื่องของดิฉันพึ่งจะเกิดขึ้นเมื่อ 3 อาทิตย์ที่ผ่านมาเท่านั้นเอง เนื่องจากแฟนของดิฉันต้องไปธุระที่สิงคโปร์เป็นเวลา 4 วันเกี่ยวกับงานทางจัดเก็บเงินของบริษัทของตระผมลดิฉัน(สามีของดิฉันแต่งเข้าบ้าน)ตาวุฒิก็เลยมานอนกับดิฉันเป็นเพื่อน ซึ่งจริงๆแล้วเมื่อก่อนตาวุฒิก็ชอบที่จะมานอนด้วยกันสามคนเป็นประจำจนแกเข้าม.1แกก็เริ่มทำตัวห่างๆไปซึ่งดิฉันก็เข้าใจเพราะแกเริ่มจะเปลี่ยนวัย วันนั้นพอเรากินข้าวเย็นเสร็จ ดิฉันก็เข้าไปอาบนํ้าแล้วตาวุฒิก็ยกเกมplayมานั่งเล่นในห้องนอนของดิฉัน พอดิฉันอาบนํ้าเสร็จจึงมานั่งเป็นเพื่อนลูกโดยที่ดิฉันยังใส่ผ้าเช็ดตัวกัยผ้าโผกหัวเท่านั้น เรานั่งด้วยกันสักพักดิฉันก็สังเกตุเห็นตาวุฒิแกเล่นเกมแบบไม่ค่อยสนใจเกม(แกแพ้ตลอดค่ะ)และดิฉันก็เห็นแกหน้าแดงเป็นพักๆตอนแรกดิฉันก็ไม่ได้คิดอะไรจึงบอกให้แกไปอาบนํ้าเดี๋ยวจะได้มานอนด้วยกัน "ลูกจบเกมแล้วไปอาบนํ้าซะดมตัวแม่ซิอาบนํ้าแล้วสบายจะตาย"ว่าแล้วดิฉันก็หอมแกหนึ่งทีแล้วบอกว่าตัวแกเหม็น"แบบนี้เดี๋ยวแม่ไม่ยอมให้นอนด้วยนะ"แกก็เลยไปอาบนํ้าสักพักแกก็เข้ามาปิดไฟแล้วนอนดูทีวีด้วยกัน ดิฉันจึงแกล้งกอดลูก(ตามประสาแม่ลูก)แล้วบอกว่า"เป็นหนุ่มแล้วไม่ยอมมานอนกับแม่เลยขอแม่หอมหน่อยนะจ๊ะ"แกก็ยอมให้จูบอย่างว่าง่าย สักพักแกก็หันหน้ามามาหาดิฉันพร้อมทั้งเอามือโอบที่เอว ดิฉันพึ่งนึกขึ้นได้ว่าตัวเองไม่ได้ใส่อะไรเลยนอกจากชุดนอนตัวเดียว(ธรรมดาก็ไม่ได้ใส่อยู่แล้วเพราะนอนอยู่กับสามี)จะลุกขึ้นไปใส่ก็ยังไงอยู่ สักพักมือของตาวุฒิก็เริ่มไล้มาที่ก้นของดิฉัน(ใจก็เสียวอยู่แล้วว่าลูกจะรู้ว่าไม่ได้ใส่อะไร)ดิฉันก็เลยแก้เขินชวนคุยเกี่ยวกับตาอ๊อดเพื่อนซี้ของแกที่ชอบมาที่บ้านว่าทำไม 2-3 เดือนนี้ไม่มาเที่ยวบ้านเลยแกก็บอกว่าทะเลาะกันแล้วก็เงียบไปสักพักแกก็บอกว่านายอ๊อดมันพูดไม่ดีเกี่ยวกับแม่ มันบอกว่าแม่สวยและสาวหุ่นก็น่า...พอจะถึงคำนี้แกก็เงียบ ดิฉันก็รู้สึกอายแต่ด้วยความเป็นแม่ก็เลยบอกกับลูกว่า"ดีออก ลูก ทำไมล่ะก็แม่สวยจริงๆ ไม่ต้องไปอายนะลูก ตอนแม่วัยเท่าลูกแม่เคยโดนแซวหยาบกว่านั้นอีก แต่ก็ดีแล้วอย่าไปคบกับตาอ๊อดเลย ลูกจะได้ใกล้ชิดกับแม่เหมือนเดิมไงจ๊ะ"ว่าแล้วดิฉันก็กอดแกอีกพร้อมกับจูบแก้มแกอีกที แต่เห็นแกเงียบไปสักพักมือของตาวุฒิก็เริ่มมาไล้ที่ก้นของดิฉันอีกแต่คราวนี้ดูจะหนักมือกว่าเดิมเพราะมีแรงกดลงมาด้วย ต่อมาแกก็เริ่มลูบลงไปที่ขาอ่อนจนพ้นกระโปรงแล้วมือแกก็จับอยู่ที่เนื้อช่วงข้อพับหัวเข่า(จริงๆแล้วดิฉันก็เริ่มรู้สึกผิดปกติแล้ว) สักพักแกก็เริ่มลูบขึ้นมาใหม่แต่คราวนี้มือของแกเริ่มลอดใต้กระโปรงขึ้นมาจับอยู่ที่สะโพกเปลือยเปล่าของดิฉัน ระหว่างเรามีแต่ความเงียบ แต่แล้วมือของแกก็ไม่หยุดอยู่แค่นั้นแกเริ่มลูบขึ้นมาผ่านเอวจนมาถึงช่วงข้างอก ลมหายใจของแกเริ่มดังรวมทั้งตัวของดิฉันด้วย แล้วมือของแกก็แตะอยูที่ข้างเต้านม หัวนิ้วโป้งของแกก็เริ่มไล่ขึ้นมาที่ฐาน ตัวดิฉันเริ่มทนไม่ไหวจึงพลิกมานอนหงายโดยที่ตายังมองอยู่ที่มือของแก แล้วเพราะการพลิกตัวนี้ทำให้มือของแกเลื่อนมาใกล้กับหัวนมเข้าไปอีก มือของแกเริ่มออกแรงกดและเค้นจนดิฉันต้องแอ่นตัวขึ้นมาตาม แกจึงรีบขึ้นมาคร่อมตัวดิฉันแล้วเริ่มไซร้ที่ร่องอกทันที ส่วนมืออีกข้างของแกก็รูดชุดนอนขึ้นมากองอยู่เหนือเต้านมของดิฉัน เลยทำให้เสื้อของดิฉันไปรั้งหน้าแกเข้ามาติดหน้าดิฉัน แกเริ่มเลียที่ติ่ง หูจนดิฉันครางออกมาอย่างลืมตัว ดิฉันทั้งอายและก็วางตัวไม่ถูก แต่ดิฉันดันพูดออกไปว่า "ชอบแม่มั้ยลูก " ตาวุฒิจึงหันมามองหน้ากันเป็นครั้งแรก ก็พบสายตาที่ไม่เคยเห็นมาก่อนของแกแต่ก็รู้ว่าแกก็อายมาก เราก็เลยหยุดอยู่ที่ท่านั้นมือของแกก็ยังจับที่เต้านมของดิฉัน เราเงียบกันอีกดิฉันก็ไม่รู้จะทำยังไงดีสภาพของท่าทางของเราก็ค้างกันอยู่แบบนั้น ดิฉันก็เลยทำใจกล้าบอกกับลูกว่า

9. wonderza (0)

26-07-2004, 20:32:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวน ไม่ขุดกันเลย
ลูกชอบนมของแม่มั๊ย..นมแม่ใหญ่มั๊ยจ๊ะ.."แล้วดิฉันก็เอามือของฉันกดทับลงบนมือของลูก มือของแกก็เค้นเต้าของดิฉันอย่างว่าง่าย ดิฉันจึงพูดต่อเพราะไม่อยากให้ลูกอายโดยพูดออกมาทำเป็นเล่นว่า"เป็นไง..นมใหญ่ๆใหญ่พอมั้ยคะ ลูกวุฒิ " คราวนี้แกก็บอกออกมาเบาๆว่า "นมใหญ่มากเลยครับ แม่ ผมยังไม่เคยเห็นนมของใครใหญ่ขนาดนี้มาก่อนเลย " เท่านี้ดิฉันก็เริ่มเบาใจคิดหาทางตัดเกมสวาทของแม่ลูกให้กลายเป็นเรื่องไม่ซีเรียสได้ แต่ตาวุฒิกลับก้มหน้าลงไปดูดหัวนมของดิฉันด้วยความเมามัน แล้วแกก็พูดแรงๆ ด้วยเสียงตํ่าว่า "นายอ้อดมันบอกว่าอยากจับนมของแม่มาก มันบอกว่าทั้งขาวทั้งใหญ่ เวลามันมาที่บ้านมันชอบแอบมองนมแม่เเล้วเก็บไปชักว่าวด้วยครับ แม่อย่าเสียใจนะครับ จริงๆแล้วผมภูมิใจอยู่ลึกๆครับแม่ " คำพูดของตาวุฒิทำให้ดิฉันภูมิใจมากจนนํ้าเงี่ยนของดิฉันถึงกลับออกมาอย่างมากมายเลย แฉะเต็มรู! ดิฉันเริ่มเสียวจนยั้งไม่อยู่มือของดิฉันเริ่มลูบไล้ที่ช่วงหลังของแก อย่างธรรมชาติของการร่วมเพศ แกเริ่มไซร้ลงมาที่หน้าท้องของดิฉัน แกเริ่มเพ้อออกมาว่า"แม่สวยมาก ผมรักแม่นะครับ ผมจะทำให้แม่มีความสุขนะครับ เรามีความสุขด้วยกันนะครับ" แค่คำพูดเท่านี้ดิฉันก็เต็มใจแอ่นสะโพกโคก!ให้ลูกได้เชยชม พร้อมกับพูดว่า "เอาเลย..ลูกรักของแม่ ..นี่แม่ของลูกเอง.. ลูกจะทำอะไรก็ได้ ..จะฟัดนมใหญ่ๆ..จะเลีย!เลีย***..หรือลูกอยากจะเอา***ของลูก..***เข้าไปในรู!ของแม่..ก็ทำได้เลย..ซี๊ดส์..โอวว..แม่รักลูกที่สุดในโลก ทำเลย เอาเลย โอ้ยยย"ดิฉันพูดจาแบบหยาบคายออกมาทุกครั้งเมื่อตอนเวลาจะถูก*** เพราะว่าผัวดิฉันสอนมาเวลาเรา***กันเองนํ้าเงี่ยนของดิฉันออกแล้วคาปากของลูกดิฉันเลย ภาพที่แกเงยหน้ามองหน้าดิฉันทำให้ดิฉันถึงกลับคลั่ง ถึงกลับกระตุกอีกไม่หยุด หมดยางอายพร้อมกลับเอามือของลูกขยี้ตรงเม็ด***ของดิฉัน ท่าทางของตาวุฒิตอนนี้ถึงกลับตะลึงกับความเป็นไปได้ของแม่ตัวเอง ทำให้ดิฉันอายมากแต่ดิฉันหยุดตัวเองไม่ได้แล้ว จึงลุกขึ้นมาถอดเสื้อยืดของตาวุฒิออก พร้อมกับเอาลิ้นเลียหัวนมของลูก มือของดิฉันป่ายไปทั่วตัวของลูก จนถึงลำ***ของลูก ดิฉันจึงลูบเฉพาะแค่ภายนอก ลูกถึงกลับแอ่นตัวแล้วบีบนมดิฉันอย่างแรง ดิฉันหน้ามืดแล้วจึงดึงกางเกงในลงมาเลย(กางเกงเลของลูกหลุดไปตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้แล้วค่ะ)ลำ***ของลูกทั้งใหญ่ทั้งแข็งและยาวอีกต่างหาก อาจจะใหญ่กว่าพ่อเขาอีก..ผงาดออกมาตรงหน้าของดิฉัน เหมือนแกจงใจยื่นมาที่หน้า ดิฉันตกใจนิดนึง เมื่อรู้สึกว่ามันเกินไปแล้วแต่อารมณ์มันหยุดไม่อยู่และก็รู้ว่าลูกชายต้องการสุดๆด้วย คราวนี้ดิฉันเลยใจเย็นขึ้น อยากจะทำให้แกมีความสุขที่สุดเลย แกล้งค่อยๆอ้าปากเอาลิ้นไปแตะที่หัว*** แล้วค่อยๆไล่ลงมาถึงกลุ่มขนแล้วก็ไล่กลับ เจ้าตาวุฒิท่าทางทนไม่ไหวเอามือมาจับหัวดิฉันจะเอาเข้าปากให้ได้ ดิฉันเงยหน้ามองหน้าแกทำเป็นดุ แกจึงรีบปล่อย ดิฉันยิ้มหวานให้แกพร้อมกับอ้าปากสุดๆอม***ของลูกจนมิดในทีเดียวถึงคอหอยเลย แล้วค่อยดูด***ของแกแบบเหนียวๆหมุนวนๆ ลูกครางออกมาอย่างมีอารมณ์สุดๆ ดิฉันแอบยิ้มในใจแล้วค่อยดันแกลงนอนหงายกับเตียง ดิฉันค่อยถอนปากออกมา เอาหน้ามาแนบกับ***ลูกแล้วมองหน้าแก เห็นแกจ้องหน้าดิฉันตาไม่กระพริบ คราวนี้ดิเอาลิ้นมาไล้ระรัวตั้งแต่หัว***ถึงไข่โดยที่เรามองหน้ากันตลอดเวลา จนดิฉันทนไม่ไหวนํ้าแตกเองอีกหนแล้วก็รู้ว่าลูกกำลังจะใกล้ถึงแล้วดิฉันเลยหยุดแล้วเอามือกดที่เส้นเลือด แต่แกลุกลี้รุกรนพยายามจะให้ดิฉันทำต่อ ดิฉันจึงพูดบอกแกว่า"ลูกไม่อยาก***กันจริงๆหรอคะ..อยาก***!แม่มั๊ยลูกจ๋า..ซี๊ดส์..."

10. wonderza (0)

26-07-2004, 20:33:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบๆๆ
แกจึงรีบลุกขึ้นมาดิฉันจึงรีบนอนหงายตามอย่างช้าๆแต่ดูท่าแกจะใจร้อนมาก เอาปากมาจูบดิฉันอย่างหื่นกระหาย เรานัวเนียกันได้ไม่ถึงนาทีแกก็พยายามจะ***!ดิฉัน ดิฉันเลยสอนแกโดยเอามือมาจับของแกมาจ่อที่รู!ของดิฉันแล้วบอกว่า "นี่ลูกกำลังจะ***!แม่แล้วนะ" แกรีบดัน***เข้ามาแทนคำตอบ มันแน่นมากๆเลยแต่เพราะความลื่นมันก็เลยทำให้เข้ามาเกือบสุดดิฉันเลยกดตัวของลูกพร้อมกับแอ่นสะโพกเด้งรับ ให้มันติดหนอกไปเลย เห็นหน้าแกเสียวมาก แกรีบถามดิฉันว่า "ดีมั้ยครับแม่" ดิฉันเลยบอกว่า"แม่ก็เสียว!มากเลยลูก เอาเลยค่ะ..***!แม่แรงๆเลยลูก..แม่เงี่ยน!จนน้ำ!แตกไปหลายครั้งแล้ว..กระเด้า***ซิลูก..นั่น..อย่างนั้นแหละ..เขาเรียกกันว่า ***!ไงล่ะ..ซี๊ดส์.เงี่ยน!จัง " แกก็สนองตอบอย่างรุนแรงพร้อมกับทั้งไซร้และเค้นนมดิฉันอย่างมันมือ ดิฉันทนไม่ไหวจึงครางออกมาอย่างดัง "โอ้ย..อาาา ลูก***เก่งจัง ***เร็วๆได้อีกลูก ***แรงๆอีกได้นะคะ แม่เงี่ยนมากเลย..ซี๊ดส์..แม่มีความสุขมาก โอ้ยแม่จะเสร็จแล้ว แม่น้ำจะแตกแล้วลูก..ลูกจ๋า .โอ้ย***!ผม..เอา******!ผม..ซี๊ดส์..เสียว!จังเลย..***คุณ***!มันฉิบหาย..โอวว..."ยิ่งเงี่ยนเท่าไร ดิฉันก็ยิ่งพูดจาแบบหยาบคายสุดๆแบบที่ไม่เคยพูดมาก่อน..” คุณมีแรงเท่าไร..โหม***กระเด้า***มาอีก..โอว..ซี๊ดส์..แย่จัง..โครตมัน!เลย..ซี๊ดส์..คุณรู้รึเปล่าว่าคุณกำลัง***!แม่คุณอยู่..อาาา...ซี๊ดส์..!แม่คุณ***มันมั๊ย..คุณมันนายชั่ว..สารเลว...***!แม่ตัวเอง..โอววเสียว***ผมแรงๆๆ..ซี๊ดส์..อาา...***แรงๆ..น้ำ!ผมจะแตกอยู่แล้ว...ซี๊ดส์...นาย!..นายชาติชั่ว..อา...ซี๊ดส์ ” ดิฉันยิ่งพูดหยาบคายเท่าไรตาวุฒิก็ดูเหมือนว่าจะชอบมาก และยิ่งมีอารมณ์ที่รุนแรงมากขึ้น และกระเด้า***ใส่รู!ของดิฉันอย่างแรง แบบไม่ยั้ง ไม่รู้เหนื่อยและก็ตะโกนออกมาตามอารมณ์ดิบ "ผมจะแตกเหมือนกัน โอว.ซี๊ดส์ อีกระหรี่..!คุณ***มันมากเลย..อี!...อีดอก..อีชาติชั่ว..คุณมันอี***..โครต***..ชอบนอนแบรู!ให้ท่าผม..คุณอยากโดนผม***ใช่รึเปล่า..อี***..อยากโดน***ใช่มั๊ย..นี่ไงๆ.***ผมกำลังเย็!คุณอยู่..ซี๊ดส์...คุณมาเป็นกระหรี่อยู่ในบ้านผมทุกวัน..มาแหก!ให้ผม***ทุกวัน..ซี๊ดส์..!คุณนี่***โครตมันเลย..แล้วผมจะพาเพื่อนมารุม***คุณถึงที่บ้าน...คุณคอยแหก!ให้******ก็แล้วกัน..โอวว...ซี๊ดส์...น้ำ***จะแตกแล้ว..ซี๊ดส์.."ออกมาเลยลูก ลูกแม่ ให้น้ำ***แตกออกมาเลย แตกใส่เข้ามาในรู!แม่เลย โอ้ย แม่เสร็จแล้ว แม่เสร็จแล้ว"ตาวุฒิแกซอยอย่างไม่ยั้งดิฉันก็ดิ้นพลาดๆเพราะเสียวไม่เลิกเพราะแกไม่รู้ว่าพอผู้หญิงเสร็จมันเป็นยังไง เลยทำให้แกยิ่งบ้าคลั่งเข้าไปอีก กระหนํ่าเข้ามาแบบไม่ปราณีนึกว่าดิฉันยังไม่ถึง จนแกตะโกนบอก"ผมจะเสร็จแล้วแม่ โอ้ยผมเสร็จแล้ว โอ้ย" นํ้ารักของแกกระฉูดเข้ามาเยอะมาก ดิฉันจึงยิ่งขมิบช่วยเพิ่มความเสียวให้ลูกอีก ดูแกยังออกไม่หยุดจนล้นออกมา ข้างนอก คงเพราะ แกยังเด็กยังไม่เคยเสร็จกับของจริงด้วย เห็นแกเสียวจนนํ้าตาเล็ด เหมือนกับดิฉันซึ่งนํ้าตาไหลอยู่แล้ว ดิฉันก็เลยร้องไห้ออกมาด้วยความตื้นใจที่ได้ทำให้แกมีความสุขถึงขนาดนี้ เรากอดกันนานมาก โดยที่***ของแกยังอยู่ข้างใน เรามองหน้ากันด้วยความรู้สึกที่เปลี่ยนไปโยสิ้นเชิงมีทั้งหลงซึ่งกันและกัน และความรู้สึกพิเศษของแม่กับลูก ทั้งรสสวาทที่เต็มที่กว่ารสชาติใดที่ดิฉันเคยได้รับและไม่นึกว่าจะเกิดขึ้น แกเริ่มจูบดิฉันอีกที คราวนี้เรามีแต่ความนุ่มนวลและทราบซึ้ง ***ที่อยู่ข้างในก็เริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีก ดิฉันรู้แล้วว่าความสุขกำลังจะมาอีกและก็จะนานกว่าเดิมอีกด้วย โอ .ซี๊ดส์..ลูกรัก

11. wonderza (0)

26-07-2004, 20:44:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พี่น้อง 2 คู่
ครอบครัวของผมมีพ่อ , พี่หน่อยพี่สาวผมและผมนัดกันว่าจะไปเที่ยวงานลอยกระทงที่บางแสน เพราะตรงกับวันหยุดเสาร์อาทิตย์ กลางคืนกะว่าจะลอยกระทงที่ทะเล ไปครั้งนี้พี่แหม่มเพื่อนของพี่สาวผมจะขออาศัยรถผมไปด้วย คุณพ่อเอารถตู้ไปจึงนั่งกันได้อย่างสบาย แต่รถยังว่างอยู่ผมจึงชวนสันติน้องของพี่แหม่มไปอีกคน พอถึงวันนัดจริงๆ พ่อกับแม่ติดธุระด่วนที่ต่างจังหวัดไปกับพวกเราไม่ได้ จึงให้พวกเราไปกันเอง ตกลงเราไปกันเพียง 4 คน เอารถเก๋งไปก็พอ พี่สาวผมเป็นคนขับ พี่สาวผมอายุ 19 ปีเท่ากับพี่แหม่ม ส่วนผมอายุ 16 ปีอ่อนกว่าสันติ 2 ปี แต่ผมไม่เคยเรียกว่าพี่ พวกเราสนิทกันเหมือนพี่น้อง คนอื่นจะคิดอย่างไรผมไม่ทราบ แต่ผมคิดกับพี่แหม่มทุกทีที่ผมเห็นหน้า ผมมักจะมองที่โคก!ในร่มผ้าของแกเสมอ (แอบมอง) แล้วผมก็จะเก็บภาพนั้นมานอนชักว่าวจนน้ำแตกอย่างมีความสุข ผมเคยฝันว่าผมเป็นผัวของพี่แหม่ม พอตื่นมาก็พยายามหาทางให้ฝันเป็นจริง พี่หน่อยพี่สาวผมขับรถไปถึงบางแสนตอนบ่ายเราตรงไปหาบ้านพักที่พ่อจองเอาไว้ให้ 1 หลัง มี 4 ห้อง พี่สาวผมขอเปลี่ยนเป็นหลังเล็กที่มีเพียง 2 ห้องก็พอ ให้ผมกับสันตินอนด้วยกัน ส่วนพี่หน่อยนอนกับพี่แหม่ม พอตกเย็นเราก็ไปเล่นน้ำทะเลด้วยกัน พี่แหม่มใส่ชุดว่ายน้ำเซ็กซี่มาก นมเป็นนม !เป็น! ผมเห็นแล้วต้องรีบลงไปในน้ำให้ท่วมเอวเพื่ออำพราง***ที่มันเริ่มแข็งขึ้นมา ส่วนพี่หน่อยก็ไม่เบาแต่นมจะเล็กกว่าของพี่แหม่ม ช่วงเล่นน้ำกันผมคอยโอกาสแต๊ะอั๋งพี่สาวทั้งสอง เอาแขนโอบเอวบ้าง แต่พี่สาวทั้งสองก็ไม่ว่าอะไรคงเพราะกำลังสนุก ผมว่ายน้ำเข้าไปใกล้พี่สาวตัวเอง มองไปทางด้านสันติเห็นกำลังดำน้ำเล่นห่างๆไปทางซ้ายมือผม พี่สาวผมก็กำลังกางแขนเอามือตีน้ำเล่นเป็นฟองกระจาย พี่แหม่มก็เล่นอยู่ห่างอีกนิดหนึ่ง ผมได้โอกาสยื่นมือเข้าไปจับ!พี่สาวที่ไม่ได้ทันระวังตัว มือผมไปโดนเต็มๆ เลยครับ เพียงนอกผ้าก็ทำเอาผมน้ำแทบแตก พี่หน่อยไม่ได้ว่าอะไรเลย ยังคงเล่นน้ำไปเรื่อยๆ “พี่หน่อยไม่รู้อะไรเลยหรือ” “นายน้องบ้า…ทำไมพี่จะไม่รู้…ทะลึ่งนะเรา” “ขอจับอีกทีนะพี่” “จับอะไรพี่ล่ะ” “ก็จับหอสระอี…น่ะพี่” พี่หน่อยเงียบไม่พูดอะไร ผมก็ได้ใจซิครับ ฉกมือเข้าไปที่!พี่สาวทันที เต็มๆ มือเลยครับ ฝ่ามือผมคลึงเนิน!จังๆ กำลังจะแหย่มือเข้าไปใต้ขากางเกงว่ายน้ำของพี่สาว แต่ต้องชะงักรีบชักมือกลับทันที เมื่อพี่หน่อยบอกให้หยุดด้วยเสียงดุดันผิดปกติกับตอนแรก ผมถอนมือออกอย่างเสียดาย เราเล่นน้ำทะเลนานพอสมควรก็ขึ้นมาที่บังกโลเพื่อหาอะไรกินกัน พี่หน่อยซื่ออาหารทะเลสดๆ มาย่างกินกัน ผมกับสันติซื้อเบียร์มา

12. wonderza (0)

26-07-2004, 20:46:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ
ดื่มด้วย ทั้งที่เราไม่เคยดื่มมาก่อน แค่อยากดื่มเล่นๆ สนุกๆ และผมก็ขออนุญาตพี่สาวก่อนดื่มแล้ว พี่หน่อยบอกว่าดื่มต่อหน้าไม่เป็นไรให้กินได้ อีกอย่างผมกับสันติก็โตแล้ว นั่งกินกันไปเรื่อยๆจนเบียร์หมด ผมอาสาไปซื้อให้ พี่หน่อยบอกว่าเดี๋ยวพี่หน่อยจะไปด้วย หลังจากซื้อของเสร็จกลับมาถึงบ้านพักก็ไม่เห็นพี่แหม่มกับสันตินั่งอยู่ ผมก็ถามพี่หน่อยว่า “พี่หน่อย…พี่แหม่มกับสันติไปไหนล่ะ” พี่หน่อยก็บอกว่า “ไม่รู้ซิ” แล้วพี่หน่อยก็เดินเข้าบ้านไปบอกว่าจะเข้าห้องน้ำ ผมจัดแจงของที่ซื้อมา เห็นพี่หน่อยยังไม่ออกมาก็เลยเดินเข้าไปตาม ผมเข้าไปเห็นพี่หน่อยกำลังยืนแอบดูอะไรอยู่หน้าห้องนอนของพี่แหม่ม ผมเลยเดินไปถาม “พี่หน่อยทำอะไร” พี่หน่อยหันมาทำปาก จุ๊ จุ๊ ผมเลยเดินไปดูบ้าง แล้วก็ต้องตกใจหัวใจแทบวาย ก็ภาพที่เห็น พี่แหม่มนอนเปลือยกายอยู่บนที่นอน โดยมีสันติซุกหน้าอยู่ที่หว่างขา ผมตกใจมากเพราะในชีวิตผมยังไม่เคยเห็นมาก่อน แล้วอีกอย่างนั่นมันเป็นพี่กับน้องแท้ๆ แต่ทั้งผมและพี่หน่อยก็ดูกันอย่างเงียบๆ ถึงตอนนี้***ผมมันก็ตื่นขึ้นมาจนแข็งโป๊ก หุ่นพี่แหม่มสวยมาก เป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ได้อย่างสบาย ผมหันไปดูพี่หน่อย เห็นพี่หน่อยยืนบิดไปมา เอามือซุกอยู่ที่หว่างขา ใจผมแทบระเบิด ก็หุ่นพี่สาวผมก็ไม่น้อยหน้าพี่แหม่มเลย ตอนนั้นผมอยาก***บ้าง ในใจก็คิดแต่ว่าทำงัยดี ใจหนึ่งก็กลัวพี่หน่อย อีกใจหนึ่งก็คิดว่าพี่หน่อยเห็นพี่แหม่มกับสันติกำลัง***กันยังไม่โวยวายเลย แสดงว่าพี่หน่อยเองก็คงมีอารมณ์เงี่ยนอยาก***บ้าง คิดได้ดังนั้นผมก็รวนรวมความกล้า เอื้อมมือไปกุมที่เต้านมคู่งามของพี่หน่อยและบีบเบาๆ พี่หน่อยไม่ว่าอะไร พี่หน่อยหันมาถามว่า “โอ่ง..ทำอะไรน่ะ” “พี่หน่อยครับ…ผมอยากลองกิน!พี่หน่อยบ้าง…เหมือนที่สันติทำงัยครับ” “จะบ้าเหรอโอ่ง…นั่นเขากำลังเลีย!…ไม่ใช่กิน!” “ก็นั่นแหละ…ผมอยากเลียบ้าง….พี่รู้…แสดงว่าพี่ก็เคยถูกเลีย!มาแล้วละสิ” พี่สาวผมหันมามองผมอายหน้าแดงและพูดว่า “บ้า…นายน้องบ้า” แต่พี่หน่อยก็ดึงมือผมไปที่โซฟาห้องโถง แล้วพี่หน่อยก็ดูดปากกับผม นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบปากผู้หญิง พี่หน่อยสอดลิ้นเข้ามาในปากผม มือก็คลึงที่เป้ากางเกงผม ผมก็ไม่ยอมแพ้ล้วงมือเข้าไปในเสื้อพี่หน่อยและคลึงที่เต้าทั้งสอง พี่หน่อยถอนปากออกและลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าหมดเลยและบอกให้ผมถอดด้วย พี่หน่อยนั่งลงบนโซฟาเอามือคลึง!ตัวเอง ผมตรงเข้าไปดูดเลียที่เต้าทั้งสอง พี่หน่อยแอ่นอกสู้ลิ้นผม เอามือลูบที่หัวผม ผมได้ยินเสียงครางเบาๆจากพี่หน่อย ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมไซ้ลงต่ำจนมาถึงโคก!อันโหนกนูน มีหมอยประดับพองาม “หยุดทำไมโอ่ง…ไหนบอกว่าอยากเลีย!พี่งัย..” ผมเลียไปที่!พี่หน่อย รู้สึกว่าพี่หน่อยจะสะดุ้งเฮือก ผมทั้งดูด ทั้งเลีย จนพี่หน่อยแอ่นสะโพกลอยจากโซฟา สักพักพี่หน่อยก็บอกว่า “ใช้นิ้วแหย่เข้าไปในรู!ด้วยซิโอ่ง” ผมก็ทำตาม สักพักพี่หน่อยก็ทิ้งตัวลงบนโซฟาและบอกว่า “พี่มีความสุขที่สุดเลย…โอ่งขึ้นมานั่งบนนี้ซิ” ผมกับพี่หน่อยสลับที่กัน พี่หน่อยเริ่มไซ้ผมตั้งแต่คอเรื่อยลงมาจนถึงหน้าอก ผมขนลุกไปทั้งตัว พี่หน่อยไซ้ต่ำลงไปอีกจนถึง***ผม แล้วพี่หน่อยก็บอกว่า “ไม่เบาเลยนะเราเนี่ย. ***ใหญ่พอตัวเชียว ถามจิงเคย***!ใครมาบ้างหรือยัง” “ยังครับพี่…มีแต่ชักว่าวด้วยมือตัวเอง” “ดีแล้ว…..อย่าไปยุ่งกับคนอื่นถ้าไม่แน่ใจอาจติดเอดส์ได้ เดี๋ยวพี่จะทำให้น้ำ***ออกให้ดู” แล้วพี่หน่อยก็อม***ผมเข้าไปในปาก ผมรู้สึกอุ่นๆ ที่ลำ*** พี่หน่อยเริ่มใช้วิชาเป่าขลุ่ย ทั้งดูดทั้งเลียจนผมตัวสั่น เกร็งไปทั้งตัว จนผมทนจะไม่ไหว “พี่หน่อย…ผมทนไม่ไหวแล้ว….เงี่ยนจน***จะระเบิดอยู่แล้วพี่” พี่หน่อยถอนปากออกมาแล้วบอกว่า “ทนหน่อยโอ่ง…อย่าเพิ่งให้น้ำ***ออก” แล้วพี่หน่อยก็ก้าวขึ้นมานั่งทับผมจับ***ผมจ่อเข้ากับรู!พี่หน่อย แล้วกดสะโพกลงมา เสียงพี่หน่อยสูดปากเหมือนกินพริกสักกำมือ ผมเสียววาบที่ปลาย*** พี่หน่อยกดแช่ไว้สักพักก็เริ่มบทเป็นนักขี่ม้า โยกใส่ผมจนโซฟาแทบพัง สักครู่พี่หน่อยก็ลุกขึ้นแล้วบอกว่า “โอ่งช่วย***พี่บ้างซิ” แล้วพี่หน่อยก็คุกเข่าลงบนโซฟา ผมเข้าไปประกบด้านหลัง จับ***ไปจ่อที่รู!พี่หน่อยแล้วกดพรืดเดียวมิดด้าม พี่หน่อยสะดุ้งเชิดหน้าร้องครางเบาๆ ผมกระหน่ำซอยไม่ยั้ง พี่หน่อยก็ร่อนสะโพกตลอดเวลา ต่างคนต่างเด้งเข้าใส่กันอย่างเมามัน ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าในห้องพี่แหม่มเหตุการณ์ไปถึงไหนแล้ว แต่ผมใกล้แล้ว และพี่หน่อยก็บอกว่า “ใกล้น้ำ***ออก บอกพี่นะโอ่ง” “ใกล้แล้วพี่” “เอา***ออกจาก!พี่สิ” แล้วพี่หน่อยก็คว้า***ผมไปดูดเพียง 3-4 ที ผมก็กระฉูดน้ำกามเข้าไปเต็มปากพี่หน่อย พี่หน่อยกลืน

13. wonderza (0)

26-07-2004, 21:01:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดกันก่อนดิวะ
น้ำผมกินจนหมดไม่มีเหลือ แถมเลียทำความสะอาดให้ด้วย พี่หน่อยบอกว่า “พี่ไม่ได้***กับแฟนมานาน…เงี่ยนแทบบ้า” แล้วผมกับพี่หน่อยก็แต่งตัวและออกมานั่งที่หน้าบ้านพักเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักพักพี่แหม่มกับสันติก็ออกมา แล้วยิ้มให้ผมกับพี่หน่อย ผมไม่รู้ว่าทั้งสองคนยิ้มทำไม ในใจคิดว่ายังมายิ้มอีก ไม่รู้หรืองัยว่าโดนแอบดู ผมนึกแล้วมีอารมณ์ขึ้นมาอีก ผมเลยลุกเข้าห้องน้ำบอกว่าไปฉี่ สันติก็ลุกตามมา ขณะที่ผมกำลังฉี่สันติก็เข้ามาฉี่ด้วย ผมบอกว่าให้ผมฉี่เสร็จก่อน สันติบอกว่า “อายเหรอ ผู้ชายเหมือนกัน” แล้วมันก็ชัก***ออกมายืนฉี่ข้างผม สันติหันมามอง***ผมแล้วพูดว่า “โอ่งไปทำอะไรมา…ทำไม***แดงขนาดนี้” ผมอึ้งไปเลย แต่ก็สวนไปว่า “แล้วสันติล่ะ….***ก็แดงเหมือนกัน…ทำอะไรมา” สันติไม่ตอบได้แต่ยิ้ม ๆ เราสองคนเดินออกมา พี่หน่อยกับพี่แหม่มมองเราสองคนแล้วก็หัวเราะ ผมเลยถามว่า “มีอะไรเหรอ….หัวเราะทำไม…เล่าให้ฟังบ้างซิ” พี่แหม่มก็บอกว่า “ให้หน่อยเล่าซิ” พี่สาวผมก็เล่าให้ฟังว่า “เมื่อกี้…พี่แหม่มเห็นหมดแล้วว่าเราทำอะไรกัน พี่แหม่มกับสันติแอบดูอยู่” ผมตกใจมากเลย “พี่ก็เลยบอกพี่แหม่มไปว่า…เราก็เห็นพี่แหม่มกับสันติกำลัง***กันในห้องเลยมีอารมณ์” พอพี่หน่อยเล่าถึงตอนนี้ ***ผมก็ตุงกางเกงเลย พี่แหม่มถามว่า “โอ่งเป็นอะไร…***ตุงเชียว” ผมได้แต่เอ่อๆ อ่าๆ พูดไม่ออก พี่แหม่มเลยพูดออกมาว่า “เมื่อกี้พี่คุยกับพี่หน่อยแล้วว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เรามาสนุกร่วมกันไหม พี่หน่อยก็โอเคแล้ว เหลือแต่โอ่งกับสันติ” พอผมได้ยินหัวใจก็เต้นไม่เป็นจังหวะแล้วตอบไปว่า “ได้เลยครับ” สันติก็บอกว่า “แล้วแต่พี่หน่อยครับ” เราสี่คนจึงพากันเข้าบ้านพัก ตรงไปยังห้องนอนทันที พอเข้าห้องนอนเราทั้งสี่ก็แก้ผ้าล่อนจ้อน พี่หน่อยกับพี่แหม่มขึ้นไปนอนบนเตียง สิ่งที่ผมใฝ่ฝันอยากเห็นมานานก็เห็นแล้ว ก็!พี่แหม่มไงครับ เคยวาดฝันไว้ว่ามันคงใหญ่โตมโหฬารแล้วก็จริงตามฝัน !พี่แหม่มใหญ่มาก ใหญ่กว่า!พี่หน่อยตั้งเยอะ หมอยดกดำเส้นยาว นมสองเต้าก็ใหญ่ไม่แพ้! ผมจ้องมองด้วยความตะลึง “โอ่งเป็นอะไร” เสียงพี่สาวผมเรียกขึ้น “เห็นจ้อง!แหม่ม.จ้องเอ้า..จ้องเอา เหมือนไม่เคยเห็น อาการอย่างนี้โอ่งต้องเคยคิดฦันไม่ดีกับแหม่มมาก่อนใช่ไหม เด็กหนุ่มก็อย่างนี้แหละชอบคิดถึง!สาวๆ แล้วเอาไปชักว่าว…พี่พูดเล่นน่ะโอ่ง” พี่แหม่มหัวเราะอย่างชอบใจ แล้วก็กวักมือเรียกผม “โอ่งมาหาพี่แหม่มซิจ๊ะ” ผมไม่รอช้าขึ้นไปทับร่างเปลือยของพี่แหม่ม สันติก็โผเข้าไปหาพี่สาวผม ผมเริ่มจากดูดปาก แลกลิ้นกัน จากนั้นก็ไซ้ซอกคอ เลื่อนมาทีนมคู่งาม “นมพี่แหม่มสวยจังครับ” “สวยก็ดูดซิจ๊ะ…ว่าแต่ว่าโอ่งเคยคิดอะไรกับพี่หรือเปล่า” “พี่แหม่มหมายถึงอะไรครับ” “เออ…โอ่งเคยวาดฝัน อย่างที่หน่อยพูดหรือเปล่าล่ะ” “เคยครับ…ผมคิดถึง!พี่แหม่มทุกคืน…เวลาที่ผมคิดถึงผมก็จะชักว่าวไปด้วยครับ” “มิน่าล่ะ…***โอ่งถึงใหญ่โตเกินวัย…ต่างกับ***ของสันติที่ไม่ค่อยใหญ่” ผมหันไปมองพี่สาวผม พี่หน่อยนอนหงายแหก!อ้าซ่า ตรงกลางร่อง!มีสันติก้ม ๆ เงยๆ ดูดเลียอยู่ พี่หน่อยเองก็เด้ง!สู้ลิ้นไม่หยุดหย่อน เสียวร้องครางกระเส่า ผมหันกลับไปหาพี่แหม่ม ดูดเต้าซ้ายทีขวาที พี่แหม่มก็แอ่นอกรับลิ้นผม มือผมก็ล้วงไปบี้!พี่แหม่มด้วย ตอนนี้ร่อง!พี่แหม่มแฉะไปหมดแล้ว ผมเลื่อนลงไปเลีย!พี่แหม่มที่อ้ารอผมอยู่ พี่แหม่มร้องคราง ฮือ ๆ ๆ ๆ ในลำคอ แล้วพี่แหม่มก็บอกว่า “โอ่ง…เอา***โอ่งมาให้พี่ดูดบ้างซิ…พี่อยากดูด***ใหญ่ๆมานานแล้ว” ผมเลยกลับหัวกลับหางกับพี่แหม่ม พี่แหม่มทั้งอม ทั้งดูด เลียที่ไข่ด้วย ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก ผมได้ยินเสียงพี่หน่อยร้องบอกกับสันติว่า “พี่เสียว!ทนไม่ไหวแล้ว….เอา***ของเธอใส่รู!พี่***เถอะ” ผมเองก็เขื่อนแทบแตก จึงถอน***ออกจากปากพี่แหม่ม ลุกขึ้นจับขาพี่แหม่มข้างหนึ่งพาดบ่า จ่อ***ไปที่รู! “เบา ๆ ก่อนนะโอ่ง…เดี๋ยว!พี่ฉีก…***โอ่งอ้วนจัง” “ครับพี่ ผมจะค่อยๆ*** รับรอบ!พี่ไม่เสียหาย” ผมค่อยๆดันเข้าไปจนสุดลำ*** พี่แหม่มสูดปากลั่น ผมแช่ไว้สักพักก้มลงไปเลียหัวนมพี่แหม่ม พลางถามพี่แหม่มว่า “พร้อมหรือยังครับพี่” พี่แหม่มไม่ตอบแต่พยักหน้าแทน ผมเริ่มซอยจากช้าๆก่อน พี่แหม่มกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเริ่มเร่งจังหวะ พี่แหม่มถึงกับส่ายหัวไปมาจนผมยุ่งไปหมด เสียงครางจากพี่หน่อยกับสันติยังดังมาเป็นระยะๆ มีบางช่วงขาดหายไป บางช่วงก็ดังมาก “***เร็วๆสันติ…พี่เสียว!..อูย..ทนไม่ไหวแล้วว” “ผมก็เสร็จแล้วครับพี่” แล้วทั้งคู่ก็นิ่งเงียบไป ผมเห็นพี่หน่อยกับสันติถึงสวรรค์ไปแล้ว ผมก็เร่งตาม พี่แหม่มก็ร้องครางไม่เป็นภาษา สักพักพี่หน่อยกับสันติก็เข้ามาช่วยดูดนมให้พี่แหม่ม พี่หน่อยดูดซ้ายสันติดูดขวา ตอนนี้พี่แหม่มโดนรุมทุกจุด แล้วร่างพี่แหม่มก็กระตุก เกร็ง ผมเองก็กระแทกอีก 2-3 ที ก็กระฉูดน้ำเข้าไปเต็มรู!พี่แหม่ม ผมนอนทับร่างพี่แหม่ม !พี่แหม่มตอด***ผมเป็นระยะ ผมลุกขึ้นพยุงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนที่หัวเตียง พี่หน่อยเข้ามานอนกอดผม ส่วนสันติก็เข้าไปกอดกับพี่แหม่ม พี่หน่อยเอามือมาลูบที่***ผมจนมันตื่นขึ้นมาอีก พี่แหม่มก็ดูดให้สันติ พี่หน่อยใช้ปากเก่งมากทั้งดูดทั้งเลีย พี่แหม่มหันหัวมาทางผมและก้มลงเลียที่ไข่ผม โดยมีสันติคุกเข่ากระแทกจากข้างหลัง พี่แหม่มขบเบาๆที่ไข่ ผมงี้เสียวไปถึงขั้วหัวใจเลย พี่สาวผมก็หัน!มาให้ผมเลีย ผมใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วแยงเข้าไปที่!พี่หน่อย จนน้ำของพี่หน่อยออกมาเลอะปากผมเต็มไป

14. wonderza (0)

26-07-2004, 21:02:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบ
หมด แล้วสันติกับพี่แหม่มก็เปลี่ยนท่าโดยให้สันตินอนลง พี่แหม่มเป็นคนโยก พี่สาวผมก็ลุกขึ้นดูดปากกับสันติ ส่วนผมก็ลุกขึ้นจ่อ***ให้พี่แหม่มดูดพร้อมเอามือมารูดและใช้ปากอมไปด้วย ส่วนล่างพี่แหม่มก็ยังโยกอยู่กับสันติ ผมก้มลงไปกระซิบที่หูพี่แหม่มว่า “พี่แหม่มขอผมเข้าด้วยคนนะ” พี่แหม่มถามว่า “หมายความว่า..งัยโอ่ง” “ก็เข้าข้างหลังงัยครับ…พร้อมกันเลย” พี่แหม่มบอกว่ายังไม่เคย “ผมก็ไม่เคยครับ…แต่อยากลอง” ว่าแล้วผมก็ดันให้ตัวพี่แหม่มโน้มไปข้างหน้า ผมก้มลงเลียที่ก้นพี่แหม่ม พี่หน่อยก็เข้ามาช่วย ผมกับพี่หน่อยเลียแล้วบ้วนน้ำลายใส่จนแฉะ ผมก็จับ***ไปจ่อที่รูก้นพี่แหม่มแล้วดันเข้าไป “โอ๊ย..เจ็บ…โอ่งพี่เจ็บ…เอา***โอ่งออกก่อน” ผมหูอือแล้วครับ ผมดันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม แช่เอาไว้สักพักแล้วก็เริ่มโยก มันคับมาก พี่แหม่มตอนนี้สติแตกไปแล้ว ร้องไม่เป็นภาษาเลย ทางด้านพี่สาวผมก็นั่งทับหน้าสันติ ให้สันติใช้ลิ้นเลีย!ให้ ผมเสียวมากสันติเองก็เด้งผมก็กระแทกสวนเข้าไป เรา***กันในท่านี้พักเดียวก็น้ำแตกไปตามๆกัน เสียงครางดังระงม เราสี่คนนอนกอดกันจนหลับไป ตื่นมาในตอนเช้าก็***กันต่อ คราวนี้พี่สาวผมโดนสองประตูบ้าง เรา***กันจนลุกไปไหนไม่ไหวต้องสั่งข้าวมากินกันที่ห้องพัก “พี่แหม่มผมถามอะไรพี่…พี่จะตอบหรือเปล่า” “โอ่งจะถามอะไรพี่…ถามมาตอบได้พี่ก็จะตอบ…ตอบไม่ได้อย่าว่ากัน” “พี่แหม่มกับสันติเคย***กันมาหรือเปล่า” “นึกว่าจะถามอะไร…เราสองคนพี่น้อง***กันมาตั้งแต่พี่อายุ 14 ปีแล้ว” “เหรอพี่…โอ้โฮ้..***กันมาตั้งนาน…ทำไมรู!พี่ถึงไม่หลวมล่ะ” “ไม่รู้ซิ…แล้วโอ่งกับหน่อยล่ะเคย***กันมาก่อนไหมล่ะ” “ไม่เคยครับ…ก็เพิ่งคราวนี้แหละ ถ้าไม่ได้เห็นพี่กับสันติ***กันอยู่ ผมก็คงไม่กล้า***กับพี่สาวตัวเองหรอก คิดว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสม” “อย่าคิดมาก สมัยนี้คนเขานิยม***กันระหว่างพี่ ๆ น้อง ๆ เพราะไม่ต้องเสียงอะไรมาก” “เหรอพี่แหม่ม…งั้นผมขอสมัครเป็นคู่***พี่อีกคนได้ไหม” “ได้สิ…ก็โอ่ง***พี่ไปแล้วนี่” พอดีพี่สาวผมอาบน้ำเสร็จเดินเข้ามาพร้อมกับสันติ “จะทำอะไรก็ต้องระวังอย่าให้พ่อกับแม่เรารู้เด็ดขาด เรื่องนี้เป็นเรื่องใหญ่ ถ้าโอ่งกับสันติอยาก***พี่ทั้งสองคนต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับสุดยอด ห้ามปากโป้งให้ใครรู้ไม่ได้ จริงไหมแหม่ม” “หน่อยพูดถูก ทำตามหน่อยว่าก็แล้วกัน” ผมกับสันติร้อง…เย้..ขึ้นพร้อมกันอย่างกับนัดกันไว้ เรามาเที่ยวแต่ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนเลย เอาแต่***พี่สาวสองคนจนลืมวันลืมคืน สนุกสุดๆ เลยครับ

15. wonderza (0)

26-07-2004, 21:03:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปดีกว่าไม่มีคนขุด+ไม่มีคนดู
16. wonderza (0)

29-07-2004, 00:08:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อๆๆ
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมอ่านมาอีกทีหนึ่งนะครับ ความจริงแต่ก่อนผมไม่ค่อยเข้าใจเรื่อง family sex เท่าใดนัก แต่พอได้ท่องเว็บไซด์มาเยอะๆ ได้อ่านเรื่องราวเซ็กซ์ของคนหลายชาติหลายภาษา จึงได้เข้าใจว่าเซ็กซ์เป็นแค่เรื่องธรรมชาติ แต่คนเราพยายามจะปกปิดมันเอาไว้เท่านั้นเอง มีอยู่เรื่องหนึ่งที่ทำให้ผมประทับใจกับเรื่อง family sex มาก ลองอ่านดู นะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงของสตีฟ ที่อาศัยอยู่ที่ลอสแองเจิลลิส สตีฟเป็นเด็กวัยรุ่นอายุ 16 ปี อาศัยอยู่กับพ่อแม่ที่เป็น นักธุรกิจทั้งคู่ จึงไม่มีเวลาเอาใจใสกับสตีฟมากนัก ทำให้เขากลายเป็นเด็กที่เก็บกด และมักจะมองว่าพ่อกับแม่ไม่รักเขา ดังนั้นเขาจึงไม่เคยเชื่อฟังคำสอนของพ่อกับแม่เลย และโต้เถียงอยู่ตลอด พ่อของสตีฟอายุ 45 ปี ส่วนแม่อายุ 36 ปี แม่มัก จะพูดว่ากล่าวเรื่องการทำตัวของสตีฟเสมอ เพราะไม่เข้าใจว่าทำไมสตีฟถึงได้ชอบต่อต้านตัวเองนัก จนเมื่อพ่อของสตีฟ ต้องไปธุระที่นิวยอร์ค เมื่อแม่กลับมาถึงบ้านตอนค่ำ ก็พบว่าสตีฟกำลังดูหนังเอ็กซ์อยู่ในห้อง และก็ใช้มือชักว่าวไปด้วย เธอจึงนึกขึ้นมาได้ว่าสตีฟโตเป็นหนุ่มเต็มตัวแล้ว โดยเฉพาะขนาดเจ้าโลกของลูกชายนั้นช่างมโหฬาร จนทำให้เธอรู้สึกใจ หวิวขึ้นมาทีเดียว แม่ของสตีฟจึงได้ความคิดที่จะทำให้ลูกชายเลิกทำตัวเป็นแอนตี้กับตน เธอจึงเดินเข้าไปหาสตีฟที่กำลังมี อารมณ์เต็มที่ โดยไม่นึกว่าแม่จะมายืนดูอยู่นานแล้ว ทันทีที่เห็นแม่เข้ามาในห้องเขาก็ตกใจลุกไปปิดวีดีโอที่กำลังดูอยู่ และก็ จึงเอาผ้าขนหนูมาคลุมเจ้าโลกไว้ "แม่เข้ามาทำไม มีอะไรเหรอ" เขาถามด้วยเสียงที่ยังส่อถึงความตกใจ "แม่มีเรื่องจะคุย กับลูกน่ะ" เธอนั่งลงที่เตียงใกล้ๆ กับลูกชาย "แม่ก็เข้าใจว่าลูกโตเป็นหนุ่มแล้ว ถ้ามีเรื่องอะไรที่แม่ช่วยได้ ทำไมถึงไม่บอก แม่ล่ะ" ว่าแล้วเธอก็ล้วงมือเข้าไปในผ้าขนหนู เพื่อจับท่อนเนื้อขนาดใหญ่ของสตีฟ ทำให้สตีฟเข้าใจว่าแม่หมายความว่ายังไง "งั้นแม่ช่วยทำให้ผมหน่อยได้ไหม ผมอยากจะทำกับแม่มานานแล้ว" เขามองดูที่ท่อนเนื้อที่ถูกแม่ใช้มือรูดขึ้นรูดลงอยู่ "ไม่ได้หรอก เราเป็นแม่ลูกกันนะ แม่จะทำอย่างงั้นได้ยังไง แต่ถ้าให้แม่สอนให้ว่า การนอนกับผู้หญิงต้องทำยังไง แม่ก็ ทำให้ได้นะ" เธอหมายความตามที่พูดจริงๆ เพราะถึงแม้จะอยากโดนเดือยของสตีฟกระทุ้ง แต่ก็ไม่อาจจะร่วมเพศกับ ลูกชายได้ สตีฟดีใจที่แม่จะช่วนสอนให้ ถึงแม้จะไม่ได้เสียบหอยของแม่ก็ตาม
หลังจากที่ทั้งคู่อาบน้ำเสร็จ จึงเปลือยกายต่อหน้ากันในห้องนอนของสตีฟ สตีฟนั้นไม่เคยเห็นแม่ตอนแก้ผ้าใกล้ๆ ขนาดนี้มาก่อน เจ้าโลกของเขาตื่นตัวจนแข็งทันทีที่ได้เห็นเต้านมอวบ เอวที่กิ่วบาง และเนินหญ้าที่อวบอิ่มของแม่ เขาเข้า ไปกอดจูบร่างขาวโพลนนั้นทันที ทำให้แม่สตีฟต้องสั่นสะท้านไปกับการกระทำของลูกชาย เธออ้าหากให้เขาสอดลิ้นเข้าไป ดูดดื่มกันพัลวัล สตีฟจึงให้แม่นอนลง แล้วก็เริ่มดูดเลียที่หัวนมสีชมพูเสียงดังจ๊วบจ๊าบ แม่ของเขานั้นเริ่มครางด้วยความ เสียวซ่านขึ้นแล้ว เมื่อทำอยู่นานเขาก็จับแม่ถ่างขาออก แล้วงัดเอาเดือยยักษ์ขึ้นมาจะกดลงไปตรงหว่างขาของแม่ แต่แม่ของ เขาห้ามไว้ได้ทัน เขาจึงเอาเดือยไปจ่อที่ปากของแม่ เพื่อให้อมให้ตามอย่างที่เคยเห็นในหนังเอ็กซ์ ฝ่ายแม่นั้นอยากจะอมของ ลูกชายมา

17. wonderza (0)

29-07-2004, 00:09:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มานานแล้ว เธอจึงไม่รอช้าที่จะจับเอาท่อนเนื้อหัวบานที่ยาวและใหญ่เข้าปาก ดูดกลืนด้วยความอร่อย สตีฟเพิ่งเคย เป็นครั้งแรก จึงเสียวซ่านจนเผลอเอามือขยำนมแม่หนักหน่วง เขาทนไม่ไหวจึงจับให้แม่ถ่างขาออกอีกครั้ง แต่แม่ของเขา รู้ทันจึงเอามือปิดตรงรูสวาทไว้ "บอกแล้วว่าไม่ได้นะลูก" เธอพูดด้วยเสียงสั่นๆ ทำใจแข็งทั้งที่หอยนั้นแฉะไปด้วยน้ำจน เอ่อรู "ผมแค่อยากจะเลียตรงหอยให้เหมือนในหนังเท่านั้น" สตีฟพูดแล้วก็จับมือแม่ออก แล้วมุดหน้าเข้าไปตรงหว่างขา เขาได้กลิ่นแปลกๆ ที่กึ่งหอมกึ่งเหม็น แต่มันเร้าอารมณ์เขามาก สตีฟใช้ลิ้นแยงเข้าในตรงร่องแล้วก็ค่อยๆ เสยขึ้นมาจนถึงปุ่ม เสียวของแม่ เขาจึงใช้ลิ้นดุนเล่น "ตรงนี้เป็นปุ่มคลิตอริสใช่ไหมครับแม่" เขาถามด้วยความอยากรู้ แต่ไม่มีเสียงตอบจาก ผู้เป็นแม่ มีแต่เสียงร้องครางกระเส่าที่ออกมาจากปากตลอดเวลาเท่านั้น สตีฟตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียหอยของแม่เขาด้วยความ สนุกลิ้น บางทีก็ใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูให้ลึกที่สุด บางครั้งก็ซบหน้าลงไปกับร่องเนื้อ ให้จมูกดุนกับปุ่มกระสันต์ "แม่ครับ ผมขอเอาเดือยของผมถูไถตรงร่องเนื้อได้ไหม" เขาถามแม่ เมื่อรู้สึกว่าตัวเองเลียหอยมานานจนลิ้นชาหมดแล้ว และท่อนเนื้อ เขาก็แข็งจนปวดและร้อนผ่าว เพราะเกิดอารมณ์นานเกินไป เขามีความคิดว่าในเมื่อแม่ไม่ให้สอดใส่ เขาก็จะเอาเดือยยักษ์ ถูไถกับร่องเนื้อจนน้ำแตก และก็ไม่มีคำตอบจากแม่เช่นเดิม เพราะมีแต่เสียงร้องครวญครางเท่านั้น ที่เล็ดลอดจากปากของแม่ สตีฟเห็นแม่ไม่ว่า จึงคุกเข่าตรงหว่างขาของแม่เขา แลเห็นปากทางสวรรค์ของแม่เลอะน้ำเมือก เหมือนกับปากของเด็กเล็กๆ ที่เวลากินไอติม ซึ่งเลอะไปด้วยน้ำหวานไอติม ร่องเนื้อของแม่ช่างดูอวบอิ่มน่ากิน และน่ากดหัวบานๆ ของท่อนเนื้อลงไปใน รูนัก สตีฟจึงจับเดือยให้หัวบานเสยไปมาที่ร่องเนื้อ ทำให้น้ำเมือกของแม่เปื้อนหัวบานด้วย เขาพยายามเสยเดือยยักษ์เข้าไป ในรูหอยลึกเข้าไปอีก ดูว่าแม่จะว่าอะไรหรือไม่ นานเข้าเขาจึงกดเดือยเข้าไปถึงครึ่งลำ ทำให้แม่สะดุ้งทันที ร้องบอกสตีฟ ด้วยเสียงกระเส่าว่าไม่ให้เอาเข้าไป มือข้างหนึ่งก็เอื้อมมาปิดตรงรูหอย ที่มีเดือยสตีฟเสียบคาไว้ครึ่งลำ แต่สตีฟหยุดไม่ได้ แล้ว เขาจึงดันให้เดือยลึกเข้าไปอีกจนเกือบสุดลำ แม่ของเขาถึงกับร้องครวญครางไม่เป็นภาษา เธอไม่ได้ห้ามเขาอีกต่อไปแล้ว จะมีก็แต่แอ่นก้นขึ้นรับเดือยยักษ์ของลูกชาย พร้อมกับร้องครางอย่างห้ามตัวเองไม่ได้ สตีฟนั้นเขาไม่เคยร่วมรักมาก่อนเลย เมื่อได้ทำจริงๆ ทำให้เขาเสียวอย่างมาก กับการดูดตอดข้างในตัวแม่ นอกจากนั้นรูหอยยังบีบรัดเดือยเขาแนบแน่น เขาสาว เดือยเข้าออกด้วยความฝืดได้ไม่กี่นาที จึงกระฉูดน้ำรักใส่ข้างในตัวของแม่เต็มเปา หลังจากวันที่ได้ทำสิ่งที่ไม่เคยทำต่อกัน มาก่อนแล้ว แม่ของสตีฟจึงสอนว่า ไม่ควรไปหมกมุ่นอยู่กับเรื่องนี้ ให้ตั้งใจเรียน และถ้าทำตัวดีวันหลังแม่จะให้ทำอีก สตีฟจึงเข้าใจได้ว่า จริงๆ แล้วแม่เขาเองรักเขาและหวังดีต่อเขามาก เขาจึงพยายามทำตัวดีขึ้นอย่างมาก มีผลทำให้ครอบ ครัวสตีฟมีความสุข และเมื่อตัวเขามีปัญหา แม่คือคนแรกที่เขาจะปรึกษาด้วย จากเดิมที่ไม่เคยปรึกษาใครเลย และคำแนะนำ จากแม่ก็ทำให้วัยรุ่นอย่างเขา สามารถแก้ปัญหาได้เป็นอย่างดี ส่วนเรื่องการมีเซ็กซ์ ทั้งสตีฟและแม่ต่างตกลงกันว่าจะปิดเป็น ความลับ และหากจะทำครั้งต่อไป แม่ให้สตีฟสอดใส่ได้ แต่ต้องสวมถุงยางก่อนทุกครั้ง
18. wonderza (0)

29-07-2004, 00:09:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ

19. wonderza (0)

29-07-2004, 00:09:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆ
20. ขุดขุด
    29-07-2004, 15:52:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขุดขุดขุดขุดขุดด้วยนะครับ

21. wonderza (0)

31-07-2004, 19:37:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆ
22. wonderza (0)

31-07-2004, 19:38:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขึ้นไปดิ
23. wonderza (0)

31-07-2004, 19:38:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆ
24. wonderza
    31-07-2004, 19:39:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเรื่องต่อแล้วกัน
25. ...
    01-08-2004, 11:21:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดแล้วคับ
26. wonderza (0)

01-08-2004, 21:01:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำ ไม่มีไรทำ
27. wonderza (0)

01-08-2004, 21:01:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องหายากวุ้ย
28. wonderza (0)

01-08-2004, 21:10:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอามาจากอีกกระทู้คับ เอาปายเว็ปน้องแนทhttp://www.mooncakeb.hpg.ig.com.br/040528Natt%20Chanapa1/index.htm

29. wonderza (0)

02-08-2004, 21:39:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดวันละนิด
30. wonderza (0)

02-08-2004, 21:40:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชีวิตจิตแจ่มใส
31. __dvb__ (0)
Mail to __dvb__

03-08-2004, 14:46:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เเจ่ม กะลังหามานาน

นิยายXก็เหมือนกีฬาหากว่าอ่าน มักจะเสียน้ำ

เมิงหามาให้เสียน้ำอีกใด้ป่าวว่ะ ชอบๆๆๆๆ

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: