---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:46 ของวันที่ 31/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
หาเพื่อน (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ใครเงียนมาอ่านนี้ครับเรื่องจิงอ่านแล้วขุดด้วยนะ
0. Nineotde (0)
Mail to Nineotde

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    11-07-2006, 12:27:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องนี้เป็นเรื่องจิง…..ก้ออยากนำมาเสนอให้ได้อ่านกันคับ…++
เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนเมื่อผม อยู่ตอน ม.5 เป็นการเปิดภาคเรียนที่ 1
ตอนนี้เองคับก้อคงจะเหมือน ทุกๆ รร. คือ จะต้องมี นร.ม.4 น้องหน้าใส
เข้ามาใหม่เป็นจำนวนมากรวมทั้งเด็ก รร.เก่าด้วย ที่จบ จาก ม.3
แล้วผมก้อต้องถูกใจกับน้องคนหนึ่งเข้า ผมตามสังเกตและมองเทอตลอด
3วัน และวันนัน้เปงวันสุก ข้างๆ รร.มีงานเทศกาลพอดี ผมคิดว่าเทอก้อต้องไปเดิน
และแวะที่งานแน่นอน ผมก้อตามเทอไปกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง คิดเลยว่า…เอาวะ
วันนี้ไงต้องรู้ชื่อให้ได้ตายเปงตายวะ ผมแอบเดินตามเทอตลอด(อย่างกับพวกโรคจิต)
และตอนเดินออกมาจากงานผมก้อรวบรวมความกล้า สั่นเป็นเจ้าเข้าเหมอืนกัน
ผมพุ่งไปตรงหน้าเทอ เหมือนโดนถีบเลยแฮะ เอ่อ…เอ่อ…น้องชื่ออะไรคับ เทอยิ้ม
แบบ งงๆ ชื่อ แน้ตค่ะ เทอตอบแล้วพี่ล่ะชื่ออะไร เฮ้อ…เค้าถามชื่อเราด้วยแฮะ
พี่ชื่อหนึ่งคับ แล้วบ้านแนตอยู่แถวไหนคับ เทอก้อบอก ผมก้อดีใจเพราะบ้านเราก้อใกล้ๆกัน
ผมก้อเดินคุยกับเทอไปเพื่อที่จะไปขึ้นรถกลับบ้านด้วยกัน
ผมก้อรู้ว่าเทอย้ายมาจาก ขอนแก่น มาไกลเหมือนกันนิ มาอยู่กับพ่อ แน้ตเป็นคนผิวขาวมาก
ขาวมากๆ หน้าตาก้อจัดได้ว่าน่ารัก หน้าอกเทอก้อใหญ่นะ แบบเต็มล้นมือเลยนะ ส่วนสะโพก
ก้อประมาณ 34-35 ได้รับกับหน้าอกพอดี ผมก้อจ้องแต่หน้าอกล่ะ ก้อเทอเล่นไม่ใส่เสื้อซับเลย
เหงื่อก้อออก เห็นชัดเลยว่าเทอใส่เสื้อในสีดำ แต่ รร.ผมจะไม่นิยมใส่เสื้อในเฉยๆถือว่าผิดระเบียบ
แต่น้องเค้ามาอยู่ใหม่คงไม่รู้ (เด๋วมาต่อให้นะรอไปก่อน)

1. Ninotde
(Non member)
    11-07-2006, 12:27:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อๆๆกัน……..++3++
ก้อในวันต่อมาเราก้อได้เจอกับแนตในตอนเที่ยง แนตเดินมากับเพื่อนๆ
เราก้อเลยทัก แน้ตก้อเลยมานั่งด้วย ดีเหมือนกันไม่ถือตัวอ่ะ เราก้อสังเกต
วันนี้แนตไม่ใส่เสือ้ซับอีกแล้วแต่ใส่เสื้อในสีขาว แน้ตก้อบอกว่าจะไปเรียน
พระพุทธศาสนาน่ะ เราก้อขอให้นั่งคุยกันอีกนิด แน้ตว่าไม่ได้เพื่อนรออยู่น่ะ
งั้นไว้เจอกันตอนเย็นแล้วกันนะ เราก้อดีใจนิดๆน่ะ อย่างน้อยก้อได้เดินกลับด้วยกัน
ก้อไม่เสียหลาย แน้ตก้อไปที่ห้องเรียน นายอ้ำเพื่อนผมก้อมาใกล้ๆถามว่าใครวะ
หุ่นน่าฟัดจิงๆอ่ะ ไม่ใส่เสื้อซับด้วยนี่หว่า…….เมื่อกี้ก้มเก็บปากกาผมเห็นเต็มๆเลยว่ะ
นายหนึ่ง นายเวรมองนมเด็กกรูได้ไงวะ ใหญ่จิงๆนะมรึงนายอ้ำมันพูด ตกเย็นเราก้อมา
นั่งรอแนตหน้าอาคารแน้ตก้อเดินแยกมาจากเพื่อน ถามเราว่ารอนานมะ แล้วแน้ตก้อ
บอกว่าวันนี้เด๋วค่อยกลับนะ ใกล้ๆมืดค่อยกลับกันก้อได้……ไม่อยากรีบกลับ …เบื่อ
ที่บ้านน่ะ(ติดตามต่อไปนะคับ ว่างๆก้อมาแสดงความคิดเห็นได้นะคับ)

2. Ninotde
    11-07-2006, 12:28:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

24-03-2006, 00:00:37 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
มาต่อๆๆกัน….++3++….
จากนั้นเราก้อคุยกันพึ่งสังเกตว่า แน้ตทาลิปสติกด้วย…สีชมพูใสๆ
น่าจูบเป็นบ้าเลยล่ะ จากนั้นแนตก้อถามว่าหนึ่งเคยจูบผู้หญิงมั้ยก้อ
อ้ำๆอึ้งๆน่ะ คิดในใจมามุขไหนวะเนี่ย……..++กอ้เลยบอกไปว่าไม่เคย
แล้วเคยคิดจะทำมั้ย เฮ้ยๆ มามุขไหนอีกฟะเนี่ย ไม่ดีมั้ง แล้วแน้ตก้อบอก
ว่าล้อเล่นน่ะ คิดไรอยู่น่ะ ทะลึ่ง …….โอย***ใจหายใจคว่ำคับท่านผู้ชม
ป่ะกลับบ้านกัน แน้ตก้อชวนกลับ……+
วันต่อมาเราก้อไปนั่งคุยกับแน้ตที่เก่าแต่วันนี้คุยกันนานไปหน่อยจนเกือบมืด
แล้ว วันนี้แน้ตตัดกระโปรงมาใหม่ด้วย สั้นมากๆ นั่งที่นะเห็นหมดเลย ขาอ่อนที่
ขาวมากๆ แล้วสิ่งที่เราไม่คิดก้อเกิดขึ้น เมื่อแน้ตถามเราว่า หนึ่งชอบแน้ตจริงๆ
เหรอ ก้อเลยตอบไปว่าใช่ คุยบ่อยๆหน้าเริ่มด้านแล้วคับ แล้วเราก้อคบกันจนมาได้
2เดือนกว่า ในที่สุดแน้ตก้อชวนเราไปบ้าน วันนั้นแน้ตอยู่คนเดียว พ่อกับแม่เข้างาน
ในช่วงเช้าออกก้อบ่ายคือเวลา 4โมงเย็น ผมดีใจมากๆและความคิดผมก้อบัง
เกิดความคิดอันชั่วๆ ผมไม่คิดไรมากเอาถุงยางอนามัยใส่กระเป๋าไปด้วย

3. Nineotde
    11-07-2006, 12:28:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตั้งแต่คบกันมาเราก้อไม่เคยไปบ้านแน้ตซักครั้ง

รู้สึกตื่นเต้นยังไงไม่รุ แล้วกรูจะเอานายนี่ไปทำไมฟะเนี่ย

อาบน้ำ ทาแป้ง ฉีดน้ำหอมเต็มสูบ เด๋วเสียฟอร์ม

จากนั้นเราก้อควบ TENA ตัวเก่งเรารีบไป

พอเราไปถึงบ้านแน็ต คล้ายๆมีอพาร์ตเม้นผมก้อไม่กล้า

เรียก ก้อได้แต่ชะเง้อมอง ผ่านไปครึ่ง ชม.ได้ ก้อ

ตัดสินใจเรียกแนต แนตก้อออกมา

เอ้า…..มานานยังแล้วทำไมไม่เรียกแน้ตล่ะ

อ้าวแล้วครายจะไปรู้ฟะเนี่ย กลัว ๆ นี่หว่า

แล้วเรากลัวไรฟะเนี่ย งั้นก้อเข้ามาก่อนสิแน้ตชวน

วันนี้แน้ตใส่กางเกงขาสั้นจุดจู๋ เสื้อสีขาวรัดรูป

บางๆน่ะ จนเห็นเสื้อในสีดำ แบบมีสายคล้องคอ

4. Nineotde
    11-07-2006, 12:29:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก้อมาต่อกันเลยนะคับ+++
จากนั้นผมก้อเข้าไปในห้อง ห้องแบ่งออกเป็น
2 ห้องนอน 1ห้องครัว 1 ห้องน้ำ แน้ต…ก้อให้นั่ง
ดูทีวีไปก่อน จะไปหาอะไรให้กินนะ แน้ต…ก้อเดิน
ไปเปิดตู้เย็น แน้ตก้มหยิบของในตู้เย็น แบบว่าก้น
เทอเป็นอะไรที่กลมมากๆทรงชมพู่เลยก้อว่าได้
เจ้าน้องตัวดี ผมมันก้อคึกคักขึ้นมาทันที จนผมต้อง
ปวดไปเลย(วิชาคัมภีร์จีน ตึงตรงเป้า)
แน้ตหันมาแล้วก้อถามว่า มองอะไรหนึ่ง ป่าวๆๆ
ไม่ได้มองอะไร กรูจะทำไงดีวะเนี่ย เริ่มกระวนกระวาย
แน้ตก้อเอาขนมมาให้กิน แน้ตก้อนั่งลงตรงข้างหน้าผม
กางเกงแน้ตมันเลิกขึ้นไปขาอ่อนขาวมากๆ อะไรกันเนี่ย
จะไม่ไหวแล้วนะ หนึ่งมองไร ป่าวๆๆ ไม่ได้มอง แต่ตา
หนึ่งมันมองต่ำไปแล้วนะ เด๋วจะโดน ป่าวไม่ได้มอง
(ติดตามต่อนต่อไปนะ)

5. Ninotde
    11-07-2006, 12:29:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้ก้อมาถึงจุดเสียว เอ้ย….จุดไคลแมกแล้ว

เราก้อถามแน้ตวันนี้ไปเที่ยวกันมั้ย ไม่ไปหรอกร้อน

อยู่บ้านดีกว่า เด๋วเย็นๆค่อยไปขี่รถเล่นกันนะ แน้ตชวน

อืม…ไปดิ เราก้อนั่งคุยกันไปดูหนังฝรั่งไป จนมาถึงฉาก

นางเอกจูบกับพระเอก เราก้อมองหน้าแน้ตก้ออารมไม่พุ่ง

อีกแล้ว จนเราทนไม่ไหว แน้ตขอเข้าห้องน้ำหน่อยนะ อืม

แล้วเราก้อเดินมาเช้าห้องน้ำ แล้วก้อคิด กรูจะทำไงดีวะเนี่ย

วางแผนที่จะได้จูบกับแน้ตก่อน คิดไปต่างๆนาๆ จนคิดได้

เอางี้ดีกว่า เรียกแนตมาบอกว่ามาบีบคอให้หน่อยปวดคอ

แล้วก้อหันไปกอดเลย แน้ตก้อมาบีบให้ผมก้อหันควับไปกะจับ

ตรงแขนก่อน แต่มือมันดันต่ำไปนิด จับเข้านมของแน้ตเต็มๆ

มันนิ่มมาก แบบล้นมือเหมือนกันนะ ผมก้อขอโทษแล้วก้อ

จับมือแน้ตขึ้นมา แน้ตหลับตาสิ เรามีไรจะให้ แน้ตก้อบอกว่า

มีอะไร ไม่ปิดตาไม่ได้เหรอ น่าปิดแป้บเดียวเอง ผมบอก

แนตก้อหลับตา จากนั้นผมก้อกำลังจะจูบ ก้อกๆๆๆ แน้ต

เปิดประตูให้แม่หน่อย เว้ย………แม่แนตมาต่างก้อรีบกลับ

ไปที่ทีวี จ่ะเดี๋ยวไปเปิดให้….หนึ่งต้องบอกเป็นเพื่อนแน้ตนะ

เด๋วแม่สงสัย นะ นะ อืม….ก้อได้

แน้ตก้อไปเปิดประตูให้ ผมก้อสวัสดีคับ แม่นี่เพื่อนแน้ตน่ะมาถาม

การบ้าน จ่ะหวัดดีจ่ะ แม่แน้ตทักทายตอบ แม่ลืมของไว้ในห้องน่ะ

เด๋วแม่ต้องรีบไป อ้อ……แน้ตวันนี้แม่กับพ่อกลับดึกหน่อยนะ

มีสัมมนาด้วยน่ะ ไปก่อนนะ หาข้าวกินเองนะแล้วก้อไม่ต้องรอนะ

ผมคิดในใจ กลับดึกด้วยอย่างงี้มีลุ้นเลยนะเนี่ย…..อย่างงี้เสร็ดกรูแน่ๆ

ความคิดชั่วร้ายผุดขึ้นมาอีกครั้ง(ติดตามตอนต่อไป)

6. Nineotde
    11-07-2006, 12:30:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กินข้าวมาแล้วครับ…ท่านผู้อ่านมาต่อกันเลย….++.+

พอพูดเสร็จแม่แน้ตก้อออกไป…..แน้ตก้อพูดต่อว่าไหน

อ่ะของที่จะให้ ผมก้อบอกว่าไม่มีหรอก ล้อเล่น เเน้ตก้อขำๆ

นึกว่าจะให้อะไรรอลุ้นอยู่เชียว….แน้ตเราขออะไรได้ป่าว

อะไรเหรอ มาใกล้ๆดิเด๋วจะบอก….แน้ตทำหน้างง มาใกล้ๆ

สิ แค่นี้ก้อใกล้แล้วนะ ยังเด๋วไม่ฮา…..อะไรล่ะหนึ่ง ผมก้อ

คว้าคอมาลงมาเลย แน้ตก้อหนึ่งทำอะไรล่ะ แน้ต หนึ่งขอจูบ

หน่อยได้มั้ย แค่ครั้งเดียวนะ ไม่ได้หรอกหนึ่ง มันไม่ดี ผมก้อ

เลยบอกไปว่าคบกันมาหนึ่งยังไม่เคยขออะไรเลยนะ ได้มั้ย

แค่ครั้งเดียวเอง แน้ตก้อเงียบไปพักหนึ่ง แน้ตก้อพูดว่าแค่ครั้ง

เดียวนะ ผมก้อให้แน้ตหลับตา ผมก้อดันตัวแน้ตลงนอนข้างๆ

แล้วก้อจูบแน้ต มือผมก้อไปคลึงที่หน้าอกแน้ตก้อครางเบาๆ

มือแน้ตก้อมากอดที่คอผม รัดซะแน่นเลย แล้วมือผมก้อวางลงไป

ที่เอวของแน้ต แน้ตใช้ลิ้นได้เก่งมาก ผมยอมรับได้เลย

คิดว่ากับผมคงไม่ใช่ครั้งแรกแน่ๆ จากนั้นผมก้อรูดหูกางเกง

ของแน้ตออก เป็นกางเกงแบบมีที่รูด(เด๋วมาต่อให้นะคับ)

7. Nineotde
    11-07-2006, 12:31:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแล้วคับ…………+++

แล้วแน้ตกะผละผมออกบอกว่าหนึ่งจะทำอะไร ก้อ

ขอโทษนะแน้ต หนึ่งขอโทษ แต่หนึ่งชอบแน้ตจริงๆนะ

หนึ่งถ้าคิดจะทำแน้ตอย่างนั้น ขอเวลาแน้ตหน่อยนะ

ขอให้แน้ตได้รู้จักหนึ่งมากกว่านี้หน่อยนะ คือแน้ตยังไม่พร้อม

หนึ่งต้องเข้าใจนะ ผมก้อบอกว่าไม่เปงไร แต่ว่าขอจูบอีกรอบ

นะ ไหนหนึ่งว่าแค่ครั้งเดียวไง ถือว่าทดแทนละกันนะ จากนั้น

ผมก้อบรรจงจูบอีกครั้ง แต่คราวนี้ผมเน้นมือครับ ท่านผู้อ่าน

บีบอย่างเดียวครับ ยังไงก้อไม่ขอเสียโอกาสดีๆอย่างงี้อีกครับ

จนน้องชายผมเต่งตุงเป้าไปหมดแล้ว …….มันคัดมากครับ

ผมเลยแกล้งเอามือแน้ตมาให้โดน แน้ตสะดุ้งเลยคับ คงตกใจ

ผมก้อยังไม่ปล่อยคับ ยังจูบเทอต่อ มืออีกข้างก้อไปลูบที่ก้นของเทอ

ไปเรื่อย มันเป็นอะไรที่เครียดมากคับ จะเอาแต่ว่าไม่ได้เอา

ซักพักผมก้อดึงปากผมออก แน้ตหน้าแดงไปหมดเลยคับ

ผมเลยพูดกับเเน้ตว่า ถ้าแน้ตพร้อมแน้ตก้อบอกเรานะ และ

ผมก้อกลับบ้าน กลับมาก้อทำร้ายตัวเองคับ แบบว่าไม่

ไหวแล้ว แน้ตทำผมค้างจนแทบจะขาดใจตายอยู่แล้ว….

(เด๋วมาต่อให้นะคับ)

8. Nineotde (0)

14-07-2006, 13:44:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
=6f\6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f=6f
9. ...................
    14-07-2006, 14:31:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไวๆๆซิเหอะๆ
10. PoNGzA
    15-07-2006, 13:32:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก็ดีนะ เราอยากเป็นแบบนายมั่งจริงๆแต่ต้องเข้าไจเรามันไม่หล่อคิดแล้วเซ็ง
11. ....
    16-07-2006, 08:25:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อเลยๆ
12. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:24:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทดทีไปนานไปอิอิ
13. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:26:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อกันดีกว่า…..เพิ่มให้ผู้อ่านได้อ่านกันต่อเลยคับ

(ทุกตอนล้วนเป็นความจิงทุกประการ)

จากที่ผมทำถารกิจเเล้วผมก้อ โทรหาแน้ตคับ แน้ต

ก้อบอกว่าพึ่งอาบน้ำเสร็จ แล้วแน้ตยังบอกว่า1อย่าไป

เล่าให้ใครฟังนะ แน้ตอายนะ ก้อบอกแน้ตไปว่าไม่

บอกใครหรอกจะบอกทำไม แล้วเพื่อนผมก้อมาบ้าน

เป็นเพื่อนซี้กัน ชื่ออ้ายสิด ผมก้อเล่าให้ฟังหมดเลยคับ

ลืมตัวไปเลย เพื่อนผมก้อว่าอ้ายโง่เอ้ย พิซซ่าเข้าปากหมา

แล้วยังคายอีก ทำไมมรึงโง่อย่างนี้เป็นกรูนะเสร็จไปแล้ว

อ้ายโง่ โง่ โง่ เออ …….ด่ากรูเข้าไปนะ ใช่สิกรูไม่ได้เก่งเหมือน

มรืงนี่หว่า มรืงมันเก่ง พ่อ!เลี่ยมทอง ถุย! แล้วมืงจะเอา

แน้ตรึป่าว เอาดิ ถามได้ แล้วเมื่อไร ทำไมล่ะผมถาม กรูจะได้

ไปแอบดู โห….นายเพื่อนหน้าโส้นตรีน มืงไม่ขอกรูเอาด้วย

เลยซะล่ะ แล้วเพื่อนผมมันก้อกลับ มันยังเอาหนังโป้ผมติด

มือมันไปอีก 5 เรื่อง มันก้อคงเงี่ยนหน้าดูเหมือนกัน(เด๋วมาต่อห้ายนะคับ)

14. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:26:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อกันเลยชีวิตนี้ไม่มี limit อยู่แล้ว…….

จากนั้นผมก้อตอ้งเอาของไปให้ย่าที่อยู่ รพ.ย่า

ผมไม่สบาย แล้วก้อเลยไปบ้านย่า เพื่อไปดูน้องๆ

บ้านย่าอยู่ไม่ไกล จากบ้านของผมก้อแค่

หมู่บ้านถัดไป พอไปถึงผมก้อเข้าไปในห้องน้อง

(ลูกของน้า) อายุประมาณ 10 ขวบ ผมก้อมา

นอนเล่นบนเตียงน้องผม แต่วันนั้นผมก้อต้อง

เจอกับวัน วันเป็นเด็กข้างบ้านย่าผม บ้านเราติดกัน

วันอายุ 15 เรียนอยู่ ม.3 แต่คนละ รร.กับผม

วันเป็นคนน่ารักผิวขาว แบบว่าน่ารักทีเดียวแต่

ที่ผมงง ก้อคือผมเทอสั้น แบบซอยน่ะ เมื่อก่อนเทอ

ไว้ผมยาวจนถึงหลัง แต่ตัดออกเทอดูเป็นสาวมาก

กว่าเดิมมาก น่ารักมากๆ แล้ววันก้อเข้าบ้านไป จากนั้น

ผมก้ออาบน้ำทาแป้งแล้วก้อมานอนที่เตียง สักพักวันก้อ

เคาะประตูห้อง ผมก้องงใครมาเคาะ เปิดไปอ้าววันเหรอ

แม่ให้มานอนกับน้องๆน่ะค่ะ แม่บอกว่าจะไปเฝ้าย่าพี่

ออ…..ได้สิเด๋วนอนกับปู ละกันนะ น้องๆผมมี 3 คน

แต่ว่าน้องๆออกไปดูหนังข้างนอก ผมเลยนอนคุยกับวัน

บนเตียง โดยไม่มีใครอยู่ในห้องด้วย ผมก้อมองวัน

ก้อชวนคุยนู่นคุยนี่ วันใส่ชุดนอนสีขาว มันบางจนเห็น

เสื้อใน คอเสื้อจะกว้างๆ ผมก้อนอนคุยกันไป บางทีผมก้อ

มองเหินเนินอกของวัน มันทำให้ผมเริ่มไม่อยู่นิ่ง และที่สัง

เกตได้คือ วันใส่กางเกงในสีชมพู เห็นชัดมาก ผมก้อคุยไป

เรื่อยๆ ผมก้อบอกว่า วันพี่ชอบวันน่ะ วันก้อทำหน้างงๆ

พี่พูดไรน่ะ จิงๆนะพี่ชอบวัน วันเปงคนน่ารัก หน้าวันแดงเลยน่ะ

คงงงน่าดู ซักพักวันก้อบอกว่าปวดหัว เด๋ววันมานะไปซื้อยาก่อน

วันเคาะหัวตัวเองด้วย คงงงอ่ะ แล้วพวกน้องผมก้อเข้ามานอน

ผมก้อมานั่งรอวัน ผมก้อเลยปิดไฟแล้ว ไปรอตรงห้องโถง ทั้งที่

ปิดไฟ ซักพักวันก้อมา แบบมืดๆ ผมก้อยืนอยู่มืดๆวันก้อไม่เห็น

ผมก้อเลยคว้าเทอมากอด วันกำลังจะร้องผมก้อปิดปาก แล้วบอก

ว่าพี่เอง(โปรดติดตามตอนต่อไป เด๋วพักก่อนเมื่อย)

15. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:26:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วันก้อถามว่าพี่ยังไม่นอนเหรอ ยังหรอกรอวันอยู่น่ะ

รอทำไม ผมก้อเข้ากอดเลยคับตอนนั้น พี่ชอบวันมา

นานแล้วนะ (โกหกซึ่งๆหน้า) พี่มองวันมาตั้งนานแล้ว

แต่พี่ไม่กล้า มาเปงแฟนพี่เถอะนะ (ลืมแน้ตไปเลยขณะนั้น)

วันก้อถามพี่ไม่มีแฟนจิงๆเหรอ จิงสิ ผมตอบ…….++

จากนั้นผมก้อผมก้อกระซิบเบาๆว่าพี่ชอบวันนะ พร้อม

กับจูบเบาๆที่แก้ม แล้วก้อลงมาที่ปาก วันยืนเกร็งเลย

สั่นด้วย ผมก้อบอกว่าไม่ต้องกลัวไม่มีใครมาเห็นหรอก

มืดอย่างงี้ วันก้ออือ…….จากนั้นผมก้อเอามือมาจับนม

ของวันนมของวันประมาณผลส้มเช้งได้ ไม่ใหญ่มาก

เด็ก ม.3 คิดเอาขนาดไหน ………..

จากนั้นผมก้อเอามือสอดไปในเสื้อวัน แล้วก้อปลดที่ตะขอ

ยกทรงทันที วันก้อยังจูบกับผมอยู่ ผมก้อดึงปากผมออก

พี่ขอนะ ผมพูดแค่นี้ผมก้อ เอามือดึงเสือ้วันขึ้น มันมืดคับ

ไม่ค่อยเห็นซักเท่าไร ผมก้อหอมไปที่เนินหน้าอก แล้วก้อเลีย

ลงไปเรื่อย จนถึงเม็ดตุ่มน้อยๆเท่าเม็ดลูกเกด ผมก้อทั้งดูด

ทั้งเลีย ทั้งบีบ คลึงเบาๆ วันก้อมีอาการครางเบาๆหายใจแรง

ขึ้น แล้วผมก้องับและขบที่หัวนมเบาๆ วันก้อบอกว่าพี่วันเจ็บ

ผมก้อเอาลิ้นบด ตอนนั้นนายน้องชายผมมันผงาดเต็มที่แล้ว

ไงครั้งนี้มันไม่ยอมแน่ๆ มันตื่นมาแล้ว ผมก้อเลื่อนตัวต่ำลงไป

(ติดตามอีกทีในรอบ ใกล้ๆมิดไนท์)

16. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:27:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สุดท้ายแล้วสำหรับคืนนี้คับ….++

จากนั้นผมก้อเลื่อนมือไปดึง กางเกงของวันลง

วันก้อบอกว่าเด๋วพี่ พี่จะทำอะไรเหรอ

ไม่ได้นะวันเป็นประจำเดือนนะ

อ้าว………………ซวยอีกแล้วกรู

อะไรฟะเนี่ย ชีวิตกรูทำไมมันอับเฉาอย่างงี้ฟะ

เซงๆๆๆๆๆ ทำไงดีวะ ผมก้อเลยต้องดึงกางเกง

ขึ้นให้วัน วันก้อทำหน้าแปลกๆ กลัวจะไม่ให้

เสียเรื่องผมก้อเลย บอกวันทำไรให้พี่หน่อยนะ

วันก้อให้ทำอะไรเหรอพี่…วันทำได้อยู่แล้ว ผมบอก

วันก้อ งงๆ ผมก้อ บอกวันให้นั่งลงยองๆ ผมก้อบอก

ว่าทำให้พี่หน่อย มันตื่นแล้ว ผมก้อดึงกางเกงผมลง

แล้วเอามือวันมาจับ ดูวันจะตกใจ…..ผมก้อเอามือวัน

ลูบขึ้นลง มือวันสั่นๆ ผมก้อก้อดึงกางเกงผมออก

จากนั้นผมก้อบอกว่าวันใช้ปากให้พี่หน่อย พี่ไม่ไหว

แล้ว ผมก้อจบจ่อเข้าไปที่ปากวัน วันก้อบอกว่าทำไม่เป็น

นะ ผมก้อยัดเข้าไปในปากวัน แล้วก้อดันหัวของวันเข้าออก

วันสำลักประมาณ 2-3 ครั้ง วันบอกว่ามันเข้าคอ

ผมก้อว่ามันก้องี้ล่ะ จากนั้นผมก้อให้วันเริ่มเลีย ขึ้น-ลง

ใช้ลิ้นเลียให้ทั่ว ผมเสียวมากในตอนนั้น ผมก้อเริ่มรัวห้าย

เร็วขึ้น(เด๋วมาต่อให้ตอนเช้านะคับ ต้องไปนอนแล้ว ขุดให้หน่อยนะ

คับ จะได้มีกำลังใจที่จะเล่า)

17. Nineotde (0)

16-07-2006, 18:28:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดียวมาต่อไห้นะ
18. Emotion17 (0)
Mail to Emotion17

19-07-2006, 16:14:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แจ๋วมากๆเลยครับท่าน สุดยอดแห่งการเสียว
19. Emotion17 (0)
Mail to Emotion17

19-07-2006, 16:16:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อเร็วกำลังเงี่ยน มาต่อด่วนเลย
20. bigdodo (0)
Mail to bigdodo

19-07-2006, 18:05:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เร็วๆหน่อยจิขาดตอนอ่ะ
21. hiopond (0)
Mail to hiopond

19-07-2006, 19:02:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องผมมันตื่อแล้ว
อยากได้แบบพี่จัง

22. Nineotde (0)

19-07-2006, 21:58:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พองานเบาๆก้อมาต่อกันดีกว่า…..

ผมก้อเลย ปลดกระดุมกางเกงออก

ทันใดนั้น….แน้ตก้อตื่นแล้วเอามือมารีบ

กุมกระดุม แน้ตก้อว่าทำอะไรก้อบอกแล้ว

ไงว่าแน้ตยังไม่พร้อม……….1 รอหน่อย

ไม่ได้เหรอ อย่างงี้1ก้อไม่ได้รักแน้ตจิงสิ

1ต้องการแค่จะฟันแน้ตน่ะสิ 1พิสุดตัวเอง

หน่อยไม่ได้เหรอ ยังไงเเน้ตก้อต้องให้ 1

อยู่แล้ว รอก่อนนะแน้ตยังไม่พร้อม ผม

เลยบอกว่า1รักแน้ตจิงๆนะ(ผู้ชายส่วนมาก

เวลาจะเอาแล้วส่วนมากจะปากหวาน ใช่มั้ย?)

แน้ตไม่เชื่อเหรอ แน้ตบอกว่าเชื่อ แต่ว่าแน้ตขอเวลา

หน่อยนะ แน้ตยังไม่พร้อมจริงๆ แน้ตกลัวน่ะ

แน้ตกลัวอะไรล่ะ ผมถาม แน้ตกลัวเจ็บน่ะ แน้ต

กลัวหลายๆอย่าง 1ต้องเข้าใจนะ ผมก้อบอกว่า

เข้าใจนะ แต่ว่า1ขอแค่แบบไม่สอดใส่ก้อได้

แต่แน้ตอายนะ จะอายอะไรเมื่อวันก่อนก้อยัง

ก้อได้ ก้อได้ อย่าพูดอีกเลยนะ แน้ตอาย

(เด๋วจะมาให้นะ รอกันไปก่อน)

23. Nineotde (0)

19-07-2006, 21:58:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทดทีไปนานขุดด้วยนะ
ไม่ขุดไม่ต่อ
พองานเบาๆก้อมาต่อกันดีกว่า…..

ผมก้อเลย ปลดกระดุมกางเกงออก

ทันใดนั้น….แน้ตก้อตื่นแล้วเอามือมารีบ

กุมกระดุม แน้ตก้อว่าทำอะไรก้อบอกแล้ว

ไงว่าแน้ตยังไม่พร้อม……….1 รอหน่อย

ไม่ได้เหรอ อย่างงี้1ก้อไม่ได้รักแน้ตจิงสิ

1ต้องการแค่จะฟันแน้ตน่ะสิ 1พิสุดตัวเอง

หน่อยไม่ได้เหรอ ยังไงเเน้ตก้อต้องให้ 1

อยู่แล้ว รอก่อนนะแน้ตยังไม่พร้อม ผม

เลยบอกว่า1รักแน้ตจิงๆนะ(ผู้ชายส่วนมาก

เวลาจะเอาแล้วส่วนมากจะปากหวาน ใช่มั้ย?)

แน้ตไม่เชื่อเหรอ แน้ตบอกว่าเชื่อ แต่ว่าแน้ตขอเวลา

หน่อยนะ แน้ตยังไม่พร้อมจริงๆ แน้ตกลัวน่ะ

แน้ตกลัวอะไรล่ะ ผมถาม แน้ตกลัวเจ็บน่ะ แน้ต

กลัวหลายๆอย่าง 1ต้องเข้าใจนะ ผมก้อบอกว่า

เข้าใจนะ แต่ว่า1ขอแค่แบบไม่สอดใส่ก้อได้

แต่แน้ตอายนะ จะอายอะไรเมื่อวันก่อนก้อยัง

ก้อได้ ก้อได้ อย่าพูดอีกเลยนะ แน้ตอาย

(เด๋วจะมาให้นะ รอกันไปก่อน)

24. nineotde (0)
Mail to nineotde

19-07-2006, 21:59:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อกันก่อนจะกินข้าวเย็นดีกว่านะ….+

จากนั้นผมก้อเข้าไปใกล้ๆแน้ต แน้ตบอกว่า

เด๋วก่อนไปปิดปะตูก่อนนะ เด๋วเผื่อมีใครมา

ผมก้อลุกไปปิด ทีนี้ล่ะเหลือแค่เรา2คนแล้ว

ผมก้อไม่รอรีเข้ากอดแน้ตก่อนเลย แล้วก้อจูบ

เข้าไปที่แก้ม เบาๆ จากนั้นผมก้อเอามือไปจับที่

หน้าอกแน้ต แน้ตก้อบิดตัวนิดๆผมไม่รอช้าอีกแล้ว

รีบสอดมือไปด้านหลังปลดตะขอยกทรงออก อ้าว…+

ทำไมม่ายมีวะเนี่ย แล้วจะปลดยังไง

แน้ตก้อบอกว่ามันอยู่ด้านหน้า ผมก้อขำ แล้วผมก้อเลิก

เสื้อแน้ตขึ้น โอ้ววววววววววว……….ยิ่งข้างในเสื้อแนตยิ่ง

ขาวมากๆ ตรงหน้าท้องของแน้ตใต้สะดือมีขนอ่อนๆสีทองๆ

มองแล้วมันได้อารมณ์จิงๆ แต่ว่าแน้ตไมให้ยุ่งอ่ะ น่าเสียดาย

จากนั้นผมก้อขึ้นทับแน้ต ผมถอดเสื้อผมออก ผมก้อจูบแน้ต

ต่อไปมือผมก้อคลึงหน้าอกแน้ตไปเรื่อยๆ โดยที่ผมยังไม่ถอด

ยกทรงแน้ตออก ยกทรงแน้ตสีดำ มันได้ใจจริงๆ

จากนั้นผมก้อเลียไปบนเลือนร่างของแน้ต ไปตามจุดต่างๆ

ลากลิ้นให้เป็นทาง มันเป็นกลิ่นที่หอมมากๆ จนถึงขอบกางเกง

ผมก้อลากลิ้นขึ้นมาวนที่สะดือแน้ต จากนั้นผมก้อเอามือ

ไปปลดตะขอยกทรงออก หน้าอกแน้ตดีดออกมาจากยกทรง

นมแน้ต ผมไม่รอรีรีบ…………

(มาต่อให้ทีหลัง ต้องขุดให้ก่อนนะ)

25. Nineotde (0)

19-07-2006, 22:00:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กินข้าวก้อมาต่อกันอีกหน่อยนะ….+

ผมรีบดึงเสื้อในออก มันสวยมากคับ

นมขนาด34-35 เต็มไม้เต็มมือไปหมดคับ

หัวนมของแน้ตสีชมพู แต่ไม่ชมพูมาก

ผมลองเอานิ้วดันที่หัวนมดูรู้สึกนิ่มๆผมก้อ

เลยกดแล้วก้อเอานิ้วบีบที่หัวนม จนแน้ตบิด

ตัวอย่างแรง ตอนนี้ผมได้ใจแล้ว ผมจึงให้แน้ต

ลุกชึ้นนั่งส่วนผมก้อนั่งกอดด้านหลังเทอ

จากนั้นผมก้อเอามือเค้นนม แน้ต แน้ตก้อบิด

ตัวตลอด และผมก้อลูบไปยังน้องของเเน้ตด้วย

แต่แน้ตจะเอามือดันออก แน้ตบอกมันเสียว

ไม่เอานะ ผมก้อจับเเน้ตนอนลง ผมก้อจูบไปที่

บริเวณคอแน้ตแล้วก้อไล่ลงจนไปถึงนม ตอนนี้ผม

ตัวต่อตัวกับหัวนมเทอแล้ว ผมก้อใช้ลิ้นแตะๆ แน้ต

ก้อมอง จากนั้นผมก้อดูด เน้นๆเลยคับท่านผู้อ่าน

ผมใช้ลิ้นบดนมอย่างแรงจนแน้ตเอามือมากอดที่คอ

ผมไว้ ผมก้อทั้งดูดทั้งเลีย สลับกันไป บางทีก้อขบไปที่

นมแน้ตไปมาแน้ต ยกหน้าอกขึ้นเลยคับ แน้ตบอกแต่

ว่าไม่ไหวแล้ว1 แน้ตจะไม่ไหวแล้วนะ จากนั้น

(ติดตามกันต่อไปนะคับ)

26. Nineotde (0)

19-07-2006, 22:00:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อแล้วนะตามคำเรียกร้อง….ของผู้อ่าน

แน้ตเริ่มจะมีอารมณ์ขึ้นมาแล้ว จากนั้น

ผมก้อเลยบอกว่าแน้ตเรามีอะไรกันเถอะนะ

แน้ตก้อบอกว่า ไม่ได้ แน้ตกลัว ไว้ทีหลังนะ

แค่นีก้อพอแล้วมั้ง 1 แน้ตจะไม่ไหวแล้วนะ

แน้ตเจ็บนะ 1เล่นกัดซะแรงเลย อ้าว……..

กรูกัดหัวนมแรงจนทนไม่ไหวนี่หว่า ง้าน…

แน้ตทำให้เรานะ ผมก้อเรยถอดกางเกงออก

น้องชายผมมันผงาดใส่หน้าแน้ตคับ แน้ตดู

อึ้งๆ ผมก้อนอนลงเอามือแน้ตมาจับ แล้วให้

รูดขึ้นลง แน้ตก้อว่าง่ายคับ แล้วผมก้อบอกให้แน้ต

ใช้ปาก แน้ตก้อดูเกร็งๆ ผมเลยจับหัวแน้ตไว้แล้ว

ก้อยัดไปเลย จากนั้นผมก้อยืนขึ้น แล้วก้อเริ่มรัวไป

เรื่อยๆ โยกเข้าออก เน้นๆตามสเต็ปผม จนแน้ตสำลัก

เหมือนกัน แต่ผมก้อไม่สน คราวนี้ผมให้แน้ตนอนหงาย

ผมก้อขึ้นคร่อมแน้ตแล้วก้อกระแทกใส่ปากแน้ต แน้ต

ก้อไม่ได้ว่าอะไร ผมก้อเลยสลับ เป็น 69 แทน จากนั้นผมก้อ

กดน้องชายผมไว้ที่ปากแน้ต แล้วผมกอ้เอาตัวกดทับแน้ต

ไว้แล้วผมก้อเอามือปลดกระดุมกางเกงแน้ตออก แล้วกระชาก

ลงอย่างเร็ว จนกางเกงขาสั้นไปอยู่ที่ข้อเท้าแน้ต

(พักก่อนเมื่อยน่ะ เด๋วมาต่อให้)

27. bigdodo (0)
Mail to bigdodo

20-07-2006, 21:30:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วไงต่อว่ะ...โหกำลังได้อารมณ์เลยเนี้ย
28. hiopond (0)
Mail to hiopond

21-07-2006, 09:55:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมนานจางคับ

29. Nineotde (0)

22-07-2006, 15:01:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทดที่หายไป…….เกือบนาน

พอผมดึงมาถึงข้อเท้าเเน้ต แน้ตใส่

กางเกงในสีขาวมันเป็นผ้าลื่นๆจิงๆ

อย่างที่ผมคิดไว้ แน้ตก้อบอกว่า1ทำอะไรน่ะ

เราตกลงกันแล้วไม่ใช่เหรอ ไม่เอานะ

ผมก้อบอกแน้ตว่าก้อไม่ได้ทำซะหน่อย

แน้ตไม่ต้องกลัวหรอก ตามสัญญาอยู่แล้ว

จากนั้นผมก้อเอามือ มาลูบเบาๆ ตรงน้อง

ของแน้ต แน้ตบอกว่าจะทำอะไรไม่ไหวแล้ว

นะ แน้ตแอ่นตัวขึ้นเบาๆ ผมก้อลงจากตัวแน้ต

แล้วก้อให้แน้ตอ้าขาออก (เด๋วมาต่อ ทำงานแป้บ)

30. Nineotde (0)

22-07-2006, 15:01:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอโทษทีไปทำงานมาเสร็จละ
จากนั้นผมก็ใช้ลิ้นเลียตรงสะดือของแน็ต แล้วลากลิ้นไปตรงหว่างขา
แต่แน้ตบอกว่าอย่าเลยมันสกปรกนะ เราเพิ่งหายเป้นประจำได้2วันเอง แต่ผมกลับได้กลิ่นหอมกลิ่นสาว มันหอมาก ผมเลยบอกไปว่าไม่ เป้นไรหรอก แล้วผมก้ใช้ลิ้นเลียของแน้ต แน็ตตัวสั่นเลยร้องเสียงดัง ฮือๆๆ แล้วเอามือกดหน้าผมให้จมลงในหว่างขาเลย แต่ผมไม่ไหวแล้วเจ้าน้องผมมันแข้งเต็มที่เลย ผมเลยบอกแน้ตว่า แน้ต1ขอเถอะ
แต่เน้ตไม่ตอบได้ยินแต่เสียงครางฮือๆๆ ผมจึงเอามือของแน้ตมาจับของผม แน้ตสะดุ้งเล็กน้อย เสียงแน้ตพูดว่า หนึ่งๆค่อยๆนะ แน้ตกลัวเจ็บอะ ผมก็รับคำไป แล้วผมก้เอา!ผมไปถูที่ร่องของแน้ตให้แน้ตทรมานเล่นๆๆ (พักเดี่ยวไปอาบน้ำเดี่ยวมาเล่าต่อ)

31. Nineotde (0)

22-07-2006, 15:02:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อาบน้ำเสร็จแล้ว)
แล้วผมก็กดหัว!ผมเข้าไปในร่องของแน็ต แน็ตร้องออกว่าว่าหนึ่งแน็ตเจ็บ ผมก้คล่อยๆๆปล่อยสิคับแล้วผมก็ใช้ลิ้นเลียซอกคอแน็ต
ตัวเธออ่อนปวกเปียกไปทั้งตัวแล้ว ผมจึงดัน!ทีเดียวเข้าทั้งอันเลย แน้ตร้อง ซีด!ๆๆ เบาๆ ผมจึงเริ่มด้วยท่าเบสิคก่อนจากดยกขึ้นลงช้าๆๆ เป้นเร้วขึ้นเรื่อยๆ แต่แน็ตยังครางไม่หยุดปากเลย ผมจึงเปลี่ยนท่า ผมบอกให้แน้ตนอนคว่ำแล้วกระดกก้นขึ้นมาผมจึงเริ่มสอด!ผมเข้าไปในรู!แน็ต ผมถามแน็ตว่าเจ็บอยู่ไหม แน้ตบอกว่าใครค่อยเจ็บแล้ว แต่รู้สึกตัวเบาหวิวเลย ผมจึงเริ่มโยกแน้ตอีกครั้ง ครั้งนี้เธอสู้ครับ ผมโยกเข้าเธอก็กระดกสวนออกมา มันมากเลย จนผมต้องเปลี่ยนท่าอีกครั้ง คราวนี้ผมให้แน้ตอยู่ข้างบนแล้วขย่ม แต่แน้ตบอกทำไม่เป้นอะ ผมจึงบอกให้เธอนั่งเฉยๆๆแล้วผมจึงแทงสวน!เธอเอง
ผมดยกขึ้นลง ผมยอมรับครับมีหลายครั้งที่ผมแทงพลาด แต่แน้ตก้จับเข้ามายัดใหม่อย่างรวดเร็ว ผมใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้ว รูของแน้ตฟอตดูดหัว!ผมตลอกเลย ดูเหมือนแน็ตก็กำลังจะถึงด้วยเหมือนกัน ผมแกล้งแทงผิดแน็ตร่อนหาใหญ่เลย แล้วผมก้ทำจนเราเสร็จด้วยกัน เธอร้องลั่นห้องไม่เกรงใจห้องข้างๆๆเลย
(ป.ล.ผมแต่งเองเอาไว้ให้เจ้าของกระทู้เล่าให้ฟังอีกทีนะคับ บ๊าย~บาย)

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: