---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 22:03 ของวันที่ 21/04/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
*** ทำไมถึงชอบเล่นแคมฟรอค ?? ***
0. Moopink_monster (0)
Mail to Moopink_monster

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    18-12-2007, 22:49:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
....ก้อรู้นะว่ามันเปนเรื่องธรรมดาของผุชายทั่วๆไป

แต่ผุชายที่มีแฟนแล้ว แต่ยังมานั่งเล่นแคมฟรอค

ไม่รู้สึกว่ามันเปนการดูถูกแฟนตัวเองบ้างหรอ??

แฟนตัวเองก้อมี แต่ก้อยังมานั่งดูผุหยิงคนอื่นแก้ผ้า

....แล้วยิ่งพวกผุชายที่ปากห-มาๆหน่อย ที่ชอบตำหนิแฟนตัวเองว่าอย่างนั้นอย่างนี้

ขอถามคุณหน่อยเถอะว่า " คุณได้ให้เกียรติเธอสมกับที่เธอให้ความรักคุณหรือเปล่า "

.....คงไม่ใช่เราคนเดียวที่คิดอย่างนี้ ผุหยิงอีกหลายคนก้อคงคิดเหมือนกัน

....ก้อแค่อยากรู้ว่าพวกผุชาย คิดอะไรกันอยู่นะ

..........

File attach: O-O.jpg (85 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. Independentz (0)

Mail to Independentz

18-12-2007, 22:50:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่มีใครถามครับ

อยากรุ้ไปถาม แฟน-ผัวคุณดูครับ

พูดจิงๆนะ

2. RicaooN (9)
5-14

Mail to RicaooN

18-12-2007, 22:53:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถามตัวเองก่อนว่าบำเรอผัวตัวเองดีขนาดไม่ให้มันมาเล่นแคมฟรอกแล้วรึยัง

3. Madpackits (0)
Mail to Madpackits

18-12-2007, 22:57:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แฟนเธอรุนแรงสินะ เล่นถึงแคมฟก
4. GunzEarn (0)
Mail to GunzEarn

18-12-2007, 23:01:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทุกคนย่อมอยากมีความเป็นส่วนตัว ทั้งสิ้น

5. Kopoto (0)
Mail to Kopoto

18-12-2007, 23:06:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่รู้ คับส่วนมากผมเข้าห้องเกย์

6. *P!-Zebra เหล๋อ (0)

Mail to *P!-Zebra เหล๋อ

18-12-2007, 23:08:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไม่รู้ค่ะ ว่าแฟนเธอคิดยังไง

แต่เวลาแฟนเล่นแคมฟกเราก็มักจะนั่งชักว่าวกับแฟนเปนประจำค่ะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

7. SiNE13 (0)
Mail to SiNE13

18-12-2007, 23:29:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ชิ-หายเรปบนไม่ได้เปนหญิงหรอ แย่ละ กรุเข้าใจผิดมาตลอดเรยหรอฟร่ะ (กรุเข้าใจผิดหรือเค้าพิมผิดหว่ะ-*-)

ตั้งแต่กรุกะแฟนคบกันกรุก้อเลิกเล่นแคมฟรอก ส่วนแฟนก้อไม่เล่นแคมฟรอกน่ะค่ะ ดีจังเรย หนุกหนานกัลฉองคน

8. MCR_Fucklo คนดีของสังคัง (0)
Mail to MCR_Fucklo คนดีของสังคัง

18-12-2007, 23:50:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เราจำได้ละ ดอยนี่เอง

แคมฟรอกมันทำให้เราได้ศึกษา

สรีระ ญ บางคนที่เราไม่มีโอกาสได้เหนทั่วไปบนท้องถนน

เกี่ยวไหม

9. TunGz_ (0)
Mail to TunGz_

19-12-2007, 00:09:39   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กามดลกีย์ครอบงำ ทำให้เจ้า จขกท. คิดว่าแคมฟอกเป็นแหล่งมั่วสุมทางเพศ
ซึ่งจริงๆแล้วผมคนนึงหล่ะที่เล่นแคมฟอก แต่ห้องโชว์ไม่ใช่จุดประสงค์ ผมคิดว่าเข้ามาคุยหาเพื่อนไรงี้มากกว่า แล้วทำไม จขกท.คิดว่าคนที่เล่นแคมฟอก ถึงบ้ากามหมดหล่ะ อย่าเอาความคิดตัวเองมาเปรียบเทียบสิ มันไม่ได้หรอก

ป.ล. รู้จักแคมฟอกดีหรือยังนู๋ ( I Love Camfrog)

10. Mildz$3vEn*แคทเอ็มอาร์เอส
(Non member)
    19-12-2007, 00:15:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แฟนคุณเหงาหรือเปล่าครับ

เอาใจเค้าดีๆสิ

ให้เค้ากินที่บ้านให้อิ่ม

รับรองไม่ออกไปทานนอกบ้านคับ

เชื่อผม ผมผู้ชายด้วยกัน !!

11. RedSaber_คิลกุเอ้าท์นะสาด (0)

Mail to RedSaber_คิลกุเอ้าท์นะสาด

19-12-2007, 13:52:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมเล่นก็เข้าแต่ห้อง PdA อ่ะ
12. JeZeus (0)

Mail to JeZeus

19-12-2007, 14:12:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แปลกป่าวว่ะ ถ้ากุจะบอกว่า....

กุไม่เคยเล่น และเล่นไม่เปน !!!

ป.ล. บร๊ะเจ้าไหมล่ะ บร๊ะเจ้าไหม

13. Moopink_monster (0)

19-12-2007, 22:40:10   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
.....มะมีไร คงคิดมากไปเอง

หลายอย่างทำให้คิดมาก หลายเหตุ หลายตอน

ท้ายที่สุด คนที่ใกล้ชิดมากที่สุด กลับเปนคนที่ไม่เข้าใจมากที่สุด

.....ที่ชั้นต้องเปนอย่างนี้ ก้อเพราะชั้นรู้ว่าไม่มีอะไรสู้ใครได้เลย

เธอก้อช่างเอาคนอื่นที่ดีกว่ามาเปรียบเทียบ ...จนชั้นกลัว...

14. *P!-Zebra จ้าบายจ้า (0)

Mail to *P!-Zebra จ้าบายจ้า

19-12-2007, 22:54:59   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แปลกหรือเปล่าคะ พอดีหนูเบ่นแคมฟกไม่เปนอ่ะค่ะ

แล้วก้ไม่เคยเบ่นด้วยค่ะ คริ คริ~ คนดีใช่ไหมคะ

ดีสินะ ดีสินะ ดีสินะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

15. Flying shit (0)

Mail to Flying shit

19-12-2007, 23:02:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วคนดีเคยเสียตัวมั้ยล่ะค่ะ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

16. y0ngy เครียด!! (0)
Mail to y0ngy เครียด!!

20-12-2007, 16:13:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แคมฟรอกเป็นที่เดียวที่ชายปลูกหญ้าให้หญิงแดก

ควายไหมคับไปนั่งแก้ผ้าให้เขาดู

อยากให้คนดูแมร่งไปอาบอบนวดยังได้ตังค์ นี่เหรี้ยไร แก้ผ้าให้พวกแมร่งว่าวฟรีๆ

17. *P!-Zebra เหล๋อ (0)

Mail to *P!-Zebra เหล๋อ

20-12-2007, 16:38:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เสียตัวให้นิ้วนับมั้ยคะ

ชอบช่วยตัวเองบ่อยๆเวลาอยู่ที่บ้าน ผิดไหมคะ ถ้าไม่ทำมันจะปวดตรงนั้นอ่ะคะ

555555555555555555555+

เครดิต:Tee'a

18. Moopink_monster (0)

23-12-2007, 22:58:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
.....ชั้นคงไม่ดีพอ ไม่มีอะไรที่ทำให้เขาพอใจได้เลย

หลายๆคำถามที่เกิดขึ้นมากมายในวันนี้ ....

ถ้าชั้นไม่มีในสิ่งที่เธอต้องการ หรือมีไม่พอกับที่เธอต้องการ

...แล้วเธอจะพูดว่ารักกันทำไม ?? เคยรู้สึกอย่างที่พูดจิงๆบ้างรึปล่าว ??

19. Swus (0)
Mail to Swus

23-12-2007, 23:04:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อย่าเสียเวลามาก
สอนกุเล่นทีเล่ยยังไง

20. PH_HERMIT บูชาแมดแพคอิทส์ (0)

Mail to PH_HERMIT บูชาแมดแพคอิทส์

23-12-2007, 23:15:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่สัส โพสซ้ำ ::

Modified on: 23-12-2007, 23:21:38

21. PH_HERMIT (0)

Mail to PH_HERMIT

23-12-2007, 23:20:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สรุป ผู้ชายเหรี้ย ไม่ให้เกียรติคุณ เยรดคุณแล้วอยากเยรดคนอื่น

เลิก จบ ปิดมู้

22. somngo (0)
Mail to somngo

23-12-2007, 23:23:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุแนะนำ

ลงดอทเอให้แมร่งเล่น

ทีเดียว มันจะเลิกทั้งคุยแคมฟรอก เลิกทั้งคุยกะเมิงไปเลย

ก๊ากๆๆ

23. PH_HERMIT (0)

Mail to PH_HERMIT

23-12-2007, 23:30:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เห็นด้วยกับเรปบน
24. Mccaslin มันเป็นเรื่องขิง (0)
Mail to Mccaslin มันเป็นเรื่องขิง

23-12-2007, 23:31:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผู้ชายมันเลวคับขี้เงี่ยนทุกตัวมันเป็นสัจธรรมจนกว่ากามจะตายด้านนั่นแหละคุณต้องทำใจอ่ะนะถ้าไม่เจอคนโง่ๆแบบรักจริงรักจังยังไง้แม้งก็ไม่เหมือนตอนไปจีบคุณใหม่ๆหรอกพออึ๊บเส่ดก็เป็นเงี้ยทุกตัวละคับมันเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชาย
25. Kvaihia (0)
Mail to Kvaihia

23-12-2007, 23:52:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เป็นเรื่องธรรมดาครับ เล่นซักพักก็เบื่อ

มันไม่เกี่ยวกับมีแฟนไม่มีแฟนหรอกครับ มันขึ้นอยู่กับ ความเงื่อน ณ ช่วงเวลาหนึ่ง ของชีวิต

เธอต้องเข้าใจนะ ความเงี่ยนชนะทุกสิ่ง

จาก.. สนิมหรี และเขม่าคารวย

26. sany (0)
Mail to sany

24-12-2007, 00:11:17   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แนะนำห้องเเคมฟก แหล่มๆให้ผมมั้งจิ
อยากลองเล่นมั้ง อ่ะ

27. socoolman (0)
Mail to socoolman

24-12-2007, 01:09:19   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ทำไมวะกุกะแฟนก็เจอกันในแคมฟรอก

ทุกวันนี้ก็คบกันดี

เพิ่งล่อไปสองน้ำ

สบายฆวย

28. Gu1 เบ้คป้ามรึงสิ (0)
Mail to Gu1 เบ้คป้ามรึงสิ

24-12-2007, 12:07:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

www.camfrog.com กดเข้าไปโหลด5นาทีติดตั้ง

แล้วคุนจะรู้ว่าไม่ได้มีแต่ห้องโชว์ ปกติกุเข้าแต่ห้องร้องเพลงมีแต่นักดนตรีเจ๋งๆเพียบ

ปล 70เปอร์เซนผู้ชายเล่นแคมฟอกมะหล่อ- - แต่ ญ กุไม่รู้ว่าแอ๊บหรือกล้องหลอกเพราะญน่าตาถือว่าใช่ได้เยอะกว่าชาย

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: