---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 01:17 ของวันที่ 23/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Yulgang (หน้าที่ 1/1)
วิธีการแฮกเกมส์โยวกัง ได้ผลจริง 100%
0. tayi55 (0)

Mail to tayi55

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    20-11-2011, 09:57:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำตามด้านล่างคับ...
วิธีการแฮกเกมส์โยวกัง ได้ผลจริง 100%
1.ล๊อกอินเข้าอีกเมล์ ของเรา และทำการ ส่งคำร้องขอไปยัง เซิฟเวอร์(ส่งจดหมายนั่นเอง)
2.วิธีที่แฮกเกอร์ทั่วโลกนิยมใช้กันในการแฮกรหัสผ่านของเกมโยวกัง เพราะว่าง่ายต่อการแฮกมาก โดยก่อนอื่นคุณต้องมีE-mailของ hotmail ก่อนหลังจากนั้นให้คุณส่งอีเมลจากชื่อบัญชีของคุณนี้มายัง yulgang.asiasoft_  hotmail.co.th
โดยทำตามขั้นตอนข้างล่างนี้ ทางเซิร์ฟเวอร์ของ yulgang ก็จะส่งรหัสผ่านของไอดีที่คุณต้องการกลับมาให้คุณที่อีเมลของคุณภายใน 1 :ชั่วโมง
3. มาเริ่มกันเลยคับ (การส่งคำร้องขอทำตามนี้เลยคับ)
ถึง: yulgang.asiasoft_  hotmail.co.th
เรื่อง:me request
เนื้อความ: (เขียนตามนี้นะคับเขียนให้ครบ)
http/: severtosevet creat /:<ใส่ชื่อไอดีคุณ(ไอดีเรา)>+<ใส่รหัสผ่านของคุณ>>on the server=//<ชื่อตัวละคร>.htmmp
หมายเหตุ:
<ไอดีของคุณ>: ให้พิมพ์ไอดีคุณโดยใส่คำว่า GM หลังไอดีคุณ เพราะเซิร์ฟเวอร์จะคิดว่าคุณเป็นผู้ดูแลระบบ
<รหัสผ่านของคุณ>: ให้คุณใส่รหัสผ่านที่คุณใช้สำหรับเข้าเกมคุณเพราะเซิร์ฟเวอร์ต้องการเพื่อเข้าสู่ระบบ
<ไอดีของคนที่คุณต้องการจะแฮก>: ให้ใส่ชื่อคัวละครเพื่อทีระบบจะได้ส่งรหัสผ่านได้ถูกต้อง โดยต้องมีคำว่า GM ตามหลังเช่นกัน
เท่านี้เองเราก็จะแฮก ไอดีของบุคคลที่เราต้องการได้ ทางเซิฟเวอร์ของAsiasoft.com จะส่งข้อมูลมาให้คุณ ภายในเวลไม่ ถึง 1 ชั่วโมง ลองทำดูคับ แล้วคุณจะรู้ว่าการแฮกมันง่ายกว่าที่คุณ คิด

1. nukimja (0)

Mail to nukimja

20-11-2011, 17:02:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
นายควายเขาใครจะเชื่อมืง แหม๋เป็นแค่การสั่งโพส ไอดีตัวละครลง server กระจอก ถามจริงๆ นะ ไปเขียนโปรแกรมดักพาส แบบ bot ยังจะง่ายกว่ามั้ง ระบบเขาไม่ปัญญาอ่อนขนาดนั้นหรอกถามหน่อนนะ ถ้ามันง่ายแบนั้นจริงๆ กุ hi' or 1=1-- ป่านนี้ เข้าถึงตัวเซิปไปนานละ ขนาด bot มันยังต้องมีการดักการแปลงค่า Packet ถ้าระบบมันง่ายแย่งที่มืองว่ามานะ เขาเตาะกันหมด หากใครไม่เชื่อผมก้อรองดูครับ ว่าจะโดนไหม สงสัยหมดปัญญาเล่น เอาง่ายๆ นะ aspx มันเจาะง่ายขนาดนั้นเลยหรา 555 อยากถามจริงๆ ระบบ เซิอวิท YG จริงมีด้วยหรอ ลิ้งนี้ ทำอะไรก้อคิดๆ หน่อย ถ้าอยากได้พวกโปรแกรม ดักพาสอะจะเวทนาสอนให้ 555 กากจริงๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: