---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 10:12 ของวันที่ 22/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
หาเพื่อน (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ขายตัวค่ะ อายุ 15 อยู่ ม3ค่ะ ยังซิงอยู่ค่ะ
0. แจงค่ะ
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    17-01-2004, 19:43:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

หนูชื่อ แจนค่ะ ตอนนี้อยากหาเงินซื้อมือถือค่ะ หนูเลยต้องขายตัว
ใครสนใจโทรมานะค่ะ040020656 บ้านอยู่ บางกะปิค่ะ โทรมาเลยนะค่ะ

1. ทาทานิ
    17-01-2004, 20:10:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อายุแค่ 15 ต้องมาขายตัวแล้วหรือเนี่อ จะเอาเงินไปซื้อหนังสือจะไม่ว่าเลย แต่จะเอาไปซื้อโทรศัพท์ ไม่มีโทรศัพท์แล้วทำไมถึงมีเบอร์ได้ล่ะ ไม่เข้าจัย งง.....
2. [mOmOtarO-nOne-stOp] (0)
Mail to [mOmOtarO-nOne-stOp]

17-01-2004, 21:50:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าทำเลยคับ
ไม่ดีน่ะคับ
อย่างรน้อยคิดถึงคนที่อยู่รอบๆตัวเราบ้างน่ะคับ
อย่างน้อยพ่อแม่หล่ะที่ยังคงเป็นห่วงเรา น่ะคับ
คิดใหม่ ทำใหม่ซ่ะน่ะคับ

3. DragonsSlayer (0)
Mail to DragonsSlayer

17-01-2004, 21:56:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าอย่าดีกว่านะครับ เพราะคุณยังมีอนาคตอีกไกล มาทำแบบนี้คนรอบข้างเขาคงเสียใจ ถ้าอยากได้จริงๆ ก็ขอพ่อแม่ แล้วบอก เหตุผลที่ใช้ด้วยล่ะ เช่น ไปเรียนพิเศษแล้วหาโทรศัพท์ สาธารณะยาก หรือม่ะมีเศษเหรียญอะไรทำนองนี้ มันไม่ดีนะครับ อนาคตยังมีอีกไกล อย่าด่วนจบอนาคตตัวเองตอนนี้เลย
4. ??????????????
    17-01-2004, 22:15:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไรว่ะเก็บตังซื้อมือถือ แต่ มีมือถือนี้มันยังไง
แต่ก็นะ มันไม่ดี
อย่าเลยนะถ้าอยากได้
เงินจิงๆก็ขอได้นิ

5. เงินกู้ไหมคับ
    17-01-2004, 22:33:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีเงินหัยผม้เอาไหมน้อง ว่ามาเลยแต่มะอยาก พรากผู้เยาว์หง่า
คุยในเอ็มก้อด้ายmiss_u_na_ja  hotmail.com

6. เฟี้ยว
    19-01-2004, 00:57:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าเลย...นะอยากคุยด้วยเมล์มานะ...feal_wind  hotmail.com

7. maker2 (0)
Mail to maker2

21-01-2004, 00:06:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวจริงหรือมาแกล้งคนอื่นอีกแล้ว....... เบื่อจังพวกนี้
8. [N]onG`GiT~89 (0)

Mail to [N]onG`GiT~89

21-01-2004, 00:22:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
rep 2 ครับ ขึ้นต้นด้วย04มันใช่มือถือซะที่ไหนล่ะ เฮ้อ สงสัยง่วงจัด !! โทษด้วยนะทาทานิมันจำเปงต้องแถลง !!!
9. FriTo.Lay
    21-01-2004, 02:09:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าดีกว่านา เราก็ม่ายอยากเหนผู้ หยิฝ คนนึง ต้องมาเสียคนกะเรื่องแบบนี้ เราจาบอกให้ อย่าหาว่าสอนนะ แต่เทออะ จงพอใจในสิ่งที่ตนมีอยู่ สิ แล้วจาคิดได้เอง
10. Kray (0)
Mail to Kray

21-01-2004, 11:11:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราว่าเค้าโดนแกล้งนะ คนชื่อแจงเนี้ย ใครมันจะบ้ามาประกาศขายตัว อายุ15ยังซิงอีกต่างหาก น่าสงสารคนที่โดนแกล้งจัง เสียหายแย่
11. AayJung (0)
Mail to AayJung

21-01-2004, 12:42:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
การที่จะทำไรอ่ะคิดถึงหัวอกพ่อแม่บ้างไม่ว่าตัวจะทำหรือแกล้งเค้า

พ่อแม่เค้าต้องเจ็บนะถ้าเกิดลูกสาวเป็นแบบนี้แต่ถ้าแกล้งเค้าระวังนะ

กรรม ตามทันนะ

12. wcwt (0)
Mail to wcwt

21-01-2004, 12:56:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตั้งแต่โพสมายังไม่เคยด่าใครนะอย่าให้ผมต้องด่า ถ้านิสัยตามสังคมสัดๆอย่างนี้ ก ูว่าอยากได้มากไม่มีตังอะนะไปตายแล้วเลือกเกิดให้มันรวยๆซะนะถ้ายังไม่รวยก็ตายใหม่ อย่าทำตัวสัดๆอย่างนี้ เอาเมมเบอร์ด่าเลยมีปัญหามัย ก ูไม่สนกะตังเท่าใหรหรอกก ูรวยโว้ย
13. Lordkal (0)
Mail to Lordkal

21-01-2004, 14:22:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โม้...โม้... ไม่เชื่อหรอกเห็นมาแนวนี้ทุกที ต้องหางานทำถึงจะถูกนะ
14. TOE_BD (0)
Mail to TOE_BD

22-01-2004, 00:11:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเอาคับ ซิง 4500 กลาง 3000 คับ เชื่อ ดิมันแกล้งคนชัวเลย หน้าสงสารคนโดนแกล้งเนอะ
15. Redz-Q (0)

Mail to Redz-Q

22-01-2004, 03:46:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อะไรกันหว่า แค่นี้ต้อง ทำเรื่องแบบนี้เลยหรอครับ
ถ้าไม่มีตังซื้อมือถือก็ใช้ โทรสาธารณะไปก่อนดิครับ

เด็กสมัยนี้ ฟังแล้วหดหู่ใจจัง

16. ~Symphony~
    22-01-2004, 12:30:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าทำเลยมานม่ายดี
17. Kray (0)
Mail to Kray

23-01-2004, 10:04:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราว่าเค้าโดนแกล้งนะ (ภาค2) น่าสงสารพวกนายน่าจะสืบดูก่อนที่จะด่าเค้านะครับ
18. King of the Die (0)
Mail to King of the Die

23-01-2004, 14:04:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขายตัวครับต้องการเงิน ซื้อ.........
หุๆ
ปล.ผู้ชายขายตัวมั้งได้มั้ย
ปล.แล้วปลมันย่อมาจากไรหรอ

19. speed up (0)

Mail to speed up

23-01-2004, 14:13:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากลองดูจัง
20. TATAE_V (0)
Mail to TATAE_V

23-01-2004, 14:29:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บ้าแล้ว
21. saiyugi
    23-01-2004, 15:18:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผู้หญิงขายตัวเขาเรียก คุณโสฯ
ผู้ชายขายตัวเรามะรุ แต่ที่ญี่ปุ่นเค้าเรียกกันว่า โฮสล์ อ่ะ

22. *_*
    24-01-2004, 20:52:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าได้ตังแล้วมาแบ่งกันบ้างนะ อิอิอิ
23. ssoss (0)
Mail to ssoss

25-01-2004, 00:47:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรูว่าแล้ว ทำไมต้องขายตัวด้วยล่ะน้องแค่มือถืออ่ะไม่อยากหรอก
แต่ทั้งชีวิตของน้องอ่ะมันเลือกได้ครั้งเดียวเท่านั้นนะเพราะเวลามีแต่
เดินหน้าไม่มีถอยหลังนะ
แต่อย่าเลยนะ
แล้วนายพวกที่ยุยงเนี่ยมรึงคนหรือตัวอารายฟะ
มรึงแทนที่จะบอกให้เขาอย่าให้คนเข้าใจว่ามันไม่ดีแต่ดันเสือก
ยุยงไปเล่นๆนึกว่ามันสนุกหรือไงวะ ถ้ามรึงคิดว่าเป็นคนในครอบครัวมรึงมรึงจะทำแบบนี้ไหมลองดูแล้วกัน

24. satisati
    25-01-2004, 13:48:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. satisati
    25-01-2004, 20:24:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถูกต้องแย้วค้าบบบบบบบบบบบบบ

26. Anatoliane_Jr
    25-01-2004, 21:43:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะทำอะไรต้องคิดก่อนนะ ชีวิตน้องเป็นของที่มีค่า ลองนึกถึงใจของคนที่รักน้องสิ พ่อแม่ของน้องเองจะคิดยังไง ท่านจะเสียใจมากแค่ไหน ก็อยากให้น้องคิดดูนะ ระหว่างที่น้องทำงานที่พ่อแม่น้องสบายใจและไม่ผิดศีลธรรม แล้วน้องจะใช้เงินที่หามาได้ก็จะไม่มีใครว่า อีกอย่างนึง ชีวิตเราก็ไม่ได้จบลงตรงนี้ ต้องเดินอีกยาวไกลนะ พยายามตั้งใจทำอนาคตให้ดีสิ แล้วสิ่งที่น้องอยากได้มันก็ไม่ไกลเกินความจริง น้องก็เลือกเอานะระหว่างความสุขทั้งชีวิตกับสิ่งที่อยากได้ ซึ่งมันก็ต้องเปลี่ยนแปลงไปตามเทคโนโลยีที่เข้ามาเรื่อยๆ ไม่กี่วันก็ตกรุ่นอีกแล้ว เรามีโอกาสที่จะเลือกใช้สิ่งที่ดี แต่ถ้าชีวิเราวันนี้เราตัดสินใจทำอะไรไปแล้วจะไม่มีวันเรียกกลับมมาได้ ไม่มีวันเปลี่ยน มันจะเป็นตราบาปไปตลอดชีวิตของน้องเองนะ อย่าตัดสินชีวิตและอนาคตตัวเองไว้ที่ค่านิยมของสังคมนะ น้องยังมีอนาคตที่ดี แล้วเมื่อโตขึ้นน้องจะรู้สึกดีใจที่ไม่คิดผิดทาง เพราะโอกาสดีๆจะรอเราอยู่ ให้น้องคิดซะว่าสักวันต้องเก็บเงินที่น้องได้มาจากสิ่งที่ถูกต้อง และเมื่อได้มากพอแล้วน้องอาจจะได้สิ่งที่ดีกว่าน้องเห็นในวันนี้ก็ได้ พี่เองก็ใช้วิธีนี้ มันก็ทำให้รู้ค่าของสิ่งที่หามาได้ ทำให้รู้ค่าของชีวิตและอนาคตของตัวเองด้วยนะ (หวังดีไม่อยากเห็นอนาคตใครต้องมาจบลงแบบนี้)
27. Lordkal (0)
Mail to Lordkal

26-01-2004, 17:01:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว้าว...! กระทู้นี้มาแรงสะดุดตาสะดุดใจชายจริง...จริง
28. lk f
    30-01-2004, 00:05:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกมรึ งอะสังเกตมั้ งป่าววะว่าคนที่มาโพสขายตัวอะส่นใหญ่เป็นพว กนอนเมมเบอร์พู ดง่ายๆก็คือพว กไม่มีไรทําแมร่งเลยมาดพสไงพวกมรึ งก้อเลยเป็นควาย บางทีอาจเป็นพวกเมมเบอร์ในบอร์ดนี้ก้อได้แล้วพวกมรึ งจะรู้ได้ไง
29. maku
    22-03-2004, 13:55:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตำรวจปลอมตัวมาแหงม
30. third45 (17)
5-14

Mail to third45

29-09-2004, 17:39:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไปได้
31. G.Mayom12 (0)
Mail to G.Mayom12

29-09-2004, 17:45:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
€ดอกไม่มีตังรึงายจะเอาตังเอาไปทำไรว้า
อยากได้ตังโทรมาเดี๋ยวเอาไปให้แต่ขายม้าก่อนน้า

191

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: