---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 20:53 ของวันที่ 22/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
DarkStory (หน้าที่ 1/1)
[*NEW]TITAN-DEVILเปิดใหม่GMไม่ดูดเงินเหมือนเซฟอื่น
0. pramoon2 (0)

Mail to pramoon2

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-03-2013, 23:12:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

::TITAN-DEVIL::: เปิดรับสมัครสมาชิกแล้ววันนี้

(กรุณาอ่านข้อความด้านล่างนี้ด้วยนะครับผม)

(สมัครสมาชิกไม่สมัครฟรีนะครับ ที่ไม่มีสมัครฟรีก็เพราะผมเองไม่ค่อยจะมีงบในการพัฒนาเซฟเวอร์ครับค่าสมัครไม่ได้เวอร์ไปมากนักหรอกครับ แต่! เซฟเวอร์ผมของไอเทมมอลล์ถูกกว่าทุกๆเซฟที่พวกคุณเคยเล่นมาเลยหละครับ แล้วอีกอย่างกิจกรรมแจกพ้อยมีบ่อยผมจะจัดบ่อยๆครับ แล้วก็ออนไลในเกมส์สามารถได้พ้อย(พ้อยที่ออนไลได้เหมือนพ้อยเติมบัตรเลยครับสามารถใช้ซื้อได้ทุกอย่าง)

สงสัยอะไรให้แอดมา msn ผมนะครับ gmtitan-devil  hotmail.com (อันนี้เท่านั้นนะครับ)

ข้อมูลเพื่มเติมสามารถเข้าดูในเว็บได้ด้านล่างนะครับ (เว็บยังไม่เสร็จ100%นะครับกำลังเร่งทำให้เร็วที่สุด)

http://www.titandevil.thmy.com/

http://www.titandevil.thmy.com/

รายละเอียด Server

เซฟผมภาษาไทยแค่ 40% นะครับตอนนี้ แต่กำลังเร่งทำภาษาไทยให้หมดอยู่นะครับ

EXP * 180
EXP สกิล *200
ค่าฝึกฝน *300
เงิน * หาไม่ยากและไม่ง่ายครับ (ต้องการไม่ให้เงินเฟ้อครับ)
ปาร์ตี้ *2.5 (เน้นเวลกันเป็นทีม)

*เมื่อสร้างตัวจะมีออฟชั่นพิเศษครับ (แล้วแต่ว่าคุณจะเลือกสมัครแบบไหนครับ)

MSN= gmtitan-devil  hotmail.com

1. Teera2537 (0)

Mail to Teera2537

02-03-2013, 13:17:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วจะสมัครสมาชิกเทสต์กับดาวน์โหลดยังไงอ่ะครับ อยากเล่นๆ

2. pramoon2 (0)

02-03-2013, 13:56:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รอหน่อยนะครับตอนนี้กำลังเร่งทำอยู่ครับผม
3. pramoon2 (0)

02-03-2013, 21:23:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สอบถามรายละเอียดได้ที่ msnผมนะครับ Emailด้านล่างนี้เท่านั้นนะครับมีอันนี้อันเดียว !

gmtitan-devil  hotmail.com

4. dna10001 (0)

Mail to dna10001

03-03-2013, 01:56:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณบอกไม่ดูดเงินเหมือนเซิฟอื่น

แต่สมัครสมาชิกเสียตัง

คุณก็ดูดตั้งแต่เริ่มแล้วแหละควายเอ้ย

เว็บก็ลาว ๆ ดูไม่มีความน่าเชื่อถือ จะหลอกแดกอีกสิน่ะ

msn คุณเลิกใช้ได้แล้วน่ะเชื่อผมเถอะ มีแต่ลาวๆเขาใช้กันแล้ว
::

Modified on: 03-03-2013, 01:56:32

5. anuchit555 (0)

Mail to anuchit555

03-03-2013, 03:53:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รอมีหนูทดลองแล้ว เล่นได้จริงๆเหอะ
กลัวหลอก สมัครไอดีแล้ว ชิงๆจริงๆเปิดเชพยัไม่เป็น 555
เหมือนว่า เมื่อก่อนมีคนทำแบบนี้มาแล้ว

6. pramoon2 (0)

03-03-2013, 15:42:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ ก็มันแล้วแต่จะคิดอะแหละครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: