---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 12:26 ของวันที่ 21/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Cabal (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
AUTO KEBOARD เป็น Hardware เชีอมต่อโดยUSB
0. tim00007 (0)
Mail to tim00007

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    23-09-2007, 21:53:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ขาย AUTO Keyboard เป็น Hardware เชี่อมต่อโดยUSB PORT สามารถผ่าน X Trap /N protect ไม่

สมารถกันได้ ใช้ได้หลาย Games สามารถประยุการใช้งานได้มาก หมือนBOT Xโหมด เพีงยแต่ต้องคริกมอนสเตอร์เองเท่านันแล้วมันจะใช้

สกิวล์ที่เราใสใว้ในช้องสกิวล์ 1-7 เวลาที่เราไม่แล่นก็เปิดให้มันDash กับ Fade Step เก็บ EXP Skill ได้ครับ

ตัวอย่าง

1 AUTO Skill ใช้ได้ 7 Skill เลข1-7
2 เก็บของ auto
3 กด ยาHP auto
4 BUFF auto
5 ใช้สกิวล์ Dash กับ Fade step เก็บ EXP สกิวล์ได้

วิธีเก็บ EXP Skill เวลาที่เราไม่ได้อยู่ที่หน้าจอเหรือไม่ได้เล่นเอง
ใสชุด + EXP Skill ใช้ชุด Aramid ก็อพอแล้วครับ แล้วใส Dash กับ Fade step ใว้ที่ช้อง 1 กับ 2 ควรอับLV 9 มีคนถามมากว่าแล้วจะไปปล่อยที่ใหนที่จะไม่โดนแบนหรือไม่มีคนเห็น คุญเคยไปรับเควสในบ้านที่ต้องวาบเข้าไปรับมัยครับในนันใช้สกิวล์ได้ครับ เช่น ใน Port lux วาบที่อยู่หลัง Morison(Officer) เจริงๆแล้วมีหลายที่ครับ

สนใจติดต่อ T 089-206-1661
Mail kk_cop  hotmail.com
นัดเจอเอาของด้วยตังเองได้ทีTHE MALL งามวงวาน เอาโน๊ตบุ๊กไปลองให้ครับ ต่างจังหวัดส่ง พัสดุเก็บเงินปลายทาง พ.ก.ง (มัดจำ500 บาทครับ) หรือ EMS ก็ได้ครับ
ราคา 1200 บาท
::

Modified on: 28-09-2007, 01:38:46
File attach: JENG2.jpg (91 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 111

1. tim00007 (0)

23-09-2007, 21:59:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปตัวละคร เลเวล61 แต่สกินดาบ Gmaster
File attach: Cabal(Ver199-070923-2136-0001).jpg (181 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. tim00007 (0)

23-09-2007, 22:04:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รูปสกิน Magic A.Expert
File attach: Cabal(Ver199-070923-2135-0001).jpg (175 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
3. Rcdrift (0)
Mail to Rcdrift

24-09-2007, 14:20:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่ามากากเกรียน เพื่อนกุวิเวล57ก็สกิลG mas ใช้แค่โปรแกรม Tasker หาโหลดได้ฟรีๆ
4. aspu (0)
Mail to aspu

24-09-2007, 16:19:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
31131321
5. runtodcocktail (0)
Mail to runtodcocktail

24-09-2007, 18:21:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
55+
tasker ไง
โหลดก็ฟรีแล้ว

เกรียนจริงๆ
เหอๆ

6. tim00007 (0)

24-09-2007, 20:54:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทษที่ครับนายโปรเกรม tasker เดีวยอับ Patch ก็ติด X-TRAP แล้วครับ แล้วอีกอย่างผมขาย Hardware นะครับไม่ใช้ Sofware มันเกรียนตรงใหน
File attach: JENG2.jpg (91 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
7. dickler
(Non member)
    24-09-2007, 21:06:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆเจ้าของกระทู้อย่าไปเถียงกะเกรียน ป่วนกระทู้เลยครับ
ผมเคยเห็นของที่คุณทำแต่มันเป็น usb drive ในเวปนอก
ตัวนั้นมัน ใช้เมาส์ได้ด้วย เเต่ ราคามัน 4 พัน เหอๆ เเค่นี้ก็เวิคเเล้วครับ
เอาไปใช้ได้หลายเกมส์ ด้วยเป็นโปรแกรมช่วยกด อีกต่างหาก
ถามหน่อย นาย tasker อ่ะ เมิงเล่นไปด้วยได้มั้ย นายกรากเกรียน
อ่านหน่อย เน้อ มาเกรียนไปเรื่อยเลยนะเมิง

8. kk
    24-09-2007, 21:52:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เหอๆเจ้าของกระทู้อย่าไปเถียงกะเกรียน ป่วนกระทู้เลยครับ
ผมเคยเห็นของที่คุณทำแต่มันเป็น usb drive ในเวปนอก
ตัวนั้นมัน ใช้เมาส์ได้ด้วย เเต่ ราคามัน 4 พัน เหอๆ เเค่นี้ก็เวิคเเล้วครับ
เอาไปใช้ได้หลายเกมส์ ด้วยเป็นโปรแกรมช่วยกด อีกต่างหาก
ถามหน่อย นาย tasker อ่ะ เมิงเล่นไปด้วยได้มั้ย นายกรากเกรียน
อ่านหน่อย เน้อ มาเกรียนไปเรื่อยเลยนะเมิง
---------------------------------------------------
555 มีแต่ควายเท่านั้น แหละที่ซื้อ tasker มันทำให้เล่นไปด้วยไม่ได้ก็จริง แต่ถ้ามรึงมีปัญญาหน่อย เซตได้เหมือน บอทเปะๆ G mas(เก็บของได้อีกต่างหาก) ภายใน 5 วัน (จาก a mas ไป g mas) แล้วไอ่ที่ บอกว่า fade ไปมาๆ g mas อ่ะ ไปหลอกเด็กเหอะ มัน gmas ก้จริง แต่รับรอง รอก จนเหนียงยาน อ่ะ กรูลองมาหมดแล้ว....

9. dickler
    24-09-2007, 22:50:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
555 มีแต่ควายเท่านั้น แหละที่ซื้อ tasker มันทำให้เล่นไปด้วยไม่ได้ก็จริง แต่ถ้ามรึงมีปัญญาหน่อย เซตได้เหมือน บอทเปะๆ G mas(เก็บของได้อีกต่างหาก) ภายใน 5 วัน (จาก a mas ไป g mas) แล้วไอ่ที่ บอกว่า fade ไปมาๆ g mas อ่ะ ไปหลอกเด็กเหอะ มัน gmas ก้จริง แต่รับรอง รอก จนเหนียงยาน อ่ะ กรูลองมาหมดแล้ว....
-----------------------------------------------------------------
เห้ยกรุถามจริง เมิงได้อ่านมั้ยว่าเค้าขายไร
บอกว่าโปรช่วยกด มันทำได้หลายอย่าง เก็บของเอง ปั้มเลือดเอง
หรือเมิงจาไปเฟด แดช ก็ได้ เกรียนไปข้างๆคูๆ เบื่อ

10. 23
    25-09-2007, 21:25:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใช้งานง่ายไหมครับ
11. tim00007 (0)

26-09-2007, 03:11:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ง่ายมากครับเพียงเสียบสาย USB เข้ากับคอม แล้วกดปุ่มเปิดก็ใช้งานได้ทันที่ครับ
File attach: IMG_7764-1.jpg (128 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: 333
12. 33
    26-09-2007, 06:58:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สะดวกไหมถ้ามารองที่ร้านแถวบ้านผม สะพานใหม่
13. กาก
    26-09-2007, 09:08:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่สักขาย 1200 แย่จัง คนธรรมดาอย่างผมจะซื้อได้ไหมว่ะ มันของเทพหรือไงขายหาพ่อหาแม่แพงฉิบหาย สาดเอ้ย
14. mrjenova1
    26-09-2007, 09:27:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แพงไปป่าวคับ แค่เอาคีย์บอร์ดมาดัดแปลง แล้วเขียนโปรแกรมใส่ลงใน IC ต้นทุนรวมกันแล้วไม่ถึง 500 บาท แต่ขายกัน 1200 แล้วใช้คอมโบไม่ได้อีกใช้ได้แค่สกิลเรียงกันไปเรื่อยๆ ถ้าเครื่องนี้คอมโบได้ก็น่าสน ขนาดผมทำเล่นเองที่บ้าน ยังสามารถคอมโบและได้เลย และสามารถเพิ่มการ ดีเลย์ ของแต่ล่ะสกิลได้ด้วย กะจะเอามาขายแข่งสะหน่อยนายจะว่าไรไหมคับ
15. tim00007 (0)

26-09-2007, 10:42:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โทษที่นะครับถ้าคิดว่างายอย่างนันก็อลองทำใช้เองดูแล้วกันนัครับแล้วนายที่บอกว่า COMBOO ได้อะผมถามอย่างนึงว่าเวลาMosterมันโดนคริแล้วกระเดนออกไปมันจะมีดีเลย์ตอนเดินเข้าไปหาMoster ดีเลย์ก็อไม่เท่ากันแล้วครับ
ถ้าคุญจะจำมาขายใครจะไปว่าครับแล้วทำไม่ต้องมาว่าผมด้วยผมขายนะครับถ้ามันไม่มีค่าแรง+กำใรแล้วผมจะมานั้งทำใช้คุญใช้ พรีๆๆ เหรอครับเห็นมีคนอยากได้มากผมเลยทำ
แล้วถามว่าทำไมแพง มันเป็น Hardware นะครับไม่ใช้ Soffware ที่เขี่ยนครับเดีวยขายได้เลยไม่ต้องเขี่ยนใหม่
แต่ของผมต้องทำเองกับมื่อทุกอัน

File attach: IMG_7764-1.jpg (128 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
16. mrjenova1 (0)
Mail to mrjenova1

26-09-2007, 11:03:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม ถ้ากดได้แค่เรียงสกิลได้อย่างเดียว งั้นใช้ Tasker ดีกว่า ฟรีด้วย แถม บอทเดินหน้าถอยหลังได้อีก เพราะซื้อมาแล้วคอมโบไม่ได้ จบ
17. mrjenova1 (0)

26-09-2007, 11:22:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกือบลืม ที่คุณบอกว่า "ถ้าง่ายอย่างงั้นก็ลองไปทำดู" ผมทำแล้วก็คอมโบได้ปกติ ตอนที่ตีมอนเตอร์แล้วกระเด็น เพราะเครื่องที่ผมทำนั้นสามารถ ปรับดีเลย์ได้แบบตลอดเวลาอะคับ ผมว่ามันขึ้นอยู่กับการเขียนโปรแกรมลงไปใน IC ด้วยว่าคุณมีความเข้าใจในระบบคอมโบเกมนี้มากแค่ไหน ไม่ได้ว่าผมเก่งนะ แค่คุณตะหากที่เป็นคนพูดเหมือนกับว่าคนอื่นทำแบบคุณไม่ได้ และผมก็ไม่ได้ไปว่าไรคุณด้วยแค่บอกว่าแพงไปป่าวแค่นั้นเอง จบ
18. holyshowdow (2)

Mail to holyshowdow

26-09-2007, 13:27:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จะไช้ทำใม - - * เวลตั้ง 61 ของผม เวล 45 gมาส จะ2สายและ 555+
File attach: 555.JPG (161 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
19. Cabal Help (0)
Mail to Cabal Help

26-09-2007, 16:26:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ควรซื้อ
20. Revo3.3 (0)
Mail to Revo3.3

26-09-2007, 16:53:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครที่คิดจะซื้อ ไม่ใช่จะต้องมีตังอย่างเดียว ต้องโง่ด้วย

21. dickler
    26-09-2007, 17:52:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตกลงว่าผิดประเด็นกันรึป่าว เฟด กะ แดข มันของแถม เค้าขาย ออโต้ คีย์บอร์ด สามารถ ประยุกต์ได้หลายอย่าง คุณจะไปใช้กะเกมส์อื่นก็ได้
ซื้อครั้งเดียวคุ้ม เเถมไม่ต้องกลัวจะติด N-protect
----------------------------------------------------------------
อีกอย่างคุณที่บอกทำง่ายๆ เอาของคุณมาโชว์หน่อยสิ
ไม่เอานะ เป็นเเค่เเผงวง จรโง่ๆ ไม่มี ดีไซน์
โคตรโม้เลย บอกตั้งค่าดีเลย์ได้ด้วย วงจรคุณจะรู้ด้วยเหรอครับ
ว่าตัวไหนคุณจะตีติดคริ ถามหน่อยเหอะ ถ้าคุณทำได้ ขนาดนั้นผมว่าคุณคงไม่มา วนเวียน เเถวๆบอร์ดประมูลเเน่

22. dickler
    26-09-2007, 18:04:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม ถ้ากดได้แค่เรียงสกิลได้อย่างเดียว งั้นใช้ Tasker ดีกว่า ฟรีด้วย แถม บอทเดินหน้าถอยหลังได้อีก เพราะซื้อมาแล้วคอมโบไม่ได้ จบ

----------------------------------------------------------------------------
คุณพูดอย่างนี้เเสดงว่า แม้เเต่ tasker คุณก็ไม่มีใช้ คุณบอกว่าใช้tasker เเล้วเรียงสกิลได้ 5 5 5 โชว์โง่ออกมาเเล้ว
การทำงานของ tasker คือการจดจำการทำงานของคีย์บอร์ดกะเมาส์
เเล้วมันก็จาวนไปเรื่อยๆตามที่ ตั้งไว้ ช่วงเวลาที่ใช้โปรแกรมคุณจะไม่สามารถบังคับเมาส์กะคีบอร์ดได้เลย
-*- เกรียนเผยตัว
อย่าคิดว่าตัวฉลาดซิ อ่านดีๆก่อน
เเล้วอีกอย่างคุณคิดเหรอครับ ว่า AS มันจะไม่รู้จัก tasker แพทหน้าๆมันก็ทำให้ติดX-trapได้
****ป.ล.อย่ามาบอกอ่ะว่าคุณแก้ตัวโปรแกรมให้มัน ทำได้ 555
ฮาดี

23. สัส
    26-09-2007, 18:20:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

สัส dickler โครนนิ่งแน่นอน เหรี้ย

24. dickler
    26-09-2007, 18:35:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เริ่มมีมาเเบบเกรียนๆ

เอางี้เลย ถ้าทำมาเเล้วดีกว่านี้ ราคาถูกกว่านี้ก็เอามา ขายเลย
ไม่ใช่ มาเห่า ป่วนไปวันๆ

25. veeje (0)
Mail to veeje

26-09-2007, 18:37:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Bot
http://www.vwander.com/index.php?name=robot

bot cabal
http://www.vwander.com/index.php?name=search&key=cabal

ลองดูเลย

26. mrjenova1 (0)

26-09-2007, 19:09:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สงสัยคนที่ชื่อ diskler คงจะไม่เคยใช้โปรแกรม Tasker มากกว่านะผมว่า อะ จะสอนเด็กน้อยให้ก็แล้วกันนะ
คือโปรแกรม Tasker อะมันจดจำคีย์บอร์ดที่เรากดกันได้ และเราก็ไปประยุกต์กับการกดสกิลเรียงกันไปเรื่อยๆสิคับ เด็กน้อย diskler
อย่างเช่น เราจะกดสกิล จากเลข 1-4 เราก็ให้มัน record ก่อน แล้วก็กด เลข 1-4 แล้วจึง วนรอบการทำงาน จิงมะ จะวนกี่รอบก็ใส่เลขไปที่โปรแกรม Tasker มันจะวน 1-4 ไปจนว่ารอบการทำงานจะหมด ก็เหมือนกับนาย auto keyboard อะ วนรอบการทำงานเหมือนกันเลยไม่ได้มีไรแตกต่าง แต่Tasker ของฟรีว่ะ เด็กน้อย ชื่อ diskler แล้วที่บอกว่าคงไม่เคยใช้ Tasker อะนะ แค่หาใน google พิมพ์ว่า Tasker มันก็ออกมาให้ download กันเพียบแล้วคับท่าน อะถึงตอนนี้หายโง่กันยังล่ะ

27. mrjenova1 (0)

26-09-2007, 19:19:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อืม คนที่โพสที่ชื่อ dickler อะสงสัยจะเป็นเพื่อนกะ คนขาย
และ dickler ก็ไม่มีความรู้เรื่องระบบ Feedback กับระบบ Micro controler ด้วยคนที่รู้เรื่อง ระบบ Feedback คงรู้ดีว่ามันสามารถตอบสนอง ค่าป้อนกลับ และตรวจสอบข้อมูลที่ป้อนกลับมาได้ เหมือนพวก พวงมาลัยรถที่ใช้กับเกมรถแข่งไงล่ะ
เลยพูดออกไปแบบเกรียนๆ ตามภาษาเด็กเกรียนที่ยังเรียนไม่หมด

ผมสรุปให้แล้วกันนะ ถ้าความสามารถของตัวเครื่องทำได้แค่นี้ ให้ใช้ Tasker ดีกว่า เพราะความสามารถเท่ากัน ถ้าแพทหน้ามันติด X-Trap เดียวผมมีอีกตัว เดียวมาให้ Download กันก็ได้

28. dickler
    26-09-2007, 19:21:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สงสัยคนที่ชื่อ diskler คงจะไม่เคยใช้โปรแกรม Tasker มากกว่านะผมว่า อะ จะสอนเด็กน้อยให้ก็แล้วกันนะ
คือโปรแกรม Tasker อะมันจดจำคีย์บอร์ดที่เรากดกันได้ และเราก็ไปประยุกต์กับการกดสกิลเรียงกันไปเรื่อยๆสิคับ เด็กน้อย diskler
อย่างเช่น เราจะกดสกิล จากเลข 1-4 เราก็ให้มัน record ก่อน แล้วก็กด เลข 1-4 แล้วจึง วนรอบการทำงาน จิงมะ จะวนกี่รอบก็ใส่เลขไปที่โปรแกรม Tasker มันจะวน 1-4 ไปจนว่ารอบการทำงานจะหมด ก็เหมือนกับนาย auto keyboard อะ วนรอบการทำงานเหมือนกันเลยไม่ได้มีไรแตกต่าง แต่Tasker ของฟรีว่ะ เด็กน้อย ชื่อ diskler แล้วที่บอกว่าคงไม่เคยใช้ Tasker อะนะ แค่หาใน google พิมพ์ว่า Tasker มันก็ออกมาให้ download กันเพียบแล้วคับท่าน อะถึงตอนนี้หายโง่กันยังล่ะ
-----------------------------------------------------------------
โชว์โง่หนักเลยนะเนี่ย เค้าหมายถึงว่าเวลา เล่นเองอ่ะ ถ้าใช้ tasker เเล้วเล่นเองได้มั้ย เวลาเมิงจาไปคลิ๊กมอนสเตอเนี่ยทำได้ มั้ย tasker
ทำได้ด้วยเหรอครับ มาบอกผมที อย่าโชว์โง่อีกเลยครับ ผมไม่มาเถียงเเล้วนะ คนที่ ใช้ tasker เป็นอ่านดูก็จารู้เองละครับ

29. เฮ้อ..
    26-09-2007, 21:09:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เองก็ตั้งไห้มันรีเพลย์เเค่1รอบดิวะ โง่ทำไม เจอมอนปุ้บรีเพลย์ปั้ปพอมันวนครบรอบนึงมันก็หยุด เองก็ค่อยกดตัวต่อไป เวลาppก็เซฟตอนที่คอมโบได้14-15ครั้งไว้ เเล้วก็กดใช้เลย รับรองคอมโบเองไม่มีทางน้อยกว่านี้เเน่ๆเเถมถ้าเซฟตอนที่เกจมันขั้น10-15ขึ้นไปเเล้ว เองจะคอมโบใส่หุ่นได้เป็น100-200+เลย เพราะมันกดนิ่งมาก เอาภาพตอนได้200+ไปโชวใครก็ได้
30. dickler
    26-09-2007, 21:32:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เองก็ตั้งไห้มันรีเพลย์เเค่1รอบดิวะ โง่ทำไม เจอมอนปุ้บรีเพลย์ปั้ปพอมันวนครบรอบนึงมันก็หยุด เองก็ค่อยกดตัวต่อไป เวลาppก็เซฟตอนที่คอมโบได้14-15ครั้งไว้ เเล้วก็กดใช้เลย รับรองคอมโบเองไม่มีทางน้อยกว่านี้เเน่ๆเเถมถ้าเซฟตอนที่เกจมันขั้น10-15ขึ้นไปเเล้ว เองจะคอมโบใส่หุ่นได้เป็น100-200+เลย เพราะมันกดนิ่งมาก เอาภาพตอนได้200+ไปโชวใครก็ได้
---------------------------------------------------------------------
ว่าจะไม่โพสเเล้วนะ เเต่อ่านเเล้วขำ ทนไม่ได้
โอเค ถ้าตั้งรอบเดียวอ่ะได้ในทางทฤษฎีนะ
เเต่ถ้าถามทางปฏิบัติ เวลา pvp ใช้ tasker ตั้งเหรอครับอีกฝั่งมันจายืนนิ่งเลยให้คุณคอมโบอย่างเดียวเลยเหรอ
มันจาไม่เฟสไม่แดช หนีหรือไง เเล้วถ้าหลุดขึ้นมาโอเค คุณ จะมานั่งกด
alt+ctrl+delete ให้มันหยุดโปรแกรมแล้วไปฟันมันต่อเหรอ ตายพอดี
คิดได้ไงเนี่ย อย่ามาเถียงไรโง่อีกนะครับ พอเถอะ อย่าให้น่าสมเพชมากกว่านี้เลย

31. mrjenova1 (0)

26-09-2007, 23:26:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาเป็นว่านายเครื่องนี้อะ คอมโบไม่ได้ แล้วก็ไม่คุ้มด้วย เพราะตัวละครแต่ล่ะ ตัว มีการร่ายท่าที่ไม่เท่ากัน ตูขี้เกรียจ ไปอธิบายกะนายพวกที่เกรียน และไม่ค่อยจะมีสมอง เอาแต่จะมาบอกว่าของมันดี ว่างั้นแหละ ทำมาหลอกขาย เอาเป็นว่าใครอยากโง่พอก็ซื้อไปซะ บอกให้แค่นี้ ไม่คุ้ม

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: