---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 15:43 ของวันที่ 23/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
ประสบการอืมมมม+ภาพปลากรอบ
0. P O N G A N A N S 1 เยซู (0)

Mail to P O N G A N A N S 1 เยซู

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    26-11-2011, 16:27:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่องมันงี้ครับ ผมมีลูกพี่ลูกน้องคนนึง ผมคิดกับเขาว่าน้องผมนะ คือ น้องคนนี้ผมเลี้ยงมาตั้งแต่มันแก้ผ้า!เหวอเล่นน้ำอ่ะ
ตอนนี้โตแล้ว น่าY e D โคตรเลย แต่ผมไม่ทำ ไม่รู้ดิ ผมเหมือนมีน้องสาวน่ารัก ๆ อ่ะ แต่เพื่อนน้องสาวนี่ดิ ผมไม่ปล่อยไว้หรอก ผมคิดมานานแล้ว
น้องผมอายุ15-16 จำไม่ได้หรอก จะจบม.3แล้ว เพื่อนน้องชื่อ สาว(นามสมมุติ) สาวเป็นคนน่ารัก พูดจาน้อมกับผู้ใหญ่ ผมยาวสลวยแต่ชอบผูกผมม้า ผิวขาว ๆ ตัวเล็ก ๆ คือ เมื่อวาน ผมนั่งอยู่ในบ้าน จะมืดแล้วอ่ะ ประมาน1ทุ่มได้ สาวขี่มอไซค์มาหาผม เอาแผ่น mp3 มาให้ผมไรท์ให้เขาอ่ะ เขาจะคืนเพื่อนวันรุ่งขึ้น
ผมก๊จัดการไรท์ด้วยความเร็วสุดยิดคือ ความเร็วในการเขียนที่4X (ปรกติเขาเขียนที่เท่าไหร่อ่ะ) คราวนี้มันนานดิ เส็ดเกือบ2ทุ่ม ผมเลยโทรหาสาวให้เขามาเอาแผ่นที่บ้าน
บ้านก๊ไม่มีใครอยู่ น้องสาวตัวดีก๊ ไปนอนบ้านยายพอดี(มันจะขอตังยายไปเที่ยววันเด็ก)ตอนนี้บ้านผมไม่มีใครอยู่เลย ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรนะ

File attach: 5556546546.jpg (32 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. P O N G A N A N S 1 เยซู (0)

Mail to P O N G A N A N S 1 เยซู

26-11-2011, 16:29:05   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอสาวมาที่บ้าน ก๊ตรงขึ้นมาที่ห้องผมเลย บ้านผมเปงบ้านเดี่ยวอ่ะ ประตงประตูไม่ล๊อกแมร่งอ่ะ เขามาเคาะประตู พอผมเปิดประตูนะ เจ้าประคุณเอ้ยยย
เขาใส่ชุดนอนสีฟ้า ไม่บางหรอก แต่มัดรัด ๆอ่ะ หอมสบู่ด้วย โอ้ยยย โคตรเลย ผมก๊ยื่น cd ให้ แล้วผมจะปิดประตู(เตรียมจะชักว่าวแล้วว่ะ)
สาวเขาก้าวเข้ามาในห้องแล้วถามว่ามีCD เพลงป่ะ ขอยืมไปฟังหน่อยดิ ผมก๊บอกว่ามีอยู่ในเครื่อง เอาเลยป่าวจะ เขียนให้เลย
สาวก๊บอกเอาเลย เท่านั้นล่ะ ใจผมงี้ เต้นตุ๊บ ๆ ใจก๊กลัว กุทำเขา เขาไปแจ้งตำรวจ กุก๊ซวยแถมอายขายขี้หน้าอีก กุพยามไม่แสดงอาการนะ แต่สายตากุ
มันไม่หลบซ่อนเลย จ้องนู่นจ้องนี่ จนสาวถามว่า มองไรนักหนาอ่ะ พูดด้วยน้ำเสียงอาย ๆ เบา ๆ กุจากที่กุเปงพ่อพระ กุกลายร่างเปงหมาป่าเลย
กุถามสาวว่า ที่โรงเรียน แฟนสาวหล่อป่าว สาวตอบมาว่ายังไม่มีอ่ะ ผมเลยถามว่าทำใมอ่ะ สาวก๊น่ารักออก คราวนี้เขาเงียบไปไม่พูด แกล้งหยิบหนังสือนู่นนี่มาอ่าน ผมก๊สังเกตุว่ามันผิดปรกติ ผมเลยยิงคำถามเลย ว่า สาว สาวน่ารักออก พี่ยังแอบชอบสาวเลย คราวนี้กุกะสาวพูดไม่ออกเลย กุปล่อยคำไปแล้วกุต่อไม่ได้
กุนิ่งไป10ก่านาที กุไม่มองหน้าสาวนะ สาวก๊เปิด ๆ หนังสือของเขาอ่ะ แต่กุรู้ว่าไม่อ่านหรอ คราวนี้กุจับมือ สาวก๊ไม่ขัดขืนนะ

File attach: r432894-2.jpg (36421 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
2. tumy8888 (0)

Mail to tumy8888

26-11-2011, 16:48:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อดิวะกำลังเคลิ้ม
3. saharat7913 (0)

Mail to saharat7913

26-11-2011, 16:50:14   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
มรึงจะภาคผู้เยาว์หรอไก่โต้ง
4. tonson007 (0)

Mail to tonson007

26-11-2011, 16:50:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สรัสไม่ทัน ::

Modified on: 26-11-2011, 16:51:13

5. ~Dr.Krean~ (0)

Mail to ~Dr.Krean~

26-11-2011, 16:58:28   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ข้าวแดงแร่รอน

ปล.r.i.p.

6. GolLza [หน่วงคุง] (0)

Mail to GolLza [หน่วงคุง]

26-11-2011, 16:59:20   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอสัส อ่านมาตั้งนาน อ่ะ กุย่อให้

'' นิ่งไป10ก่านาที กุไม่มองหน้าสาวนะ สาวก๊เปิด ๆ หนังสือของเขาอ่ะ แต่กุรู้ว่าไม่อ่านหรอ คราวนี้กุจับมือ สาวก๊ไม่ขัดขืนนะ ''

แค่นี้ก็ได้ใจความละนาย สัส

แอบยิ้มไปนิดนึง ไรท์ด้วยความเร็วสุดยิท 4X นี่เร็วของบ้านมิงแล้ว สินะครับ

7. P O N G A N A N S 1 เยซู (0)

26-11-2011, 17:24:38   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุเอื้มตัวไปหอมแก้มเขา หอมว่ะ สาวเอียงคอหลบ ๆ กุไม่รู้ว่าเสียวหรืออายนะ คราวนี้กุไทร้ซอกคอเลย เท่านั้นล่ะ เขาก๊ดันอกกุ แล้วบอกว่า
พี่ พี่รักสาวจริง ๆ หรอ กุไม่สนไรแล้ว กุตอบรักซิ สาวก๊ไม่พูดไรต่อ ได้แต่ยิ้ม กุรู้แล้ว กุต่อเลย กุหอมแก้วแล้วไล่งลงมาที่ปาก ริมฝีปากสาว
เพิ่งทาลิปมันมาแหง ๆ ตอนแรกกุเอาปากประกบเฉย ๆ นะ พอกุได้ใจกุเอาลิ้นใส่เลย สาวเขาไม่เคยจูบแน่ ๆ ลิ้นเขานิ่งไม่สู้ไม่ไร
กุไทร้ตรงกกหู สาวเขาร้องซี้ด กุได้ยินนะ มันเบามากอ่ะ กุไม่หูฝาดหรอก คราวนี้กุจะถอดชุดนอนเขาว่ะ มือกุนี่สั่นว่ะ ใจงี้กุเต้นตุ๊บ ๆ
สาวเขาใส่ชั้นในแบบเด็ก ๆ อ่ะ สงสัยว่าเปงไงไปดูของน้อง ๆ พวกมรึงดิ กุอ้อมมือไปปลดตะขอ ปากกุก๊ไทร้อยู่ตรงคอสาวเขา เขาก๊กอดกุแน่เลย
พอถอดได้ เขาก๊รีบเอามือมาปิดที่หน้าอกเขา ผมก๊แกะมือเขาออกช้า ๆ โอ้วแม่เจ้า เอ่อ ตอนนี้กุเปิดไฟแสงจันทร์ตั้งแต่ตอนสาวเข้าห้องแล้ว มันก๊
ไม่สว่างมาก และไม่ มืดมากอ่ะ กุเห็นนมสาวนะ ยังไม่ตูมมากเท่าไหร่ แต่นมสวยดีอ่ะ หัวนมมันชี้เยื้อง ๆ ข้างบนอ่ะ ผมกะแกะมือเขาออกช้า ๆ
แล้วกุก๊ไทร้ที่คอแล้วไล่ลงที่ไหปราร้า แล้วลงที่ราวนม กุวนเวียนอยู่ฐานนมซักพักกุก๊ดูดเลียหัวนมสาว สาวไม่ร้องนะ แต่จิกผมกุอ่ะ

File attach: 454.jpg (63922 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
8. GolLza [หน่วงคุง] (0)

26-11-2011, 17:31:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำ ลุ้นตั้งนาน นึกว่า หัวนมดำ !!
9. True-Strike (0)

Mail to True-Strike

26-11-2011, 17:32:15   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ภาพปลากรอบนี่เกี่ยวกับเรื่องที่มืงเล่ามั้ย

ต่อเลยแจ้..

10. จังไรเด้อ C H A N W I S 0 4 5 (0)

Mail to จังไรเด้อ C H A N W I S 0 4 5

26-11-2011, 17:43:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ภาพกปลากรอบ ชวนพา ว่าว

*กุว่าเมิงไม่รักมันหรอก แต่ในเวลานั้น เมิง เ.งี่ยน ปากเลยพาไป ::

Modified on: 26-11-2011, 18:01:19

11. P O N G A N A N S 1 เยซู (0)

26-11-2011, 17:59:01   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุก๊เล่นอยู่กับหัวนมซักพัก กระเจี้ยวกุ น้ำเยิ้มเลย สรุปกุออกไปแล้ว คราวนี้กุไทร้ลงมาที่หน้าท้องสาว ดูท่าสาวจะเสียวมากเลย ครางออกมาให้ผมได้ยิน ผมไม่รู้ว่าหน้าท้องนี่เสียวอ่ะ
ผมก๊ถอดกางเกงชุดนอนของสาวออก ช้า ๆอ่ะ กุกระชากไปเดี๋ยวว่ากุหื่นอีก กางเกงในกุขอบอกว่าทุเรดสิ้นดี ไม่ใช่ว่าสกปรกนะ สาวเปงคนสะอาด แต่เกงในเขามันเด็กมัก ๆเลยอาะ
ลายกล้วยหอมจอมซนว่ะ แต่กุไม่สนแระ กุถอดเกงในสาวคราวนี้มือพี่แกไวมาก ๆ เลย มาปิดตรงนั้นตั้งแต่เมื่อไหร่วะ กุก๊ใช้วิธีเดิม
ค่อย ๆ แกะมือออก ปากกุก๊ไทร้ที่ต้นขาสาวอ่ะ กุไม่สนใจแล้ว ทุกส่วนของสาวนี่หอมมาก พอกุเอามืออกแล้วไปวางบนหน้าทองเธอ ผมนึกขึ้นได้ว่าขาดอะไรไปบางอย่าง ผมเอื้อมอีกมือนึงของผมขยับไปตรงข้างๆโต๊ะเพื่อกด play mp3 สาวสะดุ้งตกใจผมถามว่าเป็นอะไร สาวทำหน้าเหว่อแล้วจ้องมาที่ผม ผมรู้ทันทีเพราะเพลง อ่อลืมบอกเพลงที่ผมฟังค้างอยู่ชื่อเพลง คนบ้านเดียวกัน

File attach: 456456.jpg (62785 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. Neroangeloz (0)

Mail to Neroangeloz

26-11-2011, 17:59:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุขอเดาว่า สาวมีดุ้น!~ นายไก่โต้งเสร็จแน่นอน

สาวฮ็อตไม๊!?

Edit : คุวย ไก่โต้งพ่อจาย ::

Modified on: 26-11-2011, 17:59:53

13. somngo2 (0)

Mail to somngo2

26-11-2011, 19:09:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุย่อให้

เรื่องมันงี้เว้ย กุมีน้องชื่อ สาว น้องคนนี้ผมเลี้ยงมันมาตั้งแต่มันแก้ผ้า ถุยน้ำลาย อะ
มันมานอนค้างบ้านกุ มันก็อ่านหนังสือของมันไป กุเลยไปนั่งข้างๆมัน แล้วจับมือมัน
กุยิ้มให้มัน มันก็ยิ้มให้กุ ท่าทางมันชอบกุ
ชุดนอนสีฟ้าของมันแบบ นมรัดๆ ทำให้กุชักจะทนไม่ไหว
กุเลยไปหอมแก้มแมฺ่ ง มันก็เอียงคอหนี มันถามกุว่า พี่รักน้องจริงเหรอ กุไม่ตอบอะไร ก็ได้แต่ ยึดเสื้อผ้า แม่ ง เลย
กำลังไซร้อยู่ดีๆ กุเลยว่าห้องมันจะเงียบเกินไป เลยเอื้อมมือไปตรงใกล้ๆ ขาโต๊ะ กด play mp3 สาวทำหน้าเหวอ บอกพี่จะหยิบขาโต๊ะมาทำอะไน

รอมันมาเล่าต่อ

14. จังไรเด้อ C H A N W I S 0 4 5 (0)

Mail to จังไรเด้อ C H A N W I S 0 4 5

26-11-2011, 19:13:11   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
HOT แล้วหายเลยนะต่อให้จบเด๊ะ กุรมค้างนะไอสัส = w =
15. firstnaja2 (0)
Mail to firstnaja2

26-11-2011, 19:20:12   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ควุย กุแข็งเป็นช่วงๆ เลยไอสั้ส

กำ

โทด

16. super_mean (0)

Mail to super_mean

26-11-2011, 19:23:04   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พ่อแม่ไปไหน
17. Pencil2B (0)

Mail to Pencil2B

26-11-2011, 19:25:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาขาโต๊ะเสียบหรี แมร่งเลย

18. ~Dr.Krean~ (0)

Mail to ~Dr.Krean~

26-11-2011, 19:26:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รอต่ออยู่น่ะแจ้

จขกม. แย่จังไปว่าวหรอ

19. GolLza [หน่วงคุง] (0)

26-11-2011, 20:04:06   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำ มิงเปิดเพลงได้เข้ากับ จังหวะเหย็ด มากครับ

ซุดหยอดๆ

20. AxLBlueji (0)

Mail to AxLBlueji

27-11-2011, 12:12:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กำดอรอแบ้ว ไปไหนวะ
21. speed11 (0)

Mail to speed11

27-11-2011, 14:53:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบในละคลิบ
22. P O N G A N A N S 1 เยซู (0)

27-11-2011, 15:42:00   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
SRY KUB POST MAI TID SENG WA

TID LEAW YEYETETETET

23. acheza (0)

Mail to acheza

27-11-2011, 17:10:22   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สรุปที่เล่ามาทั้งหมด จะสื่อว่ามิงโดนโดนเปิดจุกสินะ
24. HeLdE (0)

Mail to HeLdE

27-11-2011, 23:32:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ต่อไวๆดิวะเหรี้ยยย ฮืดฮาดๆ ๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: