---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 21:32 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 2/3)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] หน้าถัดไป >
เรื่องสั้นหื่นๆแบบ"ครอบครัวหรรษา"แนว"แม่ลูก" - -"
32. ramalll (0)
Mail to ramalll

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    09-09-2007, 00:23:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดคับผม
File attach: images[1].jpg (4 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
33. ramalll (0)
Mail to ramalll

09-09-2007, 00:23:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้าวขุดมาหน้า2ตั้งแต่เมื่อไรเนียอิอิ
File attach: images[2].jpg (4 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
34. 15926 (0)
Mail to 15926

09-09-2007, 18:13:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณจะครับที่ช่วยขุด

ยังมีเรื่องสนุกๆ(หื่นๆ)แนวแม่ลูกอีกเยอะครับ

พบกับตอนต่อไป อีกไม่นานเกินรอ(ตอนนี้ขอทำงานก่อนนะครับ)

ยังไงก็ช่วยขุดด้วยนะครับถ้าว่าง...

35. 15926 (0)

09-09-2007, 19:56:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแล้วครับ.....

เรื่องที่4 (แนวแม่-ลูก)

เรื่อง....

โอ...ลูกรัก (เรื่องเก่าเก็บ นำมากระตุ้นบอร์ด จำชื่อคนแต่งไม่ได้ครับ ขออภัยด้วย)

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ก้อบมาอีกทีนะคับ เห็นว่าหนุกดีแล้วในบอร์ดยังไม่มีด้วย ครอบครัวของดิฉันมีกันอยู่ 3 คนแฟน,ดัวดิฉันแล้วก็ลูกชาย(วุฒิ) ขณะนี้อายุของดิฉันก็40ปีส่วนแฟน36 ปีและ วุฒิก็ 19 ปีเรื่องของดิฉันพึ่งจะเกิดขึ้นเมื่อ 3 อาทิตย์ที่ผ่านมาเท่านั้นเอง เนื่องจากแฟนของดิฉันต้องไปธุระที่สิงคโปร์เป็นเวลา 4 วันเกี่ยวกับงานทางจัดเก็บเงินของบริษัทของตระผมลดิฉัน(สามีของดิฉันแต่งเข้าบ้าน)ตาวุฒิก็เลยมานอนกับดิฉันเป็นเพื่อน ซึ่งจริงๆแล้วเมื่อก่อนตาวุฒิก็ชอบที่จะมานอนด้วยกันสามคนเป็นประจำจนแกเข้าม.1แกก็เริ่มทำตัวห่างๆไปซึ่งดิฉันก็เข้าใจเพราะแกเริ่มจะเปลี่ยนวัย วันนั้นพอเรากินข้าวเย็นเสร็จ ดิฉันก็เข้าไปอาบนํ้าแล้วตาวุฒิก็ยกเกมplayมานั่งเล่นในห้องนอนของดิฉัน พอดิฉันอาบนํ้าเสร็จจึงมานั่งเป็นเพื่อนลูกโดยที่ดิฉันยังใส่ผ้าเช็ดตัวกับผ้าโผกหัวเท่านั้น เรานั่งด้วยกันสักพักดิฉันก็สังเกตุเห็นตาวุฒิแกเล่นเกมแบบไม่ค่อยสนใจเกม(แกแพ้ตลอดค่ะ)และดิฉันก็เห็นแกหน้าแดงเป็นพักๆตอนแรกดิฉันก็ไม่ได้คิดอะไรจึงบอกให้แกไปอาบนํ้าเดี๋ยวจะได้มานอนด้วยกัน "ลูกจบเกมแล้วไปอาบน้ำซะดมตัวแม่ซิอาบนํ้าแล้วสบายจะตาย"ว่าแล้วดิฉันก็หอมแกหนึ่งทีแล้วบอกว่าตัวแกเหม็น"แบบนี้เดี๋ยวแม่ไม่ยอมให้นอนด้วยนะ"แกก็เลยไปอาบน้ำสักพักแกก็เข้ามาปิดไฟแล้วนอนดูทีวีด้วยกัน ดิฉันจึงแกล้งกอดลูก(ตามประสาแม่ลูก)แล้วบอกว่า"เป็นหนุ่มแล้วไม่ยอมมานอนกับแม่เลยขอแม่หอมหน่อยนะจ๊ะ"แกก็ยอมให้จูบอย่างว่าง่าย สักพักแกก็หันหน้ามามาหาดิฉันพร้อมทั้งเอามือโอบที่เอว ดิฉันพึ่งนึกขึ้นได้ว่าตัวเองไม่ได้ใส่อะไรเลยนอกจากชุดนอนตัวเดียว(ธรรมดาก็ไม่ได้ใส่อยู่แล้วเพราะนอนอยู่กับสามี)จะลุกขึ้นไปใส่ก็ยังไงอยู่ สักพักมือของตาวุฒิก็เริ่มไล้มาที่ก้นของดิฉัน(ใจก็เสียวอยู่แล้วว่าลูกจะรู้ว่าไม่ได้ใส่อะไร)ดิฉันก็เลยแก้เขินชวนคุยเกี่ยวกับตออดเพื่อนซี้ของแกที่ชอบมาที่บ้านว่าทำไม 2-3 เดือนนี้ไม่มาเที่ยวบ้านเลยแกก็บอกว่าทะเลาะกันแล้วก็เงียบไปสักพักแกก็บอกว่านายอ๊อดมันพูดไม่ดีเกี่ยวกับแม่ มันบอกว่าแม่สวยและสาวหุ่นก็น่า...พอจะถึงคำนี้แกก็เงียบ ดิฉันก็รู้สึกอายแต่ด้วยความเป็นแม่ก็เลยบอกกับลูกว่า"ดีออก ลูก ทำไมล่ะก็แม่สวยจริงๆ ไม่ต้องไปอายนะลูก ตอนแม่วัยเท่าลูกแม่เคยโดนแซวหยาบกว่านั้นอีก แต่ก็ดีแล้วอย่าไปคบกับตาอ๊อดเลย ลูกจะได้ใกล้ชิดกับแม่เหมือนเดิมไงจ๊ะ"ว่าแล้วดิฉันก็กอดแกอีกพร้อมกับจูบแก้มแกอีกที แต่เห็นแกเงียบไปสักพักมือของตาวุฒิก็เริ่มมาไล้ที่ก้นของดิฉันอีกแต่คราวนี้ดูจะหนักมือกว่าเดิมเพราะมีแรงกดลงมาด้วย ต่อมาแกก็เริ่มลูบลงไปที่ขาอ่อนจนพ้นกระโปรงแล้วมือแกก็จับอยู่ที่เนื้อช่วงข้อพับหัวเข่า(จริงๆแล้วดิฉันก็เริ่มรู้สึกผิดปกติแล้ว) สักพักแกก็เริ่มลูบขึ้นมาใหม่แต่คราวนี้มือของแกเริ่มลอดใต้กระโปรงขึ้นมาจับอยู่ที่สะโพกเปลือยเปล่าของดิฉัน ระหว่างเรามีแต่ความเงียบ แต่แล้วมือของแกก็ไม่หยุดอยู่แค่นั้นแกเริ่มลูบขึ้นมาผ่านเอวจนมาถึงช่วงข้างอก ลมหายใจของแกเริ่มดังรวมทั้งตัวของดิฉันด้วย แล้วมือของแกก็แตะอยู่ที่ข้างเต้านม หัวนิ้วโป้งของแกก็เริ่มไล่ขึ้นมาที่ฐาน

36. 15926 (0)

09-09-2007, 19:57:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวดิฉันเริ่มทนไม่ไหวจึงพลิกมานอนหงายโดยที่ตายังมองอยู่ที่มือของแก แล้วเพราะการพลิกตัวนี้ทำให้มือของแกเลื่อนมาใกล้กับหัวนมเข้าไปอีก มือของแกเริ่มออกแรงกดและเค้นจนดิฉันต้องแอ่นตัวขึ้นมาตาม แกจึงรีบขึ้นมาคร่อมตัวดิฉันแล้วเริ่มไซร้ที่ร่องอกทันที ส่วนมืออีกข้างของแกก็รูดชุดนอนขึ้นมากองอยู่เหนือเต้านมของดิฉัน เลยทำให้เสื้อของดิฉันไปรั้งหน้าแกเข้ามาติดหน้าดิฉัน แกเริ่มเลียที่ติ่ง หูจนดิฉันครางออกมาอย่างลืมตัว ดิฉันทั้งอายและก็วางตัวไม่ถูก แต่ดิฉันดันพูดออกไปว่า "ชอบแม่มั้ยลูก " ตาวุฒิจึงหันมามองหน้ากันเป็นครั้งแรก ก็พบสายตาที่ไม่เคยเห็นมาก่อนของแกแต่ก็รู้ว่าแกก็อายมาก เราก็เลยหยุดอยู่ที่ท่านั้นมือของแกก็ยังจับที่เต้านมของดิฉัน เราเงียบกันอีกดิฉันก็ไม่รู้จะทำยังไงดีสภาพของท่าทางของเราก็ค้างกันอยู่แบบนั้น ดิฉันก็เลยทำใจกล้าบอกกับลูกว่าลูกชอบนมของแม่มั๊ย..นมแม่ใหญ่มั๊ยจ๊ะ.."แล้วดิฉันก็เอามือของฉันกดทับลงบนมือของลูก มือของแกก็เค้นเต้าของดิฉันอย่างว่าง่าย ดิฉันจึงพูดต่อเพราะไม่อยากให้ลูกอายโดยพูดออกมาทำเป็นเล่นว่า"เป็นไง..นมใหญ่ๆใหญ่พอมั้ยคะ ลูกวุฒิ " คราวนี้แกก็บอกออกมาเบาๆว่า "นมใหญ่มากเลยครับ แม่ ผมยังไม่เคยเห็นนมของใครใหญ่ขนาดนี้มาก่อนเลย " เท่านี้ดิฉันก็เริ่มเบาใจคิดหาทางตัดเกมสวาทของแม่ลูกให้กลายเป็นเรื่องไม่ซีเรียสได้ แต่ตาวุฒิกลับก้มหน้าลงไปดูดหัวนมของดิฉันด้วยความเมามัน แล้วแกก็พูดแรงๆ ด้วยเสียงตํ่าว่า "นายอ้อดมันบอกว่าอยากจับนมของแม่มาก มันบอกว่าทั้งขาวทั้งใหญ่ เวลามันมาที่บ้านมันชอบแอบมองนมแม่เเล้วเก็บไปชักว่าวด้วยครับ แม่อย่าเสียใจนะครับ จริงๆแล้วผมภูมิใจอยู่ลึกๆครับแม่ " คำพูดของตาวุฒิทำให้ดิฉันภูมิใจมากจนนํ้าเงี่ยนของดิฉันถึงกลับออกมาอย่างมากมายเลย แฉะเต็มรู! ดิฉันเริ่มเสียวจนยั้งไม่อยู่มือของดิฉันเริ่มลูบไล้ที่ช่วงหลังของแก อย่างธรรมชาติของการร่วมเพศ แกเริ่มไซร้ลงมาที่หน้าท้องของดิฉัน แกเริ่มเพ้อออกมาว่า"แม่สวยมาก ผมรักแม่นะครับ ผมจะทำให้แม่มีความสุขนะครับ เรามีความสุขด้วยกันนะครับ" แค่คำพูดเท่านี้ดิฉันก็เต็มใจแอ่นสะโพกโคก!ให้ลูกได้เชยชม พร้อมกับพูดว่า "เอาเลย..ลูกรักของแม่ ..นี่แม่ของลูกเอง.. ลูกจะทำอะไรก็ได้ ..จะฟัดนมใหญ่ๆ..จะเลีย!เลีย!..หรือลูกอยากจะเอา!ของลูก..!เข้าไปในรู!ของแม่..ก็ทำได้เลย..ซี๊ดส์..โอวว..แม่รักลูกที่สุดในโลก ทำเลย เอาเลย โอ้ยยย"ดิฉันพูดจาแบบหยาบคายออกมาทุกครั้งเมื่อตอนเวลาจะถูก! เพราะว่าผัวดิฉันสอนมาเวลาเรา!กันเองนํ้าเงี่ยนของดิฉันออกแล้วคาปากของลูกดิฉันเลย ภาพที่แกเงยหน้ามองหน้าดิฉันทำให้ดิฉันถึงกลับคลั่ง ถึงกลับกระตุกอีกไม่หยุด หมดยางอายพร้อมกลับเอามือของลูกขยี้ตรงเม็ดของดิฉัน ท่าทางของตาวุฒิตอนนี้ถึงกลับตะลึงกับความเป็นไปได้ของแม่ตัวเอง ทำให้ดิฉันอายมากแต่ดิฉันหยุดตัวเองไม่ได้แล้ว จึงลุกขึ้นมาถอดเสื้อยืดของตาวุฒิออก พร้อมกับเอาลิ้นเลียหัวนมของลูก มือของดิฉันป่ายไปทั่วตัวของลูก จนถึงลำ!ของลูก ดิฉันจึงลูบเฉพาะแค่ภายนอก ลูกถึงกลับแอ่นตัวแล้วบีบนมดิฉันอย่างแรง ดิฉันหน้ามืดแล้วจึงดึงกางเกงในลงมาเลย(กางเกงเลของลูกหลุดไปตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้แล้วค่ะ)ลำ!ของลูกทั้งใหญ่ทั้งแข็งและยาวอีกต่างหาก อาจจะใหญ่กว่าพ่อเขาอีก..ผงาดออกมาตรงหน้าของดิฉัน เหมือนแกจงใจยื่นมาที่หน้า ดิฉันตกใจนิดนึง เมื่อรู้สึกว่ามันเกินไปแล้วแต่อารมณ์มันหยุดไม่อยู่และก็รู้ว่าลูกชายต้องการสุดๆด้วย คราวนี้ดิฉันเลยใจเย็นขึ้น อยากจะทำให้แกมีความสุขที่สุดเลย แกล้งค่อยๆอ้าปากเอาลิ้นไปแตะที่หัว! แล้วค่อยๆไล่ลงมาถึงกลุ่มขนแล้วก็ไล่กลับ เจ้าตาวุฒิท่าทางทนไม่ไหวเอามือมาจับหัวดิฉันจะเอาเข้าปากให้ได้ ดิฉันเงยหน้ามองหน้าแกทำเป็นดุ แกจึงรีบปล่อย ดิฉันยิ้มหวานให้แกพร้อมกับอ้าปากสุดๆอม!ของลูกจนมิดในทีเดียวถึงคอหอยเลย แล้วค่อยดูด!ของแกแบบเหนียวๆหมุนวนๆ ลูกครางออกมาอย่างมีอารมณ์สุดๆ ดิฉันแอบยิ้มในใจแล้วค่อยดันแกลงนอนหงายกับเตียง ดิฉันค่อยถอนปากออกมา เอาหน้ามาแนบกับ!ลูกแล้วมองหน้าแก เห็นแกจ้องหน้าดิฉันตาไม่กระพริบ คราวนี้ดิเอาลิ้นมาไล้ระรัวตั้งแต่หัว!ถึงไข่โดยที่เรามองหน้ากันตลอดเวลา จนดิฉันทนไม่ไหวนํ้าแตกเองอีกหนแล้วก็รู้ว่าลูกกำลังจะใกล้ถึงแล้วดิฉันเลยหยุดแล้วเอามือกดที่เส้นเลือด แต่แกลุกลี้รุกรนพยายามจะให้ดิฉันทำต่อ ดิฉันจึงพูดบอกแกว่า"ลูกไม่อยาก!กันจริงๆหรอคะ..อยาก!!แม่มั๊ยลูกจ๋า..ซี๊ดส์..."แกจึงรีบลุกขึ้นมาดิฉันจึงรีบนอนหงายตามอย่างช้าๆแต่ดูท่าแกจะใจร้อนมาก เอาปากมาจูบดิฉันอย่างหื่นกระหาย เรานัวเนียกันได้ไม่ถึงนาทีแกก็พยายามจะ!!ดิฉัน ดิฉันเลยสอนแกโดยเอามือมาจับของแกมาจ่อที่รู!ของดิฉันแล้วบอกว่า "นี่ลูกกำลังจะ!!แม่แล้วนะ" แกรีบดัน!เข้ามาแทนคำตอบ มันแน่นมากๆเลยแต่เพราะความลื่นมันก็เลยทำให้เข้ามาเกือบสุดดิฉันเลยกดตัวของลูกพร้อมกับแอ่นสะโพกเด้งรับ ให้มันติดหนอกไปเลย เห็นหน้าแกเสียวมาก
37. 15926 (0)

09-09-2007, 19:58:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แกรีบถามดิฉันว่า "ดีมั้ยครับแม่" ดิฉันเลยบอกว่า"แม่ก็เสียว!มากเลยลูก เอาเลยค่ะ..!!แม่แรงๆเลยลูก..แม่เงี่ยน!จนน้ำ!แตกไปหลายครั้งแล้ว..กระเด้า!ซิลูก..นั่น..อย่างนั้นแหละ..เขาเรียกกันว่า !!ไงล่ะ..ซี๊ดส์.เงี่ยน!จัง " แกก็สนองตอบอย่างรุนแรงพร้อมกับทั้งไซร้และเค้นนมดิฉันอย่างมันมือ ดิฉันทนไม่ไหวจึงครางออกมาอย่างดัง "โอ้ย..อาาา ลูก!เก่งจัง !เร็วๆได้อีกลูก !แรงๆอีกได้นะคะ แม่เงี่ยนมากเลย..ซี๊ดส์..แม่มีความสุขมาก โอ้ยแม่จะเสร็จแล้ว แม่น้ำจะแตกแล้วลูก..ลูกจ๋า .โอ้ย !ผม..เอา!!! ผม..ซี๊ดส์..เสียว!จังเลย..!คุณ!มันฉิบหาย..โอวว..."ยิ่งเงี่ยนเท่าไร ดิฉันก็ยิ่งพูดจาแบบหยาบคายสุดๆแบบที่ไม่เคยพูดมาก่อน..” คุณมีแรงเท่าไร..โหมกระเด้า!มาอีก..โอว..ซี๊ดส์..แย่จัง..โครตมัน!เลย..ซี๊ดส์..คุณรู้รึเปล่าว่าคุณกำลัง!!แม่คุณอยู่..อาาา...ซี๊ดส์..!แม่คุณ!มันมั๊ย..คุณมันนายชั่ว..สารเลว...!!แม่ตัวเอง..โอววเสียว !ผมแรงๆๆ..ซี๊ดส์..อาา...!แรงๆ..น้ำ!ผมจะแตกอยู่แล้ว...ซี๊ดส์...นาย!..นายชาติชั่ว..อา...ซี๊ดส์ ” ดิฉันยิ่งพูดหยาบคายเท่าไรตาวุฒิก็ดูเหมือนว่าจะชอบมาก และยิ่งมีอารมณ์ที่รุนแรงมากขึ้น และกระเด้า!ใส่รู!ของดิฉันอย่างแรง แบบไม่ยั้ง ไม่รู้เหนื่อยและก็ตะโกนออกมาตามอารมณ์ดิบ "ผมจะแตกเหมือนกัน โอว.ซี๊ดส์ อีกระหรี่..!คุณ!มันมากเลย..อีสัด...อีดอก..อีชาติชั่ว..คุณมันอี.....โครต.......ชอบนอนแบรู!ให้ท่าผม..คุณอยากโดนผม!ใช่รึเปล่า..อีดอก..อยากโดน!ใช่มั๊ย..นี่ไงๆ.!ผมกำลัง!!คุณอยู่..ซี๊ดส์...คุณมาเป็นกระหรี่อยู่ในบ้านผมทุกวัน..มาแหก!ให้ผม!ทุกวัน..ซี๊ดส์..!คุณนี่!โครตมันเลย..แล้วผมจะพาเพื่อนมารุม!คุณถึงที่บ้าน...คุณคอยแหก!ให้!ก็แล้วกัน..โอวว...ซี๊ดส์...น้ำ!จะแตกแล้ว..ซี๊ดส์.."ออกมาเลยลูก ลูกแม่ ให้น้ำ!แตกออกมาเลย แตกใส่เข้ามาในรู!แม่เลย โอ้ย แม่เสร็จแล้ว แม่เสร็จแล้ว"ตาวุฒิแกซอยอย่างไม่ยั้งดิฉันก็ดิ้นพลาดๆเพราะเสียวไม่เลิกเพราะแกไม่รู้ว่าพอผู้หญิงเสร็จมันเป็นยังไง เลยทำให้แกยิ่งบ้าคลั่งเข้าไปอีก กระหนํ่าเข้ามาแบบไม่ปราณีนึกว่าดิฉันยังไม่ถึง จนแกตะโกนบอก"ผมจะเสร็จแล้วแม่ โอ้ยผมเสร็จแล้ว โอ้ย" นํ้ารักของแกกระฉูดเข้ามาเยอะมาก ดิฉันจึงยิ่งขมิบช่วยเพิ่มความเสียวให้ลูกอีก ดูแกยังออกไม่หยุดจนล้นออกมา ข้างนอก คงเพราะ แกยังเด็กยังไม่เคยเสร็จกับของจริงด้วย เห็นแกเสียวจนนํ้าตาเล็ด เหมือนกับดิฉันซึ่งนํ้าตาไหลอยู่แล้ว ดิฉันก็เลยร้องไห้ออกมาด้วยความตื้นใจที่ได้ทำให้แกมีความสุขถึงขนาดนี้ เรากอดกันนานมาก โดยที่!ของแกยังอยู่ข้างใน เรามองหน้ากันด้วยความรู้สึกที่เปลี่ยนไปโยสิ้นเชิงมีทั้งหลงซึ่งกันและกัน และความรู้สึกพิเศษของแม่กับลูก ทั้งรสสวาทที่เต็มที่กว่ารสชาติใดที่ดิฉันเคยได้รับและไม่นึกว่าจะเกิดขึ้น แกเริ่มจูบดิฉันอีกที คราวนี้เรามีแต่ความนุ่มนวลและทราบซึ้ง !ที่อยู่ข้างในก็เริ่มแข็งตัวขึ้นมาอีก ดิฉันรู้แล้วว่าความสุขกำลังจะมาอีกและก็จะนานกว่าเดิมอีกด้วย โอ .ซี๊ดส์..ลูกรัก .....END

ช่วยกันขุดหน่อยครับ มีมาลงเรื่องๆ

มีเป็นมินิซีรี่เรื่องสั้น(ต่อกัน4ตอน)ด้วยครับ มันส์มาก

ยังไงก็ขุดกันหน่อยน่อ

38. 15926 (0)

09-09-2007, 21:19:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ....คนขุดหายไปไหนหมด

- -"

39. ramallll (0)
Mail to ramallll

09-09-2007, 21:24:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดคับผมๆๆๆๆๆๆๆ

ให้กำลังด้วย

40. ramallll (0)
Mail to ramallll

09-09-2007, 21:25:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดเพื่อ
41. 15926 (0)

10-09-2007, 19:09:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดันขึ้นไปซะหน่อย
42. 15926 (0)

11-09-2007, 19:01:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องที่5 (แนวแม่สุดสวยไปเที่ยวกับลูกสาวแล้วโดนรุมข่มครับ)...

เรื่อง

แม่หนูโดนรุมYED!!!!...

สวัสดีค่ะ หนูอ่านเรื่องของเพื่อน ๆ มามากแล้ว วันนี้จะแชร์ประสบการณ์สุดสวิง ให้เพื่อนๆ ได้อ่านกัน แต่บอกไว้ก่อนว่ามันค่อนข้างจะรุนแรง ใครไม่ชอบความป่าเถื่อนก็อย่าอ่านเลย แล้วไม่ต้องเมล์มาถามเลยว่าจริงหรือไม่ ใครไม่เชื่อ ก็ไม่ต้องเชื่อค่ะ หนูเป็น ลูกครึ่งค่ะ หนูชื่อ น้ำฟ้า แม่อยู่ที่เชียงราย ส่วนพ่อหนูเป็นแขกขาว-ตุรกี หนูได้เชื้อส่วนดีของแม่คือผิวขาวเนียนเหมือนไข่ค่ะ แต่ได้ตาสีฟ้า ขนตายาวเหมือนแขก และสูงใหญ่เหมือนพ่อ หนูสูงตั้ง 170 ค่ะ ส่วนสองเต้ากลมใหญ่ขนาด 38 หน้าท้องหนูแบนเรียบ เพราะชอบเล่นกีฬาค่ะ เรียกว่าสวยคม แถมเนื้อนมไข่ ออกจะอวบสำหรับคนไทย พูดได้ว่า หนูเดินไปไหนมีแต่ผู้ชายมองหน้าอก กับตะโพกค่ะ หนูติดนิสัยตะวันตก คือชอบโชวร์ และไม่แคร์สายตาใครก็ไปอยู่เมืองนอกมานานนี่คะ เวลาไปเดินห้างคนเดียว จะแต่งตัว ใส่เสื้อในดันทรง ให้ก้อนเนื้อสีขาวเนียน ทั้งสองเต้า เผยออกมาอวดสายตา ให้คนได้เห็น แบบที่ด้านบนปิดหัวนมแทบไม่มิด ส่วนด้านล่าง ถ้าไม่ใช่ยีนส์ฟิตจัด ก็ต้องสั้นสุดขีด ค่ะ ยอมรับค่ะว่าภูมิใจเวลา ไปไหนมีแต่ผู้ชายมอง มันเสียวหอยดีค่ะ ตอนนี้ ครอบครัวหนูมีแค่แม่ค่ะ พ่อตายไปตั้งนานแล้ว ทิ้งสมบัติ และธุรกิจ หลายอย่างให้แม่ดูแล แม่อายุแค่ 35 เท่านั้น เป็นสาวม่าย ไฮโซทั้งสวย ทั้งรวย ทั้งเก่งค่ะ มีผู้ชายมารุมล้อมหน้าล้อมหลัง แม่อยู่ตลอด ก็ไม่เห็นว่าแม่จะสนใจใครเลย เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนึงแม่ต้องข้ามชายแดนไปดูงาน ที่ฝั่งพม่าค่ะ แม่ให้คนขับรถส่วนตัวพาไป และพาเลขาไปด้วย เลขาแม่ชื่อพี่เล็กค่ะ พี่เล็กตัวไม่เล็กอย่างชื่อหรอกค่ะ อึ๋ม เกือบ ๆ เท่าหนูเลยหล่ะ เป็นสาวเปรี้ยวสมัยใหม่แต่งตัวเซ็กซี่มาก เหมือนหนูค่ะ คือชอบยั่วผู้ชาย และมั่นใจในตัวเองสูง (หนูเคยเห็นพี่เล็ก ถูกคนในบริษัทรุม!ด้วย แล้วตอนหน้าจะเล่าให้ฟัง) หนูอยู่ว่าง ๆ เลยอ้อนแม่ขอไปด้วย เพราะไม่เคยไปฝั่งพม่า เลยอยากไปที่แม่สายหลังจากเสร็จงาน ซึ่งก็อ้อนจนได้ค่ะ เราทั้งสี่เลยไปพร้อมกัน ผ่านด่าน ที่ท่าขี้เหล็กแล้ว ต้องขับรถเข้าไปในเหมืองถ่านหิน ตั้งเกือบ 2 ชั่วโมงแต่ตอนที่กำลังดูงานที่โรงงานอยู่ ก็มีคนมาบอกว่า ให้รีบกลับฝั่งไทย เพราะทหารพม่ากับว้าแดง กำลังรบกันอยู่ สงสัยจะเรื่องค้ายา พวกเราได้ยินก็รีบกลับกันทันที เรายังไปไม่ถึงท่าขี้เหล็ก ปรากฏว่า ระหว่างทางมีรั้วกันไม่ให้ผ่าน ทหารพม่าบอกว่าด่านถูกปิดไปแล้ว ไม่ยอมให้เราผ่านกลับเข้าสู่ไทย แม้ว่าจะ พยายามอย่างไรก็ตาม ทันใดนั้น เสียงปืนดังขึ้น หนูเห็นทหารพม่าล้มลง ที่เหลือวิ่งเข้าสู่ที่กำบัง และทหารอีกกลุ่มนึง (มารู้ทีหลังว่าเป็นพวก ว้าแดง) วิ่งกรูเข้ามา ยิ่งกัน ไม่รู้ใครเป็นใคร หนูวิ่งหาที่ซ่อน กับแม่ ซักพัก เมื่อฝุ่นควันจากลง เห็นมี ว้าแดงเกือบ 20 คนวิ่งมาจับตัวหนู แม่ พี่เล็ก บังคับให้เราไปกับมัน พวกเราไม่ยอมไป คนขับรถทำท่าจะวิ่งหนี มันยิงทิ้งทันที และลากเราเข้าไปในรถของพวกมัน ระหว่างนั้นหนูโดนฉุดกระฉาก ลากถูจนเสื้อผ้าขาดออก ทำให้ผิวขาวบริเวณ หน้าอกของหนู เผยสองเต้าอันขาวผ่องออกมา หนูเห็นหนึ่งในพวกมัน มองดูหนูอย่างหื่นกระหาย แล้วเดินมาจิกผมหนู หนูร้องเสียงดังด้วยความกลัว มันชกหนูเข้าที่ท้อง แล้วตบหนู จนหนูหมดสติไป … หนูรู้สึกตัวอีกครั้ง รู้สึกร่างกายเจ็บช้ำไปหมด เสื้อผ้า และผิวหนัง มีรอยฉีกขาดหลายแห่ง มือและเท้าถูกมัดด้วยเชือก พอเริ่มได้สติ ก็ชักได้ยินเสียงร้อง ค่ะและมันเป็นเสียงร้องโหยหวน ของผู้หญิง ที่ทำให้หนูขนลุก พยายามลืมตาขึ้นมา ภาพที่เห็นคือพี่ เล็ก กำลังถูกมัดมือทั้งสองข้างชู ขึงอยู่กับขื่อเสา เสื้อผ้าถูกฉีกขาดไปหมดแล้ว มีเศษผ้าติดตัวพี่ที่แค่ข้อมือ ข้อเท้าส่วนขาทั้งสองข้างถูก ถ่างแยกออกจากกัน กำลังโดนดุ้นเอ็นของผู้ชาย สองคนเสียบกระแทกอยู่ทั้งรูหน้า รูหลังอย่าง สีหน้าของพวกมันยังกับจะฆ่าพี่เขาให้ตาย พี่เขาร้องให้ น้ำตาไหลไม่หยุด หนูเห็นบริเวณหน้าขา ของพี่เต็มไปด้วยเลือด และน้ำสีขาว ส่งกลิ่น คาว ๆออกมา เนื้อตัวของพี่เขา มีรอยแดง ๆ เป็นเส้น เต็มไปทั่วทั้งตัว คล้ายโดนแส้ฟาดเลยค่ะ มีเลือดซึม ๆ ออกมาด้วย ส่วนสองเต้าสวย ๆ ของพี่ถูกผู้ชายอีกคน ทั้งดูดทั้งกัด และบีบเค้นอย่างแรง พี่เล็กร้องยังไงมันก็ไม่ปราณี รอบ ๆ มีผู้ชายอีกตั้งหลายคน เปลือยกาย ยืนชักดุ้นเอ็นอยู่ด้วยสายตาหื่นกระหาย บางคนเอามือเข้ามาบีบขย้ำพี่เล็กไปทั่วทั้งตัว บางคนก็ดูดนิ้วมือ นิ้วเท้า บางคนก็เอาดุ้นไปบดกับตัวพี่เล็ก สลับเข้า ออก ตรงไหนว่างพวกมันก็เข้าไปเสียบ ซักพักออกมาคนอื่นก็ทำต่อ ขนาดดุ้นเอ็น ของพวกมันบางคน ทั้งใหญ่ ทั้งยาว หยั่งกับที่เห็นใน VDO X ของฝรั่งที่หนูเคยดู

43. 15926 (0)

11-09-2007, 19:02:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกมันบางคนนั่งหอบ และยิ้ม แสดงสีหน้าอย่างพอใจ บางคนหันหน้ามาทางหนู ด้วยสายตา หื่น ๆ และเลียปากตัวเอง หนูเห็นภาพทั้งหมดแล้ว หนูยอมรับว่าทั้งกลัว ทั้งอยากค่ะ !หนู มันแฉะไปหมดเลย ต้องกลืนน้ำลายค่ะ เพราะหนูก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสาหรอกค่ะ เคยมีอะไรกับแฟนมาบ้าง แต่ไม่กี่ครั้ง และหนูจดจำ รดชาติของ กามารมณ์ตอนมี SEX ได้ดี ว่าตอนมี sex มันสุขเหมือนขึ้นสวรรค์แค่ไหน แต่ครั้งนี้หนูจะรับมือกับพวกมันได้อย่างไรกับจำนวนผู้ชายมากเป็นกองทัพอย่างนี้ ในหัวคิดถึงหนังที่ฝรั่งเป็นสิบ รุม!ผู้หญิงคนเดียวเลยค่ะ ทันใดนั้น หนูคิดถึงแม่ค่ะ ป่านนี้แม่หนูจะเป็นยังไงไม่รู้ แม่ยิ่งสวยมากอยู่ด้วย หนูหันไปดูรอบ ๆ ห้องก็ไม่เห็น แต่ได้ยินเสียงแม่ร้องจากห้องข้าง ๆ ค่ะ และร้องดังมาก หนูกลัวว่ามันกำลังจะ ฆ่าแม่หรือเปล่า หากแม่ไม่ยอมพวกมัน หนูพยายามกระเถิบตัวไป ที่รอยฝาห้อง ที่แตกอยู่ มองรอดเข้าไปในห้อง เห็นแม่กำลังถูกพวงมันรุม ทรมานค่ะ แม่ถูกขึงพืด อยู่บนเตียงผู้ชาย 3 คนใช้เทียนที่ถืออยู่ เอียงให้น้ำตาเทียนไหล ไปรดตัวแม่ค่ะ ทุกครั้งที่น้ำตาเทียนโดนตัว แม่จะร้องโหยหวนเหมือนจะขาดใจ โดยเฉพาะตอนที่น้ำตาเทียนหยดลงบนหัวนมของแม่ ซักพักผู้ชายคนหนึ่ง เข้าไปที่หว่างขาของแม่ แล้วเอา ดุ้นเอ็นขนาดใหญ่ มีเส้นเอ็นปูดโปน ยัดเข้าไปในหอยแม่ค่ะ แม่ร้องออกมาเสียงดัง คงทั้งเจ็บทั้งเสียว มันยัดครั้งแรกเข้าไม่หมดค่ะ แต่ครั้งที่สองมันกระแทกอย่างแรงจนเข้าไปลึกมาก หนูคิดว่า คงสุด ๆ ถึงมดลูกแม่แล้วหล่ะ แต่ของมันยังเหลือเลยค่ะ หนูเห็นแล้วหนาว!เลยค่ะ คิดว่า นี่ถ้า! ของหนูโดนอยากนั้นบ้างจะเป็นยังไง มันจะเสียวแค่ไหนหนอยิ่งคิด ยิ่งมองน้ำจะแตกให้ได้ค่ะ แล้วมันก็เริ่มซอยกันอย่างหนักหน่วง ไม่มีการออมแรงค่ะ ที่ใช้เทียนลน ก็ลนไป แม่ร้องครวญครางตลอดเวลา โอย … เสียว โอย เจ็บ ….. ตอนนี้ไม่รู้แล้วว่าแม่ร้องเพราะเจ็บหรือเสียว ซักพักผู้ชายอีกคน ก็ขึ้นไปบนเตียง คุกเข้าตรงหน้าแม่ เห็นดุ้น ของมันผงกอยู่ตลอดเลยคะ มันบังคับให้แม่อม ค่ะตอนนี้ แม่ต้องทำตามค่ะ แม่ค่อย ๆ เลียบริเวณหัวสีชมพูของมัน สักพักจึงค่อย ๆ กลืนลงไปที่ละนิด จนลึกสุดคอหอยแม่แล้วค่ะ แล้วมันก็เริ่มซอย จากช้า ๆ แล้วเร็วขึ้น เรื่อยๆในปากของแม่ หนูเห็นแม่หลับตาพริ้ม ร้อง อืม … อืม … อารมณ์แม่คงเริ่มกระเจิงแล้ว ทันใดนั้น มีผู้ชายอีกเดินมาจิกหัวหนู แล้วเปิดประตูลาก มันเข้าในห้องเดียวกันกับแม่คะ แล้วพูดว่า อยากดู ก็มาดูให้เต็มตา เดี๋ยวนายใหญ่ผมมา คุณจะได้สนุกสมใจ แล้วพวกมันก็หัวเราะกันค่ะ ตอนนี้หนูเห็นแม่โดนรุมถลุงอยู่เต็มตาเลย ตอนนี้ พวกมันเลิกใช้เทียนลนแล้วค่ะ มันแก้มัดแม่ออก จับแม่นั่งกด ดุ้นเอ็นของคนแรก แม่กดมันไม่สุดโคนหรอกค่ะ มันยาวออกอย่างนั้น มันจับแม่คว่ำลงท่าหมา อีกคนเข้ามาทางข้างหลัง มันเอาครีมทาในมือ แล้วรูด ดุ้นเอ็นมันขึ้น ๆ ลง ๆ และจับสะโพกแม่ไว้ พยายามกดยัด ดุ้นเข้าไปในรูตูด แม่ร้องด้วยความเจ็บเห็นมันชักเข้าชักออกซักพัก ก็ยัดเข้าไปจนได้ ทุกครั้งที่มันกระแทกมา แม่พยามดิ้นหนีกระเถิบไปข้างหน้า แต่ทำไม่ได้ค่ะ โอย… เจ็บ อย่า … อย่า เจ็บ โอย เสียว เสียว… รูตูดฉีกแล้ว …โอย … แม่เริ่มครวญดังครางดังขั้น ไม่เป็นภาษา และผู้ชายคนเดินก็เอา ดุ้นมายัดปากค่ะ
44. 15926 (0)

11-09-2007, 19:02:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนนี้แม่ทั้งรูด ทั้งอม ทั้งดูด อย่างคนเงี่ยนสุดขีด คงจะให้เพื่อประทังความรู้สึกที่เกิดขั้นทั้ง รู้หน้ารูหลัง แม่ใช้สองมือกำของมัน ยังมีโผล่ออกมาให้แม่อมได้เลย คิดดูเถอะ ว่ามันยาวขนาดไหน แล้วคนที่เสียบอยู่ ก็เริ่มกระแทกอย่างเป็นจังหวะ แม่เด้งหน้าเด้งหลัง เห็นแคมของหอยแม่ปลิ้นเข้าปลิ้นออก มันโยกแม่แบบสุด ๆ อยู่ซัก 10 นาที คนที่เสียบหอยแม่อยู่ด้านล่าง เริ่มครวญคราง โอย ..ซีด เสียว ผมไม่ไหวแล้วมึกลุกก่อน พวกมันทังหมดลุกออกมา คนที่แม่กำลังดูดอยู่ ก็ออกมาด้วย แล้วมัดก็ยัดเอ็นเข้าไปในปากแม่ จิกหัว แล้วซอยอย่างแรงเลยค่ะ โอย … ผมไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว … แล้วมันก็กระตุกค่ะ มันคงปล่อยนำกามกระฉุดเข้าไปในปากแม่แน่ แม่ทำท่าจะสำลัก ปริมาณนำกามอันมากมายขนาดนั้น มันบอกว่าให้กลืนเข้าไปให้หมดจนแม่ต้องค่อย ๆ กลืนลงไป แล้วพวกมันที่เหลือก็สลับที่ พากันรุม เข้ามาเสียบแม่ต่อ ทุกร่องทุกรูของแม่ เต็มไปด้วยดุ้นเอ็น ตลอดเวลาเลยค่ะ พอคนหนึ่งเสร็จ อีกคนจะมาเสียบต่อ มันจับแม่พลิกหน้าพลิกหลัง ! กันสาระพัดท่า หนูเคยดูหนัง X มาก็มาก ไม่เคยท่าที่พวกมันรุมโทรมแม่ได้มากอย่างนี้เลย และตอนจะถึงสุดยอด มันก็จะบังคับให้แม่ ดูด และกลืนทุกครั้ง พวกมันเวียนวนอยู่บนตัวแม่คนแล้วคนเล่า ทุก ๆ ครั้งที่มันเสียบแม่อยู่ มันจะมองมาที่ตัวหนู แล้วมองด้วยสายตาหื่นกระหาย คนแล้วคนเล่า แต่มันก็ไม่เห็นมาทำอะไรหนูซักที หนูอยากมากค่ะ ในใจอยากตะโกนให้มันมารุม!หนูซักที อยากจนทนไม่ไหวแล้ว หนูอยากจนเผลอตัวต้องเอานิ้วสอดใส่ช่วยตัวเอง จนน้ำแตกแล้วแตกอีก หอยหนูแฉะไปหมด อยากกระโดดไปให้มันเสียบซะที ตั้งแต่เที่ยง จนมืด พวกมันรุม!แม่ ผ่านไปไม่ต่ำกว่า 20 คน บางคนก็มาซ้ำ 2 ซ้ำ 3 พอมันไปหมดหนูพยายามไป เขย่าเรียกแม่ แต่แม่สลบไสลไม่ได้สติ เนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำคาว ส่งกลิ่นอย่างแรง แม่หมดสภาพไปจริง ๆ ที่หอยมันบวมเป่งเลยค่ะ มีเลือดซึม ๆ ออกมาด้วย ส่วนรูตูดมัน อ้าเป็นรูเบ้อเร่อเลยค่ะ หนูร้องให้ กอดแม่ จนหลับไปด้วยกัน......END

ช่วยกันขุดด้วยนะครับ...

45. 15926 (0)

11-09-2007, 19:04:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีใครชอบแนวผิดศีลธรรมบ้างไม๊เนี่ย - -
46. 15926 (0)

11-09-2007, 19:21:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องต่อไปเป็นมินิซีรี่น่ะครับ...มี 4 ตอนจบ สนุกมากๆ

เป็นแนว น้า - ลูกของน้า - เพื่อนของลูกน้า
แม่ - ลูกของแม่

ประมาณนี้..... - -"

47. D takumi (0)
Mail to D takumi

11-09-2007, 20:24:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สนุกสุดยอดครับๆ
48. D takumi (0)

11-09-2007, 20:25:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig dig dig dig dig
49. D takumi (0)

11-09-2007, 20:25:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุด สุดชีวิตย้ากๆๆ
50. D takumi (0)

11-09-2007, 20:26:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
51. D takumi (0)

11-09-2007, 20:27:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เปงกำลังใจให้ครับ
52. D takumi (0)

11-09-2007, 20:28:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดียวมาช่วยขุดอีกทีวันศุกร์เด้อ
53. 15926 (0)

12-09-2007, 00:57:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
DIG DIG
54. 15926 (0)

12-09-2007, 11:57:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอานี่ไปก่อนละกันครับ (พี่สาว-น้องชาย)

เรื่อง

" ผมได้ล่อพี่ตัวเอง มันส์จริง "

ผมมีพี่สาวสุดเซ็กซี่อยู่ 2 คน ชื่อเจ๊โอ๋กับเจ๊แอน เจ๊โอ๋จะออกแนวหมวยๆขาวๆน่ารักๆ ส่วนเจ๊แอนจะออกแนวเซ็กส์ซี่ๆ ซึ่งผมก็แอบเล็งพี่สาวทั้งสองของผมมานาน ก็เล่นสวยยังกะนางฟ้านี่นา ซักวันเถอะผมจะต้องหาโอกาส!เจ๊ทั้งสองคนให้ได้
ซึ่งอยู่มาวันหนึ่งผมได้มีโอกาสไปเที่ยวเธคกับเจ๊แอนและเพื่อนเจ๊แอน
วันนี้เจ๊แอนแต่งตัวเซ็กส์ซี่มากๆ ใส่สายเดี่ยวสีขาวกับกระโปงยีนต์ตัวสั้นจู๋ ผมยืนเต้นข้างเจ๊แอนตลอดเวลา และแทบจะไม่ปล่อยโอกาสให้หลุดลอย ผมเต้นเสียดสีเจ๊แอนอยู่เกือบตลอด เอา!ไปถูตูดเจ๊แอนบ้าง แอบดมกลิ่นน้ำหอมแถวๆซอกคอขาวๆของเจ๊แอนบ่อยๆ ส่วนมือก็โอบเอวเจ๊แอนเอาไว้ โดยที่เจ๊แอนก็ไม่ได้ว่าอะไร อาจจะเป็นเพราะมัวแต่สนุกกะการเต้นและการดื่มกับเพื่อนๆ
พอเธคใกล้จะเลิก เจ๊แอนซึ่งอยู่ในอาการเมามากๆ ผมเลยต้องขอตัวพาเจ๊แอนกลับบ้านก่อน ขณะที่ขับรถไปได้ซักพัก ผมก็หันมามองเจ๊แอนที่หลับอยู่เบาะข้างๆ เสื้อสายเดี่ยวสีขาวแนบเนื้อ รวมถึงกระโปงยีนต์ มันชั่งยั่ว!ผมดีเหลือเกิน ผมเอารถจอดข้างทางทันที ผมแกล้งทำเป็นเขย่าตัวเจ๊แอน แต่เจ๊แอนก็หลับไม่ได้สติ ตอนนั้นผมมั่นใจแน่ๆว่าวันนี้จะต้อง!เจ๊แอนให้ได้ ผมค่อยๆปลดเสื้อสายเดี่ยวออกทีละนิด เอาล้วงเข้าไปบี้หัวนมเจ๊แอน ส่วนอีกมือผมก็ลูบไปตามขาขาวๆของเจ๊แอนไปจนถึงกางเกงในผมเอามือไปบี้!เจ๊แอนทันที เจ๊แอนครางอย่างไม่รู้ตัว ผมตกใจรีบเอามือออก ก่อนจะมองดูเจ๊แอนอีกที แต่เจ๊แอนก็ยังไม่รู้สึกตัว ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านทันที เพราะนึกขึ้นมาได้ว่าวันนี้ไม่มีคนอยู่บ้าน
พอไปถึงบ้านผมรีบอุ้มเจ๊แอนไปส่งที่ห้องเจ๊ ก่อนจะทำเป็นจะเปลี่ยนเสื้อผ้าให้เจ๊แอน ซึ่งผมก็ถอดเสือ้ผ้าของเจ๊แอนออกอย่างรวดเร็ว
ตอนนี้ร่างขาวโพลนของเจ๊แอนสุดเซ็กส์ซี่อยู่ข้างหน้าผมแล้ว ผมก้มลงไซ้ซอกคอดอมดมความหอมของเจ๊แอนทันที และไม่ลืมที่จะเอามือบี้หัวนมสีชมพูของเจ๊แอน เจ๊แอนครางออกมาในลำคอ ผมกลัวเจ๊แอนจะตื่นเลยรีบเอามือไปบี้!เจ๊แอน ร่อง!เจ๊แอนตอดมือผมดีเหลือเกิน ตอนนี้เจ๊แอนเริ่มเผลอครางออกมาอย่างไม่รู้ตัว ผมรีบเอาปากขบหัวนมเจ๊แอนทันที พร้อมทั้งเอาปลายลิ้นขยี้หัวนมเจ๊แอน เจ๊แอนมามือมากอดผมแน่น ตอมนี้ตัวผมกับเจ๊แอนแทบจะเป็นคนคนเดียวกัน ก่อนที่ผมจะผละจากหัวนมเจ๊แอน และค่อยก้มเลียไปตามขาออนเจ๊แอนอย่างช้าๆ และเอาลิ้นแนบลงไปที่!เจ๊แอน ซี๊ดดด... อ้า” ผมได้ยินเสียงครางของเจ๊แอนชัดๆครั้งแรก เจ๊แอนยังหลับตาอยู่ แต่กดหัวผมแน่น ผมแซะนิ้วซอกซอนผ่านขอบชั้นในตัวน้อยสัมผัสกับร่องที่ชื้นแฉะ ปลายนิ้วกรีดจากฝีเย็บไล่ขึ้นผ่านร่องฉ่ำเยิ้ม เจ๊แอนกระตุกแขม่วท้องเล็กน้อยเมื่อปลายนิ้วแตะถูกปุ่มกระสันต์ ผมคลึงมันเบา ๆ เจ๊แอนบิดกายด้วยความสยิว กอ่นที่เจ๊แอนจะลืมตาขึ้น และเห็นผมกำลังนัวเนียกับร่างกายแกอย่างเมามัน “ไม่... อูยยยย... เราเป็นพี่น้องกัน... อูยยยย... ซี๊ดดดด ทำไมถึงทำกับเจ๊อย่างนี้...”สิ้นคำผมยื่นหน้าจูบเจ๊แอนทันที ผมสอดลิ้นผ่านเข้าปากเธอก็เผยอริมฝีปาก แม้จะมีขัดขืนบ้างเล็กน้อย แต่ผมก็มั่นใจว่าวันนี้ยังไงก็ได้!!เจ๊แอนสุดเซ็กส์ซี่ของผมแน่นอน เจ๊แอนตอนนี้เอามือล้วงเข้ามาจับ!ผมบ้างแล้ว ก่อนจะจับ!ผมไปบดถูกับร่องเสียวของแก “ใหญ่เหมือนกันหนิเราน่ะ แต่พี่ให้แค่ภายนอกเท่านั้นนะ”
“ซี๊ดดด... อ้า” ผมเผลอครางออกมาอีกครั้ง ยิ่งทำให้เจ๊แอนได้ใจบดถูร่อง!ขึ้นลงกับลำ!เร็วแรงขึ้นหวังจะให้เราทั้ง 2 เสร็จพร้อมกัน น้ำเมือกลื่นชโลมลำ!กอบกับความอุ่น การเบียดของซอกแคม และความเร่าร้อนของพี่สาว ถ้าผมไม่ทำอะไรซักอย่างทำนบต้องแตกแน่
“อูววววว...เจ๊แอน... ผมไม่ไหวแล้ว... พี่... ขอผม!นะ... แค่ครั้งเดียว... ซี๊ดส์... นะพี่...” ผมพยายามจะโน้มตัวเจ๊แอนให้นอน แต่เธอก็ขืนไว้ และยิ่งโยกเร่งขึ้น ยาวขึ้น
“อ้า... พี่ก็ไม่ไหวเสียว!ใจจะขาด แต่อย่าเลยอ๊อฟ.. ซี๊ดส์... เราเป็นพี่น้องกันเดี๋ยวก็เสร็จแล้ว ซี๊ดดดดดส์”
“พี่ไม่อยาก !!ผมเหรอ” ระหว่างที่สนทนากันผมแอบเอามือลงไปดัน!โดยที่เธอไม่รู้ตัว
“อยากสิ แต่... ว้าย! อ๊อฟ อูยยยยย... ซี๊ดดดดดส์” ไม่มีคำใดตามออกมา มีแต่เสียงซูดปากของ 2 เราพร้อมกัน เมื่อลำ!ชำแรกผ่านเข้าไปในร่องสวาทหมดจนหนอกเนื้อแนบสนิทกัน เธอเผลอขมิบร่อง!อย่างลืมตัว ทำให้ท่อนเอ็นเสียวสะท้านกระตุกภายใน เรา 2 ผวาเข้ากอดกันทันที ไม่มีคำพูดใดหลุดออกมามีเพียงเสียงหายใจหอบยาว ต่างคนรู้ว่านี่ก็เรียกว่าพี่น้อง!กันแล้ว
“อ๊อฟ... พี่บอกแล้วไงว่า... ซี๊ดดดดดส์” เธอกระซิบที่ข้างหู แต่ผมไม่ต้องการคำอธิบายกระเด้าสวนเบา ๆ กลับไป 1 ที พลางจับสะโพกเธอกดบดหนอกเข้าด้วยกัน
“ไหน ๆ !ผมก็เข้าไปแล้ว เรามาหาความสุขกันนะครับพี่” จับเอวรั้งร่อนอัดแก่นกายกับร่องเนิบ ๆ เป็นการเชื้อเชิญ
“ไม่เอาอ๊อฟ เอาออก... ซี๊ดส์” เชื่อเค้าเลย ขนาดมันเข้าไปแล้วนะ เจ๊แอนจับไหล่ผมหวังจะยกตัวขึ้น ร่อง!ค่อย ๆ คายลำ! แต่มีหรือที่ผมจะยอม ผมโถมกายรวบตัวเธอนอนหงายบดหนอก!เข้ากับเนิน!อย่างหนักหน่วง
“ซี๊ดดด... อ้า” เจ๊แอนเสียวซ่านขมิบร่องสวาทรัดท่อนเนื้ออย่างแรง ผมส่ายเอวบี้บดเป็นวง เกร็งกระตุกลำ!ที่อยู่ในรูสวรรค์งึก ๆ เจ๊แอนหลับตาแหงนหน้าแอ่นอกอวบเผลอขมิบตอบรับด้วยความสยิวกาย ยกมือขึ้นผลักอกแต่แรงที่มีมันเหมือนกับเอามือนุ่ม ๆ มาลูบแผงอกผมเล่นมากกว่า
“อู้ยย... พอเถอะอ๊อฟ... เราเป็นพะ... ซี๊ดด” คำว่าพี่น้องกันยังไม่ทันได้หลุดออกจากปาก ผมกระชากมือทั้ง 2 ข้างออกจากอกผม ก้มลงดูดเม็ดมณีบนยอดถันอวบพลางเคล้าคลึงอย่างมันส์มือ เอวกระเด้าส่งท่อน!เข้าในโพรง!สั้น ๆ เนิบ ๆ เจ๊แอนพยายามจับหัวผมยกขึ้น

55. 15926 (0)

12-09-2007, 11:58:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“อย่า... ซี๊ดส์... กะ... อ๊อฟ... พอ... แล้ว... โอ้วววววว์” เจ๊แอนยังคงพยายามจะผลักใสผม แต่มือเธอก็ต้องขยำผ้าปูที่นอนหลับตาปี๋ร้องครวญครางลั่น เมื่อผมละจากเต้าอวบสอดแขนกำยำยกขาขาวเรียวงามโล้จนตัวงอ ผมโหย่งตัวตรงถอน!ออกจนเกือบหลุดแล้วกระแทกย้ำตอกเสาเข็มลงไป ท่านี้มันทำให้ผมได้เน้นกระแทกท่อนเนื้อกับรู!เจ๊แอนได้อย่างรุ่นแรง
“ซี๊ด...อ๊อฟ... อ้า... อ้า... อ้า...” ไม่มีการขัดขืนอีกต่อไป เจ๊แอนครางตามจังหวาการกระแทกรู! เสียงพวงไข่กระทบกับง่ามก้นดังแข่งกับเสียงคราง ผมรู้สึกสะใจที่ได้!!พี่สาวคนโตที่ผมใฝ่ฝันจริง ๆ คิดแล้วก็กระแทกไม่ยั้งประเคนความเสียวหวังให้พี่สาวสำลักจนลืมไม่ลง
“อือ... อือ... โอ้ววววววววววววววววส์” เพียงไม่ถึง 3 นาที เสียงกรีดร้องก็แผดดังไปทั่วห้อง รู้ทันทีว่าเธอขึ้นสวรรค์ชั้นฟ้าไปแล้ว ภายในโพรง!ขมิบรัดลำ!มันเลื่อมที่ยังคงกระแทกเข้าออกไม่หยุด น้ำเงี่ยนที่เธอขับออกมากับความกระสันต์สุดยอดถูกลำ!อัดกระแทกจนแฉะไปทั่วหว่างขา ผมปล่อยเรียวขางาม ก้มลงไซ้ซอกคอดอมดมความหอมของสาวเต็มตัว เอวยังกระเด้าซอยไม่ทิ้งจังหวะทั้ง ๆ ที่ร่อง!ก็ขมิบรัดจนเสียวไปหมด มือขวาฟ้อนเฟ้นเต้าอวบใหญ่ ผมทั้งคลึงทั้งบีบจนเธอร้องครางขึ้นมาอีกหลังจากที่เสร็จไปไม่ถึงนาที
“อือ... อ๊อฟ... ซี๊ด...” แล้วผมก็ต้องขนลุกเกรียว เมื่อลิ้นนุ่มแฉะ ๆ แยงเข้าในหูผม เจ๊แอนทิ้งความเป็นพี่น้องกับผมออกไป เธอเริ่มออกอาการร่านสวาทอย่างที่ผมต้องการแล้ว
“อยู่เฉย ๆ อู้ยยยส์” เจ๊แอนผลักอกจนผมหงายหลังนอนแผ่ ลำ!ดีดงันหลุดจากร่อง! เราทั้งคู่ครางพร้องกันด้วยความเสียวสะท้าน เจ๊แอนจู่โจมเข้าซุกไซ้ซอกคอ ดูดเลียอย่างหืนกระหาย ปลายนิ้วน้อย ๆ ค่อย ๆ เขี่ยคลึงหัวนมจนมันหดแข็งสู้นิ้วเธอ
“อ้า... สุดยอด...” ผมต้องขนลุกอีกครั้ง เมื่อเจ๊แอนไล้ลิ้นพรมจูบลงมาถึงแผงอกกว้าง เธอแลบลิ้นยาวกระดกปลายลิ้นระรัวสัมผัสหัวนมสลับดูดเลีย ลำ!ที่ยังฉ่ำเยิ้มจากน้ำเมือกถูกรูดโดยมือเนียนนุ่มของพี่สาวแสนสวย เจ๊แอนชัก!ขึ้นสุดจนหนังหุ้มปิดปลายหัวแล้วบิดข้อมือเล็ก ๆ ถอกลงสุดหัวบานผลุบแย้มออกมาช้า ๆ ทำให้ผมเสียวมากยกมือขึ้นจับหัวเธอระบายความซาบซ่าน
“บอกให้อยู่เฉย ๆ” เจ๊แอนใช้มือที่ว่างอยู่อีกข้างจับมือผมออก เธอกะจะประเคนความสุขให้ผมโดยไม่ให้ผมได้สัมผัสตัวเธอเลย โอว... มันยิ่งทำให้เงี่ยนมากขึ้นเพราะไม่สามารถระบายออกได้เลยนอกจากเสียงครวญคราง
“ซีดส์... เจ๊แอนเก่งจัง... โอ้วส์... เจ๊แอน... พี่สาวดูด!ผมด้วยสิ... ซี๊ดส์ ดู!น้องชายด้วย... ซี๊ดส์” เจ๊แอนเลียไล้ลงมาถึงสะดือ ผมต้องแขม่วท้องด้วยความสยิว ให้ตายเถอะผมมองลงไปเจ๊แอนช่างสวยจริง ๆ แต่ผมสัมผัสร่างเนื้อเปลือยขาวนวลที่บรรจงยัดเยียดความสุขอยู่บนตัวผมไม่ได้ มันช่างเป็นความสุขที่อึดอัดเสียนี่กระไร เจ๊แอนยังคงโลมเลียร่องสะดือผม เต้าอวบนุ่ม ๆ แกว่งไปมาถูไถกับลำ!แข็ง
“อู้ยยยยยย” รู้สึกดีมาก เจ๊แอนจับเต้าอวบใหญ่ของเธอเบียดเข้าหากันแน่นโดยท่อนเนื้อผมอยู่ในหว่างร่องนั้น เธอจับเต้าประคองโยกขึ้นลง ก้มหน้าปลายลิ้นฉ่ำเลียรอบหัวบานเมื่อมันผลุบออกมาให้เห็นจากร่องเต้า มันไม่เหมือนกับ!รู!เธอ มันนุ่มนวลกว่าและเสียวที่ปลายถอกจากลิ้นที่โลมเลีย นี่เธอกำลังจะทำให้ผมคลั่ง

56. 15926 (0)

12-09-2007, 11:59:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“ซี๊ดดดส์... โอ้ว... เจ๊แอนเก่งจัง... ร่องนมเจ๊แอน!มันส์... ซี๊ดส์” เจ๊แอนขยับเต้าเธอเร็วขึ้น ผมได้แต่กระดกก้นกระเด้า!เต้าอวบ ทั้งที่เงี่ยนจนอยากจับเธอกระทุ้ง!!ให้น้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูซ่านสะท้านไปพร้อมกัน
“พี่ครับเร็วอีก... ซี๊ดส์... พี่...” เจ๊แอนปล่อยมือจากเต้าอวบ ลำ!หัวบานแดงเป็นอิสระอีกครั้ง เธอไม่ยอมให้ผมเสร็จง่าย ๆ เจ๊แอนกำลังแก้แค้นผม นี่เธอกำลังยั่วให้ผมคลั่งแน่ ๆ เจ๊แอนจับขาผมแยกออก วางมือกับท่อน!ให้พาดขึ้น ปลายลิ้นเลียไปทั่วพวงไข่ ผมเสียวขนาดต้องกระตุกขับน้ำเงี่ยนใส ๆ ออกมาซึมที่ปลายหัว
“อูยยย... เจ๊แอน” เธอกระดกลิ้นเลียไปตามฝีเย็บใต้พวงไข่ แล้วไล่ลงไปถึงร่องก้น เจ๊แอนคงเห็นผมเสียวมาก จับ!ถอกไปพลางเพิ่มความเสียวเข้าไปอีก
“โอ้ยเจ๊แอน... ผมไม่ไหวแล้ว... ผมขอ!!เจ๊แอนนะ...” เจ๊แอนทำหูทวนลมยังถอก!โลมเลียลิ้นไม่เลิก อีกทั้งมือยังถอกเร็วขึ้นด้วย ผมต้องจับสะโพกตัวเองเกร็งระบายความเสียว เจ๊แอนเห็นอย่างนั้นจึงละจากพวงไข่เลียไล่ลงไปผ่านต้นขาพรมจูบที่หัวเข่า จนเธอลงจากเตียงนั่งคุกเข่าอยู่กับพื้น พระเจ้า! เจ๊แอนเลียที่อุ้งเท้าผมมันทั้งจักจี้ทั้งเสียว ผมไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อน เธอดูดหัวนิ้วโป้งเท้าผมลิ้นกระดกไปมาเหมือนมันเป็นลำ!ไม่ผิด หนังเอ็กซ์แท้ ๆ นี่ผมกำลังเล่นหนังเอ็กซ์ชัด ๆ เจ๊แอนแลบลิ้นเลียไปตามง่ามเท้าสร้างความสยิวได้ไม่น้อย สุดทนแล้ว สุดทน ผมกระชากร่างตัวเองลุกขึ้น รีบลงจากเตียงช้อนร่างเจ๊แอนหันหลัง ผมดันเธอจนชนโต๊ะเครื่องแป้ง มือเธอเท้าโต๊ะยันแรงจนสำอางหล่นกระจาย ดูเธอตกใจเล็ก ๆ แต่ไม่ขัดขืน
“อู้ยยยยยย... ซี๊ดส์” ผมจับลำ!จ่อร่อง!ดันทีเดียวมิดด้าม เจ๊แอนขมิบ!รับรัดลำ! ร่อง!พี่สาวแสนสวยกลืนกินลำ!ผมอีกครั้ง มันอุ่นจนร้อนและลื่นมาก ตอนเธอทำรักให้ผมเธอก็คงเงี่ยนอยากโดน!ไม่แพ้กัน ผมรั้งสะโพกผายบดอัดลำ!กับร่อง!แรง ๆ 1 ครั้งให้สาสมกับที่เธอยั่วผมไว้
“ซี๊ดส์... !อ๊อฟแข็งดีจัง” ผมกระเด้าเอวโยก!เข้าออกช้า ๆ ยาว ๆ ภาพในกระจกเบื้องหน้ายิ่งเร้าอารมณ์ ใบหน้าพี่สาวเต็มไปด้วยความเสียวเธอขมวดคิ้วซู๊ดปากเหมือนกินของเผ็ดมาจากไหน เต้าอวบใหญ่กระเพื่อมหัวชนชูชันน่าโลมเลีย
“เจ๊แอนร่านใช่ไม๊... พี่เงี่ยน!ผมใช่รึเปล่า...” ผมซอย!พลางกระซิบข้างใบหูเสียงกระเส่ากระตุ้นอารมณ์
“ซี๊ดส์... ใช่พี่ร่าน... ซี๊ด... พี่เงี่ยน!...” เจ๊แอนตอบทั้ง ๆ ที่ยังหลับตา ตัวเธออ่อนระทวยใบหน้าส่อถึงความเสียวรู!

!มันส์... โอ้ว... !แข็ง ๆ พี่ชอบ” ผมสอดแขนขวายกปลีน่องขาวอวบขึ้น เท้าเรียวเล็กถูกวางลงบนโต๊ะ ผมเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น มือสอดเข้าใต้แขนบีบเต้าอวบใหญ่เคล้นคลึง
“เจ๊แอนดูสิ... พี่ดู!พี่สิ... สวยไม๊... ดูสิพี่กำลังถูก!ใช่ไม๊”
“ซี๊ดส์... ใช่... โอ้วว์” เจ๊แอนลืมตามอง แต่มันเหมือนตาเปรอ ๆ ยิ่งดูยิ่งเซ๊กส์ซี่น่า!
“แล้วใคร!พี่ เจ๊แอนดูสิ!ผมมันกำลังเข้าออกในรู!เยิ้ม ๆ ของพี่อยู่” ผมเร่งกระเด้า!เร็วขึ้น
“อะ.....อ๊อฟไง... ซี๊ดส์... อ๊อฟ... ยะ... !พี่”
“แล้วผมเป็นอะไรกับพี่ล่ะ” ผมทั้งซอย!ทั้งบีบนมแรง
“น้อง... ชะ... ชาย... โอ้วว์... น้องกำลัง... !... หะ... !พี่... โอ้วส์... ซี๊ดส์... !แรง ๆ สิกล้า... แรง ๆ อย่างที่... พ่อ!!... พี่สิ... อ๊อฟ... น้องพี่... !... !พี่สาว... แรง... โอ้วววว์... ซี๊ดส์” เจ๊แอนถึงกับแอ่นอกอวบครางดังสำลักความเสียว เมื่อผมถอนลำ!ออกเกือบหลุดแล้วกระแทกลงไปเต็มแรง จากนั้นก็กระทุ้งกระแทก!ไม่ยั้ง เต้านมอวบ ๆ กระเพื่อม มือเธอที่เท้าพื้นโต๊ะต้องยกขึ้นยังกระจกปลายนิ้วเกร็งอย่างเห็นได้ชัด
“อะ... อีกแล้ว... พี่... เสร็จแล้ว... พี่... ซี๊ดดดดส์” ร่างเจ๊แอนเกร็งกระตุก มือกำแน่น นิ้วเท้าเกร็งหยิก ร่อง!ขมิบตอดลำ!ตุ๊บ ๆ
“เจ๊แอน... ผมก็... พี่...” ผมซอยยิกกอดบีบนมเจ๊แอนแน่น เธอยืดตัวขึ้นแอ่นอกรับ
“อูยยยยยว์” เจ๊แอนคราง เมื่อผมถอดออกมายาวกะจะกระทุ้งฉีดน้ำเงี่ยนให้เข้าลึกที่สุด เพื่อให้เราเสียวสะท้านพร้อมกัน แต่ด้วยความที่เธอแอ่นอกอวบตอนแทงสวนเข้าไปมันจึงหลุด หัวบานงัดไถเม็ดเสียวทำเอาเจ๊แอนตัวเกร็งกระตุกเสร็จสมไปอีกครั้ง น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดไปที่กระจก 2-3 ระลอก ไหลเยิ้มเป็นทาง ผมถอนลำ!ออกเซถอยไปนอนแผ่บนเตียงด้วยความเหนื่อย มองไปที่เจ๊แอน โอ้ว! พี่ผมร่านสุด ๆ เธอกำลังเลียน้ำเงี่ยนของผมบนกระจกราวกับว่ามันเป็นนมข้นหวาน เธอจัดการมันจนไม่เหลือแม้ซักหยด หลังจากวันนั้นผมกับเจ๊แอนก็แอบ!กันทุกครั้งที่มีโอกาส และในทุกๆสถานที่ แม้แต่ที่คณะที่ผมกับเจ๊แอนเรียนอยู่ ผมก็เคยพาเจ๊แอนไป!กันในห้องน้ำที่คณะมาแล้ว ว่างๆเด๋วมาเล่าให้ฟังครับ....END

ช่วยกันขุดด้วยนาครับ

57. k_name (0)
Mail to k_name

12-09-2007, 14:17:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
.........qqq
58. D takumi (0)

12-09-2007, 16:17:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig dig dig
59. D takumi (0)

12-09-2007, 16:18:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผ่านมา ช่วยขุด
60. 15926 (0)

13-09-2007, 20:01:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขึ้นไปซะหน่อย เรื่องต่อไปน่าหนุกนะ
61. 15926 (0)

14-09-2007, 14:16:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องใหม่ 3 ตอนจบ (พี่-น้อง-แม่)

เรื่อง

บางอย่างที่เกิดขึ้น...กับครอบครัวผม(ตอนที่1)

### Volume 1 อารมณ์ที่เปลี่ยนไป ###

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้นเพื่ออ่านเฉพาะกลุ่มที่ชื่นชอบในเรื่องแนวนี้ ชื่อตัวละครถูกสมมติขึ้นทั้งสิ้นมิได้มีตัวตนอยู่จริง กรุณาอย่านำไปโพสต์ต่อข้างนอก อันนี้ไม่ได้หวงแต่เพราะผมไม่อยากให้ผู้ที่ไม่ได้มีความชื่นชอบตรงกันขุดโคตรผู้แต่งนั่นก็คือผมขึ้นมาด่า และผมหวังว่าจะใช้อ่านเพื่อความบันเทิงเท่านั้น มิได้ต้องการให้ใช้เป็นแนวทางปฏิบัติแต่อย่างใด ขอบคุณครับ...jam

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้มันออกจะยาวไปหน่อย มันอาจจะเป็นเหตุการณ์ที่ดูจะเลวร้ายสำหรับบางครอบ ครัวแต่สำหรับผมแล้ว ผมว่าเป็นเหตุการณ์ที่ทำให้ครอบครับของผมอบอุ่นขึ้น... สงบสุขขึ้น

เพียงชั่วเวลาไม่ถึงปีมันมีสิ่งต่าง ๆ เกิดขึ้นกับผมและครอบครัวอย่างมากมาย ครอบครัวผมเป็นครอบครัวที่มีฐานะ และเป็นครอบครัวใหญ่ แต่ไม่ได้หมายความว่ามีปู่ย่าตายายมากมาย เพียงแต่อยู่กันหลายคน พ่อผมโชคดีที่สามารถจับเมียทั้ง 2 คนมาอยู่ร่วมชายคาเดียวกันได้ แต่ก็ไม่ใช่เรื่องแปลกเพราะท่านมีเงิน พวกเราอาศัยอยู่ด้วยกัน 10 คนพ่อแม่ลูกในหมู่บ้านที่แสนจะหรูหราใหญ่โตแห่งหนึ่งแถวพุทธมณฑล
พ่อผมชื่อ สิทธิพงศ์ เป็นนักธุรกิจระดับผู้บริหาร แต่ส่วนมากจะได้เงินจากการเล่นหุ้นมากกว่า ด้วยหน้าตาที่อ่อนกว่าวัยและความเป็นนักกีฬาเก่า รูปร่างที่สูงเกือบ 180 เซนติเมตร ทำให้ท่านเป็นชายสูงอายุที่อายุ 51 ปี แล้ว แต่ดูแล้วเหมือนเพียง 45 เท่านั้น
แม่นก เป็นเมียหลวงพ่อนั่นแหละ แกชื่อมาลัย ชื่อเล่นชื่อนก แต่ผมชอบเรียกแกว่าอีมารร้ายมากกว่า อายุ 43 ปีแล้ว เป็นคนเหนือ ผิวขาว หน้าตาตอนนี้ก็เรียกว่าสวยแบบผู้ใหญ่ ๆ แกเคยได้ตำแหน่งนางนพมาศ รูปร่างดี แกชอบออกกำลังกาย คือ ในหมู่บ้านเรามีสปอร์ตคลับ มีทั้งสะว่ายน้ำ ฟิตเนส เอาเป็นว่าครบวงจรเลยทีเดียว แม่นกมีลูก 4 คน
คนโตเป็นผู้หญิง ชื่อพิมพรรณ อายุ 21 เรียนอยู่ปี 3 คณะบัญชี พี่พิมเป็นคนสวยหน้าอกใหญ่ ผิวขาวเหมือนแม่ พี่พิมไม่ค่อยพูด และค่อนข้างจะเกรงใจแม่ผม เธอเคยมีแฟนที่ครบกันตั้ง 2 ปี แล้วจู่ ๆ ก็เลิกกันเฉยเลย
คนที่ 2 ก็เป็นผู้หญิง ชื่อแพรพรรณ อายุ 19 เรียนที่เดียวกับพี่พิมแต่เรียนนิเทศ พี่แพรใบหน้าคม น่ารักไว้ผมสั้นออกทอม ๆ นิสัยห้าว เด็ดเดี่ยว ถือคติเสียชีพอย่าเสียหน้า พูดจาเหมือนผู้ชาย ขึ้นผมคุณเป็นประจำ จนถึงตอนนี้เลยยังไม่มีแฟน เธอเป็นคนค่อนข้างหาเรื่องและไม่ค่อยถูกกับพวกผมเท่าไหร่
คนที่ 3 ยังคงเป็นผู้หญิงอีก เธอชื่อพลอยพรรณ อายุ 16 เรียน ม.4 ที่อายุเธอห่างจากพี่แพรเนื่องจากตอนแรกแม่นกคุมไว้ กะว่าจะมีแค่สองคน แต่พอดีแม่ผมคลอดผมออกมา แล้วแกกลัวโดนฝ่ายผมฮุบสมบัติ เลยปล่อยไม่คุม แต่กลับได้ผู้หญิงอีกคน ดี.. สมน้ำหน้า น้องพลอยเป็นเด็กน่ารัก เรียนเก่งมาก เธอเป็นลีดโรงเรียน พลอยค่อนข้างสนิทกับผมกับน้อง ๆ มากกว่า เพราะอายุเราไม่ห่างกันเท่าไหร่และเรียนที่เดียวกับผม
คนสุดท้องได้ผู้ชายสมใจ ชื่อเหนือเทพ ชื่อนี้แม่นกตั้งเพื่อข่มผมโดยเฉพาะ นายเทพเรียกได้ว่าเป็นผู้ชายที่ครบเครื่อง หน้าตาดี เรียนเก่ง เป็นนักกีฬาฟุตบอลโรงเรียน มีสาว ๆ ติดตรึม พามาบ้านไม่ซ้ำหน้าแต่มันบอกว่ามาทำรายงาน แต่แปลกที่เหล้ายามันไม่เอาเลย เทพอายุแค่ 15 กลับสูงถึง 172 ผิวสีแทนเนื่องจากเล่นบอลกลางแจ้งมาก ลืมบอกไปเทพถูกสอนมาตั้งแต่เด็กว่าให้เกลียดพวกผมกับแม่ แต่มันบอกไม่สนใจเรื่องของผู้ใหญ่ทะเลาะกัน เด็กอย่างมันไม่เกี่ยว... น่าน... ดูมัน
แม่เล็ก ก็แม่ผมนั่นแหละ ใช่!... ผมมันลูกเมียน้อย แม่ชื่อพิมล ชื่อเล่นชื่อเล็ก พ่อได้กับแม่เพราะแม่เป็นเลขาส่วนตัวของท่าน แม่อายุ 38 เรื่องความสวยนั้น ไม่แพ้แม่นกถึงจะไม่ขาวเท่าแต่ก็จัดว่าขาว หุ่นดีกว่า หน้าอกใหญ่กว่า แม่ผมไว้ผมยาวแล้วถักเปียเรียกว่ายาวถึงก้นเลยล่ะ แม่ผมมีลูก 3 คน
ผมเป็นคนโตชื่อไตรเทพ ชื่อเล่นชื่อกล้า อายุ 17 ปี สูง 175 วัดขนาด!ได้ 6 คูณ 6 ก็ไม่ใหญ่ไม่เล็กแต่หัวบาน หน้าตาไม่หล่อเท่านายเทพ แต่ก็จัดว่าในโรงเรียนอยู่อันดับต้น ๆ ผมเป็นนักกีฬาโรงเรียน ควบ 2 ชนิด คือ บาสเกตบอล กับว่ายน้ำ (น่าน...คนแต่งแย่จังโม้เข้าไป) เรียนดีไม่ถึงกับเก่ง แต่ที่สำคัญ กินเหล้า สูบบุหรี่ ขี้!สุด ๆ แต่ไม่เคยพาใครมา!ในบ้าน
น้องคนรองเป็นผู้หญิง ชื่อหยาดน้ำฝน หรือ ครีม เธออายุเท่าพลอย เรียนอยู่ห้องเดียวกันและได้เป็นลีดเหมือนกันด้วย ครีมเป็นเด็กค่อนข้างเรียบร้อย หัวอ่อนเชื่อคนง่าย เรียนเก่ง เก่งจนแม่ชอบเอามาเปรียบกับผมบ่อย ๆ
น้องคนสุดท้อง ชื่อหยดน้ำฟ้า ชื่อเล่นว่า มิลค ที่แปลว่านมน่ะ ผมจึงชอบล้อแกว่า ชื่อหยดน้ำนม ซึ่งน้องผมคนนี้ก็มิลคสมชื่อ อายุแค่ 14 ตัวนิดเดียวแต่อวบนมใหญ่กะดูพอ ๆ กับครีมเลยล่ะ มิลคเรียนที่เดียวกับนายเทพ อยู่ ม.2 เธอน่ารักแบบเด็ก ๆ ไร้เดียงสา แก่นกะโหลก ฉลาดแกมโกงชอบเอารายงานมาให้ผมทำให้เป็นประจำ

62. 15926 (0)

14-09-2007, 14:17:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บ้านผม... มันจะเรียกว่าบ้านไม๊นะ หรือคฤหาสน์ ก็มีตั้ง 10 ห้องนอน แต่ละห้องจะมีห้องน้ำในตัว พ่อกับแม่นกนอนห้องเดียวกัน แม่ผมนอนคนเดียวเผื่อพ่อจะเข้ามาหาบ้าง ผมกับนายเทพมีห้องส่วนตัวเนื่องจากเป็นผู้ชาย และนายเทพก็เป็นคนเดียวในครอบครัวที่นอนชั้นล่างมันบอกว่าขี้เกียจเดินขึ้นเดินลง พี่พิมกับพี่แพรห้องนึง น้องครีมกับน้องมิลคห้องนึง ส่วนน้องพลอยนอนคนเดียวเธอบอกว่าชอบความเงียบเพื่อไว้อ่านหนังสือ สมเป็นเด็กเรียนจริง ๆ ห้องคนรับใช้อีก 1 ห้อง ก็บ้านออกเบ้อเล่อไม่มีคนรับใช้มีหวังตายแหง ลืมบอกไป คนรับใช้บ้านผมมี 3 คนผู้หญิงล้วน ชื่อ บัว อายุ 18 และ แมว กับ ลี อายุ 15 เท่ากัน สั่งตรงจากต่างประเทศเลย ก็ลาวนั่นแหละ แต่เป็นลาวแท้ ๆ ฝั่งโน้นเลยนะ ไม่ใช้อีสานบ้านเรา ผมอยากบอกว่าผิวดี หน้าตาดีกว่าบางคนที่ผมเคย!ในโรงเรียนซะอีก พวกเธออยู่กับบ้านเรามานานพูดไทยชัดเจนเพลงชาติร้องได้เหมือนเปี๊ยบ เสียอย่างเดียวคือไม่มีบัตร ที่เหลืออีก 2 ห้องไว้รับแขกที่เผื่อจะมาค้างที่บ้าน หลังบ้านมีเรือนหลังเล็กให้ ลุงสมคนสวนกับน้าทรงคนขับรถอยู่ ซึ่งทั้ง 2 จะไม่มีสิทธิขึ้นมายุ่มย่ามในบ้าน

พอจะรู้คร่าว ๆ เกี่ยวครอบครัวที่แสนจะวุ่นวายของผมแล้ว ก็ขอเข้าเรื่องเลย ผมบอกไปตั้งแต่ข้างต้นแล้วว่าผมเป็นคนขี้! เรียกว่าเซ็กส์จัด เงี่ยนเกินพิกัดก็ไม่ผิด ห้องนอนผมมีหนังสือโป๊ วีดีโอ วีซีดีเอ็กซ์ เป็นตั้ง ๆ ก็ได้อ่านเรื่องการมีความสัมพันธ์กันระหว่างคนในครอบครัวมาก็มาก แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากไปกว่าเรื่องแต่งที่ส่งมาเพื่อขอรับของกำนัน คอลัมน์พวกนี้ผมอ่านแล้วไม่มีอารมณ์ด้วยซ้ำ เพราะคิดอย่างเดียวว่าในสังคมแห่งความจริงของไทยต้องไม่มีแน่ ๆ แต่มีอยู่วันหนึ่งที่ทำให้ผมต้องคิดใหม่
"ทำไมวันนี้กลับช้าจังล่ะลูก นี่มันกี่ทุ่มแล้ว บ้านเราทานข้าวพร้อมกันทุ่มครึ่งนะ" เสียงแม่ผมบ่นออกมาจากห้องรับแขก เมื่อเห็นว่าผมกลับบ้านช้า
"แค่ 3 ทุ่มเองแม่ ที่โรงเรียนมีซ้อมกีฬาน่ะ" ผมเดินไปที่โต๊ะหน้าทีวี ที่แม่กับน้องมิลคนั่งดูอยู่เพื่อหยิบหนังสือพิมพ์
"แม่ พี่กล้าไปกินเหล้ามาแหงเลย" น้องมิลคฟ้องแม่เสียงแจ๋ว
"เดี๋ยวโดนแตะ นายน้องคนนี้ เดี๋ยวไม่ทำรายงานให้เลยหนิ วันนี้ผมไม่กินข้าวนะแม่ให้ลีเก็บไปเลย" แล้วผมก็เดินถือหนังสือพิมพ์ขึ้นห้อง ประมาณว่าเวลาผมขี้ต้องหาอะไรอ่านไปด้วย พอหย่อนก้นนั่งลง ก็เปิดหนังสือพิมพ์อ่าน มีแต่ข่าวฆ่ากันตาย ผมล่ะเบื่อ แล้วผมก็เปิดไปที่คอลัมน์ของหมอนพพร ใช่แล้วครับ เสพสม บ่มิสม ผมว่ามันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น คนที่เขียนเข้ามาต้องการคำปรึกษา คงไม่มีใครแต่งเรื่องเพื่อมาขอรับถุงยางอนามัยจากคุณหมอแน่ แต่เรื่องในวันนั้นทำให้ผมลืมอาการปวดขี้ไปเลย
กราบเรียนคุณหมอที่เคารพ หนูมีเรื่องจะเรียนถามคุณหมอ หนูไม่รู้จะไปปรึกษาใครแล้ว
หนูอายุ14 ปี มีพี่ชายคนหนึ่งอายุ 17 ค่ะ หนูเป็นคนไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับเพศศึกษาเลย ที่บ้านเป็นคนหัวค่อนข้างโบราณ หนูไม่เคยช่วยตัวเองมาก่อนเพราะไม่รู้จักวิธี มีอยู่คืนหนึ่ง หนูมีความรู้สึกแปลก ๆ มันเหมือนร้อนวูบวาบไปทั้งตัว แถว ๆ ต้นขาก็คันยุบยิบ มันมีความรู้สึกอยากสอดอะไรเข้าไปข้างใน แต่หนูไม่กล้า หนูไม่รู้จะทำยังไง ก็เลยนอนบิดไปบิดมาอย่างนั้นจนเกือบเที่ยงคืน จนหนูทนไม่ไหว หนูออกจากห้องไปเคาะประตูห้องพี่ชาย พี่ชายมองหนูแล้วทำท่าตะลึง หนูอยู่ในชุดคลุมบาง ๆ จนมองเห็นข้างในซึ่งปกติหนูไม่ชอบใส่เสื้อชั้นในและกางเกงในนอนอยู่แล้วด้วย หนูโผเข้ากอดพี่ชายทันที ซึ่งพี่หนูก็กอดตอบ พี่ชายเอามือมาลูบที่ก้น หนูขนลุกไปทั้งตัว หนูเริ่มกลัวจึงผละออกจากพี่ชายจะวิ่งกลับห้องแต่พี่ชายหนูดึงแขนหนูไว้ แล้วพาหนูเข้าห้องมานั่งที่เตียง พี่ชายมองหน้าหนูถามว่า จะให้พี่ช่วยอะไรไม๊ หนูนั่งก้มหน้าไม่พูด พี่ชายคุกเข่าตรงหน้าหนู แล้วจับขาหนูแยกออก ยกชุดคลุมหนูขึ้น หนูได้ยินพี่ชายพูดว่าของน้องพี่สวยมาก แล้วพี่ชายก็ชุกหน้าเลียตรงนั้นของหนู หนูขนลุกไปหมด ไม่มีเรี่ยวแรง พี่หนูผลักให้หนูนอนลงทั้ง ๆ ที่ยังเลียของหนูอยู่ หนูทำตามอย่างว่าง่ายโดยไม่รู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้น หนูกำลังเสียวสบายพี่ก็หยุดเลียแต่มีความรู้สึกว่ามีแท่งเนื้ออุ่น ๆ พยายามแทรกตัวลงไปในของหนู หนูเจ็บน้ำตาแทบไหล แต่เมื่อมันเข้าไปหมด หนูกลับมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก หนูครางออกมาอย่างลืมตัวเมื่อพี่ชายโยกท่อนเนื้อเข้าออกในของหนู ไม่นานหนูก็เกร็งกระตุกร่างกายสั่นสะท้าน มีความรู้สึกเหมือนพี่ชายฉีดน้ำอุ่นเข้าไปในท้องหนูอย่างแรง อาการร้อนวูบวาบที่หนูเป็นตอนแรกก็หายไปกลายเป็นความผ่อนคลายอย่างบอกไม่ถูก หลังจากนั้นพี่ชายก็มาทำกับหนูบ่อย ๆ จนหนูเริ่มรู้ว่าอะไรเป็นอะไร
หนูมีเรื่องจะถามคุณหมอดังนี้ค่ะ...
(เรื่องของหนูคนนี้ที่อ่านไป ผู้แต่งได้เคยอ่านมาจริง ๆ จากคอลัมน์เสพสม บ่มิสม นานมาแล้ว แต่ไม่ลงรายละเอียดขนาดนี้... หึหึ ถ้าลงขนาดนี้เค้าเรียกหนังสือโป๊แล้ว)

63. 15926 (0)

14-09-2007, 14:18:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยังไม่ทันอ่านคำถามผมมารู้สึกตัวอีกทีว่า... ผมกำลังสาว!ชักว่าวให้ตัวเองอยู่ ทั้ง ๆ ที่ก่อนหน้านี้เรื่อง Incest ไม่เคยทำให้ผมเกิดอารมณ์ แต่นี่เป็นเรื่องจริง เกิดขึ้นจริงในประเทศที่ผมกำลังนั่งขี้อยู่นี่ ผมวางหนังสือพิมพ์ลง มือยังคงชักถอก!ต่อ หลับตามโนภาพถึงหนูอายุ 14 คนนั้น แต่จู่ ๆ ก็ผลุดเป็นหน้าน้องมิลคซึ่งอายุเท่ากันขึ้นมา เธอเคาะประตูห้องผมซึ่งเป็นพี่ชายในชุดคลุมที่มองเห็นทะลุปรุโปรง นมใหญ่เกินเด็กหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก โผเข้ากอดผม มือของผมได้ลูบไล้ก้นอันแสนงอนและแน่นแต่นุ่มมือ ผมเอา!บดกับหน้าท้องแบนราบของน้องมิลค เท่านั้นแหละครับ น้ำเงี่ยนก็พุ่งเป็นสายฉีดออกมาเป็นระลอก 3-4 ครั้ง ผมไม่เคยน้ำแตกแรงขนาดนี้ การชักว่าวครั้งนี้ทำให้ผมถึงขั้นเหนื่อยเลยทีเดียว เมื่อผมอาบน้ำเสร็จ พอเหนื่อยมันก็เริ่มหิวก็ ผมลงไปชั้นล่างด้วยกางเกงบาสไม่ใส่กางเกงในเพราะมันอึดอัดมาทั้งวันเป็นไปได้ผมอยากไม่ใส่ไปเรียนด้วยซ้ำ เสื้อไม่ใส่ ซึ่งก็เป็นประจำอยู่แล้วเพราะผมมั่นใจในหุ่นตัวเอง ส่วนเวลานอนผมจะใส่กางเกงเล
"อ้าว... ยังไม่นอนอีกเหรอพี่กล้า" เสียงน้องมิลคแซวมา เธอยังนั่งดูทีวีอยู่ แต่แม่ขึ้นนอนแล้ว ผมเดินไปนั่งลงข้าง ๆ เธอ
"แล้วเราล่ะ ตัวแสบ... ทำไมยังไม่นอนอีกเดียวพรุ่งนี้ก็ตื่นไปเรียนสายหรอก" ผมเพิ่งสังเกตว่าวันนี้มิลคใส่ชุดนอนเป็นชุดคลุมเหมือนที่ผมอ่าน แต่ไม่บางมันเป็นลายการ์ตูน ใจผมเต้นแรง เป็นครั้งแรงที่มองคนในครอบครัวแล้วเกิดอารมณ์
"เดี๋ยวพี่เทพก็มาปลุกเองแหละ ยังไงก็ไปพร้อมพี่เค้าอยู่ดี"
"เอารีโหมดมานี่ พี่จะเปลี่ยนช่อง ดูแต่การ์ตูนไม่เบื่อหรือไง"
"พี่กล้าก็ไปดูห้องพี่สิ มิลคดูก่อนนะ" เธอหันมาทำหน้าตาขึงขัง มือกำรีโหมดแน่น เหมือนเป็นการบอกว่ายังไงชั้นก็ไม่ให้
"อย่างนี้ก็สวย... ด้ายยย" ผมโถมตัวเอื้อมมือไปแย่งรีโหมด แต่มิลคเอนตัวหนี ทำให้ผมทับอยู่บนตัวเธอ หน้าอกมิลคเบียดกับอกผม !ผมแทบลุก ผมรู้ได้ถึงความใหญ่และแน่นของมันทันที แต่ผมยังทำเป็นแย่งรีโหมดเพื่อไม่ให้เธอสงสัย มิลคก็ยังยื่นแขนหนี ผมเห็นต้นคอขาว ๆ ของเธอแล้วอยากจะก้มลงไปไซ้จริง ๆ โดยมิลคไม่ทันตั้งตัว ผมก้มลงไปงับหูเธอเบา ๆ มิลคสะดุ้งตกใจปล่อยรีโหมดทันที
"พี่กล้าอะ... เล่นอะไรไม่รู้มิลคขนลุกหมดเลย ไปนอนแล้วก็ได้" เธอลุกขึ้นพูดแล้วเดินขึ้นห้องไปพร้อมกับเอามือถูหูไปตลอดทาง ให้ตายเถอะถ้าเมื่อกี้เธอเคลิ้ม หรือเล่นด้วย ผมคง!เธอที่โซฟานี้แล้ว ดีที่ไม่ ไม่งั้นใครมาเห็นซวยแน่ ผมต้องรอบครอบกว่านี้ เมื่อผมได้รีโหมดกลับไม่ดูทีวีไม่รู้เรื่องอาการหิวข้าวกหายไป ผมรีบวิ่งขึ้นห้องค้นตั้งหนังสือโป๊มาเปิดหาเรื่องที่เกี่ยวกับการ!กันของคนในครอบครัวทันที ซึ่งมันก็ได้เยอะพอสมควรมีทั้งแบบ พี่น้อง พ่อลูก แม่ลูก และญาติกัน ผมตัดมารวมไว้ในแฟ้มเดียว โดยไม่ลืมที่จะตัดคอลัมน์ในเสพสม บ่มิสม เก็บรวมไว้ด้วย คืนนั้นผมอ่านมันในอารมณ์ที่ต่างไปจากเมื่อก่อน บัดนี้ผมเงี่ยนขนาดคิดที่จะหาทาง!คนในบ้านซะแล้ว... เวรแล้วไง

To be continue

==========

ต่อตอน2นะครับ

อยากอ่านต่อต้องขุด แล้วจะรีบมาต่อ

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: