---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 18:59 ของวันที่ 21/11/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Fifa Online2 (หน้าที่ 1/1)
โปรปั้มบอท และอื่นมากมาย ใช้ได้จริง
0. Solinza (0)
Mail to Solinza

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    28-02-2009, 20:10:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

แอดเมลมาโลดดดดดดดดดด

freedom-lift  hotmail.com

ออนอยู่

บัตร  cash 349 หรือบัตรทรู 300+50 1 ใบ ได้ 3 โทร ครับ
ถ้าบัตร  cash จะมี Promotion ครับ

โปรสุ่มรหัสบัตร  cash (ทำนานมากคิดถูกๆ) (ไม่กล้าใช้อะใช้ครั้งเดียวได้ 450 เลิกขาสั่นเลย)
โปรปั้มตังโยวกัง
โปรเฟอร์เฟคออดิชั่น (รัวๆๆแค่ไหนก็ไม่หลุด)
บอท Cabal
บอท Ragnarok (v.ใหม่ ไม่รับเปิดนะคับ)
โปรเบิ้ล Sniper Ragnarok แก้ให้เข้า npc ที่เป้นมอนได้แล้ว
โปร Hipstreet
บอท โยวกัง
โปร ASPD 190 (version ใหม่)
-----------------------------------------------------------------
::

Modified on: 15-03-2009, 22:25:56

1. nonei (0)
Mail to nonei

28-02-2009, 21:47:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครเชื่อก้อควายละ คับ โปรสุ่มเลข แครช แล้ว จา มาแลกบัตร ทรู แระบัตร แครช ทำเพื่อ

555+++ อีกอย่างนะ บอทฟีฟ่า มีซะที่ไหน โปรปั้มฟีฟ่าอีก

ถ้ามีจิงนะ ไป ปั้ม มา ขายmไม่ดีกว่าหรอ mละ ตั้ง 300-400

แต่นี่เอามาแลกบัตร ทรู 50 เองเนี้ยนะ

555++++ อ่านแล้ว คิดนะคับพี่น้อง

2. Solinza (0)

01-03-2009, 11:42:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถึงเรปบน
เป็นนายๆกล้าใช้ไหมโปรสุ่มรหัสบัตร  
เราใช้ครั้งเดียว เรากลัว มันเสี่ยงนายเข้าใจบ้าง
นายคิดดูถ้าเกิดไปโดนกับรหัสที่คนเขาซื้อมา
แล้วเขาเติมไม่ได้
เราขายให้คนใจถึงนนะคับ

3. Solinza (0)

01-03-2009, 19:59:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ewpfuugire-0fe=dops-\=0pd\-s0padspa0dpsad\=psadps\a=sa=\sa\=sapdsadpsapdsa\=dpsa\=pdsa
4. maxkapom (0)
Mail to maxkapom

06-03-2009, 14:25:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เพื่อนๆอย่าหลงมาซื้อโปรของมันนะคับ

นายสันดานนี่ มันเกรียนมากๆเลยคับ

ผมบอกรหัสไปหมดแล้ว

แมร่งก้อไม่ยอมให้โปรผม

ทุกคนอย่าหลงเข้ามาซื้อโปรของมันนะคับ

ถ้ามันให้โปรกับผมเมื่อ

ผมจามาโพสแก้ให้นะคับ

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้น เมื่อวันที่ 6มีนาคม นะคับ

5. Solinza (0)

09-03-2009, 17:06:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
To Rep บน
วันที่ 6 มี.ค. การ์ดจอผมพังนะคับ ^^
ไม่ต้องการผู้ หวังดีครับ

6. maxkapom (0)

09-03-2009, 21:01:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
งั้นคุณก้อเอาโปรมาให้กรุเดะ

กรุเสียตังไปแล้วอ่ะ

คุณกล้าให้โปรกะกรุปะหละ

เอาให้มันใช้ได้จริงด้วย

กรุถึงจามาโพสกลับให้คุณอ่ะ

คุณกล้าหรือเปล่า

เกรียนเอ้ย

7. maxkapom (0)

09-03-2009, 21:03:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ว่าไง คุณกล้าให้โปรกะกรุปะหละ

เมลล์คุณกรุ ก้อมีอยู่

ทำเป็นขายแล้ว

ไม่ยอมออนเอ็มให้เห็นเลย

กล้าป่าว

ถ้ากล้าจริง เอาโปรมาให้กรุดิ

8. Solinza (0)

15-03-2009, 22:15:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เซงเกรียนไม่ซื้อแล้วมาเห่าหวะ
9. bankyisza (0)

Mail to bankyisza

16-03-2009, 13:11:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
------------กุว่าแมร่งเกรียนทั้งไอคนซื้อคนขายอ่า----------

1. ไอคนซื้อก็ควาย มันมีที่ไหน โปรฟีฟ่า

2. ไอคนควายก็เกรียน สถุนแมร่งทั้งคนซื้อคนขายนั้นแหละ

10. ModAdmin (0)
Mail to ModAdmin

16-03-2009, 14:29:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครที่ให้รหัสบัตรไป แล้วยังไม่ได้โปรแกรม หากบัตรของคุณถูกใช้ไปแล้ว ให้เก็บบัตรนั้น แล้วติดต่อบริษัทนะครับ เค้าจะให้ส่งหลักฐานบัตรมา ให้คุณแสกนส่งไปให้เค้า เมือเค้าตรวจสอบแล้ว หากคุณไม่ได้เติมบัตรไปเองจริงๆ เค้าก็จะดำเนินคดีตามกฏหมายกับผู้ที่เอารหัสบัตรนั้นไปครับ กรุณาเก็บบัตรเติมเงินไว้ตลอดเพื่อเป็นหลักฐานจนกว่าจะรหัสบัตรใหม่นะครับ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: