---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 14:41 ของวันที่ 26/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 2/6)
< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] หน้าถัดไป >
นิยาย...มาเยย
32. hanguan (0)
Mail to hanguan

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-03-2006, 22:07:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
-A-ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แล้วจารออะ-A-

33. bestza852 (0)
Mail to bestza852

03-03-2006, 17:45:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดๆงิๆ
34. hanguan (0)

03-03-2006, 18:51:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dig and wait
35. see you life (0)
Mail to see you life

03-03-2006, 19:49:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่า มาแว้ว คับ
36. see you life (0)

03-03-2006, 19:50:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องใหม่

แอบเสียวในผับ

สวัสดีคะ ดิฉันคนหนึ่งที่มีประสบการณ์ที่ประทับใจและตื่นเต้น มาเล่าสู่กันฟัง หลายคนคงมีประสบการณ์ เซ็กส์ ในสถานที่ไม่คาดฝัน ดิฉันเองก็เหมือนกัน เรื่องของดิฉันมันเกิดขึ้นที่ผับยอดฮิตแห่งหนึ่งย่านสุขุมวิท ตอนเย็นวันนั้นแฟนดิฉันบอกว่าจะพาไปเที่ยวบอกให้แต่งตัวสวย ๆ โดยใส่เสื้อผ้าที่แฟนดิฉันซื้อให้ เสื้อผ้าที่แฟนดิฉันซื้อให้ มันเป็นชุดเสื้อเกาะอกเอวลอย กับกระโปรงสั้น ซึ่งดิฉันเองก็ว่ามันน่ารักดี เราไปพร้อมกันกับเพื่อนอีก 4 คน พอไปถึงที่ร้านเราเลือกตรงมุมที่ค่อนข้างเป็นส่วนตัว แล้วก็สั่งเหล้ามาดื่นกัน จนเวลาก็ผ่านไปคนก็ทยอยเข้ามามากขึ้น จนค่อนข้างแน่น เพื่อนที่มาด้วยกันก็ลงไปเต้นที่ฟลอร์ ส่วนดิฉันเองก็นั่งชิดอยู่กับแฟน แน่นอนคนรักกันก็มีนั่งกอดกันจูบกันเป็นธรรมดาสักพักแฟนดิฉันไม่แค่กอดจูบอย่างเดียว เริ่มมีการจับนมของดิฉัน แล้วมากระซิบที่ข้างหูว่า อยากอึ๊บเธอจัง ดิฉันก็ตอบว่า บ้าไว้กลับไปก่อนซิ แฟนบอกว่าอยากอึ๊บในนี้นี่แหละ ดิฉันว่าจะเอาได้ไงคนเยอะแยะแบบนี้ เขากลับว่าได้ซิ แล้วจับดิฉันมากอดจูบ มือเขาล้วงลงไปในกระโปรงของดิฉัน เขาลูบเขาคลำจนดิฉันแฉะไปหมด ปากก็ร้องบอกว่าอย่าน่าเดี๋ยวคนเห็น แต่รู้สึกว่าตัวขอดิฉันมันจะไปตรงกับข้ามกับปาก เขาล้วงอยู่สักพัก เขาก็กระซิบที่ข้างหูว่า ถอดกางเกงในออกนะ ยังไม่ทันที่ดิฉันจะห้าม เขาก็ล้วงมือพยายามถอดกางเกงในของดิฉันทันที ด้วยความตื่นเต้นของดิฉัน จึงยอมให้เขาถอดกางเกงในออกอย่างง่าย มันตื่นเต้นมากเลย เมื่อไม่มีกางเกงในดูเขาชักได้ใจใหญ่ ทั้งล้วงทั้งเขี่ยทั้งแยงจนดิฉันตัวสั่นไปด้วยความเสียว ดิฉันกลัวจะเสียเปรียบก็เลยเอามือคว้าไปที่เป้ากางเกงของเขา จับเอ็นของเขาทั้งบีบทั้งรูด ดิฉันรูดซิปกางเกงเขาออกแล้วล้วงลงไป เขาไม่ได้นุ่งกางเกงในมา ดูท่าทางคงจะเตรียมตัวมาแน่นอน ดิฉันจับกำจับบีบจับรูดจนเขาครางออกมาเหมือนกันสักพักเขาก็มากระซิบที่ข้างหูอีกว่า มาอึ๊บกันเถอะ เขาจับให้ดิฉันนั่งคล่อมที่ตักเขา โดยที่หันหน้าเข้าหาเขา เราขยับตัวกันนิดหน่อย เอ็นของเขาก็เข้ารูของดิฉันแบบไม่ยากเย็น พอเข้าที่ปั๊บ เราก็ขยับขโยกกันทันที เพลงก็เร้าใจเราเองก็เร้ากายเหมือนกัน มันตื่นเต้นมากทั้งเสียวทั้งกลัวคนเห็น ดนตรีบรรเลงไปดิฉันก็ขย่มไปตามจังหวะดนตรี แฟนดิฉันเขาก็เอามือมาโอบที่หลังดิฉัน แล้วแกะตะขอเสื้อยกทรงของดิฉัน พอแกะได้เขาก็ล้วงเข้าไปในเสื้อแล้วล้วงเอายกทรงของดิฉันออกมา นมของดิฉันเลยเหลือแต่เสื้อเกาะอกเอวลอยเท่านั้นที่ปกปิดอยู่ ไม่เท่านั้น ดิฉันขย่มไป เขาก็ล้วงไปจับนมแล้วบี้คลึงที่หัวนมดิฉันสร้างความเสียวซ่านให้กับดิฉันอีกไม่น้อยดิฉันกันแฟนเย่อกันมาก็หลายครั้ง แต่ครั้งนี้มันสร้างความตื่นเต้นให้กับดิฉันอีกครั้งหนึ่ง ตอนนี้เราไม่สนใจว่าใครจะมองหรอก เราขย่มกันอยู่อย่างนี้สักพัก ดิฉันก็ถึงจนได้ เขาเองก็ถึงในเวลาไล่เรี่ยกัน เขาฉีดน้ำของเขาเข้ามาข้างในแบบสุด ๆ ดิฉันกดแช่ไปสักครู่ เขาก็บอกให้ลุกขึ้น พอดิฉันลุกขึ้นไปนั่งข้าง ๆ เขาก็เก็บเอ็นของเขาเข้ากางเกงไป ดิฉันก็ขอกางเกงในกับยกทรงว่าจะไปใส่ที่ห้องน้ำ ที่ไหนได้ พอเขาเก็บเอ็นของเขาเสร็จเขากลับจูงมือของดิฉันให้ออกไปเต้นกัน ดิฉันว่า จะบ้าหรือ กางเกงในก็ไม่ได้นุ่ง ยกทรงก็ไม่มี แล้วเนี่ยหอยก็ยังไม่ได้เช็ด เขากลับว่า ก็บ้าไง ว่าแล้วก็จูงมือดิฉันออกไปที่ฟลอร์ทันที ดิฉันเดินตามแบบเสียไม่ได้ ดูเขารู้สึกชอบมาก ดิฉันเต้นไปก็เสียวไป น้ำที่มันแฉะทั่วหอยมันค่อย ๆ ไหลย้อยลงมาที่ขาของดิฉัน ดิฉันรู้สึกตื่นเต้นมาก กลัวว่าใครจะสังเกตเห็น ยิ่งเต้นก็ยิ่งย้อย จนรู้สึกได้ถึงความเปียกที่ไหลออกมา นมที่ไม่มียกทรงมันก็เต้นไหวไปมาหัวนมมันก็ดันเสื้ออกมาจนเป็นเม็ด มันเสียดสีไปกับเสื้อเพิ่มความเสียวเข้าไปอีก สักพักแฟนของดิฉันก็บอกให้ดูอะไรที่พื้น พอดิฉันก้มลงไปเท่านั้น กางเกงในค่ะ กางเกงในของดิฉันมาตกอยู่ที่พื้นค่ะ เขาทิ้งมันลงไปกลางฟลอร์เฉยเลย เขาทำเป็นไม่สนใจอะไร ดิฉันเองก็ทำเป็นไม่สนใจเช่นกัน มันยิ่งตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ ท่านเชื่อไหมว่าดิฉันเต้นอยู่จนมันเสร็จกลางฟลอร์ไปได้ไงก็ไม่รู้ จนยืนแทบไม่อยู่ เลยขอตัวกลับไปนั่งที่โต๊ะทันที กว่าจะเบียดคนไปถึงโต๊ะได้ ทั้งนมทั้งหอยทั้งก้น เบียดกันจนมันเสียวซ่านจับใจ สักพักแฟนดิฉันก็ตามมา ดิฉันก็ต่อว่าทำไมทิ้งกางเกงในลงไปกลางฟลอร์ได้ เดียวใครเจอเข้าอายคนแย่เลย เขากลับบอกว่า แล้วใครจะรู้ว่าเป็นของเธอหละ เหอะน่าเดี๋ยวซื้อให้ใหม่ เรานั่งกันสักครู่ ด้วยความเสียวซ่านที่ยังค้างคาอยู่ แฟนดิฉันก็เลยพาดิฉันออกจากร้าน ไปต่อที่โรงแรมคะ พอถึงโรงแรมเราก็ใส่กันไม่เลี้ยงเหมือนกัน ยอมรับว่ามันตื่นเต้นมากเลยที่เข้าไปอึ๊บกันในที่แห่งนั้น ใครที่ไปในคืนเดียวกันนั้น ถ้าได้สังเกตุอาจจะเห็นดิฉันกับอึ๊บกันอยู่ก็ได้ แล้วใครที่เก็บกางเกงในได้ในคืนนั้น มันเป็นของดิฉันเองแหละค่ะ ใครอยากเสียวซ่านแบบดิฉันก็ลองดูได้นะคะไม่สงวนลิขสิทธิ์ค่ะ

37. see you life (0)

03-03-2006, 19:56:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบแล้ว ไอนี่พี่ผมแต่งอะ
38. see you life (0)

03-03-2006, 20:30:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คราวนี้ตาผมแต่งเองมั่ง
39. see you life (0)

03-03-2006, 20:32:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขย่มหอยตนพี่ แล้วขี่หอยคนน้อง

ผมเป็นคนขอนแก่นครับ กำลังเรียนอยู่ชั้น ปวส. ผมเรียนที่นี่มีเพื่อนสนิทกันหลายคนเลยครับ จะไปไหนด้วยกันเสมอ จะไปเป็นกลุ่มๆ และชอบเล่นบอลกันทั้งห้อง ส่วนตัวผมเองก็เป็นนักกีฬาเหมือนกันครับ เป็นนักฟุตบอลของโรงเรียน ในห้องมีกันอยู่ 3 คนครับ ที่เป็นนักฟุตบอลของโรงเรียน และแล้วผมก็ได้แชมป์จังหวัดรุ่นไม่เกิน 16 ปี และผมได้เป็นดาวซัลโวอีกครับ ยิงไปซะ 10 ลูก ทำให้ผมเป็นที่รู้จักกันในโรงเรียนมากขึ้น และยังมีสาวๆ หลายคนมารุมชอบผม แต่ผมกลับไปสนใจผู้หญิงอีกคนหนึ่ง เธอชื่อ “บุ๋ม” เรียนอยู่คนละห้องกับผม หน้าตาสวยมากครับ แต่นิสัยไม่ค่อยดี โดยเฉพาะเรื่องผู้ชายครับ บุ๋มมีแฟนมาหลายคนแล้วครับ ตั้งแต่เรียน ม.1 ยัน ม.3 มี 10 กว่าคนแล้วครับ แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมผมถึงมาชอบเธอ ทั้งที่มีผู้หญิงดีๆ มาชอบผมหลายคน แต่ผมก็เลือกชอบบุ๋มมากกว่าครับ เธอน่ารัก มีเสน่ห์ในตัวเองมากเลย ผมถึงได้หลงรักเธอแบบเต็มๆ แล้วผมก็สมหวังจนได้ เมื่อผมมีชื่อเสียงมากขึ้น บุ๋มเองที่เป็นฝ่ายมาเสนอผมก่อน มาคุยกับผมดี ทำท่ามาจีบผม ก็เข้าล็อคผมพอดีสิครับ ผมเองก็ชอบเธอเหมือนกัน แล้วก็เป็นไปไม่ยากที่เราจะเป็นแฟนกันอย่างง่ายดาย บุ๋มดูเป็นกันเองกับผมมากครับ ปล่อยเนื้อปล่อยตัวตามสบาย ไม่ถือเนื้อถือตัวเลย จับมือผมบ้าง นั่งเบียดเสียดกันบ้าง บางครั้งนั่งบนตักผมก็ยังเคยเลย ผมซะอีกครับ ที่ไม่กล้าทำอะไรเธอเลยสักที ทั้งที่บุ๋มเองก็ไม่ได้ว่าผม แต่ผมไม่กล้าทำเองมากกว่าครับ เราคบกันมานานหลายเดือน ผมไม่เคยล่วงเกินเธอเลย นอกจากดูดปากบุ๋ม เพราะตอนนั้นมันทนไม่ไหวจริงๆ บรรยากาศมันพาไปครับ เราอยู๋กันแต่ 2 คน ในห้องนะครับ เรากำลังยืนคุยกันอยู่ แล้วจู่ๆ ยุ๋มก็ดันผมลงไปนั่งบนโต๊ะ แล้วบุ๋มก็นั่งบนตักผม แล้วจับมือผมโอบกอดเธอ แล้วบุ๋มก็ลูบไล้ใบหน้าและเส้นผมของผม ผมขนลุกไปทั่วตัวเลยครับ สักพักเดี่ยวต่างก็จ้องสายตากัน แล้วบุ๋มก็โน้มปากลงมาประกบกับปากผม แล้วบุ๋มก็บดขยี้ไปมา มือก็โอบกอดคอผมแน่น ลิ้นบุ๋มสอดเข้ามาในปากผม มันช่างสยิวมากเลยครับ มือผมก็สอดเข้าไปในเสื้อบุ๋ม ลูบไล้แผ่นหลังที่ตึงแน่นไปหมด พอเลื่อนมือมากุมที่นม ผมตกใจเลย มันเกือบเหลวเลยครับ แต่ผมไม่สนใจ ผมล้วงมือไปในเสื้อใน บีบบี้เม็ดหัวนม พอเลื่อนมือไปปลดตะขอยกทรง เราต่างคนต่างดีดตัวออกจากกันทันที ก็ประตูเปิดออก พวกเพื่อนๆ ดันมาขัดจังหวะเสียได้ เกือบได้เผด็จศึกเสียแล้วครับในวันนั้น
จากวันนั้นมา เราก็มักหาโอกาสอยู่ด้วยกันตามลำพังอีก แต่ก็ไม่ได้ทำอะไรกันมากไปกว่าลูบๆ คลำๆ ทั้งที่สองเราต้องการมากกว่านี้ แต่สถานที่ไม่เอื้ออำนวยเลย แต่แล้วความพยายามของเราก็สำเร็จครับ เราไปที่บ้านของเธอเอง โดยที่มีพี่สาวของบุ๋มอยู่ด้วย “พี่ผึ้ง” เรียนมหาวิทยาลัยอยู่ ผมไปถึงทีแรกก็ตกใจ ก็พี่ผึ้งเล่นแต่งตัวไม่อายผมเลย ใส่เสื้อกล้ามรัดรูป แถมไม่ใส่เสื้อในอีกด้วยครับ แล้วนมของเธอก็ไม่ใช่เล็กเลยนะครับ เรียกว่ามือผมกำไม่มิดแน่ๆ แล้วหัวนมมันก็ดันเสื้อออกมาจนเห็นเป็นเม็ดเลย เห็นแล้วหัวใจสยิว ขนลุกซู่ซ่าไปทั้งตัวเลยครับตอนนั้น นมเธอน่าดูดมาก... พี่ผึ้งทำตัวตามสบายเหมือนไม่มีผู้ชายอยู่ในบ้านเลย แต่ผมก็อยู่คุยกับแกไม่ได้ ผมก็ถูกบุ๋มพาไปที่ห้องของเธอ ห้องของบุ๋มดูน่ารักมากเลยครับ มีตุ๊กตาเต็มไปหมด ผมเองก็ทำตัวตามสบาย ส่วนบุ๋มก็ขอตัวออกไปข้างนอก ไปหาซื้ออะไรมากินกัน ส่วนผมเองเดินสำรวจห้องบุ๋มไปเรื่อยๆ จนมาเจอวิดีโอม้วนหนึ่ง แล้วดันไม่มีชื่อเรื่องบอกด้วยนะครับ ผมจึงเอามาเปิดดู ตอนแรกก็ไม่มีอะไร แต่พอผ่านไปเรื่อยๆ มันก็ชักได้เรื่องแล้วสิครับ เริ่มกลายมาเป็นหนังโป๊ กระแทกกันถึงพริกถึงขิงกันเลย ผมนั่งดูอย่างลืมตัว ลืมปิดประตู บุ๋มเข้ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้
“ดูหนังอยู่หรือโก้...ขอดูด้วยคนนะ...”
“เอ่อ...เอ่อ...คือ...คือ...”
ผมพูดอะไรไม่ออกจริงๆ เลยครับ เมื่อบุ๋มรีบลงมานั่งข้างๆ ผม แล้วกอดแขนผมเอาไว้ ผมก็ปล่อยเลยตามเลย ใจจริงผมก็ชอบอยู่แล้วด้วย บุ๋มนั่งดูอย่างไม่ละสายตา ทั้งที่เธอเองคงเคยดูมาแล้ว เธอนั่งดูไปก็ขยับตัวไปมาเหมือนกับรู้สึกอึดอัด ขาเธอก็เบียดเสียดสีกับขาผมไปมา คงจะเกิดอาการอยากขึ้นมา ผมคิดว่าสมควรแก่เวลาแล้ว ผมเองก็อยากเต็มที่แล้วเหมือนกัน ท่อน!ดันเป้ากางเกงจนแทบแตกแล้ว ผมรวบร่างบุ๋มเข้ามาหา

40. see you life (0)

03-03-2006, 20:33:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“เรามาทำเหมือนในหนังกันเถอะบุ๋ม...”
ไม่ทันที่บุ๋มจะพูดอะไร ผมก็กดเธอลงไปนอน แล้วทาบตัวลงไปทันที บุ๋มหลับตาเผยอปากรออย่างชำนาญ ผมประกบปากจูบบดขยี้ไปมา ไม่มีอาการขัดขืนสำหรับบุ๋ม เพราะเธอเองก็เต็มใจให้ผมอยู่แล้วสักพักเดียวเราก็ช่วยกันถอดเสื้อผ้าของกันและกันออกจนหมด ไม่มีอะไรเหลือสักชิ้นเลย เต้านมบุ๋มใหญ่อย่างที่คิด อวบอิ่มเกินตัวจริงๆ เลยครับ แต่หัวนมออกสีคล้ำไปสักหน่อย ก็เธอไม่ใช่สาวบริสุทธิ์แล้วนี่ครับ อย่าไปคิดมาก ผมวางมือลงบนเต้านมทั้งสองข้าง ใหญ่ล้นมือผมเลยจริงๆ ผมบีบขยำตามอำเภอใจทั้งสองข้างพร้อมกัน มันออกจะเหลวไปสักหน่อย ผมบีบจนมือแทบติดกัน เต้านมแทบแหลกเหลว ผมบีบแรงๆ อย่างสะใจ นิ้วขยี้หัวนม แล้วก้มหน้าลงดูดจ๊วบๆ สลับกันทั้งสองข้าง รัวลิ้นตวัดหัวนมถี่ยิบ บุ๋มแอ่นอกเชิดหน้าครวญครางด้วยความเสียวสยิว บิดตัวส่ายไปมา
“อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียวเหลือเกินโก้จ๋า...อูยยยย...อูวววว...ดูดแรงๆ สิโก้...ดูดให้เต็มปากเลย...ซี๊ดดดด...บุ๋มชอบแรงๆ...โอยยยยยย...”
ผมทำตามทุกอย่างอยู่แล้วครับ บีบเต้านมทั้งสองข้างจนหัวนมมาอยู่ชิดติดกัน แล้วผมไม่รอช้ารีบอ้าปากอมหัวนมสองเข้าเข้าปากดูดทันที เม้มปากขบหัวนมอย่างอร่อยปาก แต่แล้วเราสองคนก็ต้องสะดุ้งพรวด ดีดตัวออกจากกันทันที คราวนี้ไม่ใช่พวกเพื่อนๆ แล้วลิครับ แต่กลายเป็นพี่ผึ้ง พี่สาวของบุ๋มนั่นเอง
“ขอพี่สนุกด้วยคนสิบุ๋ม...พี่เองก็อยากเหมือนกันนะจ๊ะ...”
“เอ่อ...ก็ได้...แต่พี่ห้ามบอกแม่กับพ่อนะ...”
ไม่มีคำตอบจากพี่ผึ้ง แค่พยักหน้าเป็นการตอบรับ แล้วแกก็ปลดผ้าขนหนูออก ผมตะลึงเลยครับ ว่าของบุ๋มใหญ่แล้วนะครับ ของพี่ผึ้งใหญ่กว่าอีกครับ แล้วยิ่งตรงโคก!มีขนดกดำปกคลุมเนินเนื้อเต้มไปหมดเลยครับ
พี่ผึ้งเดินเข้ามา มือก็บีบเคล้นเต้านมมาด้วย แล้วทรุดลงที่หว่างขา จับท่อน!ของผมที่แข็งชี้โด่ใส่หน้าพี่ผึ้ง มือพี่ผึ้งนิ่มมากเลยครับ จับท่อน!ผมรูดเบาๆ จนหัวถอกบานร่าออกมา แล้วเอาปลายเล็บเขี่ย มันช่างเสียวซ่านอย่าบอกใครเลยครับ ยิ่งโดนบุ๋มดูดดุนที่หัวนมด้วย ยิ่งไปกันใหญ่เลยครับ
“อูยยยย...โอยยยย...เสียวใจจะขาดแล้ว...โอยยยย...ผมจะไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...มันจะแตกอยู่แล้ว...โอยยยย...แตกแล้วววว...โอยยยยยย...”
สองพี่น้องต่างคนต่างแย่งกันเอามือสาวรูดท่อน!อย่างถี่ยิบ จนผมต้องขมิบ!แอ่นเอวลอยด้วยความเสียว แต่มันกลั้นไม่ไหวจริงๆ ครับ น้ำเงี่ยนผมพุ่งออกมาใส่ปากของทั้งสองคน มันไหลเยิ้มออกมาที่มุมปาก สองพี่น้องช่วยกันดูดจนน้ำหมดเลยครับ แต่ดูพี่ผึ้งจะยังไม่อิ่มน้ำเงี่ยนของผม ก้มหน้าก้มตาดูดไม่หยุดเลย ส่วนบุ๋มเองก็ผลักผมลงไปนอน แล้วขึ้นคร่อมหน้าผม นั่งยองๆ แล้วเอานิ้วแหวกแคม!ออก
“เลียให้บุ๋มหน่อยสิโก้...อูยยยย...ซี๊ดดดด...อย่างนั้นแหละโก้จ๋า...โอวววว...เสียวดีเหลือเกิน...อูยยยย...ซี๊ดดดดดด...”
ผมส่งลิ้นผ่านกลีบ!โดนเม็ด!แล้วรัวทันที เม็ด!สั่นระริก ผมแยงลิ้นคว้านรู!ตวัดกินน้ำเสียว อร่อยจริงๆ เลยครับ น้ำเสียวของบุ๋มเยอะดีด้วย แคม!ย่นยู่ตามแรงเลียของผม เส้นหมอยติดกันเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกและน้ำลายของผม
“อูยยยย...ซี๊ดดดด...โก้จ๋า...เสียวเหลือเกิน...โอวววว...ดูด!เลยสิโก้...ดูดแรงๆ เลย...โอยยยย...อูยยยย...เสียวววว...ซี๊ดดดดดด...”
บุ๋มกดรู!ลงมาบดขยี้กับจมูก ผมอ้าปากดูดเม็ด! เอาฟันครูดด้วยอีก บุ๋มถึงกับดิ้นส่ายไปมา กดรู!แล้วโยกไสกับจมูกผมไปมา น้ำเสียวไหลย้อยลงคอผมเป็นสาย เป็นน้ำเสียวที่อร่อยมากเลยครับ
ส่วนพี่ผึ้งยังคงอร่อยอยู่กับท่อน!ของงผมอยู่ ดูดเลียจนมันแข็งเต็มที่อีกครั้ง มือก็คลึงไข่สองใบอย่างสนุกมือ ผมเลยแอ่นเอวกระเด้าท่อน!ใส่ปากแกบ้าง ปากผมก็ดูดรู!ซดน้ำเสียวของบุ๋มไม่หยุด เรียกว่าอร่อยทั้งปากอร่อยทั้ง!พร้อมกันทีเดียวเลยครับ
“ขอพี่ก่อนนะบุ๋ม...พี่เงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...ซี๊ดดดด...!ใหญ่ๆ แบบนี้คงคับรูดีจัง...โอยยยย...อูยยยยยย...”
พี่ผึ้งไม่รอคำตอบ รีบยกขาตวัดคร่อมตัวผม พร้อมทั้งเอามือจับท่อน!ผมตั้งจนตรง แล้วค่อยๆ กดรู!อมหัว!ผมทันที มันคับจริงๆ เลยครับ ผมเองยังเจ็บแปล็บที่หัว!เลยครับ มันเหมือนมีหนังสติ๊กมารัดอยู่ที่คอหยัก พี่ผึ้งค่อยๆ กดรู!ลงอย่างช้าๆ ปากก็ซี๊ดซ๊าดดังไม่ขาดระยะ ผมเองก็เสียว!เหมือนกัน เลยเด้งเอวเสยท่อน!ขึ้นสวนพรวดเดียวมิดดุ้น พี่ผึ้งร้องเสียงดังลั่นมันช่างเสียวซ่านอย่าบอกใครเลยครับ
“อูยยยย...โอยยยย...คับเหลือเกินโก้จ๋า...อูยยยย...รูพี่ฉีกหมดแล้ว...โอวววว...!อะไรใหญ่เหลือเกิน...อูยยยยยย...”
ผมเองก็เสียวไม่แพ้พี่ผึ้งเลย แต่ก็ส่งเสียงระบายออกมาไม่ได้ เพราะโดนร่อง!บุ๋มบดคลึงไม่หยุด แต่สักพักเดียวบุ๋มก็ถอนตัวขึ้นมา ผมถึงกับโล่งเลยครับ เพราะมันหายใจไม่ค่อยจะออก ผมมองพี่ผึ้งขย่มท่อน!ของผมอย่างถึงพริกถึงขิงเลยครับ เสียงดังพั่บๆๆ ร่อง!กระแทกหนอก!ดังดีจริงๆ มือพี่ผึ้งบีบขยำเต้านมตัวเองอย่างหนักหน่วง ส่วนบุ๋มก็คลานมาคร่อมตัวผมหันหน้าหาพี่ผึ้ง ก้มหน้าลงไปดูรู!พี่ผึ้งกระแทกกับท่อน!ผมอย่างสนใจ

41. see you life (0)

03-03-2006, 20:33:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“บุ๋มช่วยดูดนมให้พี่หน่อยสิ...ซี๊ดดดด...โอวววว...เสียวดีเหลือเกิน...อูวววววว...”
บุ๋มเงยหน้าขึ้นไปดูดนมพี่ผึ้งสลับไปมา แล้วยังเอามือจับเอวพี่ผึ้งกระแทกลงมาบนท่อน!ของผมอีกด้วย เอวตัวเองก็ยักย้ายส่ายไปมา ทำให้เส้นหมอยมาเสียดสิกับหน้าท้องของผม พี่บุ๋มเร่งเครื่องขย่มโขยกอย่างถี่ยิบ เสียงดังสนั่นลั่นห้อง
“อูยยย...บุ๋มจ๋า...เรามีความสุขเหลือเกิน...โอวววว...รู!พี่ผึ้งฟิตดีจัง...ซี๊ดดดด...เสียว!เหลือเกิน...อูยยยยยย...”
“ซี๊ดดดด...!เธอก็ใหญ่คับรู!พี่จริงๆ...อูยยยย...พี่ชักทนไม่ไหว...อูยยยย...เสียวรู!เหลือเกิน...โอยยยย...ซี๊ดดดด...เสย!ขี้นมาแรงๆ เลย...อย่างนั้นแหละ...โอยยยย...ไม่ไหว...ซี๊ดดดด...ไม่ไหวแล้วววว...ออกแล้วววว...ออกกกก...โอ้ยยยยยย...”
พี่ผึ้งทิ้งตัวลงไปนอนหมดแรง ผมไม่รอช้ารีบลุกขึ้นแล้วจับบุ๋มลงไปนอนถ่างขาจนร่อง!แยกออก เนื้อในปลิ้นออกมา ผมจับท่อน!ที่เปียกน้ำเสียวของพี่ผึ้งจนเยิ้ม ฟาดปากร่อง!และติ่ง!ของบุ๋มสี่ห้าที บุ๋มแอ่นโคก!กระดกสู้
“อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวจังโก๋จ๋า...โอยยยย...อย่าทรมานบุ๋มเลย...!บุ๋มเลยสิโก้จ่า...บุ๋มเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วนะ...โอวววววว...”
ผมจับท่อน!จ่อปากรู!ที่แบะอ้ารอรับท่อน!ผมอยู่ แล้วแทงทีเดียวเสียงดังซ้วบ...มันช่างเข้าง่ายจริงๆ ครับ แทงพรวดเดียวมิดดุ้นเลย
“โอยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวววว...อูยยยย...คับรู!จริงๆ เลยพี่ผึ้ง...อูวววว...บุ๋ฒเสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...โอวววววว...”
“โอวววว...รู!บุ๋มเข้าง่ายดีจัง...อูวววว...ยังขมิบตอดดีอีก...อาาาาาา...”
ผมโน้มตัวลงไปทาบตัวบุ๋ม ก้มหน้าลงไซ้เต้านมสลับกับดูดปากแลกลิ้นกันอย่างมันส์ในอารมณ์ เอวค่อยๆ สาวท่อน!กระแทกรู!ไปเรื่อยๆ บางครั้งก็บดอัดหมุนคว้านอย่างอร่อยท่อน! ผมดูดปากและกระแทกไปเรื่อยๆ แต่ดูจะไม่สะใจบุ๋มเลยครับ เธอเด้งเอวสวนขึ้นมาอย่างแรงดังปั๊กๆๆ รู!เธออม!ผมมิดด้ามทุกที ผมเลยแอ่นท่อน!รอเอาไว้ ให้บุ๋มเป็นฝ่ายเด้ง!!!ผมอยู่สักพัก สผมก็เอามือเกี่ยวที่ข้อพับขาแล้วดันไปข้างหน้า โคก!บุ๋มลอยเด่นขึ้นมา คราวนี้ผมกระหน่ำท่อน!กระแทกลงไปอย่างแรง ให้เธอรู้ว่าเวลาผม!แรงๆ แล้วมันเสียวสะใจแค่ไหน
“เป็นไงบุ๋มจ๋า...โดน!แรงๆ แบบนี้มันส์หรือเปล่าจ๊ะบุ๋ม...”
“โอยยยย...ซี๊ดดดด...มันส์ยิ่งกว่ามันส์อีกโก้...โอวววว...ซี๊ดดดด...เสียวสะใจจริงๆ...อูวววววว...”
“โอวววว...อูวววว...เราก็มันส์เหลือเกินบุ๋มจ๋า...อาาาาา...”
“งั้นก็!เข้ามาแรงๆ เลยสิ...อย่าหยุดนะ...กำลังมันส์...ซี๊ดดดด...โอวววววว...”
ผมกระหน่ำท่อน!อย่างแรงถี่ยิบ รู!บุ๋มขมิบตอดท่อน!ผมถี่ยิบเลย น้ำเสียวแตกออกมาเป็นฟองฟอด ไหลลงไปตามง่ามก้น พี่ผึ้งนอนมองตาไม่กระพริบเลย แต่สักพักเดียวแกก็ลุกขึ้นมา กอดจูบลูบคลำอยู่ด้านหลังของผม เต้านมนิ่มๆ ถูไถไปตามแผ่นหลัง มือก็ล้วงลงมาเล่นที่ไข่สองใบ ลูบคลึงอย่างสนุกมือ
สักพักผมก็เสียววาบ ก็พี่ผึ้งเล่นก้มลงเอาปากอมพวงไข่ของผมทั้งพวงแล้วดูดอย่างแรง ผมเสียวจนน้ำแทบแตก แต่ก็กัดฟันกระแทกรู!บุ๋มไม่หยุด ผมกระแทกไม่ยั้ง ยิ่งพี่บผึ้งเอาลิ้นเขี่ยที่รูก้นของผม ผมยิ่งเกร็งท่อน!แล้วกระแทกไม่นับ จนบุ๋มส่ายดิ้นไปมาและเกร็งกระตุกอย่างแรง
“โอยยยย...ซี๊ดดดด...โก้จ๋า...บุ๋มไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...เสียวจะตายอยู่แล้วววว...ไม่ไหวแล้วววว...แตกกกก...แตกแล้วววว...กรี๊ดดดดดดด...”
“โอยยยย...ซี๊ดดดด...เราก็ไม่ไหวแล้วบุ๋ม...อูยยยย...เสียวใจแทบขาดแล้ว...อูยยยย...โอยยยย...มันจะแตกแล้วววว...”
“ขอพี่กินน้ำนะโก้...”
ไม่ทันที่ผมจะดึงออก พี่ผึ้งก็ดันก้นผมขึ้นจนท่อน!ผมหลุดออกจากรู!ของบุ๋ม แล้วพี่ผึ้งก็รีบเสือกหน้าเข้ามาใต้หว่างขาผม แล้วดึงท่อน!ผมลงไปใส่ปากแล้วดูดอย่างแรง ผมกระเด้าท่อน!!ปากพี่ผึ้งอย่างไม่คิดชีวิต เพราะน้ำกำลังจะแตกอยู่แล้ว
“โอ๊ยยยย...แตกกกก...แตกแล้ววววว...อ้ากกกกกก...”
ผมแหกปากออกมาสุดเสียง เมื่อพี่ผึ้งดูด!ผมจนน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมา พี่ผึ้งดูดไม่เลิกจนท่อน!ผมกระตุกฉีดน้ำเงี่ยนออกมาจนหมด
“พี่ผึ้งขอบุ๋มกินมั่งสิ...”
บุ๋มรีบจับตัวผมพลิกหงาย แล้วเธอก็ก้มลงไปประกบปากกับพี่ผึ้ง แบ่งกันกินน้ำเงี่ยนของผมจนพอใจแล้ว ทั้งสองพี่น้องก็มาช่วยกันดูดเลียท่อน!ของผมจนสะอาด แล้วทั้งสองพี่น้องก็นอนขนาบข้างคลอเคลีย ให้ผมบีบเคล้นเต้านมสลับกับล้วงลูบโคก!จนผมหายเหนื่อย พี่ผึ้งก็ลงไปดูดอมท่อน!ผมอย่างอร่อยปาก
ตั้งแต่นั้นมาผมกับบุ๋มก็เล่นเสียวกันทุกวันครับ บางทีก็มีพี่ผึ้งมาร่วมด้วย ยกเว้นเวลาที่ผมต้องแข่งบอล ไม่งั้นมีหวังหัวใจวายตายคาสนาม เพราะว่าทั้งสองพี่น้องจะช่วยกันรุมผมจนกว่าจะหมดแรงทั้งคู่ ไม่งั้นไม่ยอมเลิกครับ

42. see you life (0)

04-03-2006, 10:14:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสมั่งดิคับ ปล่อยให้พูดอยู่คนเดียว
43. see you life (0)

04-03-2006, 10:16:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรื่องต่อปาย

สุขกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว

ผมได้รู้จักกับหญิงและคบกันมานานพอสมควรแล้ว เธออายุ 18 ปี เป็นคนที่สวยมากๆคนหนึ่ง เธอมีน้องสาวอยู่ 1 คนชื่อน้อง อายุ 15 พี่ น้องเองก็มีแววว่าจะสวยไม่แพ้พี่สาว เราคบกันอย่างมีความสุขเรื่อยมาหญิงเชื่อใจและไว้ใจผม จนผมสามารถไปนอนค้างที่ห้องของเธอได้บ่อยๆ หญิงเองก็ดูจะเข้าใจว่าผมรักเธอ มาระยะหลังจึงนอนกลางแทนน้องสาวยอมให้ผมกอดจูบลูบคลำอย่างเต็มใจ แต่ผมยังไม่กล้าทำอะไรเกินเลยไปมากกว่านี้เพราะมีน้องนอนอยู่ด้วยข้างๆ วันหยุดสิ้นเดือนเราจะพากันไปเที่ยวที่ตลาดในแม่สอดแต่วันนี้พิเศษหน่อย ตรงที่ว่าผมพาเธอทั้งคู่ไปกินอาหารแล้ว สั่งเหล้ามาดื่มหยอกล้อกับน้องเหมือนกับน้องสาวผมแล้วคะยั้นคะยอให้เธอดื่มเหล้าด้วยนเธอเมาหน้าแดงแทบเดินไม่ไหว มาถึงที่พักก็หลับเป้นตายด้วยกันทั้งคู่เสียงกรนเบาๆกับลมหายใจที่สม่ำเสมอนั่นเองที่บอกให้ผมรู้ผมลุกขึ้นเลิกชุดนอนที่หญิงใส่ขึ้นเธอไม่ได้ใส่ชุดชั้นในนอน เนินขาวที่มีเส้นไหมดำขลับอยู่เล็กน้อย ขับให้เนินเธอดูสะอาดลอยให้เห็นเด่นตา เธอนอนอ้าขานิดๆทำให้รอยแยกเผยอกลีบออกจากกันเล็กน้อย ติ่งไตโผล่แพลมเท่าปลายก้อยดูสวยงามยิ่งมองยิ่งหมดความอดทน ผมรีบสลัดกางเกงตัวเดียวที่นุ่งอยู่ให้พ้นจากร่างกาย ลูบมอแผ่วเบาไปที่บนเนินที่อวบโค้งวางปลายนิ้วกดเข้าสู่ร่องสะกิดตุ่มไต ทำให้เธอมีอาการสะดุ้งนิดๆ จากนั้นก็แหวกกลีบก้มหน้าเข้าไปจ้องมองความสวยสดของหรืบเร้น แล้วแลบบิ้นไล้ไปตามซอกกลีบเม้มปากดูดตุมน้อยๆเบาๆ จนได้ยินเสียงเธอสูดปากร่างกายมีอาการกรุตกเป็นระยะน้ำ เหลวๆเหนียวๆเอ่อออกมาจากช่องน้อยถูกปลายลิ้นผมกวาดไปมา จนร่องฉ่ำแล้วผมก็เลื่อนตัวขึ้นทาบทับกระเถิบให้หน้าขาอยู่ในระดับเดียวกัน หญิงสะดุ้งลืมตาร้อง อุ๊ย! แล้วถามว่าจะทำอะไร ผมเลยทาบปากลงไปดูดปากเธออย่างหืนกระหาย ก่อนเลื่อนออกมาซบหน้าข้างแก้มกระเส่าเสียงบอกที่ข้างหูว่า " ขอผมนะผมรักคุณจนทนไม่ไหวละ " จากนั้นก็โหย่งตัวให้ปลายลำรักจ่อเข้ากับช่องน้องกลางร่อง " อุ๊ย...อย่า เดี๋ยวน้องตื่นมาเห้นเข้า ไม่เอานะ..อูย..โอวย์ เธอร้องห้ามออกมาแล้วสูดปาก เมื่อปลายลำของผมถากไถไสเข้ากัยติ่งเนื้อน้อย ก่อนกระถดกระถอยกลับมาสอดเข้าไปในช่องหลืบเกือบครึ่งลำ เนื้อตัวเธอกระตุกสั่นมีอาการเกรงบิดตัวแต่ไม่ขัดขึน ปล่อยให้ผมกดลำเข้าไปเรื่อยๆ ในจังหวะกระตุกจนมิดสุดถึงได้กดคาค้างไว้ พลางจับเสื้อเธอรูดออกทางศีรษะ เมื่อร่างกายเธอเปลือยเปล่าผมก็ซุกหน้าเข้าหาสองเต้าอันอวบอิ่ม สูดดมไต่ปากขึ้นสู่ยอดที่ชูชัน แล้วงับดูดดุนด้วยลิ้นหญิงแอ่นอกและขยับสะโพกเคลื่อนไหว จนผมรู้สึกเสียวซ่านที่ลำรักโยกคลอนไปมาในช่องสวาท จึงกระดกสะโพกชักลำเข้าๆ ออกๆ ไม่นานเธอก็ส่งเสียงคราง กระชับช่องสวาทดูดเป็นจังหวะเพิ่มความเสียวซ่านให้กับผมจนเผลอกระแทกหนัๆ โดยไม่ทันคิดว่าน้องสาวเธอจะรู้สึกตัวตื่นมารับรู้หรือไม่หญิงเองก็เช่นกันเธอกอดรัดส่ายสะโพกครวญครางออกมาอย่างลืมตัว สายหน้าสะบัดไปมาบ่งบอกถึงอารมณ์ที่สะกดกลั้นไม่อยู่ ผมเองก็โหมกระแทกไม่หยุดหย่อนจนกระทั้งกลั้นการทะลักทะลายไม่อยู่ ผมกดกระแทกสุดแรงปล่อยน้ำเสียวที่กักเก็บมานานเข้าสู่เนินสวรรค์ที่รอรับอยู่ หญิงผวาสุดตัวกอดรัดผมเกรงร่างเหยียด เธอคงถึงพร้อมผมในเวลาไล่เลี่ยกัน เรา กอดกันแน่นิ่ง ระบายลมหายใจราดรดกันจนแผ่วจาง แล้วเธอก็ผลอยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย แต่อารมณ์ดิบของผมยังคุโชนไม่ยอมดับ เมื่อมองไปทางน้องที่หลับตาพริ้ม แล้วลองเอื้อมมือไปลูบเนินสงวน ที่นูนเด่นไม่แพ้พี่สาวและผมค่อยรูดกางเกงขาสั้นที่เธอใส่ออก หน้าท้องแบนเรียบ ร่องสีแดงสดเพราะยังใหม่ ผมไม่ลังเลต่อไปอีกแล้วที่จะถอนลำรักออกจากช่องของหญิง ซึ่งมันผงาดเต็มช่องน้อยขณะเกิดอาการกระสันเพราะน้อง ลำของผมอาบชะโลมด้วยคาวขาวข้น ผมดันขาน้องให้กางเต็มที่ แล้วขยับไปทาบทับสอดใส่ เข้าไปในช่องทีเผยอกลีบกดดันกระดกแผ่ว น้องมีอาการสะดุ้งแต่ผมไม่เปิดโอกาสให้เธอได้สติ รีบทาบปากลงไปปิดปาก ดูดส่งลิ้นเข้าไปคว้านสองกระพุ้งแก้ม แล้วขยับกดเข้าไปเรื่อยๆ น้องคงตื่มาเห็นผมกับพี่สาวเธอนานแล้วและเธอคงเกิดอารมณ์งุ่นง่านเช่นกันถึงได้แฉะไปหมด เสียงเธอครางในลำคอ สองมือพยายามที่จะดันหน้าอกผม ทำให้ผมต้องเร่งโหมแรงเต็มที่ แต่คราวนี้มันเนิ่นนานกว่าครั้งแรก ที่ทำกับพี่สาวเธอมากเพียงชั่วครึ่งระยะทางสาวน้อยก็เริ่ม สนองตอบ กอดรัดดูดปากผม และในช่วงที่เธอกำลังเกิดอารมณ์เต็มที่รับรู้ความเสียวซ่านอย่างหนัก ผมก็ฉีดน้ำเสียวเข้าไปในท้องของเธออีกคน เธอผวากอดผมอย่างตกใจ กับสิ่งแปลกปลอมที่พุ่งใส่ด้วยไอร้อนระอุผมกดนิ่งร่างเกรง ระบายความเสียวจนสุดพักเหนื่อยทาบบนร่างเธออีกพักก็เคลื่อนไหวต่อเธอเองคงเกิดอารมณ์ต่อเนื่องขึ้นมาอีก คราวนี้ผมขยับไปถอดเสื้อผ้าเธอไป แล้วทำทุกอย่างจนหนำใจ เหมือนพี่สาวเธอที่ได้รับจนเรียบร้อยอีกครั้ง จากนั้นเราสามคนที่นอนเปลือยกายก็กอดก่ายกันหลับโดยมีผมนอนกลาง แล้วคืนต่อมาผมก็ทำทุกอย่างได้สะดวกเพราะสองคนพี่น้องต่างพร้อมใจกันช่วยผมให้ได้รับความสุขมากขึ้น ผมสลับเปลี่ยนหมุนเวียนกับเรื่อนร่างของหญิงสาวอย่างชนิดถึงไหนถึงกัน มันอย่างหาที่เปรียบไม่ได้เลยครับ

44. see you life (0)

04-03-2006, 10:17:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จบแล้วรีบขุดด้วยนะคับ
45. hanguan (0)

04-03-2006, 12:45:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig and wait
46. Asakura_renji (0)
Mail to Asakura_renji

04-03-2006, 19:57:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รีบๆมาต่อนะคับรออยู่ ขุดๆๆๆๆ

47. see you life (0)

05-03-2006, 10:02:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาแว้ว โพสกันน้าค้าบ
48. see you life (0)

05-03-2006, 10:18:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สาวมหาลัย

ในโรงยิมของมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง มีนักเรียนห้องหนึ่งกำลังเรียนยิมนาสติกเบื้องต้นกันอยู่ เสียงหัวเราะคิกคักดังอยู่เป็นระยะ ๆ ครูผู้สอนเป็นชายหนุ่มร่างบึกบึนชื่อ วิชาญ ตอนนี้เขากำลังสอนให้นักเรียนทำท่าสะพานโค้งอยู่ โดยที่ตัวเขาลงไปสาธิตให้นักเรียนดูด้วย “นักเรียน ดูให้ดีนะ ต้องนอนหลังราบลงไปกับเบาะแล้วตวัดมือกลับไปยันเบาะแล้วแอ่นตัวขึ้นมาช้า ๆ แล้วค้างไว้นะ” วิชาญอธิบายไปพร้อมกับสาธิตไปด้วย เขาแอ่นตัวขึ้นมาแล้วค้างไว้ให้นักเรียนดู แต่เขาไม่รู้ตัวหรอก ว่ากางเกงวอร์มที่เขาใส่อยู่มันบางเกินกว่า จะปกปิดลำ!ขนาดเขื่องของเขาได้ ตรงเป้ากางเกงของเขาเห็นลำ!ขึ้นเป็นลำ เพราะได้เห็นนักเรียนในชุดกางเกงขาสั้นเสื้อยืดที่แทบจะปิด อะไรไม่มิด บางคนนมทะลักจนเสื้อยืดแทบขาด บางคนกางเกงขาสั้นรัดโคก!จนเห็นร่อง! จน!ของวิชาญแข็งขึ้นอย่างบังคับไม่อยู่ แต่ด้วยความที่ต้องมาสาธิตท่าสะพานโค้ง !ของเขาเลยต้องออกมาโชว์ให้นักเรียนเห็นโดยที่เขาไม่ตั้งใจ “นักเรียน เห็นถนัดมั้ย จะให้ครูค้างไว้อีกมั้ย” “ค้างไว้ก่อนค่ะ ครูขา พวกหนูยังดูไม่ถนัดเลยค่ะ” เสียงตอบดังมาจากนักเรียนทั้งชั้น โดยเฉพาะจาก 5 สาวที่สวยที่สุดในห้อง มีสาวิตรี หน้าตาออกหมวย ๆ ผิวขาว ผมยาว อวบอัด ฟ้า สวยแบบหวาน ๆ ผิวขาว ผมยาว หุ่นนักกีฬา นุช หน้าตาร่าเริง สดใส ผิวขาว ผมสั้น รูปร่างสมส่วน แก่นแก้ว เปรี้ยว ชอบแซว ปอ หน้าคล้ายเด็กญี่ปุ่น ผิวขาว ผมยาว หุ่นนางแบบ มาลี หน้าเข้ม ตาคม ผิวสีน้ำผึ้ง อวบอัด ทั้ง 5 สาวอยู่ด้านหัวของวิชาญพอดี เขาจึงเห็นช่วงล่างของพวกเธอได้ถนัด ซึ่งแต่ละคนใส่กางเกงขาสั้นแบบฟิต ๆ ทั้งนั้น โคก!แต่ละคน ขนาดไหนเห็นชัดเจนหมด ยิ่งเห็น!ก็ยิ่งแข็งจนเห็นชัดขึ้นเรื่อย ๆ ของสาวิตรี โคก!ใหญ่ที่สุดในทั้ง 5 คน โหนกนูนเต็มหว่างขา หน้าอกอวบอัด กระเพื่อมตามแรงหายใจ ของฟ้า โคก!ใหญ่ราวฝ่ามือ หน้าอกกำลังดี ของนุช โคก!พอฟัดพอเหวี่ยงกับของฟ้า หน้าอกเล็กที่สุดใน 5 สาว แต่ก็ได้รูปสวย ปอ หุ่นสวยที่สุด รูปร่างได้สัดส่วน โคก!เกือบเท่าสาวิตรี หน้าอกอวบอิ่มน่าเคล้นคลึงขยำขยี้ มาลี โคก!นูนเด่น สงสัยจะขนหมอยดกด้วย เพราะดูจากที่แขนและขาเห็นเส้นขนอ่อน ๆ เต็มไปหมด ทั้ง 5 สาวพอเห็น!อาจารย์หนุ่มก็เสียววาบที่ท้องน้อย ในรู!ขมิบด้วยความหวาดเสียวในขนาด!ของอาจารย์ เพราะเท่าที่กะด้วยสายตา มันยาวประมาณ 7 นิ้ว ขนาดก็เท่าถ่านไฟฉายก้อนใหญ่ได้ พอเห็นสายตาของอาจารย์ที่มองมาที่ช่วงล่าง โดยเฉพาะตรง!ของแต่ละคน ยิ่งแกล้งให้ให้อาจารย์หนุ่มเห็นมากขึ้น โดยแต่ละคนแกล้งเดินเข้าไปใกล้หน้าอาจารย์ จนแทบจะเอาขาไปคร่อมหน้าอาจารย์ จนวิชาญแทบจะ เห็นร่อง!ทะลุกางเกงขาสั้นที่ใส่อยู่แล้ว ยิ่งเห็น!ก็แข็งขึ้นไปอีกจนเขาต้องบอก “นักเรียน ครูเมื่อยแล้วนะ ดูพอหรือยังครับ” “พอแล้วค่ะ ครูขา ดูจนเต็มอิ่มแล้วละค่ะ” เสียงสาว ๆ คิก ๆ คัก ๆ ตอบมา พอวิชาญก้มลงไปดูก็แทบสะดุ้ง เพราะ!เขามันแข็งจนดันกางเกงขึ้นมาเป็นลำ แถมยังมีน้ำเงี่ยนใส ๆ ไหลซึมออกมาจนเห็นเป็นดวง ๆ ติดที่ตรงหัว! เขาเขินจนหน้าแดงเลยบอกให้นักเรียนทำท่าสะพานโค้งตามแบบที่เขาทำให้ดู “เอา ทุกคน นอนลงแล้วทำท่าสะพานโค้งตามที่ครูทำเมื่อกี้ ปฏิบัติ” นักเรียนสาว ๆ ทั้งห้องพากันนอนลงบนเบาะ แล้วแอ่นตัวขึ้นเป็นสะพานโค้งแล้วค้างไว้ ภาพที่เห็นแทบจะทำให้!ของวิชาญทะลุกางเกงวอร์ม ออกมา โคก!ของเด็กนักเรียนนับ 10 คนลอยเด่นอยู่ต่อหน้า ถึงจะมีกางเกงขาสั้นปิดอยู่ก็แทบจะไม่มิด แทบอยากจะเอาหน้าไปซุกที่โคก! ของเด็กแล้วจับเลียให้น้ำแตก แต่ด้วยความเป็นครูจึงต้องพยายามหักห้ามใจไว้ แต่!มันไม่ยอมเชื่อฟังเพราะเห็น!มาลอยล่อต่อหน้าต่อตาแบบนี้ มันก็เลยแข็งไม่ยอมลงอยู่อย่างนั้น วิชาญเลยได้แต่เอาแฟ้มให้คะแนนมาบัง!ไว้พลางเดินให้คะแนนไปเรื่อย ๆ พอมาถึงสาวิตรีก็เห็นว่าเธอ ทำสะพานโค้งไม่ได้เพราะว่าแขนยังเจ็บจากการสอนครั้งที่แล้วอยู่เลยพูดว่า “สาวิตรี เธอไม่ต้องทำสะพานโค้งหรอก เดี๋ยวครูมีอย่างอื่นให้ช่วยทำแทน” “อะไรเหรอค่ะ ครูขา” สาวิตรีถามเสียงหวานพร้อมส่งยิ้มมาให้ “วันนี้ร้านกับข้าวที่ส่งข้าวให้ครูเขาปิดนะ เธอช่วยไปทำกับข้าวให้ครูหน่อยได้มั้ย” “ได้เลยค่ะ หนูเก่งอยู่แล้ว รับรองครูจะติดใจ” สาวิตรีตอบพลางหัวเราะคิกคักกับเพื่อน ๆ “งั้นเดี๋ยวพอเลิกเรียนแล้ว

49. see you life (0)

05-03-2006, 10:19:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปหาครูที่บ้านนะครับ” “ค่ะ” หลังเลิกเรียน ในห้องอาบน้ำของโรงยิม สาวิตรีกำลังเทสบู่เหลวลงบนมือพร้อมถูให้เกิดฟองแล้วลูบไล้ไปตามลำคอขาวผ่อง ลงมาที่หน้าอกอวบขาว ยอดอกสีชมพู ลงมาที่เอวคอดกิ่ว สะโพกผายสล้าง เรียวขาที่เรียวงามได้สัดส่วน โคก!ที่โหนกนูน แคม!อวบหนา สาวิตรีบรรจงฟอกสบู่ ลงบนเส้นขนสีดำสนิทที่ขึ้นปกคลุมโคก!อย่างเบาบางอย่างตั้งใจ เพราะเป็นจุดสำคัญของผู้หญิงทุกคนที่ต้องรักษาความสะอาด เธอขยี้สบู่จนเป็นฟองสีขาวสะอาดปกคลุมกลุ่มขนสีดำของเธอจนมิด แล้วไล่นิ้วลงไปตามร่อง!ให้ฟองสบู่ทำความสะอาดซอกขาและร่อง!ของเธอ ที่มีเหงื่อจากการเล่นยิมนาสติกเมื่อครู่นี้ เธอเปิดน้ำจากฝักบัวทำความสะอาดร่างกาย สายน้ำที่กระทบถูกหน้าอกและร่างกายช่วยกระตุ้น อารมณ์เงี่ยนเธอขึ้นมา เธอถูทำความสะอาดร่างกายอย่างแผ่วเบาจนเริ่มเกิดความเสียว “ซี๊ด เสียวดีจังเลย ถ้าเป็นมือกับลิ้นผู้ชายจะเสียวขนาดไหนนะ คงจะเสียวกว่านี้แน่เลย ยิ่งถ้าได้!ใหญ่ ๆ มา!!มันคงจะเสียวเหมือนขึ้นสวรรค์” เด็กสาวเสียวซ่านจนหลับตาพริ้ม นิ้วของเธอเริ่มจมหายไปในรู!ที่ฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาผสมกับน้ำสบู่ที่เธอกำลังถูอยู่ นิ้วเธอถูกรู!ตอดขมิบตุบ ๆ ยิ่งเธอชักนิ้วเข้าออกเร็วมากขึ้นเท่าไหร่ก็ยิ่งเสียวซ่านมากขึ้นเท่านั้น จนร้องครวญครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน ขาอ่อนจนต้องเอนตัวไปพิงผนังไว้เพื่อพยุงตัว มืออีกข้างก็เอื้อมมาเคล้นคลึงหน้าอกตัวเองจนบิดเบี้ยวไปมา หน้าตาเหยเกด้วยความเสียวซ่าน เธอกำลังจินตนาการว่าเธอกำลังถูกอาจารย์วิชาญกระเด้า!อย่างหนักหน่วง “อูย อาจารย์ขา อาจารย์!เก่งจังเลย หนูเงี่ยนอยากให้อาจารย์!ตั้งแต่เห็น!อาจารย์แล้ว คนบ้าอะไรไม่รู้ !ใหญ่น่า!เหลือเกิน อูย ซี๊ด กระเด้าถี่ ๆ เลยค่ะ !อาจารย์มันกดเม็ด!จนหนูน้ำจะแตกอยู่แล้ว อูยยยย ซี๊ดดดดดด อาจารย์ขาเร่งเข้า” สาวิตรีกำลังเสียวซ่านจากการที่รู!กำลังถูกนิ้วแหย่ชักเข้าออกอย่างเมามัน เธอเพิ่มจาก 1 นิ้วเป็น 2 นิ้ว มันคับแน่นรู!จนต้องซี๊ดปากครวญคราง ออกมาอย่างเงี่ยนง่าน แอ่นโคก!รับนิ้วตัวเอง สาวิตรีกำลังจะถึงจุดสุดยอด นิ้วเธอชักเข้าออกในรู!จนน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาเต็มมือ เสียงน้ำดังเจาะ ๆ เป็นจังหวะตามนิ้วที่กระแทกเข้าไปในรู! รู!ขมิบตอดนิ้วจนแทบชักเข้าออกไม่ได้ สาวิตรีตัวเกร็งแข็งทื่อเมื่อน้ำเงี่ยนแตกซ่า ออกมา “ซี๊ด อูย อาจารย์ขา !อาจารย์ใหญ่คับ!หนูเลย ยาวจนกระทุ้งมดลูกทุกทีเลย อูย อาจารย์ขา โอย ซี๊ด น้ำ!แตกแล้ว โอ๊ยยยยย” สาวิตรีเร่งซอยนิ้วเข้าออกในรู!อย่างรวดเร็ว น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มลงมาตามขาอ่อนเป็นทาง รู!ขมิบนิ้วเธอจนแทบขยับไม่ได้ด้วยความเสียวซ่าน ที่ได้จากนิ้วตัวเอง เธอค่อย ๆ รูดตัวลงนั่งกับพื้นด้วยความเหนื่อยอ่อนและเสียวซ่านที่เกิดจากการช่วยตัวเอง แต่เธอหารู้ไม่ว่า ขณะนี้เธอไม่ได้อยู่คนเดียวในห้องอาบน้ำอีกแล้ว มีเงาคน 4 คนกำลังแอบดูเธออาบน้ำอยู่ พอเห็นเธอช่วยตัวเองจนน้ำ!แตกแล้ว ทั้ง 4 คนเริ่มกระซิบกระซาบกันแล้วเดินเข้าไปในห้องน้ำ 1 ใน 4 ล็อกประตูห้องน้ำอย่างแผ่วเบา ทุกคนค่อย ๆ ย่องเข้าไปสาวิตรีที่ยังหลับตาพริ้ม ด้วยความเสียวซ่านที่เกิดจากนิ้วของตัวเองอยู่ เสียงน้ำฝักบัวช่วยกลบเสียงเดินของพวกมัน ตอนนี้คนทั้ง 4 กำลังล้อมรอบตัวเธออยู่ 2 คนแยกไปเอา ผ้าเช็ดตัวมาปูรองพื้นเพื่อใช้เวทีในการสังเวยสาวิตรี เหยื่อสาวที่กำลังเหนื่อยอ่อนเพราะเสียวซ่านกับนิ้วของตัวเองอย่างไม่รู้ชะตากรรมว่า เธอจะต้องเจอกับอะไร อีก 2 คนเตรียมถุงครอบศีรษะกับเตรียมจับสาวิตรี พอ 2 คนที่เตรียมเบาะให้สัญญาณเรียบร้อย 2 คนที่เตรียมถุงครอบ ย่องเข้าไปใกล้แล้วใช้ถุงครอบหัวของสาวิตรี พร้อมกับอุดปากกันสาวิตรีร้องพลางกวักมือเรียกเพื่อนมาช่วยจับสาวิตรีไปที่เบาะที่ปูผ้าเช็ดตัวรองรับ ร่างเหยื่อสาวที่กำลังดิ้นรนอย่างอ่อนแรงเพราะเพิ่งน้ำ!แตกไปเมื่อครู่ เสียงสาวิตรีอึกอักในลำคอเพราะโดนมืออุดปากอยู่จนหลังเธอสัมผัสกับเบาะ
50. see you life (0)

05-03-2006, 10:19:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ที่วางอยู่ มือที่อุดปากถึงได้คลายออก สาวิตรีตัวสั่นเทา เธอไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เธอได้แต่ร้องวิงวอนออกไป “อย่าทำหนูเลยนะค่ะ ปล่อยหนูไปเถอะ พี่เอาเงินในกระเป๋าหนูไปเลยนะ แต่อย่าทำอะไรหนูเลย” แต่ไม่มีเสียงตอบกลับมา แต่เธอรู้สึกว่าขาของเธอ กำลังถูกแยกออกและตรึงติดกับพื้นมือด้วยมือของคนที่จับเธอมา ส่วนมือของเธอก็ถูกจับกดอยู่กับพื้นเช่นกัน เธอไม่รู้ว่ามีกี่คนที่กำลังล้อมรอบตัวเธอ ตอนนี้ แต่ทั้งตัวเธอมีแต่มือของพวกนั้นกำลังลูบคลำไปทั่วร่างกายของเธอ ไม่ว่าจะเป็นหน้าอกอวบอูมที่กำลังถูกเคล้นคลึงอย่างเมามัน พร้อมกับถูกดูดเม้มยอดอกทั้ง 2 ข้าง ส่วนช่วงล่าง ตรงขาอ่อนก็มีลิ้นอุ่น ๆ กำลังลากตวัดเลียไปมาจนสาวิตรีขนลุกด้วยความสยิว โคก!ถูกคลึงเคล้น เม็ด!ถูกขยี้ด้วยปลายนิ้วเบา ๆ แล้วเริ่มมีนิ้วสอดแทรกผ่านเข้าไปในรู!เธอ ค่อย ๆ สอดเข้าไปทีละนิด ๆ จนเข้าไปจนสุดนิ้ว ของมัน มันค่อย ๆ งอนิ้วแล้วควานไปมาสลับกับกระดิกนิ้วในรู!ของเธอจนรู!เธอเริ่มขมิบตอดรัดนิ้วที่แหย่เข้ามาในรู! สาวิตรีเริ่มคลายความกลัวลงทีละน้อย เพราะพวกที่จับเธออยู่ตอนนี้ไม่ได้ทำอะไรรุนแรงกับเธอ พวกที่เล่นกับหน้าอกเธอก็เคล้นคลึงอย่างแผ่วเบา ทะนุถนอม ตวัดปลายลิ้นช้า ๆ สลับกับเร็ว ๆ บนยอดอกสีทับทิมจนเธอต้องแอ่นอกขึ้นรับปลายลิ้นอย่างลืมตัวด้วยความสยิว บางทีขณะคนนึงกำลังดูด ยอดอกเธอ อีกคนก็จะลากปลายลิ้นไซร้ซอกนมกับฐานนมของเธอไปด้วย บางทีก็ 2 คนดูดยอดอกเธอทั้งสองข้างพร้อมกัน แต่คนหนึ่งจะดูดหนัก อีกคนจะเลียแผ่ว ๆ สลับกันไปมาจนเธอบอกไม่ถูกว่าเธอเสียวนมข้างไหนมากกว่ากัน ส่วน 2 คนด้านล่างก็ลากปลายลิ้นไปทั่วขาอ่อนของเธอทั้ง 2 ข้าง จนสาวิตรีขนลุกเกรียวเพราะความสยิว ขาเธอถูกแยกออก สาวิตรีพยายามขืนขาไว้ แต่ไม่มีเรี่ยวแรงพอเพราะเธอเสียวซ่านจนแขนขาอ่อนไปหมดเพราะฤทธิ์ของนิ้วที่ยังกระดิกในรู!เธออยู่ ตอนนี้ยิ่งเสียวซ่านเพิ่มขึ้นเพราะมีอีกนิ้ว กำลังมาบี้เม็ด!เธออยู่ น้ำเงี่ยนเริ่มไหลซึมเยิ้มออกมาจากร่อง!จนฉ่ำแฉะมือของคนที่ล้วง!เธออยู่ มันเริ่มชักนิ้วเข้าออกในรู!เธอเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จนสาวิตรีเริ่มแอ่น!รับนิ้วอย่างเสียวซ่าน เธอร้องออกมาอย่างหมดอาย “พี่ขา ทำไมพวกพี่ทำเก่งอย่างนี้ หนูเสียวจนบอกไม่ถูกแล้วนะ อูย ซี๊ด พวกพี่จะทำอะไรหนูก็ทำเถอะค่ะ หนูยอมหมดแล้ว อูยยยย” หัวหน้ากลุ่มยกมือเป็นสัญญาณให้เพื่อน ๆ ช่วยจับขาสาวิตรีไว้ มันก้มมองเข้าไปที่โคก!โหนกนูน แคม!อวบหนาที่กำลังขมิบน้ำเงี่ยนไหลซึมเยิ้ม ออกมาจนร่อง!แฉะไปทั่ว เม็ด!สีชมพูกำลังเต้นระริกยั่วปลายลิ้นอยู่ มันก็แทรกตัวเข้าไประหว่างขา ก้มหน้าลงไปที่โคก!พร้อมกับเป่าลมหายใจ อุ่น ๆ รดร่อง! สาวิตรีสะดุ้งด้วยความเสียว พอเห็นเธอสะดุ้ง มันก็เลยเอานิ้วแหกรู!เธอออกพร้อมกับประกบปากเข้าไปดูดน้ำเงี่ยนที่ไหลซึมเยิ้ม ออกมาอย่างไม่รังเกียจ พร้อมกับแหย่ลิ้นเข้าไปควานในรู!สลับกับเลียเม็ด!ที่ตอนนี้แข็งขึ้นมาจนเท่าปลายนิ้วก้อยแล้ว บางทีมันก็เอาปากครอบ เม็ด!แล้วดูดเบา ๆ แต่ถี่ ๆ สลับกับเอาลิ้นขยี้บี้คลึงจนสาวิตรีร้องออกมาอย่างอดไม่ไหว ตอนนี้เธอไม่สนแล้วว่าพวกนี้เป็นใคร เธอรู้อย่างเดียวว่า ตอนนี้เธอเงี่ยนง่านอยากถูก!เหลือเกิน จนต้องร้องออกมา “พี่ขา !หนูทีเถอะคะ หนูอยากได้!พวกพี่เหลือเกินแล้ว พี่อย่าทรมานหนูอีกเลย หนูเงี่ยนจนน้ำ!แตกไม่รู้กี่ครั้งแล้ว โอ๊ย ซี๊ด พี่ขา พี่เลีย! เลีย!หนูเก่งจัง อูย อย่าดูดแรงสิคะพี่ อูยยยย โอ๊ย พวกพี่ทำไมเก่งแบบนี้ หนูเสียวทั้ง! ทั้งนมไปหมดแล้ว” เจ้าตัวหัวหน้าไม่ตอบแต่เร่งตวัดลิ้นเร็ว ๆ ลงบนเม็ด!สีชมพูที่ตอนนี้กลายเป็นสีแดงก่ำด้วยความเงี่ยนของเจ้าของ สลับกับเอาปากดูดเม็ด*** ส่วน 2 คนข้างบนก็ช่วยกันเคล้นหน้าอกดูดนมอย่างเมามันจนสาวิตรีแทบจะขาดใจด้วยความเสียวซ่านที่พวกนี้ช่วยกันทำให้กับเธอ อีกคนที่ว่างอยู่เห็นสาวิตรีเสียงดังเกินไปมันจึงถอดถุงคลุมหน้าของสาวิตรีขึ้นแค่ปากพร้อมกับประกบปากจูบ สอดลิ้นเข้าไปในโพรงปากของสาวิตรี ตวัดลิ้นพันกับลิ้นของสาวิตรีที่ตอนแรกยังขัดเขินอยู่บ้าง แต่ด้วยความเงี่ยนที่ถูกปลุกอารมณ์ทั้งนม ทั้ง!จึงทำให้เธอเริ่มชำนาญขึ้นเรื่อย ๆ จนเริ่มตอบโต้ได้ ตอนนี้สาวิตรีได้แต่ครางในลำคอเพราะปากเธอไม่ว่างแล้ว ร่างของเธอเริ่มเกร็งขึ้น ความเสียวซ่านที่ได้รับมันเกินขีดจำกัดที่เธอ จะทนไหว เธอสะบัดไปมาจนปากหลุดจากการถูกจูบ ร้องครวญครางไปมาอย่างน่าสงสาร “โอ๊ย พี่ขา จะทรมานหนูไปถึงไหน
51. see you life (0)

05-03-2006, 10:20:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
!หนูทีเถอะคะ หนูน้ำแตกคาลิ้นพี่ไม่รู้กี่ครั้งแล้วนะค่ะ” ตอนที่เธอสะบัดคนที่จูบกับเธอไม่ทันระวัง ผ้าที่คลุมหัวเธอจึงหลุดออก เธอจึงมองเห็นว่าพวกที่กำลังรุมเธออยู่นั้นคือใคร “ว๊าย พวกเธอนี่เอง เล่นอะไรแบบนี้ อูยยย ซี๊ดดดด อืมมมม” สาวิตรีร้องออกมาได้แค่นั้นก็ถูกประกบปากจูบต่อ ลิ้นต่อลิ้นพันตวัดไปมาพัลวัน ส่วน 2 คนด้านบนก็ช่วยกันเคล้นหน้าอกเต่งตึงที่ตอนนี้เป็นรอยแดง ตามน้ำหนักมือที่เคล้นคลึง ปากกับลิ้นก็ทำหน้าที่ตรงยอดอก ลิ้นสีชมพูตวัดรัวเร็วที่ยอดอกที่แข็งรอรับลิ้น สลับกับการขบเม้มด้วยริมฝีปาก บางทีก็ใช้ปากอมครอบยอดอกแล้วดูดจนแก้มบุ๋ม สาวิตรีแอ่นอกรับอย่างลืมตัว ส่วนคนที่อยู่ข้างล่างก็ก้มหน้าที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนจาก! ของสาวิตรีที่ไหลออกมากลับไปที่โหนก!อวบอูบของสาวิตรีต่อ ค่อย ๆ ใช้นิ้วแยกแคม!ออกจนเห็นเนื้อในรู!สีชมพูระเรื่อที่ตอนนี้เป็นสีชมพูแก่ ด้วยความเงี่ยนของเจ้าของ! เม็ด!แข็งชูชันยั่วลิ้นอยู่เหนือปากรู! มันเริ่มลากลิ้นจากส่วนล่างของรู!ขึ้นไปตามร่อง!ช้า ๆ ปลายลิ้นที่เกร็งจนแข็ง แหวกแคม!ออกเป็นทางตามที่ลิ้นลากผ่าน พอลิ้นลากผ่านแคม!ก็กลับที่เดิมตามแรงขมิบ!ที่ขมิบอยู่ตลอดเวลา มันหยุดปลายลิ้นอุ่น ๆ ที่ตรงเม็ด!แล้วเริ่มบี้ลิ้นลงไปอย่างช้า ๆ แล้วค่อย ๆ เร็วขึ้น สาวิตรีตัวสั่นด้วยความเสียว เธออยากจะร้องออกมาดัง ๆ แต่ไม่สามารถร้องได้ เพราะปากกับลิ้นเธอไม่ว่าง เธอได้แต่ทำเสียงครวญครางในลำคอ ซึ่งฟังแล้วยั่วยวนกระตุ้นอารมณ์ยิ่งนัก พวกที่รุมเธออยู่ก็ยิ่งเพิ่มความเสียวให้เธอ มากขึ้นเรื่อย ๆ จนสาวิตรีทนไม่ไหว ร่างกายเธอเริ่มเกร็ง รู!ขมิบถี่ขึ้นเรื่อย ๆ เธอสะบัดหน้าจนปากหลุดจากการประกบจูบ “โอยยยย ดูดนม ดูด!เก่งเหลือเกิน น้ำ!จะแตกแล้ว ดูดแรง ๆ อีก อูย เอาลิ้นแหย่เข้าไปควานใน!ด้วยสิ เคล้นนมแรง ๆ อีก ไม่ต้องกลัวสาเจ็บ อูยยยย ซี้ดดดดด โอยยยยยย น้ำ!แตกแล้ว ๆ อูยยยยยยยยย” จนในที่สุดน้ำ!เธอก็ทะลักออกมาใส่หน้าคนที่กำลังเลีย!เธออยู่จนเปรอะไปหมดทั้งหน้า สาวิตรีได้แต่นอนหอบหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย เพราะอ่อนเพลียจากการเสร็จจนเกินพิกัด พวกที่รุมเธออยู่พอเห็นเธอเสร็จแล้วก็ปล่อยตัวเธอให้นอนพักตามสบาย คนที่จูบกับเธอก็เอาผ้าเช็ดตัวมา พับวางบนตักแล้วเอาศีรษะของสาวิตรีมาพาดบนตัก พวกที่เหลือก็เอาผ้าเช็ดตัวชุบน้ำมาเช็ดตัวเธอเพื่อผ่อนคลายความเหน็ดเหนื่อยและเช็ดเหงื่อ ที่ออกมาจนท่วมตัว พอพักจนหายเหนื่อยเธอจึงได้ต่อว่าพวกนั้น “ยายบ้า นึกไงถึงมารุมสกรัมฉัน หา” สาวิตรีต่อว่าพวกเพื่อน ๆ กลุ่มเดียวกับเธออีก 4 คน คือ ฟ้า นุช ปอ และมาลี ซึ่งนั่งยิ้มอยู่รอบ ๆ ตัวเธอที่นอนแผ่หราอยู่ ศีรษะซบอยู่กับตักของปอ ที่เป็นคนจูบกับเธอ ส่วนฟ้ากับนุชนั่งอยู่ข้าง ๆ ตัว ซึ่งทั้ง 2 สาวเป็นคนที่เคล้นคลึงหน้าอกเธอ จนยังเป็นรอยแดงเป็นปื้นอยู่ ยอดอกก็ยังแข็งเป็นไตเพราะรสสัมผัสที่ได้จากปากและลิ้นของทั้งคู่ ส่วนมาลีกำลังเอาลิ้นเลียริมฝีปากที่เปรอะเปื้อน น้ำ!ของเธออย่างเอร็ดอร่อยแถมยังเอานิ้วแหย่เข้า!เธอแล้วมาดูดกินน้ำ!ยั่วเธออีก สาวิตรีสะดุ้งด้วยความเสียวยิ่งเห็นสายตาที่ยังมอง!เธอ ไม่วางตาของมาลีต้องรีบร้องบอก “มาลี สาไม่ไหวแล้วนะ น้ำแตกคาปากเธอไม่รู้กี่รอบแล้วนะ” “จริงเหรอ เมื่อกี้เห็นร้องเรียกหา!มา!!อยู่นี่นา เอ หรือว่าเราฟังผิดนะ ว่าไงพวกเรา” มาลีหันไปถามเพื่อน ๆ ซึ่งแต่ละคนก็ตอบกลับมา เป็นเสียงเดียวว่าได้ยินอย่างที่มาลีพูด “บ้า พวกเธอนี่ เราอายนะ ยังไม่เห็นตอบเลยว่าทำไมถึงมารุมสกรัมเราได้” “ก็เห็นอาบน้ำนานก็เลยเป็นห่วงเลยย้อนกลับมาดูนะ ที่ไหนได้ มาถึงเห็นสากำลังเอานิ้วแหย่! บี้นมตัวเองอยู่ ก็เลยวางแผนกับพวกนี้นะ แหม เห็นเงียบ ๆ อย่างนี้ สาก็เซ็กส์จัดเหมือนกันนี่นา หน้าอกก็ใหญ่ !ก็โหนกนูนน่าเลีย น่า! ใครได้สาเป็นแฟนนี่คงจับ!ทุกวันแน่เลย” มาลีตอบ “เห็นได้ยินแว่ว ๆ ว่า!ใครใหญ่นะ เห็นบอกว่า!ดีเหลือเกิน เสียว!เสียว!ไปหมดแล้ว” นุชแซวมาอีกคน “บ้า พวกเธอก็… ก็ยืนดูตอนคาบพละอยู่ด้วยกันไม่ใช่เหรอ เห็นดูกันตาไม่กระพริบทุกคนเลย” สาวิตรีตอบอาย ๆ “อ้อ !อาจารย์วิชาญนี่เอง อืม งั้นก็เข้าใจแล้วล่ะ ตอนเอานิ้วแหย่!ก็คิดว่าเป็นอาจารย์กำลัง!อยู่ละสิ มิน่า เด้ง!รับเหลือเกิน เคล้นนมตัวเองจนบิดเบี้ยวไปมาเลย” ฟ้าแซวพร้อมกับขยำหน้าอกสาวิตรีเบา ๆ “เออ ตกลงสาจะไปทำกับข้าวให้อาจารย์จริง ๆ หรือว่าจะทำอย่างอื่นด้วยจ๊ะ” ปอถาม “ก็ว่าจะไปทำกับข้าวอย่างเดียวนะ แต่ถ้าเงี่ยนมาก ๆ จะจับอาจารย์แก!ให้!หักเลย” สาวิตรีตอบ “ปอว่า!สาจะแหกมากกว่านะ ขนาดอยู่ในกางเกงยังขนาดนั้น ถ้าเห็นของจริงจะขนาดไหนเนี่ย อูย แค่คิดก็เสียว!ไปหมดแล้ว” “พวกเธอพยุงฉันไปอาบน้ำหน่อยสิ ขาอ่อนไปหมดแล้ว บ้าจริง แบบนี้ฉันจะไปทำกับข้าวให้อาจารย์ได้ยังไงล่ะ” สาวิตรีบ่นพลางให้เพื่อนช่วยพยุง ลุกขึ้น “แหม ไม่ต้องบ่นหรอกน่า รับรองว่าเธอได้ไปทำกับข้าวแล้ว!กับอาจารย์แน่คืนนี้ เพราะอาจารย์แกนัดตอน 2 ทุ่ม นี่เพิ่ง 5 โมงเย็นเอง ยังมีเวลาเล่นอะไรสนุก ๆ ได้อีกเยอะ” มาลีพูดพลางพยุงสาวิตรีไปอาบน้ำ “หา พวกเธอจะทำอะไรฉันอีกเหรอ แค่นี้ฉันก็จะยืนไม่ไหวอยู่แล้วนะ” สาวิตรีร้องออกมา “พวกฉันนะไม่ทำอะไรเหรอหรอก แต่ว่าตอนรุมเธอนะ พวกฉันก็เงี่ยนเหมือนกันแถมยังไม่เสร็จกันสักคนเพราะมัวแต่ช่วยให้เธอเสียวจนน้ำ!แตก ไม่รู้กี่รอบ คราวนี้เธอต้องช่วยพวกฉันบ้าง ไม่งั้น เธอโดนรุมอีกรอบแน่” ฟ้าตอบพร้อมกับเอามือไปขยำ!สาวิตรีอย่างมันเขี้ยวทีนึง “ได้ ๆ ๆ แหม แค่นี้ก็ต้องขู่ด้วย” สาวิตรีตอบพร้อมกับเอามือไปขยำ!ของฟ้ากับมาลีที่ช่วยพยุงเธอมาคนละข้างพร้อมกับสอดนิ้วเข้าไปในควานรู! อย่างรวดเร็ว นิ้วสอดเข้าไปจนมิดนิ้วอย่างง่ายดายเพราะมีน้ำ!ขังเต็มใน!ตั้งแต่ตอนรุมเธอ “อูย ซี๊ดดดดดด ยายสาบ้า แหย่นิ้วเข้าไปมิด!ก็ไม่บอก เดี๋ยวก็ได้ล้มทั้ง 2 คนหรอก” ฟ้าว่า
52. see you life (0)

05-03-2006, 10:22:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
“ไม่ล้มหรอกจ๊ะ นุชกับปอช่วยประคองอยู่แล้วนี่ไง” นุชว่า ไม่ได้ประคองเปล่า นุชกำลังใช้มือเคล้นหน้าอกขนาดพอดีพอของฟ้าอยู่ นิ้วชี้ก็เสียดสีไปมาที่ยอดอกสีชมพูที่ค่อย ๆ แข็งตัวรับนิ้ว ส่วนหน้าอกอีกข้างก็ถูกสาวิตรีที่อยู่ตรงกลางเธอกับมาลีหันมาใช้ปลายลิ้นเลียใต้ฐานนม แล้วค่อย ๆ ขยับสูงขึ้นมาจนถึงยอดอก สาวิตรีเม้มยอดอกของฟ้าด้วยริมฝีปาก ขบเม้มเบา ๆ พร้อมกับใช้ปลายลิ้นตวัดถี่ ๆ สลับกับช้า ๆ แต่เน้นหนัก ๆ ส่วนนิ้วที่คาอยู่ในรู!ของฟ้าก็เริ่มชักเข้าออกช้า ๆ ให้นิ้วสัมผัสกับเม็ด!แบบเต็ม ๆ “อูยยยย ซี๊ดดดดด ยายปอ ยายสา นี่จะรุมฟ้าท่ายืนแบบนี้เลยเหรอ อูย เสียวจนขนลุกไปหมดแล้ว อืมมม” ฟ้าร้องครางได้แค่นั้นก็ต้องเงียบเสียงลง เพราะโดนนุชประกบปากจูบอย่างดูดดื่ม ลิ้นของทั้งคู่ตวัดรัดพันกันไปมาตามอารมณ์ที่กำลังลุกโชน มือของทั้งคู่ก็เคล้นหน้าอกของแต่ละฝ่าย สาวิตรีค่อย ๆ ทรุดตัวลงนั่งที่พื้น เธอประกบปากเข้ากับหัวเข่าของฟ้า เริ่มเลียหัวเข่าของฟ้าช้า ๆ ฟ้าขาเกร็งแข็งขึ้นทันที ตุ่มขนลุกชันเห็นได้ชัด ยิ่งพอสาวิตรีอ้อมไปเลียตรงข้อพับเข่า ฟ้าแทบจะเข่าอ่อนทรุดลงมากับพื้น ดีแต่ว่านุชช่วยประคองอยู่ได้ ตอนนี้สาวิตรีเริ่มเลียจากข้อพับเข่าขึ้นไปตามขาอ่อนขาวสะอาดของฟ้า ลิ้นนุ่ม ๆ อุ่น ๆ ละเลงไปทั่วขาอ่อนขาวละเอียดของฟ้า สัมผัสกับตุ่มขนที่ลุกชันด้วยความเสียวซ่าน สาวิตรีไล่ปลายลิ้นขึ้นไปเรื่อย ๆ จนถึงสะโพกผายได้รูป เธอเริ่มขบริมฝีปากเบา ๆ ไปทั่วบริเวณสะโพกของฟ้า สลับกับการดูดด้วยปากอย่างเบา ๆ ฟ้าสะดุ้งทุกครั้งที่โดนแบบนั้น ความรู้สึกมันเหมือนถูกไฟฟ้าช๊อตเบา ๆ ปนกับความเสียวซ่านที่ยากจะบรรยาย ยิ่งนุชอ้อมมาด้านหน้าเธอแล้วเริ่มใช้หน้าอกขนาดกระทัดรัดถูไถกับหน้าอกของเธอโดยที่ปากยังประกบจูบ กับเธอ ยอดอกของนุชแข็งเป็นไตพอ ๆ กับของเธอด้วยอารมณ์เงี่ยนที่คุกรุ่นอยู่ในใจ สายตาของ 2 สาวหยาดเยิ้มไปด้วยไฟตัณหา สาวิตรีลากลิ้นไปที่กลางร่องสะโพกของฟ้า ใช้มือแบะสะโพกของฟ้าออก มองเห็นรูตูดที่กำลังขมิบยวบ ๆ ด้วยความเงี่ยน เธอเลยเกิดความคิดดี ๆ ขึ้นมา แล้วค่อย ๆ ลากลิ้นขึ้นไปตามแผ่นหลังขาวสะอาดได้รูปของฟ้า จนเธอลุกขึ้นยืนเต็มตัวแล้วกระซิบแผ่ว ๆ ที่ริมหูของฟ้า พร้อมกับเม้มติ่งหู แล้วขบเบา ๆ ฟ้าถอนปากออกจากการจูบกับนุชแล้วเข้าสวมกอดนุชเอาไว้ หน้าอกของทั้งคู่เบียดกันจนล้นทะลักออกมาทางด้านข้าง ฟ้ากระซิบบอกนุชตามที่สาวิตรีบอก นุชยิ้มอย่างหยาดเยิ้มแล้วสบตากับฟ้า ก็พบสายตาที่มองมาอย่างร้อนแรง 2 สาวหันไปมองสาวิตรี ที่กำลังยืนยิ้มอยู่ เธอพยักหน้าให้สัญญาณพร้อมกับแลบลิ้นเลียริมฝีปากสีชมพูระเรื่อ นุชเอนตัวลงนอนส่วนฟ้าค่อย ๆ คลานมาหานุชทางด้านศีรษะ เธอคลานเข้ามาคร่อมตัวนุชแบบกลับหัวเหมือนเลข 69 แต่เป็นเลข 69 ที่สวยงามยิ่งนัก สะโพกขาวผ่องของฟ้าลอยอยู่หน้าของนุชพอดี โคก!ของฟ้าก็จ่ออยู่ปากของนุช โคก!ของฟ้าโหนกนูนพอ ๆ กับสาวิตรีแต่ที่ต่างกัน คือขนของฟ้าไม่ได้ขึ้นดกดำอย่างสาวิตรี มันขึ้นแค่บาง ๆ พอปกคลุมเนิน!เท่านั้น ส่วนร่องแคม!นั้นขาวสะอาดไม่มีเส้นขนใด ๆ มาบดบังความสวยงามของร่อง!เลย ยิ่งตอนแยกขาคร่อมตัวนุชอยู่ ร่อง!แยกออกเล็กน้อย มองเห็นเนื้อในสีชมพูระเรื่อที่กำลังขมิบน้ำเงี่ยน ออกมาจนย้อยลงมาตามต้นขา บางส่วนก็หยดลงที่หน้าของนุช เม็ด!ก็โผล่ออกมายั่วลิ้น ส่วนฟ้าก็ก้มมองโคก!ของนุชอยู่ เนิน!นั้นไม่ใหญ่นัก แต่ก็เหมาะสมกับตัว มีเส้นขนขึ้นดกดำเต็มเนิน! แต่ไม่รกตา มีปกคลุมไปตามแคม!จนถึงร่องตูด ตอนเธอก้มมองก็เห็นการขมิบของรู!ของนุช อย่างชัดเจน พอรู!ขมิบ!น้ำเงี่ยนก็ไหลซึมเยิ้มออกมา ฟ้าก้มหน้าลอดใต้หน้าท้องตัวเองซึ่งเป็นลอนกล้ามเนื้อของนักกีฬาหญิงไปมองหน้านุช ที่ผงกศีรษะขึ้นมาดู พอสบตากันก็พยักหน้าให้สัญญาณ นุชผงกหัวแลบลิ้นเลียไปที่เนินโคก!อันขาวสะอาดของฟ้าทันที ใช้สองมือแบะกลีบของฟ้า ออกเห็นเป็นรู!ลึกแดงแจ๋ราวเนื้อหอยแครงสดและเป็นมันเลื่อมด้วยน้ำเมือกหล่อลื่น นุชแลบลิ้นออกตวัดไปมาเบาๆที่กลีบนอกอย่างไม่รังเกียจ แล้วล่วงล้ำเข้าไปถึงกลีบในกระดกลิ้นเขี่ยเบาๆที่ปลายเม็ด!ที่อยู่เหนือรู! ฟ้าสะดุ้งตัวโก่งครางซี๊ด "อูยยย์...นุชเธอก็เลียเก่งไม่เบาเหมือนกัน....ซี๊ดด...เราเสียวรู!...ซี๊ดด...อูยยย์--..ลิ้นของเธอเรียวดีเหลือเกิน..อูยย...ซี๊ดดด์...โอ๊ะ..นุช..โอ้ยยย์..
53. see you life (0)

05-03-2006, 10:23:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอดูดเม็ดเราเบาๆหน่อยเราเสียวมากรู้มั้ย..ซี๊ดด...อืมม์..ดีจริง..ดีเหลือเกิน..ซี๊ดดด..เลียลึกเข้าไปข้างในอีกซีจ๊ะนุช.." บัดนี้สองร่างเปลือยของสองสาวกลับหัวกลับหางผลัดกันเล่นเกมชิวหาพาสนุกดูดเลียอย่างเมามันและเต็มไปด้วยความสุขเสียวกระสัน สะโพกผายใหญ่ของฟ้าที่คร่อมอยู่บนใบหน้าของนุชกระดกขึ้นลงหยุบๆด้วยความกระสันจากการถูกดูดเม็ด*** บางครั้งมันสั่นไหวระริก จนต้องกดแนบเนิน!นั้นลงบนใบหน้าของเพื่อนสาวอย่างลืมตัวเพราะความ สยิวเสียวเป็นที่สุด เช่นเดียวกับโคกเนินที่แอ่นหงายของนุชซึ่งกระเด้ง กระดอนขึ้นลงด้วยอำนาจความเสียวสยิว......สองขาของเธอแบะถ่างอ้าสุดล้า เสียงครวญครางของสองสาวดังระงมจนไม่รู้ว่าเสียงใครเป็นเสียงใคร “อู๊ยซ์..ซ์...นุชจ๋ามันสะ...สะ..เสียว..อูย..เอาลิ้นเลียเข้าไปลึกๆซิ..อูยยย..ใช่...ชะ...ชะ..ใช่..นั่นแหละ..ฮ๊อย..ซี๊ดดด์...อ๊าวซ์...อย่า...อย่าดูดเม็ด.. ตรงนั้นมัน..มัน..เสียวมาก..ซี๊ด...เสียวใจจะขาดแล้ว..อูยย” “อูย ฟ้าจ๋า ทำไมลิ้นเธอไวแบบนี้ล่ะ เลียเม็ด!นุชจนแทบจะหลุดเลย อูยยยย อย่าดูด!แรงสิ มันเสียวนะ ซี๊ดดด… เอาลิ้นแหย่รู!ด้วยสิจ๊ะ แบบนั้นแหละ อูย ดูดน้ำ!นุชกินด้วยสิจ๊ะ อืมมมม” นุชมัวแต่ร้องครางอยู่เลยโดนฟ้าเอา!มาครอบปากให้เลียต่อ นุชจึงเริ่มดูดเลีย!ของฟ้าต่อไป ตอนนี้ 2 สาวได้แต่ครางในคอแล้วเพราะปากของทั้งคู่ไม่ว่างแล้ว มือก็ช่วยกันเคล้นคลึงขยำนมของอีกคน ส่วนสาวิตรีพอเห็นนุชกับฟ้าเล่น 69 กันเรียบร้อยแล้วไปจึงหันไปดูที่ปอกับมาลีก็เห็นปอกำลังเล่นหน้าอกอวบใหญ่ของมาลีอยู่ แต่เธอไม่ได้ใช้มือ เธอใช้ปลายผมที่กำมืออยู่ในมือค่อย ๆ เขี่ยที่ยอดอกสีน้ำตาลอ่อนของมาลีทั้งสองเต้า “ปอจ๋า เข้าใจเล่นจังนะ ทำไมมันเสียวแบบนี้ล่ะ อูยยยย ทั้งเสียว ทั้งจั๊กจี้เลย ซี๊ดดดด เขี่ยเบา ๆ หน่อยสิ มันเสียวนะ” สาวิตรีเห็นแบบนั้นจึงเดินไปข้าง ๆ มาลีจ่อปากเข้ากับรูหูขาวผ่องแล้วเป่าลมอุ่น ๆ เข้าไปช้า ๆ มาลีสะดุ้งด้วยความเสียว ขนลุกขึ้นมาทันที สาวิตรีเห็นแบบนั้นจึงประกบปากกับรูหูของมาลีทันทีพร้อมกับแลบลิ้นสีชมพูแหย่เข้าไปในรูหูของมาลี ชอนไช ควานไปจนทั่ว ส่วนมือของสาวิตรีก็ลูบไปทั่วแผ่นหลังขาวสะอาด สะโพก ขาอ่อนเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับมาลี ปอเห็นแบบนั้นจึงก้มหน้าไปเม้มยอดอกของมาลี ด้วยริมฝีปากสลับกับดูดหนัก ๆ มาลีตอนนั้นถูกประกบอยู่ระหว่างปอกับสาวิตรี หน้าอกถูกทั้งเคล้นคลึงและดูดเลียจนเป็นจ้ำแดง ๆ ส่วนด้านหลังก็ถูกสาวิตรีใช้ลิ้นเลียไปทั่วแผ่นหลัง ซอกคอ ติ่งหู จนมาลีขาสั่นต้องเกาะปอไว้เป็นหลักพยุง ยิ่งสาวิตรีเลื่อนตัวลงต่ำลงมาจนถึงสะโพก พร้อมกับแหย่ลิ้นเข้าไปที่ง่ามตูด ลากขึ้นลงช้า ๆ มาลีแทบจะน้ำ!แตกซะให้ได้ ยิ่งปอกับสาวิตรีสอดมือเข้ามาทั้งจากด้านหน้าและด้านหลังมาบี้*** กับแหย่ร่อง!ของเธอพร้อม ๆ กัน ตอนนี้นิ้วของปอกำลังบี้!เธอ ส่วนนิ้วสาวิตรีจมหายไปในรู!ของเธอ มาลีได้แต่ร้องครวญคราง “อูยยยยย ซี๊ดดด อย่าบี้!แรงแบบนั้น มันเสียวนะ อูย ปอจ๋า ดูดนม บี้!เก่งจริง ๆ ซี๊ดดดด สาอย่าชักนิ้วเข้าออกแรงแบบนั้น มันเสียว!เสียว!เสียวนมไปหมดแล้ว โอ๊ย เอานิ้วออกทำไม กำลังจะเสร็จแล้ว” สาวิตรีลุกขึ้นยืนเอานิ้วมือที่เปื้อนน้ำ!มาลีจนชุ่มมาดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อยแล้วบอกให้มาลีนอนตะแคงขาข้างหนึ่งขึ้นสูง ตัวของเธอเองนั้น ก็สอดตัวเองเข้าในหว่างขาของมาลี กดเนิน!ขาวสะอาดอวบอูมให้ชนเนิน!อวบ ๆ รกด้วยขนกันจนร่อง!ต่อร่อง!ชนกันจนรู้สึกได้ ส่วนปอก็นั่งคร่อมหน้ามาลีเอาโคก!ที่ปราศจากขนมองเห็นร่อง!แดงระเรื่อ เม็ด!ชี้เด่ด้วยความเงี่ยนไปจ่อที่ปากมาลีที่อ้ารออยู่แล้ว “มาลีจ๋า เกร็งลิ้นแข็ง ๆ ไว้แล้วแหย่มาในรู!ปอเลยนะ อูยย แบบนั้นแหละ ควานด้วย ซี๊ดดดด ผงกหัวเอาลิ้น!!ปอเลย อูยยย กินน้ำเงี่ยนปอด้วย อูยยย ดูดเลย ดูดน้ำ!ให้หมดเลยนะ” มาลีเมื่อเจอโคก!ขาวสะอาดไม่มีขนสักเส้นของปอก็เริ่มมันลิ้นมันปาก เธอจึงเริ่มควานลิ้นในรู!พร้อมกับดูดน้ำเงี่ยนไปไหลออกมาไปเรื่อย ๆ กลิ่นน้ำเงี่ยนหอม ๆ คาว ๆ ยิ่งสร้างความเงี่ยนให้เธอยิ่งนัก มาลีเอานิ้วมาแหกแคม!ของปอออกพร้อมกับประกบปากเข้ากับเม็ด!ที่แข็งท้าทาย ปลายลิ้นอยู่ เธอดูดมันหนัก ๆ สลับกับเลียด้วยปลายลิ้นแผ่ว ๆ ปอดิ้นเร่า ๆ ด้วยความเสียว ปากก็ร้องครวญคราง “มาลีจ๋า ทำไมเลีย!เก่งแบบนี้ ดูด!เบา ๆ หน่อย อูย ลิ้นไวจริง ๆ ดูดน้ำ!ปอให้อิ่มเลยนะ” ร้องไปพลางเธอก็เอามือข้างนึงเคล้นหน้าอกของมาลี อีกข้างก็เอื้อมไปเคล้นหน้าอกของสาวิตรี พอเห็นว่าเข้าที่เรียบร้อยแล้ว สาวิตรีก็แอ่นเอว ส่ายสะโพกให้โคก!ของเธอบดขยี้กับโคก!ของมาลี ด้วยวิธีนี้เม็ด!อันเป็นจุดเสียวกระสันยิ่งของสองสาวจึงชนกันอย่างจังและเมื่อมันถูกบดขยี้ ด้วยการส่ายเอวย้ายสะโพกแรงๆของสาวิตรีความเสียดสีที่บังเกิดก็กลายเป็นความมันและเสียวซ่าน สาวิตรียึดขาข้างหนึ่งของมาลีเอาไว้ พลางกระเด้าเนิน!ให้กระแทกกับเนิน!ของเพื่อน เป็นเวลาเดียวกับที่มาลีก็กระเด้งตอบรับให้เนิน!ปะทะกันเสียงดังพั่บๆ ยิ่งกระเด้า!เข้าหากัน แรงมากขึ้นเท่าไหร่ก็ยิ่งเสียวมากขึ้นเท่านั้น
54. see you life (0)

05-03-2006, 10:23:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยิ่งเสียวมาลียิ่งดูดเลีย!ปอหนักขึ้นเท่านั้นจนสะโพกปอบดขยี้ปากของมาลีอย่างหนัก “มาลี ซี๊ดดดด น้ำ!ปอจะแตกแล้ว ดูดแรง ๆ เลย ดูดแรงอีก อูยยย น้ำ!อะ.. อะ.. ออกแล้ว อูยยยย” ปอน้ำ!แตกไหลทะลักออกมาจนเต็มปาก เต็มหน้ามาลี พอน้ำ!แตกเสร็จปอก็พลิกตัวลงมาจากมาลีลงมานอนหอบหายใจด้วยความเหน็ดเหนื่อย ส่วนสาวิตรีก็เร่งบดขยี้!กับ!ของมาลี อย่างเต็มที่ เสียงกระทบดังพั่บ ๆ ดังลั่น เสียงมาลีกับสาวิตรีแข่งกันครางดังลั่น " โอย..ย..ย..โอย..สาจ๋า..เราเสียว!เหลือเกิน...เด้า!เธอเข้ามาแรงๆ...ซี๊ด...ด..ด..แรงๆ..แรงอีก..อูย..ย.." " เป็นไงดีมั้ย...ซี๊ด..ด..สาก็เหมือนกัน....ซี๊ด.ด..ด..เสียวเหลือเกิน...ตัวเอาเข้ามาหนักๆซิ...น่าน..ยังงั้นแหละ...โอย.ย.ย...มันจริงๆ..ซี๊ด.ด..ด. " "ซี๊ด.ด...เดี๋ยวเรากระเด้ากันให้น้ำออกเลยนะ..อูย.ย...เสียวที่!ที่!จริงๆ..ซี๊ดดด..." " จ้ะๆ..สา..ซี๊ดดด...เราก็เสียวตัวเด้าเข้ามาหนักๆอีก..อูยย...ใช่ๆ..อูยย..ใช่แล้ว!ของสาบดขยี้!เราเสียวดีจริง...ออย..อูยย..อ๋อย..ซี๊ดดดด... สาจ๋า.า.า..เราจะทนไม่ไหวแล้วนะ...ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน...น้ำจะออกแล้ว...ซี๊ดด." " โอยย..ซี๊ดดด...สาก็เหมือนกัน...เกือบ...เกือบออกแล้ว...ซี๊ดด..จวนแล้ว..โอย....ช่วยเราด้วย..ซี๊ด.ดด..กระเด้า!เข้ามาแรงๆ...น่าน.. บดขยี้!กับ!ของสาเร็วๆ..โอยย..โอยยย..โอ้ยยย..น้ำ..น้ำ..จะ..จะ..จะแตกแล้ว...ซี๊ดดด.." " อูยยย...สาจ๋าเรา..เรา..เราแย่แล้ว..ซี๊ดดด...ทนไม่ไหวแล้ว.ว.ว..โอ้ยยย...น้ำ....น้ำ..น้ำออก...ออกแล้ว...โอย...ออกแล้ว...สาจ๋า.." " โอยย..ออก...ออก...ของเราก็ออก....ซี๊ดดด..โอยย..ปล่อยออกมาเลย...ซี๊ดด...ปล่อยเต็มที่เลย...อูย..อร่อย..เหลือเกิน...ซี๊ดด... " ทั้ง 2 สาวตัวเกร็งสั่นสะท้านน้ำ!แตกออกมาพร้อมกันจนเปียกไปทั้งง่ามขา เนิน!ของมาลีเปรอะไปด้วยน้ำ!ทั้งของเธอและสาวิตรีจนขนหมอยเปียก แนบเนิน! ส่วนฟ้ากับนุชที่เล่นท่า 69 อยู่ก็ใกล้จะถึงจุดสุดยอดกันแล้ว ตอนนี้หน้าของ 2 สาวเปรอะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาจากรู!ของเพื่อน เสียงครวญครางดังระงม นุชผงกหัวออกจากเนิน!ของฟ้าแล้วร้อง “ฟ้าจ๋า ดูด!นุชแรง ๆ หน่อย น้ำ!นุชจะแตกอยู่แล้ว อูยยยย ซี๊ดดดดด” พอร้องบอกเสร็จนุชก็ผงกหัวขึ้นไปเลีย!เลีย!ของฟ้าต่อ ฟ้าได้ยินนุชร้องบอกแบบนั้นจึงดูดเลียเม็ด!นุชอย่างหนัก มือก็ขยี้เคล้นคลึงหน้าอกของนุชไปด้วย พร้อมกับมือของนุชที่เอื้อมมาเคล้นหน้าอก ของฟ้า จนในที่สุด วาระสุดท้ายของความเสียวของ 2 สาวก็มาถึง ต่างคนต่างก็แยงลิ้นเข้าไปควานในรู!ของอีกฝ่ายแล้วเกร็งลิ้นให้แข็ง ให้ผงกหัวให้ลิ้นกระเด้าของออกในรู!จนน้ำ!แตกด้วยกันทั้งคู่ น้ำ!ของฟ้าทะลักออกมาจนเต็มหน้านุชไปหมด ลิ้นก็ถูกรู!ขมิบจนแทบจะขาด ติดอยู่ใน! ส่วนฟ้าก็ถูกน้ำ!ของนุชทะลักออกมาจนเลอะปากไปหมด สองสาวฟุบอยู่ในท่านั้น ตอนนี้ในห้องมีแต่เสียงหอบหายใจด้วย ความเหน็ดเหนื่อยดังอยู่เบา ๆ ทั้ง 5 นอนพักกันอยู่สักครู่จึงได้ประคองกันไปอาบน้ำชำระคราบน้ำเงี่ยนที่ติดตามตัว แต่ตอนอาบน้ำกันยังไม่วาย เคล้นนม ขยำ!บี้!กันจนเสร็จไปอีกคนรอบ ตอน 1 ทุ่มทั้ง 5 สาวถึงได้เดินโผเผกันออกมาจากห้องอาบน้ำ แต่ละคนหน้าตาอิดโรยแต่เปี่ยมไป ด้วยความสุข ทั้ง 5 นั่งรถของปอไปบ้านอาจารย์วิชาญกัน ระหว่างทางก็คุยกันไปเรื่อย ๆ “ยายสา ตกลงคืนนี้เธอจะไปทำกับข้าวให้อาจารย์วิชาญจริง ๆ เหรอ” ปอถามสาวิตรี “ก็จริงนะสิ ไม่งั้นวิชาพละสาตกแน่ ๆ” “แหม วิชาพละตก แต่วิชาเพศศึกษาแกคงได้เต็มแน่ ยายสา” มาลีแซวมา “บ้า ปีนี้พวกเราไม่ได้ลงเรียนสักหน่อย” “มาลีเขาหมายถึงเพศศึกษาที่แกจะไปติวกับอาจารย์วิชาญคืนนี้ต่างหาก” ฟ้าแซวมาอีกคน “สาจะเอาแรงที่ไหนไปติว พวกเธอเล่นเอาสาหมดแรง น้ำ!แทบไม่เหลือสักหยด” “แหม สาไม่ต้องใช้แรงหรอก เดี๋ยวอาจารย์เขาใช้แรง ใช้!เองแหละ สาหมดแรงแหละดีแล้ว จะได้ถูกปล้ำสะดวก ๆ ไงล่ะจ๊ะ” ปอว่า “แล้วระวังเดินขาถ่างมามหาลัยนะจ๊ะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน” นุชว่าพร้อมกับยิ้มล้อเลียน “จะไปไหนก็ไปเลยไป แซวอยู่ได้” สาวิตรีไล่เพื่อน ๆ หน้าแดง “จะไปส่งสาให้ถึงประตูบ้านอาจารย์วิชาญก่อนนะ แล้วค่อยให้อาจารย์ส่งสาขึ้นสวรรค์อีกที” มาลีบอก “พวกเธอนี่ อย่าพูดสิ” “ทำไมเหรอจ๊ะ เสียว!ขึ้นมาละสิ สาเอ๊ย พรุ่งนี้เธอเดินขาถ่างแน่
55. see you life (0)

05-03-2006, 10:24:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แค่นี้ก่อนเดี๋ยวมาใหม่
56. hanguan (0)

05-03-2006, 15:09:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dig and wait -_-"
57. hanguan (0)

05-03-2006, 16:38:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
digdigdig
58. hanguan (0)

05-03-2006, 16:40:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดขุดขุดละก็ขุดขุดขุด
59. hanguan (0)

05-03-2006, 16:41:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีครายอยู่บ้างเนี่ย
60. hanguan (0)

05-03-2006, 16:43:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครายอยู่ช่วยส่งเสียงโหน่ย
61. Asakura_renji (0)
Mail to Asakura_renji

05-03-2006, 17:48:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รีบๆกลับมาต่อนะคับรออ่านอยู่ ขุดๆๆๆๆๆ
62. Dig
(Non member)
    06-03-2006, 00:26:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Dig!! Dig!! Dig!! Dig!!
63. ซักคน -*-
(Non member)
    06-03-2006, 16:50:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาต่อเรวๆๆดิวะ ~~~ เอิ้กๆ

< หน้าที่แล้ว [1] [2] [3] [4] [5] [6] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: