---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:50 ของวันที่ 24/08/2017
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
การ์ตูน (หน้าที่ 1/193)
[1] [2] [3] ...[191] [192] [193] หน้าถัดไป >
[ WarLord ] จ้าวนักรบกลียุค !!!!
0. Zixvudo (0)
Mail to Zixvudo

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    08-12-2005, 22:41:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คุย กัน ได้ ทุกเรื่อง ใน วอร์ลอด ครับ

ภาค นี้ จบ ที่ ตอน 300 นะครับ

ใครอยากทราบ หรือ ถามอะไร ก็ ถามได้ครับ

มีรูป สวยๆ มาฝาก ด้วยครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(325 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ให้ ทาย กันเล่นๆ ครับ ใน รูป ใครเอ่ย
1. Zixvudo (0)

08-12-2005, 22:46:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครที่ ยังอ่าน ไม่ถึง คง งง ล่ะซิ ว่า ใช่เรื่อง วอร์ลอด แน่หรอ

ตอบ คืด ใช่ครับ สังเกตุ ต่างหู พันทัพ ด้วยนะครับ หุหุหุ

จะมา อัพเดต ทุกวัน จน สิ้น เดือน เลยครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(222 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: และ เค้า สุดยอด วอร์ลอด อีกคน .... ไม่บอกคงรู้น
2. Zixvudo (0)

08-12-2005, 23:05:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาไปดูอีกคนครับ แต่ละคน โหด

ทั้งนั้น

หึหึหึ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(617 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: คนนี้น่าจะตอบได้นะครับ หึหหึ
3. ~๏[B]lazi[N]๏~ชิชะบะแหล่ว (0)
Mail to ~๏[B]lazi[N]๏~ชิชะบะแหล่ว

08-12-2005, 23:52:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คนแรกนี่ใครคับ อย่าบอกว่า หวู่หนาน นะคับ เพราะดูเหมือน ซุปเปอไซย่า จาก เรื่องดราก้อนบอล มากกว่าอ่ะ

ส่วนคนที่สองนี่ อสูรทมิฬ หรือ ฟ้าทมิฬ แน่นอน

คนที่สามนี่ ไจแอ้นชาร์ค แน่ๆ แต่ทำไมมันมีผมล่ะคับ ในหนังสือการ์ตูนมันหัวล้านนิ

ปล.ผมอ่านแต่เวอชั่นหนังสือการ์ตูนอ่ะนะ เลยไม่เคยเห็นตัวละครในเวอชั่นที่คุณเอารูปมาลงอ่ะ มาจากเวอชั่นไหนอ่ะคับ

4. สาวกวอร์ลอร์ด
(Non member)
    09-12-2005, 01:51:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีที่ๆให้อ่านเร็วกว่าที่ออกปะคับ แบบว่าอดใจรอม่ายไหวแล้ว อยากอ่านตอนต่อไปมากๆ แล้วก็อยากอ่านwarlord phoenix,มากๆ เห็นว่าจาเอามาลงa weekอะ อยากอ่านสุดๆ
5. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:15:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีครับผม แต่

วอร์ลอร์ด ฟินิกซ์ มันสู้ วอร์ลอร์ด ภาคที่เรา อ่านๆกันไม่ได้เลย

ครับ ผม

6. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:29:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถูก แล้ว ครับ ผม ภาพแรก คือ หวู่หนานร่างสุดยอดครับ

เป็นการ รวมกัน ของ หวู่หนานดี + เลว ครับ ก่อนตัดสิน

ศึกสุด ท้าย กับ ฟ้า ทมิฬครับ

ช่วง นี้ พลังดัน ทะลุ ไป กว่า 90 บรรยากาศกันแล้วครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(388 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: และ เค้าคน นี้ล่ะครับ ใครเอ่ย 555+
7. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:36:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โครตเท่ เลย สิ ครับ หุหุหุ

ว่า หวู่หนาน จะเหมือนดรา ก้อน บอล ก็ นิดๆนะครับ

แต่ ความ เท่ ล่ะก็ หวู่หนาน กิน ขาดครับผม

และ ยิ่ง ความ เก่ง ด้วยล่ะก็ โกจิต้า ร่าง 4 ที่ว่าแน่ สุด ในดราก้อนแล้ว

ผม ว่า ถ้า มา เจอ

กับ ฟ้า ทมิฬ หรือ หวู่หนาน ก็ได้ เอาตอน ช่วง ท้ายๆ เรื่องนะครับ

ผมว่า โกจิต้า มีสิทธิ

จอด เอาได้ ง่ายๆนะครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(211 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: บรรดา สาว งาม ทั้ง หลาย ทำเอา หวู่หนานต้องหวั่นไหว
8. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:44:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามว่า หวู่หนาน ที่ 99 หรือ 90 เท่าไร บรรยากาศ เนี่ยครับ

มีอะไร ดี หรอ

ก็ สำเร็จ วิชา ที่ สลายร่างได้ดังใจชอบครับ ตราบได้ที่ยังควบคุม พลัง บรรยากาศ ได้ อยู่ ก็จะ ไม่มี ทางตายครับ

พูดง่ายๆ ร่างสลาย แต่ ก็ สร้างมาใหม่ได้

และ วิชา ที่ ถือ ว่า สุดยอด แล้วของ

ตระผมล ไป่ ครับ

วิชา เทพนักรบ อเวจี ไงครับ เป็น ยังไง น่ะหรอครับ ดูเอานะครับ

หุหุหุ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(675 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: แต่ละคน 90 บรรยากาศ+ทั้งนั้นครับ
9. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:48:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สรุป คือ

วอร์ลอร์ด ในภาพด้านบน ทั้งหมด

รุม ฟ้า ทมิฬ คนเดียวครับ

ผลเป็นยังไงน่ะหรอ

ดูเองครับ

ฟ้าทมิฬ สุดยอดดดดดด !!!!!!

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(704 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: อัดร่างปราณ ลดพลัง ไม่ เท่ากับอัดร่างจริง หรอก !!
10. Zixvudo (0)

11-12-2005, 06:55:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หวู่หนาน : ชั้น ขอ ตัดสิน ศึกสุดท้าย กับแก และ คนที่ จะแพ้ วันนี้
ก็ คือ แก ฟ้าทิมิฬ !!!!!!!

ฟ้าทมิฬ : ก็ดี ชั้น จะไม่ปล่อย ให้ คนชั่วๆ อย่าง แก ครองจักรวาล
ต่อไป ได้อีก เหมือนกัน
::

Modified on: 11-12-2005, 06:57:37
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(250 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: แปล มั่ว นะ เน้น มัน หุหุหุ

11. Zixvudo (0)

11-12-2005, 07:00:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสีย ท่า โดน ฟัน ซะเเล้ว

วิชา สลายสัมภเวสี

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(312 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ดูเอา วิชา โกง แค่ไหน หุหุหุ
12. Zixvudo (0)

11-12-2005, 07:03:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไปดู กัน เต็มๆ อีก ครั้ง สุดยอด วอร์ลอร์ด แห่ง จักรวาล Vs ฟ้าทมิฬ !!!!!!!!
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(871 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: พลังฝีมือ เรา พอๆกัน แต่ จำนวน เราต่างกัน
13. Zixvudo (0)

11-12-2005, 07:12:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พรุ่งนี้ จะเอา ศึก สะท้าน จักรวาล

ระหว่าง ไป่โฉว่ - ไซอา

สู้เต็มกำลัง หวัง ตัดสินผล เป็นตาย

มาให้ชม กาน

ใคร ชอบ ไป่โฉว่ ยกมือ รู้นะ ว่ามีเยอะ

หุหุหุ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(146 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ภาพ ก่อน ชม ศึกสุดท้าย ของ ทั้ง 2
14. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:26:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มาเริ่ม กัน จาก ต่อ เล่น ที่ 41 กันเลย

ไป่โฉว่ เสียพลัง อย่าง มาก ใน ไฮรอน ฮอร์น

และ เสียพลัง มาก ขึ้นอีก เมื่อ สู้กับ ไจแอนท์ ชาร์ค

ตอนนี้ วอร์ลอร์ด ทั่วโลก ได้พ่ายแพ้ ให้ แก่ จ้าวสวรรค์ บลูคิงดอม แล้ว

ราโอ ผู้ครอบครองเคล็ด อสูร จ้าวแมงมุม ได้ พ่ายให้ กับ ฟ้าทมิฬ นักรบสมบูรณ์แบบ แห่ง บลูคิงด้อม

ไจแอนท์ ชาร์ค บาดเจ็บ หนัก เพราะ สู้กับ ไป่โฉว่ และ ถูก ไซอา ทรยศ ลอบ แทง ข้างอีก จึงหลบหนีไป

ปู้เอ้อ พายุคลั่ง แบล็คจากัว ก็ รับ มือ ไซอา ไม่ไหว

เหลือ เพียง เขา คนเดียว ที่ ยังยืน หยัด ยังไม่พ่าย เพราะ เขา ยอด วอร์ลอร์ด หมายเลข หนึ่ง แห่งผืนพิภพ ....... ไป่โฉว่....

หลังจาก สูญเสียพลัง ไปมากแล้ว เขา ยัง มีศัตรู คู่ อาฆาต ของเขา

นั่นคือ ไซอา ซึ่งเขา ขอ ตัดสิน ศึก นี้ กับไซอา

15. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:32:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่นาน ผลก็ ปรากฎ เขา............ไป่โฉว่ เป็น ฝ่าย พ่าย และ ไจอา ผู้ชนะ เจ็บ สาหัส

และ เขา ไป่โฉว่ ถูก ช่วย ชีวิต ไว้ โดย อีก บุคคลิก นึง ของลูกชายตัวเอง

จิตมาร หวู่หนาน

ซึ่งตอนนี้ เขา กล้า พูดเต็ม ได้ปาก ว่า เขา มีแค่หนึ่งเดียวใน จักรวาล

เขา คือ ไป่หวู่หนาน

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(123 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: เขา ผู้ซึ่งตอนนี้ไม่ด้อยกว่าใครในจักรวาล
16. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:41:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และ หลังจาก พัก ฟื้น มาพอสมควร แล้ว ตอนนี้ ได้ เวลา ทวง พื้นพิภพ

คืนจาก พวกดาว บลูคิงด้อม แล้ว และ ครั้งนี้ไป่โฉว่ ซึ่ง เคย พ่าย

ให้กับไซอา มา แล้ว เขา ขอ ท้าดวล กับ สุดยอด จ้าว สวรรค์อีก ครั้ง

ด้วย สภาพ สมบูรณ์ 100เปอเซ็น และ ครั้ง นี้ เขา ไม่ได้ไป เพียง

ผู้เดียวแต่อย่างใด เขาไป พร้อม ลูกชาย ของเขา ซึ่งตอนนี้ไม่ด้อย กว่า เขา และ ไซอา เลย

เพื่อ ป้องกัน ไซอา ผู้ยิ่งใหญ่ ใช้ การกระทำ ต่ำช้าแบบเดิม

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(149 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: มาเลยไซอา คราวนี้แกจำต้องสังเวยภายใต้หมัดของข้า
17. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:44:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
และเเล้ว ศึก สุดท้าย ก็มา ถึง
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(129 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: แสดงให้เห็นซิ ว่าแกเป็นคู่ปรับชะตาของข้า
18. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:47:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หลังจาก การ ต่อสู้ ดำเนิน มา อย่างดุเดือด

ในที่สุด เขา ทั้ง 2 ก็ ตัดสินใจ ตัดสิน ผลแพ้ชนะ ที่หมัด นี้

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(99 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ฮ่าห์ .........
19. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:50:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
1 หมัด ต่อ 1 หมัด วัด กันด้วยใจ....

เอ้ยไม่ใช่แล้ว

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(157 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: เอา ไปกินนน ...... ย่าหหห์
20. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:52:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หมัดระเบิด พยัคฆ์สมุทร 65 ชั้นบรรยากาศ

VS

หมัดอหังการสังหารวาฬ 65 ชั้นบรรยากาศ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(148 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ข้าไม่ยอมเด็ดขาดดดดดด
21. Zixvudo (0)

11-12-2005, 13:57:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ถ้ารับหมัด ระเบิด พยัคฆ์สมุทร ของข้าไม่ไหว ก็ไปตายซะ ......

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(149 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ลพัง 65 ชั้นบรรยากาศ ฟื้น ฟู สภาพ เซลล์
22. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:01:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วาง ผิด คิว แหะ ไม่เปนไร เข้า ใจอย่างงี้ปายก่อนแล้วกาน

เจ้า คือ ยอดนักรบที่เก่งกาจ ที่สุด ที่ข้าเคยเจอ ไป่โฉว่

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(88 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ไปตายซะ......
23. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:04:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เค้า คือ สุดยอด วอร์ลอร์ด ตัวจริง ไป่โฉว่

ถึงชนะ แต่เค้า ก็ต้องบาดเจ็บ สาหัส เหมือนกัน

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(175 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: กล้าลอบทำร้ายข้า เบื่อ ชีวิตมากแล้วใช่มั๊ยย..
24. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:06:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะพูดคุย หรือ ถามอะไร ก็ได้นะครับ ผม

ถ้า รู้จะตอบให้ทันทีครับ

25. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:07:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ศึก นี้ ไป่โฉว่ สู้ได้ใจมากเลยครับ
26. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:10:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สมัย นี้ ต้อง เทรน กัน หน่อย

ใส่ทำไมชุด วอร์ลอร์ด

ไม่ได้ใจเลย

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(273 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ข้านี่แหละ จะปฏิวัติ แฟชั่น วอร์ลอร์ด
27. Zixvudo (0)

11-12-2005, 14:12:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใคร อ่านวอร์ลอร์ด บ้างเลยหรอเนี่ย

- - "

28. ~๏[B]lazi[N]๏~ชิชะบะแหล่ว (0)
Mail to ~๏[B]lazi[N]๏~ชิชะบะแหล่ว

11-12-2005, 14:36:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ใช่ว่าไม่อ่านนะคับ แต่ผมกะลังงงอ่ะคับว่าเวอชั่นในรูปนี่มันเวอชั่นไหน เผอิญผมอ่านแต่แบบรวมเล่ม พอมาเห็นรูปก็เลยงงแตก- -"
29. St.Valkyrie (0)
Mail to St.Valkyrie

11-12-2005, 14:52:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วาดสวยจริงๆ ถ้าในไทยทำเล่มสีล้วนแบบต้นฉบับล่ะก็ สุดยอดๆๆ

30. Zixvudo (0)

11-12-2005, 15:01:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เวอร์ชั่น ขาย ที่ ฮ่อง กง ครับ

เป็น ภาพ สี ทั้งหมดครับ ผม

สงสัย หรือ อยาก คุย อะไร ก็ ถาม มาได้นะครับ

31. Zixvudo (0)

11-12-2005, 15:06:02   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ศึกสุดท้าย จริงๆครับ

ระหว่าง 2 วอร์ลอร์ด ที่เรียกได้ว่า เก่งกาจ ที่สุดในประวัติการณ์

ที่ ระดับ กว่า 90 บรรยากาศ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(312 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: หวู่หนาน - ฟ้าทมิฬ

[1] [2] [3] ...[191] [192] [193] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: