---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:19 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 1/3)
[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอเว็บโหลด Anime กับ Anime H หน่อย
0. big05 (0)
Mail to big05

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    30-07-2007, 15:36:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขอเว็บโหลด Anime กับ Anime H หน่อย จะซัปอะไรก็ได้

มีหลายเรื่องที่อยากจะดู

1. big05 (0)

30-07-2007, 18:45:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอหน่อยครับ
2. big05 (0)

31-07-2007, 14:29:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอหน่อย
3. big05 (0)

31-07-2007, 22:30:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอหน่อย
4. PeatMagi (0)
Mail to PeatMagi

01-08-2007, 00:48:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลองเอาไปดูก่อน 1 เว็บละกันนะครับ
www.animea.net/series
จะสมัครสมาชิกหรือไม่สมัครก็ได้ครับ
เพราะว่าไม่มีผลอะไร (มั้ง?)

เข้าเว็บได้ ไม่ได้ หรือ โหลดได้ ไม่ได้ ยังไง
มีปัญหาอะไรถามได้นะครับ

PS. เป็นอนิเม Sub Eng นะครับ
PS.2 ส่วนผมน่ะสมัครสมาชิกก่อนครับ
PS.3 ถ้าหากรู้จักเว็บนี้อยู่แล้วก็ไม่เป็นไรครับ

5. big05 (0)

01-08-2007, 18:18:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันโหลดยังไงหรอครับ งง

ได้แต่สมัคสมาชิก

6. df
(Non member)
    01-08-2007, 20:12:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณนะ มีทั้ง H ทั้ง ไม่ H เลย แจ่มดีจัง ขอบคุณครับ
http://x-shinigami.browsehentai.com/blog/2007/04/21/download-list/
โหลดฟรี แต่เป็นลิงก์ ของ Rapidshare กับ megaupload นะ พอโหลดเสร็จ 1 ไฟล์แล้ว ตัดเน็ตต่อใหม่แล้ว จะได้โหลดต่อได้เลย ไม่ต้องรออีก 200นาที (แนะนำสำหรับ พวกใช้ modem rounter)
พังไม่รับประกันนะครับ ลองเอาเองล่ะ คงไม่พังหรอก ผมก็ใช้ไม่เห็นพัง

7. Flaya (0)
Mail to Flaya

01-08-2007, 22:45:57   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้ววิธีโหลดละคร้าบบบบบบ

บอกผู้น้อยด้วย

8. PeatMagi (0)

02-08-2007, 01:40:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่า.... rep 6 อ่ะครับ ของผม (ส่วนใหญ่) รอประมาณ 400 กว่าๆ ทั้งนั้นเลยอ่ะ หึๆๆ

ตอบ..ที่ถามกัน
ที่ผมโหลดอยู่ผมโหลดของ Magaupload อันเดียวอ่ะครับ
เพราะว่าโหลดง่ายที่สุด (มั้ง..สำหรับผมนะ)

คือว่าพอเราคลิกลิงค์ของ Magaupload แล้วมันจะขึ้นหน้าใหม่มา
ให้กดตรง Free Membership อ่ะครับ แล้วก็สมัครสมาชิก ( ถ้าใครเป็นสมาชิกอยู่แล้วก็ log in ซะนะครับ )
จากนั้นก็พิมพ์ภาษาอังกฤษ 3 ตัว (ดูตามรูป) จากนั้นก็กด Download ครับ
จากนั้นมันจะมีปุ่นอันหนึ่งนับถอยหลังอยู่ ให้รอจนนับเสร็จแล้วถึงกด Free Download ครับ
เท่านี้ก็เรียบร้อยครับ

ปล.ถ้าหากใครมีโปรแกรมช่วย Download ( ควรมี ) เช่น FlashGet (ผมใช้อันนี้) จะดีมากครับ
เพื่อเราโหลดไม่ทันเวลา จะได้มาโหลดต่อใหม่ได้ ไม่ต้องเริ่ม 1 ใหม่

ถ้าใครยังโหลดได้หรือไม่ได้ ก็ช่วยโพส์บอกด้วยนะครับ
ผมเองแวะมากระทู้นี้ทุกวัน เวลาไม่แน่นอนครับ

ขอให้โชคดี สนุกกับการโหลดอนิเมนะครับ ^ ^
::

Modified on: 02-08-2007, 18:41:06

9. PeatMagi (0)

02-08-2007, 01:53:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวัดดีคร้าบ...ทุกคน
อีกเว็บนึงครับ www.cyber12.com ครับ

เว็บนี้ก็มีอนิเมให้โหลด เหมือนกันครับ ทั้ง H และ ไม่ H
เพียงแต่ว่าเว็บนี้จะมีอนิเมให้โหลดน้อยกว่าเว็บอันก่อนนะครับ
.......??
แต่ว่า เว็บนี้โหลดง่ายกว่ามากเลยฮะ (สำหรับผมอ่ะนะ...( อีกแล้วเรอะ ) )

อันนี้ถ้าหากใครจะโหลดอนิเม แนะนำว่าให้เลือกโหลดของ Upfile นะครับ (เขียนถูกอ่ะป่าวหว่า )
เพราะโหลดง่ายกว่าของ Magaupload ครับ

ปล.เว็บนี้ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ได้ครับ
ปล.2 Sub Eng นะคร้าบ
ปล.3 ถ้าหากต้องการ H ( ต้องนี้ลิ้งค์ หายไปแล้ว ) ให้ใส่คำว่า H หรือ Hentai เอานะครับ ที่ช่อง search อ่ะครับ
ปล. เว็บนี้มีเกม H ให้โหลดด้วยนา หาเอาเอง ถ้าไม่เจอก็บอกมา ( ไม่รับประกันนะครับว่าเล่นได้รึป่าว )
ปล.4 อนิเมบางเรื่อง จะมี link โหลดไม่เหมือนกันนะครับ เช่น เรื่องนึง มี 3 link แต่บางเรื่องมี 2 หรือ 1 link ครับ

10. PeatMagi (0)

02-08-2007, 01:59:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ส่วนอันนี้ ผมขอรบกวนซักนิดนึงนะครับ

คือว่า ใครพอจะมีหรือรู้จัก
เว็บ สำหรับโหลด raw อนิเมอ่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้อยากขอแบบเป็น direct download นะครับ
ไม่เอาแบบบิท เพราะไม่ค่อยมีคนปล่อยและโหลดไม่ค่อยได้
อ่ะครับ

ได้โปรดช่วยบอกหน่อย หรือแนะนำก็ได้ครับ
( จะเอามาทำ sub ไว้ดูอ่ะครับ )

ถ้าใครมีช่วยบอกหน่อยนะครับ

ปล. สำหรับคนที่ไม่เข้าใจนะครับ
raw อนิเม คือ การ์ตูนอนิเมที่พากษ์เสียงญี่ปุ่น โดยไม่มี sub ใดๆ อ่ะครับ
( เหมือนกับการ์ตูนพากษ์ไทยอ่ะคับ แต่ที่ขอนี่เป็นพากษ์ญี่ปุ่น )

11. Emotionlong (0)
Mail to Emotionlong

02-08-2007, 02:42:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
www.tirkx.com ซิ แต่ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะ(เว็บของไทย
แต่สมัครด้วยภาษาอังกฤษนะกันพวกป่วนเว็บ)อันนี้มีหมดทั้งสุกและดิบเลยสุกนี่มีทั้งไทยและเทศเลย

12. PeatMagi (0)

02-08-2007, 06:43:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สมัครไม่ได้อ่ะครับ ให้คนรู้จัก invite ( พืมพ์ถูกไหม ) เชีญเข้า
เขาก็บอกว่า Web Master ยังไม่ตอบกลับมาเลย ทำไงดีอ่ะครับ

13. นาย 86
    02-08-2007, 09:35:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช้ โปรแกรม อะไรมั่งในการดูครับ ผมลงสะสมไว้แต่ดูมะได้ซักเรื่องเลย T T
14. sdfsdfs
    02-08-2007, 12:50:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.cyber12.com
15. asdfasd
    02-08-2007, 12:51:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.animea.net/series
16. PeatMagi (0)

02-08-2007, 13:12:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หมายถึงไฟล์ ( อนิเม ) ที่โหลดมาจากเน็ตใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ละก็ ให้ลองโหลดโปรแกรม K-Lite Codec Pack นะครับ
เพราะไฟล์ส่วนใหญ่ที่โหลดจะเป็น ไฟล์ .avi .mkv Divx หรือ Xvid อ่ะครับ

ลองหาดูจาก google ก็ได้นะครับ
( ผมใช้อันนี้แหละดูอนิเม )
โชคดีนะครับ

อ๊ะ Real Alternative ก็ใช้ได้ดีนะครับ
พอดีโหลดไปเจออนิเม ไฟล์เป็น rmvb อ่ะ
อันนี้ก็ดูได้ดี แต่ต้อง config ก่อนนะครับ

::

Modified on: 02-08-2007, 18:38:04

17. PeatMagi (0)

02-08-2007, 19:18:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หายไปไหนกันหมดละเนี่ย
18. นาย 86
    02-08-2007, 22:32:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องโหลด magaupload toolbar ด้วยหรอ มันใช้ทำอะไรอ่ะ - -
19. PeatMagi (0)

02-08-2007, 23:28:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องขอโทษด้วยครับ ลืมบอกเลยฮะ

ต้องโหลด Magaupload toolbar ก่อนนะครับ ไม่งั้นโหลด
อนิเมที่เป็น link ของ Magaupload ไม่ได้ครับ

ไม่ต้องห่วงนะครับ โหลดมาแล้วไม่มีผลเสียอะไรครับ
แค่มีแถบเมนูของ Magaupload ขึ้นมาเฉยๆ
ถ้าไม่ชอบก็เอาออกได้ครับ
พอโหลดเสร็จแล้วก็ทำตามที่บอกไว้ข้างบน ( rep ก่อนๆ ) อ่ะครับ ::

Modified on: 14-10-2007, 11:43:17

20. ZkizzikZ (0)
Mail to ZkizzikZ

03-08-2007, 03:36:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
bit torrent ได้ที่นี่ครับ up to date มากๆ

ของญี่ปุ่นโดยตรงเลย (ล่ะมั้ง)

http://www.tokyotosho.com/

21. King_Lucifer (0)

Mail to King_Lucifer

03-08-2007, 07:28:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.torrentz.com
ไม่ต้องสมัครสมาชิก เซิรสหาเอาได้เลย มีหมดลองดูใช้ บิท โหลดเอานะ

22. flaya (0)
Mail to flaya

03-08-2007, 13:23:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบพระคุนหลายๆน่อ

ที่มาบอกกล่าวกานนิ

23. watani (0)
Mail to watani

03-08-2007, 15:40:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้ากทำไมมันยากจังเลยโหลดก็โหลดยากบอกวิธีโดยระเอียดให้หน่อยจิครับของเว็บ cyber หนะหาการ์ตูนไม่เจอเลย
24. PeatMagi (0)

03-08-2007, 16:26:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใจเย็นๆคร้าบ คุณ watani ไว้ตอนค่ำๆ ผมจะมาบอกล่ะกัน
พอดีตอนนี้ไม่ว่างอ่ะครับ

รอหน่อยนะครับ

25. PeatMagi (0)

03-08-2007, 20:12:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแล้วคร้าบ...................^ ^

สำหรับ cyber12 นะครับ

ให้ดูที่แถบเมนูทางซ้ายมือ
จะเห็น
.:: Media Download
• On-Going Series อนิเม sub eng ที่ยังไม่จบเรื่อง
• Completed Series อนิเม sub eng ที่จบแล้ว
• OST อันนี้เป็นเพลงประกอบ ( Original sound Track ) เขียนถูกป่าวไม่รุ
• OVA/Live Action อนิเม sub eng ตอนพิเศษ ( มั้ง ) อันนี้ส่วนมากมีประมาณ 3-5 ตอนก็จบครับ

ให้เลือกอันไหนก็ได้ครับ
พอเลือกเสร็จแล้ว ก็จะมีรายชื่ออนิเมขึ้นมาครับ

ที่เหลือก็ทำตามขั้นตอนที่แนะนำ ใน rep ก่อนๆนะครับ

เข้าใจรึป่าวครับ ถ้าไม่เข้าใจตรงไหนก็ถามมาได้อึกนะครับ

กระผมยินดีช่วยเหลือชาวเมะด้วยกันอยู่แล้น คร้าบ

26. PeatMagi (0)

04-08-2007, 00:54:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไหงวันนี้ทำไมเงียบจัง
ไม่เห็นมีใครมาโพส์พูดคุยมั่งเลยอ่ะ

ทามมาย.................. T T

เหงา นี่แหละเหงา.......

27. big05 (0)

04-08-2007, 17:12:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วมีเว็บอื่นอีกหรือเปล่าครับ

* แล้วเรื่อง Canvas ภาคแรกที่เป็น OVA มี 2 ตอนจบ

ไม่ทราบว่าจะหาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

* ใครเคยดูบ้างเนี่ย เพราะมัน H ::

Modified on: 04-08-2007, 18:11:11

28. big05 (0)

04-08-2007, 18:34:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมโหลดแล้วแต่ดูไม่ได้อ่ะ ทำไงดี
29. PeatMagi (0)

04-08-2007, 20:27:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม....

โปรแกรมที่ใช้ดูอนิเมที่โหลดมา ผมบอกไว้ที่ rep16 แล้วอ่ะครับลองหาดูนะ
ถ้าหาไม่เจอ เด๋วผมใส่ซิปมาลงให้

ส่วน canvas ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะผมเองก็ไม่เคยลองหาซักที
ลอง search ดูไม่เจอหรอครับ

30. PeatMagi (0)

05-08-2007, 20:21:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ะ!!....ไหงไม่เห็นมีใครมาเลยอ่ะ

เรื่องเว็บอื่นก็มีครับ แต่ที่ผมเอามาให้นี่เพราะเห็นว่ามันเป็น
direct download โหลดง่ายดี แต่อันอื่นที่ผมมีมันเป็น
แบบโหลดบิทอ่ะครับ ( แถมโหลดไม่ค่อยขึ้นด้วย )

31. นาย 86
    08-08-2007, 00:01:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บางเรื่องมีรหัสอ่ะ ใช้รหัสอะไรอ่ะ T-T

[1] [2] [3] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: