---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 21:36 ของวันที่ 02/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
****เจอเสี๊ยวร่านในห้องน้ำบิ๊กซี****
0. potman025 (0)

Mail to potman025

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    09-08-2009, 19:57:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
Share

แม้งเอ๋ยโครตซวยเลยคับ

ผมกับพวกพี่ที่บ้านผมอ่ะคับ ชวนกันไปเที่ยวบื๊กซีกัน

พอไปถึงผมกะจะหาซื้อกรอปโทรสัปก่อนแม้งเน่าจิงๆ

ซื้อเสร็จปุ้บก็ปวดฉี่ขึ้นมาเลย ผมรีบตรงไปห้องน้ำชั้นแรกเลย

พอไปถึงทางเดินเเข้า ผมรีบวิ่งเลยไม่มองเหรี้ยไรเลยคับ

วิ่งไป จะเลี๊ยวปุ้บ บวกกับอีดอกนั้นเต็มๆ แม้งหงายหลังคว่ำ

แหก45องศาเลย 555 สะใจชิบ ผมตั้งหลักได้ก่อน

ก็ยืนดูแม้งสักพัก ผมแหกปากตะโกนดัง ฮ้าๆ โถอีดอก

โอ๊ว วู๊วๆ เห็นหมดแล้ววู๊ว เมิงมายัวหาผัวอะไรแถวนี้เนี่ย

แม้งนอนหงายแหกโชว์เลย 55 สะใจชิบเป้ง

น่าตาก็น่ารักดีหว่ะ ทำไม่ทำตัวแบบนี้หว่ะเนี่ย

ผมยังไม่เข้าใจเหตุการณ์ไง อึ้นไปชั่วขนาด

เทอเหมือนด่าเหรี้ยไรผมเนี่ยหล่ะแต่ผมสติไม่อยู่กับตัวแล้วมึนสุดๆ

ผมก็รีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำเลย โอ๊วเยียม ถึงสักที ดีใจซู๊ดๆ

แม้งเจอพวกเสี๊ยวยืนร่าน ดูดบุหรี่ในห้องน้ำอีก

ป้ายก็บอกห้ามดูดบุหรี่นายพวกนี้นิ

พวกแม้งหันมามอง ผมเดินเข้าไปหาพวกแม้งเลย เห้ยๆ

พวกเมิงมาดูดหรี่กันหาพร่อเมิงหรอในห้องน้ำ

นายสัดแม้งโกกหยิงไว้ในห้องนึงคน พรั้บๆ อ๊าๆๆ โอ๊วๆๆ อ๊างๆๆ

แม้งคร๊างเสียงดังโครตๆเลย

แต่คนแม้งก็ไม่มีใครสนใจเลยหว่ะ แม้งเปิดประตู สงสัยรอคิวกัน

แม้งฉุดมาแน่เลยหว่ะ ยัดยาด้วยมั้ง เหรี้ยจิงๆ

แม้งเดินเข้ามา จ้องหน้าผมก่อน แม้ง ล็อคคอพาผมไปห้องริมสุด

ผมเดินผ่านห้องนั้น แม้งกำลังเขย่มกันเลย วุ้ยโครตใหญ่เลย

มันชิบเป้งเลยวุ้ย ผมเอามือกุมจวยไว้ อ๊าๆๆ ใจเยงๆโว้ยลูกพ่อ

ผมไปถึงห้องริมสุด

เห้ยพวกเพ่คับพาผมมาทำมั้ยคับเนี่ย

จะลุมสวิงดากผมหรอคับ ผมพวกรุกนะคับ แม้งมองหน้าผม

เหมือนพยายามจะสื่อ เมิงยังไม่เข้าใจสถานการณ์ ก็ผมยังอึ้นๆอยู่เลย

แม้งควักดาบซามูออกมาขู่ผมผมเหลือบไปเห็นขวานเหน็บไว้ด้วย

แม้งมาเที่ยวห้างเลยมาก่อเรื่องว่ะเนี่ย สันดารจิงๆ ผมคิด

ผมรู้สึกตัวทันที เพ่คับอย่าทำผมเลยนะคับผมไม่ได้ตั้งใจคับ

ผมมีลูกมีเมียคอยอยู่ที่บ้านคับ ลูกผมพึ่ง2ขวบเองคับ แม้งตอบ

กวนตรีนกุแบบนี้กุควรปล่อยเมิงหรอ

ลุงในห้องน้ำที่กำลังฉี่แม้งเห็นสถานการณ์ กำลังจะหนีออกไป

ผมคิดได้ก็รีบเรียกเลย

พ่อคับๆ ช่วยผมด้วยสิคับ แงๆ พ่ออ๊า T^T

อย่าทำแบบนี้สิคับกลับมาก่อน

ผมรีบโมเม้ ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ น้ำตาแม้งเสือกซุมออกจิงๆ

ผมคงกัวสุดๆ เป็นดังคิดพวกแม้งหันไปมอง ผมรีบย้ำต่อเลย

พ่อๆ พ่อโว้ย ช่วยป๋มด้วยกั๊บ

ช่วยป๋มเร็วๆคับ มันจะเล่นผมแล้วนิ เล่นพวกมันให้หนักๆเลยคับพ่อ

พวกแม้งหันไปหาลุงคนนั้น เรียกตัวเข้ามา ลุงแม้งมองหน้าผม

ใครพ่อของเมิง ผมตอบ ไม่พ่อพูดแบบนี้อ๊ะ ผมเสียใจจิงๆนะคับ

แงๆ แงๆ พวกพี่ดูดิคับ ขณะพ่อผมยังไม่สนใจผมเลย

เล่นพ่อผมหนักๆเลยคับพวกพี่

แม้งทำตาซึ้งๆ เหมือนเห็นใจผม แม้งก็ปล่อยตัวผมออกไป

ผมตะโกนบอก พวกพี่ๆคับ อย่าเล่นพ่อผมแรงนะคับ

ถึงเขาไม่เคยเห็นผมเป็นลูกก็เท๊อะ แต่ผมก็รักเขามากๆเลยนะคับ

พวกเสี๊ยวแม้งทำตาเหยิ้มๆ ตอบ ได้นายน้อง

"น่าฉงฉารเมิงจิงๆเลยวะนายน้อง"

1. Repeat (0)

Mail to Repeat

09-08-2009, 19:58:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตรัสก่อน

ค่อยอ่าน

2. `FelOnZ [๙๙ฟลาว่า``] (0)

Mail to `FelOnZ [๙๙ฟลาว่า``]

09-08-2009, 21:21:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กรุณาขีดเส้นใต้ ``

โอ้วเยีย *

3. o0OInwKuNgO0oตุงตุ่งตุ้ง (0)
Mail to o0OInwKuNgO0oตุงตุ่งตุ้ง

09-08-2009, 21:27:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เธอมีจินตนาการดีนะ

ครูสมศรี

4. ohmmkung (0)
Mail to ohmmkung

09-08-2009, 21:41:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
จินตานาการของมืงสูงส่งมาก

เอาไป 4.5กะโปก

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: