---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 05:56 ของวันที่ 25/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/2)
[1] [2] หน้าถัดไป >
ใครชอบดูชอบดมกางเกงในของพวกนักศึกษามหาลัยบ้างครับ
0. VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว (0)

Mail to VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    13-09-2009, 21:09:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเป็นคนนึงที่ชอบแอบดูขอบกางเกงในของพวกเด็กหนุ่มๆหน้าตาดี หรือพวกนักกีฬา ยิ่งถ้าได้สัมผัสหรือสูดดมด้วยนี่จะถือว่าครบสูตรมาก แต่จะหาสิ่งที่ต้องการได้ที่ไหนเมื่อเราก็พ้นวัยเรียนมานานโขแล้ว ผมเริ่มตั้งแต่เวลาเลิกงานก็มักจะขับรถเข้าไปในมหาวิทยาลัยหรือโรงเรียนมัธยมหรือไปจอดข้างสนามบอล สนามกีฬาต่างๆเพื่อคอยดูพวกนักศึกษา นักเรียนเด็กหนุ่มทั้งหลายเล่นกีฬากัน พวกนี้ชอบถอดเสื้อเล่นครับแล้วกางเกงยีนหรือสแลกหรือกางเกงนักเรียนก็มักจะเลื่อนหลุดจนเห็นขอบกางเกงในบ่อยๆ ชวนให้หัวใจหวาดเสิยวอยากเห็นมากกว่านั้น พวกที่ใส่กางเกงบอลก็ไม่น้อยหน้า เวลากางเกงเปียกเหงื่อจนชุ่มนั้นก็แนบลู่ไปกับสัดส่วนจนเห็นขอบยางยืดกางเกงในที่ใส่อยู่ เวลาก้มโก่งก้นขึ้นก็จะเห็นขอบยางที่รัดก้นแน่นๆของพวกเขาเอาไว้ บางคนก็ไม่ค่อยระวังตัวนั่งอ้าขาจนเห็นเป้ากางเกงในอวบอูมที่ห่อพวงไข่เอาไว้ แต่มาที่แบบนี้ก็ได้แค่ดูเท่านั้น ถ้าอยากจะสัมผัสผมต้องทำไงล่ะ ผมมักจะหาเรื่องไปเยี่ยมน้องชายที่หอพักแถวๆมหาวิทยาลัยของมันอยู่เสมอครับ หลังห้องของหอพักก็มักจะมีกางเกงในของพวกนักศึกษาตากกันเอาไว้เป็นแถว บางทีผมก็เสนอตัวเลี้ยงเหล้าเบียร์เพื่อนๆของน้องชายแล้วถือโอกาสสำรวจหากางเกงในใช้แล้วในห้องของพวกเขาเป็นค่าตอบแเพื่อนร่วมห้องของน้องชายผมเป็นนักบอลครับ หน้าตาไทยๆแมนเข้ม เท่ห์แบบผู้ชายแท้ๆ รูปร่างดีสูงเฟิร์มแน่นเพราะชอบเล่นบอลทุกวัน กางเกงในของเขาที่ผมเจอในห้องน้ำนั้นยังม้วนเป็นวงรูปเลขแปดอยู่เลย สัมผัสยังคงชื้นๆอับๆเหมือนเพิ่งถอดออกมาได้ไม่นาน กลิ่นได้ใจมากครับ มีทั้งกลิ่นเหงื่ออับๆตรงง่ามขา กลิ่นเยี่ยว มีคราบไคลติดตรงขอบยางง่ามขาเล็กน้อย ส่วนเพื่อนที่เรียนด้วยกันกับน้องชายของผมที่อยู่สองห้องถัดไปนั้นรูปหล่อเป็นถึงเดือนของคณะครับ ที่บ้านฐานะดีพอสมควรดูเป็นพวกลูกคุณหนู ผมเคยได้ไปนั่งที่ห้องของเค้าพร้อมน้องผมสองครั้งซึ่งก็เจอดีทั้งสองครั้ง ครั้งแรกนั้นผมเจอกางเกงในสีขาวยี่ห้อดังราคาแพงวางอยู่ในตะกร้าผ้าใส่แล้วมีเส้นขนดำๆติดอยู่หนึ่งเส้น ผมสูดดมกลิ่นของมันเพราะอยากรู้ว่ากลิ่นของชายหนุ่มรูปหล่อจะเป็นอย่างไร กลิ่นเหงื่อกลิ่นตัวของเขาบางมากครับ มีเพียงกลิ่นของน้ำหอมและแป้งเด็ก แต่พอมาครั้งที่สองผมเข้าห้องน้ำต่อจากน้องเค้าก็เลยจเอของดีเป็นกางเกงในที่เค้าเพิ่งถอดออกมาสดๆร้อนๆพาดอยู่ที่ราวแขวนผ้าเช็ดตัว ตัวนี้สีดำครับยี่ห้อเดียวกันกับตัวแรก คราวนี้มันมีคราบน้ำเงียนแห้งกรังติดที่เป้าด้วยย ไม่ใช่น้ำว้าวนะครับเหมือนน้ำเงียนที่ไหลอกมาเวลาเรามีอารมณ์มากกว่าทน น้องเค้าคงไปเห็นอะไรที่เร้าใจจนคุวยแข็งน้ำเยิ้มมาแหงๆ ผมสูดดมมันอย่างไม่รีรอเลยครับ กลิ่นคาวอับๆติดจมูกขึ้นมาเลย เสร็จผมเลยครับ ผมเอามันดมพร้อมกับจัดการตัวเองไปหนึ่งรอบ พอจะเสร็จก็เอาไปห่อ!แล้วรูดจนน้ำแตกใส่กางเกงในเค้า พอเสร็จแล้วผมก็เอากางเกงในน้องเค้าไปล้างน้ำเอาน้ำว่าวผมออกแล้วพาดไว้ที่เดิม แต่ถึงอย่างนั้นในหอนี้ก็ยังมีหนุ่มๆอีกหลายคนที่ผมอยากจะเห็นอยากดมกางเกงใน แต่ไม่รู้จะทำยังไง จนในที่สุดผมก็ได้บังเอิญรู้จักกับน้องซึ่งเป็นหลานของเจ้าของหอพัก เป็นกะเทยครับ ซึ่งน้องผมบอกว่ากะเทยคนนี้ชอบมาอ่อยผู้ชายในหอ เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์ พอคุ้นเคยแล้วก็หาเศษหาเลยตั้งแต่จับเนื้อต้องตัวจนลามไปถึงใช้ปากให้นศชายหลายๆคนในหอพักนี้ เคยมาขอทำให้น้องผมครั้งนึงแต่มันไม่ยอม ผมเลยเริ่มไปตีสนิทกับกะเทยคนนี้จนในที่สุดก็ได้น้องเค้าเป็นคนหาสิ่งที่ผมต้องการให้ครับแลกกับการมอมเหล้าน้องชายตัวเองแล้วให้กะเทยดูด เพราะน้องเค้าจะมีกุญแจสำรองของทุกห้อง เวลาผมอยากได้ของใครก็แค่รู้ให้ได้ว่าอยู่ห้องไหนแล้วไปบอก น้องเค้าก็จะจัดการหาให้แลกกับค่าบริการเล็กๆน้อยๆ ซึ่งก็ทำงานดีทีเดียวเพราะที่น้องเค้าหามาได้มีตั้งแต่แบบกลิ่นเหงื่อแรงๆไปจนถึงแบบเลอะน้ำว้าวเกรอะกรัง ตอนนี้ผมเลยสบายตัวไปเลยเพราะมีของใหม่ๆมาเรื่อยๆ เนื่องจาหอพักนี้คนจะย้ายเข้าย้ายออกอยู่เรื่อยๆครับ ทำให้มีคนหน้าใหม่ๆเข้ามาตลอด จนทุกวันนี้น้องกะเทยคนนี้หากางเกงในหนุ่มๆนักกีฬา นักศึกษาหล่อๆที่ผมชอบมาให้ผมได้เกือบจะห้าสิบตัวแล้ว มีใครชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกันมั้ยครับ มาคุยแชร์ประสพการณ์กันครับ

ps. ผม ขอลาบอร์ดไปซักพักนะคับผมเจอสังคมใหม่ ซึ่งเหมาะสำหรับผมแล้วที่ ปาล์ม พลาซ่า. . . ::

Modified on: 14-09-2009, 02:54:24

1. somngo (0)
Mail to somngo

13-09-2009, 21:12:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าของผู้ชายล่ะก็
2. HunterDojin~กระท่อมหลังโก่ง (0)
Mail to HunterDojin~กระท่อมหลังโก่ง

13-09-2009, 21:14:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต้องเงียนขริงๆ กุจะดม !!
3. Naheesad กระดอฟีเว่อร์ (0)

Mail to Naheesad กระดอฟีเว่อร์

13-09-2009, 21:15:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กากากากากกกกกาก
4. Spikyl3and~* (0)

Mail to Spikyl3and~*

13-09-2009, 21:18:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำ หมอยติดปากอ่ะ

เอาออกด้วย

5. DreamFall (0)
Mail to DreamFall

13-09-2009, 21:20:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เนื้อหา เรป 0 อยู่ในนี้ นะ ฮะ

http://www.palm-plaza.cc/CCforum/DCForumID7/1546.html?r=19

6. somogo (0)
Mail to somogo

13-09-2009, 21:29:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
น้องคิมฝากมาบอกครับ ผมไม่ได้อีดิดหรือโมดิควายอะไรข้อความของน้องคิมทั้งสิ้นนะครับ

V
V
ผมขอ ลา บอร์ดปาร์ม ไปซักพักนะคับ ผมพบสังคมที่เหมาะกับผมแล้ว บอร์ดปาล์มมีแต่พวกเกย์แต่ปาก นัดกระเด้าตูดแล้วไม่เคยมาตามนัด รู้มั้ยว่าทุกครั้งที่ผมนัดพวกคุณออกไปเยิ๊บตูดน่ะ ผมต้องกลับบ้านไปเอากล้วยเล็บมือนางสวนตูดให้เสียวซี้ดทุกครั้งไป
ผมหมดความอดทนแบ้ว ผมขอลาสังคมเกย์สองหน้าไปอยู่สังคมกะเทยที่ปาร์มปลาซ่าครับ ที่นั่นผมค้นพบตัวตนที่แท้จริงของผมแล้ว กะเทยไปหลอกยอกย้อนเหมือนพวกคุณที่เกย์เฉพาะหน้าจอคมอ และในท้ายที่สุดผมคงได้ปลดปล่อยตัวเองออกจากพันธนาการที่เรียกว่าความเงรี่ยนของชายชาตรีเสียที
^
^

7. somogo (0)
Mail to somogo

13-09-2009, 21:31:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หลักแถครับ น้องคิมให้ผมมา

File attach: kim.JPG (114 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. MooSwan (0)
Mail to MooSwan

13-09-2009, 22:28:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ระวังเจาะทุละกางเกงในขาดนะครับ จขกม.
9. InW_PaNdOrA (0)

Mail to InW_PaNdOrA

13-09-2009, 22:37:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หื่นชิบ ไอสัส!!

::

Modified on: 13-09-2009, 22:37:36

10. Chamokung (0)

Mail to Chamokung

13-09-2009, 22:40:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดกเปรตเอ้ย
11. idol เยิ้บๆ_ (0)

Mail to idol เยิ้บๆ_

13-09-2009, 22:41:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่ชอบดมอ่ะ

แต่ชอบโชว์ แบบนี้

File attach: C86721-26.jpg (14 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. weezie (0)
Mail to weezie

13-09-2009, 22:47:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอสัส นั่งอ่านไป 1 เรื่อง อนาถจิตชิบหาย
13. isudteam (0)

Mail to isudteam

13-09-2009, 23:07:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรป 11ถ้าหน้าแย่จังสว่างกว่านี้หงายแน่มืง
14. VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว (0)

Mail to VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว

14-09-2009, 02:46:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชอบเมือนกันครับ ช่วง Summer ผมเคยไปร่วมโครงการ ติวน้องเข้ามหาลัย ที่หอพักนิสิตชาย ได้เป็น Roommate กับรุ่นพี่วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 4 ชื่อพี่.. เป็นนักบอลด้วย หน้าตาหล่อแบบไทยๆ คมเข้ม และ ล่ำสันมากๆครับ คิดดู สูง 182 ซม.น่ะครับ แต่ที่ผมชอบมากที่สุด คือ ความแมน และขี้เล่นของพี่เขา
พี่เขา มีแฟนแล้ว สวยน่ารักมาก อิจฉาแฟนพี่เขามาก แต่ช่างเถอะครับ คืนแรกที่ผมมาพักที่หอ ผมแอบมองพี่เขาเวลานอนหลับ ใส่เสื้อกล้าม และ กางเกงบอลนอน ก้อคิดไปต่างๆนานาแล้ว และที่สำคัญเวลาตอนเช้าที่เคของพี่เขากำลังขยายเต็มที่น่ะครับ มันอวบใหญ่ยาวแบบสุดๆ มันดัน กกน. รอสโซ่ สีแดง แบบคับตุง จนผมก็ใจเต้นเป็นกลอง

วันนั้นยอมรับว่า ผมไม่มีสมาธิเรียน ติวอะไรทั้งนั้น คิดว่า วันนี้ ต้องกลับไปรีดพิษ หลังเลิกเรียนให้ได้ ....

หลังพี่เขาซ้อมบอลเสร็จ 1 ทุ่ม ตอนที่เขาจะไปอาบน้ำนี่แหละครับ ถอด กกน.รอสโซ่ สีแดงสด ที่ชุ่มเหงื่อ โยนใส่ตะกร้า....ม้วนเป็นเลข 8

พอพี่เขาไปอาบน้ำ ผมรีบเอามาสูดดม จนชุ่มปอด ไม่เคยรู้สึกดีขนาดนี้มาก่อน พอเขา ออกไปกินข้าวกับเพื่อนข้างนอก ก็นั่นละครับ ผมคว้า ลิงเก่าๆที่ชุ่มกลิ่นหนุ่มนักกีฬาของพี่เขาเข้าห้องน้ำแทบไม่ทัน สรุป น้ำแตก 2 รอบจริงๆ

กลิ่นที่เป้า มีกลิ่นเยี่ยว ที่หมักหมมมา 1 วันเต็ม แถม ขนหยิกๆ อีก 2 เส้น

กลิ่นที่ตรงก้น เร้าใจยิ่งกว่า มันอับ เร้าใจที่สุด ผมก้อ ปี๊ดๆๆๆ ก็กลิ่นนี้ล่ะ

ตลอด 1 เดือนในหอพัก พี่นักบอลสุดหล่อ เอื้อเฟื้อ กกน. ให้ผมเชยชมทุกวัน บางวันก้อมีราบว้าวติดแข็งตรงเป้า วันนั้นเป็น โบนัสของผม

เคยมีอยู่วันนึง เป็นน้ำว่าวสด พึ่งออกจากเค พี่เขาคงบฝันเปียกหลังตื่นนอน พี่เขา เลยถอดวางไว้ตอนเช้า ก่อนไปเรียน summer ที่คณะ

คิดดู 1 เดือน พี่เขาเอื้อเฟื้อลิง ให้ผมว้าวทุกวัน น่ารักมะ

ก่อนกลับ เลยหยิบ กกน. ที่ติดคราบเป็นที่ระลึก 1 ตัว ...
แต่อย่าว่าผมนะ เพราะผมก่อนกลับ ก็ซื้อลิงแบบหรู เป็น GIORDANO ให้ 1 แพ็ค ดูพี่เขางงๆ ตอนให้ แต่ผมบอกว่าแทนคำขอบคุณครับพี่ (ไม่รู้ว่าตอนนี้ใส่รึปล่าวนะ 555) จะได้ไม่ติดค้างกัน

ล่าสุด พี่เขาไปเป็น PT ที่ฟิตเนสดัง เจอในคลับผมยังยกมือไหว้หวัดดีเลย เวลา 1 ปี ผ่านไป ดูเขาหล่อ และ ล่ำขึ้นเป็นกอง

::

Modified on: 14-09-2009, 02:59:35

15. VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว (0)

14-09-2009, 03:06:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เคยแอบ ดม กกน. ของน้อง ม.3 น่ะครับ
เป็นลูกของเพื่อนพ่อผม เขามากวดวิชาที่ กทม.ช่วงปิเทอม มีค. ชื่อน้องหนุ่ม
คือถ้าหน้าตาห่วย นี่จะไม่ปรารถนาเลย แต่นี่แบบ หน้าตาโดนโคตร แบบไทยๆ คมเข้ม ก้นแน่นๆ ตามประสาเด็กชอบเล่นกีฬาและที่สำคัญสูงปาเข้าไปตั้ง 180 ซม. เพราะเป็นนักบาส โรงเรียนประจำจังหวัดอีก อูยส์ เปรี้ยวปากมากครับ

ทุกวัน น้องเขาจะออกไปเรียนหนังสือตั้งแต่เช้า ผมเองจะมีเวลาคอยสังเกตก็วันหยุดสุดสัปดาห์นี่แหละครับ แน่นอน ผมเข้าห้องน้องหนุ่ม ได้อย่างสบาย เพราะเป็นบ้านของผม ที่บ้านจะมีห้องเล็กไว้รับรองแขก อยู่ชั้นล่าง 1 ห้อง

วันเสาร์นี่น้องเขาดอง กกน. ไว้ทั้งสัปดาห์เลย มี ประมาณ 6 ตัว ยี่ห้อ รอสโซ่ บ้าง เจเพรส แอโรว์ บ้าง น้องหนุ่มจะซักผ้า ลิงในวันอาทิตย์

น้องเขามีตะก้า กกน. แยกด้วย ใส่ถุงเท้า และ ลิง

วันแรกที่เปิดประตูเพื่อ ล่าฝัน นั้น ตื่นเต้นมากครับ
ยังจำไม่ลืม
ตัวแรกที่ผมหยิบมาดม
กกน.มีสีเขียวตัวนี้เก่ามาก เป็นขุยหมดเเล้ว ตรงตูดมีรอยเปื้อนอึนิดๆ อาจเพราะน้องเขาคงใข้กระดาษชำระเช้ดไม่สะอาด ตามประสาเด็กหนุ่มเร่งรีบ แต่ขอโทษ ไม่เหม็นเลย หอมอับๆกลิ่นง่ามก้น สุดยอดมากครับ

อีกตัว เป็น รอสโซ่ ซิลเวอร์ สีน้ำเงิน แต่ซีดมาก เก่าแบบน่าจะทิ้งได้แล้ว แต่ผมว่ากระตุ้นอารมณ์มากครับ ตัวนี้มีรอยขาดจากการปั่นซักมาหลายปีแล้ว ที่ก้นเนื้อผ้าบางมากๆ เพราะความแน่นของก้นเป็นแน่ ที่เป้า มีรอยเยี่ยวกังหอมมาก แต่ไม่มีรอยน้ำว้าว

แต่ที่ชอบสุด คือ สีฟ้า ยี่ห้อเจเพรส เป็นบิกินีเลยครับ ติดน้ำว้าวแบบเลอะเปรอะไปหมด คาดว่าหลังจากเรียนเครียดๆ ในวันที่ผ่านๆมา แล้วเช็ดกันสดๆเลย ผมลองชิมดู รสแบบปะแล่มๆ ลื่นลิ้นมาก น่าจะใส่ในวันเมื่อวานนี้เอง เพราะ ยังไม่แข็งกรัง และยังสดๆอยู่ ไม่น่าถึง 12 ชม. มีขนหมอยหยิก ยาวมากๆ 2 เส้น สงสัยไม่ค่อยเล็ม

นอกนั้นเป็น สีขาว และ สีเทา แอโรว์ ที่มีขายเกลื่อนโลตัส นั่นแหละครับ
ผม ต้องดม ทุกวันเสาร์เช้า โดยอ้างว่า ไปกวาดขยะ ดมอยู่2 เดอนเองครับ
ชอบมาก

ตอนนี้ น้องเขาขึ้น ม.5 แล้ว แต่ยังอยู่ ตจว. คาดว่าเดือน ตค. จะมาพักบ้านผมอีก
ตอนนี้ อะไรๆ น่าจะใหญ่โตขึ้นเป็นธรรมดา น้องเขาจะสอบโควต้า นักกีฬา แหม ดันเต็มที่ครับ นี่ถ้าเข้ามหาลัย นี่มาพักถาวรได้เลย แค่คิดก็ . . .

16. Naheesad กระดอฟีเว่อร์ (0)

Mail to Naheesad กระดอฟีเว่อร์

14-09-2009, 03:09:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม เพ้อเจ้อ 555 พูดว่า:
*อิ อิ
*ผมเคยดูคลิปพี่วินด้วย
*อิ อิ
*ผมชักจะชอบเข้าจิงๆซะแล้วดิ
*เวลาดูแล้วร่้างกายมันรู้สึกร้อนรุ่ม

17. amgine (0)

Mail to amgine

14-09-2009, 09:12:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรุก็เสื อกอ่านจนจบไปได้นะ
18. lakionasing (0)

Mail to lakionasing

14-09-2009, 09:20:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ่านจบแบ้ว ความรู้สึกกุเหมือนอยากจะอวกยังไงไม่รู้
19. Rez_IsoLated (0)
Mail to Rez_IsoLated

14-09-2009, 09:52:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุอ่านได้นิดหน่อยหวะ

อ่านไม่ลงขิงๆ

คลื่นไส้

Ps.เมงบ้าไปแบ้วว

20. fuckoff (0)

Mail to fuckoff

14-09-2009, 10:14:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุก็หลงอ่านไป เต็มๆ
21. dewai2d (0)

Mail to dewai2d

14-09-2009, 12:38:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เออ กุพลาดเองแหละที่เข้ามาในมู้นี้................♫*

ปล.นึกว่าดูกุงเกงในนศ.หญิง คุวยมาก

22. The PalMMz (0)

Mail to The PalMMz

14-09-2009, 15:49:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สัด อ่านไปตั้งหลายเรื่อง เหรี้ยเอ้ย
23. vazza (0)
Mail to vazza

14-09-2009, 15:59:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุจินตนาการเป็น จีสตริง ไปซะงั้น สัทหมา
24. คuปsาบlกรียu ส.ศิษย์พี่โจ๊กยิม (0)
Mail to คuปsาบlกรียu ส.ศิษย์พี่โจ๊กยิม

14-09-2009, 18:53:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มีแต่คุณอ่ะไอปลวก
25. VasereFuckไซโคจิตงุดเงี้ยว (0)

14-09-2009, 23:42:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมมีประสบการณ์ดมเกงในไม่มากไม่น้อยคับ ทำตั้งแต่เข้ามหาลัยจนเรียนจบ 3 ครั้งเอง
ตอนนี้ทำงานแล้วจะไปทำอย่างงั้นอีกก็เสี่ยงนะครับ เลิกนานแล้วแต่จำได้แม่นทั้ง3ครั้งเลย
ครั้งที่1
เป็นความใจกล้าครั้งแรกครับ คือสนามกีฬามหาลัยเปิดให้เด็กรร.สาธิตแข่งกีฬา ผมไปช่วยดูแลสถานที่ครับ วันนั้นแข่งฟุตซอล มีน้องคนนึงอยู่มอ6 ใส่ชุดบอลเสื้อเหลืองกางเกงบอลสีดำ น่องแน่น ตูดเป็นตูด ฟิตจนกางเกงบอลแนบเนื้อ เห็นเป็นเค้าโครงกางเกงในเลยครับ ผมเหล่ไว้นานเลยครับ พอแข่งเสร็จ น้องเขาก็อาบน้ำในห้องพักนักกีฬา นุ่งผ้าเช็ดตัวเข้าไปแล้วเอาเสื้อชุดเก่พาดทิ้งไว้กับเก้าอี้ด้านนอกน่ะครับ ผมรีบหยิบไปเข้าห้องน้ำข้างๆ หยิบชุดบอลกับกางเกงในไปครับ เป็นกางเกงในสีเทาเข้ม ขอบยางยืด มีตรายี่ห้อADDERตรงกลางขอบ กางเกงในเปียกชุ่ม อุ่นๆ เพราะน้องเขาเพิ่งถอดหลังแข่งฟุตซอล อับเหงื่อสะใจครับ ตรงตูดกลิ่นฉุนแบบกางเกงในนักกีฬา นึกถึงตูดอันโด่งกลมของน้องเขาจัง เสียดายน่าจังได้เห็นตอนน้องเขาใส่เกงในตัวนี้โทงๆ คุวยคงจะฟิตตุงเต็มกระเปาะเป้า ตูดคงจะฟิตแน่นจนคับกางเกงใน กางเกงบอลสีดำของแกรนด์สปอร์ตก็ทิ้งกลิ่นนักกีฬามาดแทนไว้ให้ดมด้วยครับ ผมดมตรงเป้าตรงตูดกางเกงบอลได้อารมณ์ทีเดียว อับเหงื่อจนเงี้ยนจนทนไม่ไหว ขอยืมใส่ชุดบอลของน้องเขาทั้งชุด แล้วควักคุวยออกมาตรงขากางเกงบอลครับ ได้สวมชุดบอลเปียกเหงื่อของน้องเขาพร้อมกับหยิบกางเกงในสีเทาเข้มตัวนั้นมาโปะเต็มจมูก สูดรับกลิ่นแรงๆ จากคุวยนักกีฬาแมนๆ เข้าไปเต็มที่ ตอนแตกผมเอากางเกงในน้องเขามารองรับน้ำกามของผมครับ สะใจสุดๆ จากนั้นก็เอาชุดไปคืนที่เดิม พร้อมกับกางเกงในด้วย หนแรกใจยังไม่กล้ามากพอที่จะเก็บกลับมาด้วย

26. malangkuy (0)
Mail to malangkuy

16-09-2009, 09:57:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ดีนะกุอ่านไปนิดเดียว
27. warlordpda (0)
Mail to warlordpda

26-10-2009, 11:59:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

หลอกให้กรูอ่านจนจบสรัด

28. lovekirkzaba (0)
Mail to lovekirkzaba

26-10-2009, 12:08:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
liylสรัส
29. kizniz ตัวประกอบ (0)

Mail to kizniz ตัวประกอบ

26-10-2009, 12:56:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คุณได้รับ อ๊วก 1 ea

แมร่ง บรรยายซ่ะ กุรู้สึกถึงกลิ่นเบย เควี่ย ลิงกุ กุยังรับสภาพกลิ่นแมร่งไม่ไหวเบย

30. dewai2d แมร่งเอ๊ย (0)

Mail to dewai2d แมร่งเอ๊ย

26-10-2009, 14:14:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กลับมาอ่านอีกรอบ ..........♫*

ปล.เข้าคอกอีกครั้งละกุ

31. UnfeA คนดีของสังคัง (0)

Mail to UnfeA คนดีของสังคัง

26-10-2009, 14:19:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นภาพ..........

[1] [2] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: