---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 09:18 ของวันที่ 18/12/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
เด็กไทยหื่นในต่างแดน
0. apologiazz (0)
Mail to apologiazz

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    02-07-2006, 05:27:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

ลิ้งโปรแกรมครับ

>>>http://www.sendmefile.com/00411945

รูปการเข้าห้องคับ >>> http://img.pramool.com/.12/C13064-13.gif

มีปันหาไลถามดั้ยนะคับโชคดี -*-

วันนึงผมเข้าปายดู webcam มีคนเยอะแยะอะนะคับ

ก้อน่ารักมากมาย คนเกือบ 500 คน คุยห้องเดียวกันแยกไปคุยได้

ฝรั่งไทย มีเยอะปายหมดแล้วผมไปเจอไอนี่มา -*-

ก็อบมาให้ดูแต่ภาษาไทยนะคับ -*-

แย่จังหรื่นจัดจิง ๆ ไม่ผิดหรอกมั้งที่ผมทำแบบนี้ มะได้เปน พลเมืองดีไม่อยากดังแต่เห็นแล้วหงุดหงิดลูกตาดูเฉย ๆ ไม่ได้ต้องแพล่ม

macdd : มาดู maimai กันเร็ว
macdd : นมยังหับหัวเด็ก
macdd : โอโห้กวยตั้งเลย
macdd : maimai99 นมใหญ่หว่ะ
puttyjung : -*-
macdd : สู้ตาด้วยโว้ย
macdd : หัวเด็กชัดๆ
macdd : กุว่าลูกมะพร้าวหว่ะ
puttyjung : ยังหื่นไม่เลิกอีกนะ
puttyjung : นมเค้าใหย่แล้วทำไมวะ
charoensuk : อืมคงใช่
macdd : แล้วคุณเสือกอะไรวะ
macdd : เค้าใส่มาให้ดูก็ชมเค้าหน่อย
charoensuk : อยากดูดไง
puttyjung : เค้าเหนเมิงชมหยอ
macdd : ไม่ชอบก้เลิกเล่นไป
aj19 : ดูใครกันหวา
puttyjung : ป่าว
puttyjung : กุเข้ามาเล่น ๆ
puttyjung : เมิงอะควาย -*-
puttyjung : นิสัยหื่นมันทุกทีจิง ๆ นะ
macdd : ที่นี้เค้าเอาไว้ดู
puttyjung : กุเข้ามาแค่มาดู
puttyjung : ใครจะหื่นแบบคุณ
charoensuk : อย่าทะเลาะกันเลยนะ
puttyjung : ดูพ่อคุณอะ
puttyjung : เค้าเอาไว้คุยไอสัด
puttyjung : ไม่ได้ไว้ดูนมคน
puttyjung : เมิงดูนมอยู่ได้
puttyjung : เมิงเถียงดิ
macdd : ไม่ชอบก็อย่าเสือก
puttyjung : ที่นี่เอาไว้คุย
puttyjung : ไอฟาย
aj19 : ต่างคนต่างอยู่ซิ
hameroonzz : คนไทยก็เป็นซะแบบนี้
puttyjung : ไปดูนมแม่เมิงไป
puttyjung : ป่าวอะ
puttyjung : ผมเหนมัน บอกว่า
macdd : อีกอย่างที่ผมชมผมก็ไม่ได้ชมคุณ
puttyjung : นมหัวเด็กอยู่นั่นแหละ
puttyjung : แย่จังรำคาน
puttyjung : นมลูกมะพ้าวหัวเด็กไรจัง
hameroonzz : มีให้ดูก็ดูไป
macdd : อ้าวคุณถามซิว่าในนี้ใครไม่ชอบมั้ง
puttyjung : หื่น !! หื่น !! หื่น !!
hameroonzz : กัดกะฝรั่งจะไม่ยุ่ง เสือกกัดกันเอง
puttyjung : เอาเด่ะ
macdd : คนเอานมมาให้ดู
puttyjung : เมิงถามจิ
puttyjung : ใคร
puttyjung : ใครเอานมมาให้ดู
puttyjung : เค้ามาคุย
macdd : โง่อะวิ
macdd : ซิ
puttyjung : ถ้าเค้าให้เมิงดูเค้า เปิดแล้วหล่ะ
macdd : คุณก้คุยไปดิ
puttyjung : เค้ามาคุยกัน
puttyjung : เออ
puttyjung : เมิงก้อหยุดพล่าม
macdd : ก็ไม่ได้กวนคุณนิ
puttyjung : รำคาน
macdd : 5555
puttyjung : แม่คุณมาเหนคงภูมิใจนะ
papz9 : ใครช่วยเอาน้ำร้อนสาดมันทีดิ กัดกันอยู่ได้ คุณดูกันเงียบๆดิ
puttyjung : ว่ามาดูนมคน
macdd : แน่นอน
puttyjung : กุไปและ
macdd : ดูนมแย่จังดิ
puttyjung : แย่จังหื่นจิง ๆๆๆ
macdd : ภูมิใจซิเพราะว่าผมชายแท้ไงไม่แอบ
hameroonzz : ถ้าฝรั่งแย่จังอ่านออก คงขำชิบหาย
hameroonzz : ผมไม่ได้ว่าคุนนะ put ผมว่าไอ macc ดูเฉย ๆไม่พอพูดมาก
charoensuk : ผมว่างั้นแหละ
charoensuk : อย่าทาเลาะกันเลยพวก
macdd : ใครที่แอบตุ๊ดเค้าก้ไม่ชอบอะดิ
macdd : 555
kit001 : ดูแคมยังไงครับ
puttyjung : เมิงเงียบซักทีได้ปะ
puttyjung : เมิงไม่พูดไม่มีใครหาว่าเมิงไม่มีปากหรอกนะ
macdd : ผมว่าคุณนั้นแหละ
puttyjung : แอบตุ้ดไรอะ
macdd : ที่นี้เค้าใช่พิม ไม่ได้พูด
macdd : โง่นิ
puttyjung : ไม่ดูนมคน
puttyjung : ไม่ดูนมคนเป็นตุ๊ด
kit001 : อ่อ
charoensuk : พอเถอะครับ
puttyjung : ดีหว่ะ
macdd : สุภาพบุรุษหรอ
macdd : 5555
puttyjung : ป่าวอะ
puttyjung : รำคาน
charoensuk : เราเป็นมิตรกันดีกว่านะ
macdd : กุไม่เชื่อคุณหรอกว่าคุณเป็นได้
puttyjung : ไอหน้าหื่น
macdd : พวกเรามาดูนมกัน
macdd : น่ารักวะ
macdd : 555
charoensuk : โอเคครับ
puttyjung : ผมม่ายได้ว่าใครนะ
macdd : ปล่อยเมิงไป
puttyjung : ว่าไอ macdd คนเดียว
charoensuk : ครับเข้าใจ
macdd : เป็นไงของเค้าดีมะพวกเรา
macdd : สีได้ด้วยนะ
macdd : maimai99
::

Modified on: 02-07-2006, 13:04:49

1. zyxel_ (0)
Mail to zyxel_

02-07-2006, 06:26:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เว็บไรว่ะ กุจะไปดูด้วย!!!
2. l ก sี ย u l n ว ะ (0)
Mail to l ก sี ย u l n ว ะ

02-07-2006, 07:56:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ปวดตาจังครับ

ย่อให้เหลือ1ประโยคแล้วส่งsmsให้กุ

3. momot@ro_Evo (0)

Mail to momot@ro_Evo

02-07-2006, 09:00:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกรียนไทยไม่เคยเห็นนม
4. Kyo4 (0)

Mail to Kyo4

02-07-2006, 10:29:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดะแถวบ้าน ตัวดำๆหัวหยิกๆชอบเล่นเวปแคมว่ะ

คือฝ่ายนู้นมี แต่มันไม่มี -*- ผู้หญิงคงคิดว่ามันหล่อซะเหลือเกิน 555

5. ควย
(Non member)
    02-07-2006, 11:18:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มรึงไม่ดูก็ไปเสรือกไรกับเค้าไอ่สรัด ทำเป็นผู้ดีแต่ปากมรึงอะไปเสรือกก่อเรื่องยุ่งกะเค้าจิงๆ แค่ดูมันผิดกฎหมายเหรอวะ มรึงจะพูดก็พูดไปดิไปเสรือกไรกับเค้า
6. momot@ro_evo (0)

Mail to momot@ro_evo

02-07-2006, 11:31:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ฟันธงเรพบนคือ macdd
7. - K a n o k T h o r I I - (0)

Mail to - K a n o k T h o r I I -

02-07-2006, 12:04:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มันก้อหืนด้วยกันทั้งหมดละวะ
8. Manatic (0)
Mail to Manatic

02-07-2006, 12:26:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
หื่นสาสลงรูปโป้ด่วน
9. On the ground (0)

Mail to                 On the ground

02-07-2006, 12:46:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เฮ้ย ดูด้วย

เอาเวปมา

10. apologiazz (0)

02-07-2006, 12:47:43   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
. !
(Non member) 02-07-2006, 11:18:18 [Edit message]
--------------------------------------------------------------------------------
มรึงไม่ดูก็ไปเสรือกไรกับเค้าไอ่สรัด ทำเป็นผู้ดีแต่ปากมรึงอะไปเสรือกก่อเรื่องยุ่งกะเค้าจิงๆ แค่ดูมันผิดกฎหมายเหรอวะ มรึงจะพูดก็พูดไปดิไปเสรือกไรกับเค้า

ผิดกฎหมายจิคับ ทำไมจะไม่ผิด
ลวนลามทางสายตา
แทะโลมด้วยวาจา
หมิ่นประมาทอีก *0* [ นมเท่าลูกมะพร้าว หัวเด็ก ]

มั้งนะ -*-

เด๋วจะเอาโปรมาโพสให้ครับ lolz

Modified on: 02-07-2006, 12:49:09

11. apologiazz (0)

02-07-2006, 12:51:36   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหลดเลยคับ

http://www.sendmefile.com/00411945

ขอบคุน หมวดตง soft 666 ครับ

Modified on: 02-07-2006, 12:52:25

12. apologiazz (0)

02-07-2006, 12:56:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอนอินสตอก้อทั่ว ๆ ไปอะคับ มันจะให้ รีจิสเตอร์

ตอนอินสตอล เลยนะคับ มันจา sign in เองเรย

วิธีเข้าห้องครับ

ทำตามภาพนะ ค้าบ

อันนี้อันที่ 2 คับ ไปดูอันล่างก่อน --*--

Modified on: 02-07-2006, 12:59:03
File attach: 16ayxpf.gif (9 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

13. apologiazz (0)

02-07-2006, 12:58:32   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โพสผิดภาพแร้วค้าบไอสาด -*-

อันนี้อันที่ 1 คับ

File attach: 16ayxkz.gif (23 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
14. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:00:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
3 ค้าบบบบ
File attach: 16ayxrc2.gif (23 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
15. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:01:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
4 ค้าบบบ หมดแย้ว

ทางด้านขวาคือคนที่เราจะดูweb cam เค้านะคับ คนใหนมีรูปกล้องก้อมี web cam คนในไม่มีก้อไม่มีคับ สีน้ำเงินชาย สีชมพู ญ คับ อยากคุย ก้อคลิกขวาที่ชื่อเค้า เลือก chat ไรซักอย่าง อะคับ
คนไทยเยอะนะขอบอกห้อง 18+ หุๆๆๆๆ

16. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:02:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมรูปคับ นายสรัด
File attach: 16ayxzm3.gif (35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
17. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:12:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แมร่งเยร็ดโชกันแล้ว nicepair27
18. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:16:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
คงไม่มีใครอยากดูกรูไปดูต่อดีก่า ของเค้าดีจิง ๆ
19. k
    02-07-2006, 13:16:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากจะหัวล่อ ก็ได้แค่ดู แล้วนายคงชักว่าว ตามละว้า

คงไม่ได้แอ้มเขาหรอก จินตนาการกันไป

20. apologiazz (0)

02-07-2006, 13:18:31   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมิงอย่าโหลดนะครับไอเรบบนโหลดพ่อเมิงเน่า

อย่าคิดว่าทุกคนจะเหมือนคุนซิครับว่าชักเว่าตาม มันไม่จำเป็นอะคับ

ผมคนนึงอะที่ไม่ชักตาม ดูเฉย ๆ

File attach: nicepair27.JPG (171 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
21. ควย
    02-07-2006, 13:42:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตัวเซทอัพโปรแกรมเออเร่ออะคับไอ่สัส
22. ควยดุ้ง
    02-07-2006, 13:55:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://www.download.com/3001-2348_4-10529699.html?idl=n

ลิงค์นี้เลยบักสัส

23. apologiazz (0)

02-07-2006, 22:48:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขุดครับสาดขุด ขุด ขุด
24. `khaki` (0)
Mail to `khaki`

02-07-2006, 23:47:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอกมัน

ดูแต่ตา

อย่าวิจารณ์

เสียอารมณ์ในการรับชมภาพยนตร์

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: