---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:57 ของวันที่ 17/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 1/1)
ต้นฉบับ "ไปอยู่กับยายนะลูกเอ้ย" อ่านแก้เซ็ง
0. babyball (0)
Mail to babyball

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-05-2007, 00:52:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่างๆ ก็เลยเอามาให้อ่านแก้เซ็งกัน

ต้นฉบับเลย

ผมกับยายนั่งคุยกันริมระเบียงถึงเรื่องsexในอดีต วัยเพียง 15 ปี

ทำให้ผมนั่งฟังยายเล่าได้ไม่นาน

สักพักผมก็ยุกยิกอยากจะหยิบไอจ้อนมาปั่นเล่น

แต่! ยายคว้ามือผมไว้

มือยายเหยียวย่นน่ากลัวเหมือนหนังตายซาก

สายตายายดู sex จัดและโรแมนติก

และชอบมองมาที่ไอจ้อนผม

ผมนั่งข้างยายอย่างหวาดกลัวในกิริยา

แล้วฟังเรื่องเล่าจากปากยาย

ยายเล่าว่า...

สมัยก่อนเมื่อผู้ใหญ่ในบ้านตาย

ผู้ใหญ่จะนำมะพร้าว ฝรั่ง มะม่วงในสวน มาบนเจ้าที่

เพื่อไม่ให้ผู้ตายมากระเด้าเด็กๆในบ้าน

ยายถามผมว่า...

ถ้ายายตายไปแล้วกลับมากระเด้าผม

ให้ไปถึงสวรรค์ชั้นดาวดึง

ผมจะไปกับแกไหม?

ผมหัวเราะในความเงี้ยน

คนแก่ก็อย่างนี้

พยักหน้าเสียหน่อยไม่ให้แกน้อยใจ

แล้วผมก็รีบไปดูมิยาบิบ้านเพื่อน

ยายเลยเกี่ยวเบ็ดอยู่คนเดียวเกือบครึ่งชั่วโมง...

อีก 7 วันต่อ มาแกก็เสียชีวิตแบบประหลาด

กลางดึกคืนสุดท้าย

ยายลุกพรวดพราดขึ้นมาจากเสื่อที่ปูนอน

ปากตะโกนเสียงแหบว่า...

ไม่เอา จะเอาไอจ้อนไปด้วย ไม่อาวว ไม่ ไม่อาววว

แล้วก็หวีดร้องเหมือนได้ฟังเพลงหมีแพนด้า

ทำให้พ่อกับแม่ของผมตกใจ

ต้องรีบจุดตะเกียงเป็นการใหญ่

บ้านริมน้ำของเราใช้ตะเกียงเป็นดวงไฟ

และใช้ยากันยุงแบบจุดม้วนเพื่อไล่ยุง

หลังจากห่มผ้าให้ยายแล้ว

ผมก็นอนอยู่ข้าง ๆ

ตัวแกสั่นกุกกัก

ลองหันไปดู

ตาแกลืมโพลง

น้ำเงี้ยนไหลย้อยออกมาจากช่องคลอดตอนนอน

ตัวเย็นชืด

ทดสอบเกี่ยวเบ็ดไปหนึ่งที

ยายก็ไม่ตอบสนอง

ทุกคนรีบมาดูอาการ

แล้วลงความเห็นว่ายายจากพวกเราไปแล้ว

หลังคืนสวดศพ 3 วัน

ผมนอนบนเสื่อกับพื้นกระดาน

ลมแม่น้ำพัดตีเข้าบ้าน เย็นสบาย

กลุ่มดาวส่องประกายระยิบระยับ

แว่วเสียงไม้กระดานลั่นเหมือนมีคนเดิน

น้ำหนักมือกดลงบนไอจ้อนผมขณะนอนหงาย

เสียงแหบแห้ง

ของยายถามผมช้าๆ

ไปเย้อกับยายนะลูกเอ๊ย..."

ร่างเกร็งแข็งพยายามยกมือมาพนมกลางอก

เสียงแหบโหยดังแผ่วซ้ำมาอีกครั้ง

ผมน้ำลายไหลอาบแก้ม

ริมฝีปากหมุบหมิบสวดคาถานะโมสามจบ

กระท่อนกระแท่นเต็มที

เพราะความหวาดกลัวแล่นขึ้นสมอง

น้ำหนักทับบนไอจ้อนหนักขึ้นทุกทีที่สวดมนต์จบคาบ

น้ำหนักยายคงไม่เกิน

45 กิโล

แต่ที่ทาบทับบนไอจ้อนตอนนี้

ก็น่าจะปาเข้าไป 60 กิโลแล้ว

ไอจ้อนกับพี่เลี้ยงทั้งสองถูกบดทับจนรวดร้าว

ผมขอร้องยายว่า...

อย่าเย้อผมเลย

ให้เวลาอีกนิด

รอให้ผมสนุกกับเพื่อนฝูงจนเต็มคราบก่อนค่อยกลับมารับ

เสียงยายหัวเราะข้างหู

ผมขนลุกซู่ทั่วตัว

กลิ่นน้ำเงี้ยนคละคลุ้งจนเสียวสันหลัง

แล้วน้ำหนักที่อัดแน่นลงบนไอจ้อนก็ค่อยถ่ายออกทีละน้อย

ยายหัวเราะ หมายถึงว่าตกลง...

เวลาผ่านไปสองปี

การเล่นกับเพื่อนคงลดน้อยลง

หันไปอ่านหนังสือมากขึ้นเพื่อพัฒนาผลการเรียน

ผมลืมเรื่องยายไปเสียสนิท

มาเมื่อคืนวาน ผมปิดไฟนอน

หลับตาสวดมนต์สามคาบ

แล้วแผ่ส่วนกุศลให้ผู้ล่วงลับ

พอลืมตามองเพดาน

ในห้องมืด...

หางตาผมก็มองเห็นยายนั่งอยู่ข้างๆ

เสียงแหบโหยแต่sexyดังแผ่วซ้ำกับเมื่อครั้งอดีต

ผมแทบเงี้ยน

ร่างยายเต็มไปด้วยน้ำเงี้ยนแห่งความสุข

ดวงตาหลุดหายไปหนึ่งข้าง

น้ำหมากกับ!ร่วงหยดแหมะ ๆ

เปรอะที่นอนเต็มไปหมด

กลิ่นเหม็นของผีตายซากอบอวลเต็มห้อง

คราวนี้ยายเอาจริงแน่

ผมไม่เย้อกับยายหรอก"

ผมส่ายหัว

มือประกบพนมไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์

ยายนั่งนิ่ง

ตาข้างที่ยังเหลืออยู่มองผมอย่างรวดร้าวเจ็บช้ำ

ไม่มีเสียงหัวเราะจากปากแก

เพียงเสี้ยววินาทีแกปราดขึ้นมานั่งทับไอจ้อนผมบนเตียง

มือเ!่ยวงุ้มบีบเป้ากางเกง

และพยายามล้วงเข้าไปในกางเกงผม

เรี่ยวแรงเหมือนผีสิง

ผมแทบสู้แกไม่ไหว

"ยายเย้อคนอื่นไปแทนได้ไหม?

เอาเพื่อนผมไปเย้อแทนได้ไหม?"

ผมเอ่ยถามทางดวงจิต

"....................." แกนิ่งเงียบ

ยายเอาตัวเพื่อนผมที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ไปนะ

ถ้าอ่านแล้วไม่เม้นให้ผม

ตอนกลางคืนเค้านอนหลับ

ยายเข้าไปล้วงเป้าดูดไอจ้อน

กินน้ำกามเค้าเลยนะ

ยาย."

เสียงยายก้มลงมาหัวเราะริมหูผม...

ยาวและนาน เหมือนกับว่าสะใจ

ในข้อเสนอ ก่อนจะหายตัวไป...

บรื๋อออออออออ

1. scalding blood
(Non member)
    02-05-2007, 01:10:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่สัส น่ากลัวจิงๆ - -"
2. pol
    02-05-2007, 15:32:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บูบูบู
3. Dragon_Water (0)
Mail to Dragon_Water

02-05-2007, 17:20:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดก้อขุดฟระ น่ากลัวชิหาย
4. Fire`Monument (0)
Mail to Fire`Monument

02-05-2007, 17:48:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ท่าทางเมิงจะหมกหมุ่นจัดนะ - -
5. azimexs (0)
Mail to azimexs

03-05-2007, 23:41:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆ
6. MonJung
    04-05-2007, 12:29:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โห น่ากลัวจิบ ขุดๆๆๆ
7. thonthonthon ซาตาน (0)
Mail to thonthonthon ซาตาน

04-05-2007, 14:29:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขุดแล้วนะครับ
อย่าเอาผมไปนะครับ
ๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. gaint (0)
Mail to gaint

04-05-2007, 14:47:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดกัวจิง บรื้อ
9. ranma_chan_2เจเจเฮช เอฟซี (0)
Mail to ranma_chan_2เจเจเฮช เอฟซี

04-05-2007, 15:27:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

หลอนฟร่ะ

10. แม๊ก
    04-05-2007, 15:36:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แสด ขุด เว้ย กลัว ชิบ
11. -*-*-*-*-
    04-05-2007, 16:00:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-*-555+
12. arm_001 (0)

Mail to arm_001

04-05-2007, 16:30:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ้ากกกกกขุดๆๆๆๆๆ
File attach: 001.gif (2 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
13. koma1800 (0)
Mail to koma1800

04-05-2007, 17:08:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ยทั้งเม่น ทั้งขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
14. 757575
    04-05-2007, 20:21:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เง้อ -.-
15. Assassin_Cross
    05-05-2007, 09:49:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ขุดนะ

ไม่กลัว

แต่ขำว่ะ

แค่อยากบอก อ่ะๆๆๆ

ฮาดี

16. bananatom (0)
Mail to bananatom

07-05-2007, 15:29:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่ากลัวงะ อิอิอิ
17. SoulCrY (0)
Mail to SoulCrY

07-05-2007, 17:09:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่ากลัวโคดๆ
18. Since_Fo12 (0)
Mail to Since_Fo12

07-05-2007, 17:17:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมยอมตายดีกว่า
19. Neferlatooshock (0)
Mail to Neferlatooshock

07-05-2007, 18:00:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น่ากลัวจิ้บ
20. masterbk (0)
Mail to masterbk

07-05-2007, 18:21:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ๊ากผมไม่ได้คอมเม้นเจอดีเลยอ้ะอ้ากถ่ายรูปแล้วนะแต่มันไม่ติดอะ
ตอน2ทุ่มอ่าคับผมนอนคนเดียวแล้วเข้ามาอ่านกระทู้นี้ซักประมาน3-4ทุ่มแล้วผมก้อออกผมไม่เชื่ออาไรหรอกนะจากนั้นพอปิดคอมปิดไฟนอนแล้วรู้สึกว่ามีเยงอาไรไม่รู้มากกระซิบข้างหูเสียงแผ่วเบามากผมกลัวมากจากนั้นผมก้อเหนผู้หญิงคนหนึ่งสวยมากๆบอกว่า"มาเย้อกับยายนะหลานนน"ผมก็บอกว่า"เทอสวยขนาดเนี้ยเรียกตัวเองว่ายายบ้ารึป่าว"จานั้นยายคนนั้นก้อมาดูดจวยของผมผมจึงรู้เลยว่าเรื่องที่อ่านเปนเรื่องจริง(ผมขุดๆๆๆไห้นะงับขอไห้ยายหย่ามาหลอกผมอีกน้ะเสียว)คอมเม้นสนับสนุสขุดๆๆๆๆ

21. iamlate (0)
Mail to iamlate

07-05-2007, 19:10:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สัดชักว่าวแตกไป3รอบเลยเซียวจี๋ด
22. Qarm
    07-05-2007, 19:12:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆ สัส หลอนชิบ
23. Sheron (0)
Mail to Sheron

07-05-2007, 20:17:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: