---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 03:46 ของวันที่ 01/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
เล่าเรื่อง (หน้าที่ 1/4)
[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ใครเงี่ยนเข้ามาเลยครับเรื่องเล่าเช้านี่
0. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)
Mail to [-sAndAn-]*chOngZ.

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-01-2004, 08:22:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

มาอ่านกานได้เลยครับ
1. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:23:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับผมเมื่อประมาณ 2 ปีกว่ามาแล้ว เมื่อครั้งที่ผมยังเรียนอยู่ที่
มหาลัยแห่งหนึ่งแถวสามย่าน ผมสนิทกับรุ่นพี่กลุ่มหนึ่งครับเป็นพี่ปีสี่ พี่กลุ่มนี้เป็นพี่ผู้หญิงทั้งกลุ่มซึ่ง ชอบกิน
เหล้ามาก แล้วเวลาเมาชอบเมากันไม่ได้สติ หลายครั้งที่ผมต้องช่วยหิ้วปีกพวกพี่ผู้หญิงกลุ่มนี้ออกจากร้าน ซึ่ง
ผมก็อดไม่ได้ครับที่จะหาเศษหาเลยเล็ก ๆ น้อย ๆ จับนู่นคลำนี่บ้าง ซึ่งพี่พวกนี้ก็ไม่รู้เรื่องหรอกครับเพราะเมา
กันมาก แต่ละคนก็อึ่ม ๆ กันทั้งนั้นครับ เพราะผมนั้นได้ลูบคลำมาแล้วเกือบทุกคน และในกลุ่มรุ่นพี่สาว ๆ กลุ่ม
นี้มีอยู่คนหนึ่งครับที่ผมติดใจเป็นพิเศษ คือ พี่เชอรี่ จริง ๆ แล้วเชอรี่อายุน้อยกว่าผม แต่เธอสอบเทียบมาเลยมา
เป็นรุ่นพี่เชอรี่ผิวไม่ขาวออกสีแทน หุ่นแบบบางเหมือนนางแบบ หน้าตาจัดว่าเข้าขั้นสวยทีเดียวและที่สำคัญเธอ
แต่งตัวเปรี้ยวจี๊ด ชอบใส่เสื้อแขนกุด(ตอนนั้นกำลังนิยม) กระโปรงสั้น เวลาเธอนั่งอยู่หน้าคณะผมเคยแอบเห็น
เธอนั่งหวอก็หลายหน แล้วเวลาเธอเมานะครับเธอจะดูเซ็กซี่มาก ผมกับเชอรี่ค่อนข้างสนิทกัน เพราะบ้านเรา
อยู่ทางเดียวกัน เวลาไปเที่ยวเธอจังมักจะขับรถมาส่งผมที่แถวบ้าน เวลาผมได้นั่งอยู่ในรถตามลำพังกับเธอผม
มักจะมีอารมณ์เสมอ แต่ผมก็ไม่กล้าครับ แต่แล้ววันหนึ่งโอกาสของผมก็มาถึง วันนั้นผมก็ไปเที่ยวกับพี่ ๆ กลุ่ม
นี้ตามปกติ วันนั้นเชอรี่ค่อนข้างจะดื่มเข้าไปมาก เพื่อน ๆ เป็นห่วงเห็นว่าท่าทางเธอจะเมามาก กลัวว่าเดี๋ยวจะ
ขับรถกลับไม่ไหว เลยแย่งแก้วของเธอไปไม่ให้เธอดื่มต่อ แล้วให้ผมช่วยพาเธอออกมาสูดอากาศข้างนอก ตอน
เดินออกมาตอนแรกเธอก็ปกติดีครับ ผมก็กะแค่เดินออกมาเป็นเพื่อนเฉย ๆ แต่พอเดินยังไม่ทันพ้นประตู เธอ
ก็เริ่มเซ ผมก็เลยเสนอว่าให้ไปนั่งพักในรถดีกว่า เธอก็ไม่ว่าอะไร เพราะเริ่มเมาไม่รู้สึกตัว ผมพาเธอเข้าไปนั่ง
ในรถเปิดแอร์เรียบร้อย ผมนั่งอยู่เป็นเพื่อนด้วย นั่งไปสักพักผมก็พบว่าเธอเมาหลับพับไปเสียแล้ว วันนั้นเชอรี่
ใส่เสื้อเชิร์ตกับกระโปรงสั้น เสื้อเชิร์ตคอค่อนข้างกว้าง ผมมองเข้าไปเห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหน เธอเป็นคนอก
เล็กครับ ผมมองลอดเสื้อเข้าไปเห็นไปถึงหัวนม ผมเองคืนนั้นก็ดื่มไปไม่ใช่น้อยทำให้ผมก็เริ่มมีอารมณ ์ รถที่
เรานั่งอยู่ด้วยกันก็จอดอยู่ในสุดไม่มีใครเดินผ่านไปมา ผมเลยรวบรวมความกล้าค่อย ๆ แกะกระดุมเสื้อเชิร์ต
ของเชอรี่ออกสองสามเม็ด แล้วเอามือเข้าไปลูบที่นมของเธอขนาดไม่ใหญ่ไม่เล็ก จนเมื่อผมกล้ามากขึ้นผมจึง
เลิกเสื้อในของเธอขึ้น ผมใช้ปากทั้งดูดและเลียหัวนมทั้งสองข้างของเธอ ผมได้ยินเชอรี่ร้องครางออกมาเบา ๆ
ตอนแรกผมตกใจคิดว่าเธอรู้สึกตัว แต่ปรากฏว่าเธอยังคงหลับตาอยู่คงแค่ละเมอ ผมเริ่มใจกล้าเริ่มรุกลงสู่ท่อน
ล่างเชอรี่ใส่กระโปรงสั้นทำให้ล้วงมือเข้าไปลูบบริเวณจิ่มได้ไม่ยากเพราะเธอเองก็นอนกลางขาไม่ได้สติอยู่แล้ว
ตอนแรกผมเริ่มจากลูบ ๆ อยู่นอกกางเกงในผ้ามัน แต่แล้วผมก็ค่อยๆ ล้วงผ่านขอบกางเกงในเข้าไปสัมผัสเนื้อ
ใน เชอรี่มีขนตรงนั้นไม่มากนัก แคมสองข้างยังแนบชิดปิดสนิท ท่าทางเธอยังบริสุทธิ์อยู่ ผมเริ่มมีอารมณ์มาก
ขึ้น ผมดึงกางเกงในของเธอลงมาอยู่ที่หัวเข่า ใช้นิ้วกลางชำแรกลงไประหว่างแคมทั้งสองของเธอ สลับกลับการ
ดูดนมเธอสลับซ้ายขวา เชอรี่ยิ่งครางดังขึ้น ผมก้มลงไปจะใช้ลิ้นเลียที่จิ่มเธอ เชอรี่ที่ไม่รู้ว่ารู้สึกตัวตอนไหนใช้
มือปิดป้องไว้เธอพูดเสียงอ้อแอ้ได้ยินว่าอย่านะ อย่าไม่เอาเดี๋ยวคนเห็น ตอนนั้นผมตกใจมากเมื่อรู้ว่าเธอรู้สึกตัว
ผมรีบเอามือออกจากช่วงล่างของเธอ ผมมารู้ตัวภายหลังว่านิ้วของผมนั้นมีน้ำของเธอเปียกเยิ้ม เชอรี่เพิ่งรู้สึก
ตัวว่าตัวเองอยู่ในสภาพเกือบเปลือย เธอจึงรีบแต่งตัวใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อยเหมือนเดิม หลังจากนั้นเราทั้งคู่ออก
จากรถ ทำเหมือนว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น ถึงวันนี้ผมมาคิดย้อนไป ผมรู้สึกเสียดายเหมือนกันที่คืนนั้นผมไม่รุกต่อ
เพราะไม่เช่นนั้นผมอาจจะได้เอาเธอก็ได้คืนนั้นเธอก็ดูมีอารมณ์มากแล้วและอีกอย่างท่าทางเธอก็เป็นคนเซ็กซ์
จัด หลังจากนั้นไม่นานผมได้ข่าวว่าเชอรี่ก็โดนรุ่นพี่คนหนึ่งซึ่งจบไปแล้วฟันมีคนมาเล่าว่าเห็นทั้งคู่เอากันในลาน
จอดรถของมหาลัย ผมได้ยินยิ่งเสียดายที่คนที่ได้ฟันเธอไม่ใช่ผม ทำไมคืนนั้นผมไม่ทำให้เสร็จนะ

2. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:24:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ท่านผู้ ชม กระณุณา ช่วย ขุด กาน ด้วย นะ คร๊าบ
3. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:29:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่อโอม อายุ 16 วันนั้นเป็นวันปีใหม่ญาติๆผมเลยไปเที่ยวกันโดยไปเที่ยวทะเลและเข้าพักที่บังกะโลที่พ่อผมซื้อไว้ผ่านไป 3 วันญาติผมก็กลับกันหมดเหลือแต่เมย์ลูกของพี่ชายพ่อผมอยากกลับพร้อทครอบครัวผมซึ่งจะกลับวันต่อไป กล่าวถึงเมย์ก่อนดีก่าเมย์เป็นคนออกหมวยๆซอยผมสั้นตามสมัยนิยัมอายุของเมย์ก็ 18 แล้วก็เช่นกันนมของเมย์นั้นใหญ่เต็มไม้เต็มมือจิงๆเมย์โดนผมเอาไปจินตนาการบ่อยๆและแล้ววันของผมก็มาถึงโดยวันนั้นผมชวนเมย์ไปว่ายน้ำที่สโมสรใกล้ๆบังกะโลโดยผมกับเมย์ไปกัน 2 คนไม่น่าเชือเมย์ใส่ทูพีชสีฟ้าลงมาว่ายน้ำกับผมโอ้เป็นบุญตาผมจึงโว้ยผมคิดในใจแต่ผมก็ไม่คิดจะทำไรเมย์หรอกเพราะเราเป็นญาติกัน แต่เอ็น 6 นิ้วผมดิมันไม่เป็นตามสมองผมมันแข็งอยู่ตลอดเวลาเราเล่นน้ำกันผมก็มักจะไปสัมผัสตัวเมย์เสมอแต่เมย์ก็ไม่ว่าอะไรแล้วพอ 5 โมงกว่าคนใช้ที่บ้านผมก็ตามผมไปกินข้าวแต่พอตกดึก 4 ทุ่มผมนอนไม่หลับเพราะหัวผมมันอยู่ที่นมเมย์ ผมก็เลยต้องทำร้ายตัวเองไปครั้งที่ 2 แต่แล้วมันเป็นบุญของผมมั้งนั่งสาวคว.อยู่ดีๆเมย์ขยี้ตาดันประตูห้องน้ำเข้ามาแล้วผมก็กำลังจะแตกพอดี ผมก็เลยบอกเมย์ว่า เมย์ไม่เกรงใจแล้วนะผมก็สาวเอ็นผมเต็มที่และแล้วน้ำกามของผมก็กำลังกระฉูดแต่อยู่ดีๆเมย์ก็คว้าเอ็ฯผมไปดูดเล่นเหมือนคนอดอยากมานานจนผมแตกออกมาเมย์ดูดของผมใหญ่เมย์ดูดจนเกลี้ยง ใจนึงผมก็อยากแต่ใจนึงผมก็กลัวบาปเมย์คงเห็นสีหน้าผมไม่ดีเลยบอกว่า ไม่เป็นไรโอมคงไม่เคย เดี๋ยวเมย์จะทำให้โอมมีความสุขเอง และแล้วเมย์ทำให้ผมเลิกคิดถึงบาปบุญ เมย์แก้ผ้าออกมาเผยถึงนมคู่นั้นที่ผมเฝ้าคิดถึงมานาน แต่ผมต้องสดุดเมื่อมองต่ำลงมาเห็นโหนกนูนที่ไร้ขนน่ารักที่สุด เมย์เห็นเอ็นผมเริ่มสู้ได้เลยบอกว่า ไงจะดูอย่างเดียวหรือไง ผมก็บอกว่าอย่างงี้ไม่ดูแล้ว ว่าแล้วผมก็เลยเข้าไปไซร้ที่ติ่งหูเมย์มือข้างนึงก็ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมเมย์ เมย์เริ่มคลางออกมาเบาๆ แล้วแล้วเราก็จูบกันเมย์กับผมแลกลิ้นกันสุดเดือด มือผมยังว่างอีกมือผมก็เลยใช้นิ้วถูที่แคมของเมย์ที่ตอนนี้น้ำของเมย์ไหลออกมาเยอะพอสมควร ผมก็เลยใช้นิ้วบี้***ของเมย์ เมย์คงเสียวมากใช้เล็บจิกหลังผมเป็นรอยเลย แล้วผมก็ละจากปากของเมย์มาเลียของเมย์แทนเลียได้ซักพักเมย์คงทนไม่ไหวให้ผมสอดซักที ผมก็ตามใจครับ ผมเลยถามว่าเมย์เคยป่าว เมย์บอกว่าเคยกับแฟนเก่าแต่ไม่ได้ทำมานานแล้ว ผมก็เลยใช้น้ำลายช่วยเอ็นผมนิดหน่อย แล้วก็พยายามสอดเข้าไปตอนแแรกก็ฟิตนิดหน่อย แต่ผมก็เลียหัวนมเมย์จนเมย์ผ่อนคลาย ผมเลยดัยพรวดเดียวมิดด้าม ข้างในของเมย์อุ่นมาเลยครับ แล้วผมก็สาวเลยครับปากก็พลางดูดหัวนมเมย์ไปด้วย ข่างล่างก็สาวเข้าๆออกๆ พอรู้ว่าอีกไม่นานจะออกแล้วผมก็ค้างไว้ซักหน่อย แล้วก็เริ่มซอยใหม่ ผ่านไป 5 นาที ผมก็เลยไม่ไหวรีบซอยอย่างแรง เมย์ร้องดังมากคงถึงแล้วผมจึงเร่งใหญ่ ถามเมย์ว่าข้างในนะ เมย์บอกว่าตามใจเร็วๆหน่อยผมก็เลยปล่อยน้ำกามของผมซึ่งเยอะจิงๆคราวนี้ข้างในของเมย์ก็ตอดตึบๆตอดจนผมถอนออกมา เมย์ก็เอามาอมจนแข็งแล้วก็แตกในปากเมย์อีกครั้ง แล้วเมย์ก็ใส่เสื้อผ้าโดยให้ กกน. ของเมย์ไว้ที่ผม ผมก็เอาไปดมหลับตาพริ้ม แต่แล้วผมก็ตกใจสุดขีดเมื่อผมหันหน้าไปเจอลูกสาวคนใช้ผม ชื่อ จอย อายุ 14 มองเรื่อนร่างที่ว่างเปล่า ของผมหน้าแดงแล้ววิ่งหนีไป ผมคิดในใจ อีจอยกลับไปคุณโดนผมล่อแน่ ลืมบอกไปจอยหน้าตาจอยน่ารักนะครับ ขาว ตาโต จมูกโด่ง กลับบ้านก็โดนผมล่อจิงๆ แต่จะเป็นไงคราวหน้าจะบอกแล้วกันครับ
4. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:32:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากให้ เอา มา ลง กาน อีก ไหม ถ้า อยาก ช่วย ขุดด้วยย
5. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:43:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมชื่อนพเป็นนักศึกษาของมหาลัยที่มีชื่อเสียงแห่งนึงครับ ผมได้คบกับน้องใหม่ต่างคณะคนหนึ่ง เธอชื่อนัทครับ นัทเป็นคนสวยมากๆครับ น่ารัก ผิวขาวจั้วะ หน้าตาดี เรียบร้อย อ่อนหวาน เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆ โดยเฉพาะพวกเพื่อนชายแล้วที่ชอบกันมากๆคงเป็นหุ่นของเธอ มันช่างยั่วน้ำลายเสียเหลือเกิน นัทจัดว่าเป็นคนเด่นดังของมหาลัยเราเลยก็ว่าได้ความเป็นเด็กเรียบร้อยที่น่าฟัดของเธอทำให้กลายเป็นที่ท้าทายของพวกเพื่อนผู้ชายรวมทั้งรุ่นพี่ๆ แต่พวกที่หวัง!เธอต้องกินแห้วไปทุกราย มีผมเท่านั้นที่เธอชอบพอคบหาด้วย โอกาส!จึงตกเป็นของผม คืนนึงโอกาสก็มาถึงครับ ช่วงนั้นประมาณสามทุ่มกว่าๆ หลังจากผมพาเธอไปทานข้าวแล้ว ก็วางแผนชวนเธอไปนั่งรถเล่น ฝนตกพรำๆเพราะเป็นช่วงเทอม 1 ก่อนสอบมิดเทอมซึ่งเป็นช่วงฤดูฝน ผมขับวนไปๆมาๆในมหาลัยครับ นัทยังอยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อฟิตตัว กับกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้นมาอีกครับ เรียวขาขาวๆที่โผล่พ้นชายกระโปรงมานั้น มันเชิญชวนให้เลียเสียเหลือเกินผมต้อง!เธอให้ได้ ตาผมก็มองหาที่เปลี่ยวๆ สุดท้ายผมก็ตัดสินใจเลี้ยวเข้าที่จอดรถของคณะวิทยาศาสตร์ เพราะมันเปลี่ยวสุดๆ สักสิบนาทีจะมีรถผ่านมาสักคันครับ นัทถามว่าจอดทำไม ผมบอกว่าฝนตกหนักมองไม่เห็นทาง(ซึ่งตอนนั้นฝนมันก็เทลงมาเหมือนรู้ใจ)ผมชวนเธอคุยในรถเรื่องสัพเพเหระ เธอก็คุยอย่างสนุกครับตามประสานิสัยเธอ แต่ใจผมนั้นจริงๆแล้วคิดถึงแต่เรียวขาที่อยู่ตรงหน้า สักพักผมทนไม่ไหวครับ หน้าด้านขอเธอนอนตัก นัททำหน้าเขินๆแต่ก็ยอมครับ ผมไม่นอนอย่างเดียวเอาหัวถูกระโปรงเธอบ้าง เธอเอามือลูบหัวผม รักษาทีท่าไว้ตามประสาเด็กเรียบร้อย แต่ผมได้กลิ่นจาก!เธอครับ แสดงว่าเธอมีอารมณ์แล้ว ยิ่งคนไม่เคยพอโดนเข้าหน่อยก็อ่อนได้ง่ายๆ ไม่แค่นั้นครับ ผมเริ่มล้วงมือเข้าจับ!เธอ นัทขัดขืนบอกให้นอนตักอย่างเดียวพอ ผมถลกกระโปรงนัทขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆ เอาจมูกสูดดมต้นขาที่แสนขาวของเธอ ดม!เธอใต้กางเกงในบ้างหอมมากครับ กลิ่นสะอาดมาก ตอนนี้มันแฉะๆอยู่ นัทร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากโดนเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้วผมใช้เวลาอยู่พอควรกับเรียวขาอันน่าหม่ำ แต่สุดท้ายหลังจากที่เธอเรียกร้องด้วยเสียงคราง อือ..อือ..ผมเลยต้องเบนความสนใจไปที่!เธอ ปล่อยเรียวขาเธอให้ชุ่มน้ำลายผมไว้อย่างนั้นก่อน ผมเอามือแหก กกน ของนัทเอาลิ้นเข้าไปเลียน้ำเหนียวเค็มที่เธอหวงแหนรักษามาตั้ง 18 ปี เธอร้อง อ้า..... ตอบรับ ภาพพจน์เด็กเรียบร้อยเสียไปหมดแล้ว ผมเลียให้เธอ กกน มันขวางดีนักผมเลยฉีกตรงเป้าทิ้งเลย ดังแควก!! แต่นัทไม่ได้สนครับ เพราะเธอเอาแต่ครางอยู่ที่เบาะหน้าอย่างเดียว ผมเลียมันจนหนำใจ แล้วเปลี่ยนเป้าหมายไปจัดการหน้าอกเธอ ความจริงอยาก!แล้วแต่ต้องเล่นให้ครบสูตร ไหนๆก็เปิดซิงต้องให้นัทประทับใจ ผมแกะกระดุมนัทออก ถลกเสื้อยกทรงลายลูกไม้สีขาวขึ้นไป แล้วผมก็ลงลิ้นกับหัวนมสีชมพูของเธออย่างไม่ปราณีครับ นมนัทไม่ใหญ่นักตามประสาวัยรุ่น แต่ก็พอบีบให้นิ่มมือได้ นัททั้งร้องทั้งดิ้น อา... อา... เป็นเสียงที่ผมได้ยินจากเธออยู่ตลอดเวลา หลังจากละเลงจนหัวนมเธอชุ่มทั้งสองข้างแล้ว ผมก็ลากเธอข้ามไปเบาะหลังถอดชุดนักศึกษาปี 1 ของเธอออกอย่างเร่งรีบร้อนแล้วก็เปลื้องชุดนักศึกษาของผมออกเช่นกัน ผมเหลือแต่เสื้อ แต่นัทเปลือยเปล่าแม้นัทจะเป็นคนหน้าอกเล็ก(ประมาณ 32) แต่จุดเด่นที่สุดของเธอที่พวกผู้ชายฝันถึงคือตูดครับ ตูดเธอขาว มีน้ำมีนวล ขนาดมันประมาณ 35 ครึ่งได้ ผมให้นัทนอนหงายบนเบาะหลัง ขาเธอชี้ฟ้า ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหลัง ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหน้า ผมเอาน้องชายจ่อที่!นัท กรีดมันไปมาที่ร่องขาวอวบอันเยิ้มด้วยน้ำเธอและน้ำลายผม เธอครางอา.. อา.เสียงหลง ผมยัดพรวดตอนเธอเผลอ เข้าครึ่งลำครับเพราะติดที่ความฟิต นัทร้อง ว้าย!!! ทำหน้าเหยเก ผมรีบดันต่อจนมิด เธอสะดุ้งแอ่นอกขึ้น ปากอ้าเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ออก ความฟิตประกอบกับความมีชื่อด้านความเรียบร้อยของเธอทำให้ผมมั่นใจเต็มที่ว่านี่คือการเปิดซิง ผมจับขาเธอที่ชี้ฟ้าไว้ ดูดกัดข้อเท้าเธอ ส่วนท่อนล่างก็เริ่มขยับซอย ซอยช้าๆ แต่มิดทุกครั้ง นัทนอนหลับตาปี๋ ปากก็ อา.. อา.. อ้า.. อ้าาา ไปเรื่อย ผมเริ่มเร็วขึ้นกระแทกแรงเต็มพิกัด หัวหน่าวเรากระทบกับดังพับๆ นัทร้องดังขึ้น ดังมากๆจนผมหรือใครๆ ถ้าไม่ได้เห็นเธอร้องตอนนี้จะไม่เชื่อเลยว่า ผู้หญิงสาวสวย เด่นดัง ท่าทางเรียบร้อย จะมีความต้องการมากขนาดนั้น นัทร้องดังแต่แข่งกับเสียงฝนตกหนัก ด้านนอกไม่ได้ครับ ยิ่งรถปิดกระจกหมดเสียงก็ยากที่จะลอดออกไปได้ ผมมันส์มาก ซอยเต็มที่ ผมงี้สะใจหัวเราะร่าเลย นัทก็ไม่สนอะไรร้องอย่างเดียว ใช้เวลานานเหมือนกันครับ เธอก็ถึงวิมาน ตอนสำคัญนั้นเธอร้อง อ้าาาาาาา........ มือจิกเสือ้ผมจนจะขาดอยู่แล้ว หลับตาปี๋ แล้ว!เธอก็ตอดน้องชายผม ตอนตอดยิ่งฟิตกว่าตอนเล่นอีกครับ ผมให้เธอตอด ตุบๆๆ ไปสักนาทีเธอก็แน่นิ่งไป ผมไม่พอแค่นั้นครับ ผมซอยเปล่าต่อทั้งที่นัทแน่นิ่งไปแล้วจนผมเสร็จ เรื่องอะไรจะให้นัทเสร็จคนเดียวล่ะครับ ผมชักน้องชายมาจ่อพ่นใส่หน้านัท แต่นัทตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว คงหลับไป มีสีแดงจางๆกับน้ำขาวๆของนัทติดที่น้องชายผม เล่นในรถร้อนมากสักพักผมเลยปลุกเธอ ให้ลุก ใส่เสื้อผ้า แล้วก็พาขับรถออกไป ทิ้ง กกน ของนัทไว้ที่จอดรถคณะวิดยา เป็นที่ระลึก ใครโชคดีเก็บได้ก็ได้ดม!คนดังของมหาลัย ผมขับรถพาเธอมาส่งที่หอหญิงของมหาวิทยาลัยครับ เธอไม่ได้พูดอะไรมาก คงแฮงค์อยู่ ก็โดนลากไปเปิดซิงในรถนี่ครับ ไม่แฮงค์ก็ประหลาดแล้วทุกวันนี้เราก็ยังเล่นกันอยู่ คนดังของมหาลัยแบบนี้มันต้องฟันแล้วฟันอีกครับไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง ส่วนนายพวกเพื่อนๆขี้อิจฉาของผมมันก็รอต่อคิว รอผมล้างสต็อกกันยกใหญ่ แต่คงไม่ได้หรอกครับเพราะ หลังจากเรียนจบผมกะปั๊มเธอให้ท้องแล้วจับแต่งซะเลย ของดีๆใครจะทิ้ง แล้วเธอก็เก่งขึ้นเร็วมากเลยด้วย
6. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 08:50:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวัดดีเพื่อนๆทุกคนคับ อ่านคนอื่นมาก็มากแล้วนะเลยอยากให้เพื่อนๆลองอ่านเรื่องผมบ้าง เป็นประสบการ์ครั้งแรกของผมที่ได้เสียว คือผมเป็นคนที่ค่อนข้างหน้าตาดีอ่ะคับ(อันนี้เรื่องจริง)ทำให้มีสาวๆมาหมายตามองผมแบบว่ามาขอเป็นแฟนก็มีมากแต่ด้วยความที่ยังเด็ก อายุแค่ 16เลยไม่ค่อยได้ใส่ใจเรื่องเซ็กส์เท่าไร หนึ่งในนั้นก็คือเพื่อนพี่สาวผม เธอชื่อ ซี เรียนมหาลัยปี 4 แล้วเป็นคนที่ไม่ค่อยสวยเท่าไร ออกทางน่ารัก หุ่นดีมากกว่าซึ่งผมก็ไม่ได้คิดไรกับพี่เค้า จนวันนึงเราไปเที่ยวด้วยกันคับ(ตอนนั้น RCA ยังให้เด็กเข้าได้อยู่)ไปกันหลายคนเหมือนกัน พี่เค้าก็ชวนผมเต้นคนก็เยอะมาก ทำให้เราเบียดตัวแนบชิดกันมากตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรคงเพราะคนเยอะ แต่มาตกใจตรงที่มีมือมาลูบที่น้องชายผม มือนั้นก็เป็นมือพี่เค้าเองซึ่งก็เป็นธรรมดาที่มันจะต้องสู้มือเค้าอยู่แล้วทำให้น้องชายดันตุงกางเกงออกมาแค่นี้ก็น่าจะรู้แล้วว่าอะไรจะเกิดขึ้นถึงจะไม่เคยมาก่อนก็ตาม เราสองคนปลีกตัวออกมาจากกลุ่มที่เที่ยวด้วยกัน ตรงกับคอนโดพี่เค้าทันที(เหมือนว่าพี่เค้าเตรียมการไว้ให้เอารถมากันเอง)พอถึงคอนโดพี่เค้าไม่รอช้าเลยคับผมแทบไม่ต้องถอดเสื้อผ้าเองเลยพี่เค้าแก้ให้โดยที่ผมยังไม่ทันตั้งตัวพี่ซีก็คลุกเข่าลงดูด เลียไข่ อมดูดเข้าออกเหมือนกับว่าไม่เคยเจอมาก่อน ผมก็ครางด้วยความเสียวเพราะไม่เคยมีใครมาทำแบบนี้เลยเคยแต่ดูหนังแล้วช่วยตัวเองได้อารมณ์มาก พี่ซีเร่งจนผมบอกพี่ซีว่าผมจะทนไม่ไหวแล้วพอเถอะ แต่พี่ซีบอกว่าไม่ยอมอยากกินน้ำเด็กซิงครั้งแรกขอแตกเข้าปากพี่นะ ไม่นานผมก็ปล่อยน้ำเข้าปากพี่ซี แกนั่งรีดน้ำจนหมด พี่ซีเลยเดินจูงน้องชายผมไปเข้าห้องน้ำบอกว่าจะพาน้องไปอาบน้ำ ไม่นานนักน้องชายผมก็สู้มือพี่ซีอีกคราวนี้ผมไม่ยอมแล้วเพราะผมยังไม่ได้เห็นรูปร่างที่แท้จริงภายในเลย ผมเลยอาศัยประสบการณ์จากหนังที่ได้ดูมา ประกบปากดูดแลกลิ้นกัน มือผมก็เคล้นที่นมขนาดพอดีมือนอกชุดเซคสีดำสายเดี่ยว ซึ่งรัดรูปเน้นหน้าอกเพราะว่าเปียกน้ำ ถ้าเพื่อนเห็นคงต้องบอกว่าไม่พลาดแน่ๆคนนี้ ผมไม่รอช้าถอดชุดออก เผยให้เห็นผิวขาวนวล หน้าอกขนาดพอดีมือ ประมาณ 33 ได้ ข้างล่างของเธอโหนกมากมีขนดกเพราะเธอพันธ์ขนดกมือผมกลายเป็นปลาหมึกลูบเคล้นทั้งบนทั้งล่าง เลยชวนกันมาต่อที่เตียงโดยผมอุ้มพี่ซีมาปากก็ยังงับที่ยอดอก แกครางบอก ”อ้าาา บอยดีหลือเกิน บอยเป็นผัว….. พี่นะ ซี๊ดดดด” พอมาถึงเตียงผมก็ดูดปากพี่ซีดูดปากเก่งมากทั้งดูดลิ้นบอย เลียตามไรฟัน เลียไปตามใบหน้า มือบอยก็บี้ที่หัวนมแรงขึ้นจนหัวมันแข็ง พี่ซีเลยสอนให้ทำตามเค้าบอก บอยก็เลียไปตามซอกคอ ใบหูแล้วลากลิ้นลงมาที่ยอดอก งับปลายยอดเบาๆ มือก็คลึงไปมาแต่น้องชายบอยแข็งมากเลยตอนนี้มันบดคลึงอยู่ตรงหว่างขาพี่ซีทำให้เค้าต้องกระดกก้นมาถูเป็นบางที แล้วเค้าก็บอกว่า “บอยขาาา เลียของพี่ทีสิพี่จะไม่ไหวแล้ว โอวววววววซี๊ดดดดดดด น้ำพี่ออกเยอะแล้ว บอยยขาาาา” ผมก็เลยไม่รอช้าก้มลงไปเลียให้ กลิ่นก็แปลกๆดีสำหรับครั้งแรก แต่ก็หอมหวานน่าลอง บอยเลียจนน้ำออกมามาก พี่เค้าก็กดหัวบอยกระแทกที่หว่างขาเค้า จนเค้าบอกว่าเอาพี่สักทีเถอะพี่จะไม่ไหวแล้ว บอยก็เลยจับน้องชายบอยรูดอีกสองสามทีก่อนใส่ ซึ่งมันก็เข้าได้โดยไม่ยากนักเพราะของบอยตอนนั้นแค่ 5 กว่าๆเองแล้วพี่เค้าก็เคยมาบ่อยเลยค่อนข้างหลวมแต่ลีลาเหลือกิน แต่บอยก็เจ็บบ้างเพราะเพิ่งครั้งแรก เราเอากันท่าเบสิกประมาณ 5 นาทีได้พี่ซีก็พลิกขึ้นข้างบนขย่มเองเลย บอยเสียวมากได้แต่นอนครางสักพักพี่ซีก็กระตุก ของพี่เค้าบีบรัดน้องชายบอยเสียวมากเลยจนบอยทนไม่ไหวกระดกก้นซอยเร่งจังหวะตาม แล้วบอยก็ตามพี่เค้าไป ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ได้สอดใส่จริง มันมากแต่หลังจากเสร็จทีแรกคืนนั้นเราก็ต่อกันอีก3ที ซึ่งคืนนี้เป็นเพียงคืนแรกสำหรับเราเอง ยังมีอีกหลายที่ทีเราได้เล่นกัน ตอนนี้ผม 18 แล้ว ก็ติดใจนิคับเลยมีเรื่อยๆเอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกกับคนอื่นๆบ้าง

7. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 09:00:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ลงต่อแล้ว แย่จังไม่มีคนขุด เลย เอา แต่ อ่าน ส่ง สัย มือ มัน กำ ลัง ช่วย ตัว เอง อยู่ แน่ เลย เลย ไม่ ว่าง พิม
8. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 09:01:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอีกเป็น 10 เรื่อง อ่ะ ถ้า ไม่ ขุด ก็ ไป หา ดู เอง เหอะๆ
9. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 10:38:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีครับ ผมมีเรื่องเสียวที่เป็นประสบการณ์ของผมบนรถทัวร์มาให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เรื่องเกิดขึ้น
เมื่อ 4 ปีที่แล้ว ผมเป็นคนสงขลาเพิ่งจะเรียนจบใหม่ๆ จะเข้ามาสอบเข้าทำงานในหน่วยราชการแห่ง
หนึ่ง ได้เดินทางโดยรถทัวร์จากสงขลาถึง กทม.แถวหลังสุดด้านขวา(ด้านซ้ายเป็นห้องน้ำไม่มีคนนั่ง)
รถจะออกจากสงขาลเวลา 15.30 น.เกือบได้เวลารถออกแล้วคนที่นั่งข้างๆผมยังไม่มาผมนึกในใจว่าจะ
ได้นอนให้สบายหน่อย แต่รถกำลังจะออกมาผู้หญิงคนนึงสวยมาก และก้หุ่นดีมากเลยขึ้นมา ตอนแรกๆ
ก็ไม่นึกว่าจะมานั่งข้างผมหลอก แต่เค้าก้เข้ามานั่งเราก็ยังไม่ได้คุยกัยจนรถไปจอดทานข้าวที่
ี่นครศรีธรรมราช เราได้นั่งโต๊ะเดียวกันพอทานเสร็จก็ขึ้นรถมาก่อน ผมนั้งข้างนอกเธอนั่งข้างใน เธอ
เดินมาแล้วยิ้มให้ผมผมก้ยิ้มตอบ แล้วเธอก็ถามว่าไปกรุงเทพทำอะไรเหรอ ผมก็ตอบว่าไปสอบแล้วเรา
ก็คุยกันถูกคอมากเลยเธอชื่อมน บ้านอยู่แถวๆนนทบุรีเราคุยกันจนรถทัวร์ดับไฟมนก็ชวนผมคุยต่อ
แล้วมนก็หลับผมก็หลับไปมารู้สึกอีกที่ตอนมนมานอนซบไหล่ผม ผมก็ตื่นมาแล้วก้หันไปมองมนแล้ว
คิดมิดีมิร้ายกับมน ผมเริ่มจับมือมนเธอก้ไม่ว่าอะไร พอผมไปจูบเธอก็อ่าปากให้ผมเอาลิ้นเข้าไป ผม
ตื่นเต้นมากเลยเราจูบกันอยฅู่นาน มือผมก้อยู่ไม่สุขสิครับทั่งล้วงทั้งขยำจะมนครางออกมา แล้วมนก็
เอามือมาจับของผมแล้วรูดซิบลงงัดมันออกมา มนค่อยๆรูดเข้ารูดออกแล้วอมของผมเข้าในปากเธอ ผม
ก็พยายามถอดกางเกงในเธอ(เธอใส่กระโปร่งยาวถึงหัวเข่ามา)มนดุดเก่งมากเลยลีลาการดูดผมไม่เคย
เจอมาก่อนแล้วมนก็ค่อยๆนั่งลงบนตักผมแล้วเอาของผมเข้าไป มันคับมากเลยแล้วมนก็กระซิบบอกว่า
ไม่เคยเจอใหญ่ๆแบบนี้มาก่อน(มารู้ทีหลังว่าเธอเลิกกับแฟนมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วกำลังอยากพอดีเลย
แล้วนมก็ขย่มผมก็เอามือไปจับแล้วบี้หัวนมเธอ แล้วเธอก็ขย่มเร็วขึ้นแล้วก็หยุดรู้สึกถึงการตอดภายใน
แต่ผมยังไม่เสร็จเธอก็ดูดให้ผมอีก จนแตกคาปากเธอแล้วก็ดุดกินของผมจนหมดเลย วันนั้นเราเล่นกัน
3 ครั้งจนรถถึงกทม.ก่อนลงผมสังเกตเห็นคนที่นั่งเยื้องๆผมหันมามองตลอกเลยสงสัยคงรู้ว่าเราทำอะไร
กับ พอลงรถมนก้ให้เบอร์โทรฯผมไว้ แล้วเราก้นัดมาเล่นกันอีก มนบอกว่าอึดอัดมากเลยที่ร้องดังไม่ได้
แล้วผมก้รู้แล้วว่า เธอร้องคังแค่ไหนโชคดีที่บนรถเธอไม่ร้องแบบนี้

10. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

01-01-2004, 10:42:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวผมชื่อ ชัย อายุ20ปี เรื่องนี้เกิดมาได้ประมาณ3ปีมาแล้วแต่ผมก็ยังจำได้แม่น ตอนนั้นผมอยู่ม.ปลาย
ก็ได้ไปเที่ยวห้างกับเพื่อนๆผม ผมก้ได้เจอสาวคนหนึ่งซึ่งใครๆเห็นแล้วก็ต้องคิดอย่างผมเพราะว่าหุ่นเธอ
น่าฟัดมาก ผมเองก็ไม่ค่อยกล้าจีบผู้หญิงหลอกครับ เลยให้เพื่อนเข้าไปขอเบอร์ให้ เธอก็ยอมให้นะครับโดย
ที่เพื่อนผมบอกว่าคนนั้นให้มาขอ(หมายถึงตัวผมน่ะครับ) เธอก็หันมามองๆแล้วเธอก็จดเบอร์ให้เพื่อนผม
มา จากนั้นก็โทรคุยกันมาเรื่อยๆ จนมีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเกิดของผม ผมจึงได้โทรไปชวนเธอให้ไปด้วยโดย
ที่ผมจะไปเลี้ยงกันที่ RCA วันนั้นก็ไปกันประมาณ 20 คนเห็นจะได้ เธอคนนั้นก็ไปด้วย ไปถึงผมก็สั่ง
เหล้ามากิน และให้เธอกินด้วย ตอนแรกเธอก็ไม่ยอมกินหลอกครับ แต่ผมก็คะยั้นคะยอให้เธอกินจนได้
เธอกินไปได้ประมาณ4-5แก้วผมสังเกตเห็นเธอเริ่มมีอาการมึนๆเล็กน้อย เลยให้เธอกินเข้าไปอีก จนเธอ
กระซิบบอกผมว่าไม่ไหวแล้ว ผมเลยบอกให้เธอนอนไปก่อน โดยให้เธอฟลุบหลับที่โต๊ะน่ะครับ จนร้าน
เลิก ผมก็ได้ปลุกเธอแต่เขย่าตัวเธอเท่าไหร่ก็ไม่ตื่น ผมเลยต้องผยุงเธอออกจากร้านน่ะครับ มาขึ้นรถ วัน
นั้นผมต้องแวะไปส่งเพื่อนที่บ้านก่อนน่ะครับ ตัวผมเองก็รู้สึกมึนนิดๆ จะไม่มึนได้อย่างไหร่ล่ะครับ ก็กิน
กันไปตั้ง 4-5ขวดน่ะ พอไปถึงบ้านเพื่อนผม ผมรู้สึกว่าตัวเองขับรถต่อไม่ไหว เลยหันไปสะกิดเธอว่าขับรถ
ไม่ไหวแล้ว เราค้างกันที่นี่นะ เธอเองก็อยู่ในอาการมึนๆเลยได้แต่พยักหน้า ผมเลยพาเธอขึ้นไปนอนครับ
แต่ผมน่ะสิ กลับนอนไม่หลับ เพราะเวลาที่เธอนอนนั้นกระโปรงที่เธอใส่มันดันร่นขึ้นไปเกือบเห็นของ
สงวนของเธอแล้ว ผมยิ่งเห็นก็สะกดใจตัวเองไม่อยู่ บวกกับเหล้าที่กินเข้าไปเยอะด้วยทำให้ผมได้ใช้มือ
ลูบขาเธอไปเรื่อยๆ จนน้องผมนั้นลุกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ จนผมทนไม่ไหวอีกแล้วได้เปิดกระโปรงเธอขึ้น
และได้เห็นกางเกงในที่เธอใส่เป็นลายลูกไม้ครับ สีดำ เห็นแล้วอารมณ์ผมยิ่งไปใหญ่เลย ผมก็ได้ดึงกางเกง
ในเธอลงช้าๆ โอ้โห ! ผมแทบส่างเลยครับ เพราะของเธออูมใหญ่มาก ผมก็ได้ลงไปดมก่อน ก็ได้กลิ่น
แปลกๆ แต่ก็สร้างความเสียวให้กับผมเป็นอย่างมาก ผมได้ใช้นิ้วค่อยๆลูบ แล้วก็ใช้มือค่อยๆแยกขาเธอ
ออกแล้วก็ลงไปใช้ลิ้นกับเธอ รู้สึกเธอมีอาการหายใจแรงขึ้นน่ะครับ แต่ก็ยังไม่ตื่น จนผมทนไม่ไหวแล้ว
ก็ได้ลุกขึ้นมาจัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง แล้วก็เอาน้องผมมาจ่อกับน้องของเธอ ผมได้ไถไปไถมาก่อน จาก
นั้นก็ค่อยๆกดลงไป ระหว่างที่กดลงไปเธอก็ได้ตื่น และถามผมว่า ทำอะไรกับเราน่ะ อย่านะ แต่ผมส
ิครับ ไม่ไหวแล้ว ต่อให้เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่แล้วครับ ผมก็ได้กดลงไปทีเดียวมิดเลย เธอร้องจ๊ากเลยครับ
แล้วน้ำตาก็ไหลออกมาผมไม่รู้จะทำอย่างไรดีก็ได้แต่ปลอบเธอพร้อมกับบอก เรารักเธอนะ ถึงได้ทำแบบ
นี้ ยอมเป็นของเราเถอะนะ แต่เธอก็เงียบ ผมก็เลยไซร้เธอต่อจนรู้สึกว่าเธอเริ่มครางในลำคอ ผมเลยเริ่มที่
จะขยับจากช้าๆเป็นเร็วขึ้นๆ จนเธอเริ่มตอบสนองผมกลับ มาโดยการโยกไปด้วย ผมรู้เลยว่าเธอมีอารมณ
์สุดๆแล้วเลยเริ่มโยกแรงและเร็วขึ้นๆ ในไม่กี่นาทีต่อมาทั้งผมและเธอก็เกร็งกระตุกพร้อมๆกัน ผมรู้ได้
ทันทีเลยว่าเธอได้เสร็จแล้ว พอเสร็จแล้วเธอก็ร้องไห้เลย บอกว่าทำไมทำกับเธอแบบนี้ ผมก็ได้แต่ปลอบ
เธอน่ะครับ เสร็จแล้วผมก็ขอเธอต่อยก2เลยครับคราวนี้เธอยอมครับ พร้อมกับเป็นคนขึ้นโยกเองเลยครับ
แต่เธอก็ยังเก้ๆกังๆครับจนเราเสร็จอีกครั้ง ก็เช้าพอดีผมก็ได้ขับรถไปส่งเธอและถามเธอว่าโกรธเราหรือ
ปล่าวแต่เธอเงียบ แล้วเธอก็ลงจากรถไป แต่ก่อนลงเธอได้หันมาหอมแก้มผมก่อนหนึ่งที เท่านี้ผมก็รู้แล้ว
ว่าเธอไม่ได้โกรธผมเลย จนปัจจุบันนี้เราก็ยังคงคบกันอยู่ เพื่อนๆอ่านแล้วก็ติชมมาได้นะครับ ถ้าใครม
ีรูปก็ช่วยส่งมาด้วยนะครับ แล้วผมจะส่งของผมกับแฟนไปให้ดูนะครับ

11. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:32:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมกับ้ปิ้ลรู้จักตั้งแต่เรียนม.ปลายด้วยกันแล้ว..เปิ้ลเป็นผู้หญิงคนนึงที่หุ่นเธอดีมากเวลาเธอใส่กระโปรงผมมัก
มองก้นเธออยู่บ่อย..ผมไม่รู้เลยว่าเปิ้ลคิดอะไรกับผมเพราะในสมัยเรียนนั้นมีเพื่อนในกลุ่มคนนึงมาชอบผมอยู่เธฮ
เลยยอมหลีกทางให้..กับเพื่อนด้วยกันเธอเคยบอกว่ามีเพื่อนเธอมาชอบแต่ผมบอกกับเปิ้ลไปหลายที่แล้วว่าผมไม่
ชอบเธอในช่วงนั้นผมก้อมีแฟนอยู่แล้วด้วยผมเลยไม่สนใจเพือนของเปิ้ลแล้วผมกับเปิ้ลก้อเรียนจบม.ปลายเราก้อ
แยกย้ายไปเรียนต่อส่วนผมก้อหางานทำแล้วอยูามาวันนึงผม กับแฟนก้อเกิดทะเลาะกันผมก้อเสียใจมากเลยครับ
แล้ววันนั้นเปิ้ลก้อโทรมาหาผมบอกผมว่าให้เที่ยวที่บ้านบ้างสิซึ่งปกติผมกับเพื่อนก้อไปเที่ยวที่บ้านเปิ้ลเป็นประจำ
อยู่แล้วผมก้อเล่าเรื่องที่ผมทะเลาะกับแฟนให้เธอฟังเธอบอกว่าเที่ยวที่บ้านสิแล้วจะเลี้ยงข้าวที่เดอะมอลล์..ผมก้อ
ไปบ้านเธอพอไปถึงฌธอก้อบอกผมว่าเพื่อนเธอที่เคยมาแอบชอบผมนั้นเธอมีแฟนใหม่ไปแล้วในผมก้อยินดี กับ
เธอด้วยเราไปกินข้าวที่เดอะมอลล์... เราหาที่กินกันไม่ได้ไม่รู้จะกินอะไรกันดีเรา 2 คนเดินผ่านมาทางบาร์เบียร
เลยตกลงว่ามานั่งกินเบียรกันดีกว่าแก้เซ็งด้วย... เรากินกันหลายเหยือกครับเธอก้อมาถามผมว่าทะเลาะอะไรกับ
แฟนมาผมก้อเราให้เธอฟัง...จู่ๆเธอก้อมาถามผมว่าเคยมีอะไรกับแฟนหรือยังผมก้อ ออกจะงงๆคับที่เธอมาถาม
ผมแบบนี้ผมก้อตอบเธอไปเลยว่ามีแล้วเธอถามอีกว่าครั้งนึงกี่ยก ผมก้อตอบไปว่าบาง ครั้งก้อ 3-4 ยกเธอก้อตก
ใจครับเธอบอกว่าทำไมถึงเอากันเยอะจังผมก้อไม่รู้จะตอบยังงัยดีก้อยิ้มๆ กลับไปเธอบอกว่าเธอมีอะไรกับแฟน
เธอแค่ยกเดียวเอง และตอนนี้เธอก้อเลิกกับแฟนเธอแล้วด้วยเพราะรู้ว่าเค้ามีเมียอยู่แล้ว..เรา 2คนกินเบียรจนพอ
เมาแล้วผมก้อบอกเธอว่าวันนี้เรานอนบ้านเปิ้ลนะรถที่เข้าซอยบ้านผมมันหมดแล้วเธอก้อบอกว่าได้สิเพราะว่าคืน
นี้พี่สาวเธอไม่อยู่ไปต.จ.ว ซึ่งผมก้อเคยไปนอนค้างที่บ้านเธอบ่อยๆแแต่คืนนี้พิเศษกว่าทุกคืนเรา2กลับถึงบ้านเรา
ก้อมานั่งกินเบียรต่อที่ชั้นล่างของบ้านกินไปอีกประมาณ4 -5ขวด เธอก้อบอกไม่กินแล้วเมาแล้วเธอก้อถามว่าจะ
นอนข้างล่างหรือข้างบนผมก้อบอกเธอว่าข้างล่างก้อได้ไม่เป็นไร เธอก้อบอกว่าข้างล่างยุงเยอะนะไม่มีพัดลมด้วย
ผมก้อบอกเธว่างั้นนอนข้างบนดีกว่า..ผมลืมบอกไปว่าใยนระหว่างกินเบียรนั้นเรากินกันแบบเธอนอนตักผมผมก้อ
เอามือบีบ นมเธอซึ่งเธอก้อไม่มว่าอะไรเรา2 คนขึ้นไปนอนบนบ้านซึ่งเป็นชั้น ผมก้อนอนข้างเธอโดยไม่คิด อะไร
จิงๆะครับนอนไปได้ประมาณ20 นาทีเท่านั้นเธอคงคิดว่าผมหลับไปแล้วเธอก้อมานอนกอดผมแล้วเปิ้ลก้อเอามือ
ของเธอมาจับน้องชายผมผมเองก้อรู้ตัวว่าเปิ้ล กำลังทำอะไรอยู่แต่ก้อนอนเฉยๆไม่มว่าเธอหรอกแต่เปิ้ลเล่นชัก
น้องชายด้วยเนี้ยสิมันแข็งสิครับท่านผู้อ่าน....ผมก้อเลยลืมตาขึ้นเเปิ้ลก้อมองหน้าผมต่างคนต่างมองในใจผมก้อรู้
ว่าเปิ้ลต้องการจะมี sex แล้วล่ะผมก้อเลยจูบปากเธอเรา 2 คนจูบกันอย่างเมามันลิ้นเธอกับลิ้นผมนั้นพันกันนัว
เลยครับผมก้อ เอามือไปล้วงนมเปิ้ลซึ้งเปิ้ลนั้นใส่ชุดนอนนมเปิ้ลไม่ใหญ่มากครับ พอดีมือเลยล่ะผมทั้งบีบทั้งเลีย
หัวนมเปิ้ล เปิ้ลครางออกมาด้วยครับ ต่อผมก้อจัดการกางเกงชั้นในของเปิ้ลซึ้งตอนนี้เปิ้ลเหลือแต่ชุดนอนอย่าง
เดียวผมก้อจัดการตัวเองถอดเหลือแต่ตัวเปล่าๆ ผมดูดนมเปิ้ลต่อและเลียลงมาเรื่อยๆจนถึงหอยของเปิ้ลผมก้อ
เอาลิ้นเลียทั้งเลียทั้งดูดหอยของเปิ้ลจนปิ้ลร้องลั่นเลยครับผมยังมันกับหอยเปิ้ลอยู่เปิ้ลบอกว่าพอเหอะนะทนไม่ไหว
แล้วเปิ้ลบอกผมว่าแฟนเธอไม่เคยเลียให้เธอเลยแต่เธอบอกว่าชอบมากเลยที่โดนเลีย เปิ้ลบอกว่าเอาแมคมาอม
บ้างสิ ผมงงเลยครับไม่คิดว่าเธอจะกล้าอมของผมเปิ้ลบอกว่าแรกๆก้อไม่กล้าหรอกโดนแฟนบังคับให้อมให้ เปิ้ล
อมเก่งมาเลยครับเปิ้ลเลียที่ปลายหัวด้วยผมเนี้ยเกร็งไปทั้งตัวเลยเปิ้ลดูด เข้าดูดออกผมเองก้อทนไม่ไหวแล้วด้วย
ผมก้อขึ้นทับตัวเปิ้ลทันที ดันน้องชายเข้าไปมันเข้าลำบากนิดนึงครับเพราะว่าตั้งแต่เลิกคบกับแฟนมา ปีกว่า เธอ
ก้อไม่เคยมี sex กับใครเลยแต่ผมก้อดันเข้ามิดด้ามแล้วครับเปิ้ลสะดุ้งเฮือกเลยครับ เธอบอกว่าใหญ่และยาวกว่า
ของแฟนเธออีก ผมซอยมันมากเลยเลยครับ รูของเปิ้ลนั้นฟิตดีมากเลยครับถึงเธอจะโดนมาแล้วก้อเหอะ หอยของ
เปิ้ลนั้นไม่ค่อยใหญ่รูของเปิ้ลตอดน้องชายผมด้วยล่ะคับเปิ้ลก้อบอกว่าขอขึ้นบ้างเธอขึ้นไปนั่งสวมน้องชายผม เปิ้ล
กระแทกแบบสุดๆเลยครับอย่างว่าล่ะปีกว่าแล้วไม่เคยเจอเรื่อง sex เลยเปิ้ลระบายมาเต็มทีเลยล่ะผมสิจะขาดใจ
ตายเสียวมากเลียวมากเลยคับแล้วเธอก้อทะแทกเร็วขึ้นและแรงขึ้นผมรู้ได้ว่าน้องชายผมที่อยู่ในรูหอยของเปิ้ลนั้น
มีน้ำอุ่นๆผสมอยู่เธอก้อบอกว่าเธอเสร็จแล้วเปิ้ลก้อให้ผมขึ้นเธอบ้างผมจับเปิ้ลเล่นท่าหมาครับ เปิ้ลตอนแรกตกใจ
นึกว่าผมจะเล่นรูตูดเธอ ผมเล่นท่าหมากับเปิ้ลมันจิงๆครับกระแทกเข้าไปแบบสุดเลยล่ะครับบั้นท้ายของเปิ้ลที่ผม
แอบมองบ่อยๆ ตอนนี้โดนผมกระแทกจนเปิ้ลเสียวอีกรอบประมาณสัก10 นาทีผมก้อเสร็จผมพ่นน้ำรักใส่รูหอยเปิ้ล
เปิ้ลอ่อนแรงเลยครับผมถอดน้องชายออกมาจากรูของเปิ้ลผมแอบมองรูของเปิ้ลมาน้ำขาวๆไหลออกมาด้วยล่ะครับ
ทั้งน้ำเธอและน้ำผม ผสมกันมั่วไปเลยคืนนั้นผมเอาเปิ้ลในตอนเช้ามืดประมาณตี 5 และตอนสายประมาณ 10โมง
ในห้องน้ำบ้านเปิ้ลๆเจอเล่นท่าต่างๆสารพัดท่าในห้องน้ำเธอบอกว่าเธอรักผมมานานแล้วแต่เธอเห็นกับ เพื่อนเธอ
จึงยอมหลีกทางให้แต่นับจากนี้เธอจะไม่ยอมให้ใครอีกแล้วเปิ้ลบอกว่าผมเป็นผัวเธอแล้วในใจผมก้อชอบสิครับทั้ง
ขาวนมสวย บั้นท้ายก้องาม เอาสิครับไม่ต้องเสียเวลาจีบ

12. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:33:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กล่าวนำก่อนว่าแฟนของกิว เพื่อนเราไม่จริงจังอะไร ประเภทเงี้ยนก็ไปหามัน ++ วันนั้นเราอยู่หอพักที่
รังสิตเบื่อ ๆ เงื้อน ๆ ไม่รู้จะไปไหนดี เห็นกิวบอกว่าที่หอมันผู้หญิงง่ายสัดโทรจีบแปบเดี๋ยวแย่จังถางขารอเลย ก็
เลยบุกไปหาที่หอพักมันแถวบางนา ไปกับเพื่อนอีกคนเงื้อนพอ ๆ กัน(เรากับเพื่อนน่าตาดีนะ) ไปถึงหอมันแล้ว
ประมาณเที่ยงคืน มันเสือกไม่อยู่ ก็ลองโทรไปหามัน มันบอกว่าอยู่ที่บ้านพรุ่งนี้ถึงมา เลยถามมันคืนนี้ผมจะไป
นอนที่ไหน จะไปหาผู้หญิงมาล่อได้งัย มันบอกให้ไปนอนที่ห้องแฟนมันก็ได้ แล้วบอกว่าเป็นเพื่อนกิว ก็ลองน่า
ด้านไปขอนอน ถึงห้องไปเจอแฟนมัน ขาวอวบดี แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรก็เพราะเป็นแฟนเพื่อน ก็แนะนำว่าเราขื่อ
ริว เพื่อนเราชื่อเคน เป็นเพื่อนกิวขอนอนด้วยนะ โอ๋บอกได้(แฟนกิว) ก็แปลกใจทำมัยให้ง่ายจังก็ไม่คิดอะไร ก็
เข้าไปเล่นโทรศัพท์โรคจิต โอ๋กับกิ๊ฟ(เพื่อนโอ๋ ไม่สวยเลย)ขอตัวนอนก่อน เคนก็บอกนอนไปสิ เรากับเคนก็เล่น
อยู่พักนึงโอ๋ก็ไปเปลี่ยนเป็นกระโปร่งสั้น ๆ นอนตอนแรกใส่กางเกงนอนนะ ก็ไม่ได้คิดอะไรอีกเพราะห่มผ้า เคน
ก็นอนหลับก่อน เราก็เล่นคนเดียวอยู่แปบนึง ไป ๆ มา ๆ โอ๋ดิ้น ผ้าห่มเปิดถ้าส่องก็เห็นโหนก ก็ไม่ได้ส่องอะไร
เพราะเป็นแฟนเพื่อน แล้วโอ๋ก็ชันเข่าขึ้นมา คราวนี้เป็นเต็ม ๆ ก็เลยไปปลุกเคนให้มาดูของดี เคนชวนเราไปลัก
หลับที่ข้างเตียง เคนกับเราก็ใช้นิ้วค่อย ๆ ลูปที่หัวนมของโอ๋ เคนก็๋ไม่ถึงใจเลยปลุกโอ๋ แล้วให้เราฟอร์มนอนไป
ก่อน เคนก็พูดแบบจีบๆโอ๋ เย้าแหย่กันมากันมาบนเตียงใช้หมอนตีบ้างจับนมบ้างเราใช้มือปีศาจมาร่วมจับด้วย
โอ๋ก็งง มือจากไหนอีกจากใต้เตียงโอ๋ก็ให้เราขี้นมา เราก็เลยร่วมเล่นด้วย ตลกตรงที่ดึงชุดชั้นในแล้วดีดดังแปะ
สนุกตรงไหน 55 ทำอย่างนี้ประมาญครึ่งชั่วโมงโอ๋ก็บิดไปบิดมาใช้มือปัดบางแต่ก็ไม่ด่า เรากับเคนก็เลยขลึง
คราวนี้ก็ได้จับสะดวกหน่อย แต่น่าแปลกที่เพื่อนโอ๋ยังนอนได้ไงเหมือนรู้กันกับโอ๋ หรือว่ากลัวถูกขลึงก็ไม่รู้ แต่หา
รู้ไม่ว่าถึงจะเงี้อนขนาดไหนก็ไม่เอามัน อิ อิ มองเห็นได้ว่าโอ๋เริ่มหลุดแล้ว เราก็ชวนโอ๋เข้าห้องน้ำ โอ๋ก็ไป คราว
นี้สองต่อสองไม่น่าจะรอด ก็เลยค่อย ๆ บรรจงลูปไล้ โอ๋ร้องแผ่ว ๆ หัวนมก็ค่อย ๆ ตั้งแข็งขึ้นมา เราไม่รอช้าเลย
ถอดเสื้อโอ๋ รู้สึกว่าโอ๋เริ่มเชื่องเหมือนลูกแมวตัวน้อย ๆ เราก็ใช้มือซ้ายล้วงไปในยกทรง แล้วก็ค่อย ๆ เค้นหน้า
อกอย่างบรรจง มือขวาไม่รู้เอาไว้ที่ไหน เลยล่วงไปไว้ที่หอยของโอ๋รู้สึกได้เลยว่าชุ่ม ๆ อยู่ใช้นิ้วผ่านร่องเบาๆ น้ำ
ของโอ๋ก็มากขึ้น ร่างกายโอ๋เริ่มสั่น ย้อตัวลงเพื่อเปิดให้ร่องสวาทกว้างขี้น จากนั้นก็ได้ยินเสียงคลิ้ก ๆ ก็ไม่สนใจ
อะไร จากนั้นเพื่อนเวน ก็เปิดประตูเข้ามา มันยังบอกว่าทำอะไรอยู่ขอบ้างสิ โอ๋ก็ไม่ย่อมแล้ว โอ๋ก็กลับไปนอนต่อ
เคนก็บอกว่าให้เราไปนอน มันจะไปสนุกกับโอ๋บนเตียง คราวนี้โอ๋ยอมให้ทำนู้ทำนี้สักพักนึกมือปีศาจก็มาอีกทำ
จนเบื่อแล้วสองหนุ่มก็กลับอย่างสบายตัวถึงไม่ได้เอาก็ตามเช้ากิวรู้ข่าวก็ไปอึบน้องโอ๋อีกครั้งแล้วหาเข้ากลีบเมฆ
ไปเลย

13. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:34:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นคนกรุงเทพฯ ครับตอนนี้ผมอายุได้ 19 ปี แล้วผมมีประสบการณ์เสียวมาเล่าให้ฟังด้วยครับ เป็นเรื่องที่เสียว
มากเลยผมเรียนที่พณิชแห่งหนึ่งในกรุงเทพครับที่พักผมอยู่หอรวมครับมีทั้งหญิงและชายอยู่รวมกันและมีหญิงคนหนึ่ง
อยู่ข้างห้องของผมเธอเรียนที่มหาลัยแห่งหนึ่งขอไม่เอ่ยชื่อนะครับ เธอชื่อพี่ หมี หุ่นเซ็กซึ่มากเลยครับหน้าตาจัดว่าสวย
มาก ระดับไปเล่นดาราได้เลยเธออายุราว ๆ 21 ปี ผมกับเธอไม่เคยคุยกันเลยแต่เคยมองหน้ากันบ้างเป็นบางครั้ง แล้ว
มีอยู่คืนนึงผมเห็นเธอเมากลับมาบ้าน สงสัยเธอจะไปเที่ยวกับเพื่อนมา ผมเห็นเธอเดินเข้าห้องไป ผมก็เริ่มคิดว่าวันนี้
จะแอบเข้าไปฟันพี่หมีให้ได้ แล้วผมก็เดินไปที่หน้าห้องผมลองเคาะประตูห้องดูก็เงียบฉี่เลย ผมเลยผักประตูเข้าไปผม
ดีใจมากเพราะประตูไม่ได้ล๊อก พอผมเปิดเข้าไปผมถึงกับยืนตัวแข็งเลย พี่หมีใส่กระโปรงสั้นพี่หมี นอนกระโปรงเปิด
เห็นกางเกงในสีชมพูผมเห็นเนินห. เธอใหญ่มากครับแล้วตอนนี้ ค. ของผมมันก็แข็งโด่ดันกางเกงของผม จนตุงเลย
ผมค่อย ๆ เดินเข้าไปแล้วลองเรียกชื่อพี่เขาดู แต่ก็เงียบผมยิ่งได้ใจใหญ่เลยผมหอมแก้มเธอเบา ๆ เธอก็ไม่รู้สึกตัว
เลยแล้วผมก็จับนมของเธอ มืออีกข้างก็จับไปที่เป้ากางเกงในของเธอใหญ่จิง ๆ คับผมรีบจัดการถอดเสื้อเธอออกจน
หมดผมเริ่มดูดนมของเธอนมเธอใหญ่จิง ๆ ผมดูดได้สักพักผมก็เปลี่ยนเป้าหมายมาที่ ห.ของพี่เขาผมเริ่มถอดกางใน
ของพี่หมีออกจนหมดขนของพี่หมีดกดำจิง ๆ ครับผมก้มหน้าลงไปเลียที่ ห. ของพี่หมีพี่หมี ส่งเสียงครางเบาๆ แต่ก็ไม่
รู้สึกตัวผมเริ่มจัดการกับตัวเองถอดเสื้อผ้าออกหมดเหลือแต่ตัวเปล่า ๆ ผมจับ ค. ผมมาจอที่ปากรู ห. ของพี่หมีรูของพี่
หมีแฉะเยิ้มมากเลยครับ พอผมจับ ค. ผมจ่อผมก็กดทีเดียวจมมิดเลย ห. ของพี่หมีดูดหัว ค. ผมจิงๆ ผมเสียวมากเลย
ครับผมก็เริ่มแทง เข้า แทง ออก ช้า ๆ จน ค. ผมมันเลื่อมเลยผมเริ่มซอยเร็วขึ้น ๆ แต่พี่หมีก็ไม่รู้สึกตัวเลยและตอนนี้
ผมก็เสียวจนทนไม่ไหวแล้วครับ ผมปล่อยน้ำกามผมเต็มรูพี่หมีเลยครับผมเสียวจริง ๆ แล้วผมก็จัดการใส่เสื้อให้เธอ
เหมือนเดิมแล้วผมก็เดินกลับห้องเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ขอจับแค่นี้แล้วกันนะคับเพราะเล่าจบแล้วผมจะไปชัก
ว่าวต่อ

14. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:35:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฉันเป็นคนหนึ่งที่ชอบเที่ยว RCA มาก ไปเที่ยวแถวนั้นบ่อยๆ.. วันหนึ่งฉันไปเที่ยวกับเพื่อน ฉันไปเที่ยวกับ
เพื่อนสองคน เราทั้งเต้นทั้งดิ้นกันอย่างสุดเหวี่ยง ฉันเป้นคนที่จัดว่าน่ารักพอสมควร คืนนั้นจึงไม่พ้นมีหนุ่มๆเข้า
มาจีบ แต่ 1 ในจำนวนนั้น ก็มี เชต เขาเป็นคนน่ารัก สูง 170 กว่า เขาเข้ามาถามเพื่อนว่าฉันมีแฟนหรือยัง
เพื่อนรีบตอบทันทีว่ายัง จากนั้นเราก็เริ่มคุยกันอย่างถูกคอ จนถึงเวลากลับ คืนนั้นเขาเมามาก ฉันเมา เพื่อนก็
เมา จนเขาบอกว่าคงกลับที่พักไม่ได้ เพื่อนก็ทำเป็นใจดีชวนเขาไปที่พักด้วย ฉันหยิกเพื่อนบอกว่าทำอย่างนี้ทำ
ไม เพื่อนก็พูดว่าเถอะน่าไม่มีอะไรเสียหายอยู่กันสองคนกลัวอะไร ห้องพักเป็นห้องที่มีเตียงคู่ ฉันกับเพื่อนนอน
เตียงเดียวกัน ฉันนอนหลับไปเพราะความเพลียมารู้สึกตัวตื่นเพราะหูได้ยินเสียงอะไร บางอย่างและหนาวแอร์
ด้วย มันเป็นเสียงของเพื่อนครางซีดซ๊าด ฉันจึงมองไปที่เตียงของเชต ก็เห้นเพื่อนอยู่กับเขาที่นั่น เพื่อนกำลัง
ขย่มเขาอย่างรุนแรงสองเต้าสะท้านไหวเขาก็ส่งเสียงครางดังมากเพื่อนโยกขยับเอาเป้นเอาตายจนเขาร้องโอ้ย
เพื่อนก็รีบลงจากตัวเขา ลงมานอนอ่าซ่าเขาก็รีบลุกขึ้นมาคุกเข่า กระแทกกระทั้นดังสนั่น นอกจากนั้น ก็จับสอง
ขาของเพื่อนยกพาดบ่าจนก้นกระดกแล้วดันพรวดๆเข้าไป เพื่อนกรีดร้องไม่เป็นภาษามนุษย์เลยทีเดียว ฉันเกิด
ความรู้สึกอย่างเต็มที่ ในกลีบเนื้อฉ่ำเต็มไปด้วยเมือกลื่นเขาทำจนเพื่อนฉันต้องบอกว่าพอแล้ว ไม่ไหวแล้วหยุด
เถอะ พอเขาได้ยินดังนั้นเขาก็หยุดแล้วลงจากเตียงตรงมาหาฉันที่ทำเป็นนอนหลับอยู่ แล้วเขาก็เริ่มกอดจูบโลม
เล้าฉันนอนตัวแข็ง ไม่กล้าขยับตอนนี้ความปรารถนามีอนู่เต็มเปี่ยม เขาค่อยๆเปลื้องชุดนอนออกฉันหรี่ตามอง
สากของเขา ต๊ายย เบ้อเร้อเชียว อย่างนี้มีหวังพังแน่ แต่ก็อยากลอง เขาเล้าโลมไล้เลียที่เนินเนื้อของฉัน ฉันไม่
เคยเจออย่างนี้เลยเผลอร้องออกมา และส่ายร่อนเขาก็ตะหวัดลิ้นเป็นการใหญ่ อูวว์ว์ว์.. ทนแทบไม่ไหวจริงๆแล้ว
เขาก็เริ่มคุกเข่าแล้วส่งพรวดเข้ามาอัดอยู่เต็มแน่นขยับตัวแทบไม่ได้ แล้วเขาก็โยกเข้าโยกออกเนิบๆชักยาวๆ
สาวเข้าสาวออก เล่นเอาฉันครางเหมือนเป็นไข้ ทุกขั้นทุกตอนที่เขาเสือกเข้าสาวออก มันเสียวที่สุด พลางนั้น
เขา ก็ก้มลงใช้ลิ้นใช้ปากโลมเล้าสองเต้าไปด้วย กวาดลิ้นเลียไปเลียมา เอาลิ้นเลียตรงปลายๆ ของมันดุนที่หัว
นมเต่งตั้งรอรับอยู่ ถึงอีตอนเล่นท่าฉันแทบจะขาดใจตาย เขาจับฉันคุกเข่าแล้วรัวกระหน่ำฉันท่าหมาค่ะ โอวว์ว์
จะตายเสียให้ได้ ทีเดียว เสียวอะไรอย่างนั้น ดันเข้าสาวออก ฉันเกรงไปหมด มันเสือกเข้าไปถึงข้างในโดนกับ
อะไรไม่รู้ เสียวจน ซีดส์ปากหยุดไม่ได้เลย เขาทำจนกระทั่งเสร็จพร้อมกัน มีความสุขหาอะไรมาเปรียบไม่ได้
แล้วค่ะ เรื่องของฉันก็มีแค่นี้ค่ะ.. อยากอ่านเรื่องของเพื่อนๆจัง ส่งเข้ามาให้อ่านบ้างนะค่ะตอนนี้ไม่ไหวแล้วแฉะ
ไปหมด ขอไปทำธุระก่อนนะค่ะ

15. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:35:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันอาทิตย์ที่16 มค 43ผมได้ไปนอนที่ห้องเลย์ซึ่งเป็นอดีตที่รักผมไปแล้วตอนนั้นเวลา 3 โมงเช้าไปที่อพาร์ตเมนท์
เธอซึ่งผมก็บังเอิญมากเลยที่ได้เธอเพราะว่าเธอมากอดผมกอ่นแล้ว เรื่องก็เกิดเลยผมเลยจุบเธอไปทีหนึ่ง แล้วเธอ
ก็จูบผมเหมือนกันแล้วมือเจ้ากรรมผมก็ทะลึ่งล้วงเข้าไปที่หน้าอกเธอซึ่งหน้าอกเธอเล็กมากเลย แต่พอได้บีบเล่นผม
เค้นนมเธออยู่นานผมเลยล้วงลึกไปที่ข้างล่างเธอแต่พอล้วงไปเธอทำท่าขัดขืนเหมือนกัน ผมเลยมาดูดปากเธอต่อซึ่ง
เราจูบปากเล่นลิ้นกันบ่อยครั้งมากพอเธอรู้สึกได้อารมณ์ผมเลยล้วงไปที่ข้างล่างใหม่ คราวนี้เธอไม่ขัดขืนเลยและผม
ก็ใช้สองนิ้วผมเล่นที่เนินสวรรค์ของเธอเธอร้องครางใหญ่เลยครับ ผมก็ยิ่งเล่นยิ่งมันพอได้อรมณ์นักผมก็ถอดกางเกง
เธอออกผมก็เลียตั้งแต่ข้างล่างและเรื่อยมาจนถีงข้างล่างพอได้สักพัดผมก็ถอดกางเกงผมออก เหลือแต่เสื้อเพราะไม่
กล้าถอดพอได้ที่ผมเลยดันเจ้าน้องชายของผมครั้งเดียวมิดด้ามเลย เธอก็สะดุ้งร้องบอกให้ผมเอาออกเธอบอกว่ามัน
อึดอัดหายใจไม่ออกแต่ผมไม่เอาออกเพราะว่ามันได้เข้าไปแล้วใครจะไปเอาออกได้ ผมก็จูบปากเธอสักพักผมก็ดัน
เจ้าน้องชายเข้าๆออกๆ สักพักทำอย่างนี้อยู่นานเธอบอกว่าเธอเสร็จไป 2 ทีแล้วผมเลยเห็นว่าผมใช้เวลานานแล้วผม
เลยดันแบบเกียร์5ประมาณ3นาทีน้องผมก็ปล่อยพิษงูออกไปในร่องของเธอผมเหนื่อยนิดหน่อยเรื่องก็มีอยู่แค่นี้หละ
ถ้าไม่ดีประการไหนแต่งให้ผมหน่อยแล้วกันเพราะเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงไม่ได้โกหกแต่ผมมีก๊อกสองอีกจะส่งมาใหม่ถ้า
มีโอกาสได้มาเล่นเนตอีกนะครับ แค่นี้ก่อนละกัน จากโจโจ้แลนด์

16. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:36:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมจีบผู้หญิงอยู่คนหนึ่งเธอเป็นคนจัดได้ว่าสวย อีกทั้งเรือนร่างก็อวบอัดเย็นวันหนึ่งเธอแวะมาเที่ยวที่ห้องของ
ผม ตามประสาคนมือไวอย่างผม การจะนั่งคุยกันอย่างเดียวมันไม่เข้าท่า ต้องมีการกอดจูบ จับโน่นทึ้งนี่บ้าง
หล่อนก็ไม่ได้ว่าอะไร กลับขอให้ผมสัญญาว่าจะแต่งงานกับเธอ ผมก็รับปากอย่างหนักแน่น แล้วผมก็จูบเล้าโลม
หล่อนอีกเล็กน้อยพอหล่อนหลับตาปี๋ ผมก็เลิกเอาชายผ้าขึ้นเอากางเกงในออกหลังจากนั้นมันก็มีแต่ความสะ-
ดวก จำได้ว่าหล่อนร้องเจ็บๆอยู่สองสามคำ ต่อจากนั้นหล่อนก็เอาแต่สะบัดหน้าอยู่ไปมา พลางกระเด้งขึ้นกระ
เด้งลงอย่างเมามันส์ หล่อนกำลังมันส์ ผมทำให้หล่อนมันส์จนติดลมแล้วไม่ขัดขึนเลยแม้แต่นิดเดียว หล่อนร่อน
รับความมันส์ที่ผมประเคนให้ ผมก็ไม่ออมแรงมีเท่าไหร่เร่งเต็มเหยียด จนเตียงสั่นคลอน เหมือนจะพังทะลาย
ลงมาแต่ผมก็ยังไม่หยุดกระแทกหล่อนเพราะกำลังมันส์ หล่อยก็ยังไม่พอเพราะกำลังอร่อย สองคนเราโจ้สวาท
กันจนน้ำสวรรค์เนืองนอง ท่วมกลีบอันอวบอูมของหล่อน เธอร่อนเก่งมากเลยครับ ทำให้ผมเกือบกลั้นไม่อยู่
หลายทีละ แต่ผมพยายามสุดความสามารถจนกลั้นได้แล้วจึงอัดต่อ โดนเสียดสีมากๆเข้าหล่อนก็ร้อง ผมกลัวคน
อื่นได้ยินผมก็พยายามบอกให้หล่อนออมเสียงลงหน่อย แป๊บเดียวเธอก็ครางเสียงดังอีก ตอนแรกผมนึกว่าเธอยัง
ไม่เคยผ่านผู้ชาย แต่ทำไมจึงกล้าครางเสียงดังนัก และร่อนเก่งเสียด้วย ทำให้ผมเริ่มไม่แน่ใจว่าที่ผมคิดมาแต่
แรกนั้นจริงหรือไม่ พอผมเกือบหลั่งผมก็หยุด ผมหยุดหล่อนก็ไม่ว่าอะไร ได้แต่ขยับเอวไปมาอย่างรอคอย ชั่วครู่
ผมก็เกินเครื่องต่อ หล่อนก็ร่อนรับอย่างสนุกสนาน ทีแรกก็ร่อนอย่างเดียวต่อมาเกิดกระเด้ง อีตอนกระเด้งนี่เอง
ที่ทำให้ผมเกือบชะงักอยู่หลายหน หล่อนทำผมเสียแล้วผมหยุดกระแทกแล้วก้มหน้าลงกินนม คลึงหัวนมด้วยริม
ฝีปากโดยขบคลึงมันไปมา หล่อนชอบใจซีดส์ปากแล้วกีะเด้งขึ้นมาเสียเอง คราวนี้สงสัยตายแน่ "อูยย เล่นอย่าง
นี้เลยเหรอ " หล่อนไม่ตอบแต่ทั้งร่อนทั้งกระเด้ง ผมเกือบจะรับไม่ไหวเลยถามไปว่า " ทำไมถึงเก่งอย่างนี้ "
หล่อนตอบว่า เก่งที่ไหน ไม่เก่งหรอก " ก็กระเด้งฉับๆอย่างนี้ยังไม่เก่งอีกเหรอ "หล่อนหัวเราะแล้วผลักผมนอน
ลง แล้วขึ้นคร่อมตัวผมจับของผมจ่อรูของเธอพอตรงทางเธอก็เริ่มขย่มผมทันที ตอนนี้ผมเสียวแทบจะทนไม่ได้
ก็เพราะเธอทั้งร่อนทั้งขย่มอย่างเมามันส์ จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว บอกเธอว่า " โอ้ยย ทนไม่ไหวแล้ว ซีดสส์"
เธอก็บอกว่ารอเดี๋ยวใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกัน หลังจากนั้นไม่นานเราสองคนก็ถึงสวรรค์ ผมปล่อยน้ำรักพุ่ง
เข้าไปในรูของเธอจนล้น แล้วเธอก็เสร็จตอดผม ตุ๊บๆ ฟุบหน้าลงมาที่อกผม เรื่องของเรื่องก็เปนอย่างนี้ละ..
อายจริงๆเล้ยยย เจอสอนมวยซะหมดลายเลย อิอิ

17. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:38:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้น้องอายุ 19 ปี น้องชื่อ อุ๊ เป็นคนจังหวัดขอนแก่น น้องรู้จักและคบอยู่กับเพื่อนคนหนึ่งชื่อ ชายวันที่น้อง
เสียความบริสุทธิ์ให้ชายนั้น น้องไปนั่งเล่นที่ห้องชาย เราดูวีดีโอกัน ชายเปิดวีดีโอให้น้องดูแล้ว ชายก็ไปอาบน้ำ
เรื่องอะไรไม่รู้แต่เป็นเรื่องของชาวเขาเผ่าหนึ่ง นองนั่งดูอยูซักพักก็เป็นฉากตอนที่หัวหน้าหมู่บ้านนำหญิงสาว
ชาวเขาแล้วก็บอกว่าไม่ต้องกลัวข้าหรอกถึงไงเอ็งก็ต้องผ่านมือข้าก่อนถึงจะแต่งงานได้ แล้วก็เดินเข้าไปถอด
เสื้อผ้าของหญิงชาวเขาคนนั้นออกจนหมด แล้วหัวหน้าหมู่ข้านก็ซุกหน้าลงไปที่นมของผู้หญิงชาวเขาคนนั้น สัก
พักหัวหน้าหมู่บ้านก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดน้องเห็นสากของหัวหน้าหมู่บ้านคนนั้นแล้วน้องหน้าแดงเลยทีเดียวน้อง
ไม่เคยดูวีดีโอแบบนี้นี่ค่ะ ภาพของคนทั้งสองกำลังซุกไซร็กันไปเรื่อยๆน้องตื่นเต้นมากเลยเพราะเป็นครั้งแรกที่
น้องได้เห็นคนเอากันต่อหน้าเพราะเมื่อก่อนได้แต่จิตนาการเอาเอง น้องลืมไปเลยว่านั่งอยู่ในห้องของชาย พอ
ชายเปิดประตูห้องน้ำออกมา น้องถึงกับสะดุ้ง เรียวถามขึ้นมาว่าเป็นไงหนังเรื่องนี้สนุกไหมน้องไม่ตอบอะไรชาย
ชายเดินมานั่งข้างๆน้องซึ่งอยู่บนเตียงของเขาแล้วถามว่า อุ๊ รักเราหรือเปล่า น้องตอบชายว่า " รัก " ชายถาม
ต่อว่า งั้นเราขอได้ไหม น้องไม่ได้ตอบอะไร ชายถามต่ออีกว่า " ไม่ตอบแสดงว่าให้ใช่ใหม " แล้วชายก็ดึงน้อง
เข้าไปกอดและกระซิบที่ข้างหูน้องว่า "เรารักอุ๊ มากเลยนะ อุ๊ หอมจังเลยเป้นของเรานะ" ชายพรมจูบน้องไปทั่ว
หน้าเลยแล้วชายก็จูบที่ใบหูของน้อง ทำให้น้องจั๊กกะจี้มาก ชายเอามือหนึ่งสอดเข้ามาในเสื้อของน้อง แล้วขยำ
นมของน้อง ชายถอดเสื้อของน้องออกท่อนบนของน้องก็เปลือยเปล่า น้องนี้ต้องหลบสายตาของชายเลยเพราะ
น้องอายมาก ชายบอกไม่ต้องอายหรอก " มันเป็นเรื่องธรรมชาติของผู้หญิงผู้ชาย " แล้วก็ผลักน้องนอนลงละดูด
ที่หัวนมของน้อง ชายดูดนมน้องสลับกันซ้ายขวาซักพักก็ปลดกางเกงของน้องออก ตอนนี้น้องเปลือยเปล่าหมด
ตัวชายขอดู่องเสียวของน้องใหญ่เลย แล้วชายก็จูบปากของน้องแล้วก็จูบเลื่อนลงมาเรื่อยๆจนมาหยุดที่ร่องเสียว
ชายจูบที่หน้าขาของน้องแล้วก็เลื่อนขึ้นมาเรื่อยๆจนมาหยุดที่ร้องเสียว เขาใช้ลิ้นเลียร่องเสียวน้อง น้องใจหาย
วายเลย รู้สึกเหมือนใจจะขาดได้แต่ส่ายก้นไปมาชายทั้งเลียที่ขยำนมน้องมั่วไปหมด แล้วซํกพักเรียวก็ถอดผ้า
เช็ดตัวออก น้องตาค้างเลยค่ะ จะไม่ให้ตาค้างได้อย่างไรละค่ะ ทั้งใหญ่และก็ยาวกว่าหัวหน้าเผ่าที่น้องดูในวีดีโอ
เมื่อกี้เสียอีกชายจับสากของเขารูด ขึ้นรดลงจนสากของเขาตั้งโด่แล้วชายก็เอาสาก ของชายมาจ่อที่ร่องเสียว
ของน้องชายดันเข้าไปได้นิดหน่อยน้องก็บอกว่าเจ็บและแสบด้วย ชายปลอบน้องแล้วก็ก้มลงมาดูดหัวนมน้องอีก
ชายค่อยๆดันสากของเค้าเข้า ไปจนกระทั่งสากของชายหายเข้าไปในร่องเสียวของน้องหมด น้องก็บอกเค้าว่า
ค่อยๆนะเพราะทั้งเจ็บทั้งแสบเลยชายก็เอามือมาขยำนมน้องอีกแล้วเค้าก็เริ่มซอยจากช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นถึงตอน
นี้น้องทั้งเสียวทั้งแสบ น้องครางออกมาอย่างไม่เป้นภาษาเลย ชายก็เหมือนกัน ชายบอกว่าของน้องรัดดีจริงๆ
เขาจะออกแล้ว ซักพักเขาก็ปล่อยน้ำร้อนๆเข้ามาในท้องน้อง ซึ่งน้องก็เหมือนกัน มันเหมือนกับว่าหลุดลอยไป
จากโลกตัวเบาหวิวชายเอาสากแช่ไว้ในร่องเสียวของน้องจนกระทั่งสากของชายอ่อนตัวแล้วหลุดออกมาเอง น้อง
ไม่มีแรงจะลุกไปไหนเลยชายกอดน้องดึงเข้าไปจูบ น้องนอนนิ่งๆ อยู่ซักพักก็ลุกไปเข้าห้องน้ำตอนที่น้องลุกจาก
เตียงน้องเห็นเลือดหยดเป็นดวงๆเต็มที่นอน น้องเข้าห้องน้ำแล้วก้มมองร่องเสียวของตัวเองร่องเสียวของน้อง
แดงมากเลยน้องเปิดน้ำล้างคราบเลือดออกแล้วก็อาบน้ำ ชายตามเข้ามาในห้องน้ำเพราะไม่ได้ล็อค ชายเข้ามา
กอดน้องทั้งๆที่น้องกำลังถูสบู่ บอกว่าดีใจมากที่ได้เป้นคนแรกของน้อง แล้วชายก็ชวนน้องค้างที่หอเค้า คืนนั้น
น้องตกเป็นของชายไม่รู้กี่ที่ต่อกี่ที่ หลังจากนั้นเราก็มีอะไรกันเรื่อยมา . . เรื่องของน้องก็มีแค่นี้ค่ะ แล้วจะเขียน
มาเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ

18. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:38:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไปกานเลยเอาๆๆๆๆๆๆๆ มี อีกเยอะ
19. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:42:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนที่น้องอายุได้ 16 ปีน้องได้รู้จักรุ่นพี่คนหนึ่งเราพูดคุยกันถูกคอมากเพราะว่าน้องรักเขาและเขาก็รักน้อง
มาวันหนึ่งตอนปลายปีมีงานที่โรงเรียน มีดนตรี มีหนังฉาย น้องกับพี่คนนั้น ก็มานั่งข้างๆจอ ตรงนั้นมืดด้วยอา-
กาศค่อนข้างหนาวเย็น หนาวเหน็บเข้าไปถึงขั้วหัวใจ เรานั่งอยู่บนรองเท้ากอดเข่าเป่ามือยู่นานทีเดียว เขารู้ว่า
น้องหนาวเขาจึงเข้ามากอดน้องจากทางด้านหลัง เขากอดซะแน่นปึ๊กน้องรู้สึกอบอุ่นมาก น้องจึงปล่อยให้เขา
กอดอยู่อย่างนั้นเพราะมันอุ่นดีและมีความสุขแปลกๆ แอบยิ้มคนเดียวและมีความสุขมากซักพักเขาแอบกระซิบ
ที่ข้างหูว่า" ลุกขึ้นสิ เดี๋ยวพี่จะพาไปเที่ยว "น้องก็ลุกขึ้นยืนนตัวตรงเขาพาน้องไปหลังโรงเรียน ซึ่งเป้นป่าละเมาะ
และมีพุ่มไม้บังบริเวณนั้นห่างจากงานพอสมควรไม่มีคนเลยเขากดน้องมห้นอนลงกับพื้นหญ้าที่เปียกชุ่มไปด้วย
หมอกน้ำค้าง แล้วเขาก็บอกว่าเดี๋ยวจะสอนรักให้นะคนดี น้องใจเต้นแรงและนอนลงอย่างว่าง่าย ตัวน้องร้อนไป
หมดค่ะ อากาศที่ว่าหนาวเย็นนั้นกลับร้อนผ่าว น้องไม่กล้า ปฏิเสธเพราะใจนึงก็อยากลองเหมือนกัน เคยคิดอยู่
เหมือนกันว่าซักวันหนึ่งต้องเจอแบบนี้กับพี่เขา เขารูดเสื้อน้องขึ้นเหนือหน้าอกพร้อมด้วยยกทรง เขาลูบสัมผัส
กายน้องไปเรื่อยๆมือเขาเย็นเฉียบ จนน้องสะดุ้งน้องหวิวกายมากเขาจูบปากจูบคอน้องอยู่ นานจนน้องมีอารมณ์
น้องอยากหนีบขาแต่กลับอ้าขา อ้าซะกว้างเลย เขาเอื้อมมือมาดึง กางเกงเอวยางยืดแล้วลากลงช้าๆมันหลุดไป
จากข้อเท้าเมื่อไหร่ไม่รู้ตัวเลยมือหนึ่งของเขาก็ลูบอยู่ที่ฐานสามเหลี่ยมของน้อง เขาเอานิ้วแหย่เข้าไปด้วย ปาก
ก็ดูดปลายเต้าทั้งสองของน้องไปมา น้องเสียวจนไม่รู้จะเสียวยังไง จนน้องแทบจะทนต่อไปไม่ไหว สักพักเขาก็
ขึ้นมาคร่อมบนตัวน้องเอาหัวเข่ายันขาน้องออกไป แล้วเอาน้องชายตัวโตของเขามาจ่อที่ของสงวนของน้อง ดัน
เข้าไปจนมิด จากนั้นเขาก็โยกตัวขึ้นๆลงๆ เขาบรรเลงเพลงรักอย่างเอร็ดอร่อยจนน้องเสร็จในเวลาต่อมา น้อง
มีความสุขมากเหมือนได้ขึ้นสวรรค์จริงๆส่วนเขาก็ปล่อยให้น้ำรักพุ่งเข้ามาเต็มหม้อของน้องเลยค่ะ หลังจากนั้น
เราก็หาโอกาสไปขึ้นสวรรค์ด้วยกันบ่อยๆ ค่ะ

20. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:43:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เริ่มเรื่องกันเลยแล้วกันนะครับวันนี้ช่างเป็นวันที่ว่างที่สุด ของผมเพราะว่าเรียนมาก็หลายวันอาจารย์คงรู้ก็เลย..ปล่อยให้เล่น net ผมก็ตามเคยครับหาหญิงคุยไปทั่วเลยพอผมได้หญิงเพื่อน ๆ เขาก็ เล่นบ้าง..แล้วก็..ได้หญิงมั่งนะดิ..แหม๋..ช่างดีเหลือเกิน...เอาหละต่อหละกันนะครับก็เล่น chat ก็มีผู้หญิงคนหนึ่งเข้ามาทักแล้วก็คุยกัน ตามประสาหละครับ ถามว่าอยู่ในเรียนอะไร..แล้วที่นี้น้องเขาอยากมาหา..ผมก็เลยบอกว่าได้เลย..แล้วจะมาวันใหนน้องเขาบอกว่า..เรียน เสร็จตอนเที่ยง..แล้วน้องเขาจะแวะมาหาผมที่มหาวิทยาลัย..ผมคิดว่า..เป็นผู้หญิงที่โตพอสมควรเพราะจากที่คุยกันทาง net นั้นน้องเขา ใช้คำพูดที่เป็นผู้ใหญ่พอสมควรผมก็เลยคิดว่าน่าจะมีอายุ..พอสมควร..คือประมาณมัธยมปลาย ทำนองนั้น..แล้วน้องเขาก็นัดผมมาว่า ประมาณบ่ายโมงกว่าจะแวะเข้าที่มหาลัย..น้องเขาจะรอตรงที่จอดรถ..สถานี.ขนส่ง..(ในมหาลัย)พออีกหนึ่งวันต่อมา น้องเขาก็มาตาม นัด..ผมเห็นครั้งแรก..ตายห่า..เนียะ..เด็กเลยนะเนียะ..ใส่กระโปรงสั้น..เสื้อนักเรียน..มากะเพื่อนอีกคนหนึ่ง ผมก็แวะเข้าไปถาม..น้องเขา ชื่อน้องเกม..ผมก็ได้รู้จักว่าใช้น้องเกม จริง ๆ ผมคิดว่าในใจ..เนียะเด็กสมัยนี้..ไวไฟขนาดนี้เชียวหรือ..น้องเกมสูงประมาณ 160 กว่า ก็ไล่ เลี่ยกับผมนั้นแหละแต่ว่าหุ่นน้องเขา..นะ..ผิวเป็นสีแทน..นมนี่โตมาก..ผมคิดในใจว่า..สงสัยได้ล่อเด็กมัธยม 3 ก็งานนี้แหละว่ะ..แล้วผมก็ พาน้องเขาไปทานข้าว..เสร็จแล้วผมไม่รุ้จะทำอย่างไร..ผมก็คุยไปคุยมาก็ให้น้องเขากลับบ้านเถอะ พรุ่งนี้มาหาพี่นะไม่ต้องใส่ชุดนักเรียน มาหรอกพี่อายเพื่อน ๆ เขาแต่งชุดธรรมดาก็พอนะ..พอเช้าพรุ่งนี้น้องเขาก็มาจริง ๆ แล้วน้องเขาก็ pager มาบอกให้ผมไปหา..ผมก็รีบ ไปเลย..โดดเรียนคิดว่าต้องได้น้อง..แน่ เสร็จแล้วก็ตามที่คิดน้องเขาใส่ชุดแบบธรรมดามาใส่กางเกงยีนส์สีดำ..รัดรูปใส่เสื้อยื่ดรัดรูป.. สพายเป้..น่ารัก ๆ ๆตามประสานักเรียนมัธยม 3 แล้วผมก็พาน้องเขาไปทานข้าวตามเคยแล้วก็สั่งเบียร์มาทานหลังมหาลัย..ตอนทานข้าว.. ก็สำรวจร่างกายของน้อง..น้องเกมคงรู้ก็มองตาผม..แล้วเขาก็ถามว่ามองอะไร..ผมก็บอกว่า มองหุ่นเกมนะสิ..เกมอายุแค่เนียะทำไมดูอะไร ๆ มันทำไมเกินอายุขนาดนี้หละน้องเขาก็บอกว่า..ช่วยไม่ได้นี่น่า..ก็เป็นอย่างงี้หนะ..แล้วชอบหรือเปล่าหละ..ผมก็รีบตอบเลยชอบดิ..แล้ว ผมก็กินเบียร์จนได้ที่ประมาณ 3 ขวดกินตอนกลางวันด้วยนะสิ..มีที่ใหน..หน้าผมนี่แดงเลยหละ..แล้วผมก็บอกว่าเกมเราจะไปใหนกันต่อดี หละ..นอ้งเขาก็บอกว่าแล้วแต่..ผมก็เลย ตัดสินใจพาเข้าโรงแรมพาขี่รถมอเตอร์ไซค์คันเดิม ๆ ของผมรีบพาไปโรงแรม..น้องเขาก้ไม่ได้ พูดอะไรมากนอกจากว่า..มาทำอะไรหละ..ที่นี่หนะ..ผมก็บอกว่าคงมาทานข้าวมั่ง..น้องเขาก็เงียบ..แล้วก็เปิดห้องหนึ่ง ผมก็รีบจัดแจงรีบ เข้าไปถอดเสื้อของผมเองผมบอกว่า..เนี๊ยะร้อนมาก..ขออาบน้ำหน่อยนะแล้วค่อยคิดว่า จะไปเที่ยวใหน..ผมก็ชวนน้องเขาอาบน้ำด้วยน้อง เขาบอกว่า..บ้าดิ..ผมก็อาบน้ำอย่างรวดเร็ว..แล้วรีบออกมา..ก็เข้าไปกอดน้องเขา น้องเขาท่าทางไว้ลายพอสมควรไม่ยอมเอาท่าเดียว..ผมก็ คิดว่า จะทำอย่างไร..ดี.เจอเด็ก..ประสบการณ์สูงอย่างงี้..ผมตัดสินใจ..เป็นไงเป็นกันผมก็เลย..จับแขนน้องเขาทั่งสองข้าง..พาดกัดหัว เตียงแล้วก็ไซ้คอจูบปาก..น้อง..น้องเขาพยายามไม่จูบตอบ ผมก็เลยรีบ..เลิกชุดน้องเขา...แล้วก็รีบเอาปากประกบนมทันทีแค่นี้น้องเขาก็เริ่ม มีอารมณ์ขึ้นมาแล้วแล้วที่นี้เราไม่ต้องเหนื่อยเลยหละน้องเขาบอกพอก่อนเดี๋ยวถอดชุดแป๊ปหนึ่ง แล้วน้องเกมก็ถอดเสื้อ..พร้อมทั้งถอด ยกทรงออกนมช่างใหญ่และก็หัวนมก็น่าดูดเสียนี่กระไร แล้วก็ถอดกางเกงยีนส์ออกด้วยเหลือเพียงกางเกงในตั๋วจิ๋วที่ปิด หม้อ..น้องที่ใหญ่ และนูนเกินตัว..แล้วก็นอน..ลงแล้วผมก็เริ่มจัดการตาม..ขั้นตอนเผด็จสาวตามประสบการณ์ ผมก็เล้าโลมโดยปากประกบลิ้นพันกัน..อย่าง มัน..และก็มือผมก็ลูปหน้า..ท้องและบี้หัวนมเบา ๆ น้องเขากถึงกับแอ่นหน้าอกสู้มือผม...ไม่นานนักผมก็ล้วง..เข้ากางเกงในตัวเล็กของน้อง เกม ..แล้วก็ใช้นิ้ว..สำรวจดูก่อน..โอ้..โฮ..หม้อของน้องเกมใหญ่จริง ๆ ขนขึ้น..ไร ๆ แหม๋..(คิดในใจว่า..โชคดีอีกแล้วแต่คิดว่าคงไม่ซิ งหรอก)เพราะว่าน้องเขาไม่อายและก็สู้ไม่ถอยเลย..เมื่อสำรวจ หม้อน้องได้สักพัก..ผมก็ใช้หัวเข่าแยก..ขาน้องเกมออก..เพื่อที่จะใช้สอด ใส่..แล้วผมก็ถูร่อง..ก่อนที่จะสอด..น้องเขาเด้ง..รับส่ายก้นไปมา..มือผมก็บี้นมไปด้วย..มันช่างสุดยอด..จริง ๆ ก็กดที่เดียวมิดด้าม..น้อง เขาแน่นมากแต่ผมเงี่ยนมาก..ผมซอยไม่หยุด..ผมรู้สึกว่ามันคัน ๆ หัว!..และก็เสียวมากผมก็ยิ่งรีบ..ซอยปรากฏว่าผมถึงก่อนน้องเกม น้องเกมบอกว่ายังไม่เสร็จเลย..ผมนี่หมดแรงก่อนเสร็จได้สักพักผมก็บอกน้องเกมว่ารอสักพักนะ..แล้วค่อยต่อกัน พอพักได้สักพักพร้อมทั้ง ดู vdo ที่เปิดอยู่ผมก็สู้อีกครั้งหนึ่งที่นี้น้องเกมขึ้นค่อมผมเองเลย..น้องเกมนั่งค่อม!ผมแล้วก็โยก..แล้วบอกผมว่าขอจูบหน่อยจะได้ อารมณ์มากนอ้งเกมก็ก้มดูดปากกับผม..ตูดน้องก็ซอยยิก ๆ บน!ผมได้สักพักน้องบอกว่า..จะเสร็จแล้วนะ..ผมก็เด้งรับจับสะโพกน้องกด แรง ๆ ประมาณ 20 กว่าครั้งคิดในใจว่าตายเป็นตายโว้ยโถมแรงที่มีอยู่กระแทกรับกับจังหวะที่น้องเกมซอยเสียงดัง พับ ๆ ๆ ดังมาก.. แล้วน้องเกมก็กอดคอผมแน่น..แล้วผมก็แช่ไว้สักพัก น้องเกมก็ลุกขึ้น..เพื่อที่จะอาบน้ำต่อ..เสร็จแล้วผมก็เข้าห้องน้ำตามเธอไปแล้วเราก็เล่น กันในห้องน้ำอีกครั้งหนึ่ง..เล่นเอาน้องเกมถึงกับ..ซีดปากดังในห้องน้ำเลย..ได้อารมณ์จริง ๆเลยแล้วเราก็มาต่อที่เตียงอีกครั้ง..เป็นอันว่า วันนี้ผมได้น้องเกม 4 ครั้ง..แหม๋..สุดยอด..แล้วผมก็ขี่รถไปส่งน้องให้น้องเขากลับบ้าน..แล้วเราก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย..คิดถึงน้องเกม แล้ว..อยากเย่อกับน้องเกมอีกจังเลย..แล้วผมก็ไม่ค่อยได้เล่น pirch ก็เลย..ไม่ค่อยได้เจอกันอีก..มีอะไรเด็ด กว่านี้ผมจะมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟัง อีกนะครับแต่ที่นี้เด็ดเลยครับได้...หญิงอายุ 30 กว่า ๆ เลยหละเป็นอันว่าแค่นี้ก่อนแล้วกัน
21. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:45:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องเป้นผู้หญิงที่จัดว่าสวยคนหนึ่ง ชื่อ แพร ค่ะ น้องได้รู้จักและแอบรักผู้ชายคนหนึ่งชื่อ บ๊อบ บ๊อบเป้นผู้ชายที่
สุภาพมาก แม้ว่าแพรจะพยายามออยู่ใกล้ชิดให้ท่า เขาแต่เขาก็ไม่เคยล่วงเกินอะไรแพรเลย แม้ว่าเราจะคบกัน
มาปีกว่า จนแพรเรียนอยู่ปี 3 แล้วก็ตามแต่พอถึงเวลาที่เราจะได้เสียกัน ทำไมมันถึงง่ายดายนักก็ไม่รู้ซิ เลิก
เรียนวันศุกร์แพรกลับบ้าน วันนั้นพี่ชายแพรกับ บ๊อบไปเที่ยวด้วยกัน บังเอิญคืนนั้นเอง พี่ชายแพรต้องไปงานศพ
ของเพื่อนที่รถคว่ำตายบ๊อบก็ไปด้วยดื่มเหล้ากันเมามายแต่บ๊อบง่วงนอนก่อน แต่พี่ชายยังไม่อยากกลับ บ๊อบจึง
ขอตัวกลับมานอน ก่อน แพรดูโทรทัศน์จนเลิก คิดถึงเขาจนนอนไม่หลับพอดีฝนตกแพรเลยลงมารองน้ำฝนส่วน
พ่อแม่พี่น้องของแพรนอนหลับกันหมดแล้ว ตอนนั้นแพรใส้ชุดนอนเพียงตัวเดียวไม่ได้ใส่อะไรทั้งบนและล่างแล้ว
แพรก็เห็นบ๊อบวิ่งฝ่าสายฝนเข้ามาในบ้าน ตัวเปียกไปหมด แพรถลาเข้าไปหาเขาถามเขาว่าไปไหนมา เขาบอก
ว่าพี่ชายให้กลับมาก่อน เขาจ้องแพรตาโต เพราะแพรเป็นคนที่หน้าอกอวบทั้งที่ตอนนั้นอายุยังน้อยแต่อก 34นิ้ว
ท่าทางเขารู้สึกจะเมาด้วย เขาก้าวเดินเสียหลักเซ แพจึงเข้าไปประคองเขาไว้ เหมือนกับจุดเพลิงสวาทให้เรา
ทั้งสองคนเขากอดแล้วจูบแก้มแพรครั้งแรกตังแต่คยกันมา แพรจึงจูบตอบเขา ประกบปากที่ยังจูบไม่เป็น เขา
จูบลูบคลำจนแพรเคลิบเคลิ้ม จึงอุ้มแพรไปนอนถอดเสื้อผ้าออก แล้วจูบเลียไปทั่วทั้งตัว ลมหายใจเขาร้อนผ่าว
ที่ราดรดปลุกความรู้สึกของแพรให้กระเจิง จนต้องเผลอครางออกมา แต่ไม่กล้าส่งเสียงดังนักเพราะกลัวพ่อ แม่
ที่อยู่ในบ้านได้ยิน ลิ้นเขาเลียอยู่ที่กลีบ ดูด ติ่งน้อยๆของแพร จนแพรจำได้ว่า บิดตัวเร่าๆเหมือนจะขาดใจตาย
เสียให้ได้ในช่วงนัน้ เขาเห็นแพรมีความต้องการมากขึ้นจึงถอดกางเกงเขาออก จากนั้นก็ใช้ความแข็งแกร่ง
สอดเข้ามาในร่องของแพร นี่ถ้าไม่มีความต้องการมากคงเจ็บมากที่สุด เพราะถึงขนาดนั้นยังจำความเจ็บได้ว่า
มันตึงเหมือนจะประขาด ตอนที่เขาดันแล้วสาวเข้าออกทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งว้าวุ่นใจไปหมด ต่อมาก็รู้สึกเสียวซ่าน
มากจนจิตใจเตลิดล่องลอยต้องแอ่นสะโพกรับการกดของเขาเพราะกลัวว่าเขาจะผละออกไปทั้งยังกอดเขาแน่น
จนถึงจุดสุดยอดที่แสนวิเศษ มากกว่าที่เคย เสียวเสียวซ่านไม่ว่าจะเป็นครั้งไหนๆ บ๊อบก็ กระแทกอย่างแรงใน
ตอนสดท้ายแล้วก็ปล่อยน้ำอุ่นๆเข้ามาในร่องของน้องจนหมดแล้วบ็อบก็ฟุบลงมาซบที่หน้าอกน้องบอกตรงๆเลย
นะค่ะ ว่าในตอนนั้นไม่อยากให้เขาถอนตัวออกจาร่องเลย มันเสียวเป้นสุขอย่างติดอกติดใจ แต่เขาก็ใส่เสื้อผ้า
กลับไปนอนบ้านลุง แต่หลังจากนั้นเราก็แอบมาหาความสนุกกันอีกประจำเลยค่ะ

22. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:46:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปีนี้ผมพึ่งอายุครบ 17 ปีเต็ม เรื่องกุ๊กกิ๊กก็พอรู้มาบ้างอาศัยจากอ่านหนังสือ กับคำบอกเล่าของเพื่อนๆ บางคน
ที่เคยมีประสบการณเนื้อๆหนังๆมาบ้าง ฟังแล้วก็คึกคักซู่ซ่าดี อ้อ ลืมบอกไปว่าผมมีแฟน แล้วเธอเป้นเพื่อนนัก
เรียนของผมเอง รักกันมาเกือบปีแล้วแต่ยังไม่มีอะไรกันแฟนผมเธอเป็นคนร่างเล็กผิวขาว รูปร่างอ้อนแอ้นผอม
บางหน้าอกก็เลยไม่ใหญ่โตเหมือนบรรดาแฟนๆ เพื่อนผมเลยซักคน ผมเคยเอาปัญหานี้ไปถามเพื่อนว่าทำไงผู้
หญิงจาอกใหญ่ เจ้าเพื่อนตัวดีตอบกลับมาว่าของอย่างนี้ต้องนวดเน้นเฟ้นคลึงบ่อยๆ มันถึงจะบึ๊บบั๊บ คงจะจริง
อย่างที่เพื่อนบอกเพราะแฟนเพื่อน แต่ละคนที่มีอะไรกันแล้ว ล้วนแต่อกใหญ่น่าคลึงเล่นทั้งนั้น ผมเก็บความสง
สัยเอาไว้คนเดียวไม่กล้าบอกแฟน กลัวน่ะไม่กลัวหรอกจนวันหนึ่งเมื่อผมมีโอกาส อยู่กับแฟนผมตามลำพัง ก็ที่
บ้านผมนั้นแหละ อยู่ๆเธอก็ถามผมดื้อๆ ว่า ผมชอบผู้หญิงอกเล็กหรืออกใหญ่ผมก็พาซื่อตอบไปตามตรงว่าชอบ
ใหญ่ๆสิเต็มไม้เต็มมือดี เธอก้มลงมองหน้าอกตัวเองทำหน้าเศร้าๆ พอนึกขึ้นได้ผมเลยต้องรีบปลอบเป็นการ
ใหญ่ เธอกระเง้ากระงอดหาว่าผมจะไปมีคนอื่นที่ใหญ่กว่า แบบนี้เข้าเป้าผมพอดีครับ ผมบอกเธอว่า ของอย่าง
นี้เล่นไม่ยาก ต้องนวดคลึงทุกวันแล้วจะใหญ่ไปเอง พูดจบผมก็คว้าหมับเข้าที่พุ่มพวงกระเปาะน้อยนั้นทันที เธอ
ปัดป้องเป้นพัลวัน ผมเลยขู่ว่าถ้าอยากใหญ่ต้องนั่งนิ่งๆเธอจึงยอมให้ผมคลึง คลึงไปคลึงมาเสื้อัวนอกของเธอก็
หลุดออกพร้อมกับบราตัวน้อยเผยให้เห็นก้อนเนื้อ ขาวเนียนกับปลายถันสีอ่อนระเรื่อปูดขึ้นเป็นตุ่มแข็งสู้มือ เธอ
ครางเบาๆเมื่อตุ่มไตเม็ดกระจิ๊ดริด ถูกผมอมเอาไว้ในปากเธอเองก็คงมีอารมณ์ขึ้นมา ล้วงมือสอดเข้าไปใน
กางเกงผมคว้านายใบ้เอาไว้เต็มกำ เสื้อผ้าที่สวมใส่มันดูเกะกะ จนต้องถอดทิ้งเหลือแต่เนื้อเปล่า ร่างเปลือยอวด
กัน ผมล่วงลำไปต่อจนถึงเนินเต่าที่อูมอวบ เธอแอ่นตัวสุงสองมือเธอกดหัวผมแนบแน่นกับร่องของเธอจนผม
แทบหายใจไม่ออก เธอขอร้องให้ผมทำอย่างอื่นที่สะใจกว่าเรียวลิ้นของผม ผมจึงได้ละหน้าขึ้นยืดตัวทาบทับจัด
การจับนายหนูของผมทิ่มๆตำๆกับเนินอวบนั้น ผิดบ้างถูกบ้างกว่าจะเข้าไปได้ก็เล่นเอาซะหอบเหงื่อหยดติ๋งๆพอ
เข้าไปผมก็ กระแทกไม่ฟังเสียงเลย เพราะตอนนันผมเสียวมาก เธอก็ เด้งรับผมเป็นจังหวะ .. แล้วไม่นานผม
กับเธอ ก็ถึงจุดสุดยอด อย่างเร็วและรุนแรง เพราะเป็นครั้งแรกของเราทั้งสอง คน หลังจากนั้นผมกับเธอ ก็แอบ
มานวดกันแทบจะทุกวัน จนเด๊วนี้แฟนผมเธอเก่งมากใช้ปากกับของผมด้วย แล้วจากหน้าอกที่เล็กๆตอนี้มันดัน
นูนใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อน แต่ผมก็ยังไม่ละความพยายามที่จะทำให้หน้าอกของเธอใหญ่กว่านี้ ต้องคอยบำรุงทั้งน้ำ
ทั้งเนื้อกันต่อไปครับ

23. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

02-01-2004, 07:47:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอ ก่อน ขี้ เกียจ แระ ครับ ไม่ มี คน ขุด มี แต่ คน อ่าน อ่ะ
24. 999k (0)
Mail to 999k

02-01-2004, 10:04:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดแล้ว~~~~ต่อเยย
25. ต่อ ซิ ค่ะ
(Non member)
    02-01-2004, 22:50:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อ ซิ ค่ะ กำลัง ได้ อารมณ์ เลย อิอิอิ
ขุดๆๆๆๆ

26. [-sAndAn-]*chOngZ. (0)

03-01-2004, 09:34:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
o เช เดียว จัด ให้ มี คน ขุด แระ
27. From the inside (0)
Mail to From the inside

03-01-2004, 22:58:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดให้อ่า ชอบๆ

http://kinvacence.storythai.com/

28. pa_123456@yahoo.com
(Non member)
    04-01-2004, 05:17:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆอืม
29. toopkorn (0)
Mail to toopkorn

04-01-2004, 18:36:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
DiGgggggggggg
30. mon1212 (0)
Mail to mon1212

06-01-2004, 06:18:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีอยุ่วันหนึ่งผมได้ไปเที่ยวทะเลกะคนข้างบ้านผม..แล้วก็จบ
31. From the inside (0)
Mail to From the inside

01-02-2004, 21:12:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มาโพส ต่อแล้วหล่ะ

[1] [2] [3] [4] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: