---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 13:16 ของวันที่ 25/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/1)
พวกมืงมีใส่กางเกงขาเดปแบบรัดๆยังไงว่ะ
0. P D A l ม w คุ ว ย (0)
Mail to P D A l ม w คุ ว ย

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    20-04-2010, 19:33:26   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คือกุเหนคนใส่อ่ะแบบมันรัดซะพิตเลยอ่ะ(มีซิบไม่เกี่ยวน่ะ)
กุแค่อยากรุ้ว่าแม้งใส่ยังไงว่ะ
ละเวลาถอดมันถอดได้หรอว่ะกุงง
ขนาดกางเกงกุไม่ค่อยเดปเท่าไรน่ะแม้งกว่าจะถอดออก

มีวิธีใส่ยังไงบอกกุที

คุวย! คุวย! คุวย!

File attach: ใส่ยังไงว่ะ.JPG (67 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
1. Ounzainro (0)

Mail to Ounzainro

20-04-2010, 19:52:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใย มิง จึง คว๊าย เยี่ยง นี้ . . ?

เวลาเมิงจะใส่ เมิงก้จับ เมิงต้องเข้าใจ ก่อนถ้าเมิงใส่เลยแบบธรรมดามันจะใส่ ยาก !!

ฉะนั้น เมิงต้อง หล่อลื่นมันก่อน . . โดย เมิงใช้นิ้ว เขี่ยๆ ตรงร่องให้พอมีน้ำเมือกๆ ออกมา

แล้วเมิงค่อยๆกด แท่งไอติม เมิงเข้าไปใน โอโบ๊ะจาม๊ะ มัน. .

. . ก้ แค่ เนี่ยะ วิธีการใส่แบบ คร่าวๆ

ส่วนการ ถอด เมิงก็ ดึงเอว มิงมาข้างหลัง . . แค่นั้น !!

แท่งไอติมเมิงก็จะหลุดจาก โอโบ๊ะจาม๊ะ แล้ว

ปล. ง่ายไหมล๊ะ ๆ ::

Modified on: 20-04-2010, 19:56:56

2. nownow (0)
Mail to nownow

20-04-2010, 19:53:54   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุสงสัยแค่ว่า ถ้ามันปวดขี้หนักๆขึ้นมา

มันจะถอดทันไหมวะ ?

3. gmbs_bodyslam (0)
Mail to gmbs_bodyslam

20-04-2010, 20:07:50   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เดฟสุดๆ น่ะ ส่วนใหย่ของผู้ ช ผมว่า มักจะสั่งตัด ขาให้เดฟพอดีกับ ขาเราเลยนะครับ แบบว่า ไปซื้อเดฟมาๆ เดฟปกติ จะ เดฟก้จิงแต่ไม่ติดเนื้อทั้งหมด ก็ไปให้ร้ายเย็บผ้าไรพวกนี้อะครับ เขาวัด ขาเราตั้งแต่ ขา บนไปถึง ขาล่าง
และเวลาใส่นะครับ ถ้าเดฟสุดๆ จริงๆ แบบว่าวัด ขนาดมาแล้ว ตัดมาแบบเราใส่ได้พอดีเลยอะนะคับ ส่วนใหญ่ ใส่แบบ ปกติ จะติดที่ ข้อเท้ายัดไม่เข้าซะส่วนใหญ่นะครับ ดังนั้นให้ หา ถุงพลาสติก ไม่เกี่ยวกะถุงยางนะ -*- ถุงพลาสติกแบบ ใสๆ ลื่นๆ เช่นถุงใส่ กับข้าว อะครับ ใส่ไปที่เท้าของเราแล้วก็เริ่มการใส่ได้เลย

ส่วนการถอด ถ้าถอดปกติก็ ได้ครับ แต่จะ ยากหน่อย มันรัดจริงๆ ก็เลย ให้ ถอดแบบว่า จับที่ เอวหรือตรง เข้มขัดของกางเกงนั่นแหละครับ ดึงออกไปเลย แบบ ไม่ต้อง ถอดจาก ข้อเท้าของกางเกงอะครับ มันจะง่ายกว่า ลองเอาวิธีนี้ไปใช้ดูนะครับ ส่วนใหญ่ผมว่า เขาก็ใช้วิธีนี้กันหลายคนนะ

4. emorater (0)
Mail to emorater

20-04-2010, 20:33:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
วิธีใส่
เอาถุงยาง ถุงก๊อบแก๊บนะหุ้มขาไว้แล้วค่อยสวม เคนะมันจะลื่นๆ ส่วนมากผมใส่แต่เดฟยืดนะ

เวลาถอดก็สอดถุงเข้ากางเกงและดึงออกตามปกติ เค

ส่วนเวลาขี้เราก็ดึงลงมาครึ่งเดียว คือถึงหัวเค่า อะครับเพราะผมไปเซนทรัลทีไรต้องขี้ทุกที ก็เลยใช้วีธีนี้บ่อยนั่งได้เป็น ชม เพราะขากางเกงมันรีบติดขาอุ่แล้วไม่ตก

โอเคหมดข้อสงสัยนะ -*-

5. lakionasing (0)

Mail to lakionasing

20-04-2010, 21:39:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอคนใส่ไม่ได้แสดงว่ามืงอ้วนแล้วสินะ
อิจฉาอยากใส่บ้างแต่ใส่ไม่ได้ก็บอกตรงๆครับ จขกท

อิอออิ บาน

6. P D A l ม w คุ ว ย (0)

20-04-2010, 22:04:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอเรป5 กุไม่ได้อ้วนสัส
ตัวกุนี่โดนลมพัดยังปลิวเลยไอเหรี้ย ชิกะป๊าป แฮ่กๆ ๆ

7. Toradora (2)

Mail to Toradora

20-04-2010, 22:09:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เอาพวกยีนส์แพงๆ บางยี่ห้อไปทํานี่เท่เลย
boundless <<<

แต่ขาถ่างกุขอเหอะอย่าใส่เดฟมันเสี่ยว
ยิ่งใส่ไอพวก nike dunk high นี่แม่มตัวเหรี้ยตีนโตชัดๆ

8. PongBeerZ (0)
Mail to PongBeerZ

20-04-2010, 22:16:55   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พวกมืงก้ใส่ เดฟแบบเปนผ้ายืดสิ่
นายฟายทั้งหลาย อิอิ

9. titti412 (0)
Mail to titti412

20-04-2010, 23:40:47   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เมิงต้องซื้อแบบที่มันดีๆเว่ย แบบที่มันยืดได้
กุก้อเปนขากุใหย่ใส่เดปที่จตุจักรไม่ได้กุเลยไปซื้อของแชปที่มันลดราคามาปรากดว่ากุใส่ได้ไม่อืดอัดใส่สบายเลยไม่รุสึกว่ารัด

10. Reas0n (0)

Mail to Reas0n

21-04-2010, 01:09:48   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ผมว่าคุณภาพของเนื้อผ้า ก็มีส่วนเกี่ยวนะ อย่าง levi's ปลอมอะ ไม่ค่อยเดฟเท่าไหร่ กว่าจะใส่เข้า กว่าจะถอดออก แทบตาย กุเลยไปเอาของแฟนมาใส่ แบบเดฟรัดมากๆ ไม่ใช่ผ้ายืดนะ ใส่ง่าย ถอดง่าย big john ของแท้อะ

สรุป. ผมว่า คุณภาพของเนื้อผ้า มีส่วนเกี่ยวนะ

11. P D A l ม w คุ ว ย (0)

21-04-2010, 01:23:18   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ขอบคุณเพื่อนๆ ชาว pda มากค๊าบบ ซ้ำในน้ำใจขิงๆ
ใครมีวิธีไรดีดีก๊มาเพื่อแผ่กันได้น่ะค๊าบบ
กุไปนอนละง่วงๆ ๆ ชิกะป๊าป ๆ ๆ แฮ่กๆ ๆ

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: