---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 11:47 ของวันที่ 03/09/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
ขอคำแนะนำเรื่องเยสเป็ดกับไก่ครับ
0. Untimategod_ro (0)
Mail to Untimategod_ro

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    01-09-2010, 21:56:33   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
http://g1.buildboard.com/viewforum.php/689/13019/0/
เยสตรูดเหล่าศาสดามาเยอะแล้ว อยากลองของแปลกครับ

1. Apartmentgraทd (0)

Mail to Apartmentgraทd

01-09-2010, 22:29:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
บอร์ดเหรี้ยไร แม้ง จังไรชิบหาย

มีแต่กระทู้เยร็ดหมา เหรี้ย!

2. ODIMITRIO (0)

Mail to ODIMITRIO

02-09-2010, 22:31:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โคดจังไรสัดเข้าไปกุโคดฮาเลย
3. KuMe5Bath2 (0)
Mail to KuMe5Bath2

02-09-2010, 22:38:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

เรื่อง ของผมเพิ่งผ่านมาไม่นานเมื่อวันที่3สิงคมที่ผ่านมาผมได้หมาตัวเมียมา2ตัวแม่ กับลูกอายุ9เดือนแล้วมันคุ้นกับผมไวมาก11สิงหาคมอยากลองกับลูกหมาโคตร ตื่นเต้นเลย!ผมมันไม่แข็งกว่าจะแข็งได้นานพอควรผมเอานิ้วแหย่!มันๆก้อไม่ ร้องยอมให้ทำ!มันคว่ำลงเล็กด้วยแหย่นิ้วเข้าไปลึกๆ!มันตอดนิ้วผมตลอดเลยไป ถึงตรงที่ทุกคนเรียกว่าห่วงนั่นแหละโคตรเสียวเลยคับ!ผมชักว่าวจน!แข็ง เต็มที่แล้วจึงเอาน้ำมันทาหมามันเลีย!ผมสุดยอดมากลิ้นหมาสากจริงๆชอบๆจาก นั้นเอาน้ำมันทา!หมามันแล้วผมก้อเอา!ผมยัดๆเท่าไหร่ก้อไม่เข้า!มันคง เล็กและอีกอย่างยังไม่เคยโดนหมาตัวผู้!เลยสักพัก!ผมก้ออ่อนก้อมันไม่ เข้าคับวันหน้าผมจะพยายามอีกต้อง!ให้ได้คับ

4. Kazam (0)
Mail to Kazam

04-09-2010, 07:06:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แมร่งไอเดียบรรเจิด 5555555555555555555555+

ผู้ที่โพสต์ เกมส์ The Sims Pets นี่!กับหมาได้มั๊ยครับ?
Kissme922
หัดโพส

Cool Album: Mars Subaru Pretty - Collection 3 (43) Park Hyun Sun - World Cup Collection (11)
Hangaeun - World Cup Collection (48) Spring Festival World Cup 2010 Babes - Group D (37)
โพสต์เมื่อ: 03/09/2010-13:38 GMT+7 เพิ่งซื้อ PSP มาใหม่

ก็เลยอยากจะลองเล่นเกมส์นี้ดูใครเคยเล่นแล้วเคยทำ

ก็ช่วยReplyด้วยนะคร๊าบ

ขอบคุณคับ

[ ข้อความนี้ได้รับการปรับปรุงโดย: Kissme922 เมื่อ 2010-09-03 13:38 GMT+7]

5. YedPedGunMai (0)

Mail to YedPedGunMai

04-09-2010, 07:13:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผม ก๋เคยเยสหมาครั้งหนึ่ง ตอนเป็นวัยรุ่น ตอนนั้นเรียนอยู่ม.3 เป็นวัยที่กำลังเงียนสุด ๆ บ้านผมเป็นบ้านนอก มีบ้านน้าสาวอยู่ใกล้บ้านผม บ้านผมไม่ชอบเลี้ยงหมาตัวเมีย แต่ข้างบ้านผมคือบ้านพี่สาวซึ่งเป็นลูกสาวของป้าผม เลี้ยงแม่หมาไว้ตัวหนึ่งมันเคยมีลูกมาแล้ว มันเคยมาเที่ยวบ้านผมบ่อย ๆ เพราะอยู่ใกล้ ๆ กันกับบ้านของพี่สาว วันหนึ่งผมเห็นหมาตัวผู้มันวิ่งไล่ตามอีแดงเพื่อจะเยสสอีแดง แล้วก็เห็นหมาตัวผู้ขึ้นเยสอีแดง เห็ฯมันติดเป้งฮีอีแดง ผมอดแอบมองมันติดเป้งกันไม่ได้ ก็ฆวยผมมันแข้งอยู่นั่นเอง ผมเห็น ฮีอีแดงมันอบ!หมาตัวผู้แล้วอยาก....มาก ๆ เลย ผมคิดอยากเยสสฮีอีแดงจัง ก็ไม่รู้จะทำยังไง ก็คิดว่าจะทำไงดีถึงจะได้เย็สสสฮีอีแดง จนกระทั่งตกกลางคืน ผมได้ยินเสียงหมาร้องเอ็ง ๆ ๆ ๆ เบา ๆ ผมคิดได้ทันทีเลยว่าหมามันต้องเย็สสสกันแน่ ๆ เลย ผมนอนอยู่ใจมันกระวนกระวายน่าดูเลย ในบ้านผมปิดไฟหมดแล้ว และคิดว่าทุกคนก็คงหลับกันแล้ว ผมค่อย ๆ แอบลงจากบ้าน ลงมาใต้ถุนบ้านค่อย ๆ เดินไปที่ได้ยินเสียงหมา เห็นหมาตัวผู้ของใครไม่รู้กำลังติดเป้งกันที่ใกล้ ๆ หัวนอนห้องผมนั่นเอง และมีหมาตัวผู้อีก 2-3 ตัวนั่งคอยรอ!ใกล้ๆ อีแดง ผมยืนมองมันอยู่ ใจก็เต็นตุ่ม ๆ ต่อม ๆ !ผมแข็งเป็กเลย ใจก็คิดว่าจะทำไงดีว๊ะ อยากเย็สสสจังเลย อีแดงก็ไม่ค่อยจะคุ้นกับผม ผมจะหาวิธียังได้ถึงจะได้เย็สสมัน ผมค่อย ๆ เดินเข้าไปหามัน เรียกมันเบา ๆ ว่าอีแดง ๆ ๆ อีแดงและหมาตัวผู้ก็พยายามดึงกันหนีผมออกไปให้ไกลจากผม ผมก็ไม่ละความพยายาม ค่อยๆ เข้าไปหามันอีก จนมันเห็นว่าผมไม่ทำอะไรมัน มันก็ไม่หนีผมอีก อีแดงมันหมอบขาหน้าลงแบบหนอนกับพื้น แต่ฮีมันก็ยังติดกับ!หมาตัวผู้อยู่ หมาตัวผู้ก็ยืนดึง!มันอยู่ !ยังไม่หลุด ผมค่อย ๆ เอื้อมมือไปแตะหัวอีแดงเบา ๆ มันร้องเสียง อิง ๆ ๆ เบา ๆ แบบกลัวผม ผมค่อยๆ เอื้อมมือผมไปลูบหัวมัน ผมค่อยๆ ลูบหัวมันเบา ๆ ให้มันคุ้นกับผม ผมดีใจมากเลย ผมคิดว่าถ้าฆวยหมาตัวผู้หลุดจากฮีอีแดงแล้วผมต้องเยสสสฮีอีแดงให้ได้ ผมพยายามลูบหัวอีแดงมันบ้าง ใช้สองมือจับหัวมันบ้าง มันก็ไม่กัดผมหรือแฮ้ใส่ผม ผมได้ใจมากเลย ผมไม่ปล่อยมือจากการจับหัวหมาอีแดงเลย จับไว้กลัวว่าพอ!หมาตัวผู้หลุดจากฮีอีแดงแล้วกลัวอีแดงมันวิ่งหนีไปเลย ผมก็อดเยยสสฮีอีแดงนะซิ !ผมก็แข็งแทบจะแตกอยู่แล้ว สักพักหนึ่ง ฆวยหมาตัวผู้ก็หลุดจากฮีอีแดง หมาตัวผู้มันไปเลีย!มันอยู่ใกล้ ๆ ผมก็ดึงอีแดงมาไว้ที่ตัวผม ใช้มือจับหัวมัน จับตัวมัน ลูบตัวมันเบา ๆ อย่างถนุถนอม ฆวยผมก็แข้งเป็กอยู่ตลอดเวลา ผมลองเอานิ้วชี้แยงไปที่ฮีอีแดง ที่ฮีอีแดงมีน้ำ!หมาตัวผู้ใหลเยิ้มแฉะไปหมด ผมแยงฮีอีแดงสักพักหนึ่ง พอมั่นใจว่าอีแดงมันไม่ทำอะไรผมแล้ว ผมก็ถอดกางเกงบอลที่นุ่งอยู่ออกโยนไปทางห้องน้ำ ผมขยับตัวเองไปทางตูดอีแดง จับ!ผมที่แข็งแทบจะแตกนี้นจ่อที่ฮีของอีแดง แล้วค่อย ๆ ดันเข้าไป ฮีอีแดงมันลื่นไปด้วยน้ำฆวยหมาตัวผู้และอุ่นๆ ผมเสียวหัว!มากเลย ผมทนเสียวหัว!ไม่ไหวเลยดัน!ไปเต็บแรงจนสุด!ผมเลย ผมเสียวมากเลย ฮีอีแดงมันดูด!ผมแน่นมาก ผมแช่ฆวยไว้สักพักหนึ่ง ผมก็เริ่มกระเด้า!ใส่ฮีอีแดงด้วยความมัน อีแดงมันก็ยินเฉย ๆ ไม่หนีผม สองมือผมจับสะโพกอีแดงไว้ เอวก็กระแทกฆวยผมใส่ฮีอีแดงแบบไม่ยั้ง ดัง บึก ๆ ๆ ๆ ๆ โอววว. เสียวหัว!มากจิง ๆ มัน!มากเลย ผมกระเด้าสักพักหนึ่ง ผมทนไม่ไหว น้ำ!ผมก้แตกพังทลายใส่ฮีอีแดง ผมแช่!ไว้อึดใจหนึงแล้วก็ชัก!ออกจากฮีอีแดง ผมนั่งมองอีแดงมันเลียฮีมัน แล้วผมก็เข้าห้องน้ำล้าง! ล้างกลิ่นหมาออกแล้วก็ค่อย ๆ แอบขึ้นบ้านไปนอน

ปล . โตอีกนิดมันคงจะเย่ดวัว เย่ดคฺวายกันเป็นว่าเล่น

6. Milez (0)
Mail to Milez

04-09-2010, 07:58:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกมิงอย่ามาทำเป็นปากอย่างใจอย่างนะครับ ตอนนั้นผมเห็นชาว PDA จัดทัวร์เยสหมากันเต็มเลย
7. Apartmentgraทd (0)

Mail to Apartmentgraทd

04-09-2010, 23:09:41   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
dogslayer สนใจเปลี่ยนแนวบ้างมั้ยยย

(เข้ากับชื่อด้วย 555)

8. tannawa (0)

Mail to tannawa

05-09-2010, 15:59:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เยสเข้ ไม่หนุกว่าเหรอสัส เห็นเยสกันจัง เยส(จร)เข้
9. Engtime มาร์ช (-1)

Mail to Engtime มาร์ช

05-09-2010, 16:44:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ยัดได้ไงวะ

มาร์ชชชชชชชชชชชช

File attach: pic_00102129large.jpg (104 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
10. dogslayer (0)

Mail to dogslayer

06-09-2010, 21:16:13   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอสัดโดนใจมาก 555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555

กดถูกใจวะ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: