---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 06:40 ของวันที่ 18/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
หนัง,ละคร (หน้าที่ 1/1)
อยากได้ web โหลด หนัง "มังกรหยก" คับผม
0. paginam (0)
Mail to paginam

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    27-04-2006, 05:14:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีช่วยลงหน่อยนะคับ
1. paginam (0)

27-04-2006, 05:15:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณล่วงหน้าคับ
2. paginam (0)

28-04-2006, 18:25:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยด้วยนะท่านอยากดูคับ
3. Jaibra_i2ak (0)
Mail to Jaibra_i2ak

29-04-2006, 06:49:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหลดกี่วันว่ะนั้น -*-
ภาคๆนึงก้อปาไป 20-30 แผ่นและ -*-
แผ่นละ 700ก่าmb -*-

21g โอ้วจอสมันยอดมาก -*-

-------------------
แต่ถ้าครัยมีกรุก้อขอด้วยน้า คริคริ

อยากดุภาคลูกของเอียคังอะ -*- ไม่รุว่าชื่อไรลืม
ที่เปงแฟนกะเสี่ยงเล้งนึง อะ -*-(ไช่ป่าวว่ะ เอิ้กๆ)

4. paginam (0)

29-04-2006, 18:23:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอหน่อยนะท่านช่วยผมที โหลดสบายอะ net 2 เมก
5. The ShaDow OF SpiriT (0)
Mail to The ShaDow OF SpiriT

29-04-2006, 22:16:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
>>เคยมีเด็กถูกฆ่าตายที่ห้องน้ำของภารโรง
>>แต่ไม่สามารถหาต้นเหตุของคดีนี้ได้
>>จึงได้ปล่อยร่างไร้วิญญาณของเด็กน้อยทิ้งไว้ ณ ที่แห่งเดิม
>>ไม่มีการทำพิธีอะไรทั้งสิ้น วิญญาณของเด็กจึงล่องลอยวนเวียนอยู่ที่รร.
>>เป็นเวลาหลาย 10 ปี
>>จนวันหนึ่งได้มีกลุ่มนร.หญิงเข้าไปในห้องน้ำนั้นเพื่อหวังจะแกล้งภารโรง
>>จึงได้พบกับวิญญาณของเด็กน้อย กำลังไต่ไปตามเพดาน พร้อมแสยะยิ้มให้
>>พวกเทอกลัวมากรีบวิ่งออกจากห้องน้ำ
>>แต่เพื่อนคนหนึ่งพลันไปเหยียบแอ่งน้ำที่พื่นเข้า
>>จึงได้ล้มและไปสะดุดขาของเพื่อนอีกคนหนึ่งเข้า
>>เพื่อนคนนั้นได้จับแขนของอีกคนไว้จึงล้มกันมาเป็นทอดๆและหัวฟาดพื้นตายหมด
>>วิญญาณของพวกเขาจึงวนเวียน ณ ที่แห่งนั้นตลอดไป
>>จงส่งต่อไปอีก 20 กระทู้ ภายใน 7 ชม.
>>ต่อแรกเราก็ไม่เชื่อหรอกแต่เพื่อนเราประสบอุบัติเหตุไปแล้ว 5คนตั้งแต่เราอ่าน
โทดอีกกี่ครั้งล่ะค่ะโทดจิงๆ

6. paginam (0)

30-04-2006, 04:54:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากดูมากคับ ช่วยหาให้ทีนะท่าน ทั้งหลาย ถ้าเล่นโยวกัง serverมายา ผมจะให้ของนะงับผมเก่ง - - แต่หาweb โหลดให้ผมที มังกรหยกนะงับ
7. paginam (0)

30-04-2006, 04:56:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอบ rep.3 เอี้ยก้วยคับ อิอิ นายลองไปดู ดาปมังกรหยกสิ สนุกเหมือนกันคับ ^^
8. สาวก มังกรหยก อ๋องทักษิณ
(Non member)
    30-04-2006, 23:51:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมแฟนตัวจิง ของหนังมังกรหยกคับ จาเอาภาคไหนดีละ เด๋วจา
ทำซิบ ให้ดูนิดหน่อย จาเอาภาค เฮ่งเต่งเอี้ยง หรือ มารบูรพา หรือ
ก๋วยเจ๋ง หรือ เอี้ยงก้วย หรือ ภาคใหม่ ล่า สุด ลูกของ เอี้ยงกล้วย
บอกด้วยละกัน จาทำให้ดู

9. พิษปัจฉิม
(Non member)
    30-04-2006, 23:54:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หรือจาเอา อังชิกง
10. SeTCHeR (0)
Mail to SeTCHeR

01-05-2006, 09:27:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
>>เคยมีเด็กถูกฆ่าตายที่ห้องน้ำของภารโรง
>>แต่ไม่สามารถหาต้นเหตุของคดีนี้ได้
>>จึงได้ปล่อยร่างไร้วิญญาณของเด็กน้อยทิ้งไว้ ณ ที่แห่งเดิม
>>ไม่มีการทำพิธีอะไรทั้งสิ้น วิญญาณของเด็กจึงล่องลอยวนเวียนอยู่ที่รร.
>>เป็นเวลาหลาย 10 ปี
>>จนวันหนึ่งได้มีกลุ่มนร.หญิงเข้าไปในห้องน้ำนั้นเพื่อหวังจะแกล้งภารโรง
>>จึงได้พบกับวิญญาณของเด็กน้อย กำลังไต่ไปตามเพดาน พร้อมแสยะยิ้มให้
>>พวกเทอกลัวมากรีบวิ่งออกจากห้องน้ำ
>>แต่เพื่อนคนหนึ่งพลันไปเหยียบแอ่งน้ำที่พื่นเข้า
>>จึงได้ล้มและไปสะดุดขาของเพื่อนอีกคนหนึ่งเข้า
>>เพื่อนคนนั้นได้จับแขนของอีกคนไว้จึงล้มกันมาเป็นทอดๆและหัวฟาดพื้นตายหมด
>>วิญญาณของพวกเขาจึงวนเวียน ณ ที่แห่งนั้นตลอดไป
>>จงส่งต่อไปอีก 20 กระทู้ ภายใน 7 ชม.
>>ต่อแรกเราก็ไม่เชื่อหรอกแต่เพื่อนเราประสบอุบัติเหตุไปแล้ว 5คนตั้งแต่เราอ่าน
โทดอีกกี่ครั้งล่ะค่ะโทดจิงๆ

15dgffglfdgplfdgpofdgpfdg
fdgfdgfdgfdg------------------

gfdgfdgofdgkfdgkfd--------

11. paginam (0)

01-05-2006, 16:32:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอภาค กำเนิดเอี้ยก้วย คับ ที่แขนขาดอะคับ อิอิ
12. paginam (0)

02-05-2006, 05:12:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ช่วยลงให้ผมทีนะคับ ขอร้องละ
13. paginam (0)

03-05-2006, 18:10:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
TT ช่วยผมทีคับผม อยากดูม๊าก มาย
14. pk007 (0)

Mail to pk007

05-05-2006, 19:52:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นคนชอบนิยายของกิมย้งทุกเรื่องเลยโดยเฉพาะมังกรหยกทั้ง4ภาค
---มังกรหยกภาค1วีรบุรุษล่าอินทรีย์ ภาคนี้เป็นหนังจีนกำลังภายในที่แปลกแวกแนวมากในเรื่องของพระเอกนางเอกภาคนี้จะมีการกล่าวยกย่องวีรกรรมของเจง กิสข่านครับภาคนี้ ก๊วยเจ๋งกับอึ้งย้งครับ
--มังกรหยก2หรือมีอีกชิ่อว่าลูกมังกรหยก จอมยุทธ์จ้าวอินทรีย์ ภาคนี้พระเอกจะเป็นลูกของตัวโกงในภาคแรก[หนังอย่างนี้มีที่ไหนอีก] นางเอกก็ยังเคยเป็นอาจาร์ยของพระเอกอีก[เอาอีกแล้วแปลกแหวกแนวจิงๆ] แถมพระเอกก็ยังมียอดวิชามากมายอีกเภาคนี้ผมคิดว่าคงเป็นเรื่องเดียวของกิมย้งที่ไม่ได้กล่าวถึงบุคคลในประวัติศาสตร์เหมือนเรื่องอื่น[หรือมีเรื่องอื่นอีกก็ไม่แน่ใจแต่ส่วนใหญ่กิมย้งจะแต่งยกย่องบุคคลในประวัติศาสตร์เป็นส่วนใหญ่]ภาคนี้หนุกที่สุดใน4ภาคเลยครับ
----มังกรหยก3หรือดาบมังกรหยก ตำนานกระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกรเรื่องนี้พระเอกมีผู้หญิงมายุ่งเกี่ยวหลายคนแถมแม่ยังเป็นลูกของผู้คุมกฏพรรคมาญพ่อเป็น1ใน7จอมยุธ์บู๊ตึ๊งอีก เรื่องนี้กล่าวถึง เตียซำฮงที่เป็นบุคคลผู้ก่อตั้งบู๊ตึ๊งและเป็นบุคคนที่มีอยู่จริงในประวิติศาสตร์ภาคนี้ใครดูครั้งแรกรับรองเดาไม่ถูกแน่ครับภาคนี้มีเนื้อเรื่องเกี่ยวข้องกับภาค1และ2ตรงที่ดาบฆ่ามังกรแลกระบี่อิงฟ้ามาจากกระบี่เห็กนิลของเอี้ยก้วยซึ้งก๊วยเจ๋งอึ้งย้งเป็นผู้หลอมขึ้นมา และเตียซำฮงเดิมเป็นเณรเตียกุนปอแห่งเส้าหลินที่จำเป็นจะต้องหนีออกจากวัดและได้รู้จักกับก๊วยเซียงลูกก๊วยเจ๋งและอาจาร์ยของกุนปอเป็นเพื่อนก๊วยเจ๋งและวิชาที่ก๊วยเซียงเอาไปบัญญัติเป็นวิชาของง้อไบ๊ก็มีที่มาเดียวกันเหมือนกับวิชาที่กุนปอไปก่อต้งบู๊ตึ้ง
--มังกรหยก4 หรือมีชื่ออย่างเป็นทางการว่า 8เทพอสูญมังกรฟ้า มีนางเอก3พระเอก3ครับไม่ค่อยหนุกเท่าภาคแรกๆเนื้อเรื่องค่อนข้างจะงงและระยะเวลาในเรื่องเกิดก่อนภาค1ถึง200ปีเลยแถบจะไม่เกี่ยวข้องเลยครับ

15. pk007 (0)

Mail to pk007

05-05-2006, 19:58:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในบรรดานิยายของกิมย้งเรื่องที่ผมชอบอีกก็มี
เดชคัมภีร์เทวดา[มีตั้ง5ตอนแต่ส่วนใหญ่จะเรียกเป็นกระบี่เย้ยยุธจักรครับ]เรื่องนี้หนุกมากเลยครับ
อุ๊ยเสี่ยวป้อก็เป็นเรื่องที่ตลกและสนุกมันส์มากเลยืทีเดียว
และเรื่องนี้เลยครับ มักรทลายฟ้าสนุกมากเลยทีเดียวเรื่องนี้กล่าวถึงเกาะชาวยุทธ์ที่ชาวยุธทืต่างหวาดกลัวครับ

16. paginam (0)

06-05-2006, 20:25:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำซิบลง ให้ผมทีสิคับเอา ภาค เอี้ยก้วยกับเซียวเหล่งนึ่งงับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: