---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 14:05 ของวันที่ 24/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 3/3)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3]
เรื่องสั้นหื่นๆแบบ"ครอบครัวหรรษา"แนว"แม่ลูก" - -"
64. มะมีเมมอ่า
(Non member)
บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    14-09-2007, 18:10:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมะมีเมมอ่ะ

แต่อยากช่วบขุดอ่ะ

แม้รู้ว่าไม่ขึ้น แต่ก้อจะทำอ่ะ

65. A.gent K (0)
Mail to A.gent K

14-09-2007, 18:13:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
------------ข--------อุ-----------ด
File attach: G52325-3218.gif (5 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
66. D takumi (0)
Mail to D takumi

14-09-2007, 19:08:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาช่วยขุดครับ T_T T_T T_T
67. D takumi (0)

14-09-2007, 19:08:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด
68. D takumi (0)

14-09-2007, 19:10:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
123456789123456789
69. D takumi (0)

14-09-2007, 19:10:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
987654321987654321
70. D takumi (0)

14-09-2007, 19:11:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig dig dig dig ขุด ขุด ขุด
71. lด็nlnw (0)
Mail to lด็nlnw

14-09-2007, 23:04:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ วาวจอชมันยอดมาก ขุดให้คร้าบบบบบบบ สู้สุดใจ รอติดตามคร้าบบบบป๋ม
72. mixky_jr (0)
Mail to mixky_jr

15-09-2007, 07:51:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด ขุด ขุด ขุดมันขึ้นไป
73. mixky_jr (0)

15-09-2007, 08:05:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องนี้ผมไปสูบเขามานะครับถ้าซ้ำก้อขอโทษด้วย
--------------------------------------------------------------------------
ครัวผมมีด้วยกัน 3 คน คือ แม่, ผม และน้องสาวชื่อนิด ตัวผมอายุ 15 ปีส่วนนิด อายุอ่อนกว่าผม 2 ปี พ่อผมเสียตั้งแต่แม่ตั้งท้องนิดได้ 5 เดือน หลังจากพ่อเสียแม่ก็เลี้ยงดูเราสองคนมาโดยตลอด เรื่องของผมเกิดขึ้นเมื่อครั้งที่โรงเรียนผมมีกีฬาสี และผมก็เบื่อๆ เนื่องจากสีที่ผมอยู่ไม่มีชิงเหรียญทองเลย ผมจึงโดดกลับบ้าน เมื่อกลับถึงบ้านผมเห็นบ้านเงียบๆ นึกว่าแม่ไม่อยู่ ผมก็เข้าบ้านโดยปกติ แต่เมื่อผมเดินผ่านห้องนอนแม่ หูผมก็ต้องกลางผึ่ง เมื่อได้ยินเสียงแปลกๆ เสียงเหมือนมาจาก TV ผมจึงเอาหูแนบกับประตู แล้วน้องชายผมก็ต้องตื่นเมื่อเสียงที่ได้ยินเป็นเสียงของการร่วมรักกัน ด้วยความอยากรู้ผมจึงพยามหาช่องเพื่อแอบดู ผมจึงแอบขึ้นไปบนฟ่าเพดาน ค่อยๆเปิดฟ่าขึ้นตรงห้องแม่ แล้วผมก็ตกใจฟ่าในมือแทบหล่น ก็ภาพที่ผมเห็น ผมยังไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลย คือ ภาพใน TV เป็นหนัง X ฝรั่งเล่นกันมันหยด แต่ที่ทำให้ผมตกใจคือภาพของแม่ผมนอนเปลื่อยกายช่วยตัวเองอยู่บนเตียง เรือนร่างของแม่สวยมาก หุ่นดีมาก นมก็สวย เนื่องจากแม่ผมเพิ่งอายุ 31 ปีเอง ยังสาวและสวย ผมแอบดูลีลาของแม่ จนน้องชายแทบระเบิด ผมจึงลงมาและรีบตรงเข้าห้องนอนตัวเอง แล้วแก้ผ้าออกหมด น้องชายผมตอนนี้ปวดไปหมด ผมทิ้งตัวลงนอนบนที่นอน แล้วช่วยตัวเอง ในจินตนาการผมก็คิดถึงเรือนร่างของแม่ผมเอง

74. mixky_jr (0)

15-09-2007, 08:06:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมช่วยตัวเองจนเสร็จ แล้วผมก็หลับไปทั้งที่ยังแก้ผ้าอยู่ มารู้ตัวอีกทีตอนที่รู้สึกว่ามีอะไรมายุกยิกตรงน้องชายผม ผมหรี่ตาขึ้นดูผมก็เสียววาวไปทั้งท้องน้อย ก็คนที่นั่งลูบๆคล่ำๆ น้องชายผมก็คือแม่ผมเอง ผมเองก็แกล้งทำเป็นหลับ อยากรู้ว่าแม่จะทำอะไรต่อ แล้วผมก็ได้ยินแม่เรียกชื่อผม “นัท….นัทตื่นซิลูก” ผมก็เงียบและทำเฉย ผมคอยดูอาการของแม่ แต่น้องชายผมซิ มันควบคุมไม่ได้แล้ว มันผงกหัวสู้มือแม่ผม แล้วผมก็รู้สึกอุ่นๆที่หัวน้องชาย ผมหรี่ตาดูอีกครั้งผมเห็นแม่ผมกำลังใช้ปากสาวน้องชายผมอย่างเมามันจนผมทนไม่ไหวผมจึงแกล้งทำเป็นขยับตัวเหมื่อนกำลังจะตื่น แม่ผมรีบคายน้องชายผมออกมาแล้วทำเป็นนั่งข้างเตียงผม ผมทำตกใจ ถามแม่ว่า “แม่เข้ามาทำอะไรครับ” แม่ผมอายหน้าแดงแล้วตอบว่า “แม่เห็นรองเท้านัทอยู่ข้างล่าง ก็รู้ว่านัทกลับมาแล้ว เลยจะมาถามว่ากีฬาสีสนุกไหม แต่ไม่ถามแล้ว” แล้วแม่ก็วิ่งออกจากห้องผมไป ผมจึงนุ่งผ้าขนหนูแล้วเดินตามแม่ออกไป เห็นแม่เดินหายเข้าไปในห้องนอน ผมก็ตรงไปยืนอยู่หน้าห้องแม่ ตอนนี้ความคิดผมสับสนมาก คิดว่าผมเป็นอะไรไป ผมมีอารมณ์กับแม่ตัวเองได้ขนาดนี้เชียวเหรอ ใจผมสั่นมาก แต่นึกในใจว่าเมื่อกี้แม่ยังกล้าทำกับผมขนาดนี้ แสดงว่าแม่ไม่รังเกียจความเป็นแม่-ลูก ผมจึงเรียกแม่อยู่หน้าประตู
75. mixky_jr (0)

15-09-2007, 08:07:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม่ถามออกมาว่า “มีอะไรหรือนัท” ผมบอก “ขอผมเข้าไปหน่อยนะ” แม่ถามกลับ “เข้ามาทำไมลูก” “อยากคุยด้วยครับ” แล้วประตูห้องก็เปิดออก “ผมขอเข้าไปหน่อยนะครับ” ผมก็เดินเข้าไปเลย แม่อยู่ในชุดผ้าขนหนูเหมือนผมเลย แม่บอก “กำลังจะอาบน้ำพอดี นัทมีอะไรเหรอลูก” ผมใจสั่นอยู่พักในใจคิดว่าแม่ต้องกลับมาช่วยตัวเองอีกแน่ ผมจึงเอยไปว่า “แม่ให้ผมช่วยไหมครับ” แม่ทำหน้างงๆ แล้วว่า “ช่วยอะไรเหรอ” “ก็ช่วยให้แม่มีความสุขงัยครับ เมื่อกี้ ในห้องผม ผมรู้ตัวตลอดเลย” แม่ผมตกใจและอายมาก ทำท่าเหมือนสาวๆเลย ผมพูดต่อ “และนัทก็เห็นแม่ดู VDO และช่วยตัวเองด้วย” แม่ผมถึงกับอึ่ง ผมตรงเข้ากอดแม่ แม่ทำท่าขัดขืน “นัท เราเป็นแม่-ลูกกันนะ” “แล้วเมื่อกี้แม่ทำกับผมอย่างนั้นทำไมครับ” แม่ผมเงียบ ผมเลยพูดต่อถึงทีผมแล้วนี่ “ให้ผมช่วยนะครับ” แล้วผมก็ช้อนคางแม่ขึ้น แม่หลับตาพริ้มเหมือนเด็กสาว ผมประกบปากเข้ากับปากแม่ แม่ดุนลิ้นเข้ามาในปากผมและควานลิ้นจนทั่วปากผม ผมจึงแลกลิ้นกับแม่บ้าง ผมตื่นเต้นมาก เกิดมาเพิ่งเคยของจริง เคยดูแต่ VDO X พอรู้ว่าต้องทำยังไงต่อ มือผมเริ่มไม่อยู่สุข มือหนึ่งปดผ้าขนหนูออก และคลึ่งเค้นที่อกอันสวยงาม อกแม่แข็งเป็นไต หัวนมแข็ง อีกมือผมก็ลูบมาที่ก้นงอนๆของแม่ แม่ก็ไม่ยอมแพ้ปดผ้าผมออกและล้วงมือไปกำน้องชายผมรูดเข้าออก ผมเริ่มไซ้ลงมาซอกคอ ได้ยินเสียงครางออกมา ผมจึงประคองร่างแม่ให้นอนลงบนที่นอน ผมเห็นเรือนร่างแม่เต็มตาเลย สวยมาก สวยกว่านางแบบหนัง X ที่เคยดูอีก ผมตามลงไปไซ้ซอกคอ เลื่อยลงมาที่ยอดอก ผมดูดและเม้ม สลับเต้าซ้าย ขวา เสียงครางเริ่มดังออกมาจากลำคอแม่ มือผมก็อีกข้างก็คลึ่งที่หอยแม่ หอยแม่แฉะมาก ผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปสำรวจ แม่ผมสดุ่งเล็กน้อย
76. mixky_jr (0)

15-09-2007, 08:08:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมลากลิ้นลงมาเรื่อยจนมาหยุดที่หอยตัวงามของแม่ แม่ผมยังครางไม่หยุด ขณะนี้หอยแม่มีน้ำไส ๆ ล้นเอ่อออกมา ผมใช้มือลูบหอยของแม่เบา ๆ ใช้นิ้วลากไปตามร่องทำให้นิ้วมือของผมเปียกเป็นเมือก แล้วผมก็เริ่มต้นเลียที่บริเวณหอยและก็ค่อย ๆ แยงลิ้นเข้าไปในหอย พร้อมทั้งดูดที่ติ่ง เสียงแม่ร้องครวญคราง “อู๊ย… เสียวเหลือเกิน …. ทำไมถึงเสียวหยั่งงี้” ลิ้นสากของผมควานเข้าไปภายในบางครั้งมันกระทบปุ่มกระสันที่แข็งขึ้นมา ผมก็เม้มและดูดเลีย แม่เหมือนจะขาดใจเสียให้ได้ มือกำผ้าปูที่นอนแน่น เห็นกริยาท่าทางของแม่ ผมยิ่งได้ใจ เลยยิ่งเร่งทั้งฝีปากและลิ้น และ นิ้วมือ แม่ครวญคราง แม่ลืมหมดสิ้นทุกอย่าง มือทั้งสองข้างของแม่กำผ้าปูที่นอนแน่น บิดไป-มา น้ำเงี่ยนของแม่ออกมาไหลนอง ผมยิ่งจูบเลียและไซ้บริเวณนี้ จนแม่ตัวงอแอ่นก้นลอยร่อนไม่ติดที่นอน ผมเห็นดังนั้นจึงกลับหัวกลับหาง กับแม่ แม่เหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร เอามือคว้าน้องชายผมเข้าปากดูด เลียอย่างถึงพริกถึงขิง ผมเสียวจนบอกไม่ถูก ก็แม่ผมเล่นอมไข่ผมเข้าไปด้วย จนผมทนไม่ไหว ผมลุกขึ้นจับสองขาของแม่กางออก ผมพยายามยัดท่อนเอ็นเข้าที่กลางร่องแคมของแม่ แต่เป็นเพราะความที่ไม่เคยเจอของจริงมาก่อน ผมเองก็เงอะ ๆ งะๆ ในที่สุดแม่ก็ช่วย แม่จับหัวน้องชายผมถูไถลไปมากับร่องแคมของแม่ จนลื่น แล้วแม่ก็ค่อยจ่อปลายหัวที่ช่องรูของแม่ “ค่อย ๆ ก่อนนะจ๊ะ ของนัทใหญ่เกินเด็กจริงๆ” ผมแอบยิ้มภูมิใจ ผมเองก็พยายามดันน้องชาย แต่มันก็ลื่นพลาดขึ้นด้านบนบ้าง ด้านล่างมาก แม่ซี๊ดปากเสียงลั่นเพราะความเสียว ในที่สุดผมก็ค่อย ๆ ดันหัวหยักของเข้าไปในหอยของแม่

77. mixky_jr
    15-09-2007, 09:13:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แม่ห่อปาก ทำตาโต ผมค่อย ๆ บรรจงดันต่อ ผมดึงออก-ชักเข้า ช่วงสั้น ๆ จนเข้าไปมิดลำ แม่ใช้มือของเธอดันไว้ที่อกของผม เมื่อเข้าไปจนมิดแล้ว แล้วแม่ก็พูดขึ้นว่า “รอเดี๋ยวนะ อย่างเพิ่งทำอะไรนะ มันคับจัง แม่อึดอัดด้วย ของพ่อยังไม่เท่านี้เลย นัทจ๋า….อุ๊ย..อย่าเพิ่งขยับ ... ซี๊ด..เสียว..” ผมก้มลงเลียและดูดหัวนมของแม่ เอวและสะโพกของแม่ค่อย ๆ ส่ายไปมา ผมเองพอแม่ส่ายสะโพกผมก็สูดปากออกมาดัง ซี๊ด ลั่นห้อง ด้วยความเสียว ผมเริ่มชักน้องออกมา แล้วก็ดันกลับเข้าไป แม่ก็เด้งรับน้องชายอย่างไม่ลดละ ผมชักจะทนไม่ไหว จึงเริ่มเร่งความเร็ว แม่ปล่อยเสียงครวญครางออกมา ดังมาก ตัวสั่นระริก ปล่อยน้ำแตกออกมาเต็มที่ แม่สะบัดหัวของเธอไป-มา เม้มปากแน่น หอยของแม่ทั้งขมิบทั้งตอดเป็นระยะตามธรรมชาติ ผมเองก็ผวาเข้ากอดแม่แน่น กระเด้าอีกสี่ ห้าที แม่บอก “เอาออกมาข้างนอกนะนัท” ผมชักน้องชายออกมาน้ำกามพุ่งทะลักเรอะหน้าท้องแม่ เต็มไปหมด แม่ใช้มือปาดน้ำทั้งหมดและเลียมันกินเข้าไป แม่อมยิ้มให้ผมและถามว่า “นัทเคยทำอย่างนี้กับผู้หญิงไหม” ผมตอบ “ไม่เคยครับ” “ทำไมเก่งจัง แม่ไม่เคย เสียวอย่างนี้มาก่อนเลย” “ผมศึกษาจาก VDO ครับ” แล้วผมกับแม่ก็นอนนกอดจูบลูบไล้กันจนเย็น แม่ก็ไปเตรียมกับข้าว หลังจากวันนั้นผมกับแม่ก็แอบมีอะไรกันโดยที่นิดไม่รู้ และผมก็บอกกับแม่ว่าผมไม่ต้องการมีแฟน แม่ก็บอกว่าแม่มีความสุขที่สุด
78. mixky_jr (0)

15-09-2007, 12:42:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสียวครอบครัว
เริ่มเรื่องเลยละกัน ครอบครัวผมมีแค่สองคน คือผมกับแม่ พ่อผมทิ้งแม่ไปเมื่อ 2 ปีที่แล้ว เพราะพ่อไปติดนักร้องห้องอาหารแห่งหนึ่ง แม่เลี้ยงดูผมเป็นอย่างดี ปีนี้ผมอายุ 16 ปีพอดี เรื่องเกิดขึ้นเมื่อปิดเทอมที่ผ่านมา แม่บอกว่าจะพาผมไปเที่ยวทะเลกัน โดยแม่บอกว่าน้านิดจะไปด้วย น้านิดคือน้องสาวแม่ผม อายุ 38 ปี อ่อนกว่าแม่ผม 2 ปี พอถึงวันนัด น้านิดก็ขับรถมาที่บ้าน พร้อมกับลูกชายแกที่ชื่อ โก้ โก้เป็นลูกพี่ลูกน้องกับผม โก้อายุ 14 ปี วันนี้ทั้งแม่และน้านิดแต่งตัวกระชากวัยกันสุดฤทธิ พวกเรามาถึงทะเลกันประมาณบ่ายๆ น้านิดจัดการเรื่องที่พักเรียบร้อย เราก็มานั่งกินอาหารกันที่ริมหาด จนเริ่มเย็นก็เล่นน้ำกัน มื้อเย็นแม่ซื้ออาหารทะเลสดมาย่างกิน จัดเป็นปาร์ตี้เล็กๆ แม่ซื้อเบียร์มาดื่มด้วย ตอนแรกผมกับโก้ไม่กล้าดื่มกลัวแม่ว่า กินกันสักพักผมก็อยากลองกินเบียร์บ้าง เลยขอแม่ แม่ก็ให้กิน แม่บอกกินต่อหน้าไม่เป็นไรอีกอย่างผมก็เริ่มโตแล้ว โก้เลยเอาบ้าง เรานั่งกินไปคุยไปจนเบียร์หมด ผมเลยอาสาไปซื้อให้ แม่บอกว่าเดี๋ยวแม่ไปด้วย หลังจากซื้อของกับมา ระหว่างที่เดินมาถึงบ้านพักก็ไม่เห็นน้านิดกับโก้นั่งอยู่ ผมก็ถามแม่ว่าน้านิดกับโก้ไปไหน แม่บอกไม่รู้ แล้วแม่ก็เดินเข้าบ้านบอกว่าจะเข้าห้องน้ำหน่อย ผมก็จัดแจงวางของเรียบร้อย เห็นแม่ยังไม่ออกมาเลยเดินเข้าไปตาม ผมเข้าไปเห็นแม่กำลังยืนแอบดูอะไรอยู่หน้าห้องนอนน้านิด ผมเลยเดินไปหาและถามว่า “แม่ทำอะไรอยู่” แม่หันมาทำมือแบบจุ๊ๆ ผมเลยเดินไปดูบ้าง แล้วก็ตกใจ หัวใจแทบวาย ก็ภาพที่เห็นคือ น้านิดนอนเปลื่อยกายอยู่บนที่นอน โดยมีโก้ซุกหน้าอยู่ที่หว่างขาน้านิด ผมตกใจมากก็ภาพที่เห็นตอนนี้ ผมไม่เคยเห็นมาก่อนในชีวิต อีกอย่างสองคนที่เห็นนั่นเป็นแม่ลูกกันแท้ๆ แต่ทั้งผมและแม่ก็ดูกันอย่างเงียบๆ ตอนนี้น้องชายผมตื่นไปหมด หุ่นน้านิดสวยมากยังกะสาวๆเลย แสดงว่าน้านิดดูแลตัวเองดีมาก ผมแอบหันมาดูแม่ผม ผมเห็นแม่ผมยืนบิดไปบิดมา มือซุกอยู่ที่หว่างขา ใจผมเต้นแทบระเบิด ก็หุ่นแม่ผมก็ไม่น้อยหน้าน้านิดเลย ตอนนี้ผมอยากบ้าง ในใจคิดแต่ว่าทำงัยดี ใจหนึ่งก็กลัวแม่ อีกใจก็คิดว่าแม่เห็นน้านิดกับโก้มีอะไรกันยังไม่โวยวาย แสดงว่าแม่เองก็คงมีอารมณ์ คิดได้ดังนั้นผมก็รวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปกุมที่เต้านมคู่งามของแม่และบีบเบาๆ แม่ไม่ว่าอะไร แม่หันมาถามว่า “แจ๊ค ทำอะไรลูก” ผมก็บอกว่า “แม่ครับ ผมอยากลองกินหอยแม่บ้าง เหมือนโก้งัยครับ” แม่ผมอายหน้าแดงและบอกว่าบ้า แต่แม่ดึงมือผมมาที่โซฟาที่ห้องโถง แล้วแม่ก็ดูดปากกับผม นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบปาก แม่สอดลิ้นเข้ามาในปากผม มือก็มาคลึงที่เป้าผม ผมก็ไม่ยอมแพ้ผมล้วงมือเข้าในเสื้อแม่และคลึงที่เต้าทั้งสอง แม่ถอนปากออกและลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าหมดเลย และบอกให้ผมถอดด้วย แม่นั่งลงบนโซฟามือก็คลึงที่หอยตัวเอง ผมตรงเข้าดูดเลียที่เต้าทั้งสอง แม่แอ่นอกสู้ลิ้นผม มือก็ลูบที่หัวผม ผมได้ยินเสียงครางจากปากแม่ ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มาก ผมไซ้ลงต่ำมาถึงหอยตัวงาม แม่ผมถาม”หยุดทำไมแจ๊ค ลูกแม่ ไหนบอกอยากเลียให้แย่จังัย” ผมเลียไปที่หอยของแม่ รู้สึกว่าแม่จะสดุ้ง ผมทั้งดูดและเลีย จนแม่แอ่นสะโพกลอยจากโซฟา สักพักแม่ก็บอกว่า ”ใช้นิ้วแหย่เข้าไปด้วยซิลูก” ผมก็ทำตาม สักพักแม่ก็ทิ้งตัวลงบนโซฟา และบอกว่า”แม่มีความสุขที่สุดเลย แจ๊คขึ้นมานั่งบนนี้ซิลูก” ผมกับแม่สลับที่กัน แม่เริ่มไซ้ผมตั้งแต่ซอกคอ เรื่อยมาจะถึงหน้าอกผม ผมขนลุกทั้งตัว แม่ไซ้ต่ำลงมาจนถึงน้องชายผม แล้วแม่ก็บอกว่า “ไม่เบาเลยนะเราเนีย” แล้วแม่ก็อมเข้าไปในปาก ผมรู้สึกอุ่นๆที่น้อง แม่เริ่มใช้วิชาเป่าขลุ่ย ทั้งดูดทั้งเลียจนผมเสียว ตัวสั่นเกรงไปทั้งตัว จนผมจะทนไม่ไว้ “แม่....ผมทนไม่ไหวแล้ว” แม่ถอนปากออกแล้วบอกว่า “ทนหน่อยลูกอย่าเพิ่งออก” แล้วแม่ก็ก้าวขึ้นมานั่งทับผม จับน้องชายผมจ่อกับหอยแม่ แล้วกดลงมา เสียงแม่สูดปากเหมือนกินพริกสักกำมือ ผมเสียววูบ แม่กดแช่สักพักก็เริ่มรับบทเป็นนักขี่มา โยกเข้าใส่ผมจนโซฟาแทบพัง สักครู่แม่ก็ลุกขึ้น แล้วบอกว่า “แจ๊ค ช่วยแม่บ้างนะ” แล้วแม่ก็คลุกเข่าบนโซฟา ผมก็ลุกไปยืนจ่อที่ด้านหลัง แล้วจับน้องชายในตรงกดทีเดียวมิดด้าม แม่สดุ้ง เชิดหน้าครางไม่ได้สับ ผมกระหน่ำซอยไม่ยั้ง แม่ก็ร่อนสะโพกรับการโยกของผม ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าในห้องเหตุการณ์ไปถึงไหนแล้ว แต่ผมใกล้แล้วแม่ก็บอกว่า “ใกล้เสร็จแล้วบอกนะลูก” ผมเลยบอกว่า”ใกล้แล้วแม่” แม่จึงบอกว่า ”เอาออกมาลูก” แล้วแม่ก็คว้าน้องชายผมเข้าปากรูดอยู่สามสี่ที ผมก็กระชูดเข้าเต็มปากแม่ แม่กลืนลงคอหมดเลย แล้วเลียทำความสะอาดให้ แม่บอกว่า “แม่ไม่ได้มีความสุขอย่างนี้นานแล้ว แจ๊คเก่งจังลูก” แล้วผมกับแม่ก็แต่งตัวมานั่งที่หน้าบ้านเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักพักน้านิดกับโก้ก็

79. mixky_jr (0)

15-09-2007, 12:43:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ออกมา แล้วยิ้มให้ผมและแม่ ผมก็ไม่รู้ว่าทั้งคู่ยิ้มทำไม ในใจคิดว่ายังมายิ้มอีก ไม่รู้หรืองัยว่าโดนแอบดู ผมนึกแล้วก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก ผมเลยลุกไปห้องน้ำบอกว่าจะไปฉี่ โก้ก็ลุกตามมา ขณะที่ผมกำลังฉี่ โก้เข้ามาขอฉี่ด้วย ผมบอกให้พี่เสร็จก่อนซิ โก้บอกอายเหรอ ผู้ชายเหมือนกัน แล้วมันก็ชักน้องออกมายืนฉี่ข้างผม โก้หันมามองน้องชายผมแล้วบอกว่า “พี่แจ๊คไปทำอะไรมา ทำไมน้องแดงขนาดนั้น” ผมอึ่งแล้วสวนไปว่า “แล้วโก้ล่ะ ก็แดงเหมือนกัน ทำอะไรมา” โก้ไม่ตอบได้แต่ยิ้มๆ เราสองคนเดินออกมา แม่กับน้านิดมองพวกเราแล้วก็หัวเราะ ผมก็เลยถามว่า “มีอะไรเหรอ หัวเราะทำไมเล่าให้ฟังบ้างซิ” น้านิดก็บอกว่า “พี่น้อยเล่าซิ “ แม่ผมก็เล่าให้ฟังว่า “เมื่อกี้ น้านิดเห็นหมดแล้วว่าเราทำอะไรกัน น้านิดกับโก้แอบดูอยู่” ผมตกใจ “แม่ก็เลยบอกน้านิดไปว่า ฉันก็เห็นนิดกับโก้ สนุกกันในห้อง เลยมีอารมณ์” พอแม่เล่ามาถึงตรงนี้ น้องชายผมตุงกางเกงเลย น้านิดถาม “แจ๊คเป็นอะไร ตุงเชียว” ผมได้แต่เออๆ พูดไม่ออก น้านิดเลยพูดขึ้นว่า “เมื่อกี้น้าคุยกับ พี่น้อยแล้วว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว เรามาสนุกร่วมกันไหม พี่น้อยก็โอเคแล้ว เหลือแต่แจ๊คกับโก้” ผมได้ยินดังนั้นหัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะตอบไปว่า “ได้เลยครับ” โก้บอกว่า”แล้วแต่แม่ครับ” เราสี่คนจึงพากันเข้าบ้านตรงไปที่ ห้องนอนทันที พอเข้าห้องได้เราทั้งสี่ก็แก้ผ้าร่อนจ้อน แม่กับน้านิดขึ้นไปนอนรอบนเตียง น้านิดก็กวักมือเรียกผม “แจ๊คมาหาน้าซิจ๊ะ” ผมไม่รอช้าก้าวขึ้นทับร่างน้านิด โก้ก็เข้าไปกอดแม่ผม ผมเริ่มจากดูดปาก แลกลิ้นกัน จากนั้นก็ไซ้ซอกคอ เลื่อนมาที่ นมคู่งาม “นมน้านิดสวยจังครับ” “สวยก็ดูดซิจ๊ะ” น้านิดตอบ ผมหันไปมองแม่ผมตอนนี้เริ่มครางออกมา ผมดูดเต้าซ้ายที ขวาที ใช้ลิ้นวนรอบๆเม็ดบ้าง น้านิดแอ่นอกรับลิ้นผม มือผมก็ลูบมาที่หอยตัวเขื่องน้านิด ตอนนี้แชะแล้ว ผมไซ้ลงมา ที่หอย แลบลิ้นออกมาฉก น้านิดครางอืออึง ในคอ มือผมก็คลึงที่อกน้า น้ำน้านิดเยอะมาก น้านิดบอกว่า “เอาของแจ๊คให้น้าดูดบ้างซิ น้าอยากมากเลย” ผมเลยกลับหัวกลับห่าง อยู่ในท่า 69 น้านิดทั้งอม ทั้งดูด เลียที่ไข่ ด้วย ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก ผมได้ยินเสียงแม่บอกกับโก้ว่า “ป้าไม่ไหวแล้ว เอาของโก้ใส่เถอะ” ส่วนผมก็เขื่อนแทบแตกแล้ว ผมจึงถอนออกจากปากน้านิด แล้วยกขาน้านิดข้างหนึ่งพาดบ่า จ่อหัวน้องชายเข้าหอยน้า “เบาก่อนนะแจ๊ค ของแจ๊คอ้วนจัง” ผมค่อยดันเข้าไปจนสุด น้านิดสูดปาก ผมแช่ไว้พักหนึ่ง ก้มลงเลียที่หัวนมน้านิด ผมถามน้านิดว่า “พร้อมยังครับน้า” น้านิดไม่ตอบได้แต่พยักหน้า ผมเริ่มซอยจากช้าก่อน น้านิดกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเริ่มเร่งจังหวะ น้านิดส่ายหัวไปมาผมยุ่งหมด เสียงครางของแม่กับโก้ดังมาก “เร็วๆ โก้ ป้าไม่ไหวแล้ว” แม่ผมบอก “ผมก็จะเสร็จแล้วครับป้า” แล้วทั้งคู่ก็นิ่งไป ผมเห็นแม่กับโก้ถึงสวรรค์แล้ว ผมก็เร่งตาม น้านิดร้องครางไม่เป็นภาษา สักพักแม่กับโก้ก็เข้ามาช่วยดูดนมให้น้านิด แม่ดูดซ้าย โก้ดูดขวา ตอนนี้น้านิด โดนจู่โจมทุกจุด แล้วร่างน้านิดก็กระตุก ผมเองกระแทกอีกสองสามครั้งก็กระฉูดน้ำเข้าเต็มร่องน้านิด ผมนอนทับร่างน้านิด หอยน้านิดตอดน้องชายผมเป็นระยะ ผมลุกขึ้นพยุงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนที่หัวเตียง แม่เข้ามานอนกอดผม ส่วนโก้ก็นอนกอดกับน้านิด แม่เอามือมาลูบที่น้องชายผมจนมันตื่นขึ้นมาอีก แล้วแม่ก็ก้มลงดูดน้องผมอีก น้านิดก็ดูดให้โก้ แม่ใช้ปากเก่งมาก ทั้งดูดทั้งเลีย น้านิดหันหัวมาทางผมและก้มลงเลียที่ไข่ผม โดยมีโก้คลุกเข่ากระแทกจากข้างหลัง น้านิดขบเบาๆที่ไข่ผมงี้เสียวไปถึงหัวใจ แม่ผมก็หันหอยมาให้ผมเลีย ผมใช้ทั้งลิ้นและนิ้วแยงเข้าที่หอยแม่ จนน้ำของแม่ออกมาเลอะปากผม แล้วโก้กับน้านิดก็เปลี่ยนท่าโดยให้โก้นอนและน้านิดเป็นคนโยก แม่ผมก็ลุกขึ้นไปดูดปากกับโก้ ส่วนผมลุกขึ้นจ่อน้องชายให้น้านิด น้าเอามือมารูดและใช้ปากอมเข้าไป ผมจับหัวน้านิดโยกเข้าออก ส่วนล่างน้านิดก็ยังโยกกับโก้อยู่ ผมก้มลงกระซิบที่หูน้านิดว่า “น้านิดขอผมเข้าด้วยคนนะ” น้านิดถามว่า “หมายความว่างัย” “ก็เข้าข้างหลังงัยครับพร้อมกันเลย” น้านิดบอกว่าน้าไม่เคย “ผมก็ไม่เคยครับแต่อยากลอง” ว่าแล้วผมก็ดันให้ตัวน้านิดโน้มไปข้างหน้า ผมก้มลงเลียที่รูก้นน้านิด แม่ก็มาช่วย แม่กับผมเลียจนก้นแชะได้ที่ ผมก็จ่อน้องเข้าที่ก้นน้านิด น้านิดร้องว่า “โอ้ย...เจ็บ แจ๊คน้าเจ็บ เอาออกก่อน” ผมหูอือ ตารายแล้วไม่ได้ยินอะไรทั้งนั้น ค่อยๆกดเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม ผมแช่ไว้สักพักก็เริ่มโยก คับมาก น้านิดตอนนี้สติแตกแล้ว ร้องไม่เป็นภาษา ทางด้านแม่ผมก็นั่งทับหน้าโก้ ให้โก้ใช้ลิ้นให้ ผมเสียวมาก โก้เองก็กระแทกสวนกับผม เราโยกในท่านั้นพักเดียวก็แตกไปตามๆกัน เสียงครางระงม เรานอนกอดกันจนหลับไป ตื่นมาตอนสายก็เล่นกันต่อ คร่าวนี้ แม่ผมโดนสองประตูบ้าง เราเล่นกันจนลุกไปไหนไม่ไหว ต้องสั่งข้าวมาทานที่บ้านพัก พอกลับถึงกรุงเทพฯ น้านิดก็ประกาศขายบ้าน และย้ายมาอยู่ที่บ้านผม
80. lด็nlnw (0)
Mail to lด็nlnw

15-09-2007, 14:03:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แจ่มคร้าบบบบบ ได้อารมณ์กว่าพวกหนังรึกว่าการ์ตูน X อีกนะเนี่ย ได้ใช้จินตนาการโอ พระเจ้า แจ่มคร้าบบบบบบบบบ ขุดๆๆๆๆๆ ขอขุดให้หลายๆจึ๊ก ^^
81. Nong-M
    18-09-2007, 09:05:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ย! นายrep65 เมื่อหร่ายมืงจะโพส ต่อ วะ tobe-continue อ่ะ สาจ-----โพส เยวๆ
82. Nong-M
    18-09-2007, 09:06:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พิม ผิดวะ Rep-63 โว้ย To be continue
83. playoy (0)
Mail to playoy

18-09-2007, 15:37:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แหล่มเลย
84. spellhunter (0)
Mail to spellhunter

19-10-2007, 06:07:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พาขึ้นเลยว่ะ
::

Modified on: 21-10-2007, 22:10:22

85. asdasdasd
    19-10-2007, 19:03:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้าย เ!้ ย

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3]
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: