---- โฆษณาตำแหน่งนี้ (หมุนวนไม่เกิน 10 อัน) เพียง 5,000/เดือน กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด ----
หน้าแรกมุมสมาชิกแนะนำถาม-ตอบ
ขณะนี้เป็นเวลา 10:14 ของวันที่ 22/10/2014
[ ดูกระทู้ทุกบอร์ดรวมกัน กดที่นี่ ]
*** 1 ก.พ 56 - มือถือ Truemove-H หรือ TOT (imobile3gx, iec3g) สามารถยืนยันตัวได้แล้ว โดยโทรไปหมายเลข *499297 แทน (ค่าบริการนาทีละ 9.63 บาท) ***
พบเห็น รูปไม่เหมาะสม, สิ่งผิดกฏหมาย ติดต่อผู้ดูแลเว็บ กดที่นี่เพื่อดูรายละเอียด
Palm Board (หน้าที่ 1/51)
[1] [2] [3] ...[49] [50] [51] หน้าถัดไป >
[คลีนิค-คู่รักคู่รส]•รับปรึกษาปัญหาทางเพศ
0. yodying9 (0)

Mail to yodying9

บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม
ชื่อบัญชี : สภากาชาดไทยช่วยผู้ประสบอุทกภัย
เลขที่ : 045-3-04190-6
ประเภท : กระแสรายวัน
ธนาคาร : ไทยพาณิชย์
    27-11-2005, 00:43:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]

คลีนิคแห่งนี้รับปรึกษาปัญหาเรื่องเพศและปัญหาชีวิตทุกเรื่องโดยอาหมอ(ไม่สามารถเอ่ยนามได้...เป็นจรรยาบรรของแพทย์)

โดยมีmr.kingsize (อ.กังฟู)เป็นเบอร์2 แพทย์ประจำคลีนิค

เน้นปรึกษาปัญหาเรื่องเพศและชีวิตคู่เป็นหลักนะครับ

ยินดีให้คำปรึกษาโดยไม่คิดเงินครับ...

ป.ล.กำลังรับสมัครผู้ช่วยประจำคลีนิคอยู่นะครับ

ก่อนอื่นเราจะมาตอบจดหมายจากทางบ้านกันก่อนนะครับ
::

Modified on: 27-11-2005, 01:21:31
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(66 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: พยาบาลผู้ช่วย

1. yodying9 (0)

27-11-2005, 00:44:40   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ

อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ

เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้าเขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ

หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ
อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ

หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
...เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม
อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ

ตอบ
อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน

ถาม
ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว

ตอบ
หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่

ถาม
อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ

ตอบ
หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

ถาม
อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3 ตัวเอง ค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

ตอบ
อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า ที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แถมมี วิดีโอให้ดูทั้งคืน

2. Tonwooza_KingSizeอะฮ้า อะฮ้า (2)

Mail to Tonwooza_KingSizeอะฮ้า อะฮ้า

27-11-2005, 00:46:16   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถาม
อาหมอค่ะ คือหนูมีเรื่องปรึกษาค่ะ คือแฟนหนู เราคบกันมา 4 ปีกว่าแล้วค่ะ ช่วงแรกๆ แฟนหนูเอาใจหนูมากเลย แต่ช่วงหลังๆ 3ปีกว่า หรือ ปีที่แล้ว แฟนหนูเริ่มมี พฤติกรรมเปลี่ยนไปอ่าค่ะ จากที่ร่าเริ่งกลับมา ก็ จะมาเอาใจ ซื้อโน่นซื้อนี้อ่าค่ะ แทบทุกวัน แฟนหนูจะเย่อหนูทุกคืนก่อนนอนค่ะ บางครั้งก็ไม่ช่ายซิ ออเดิฟด้วยการเย่อกันที่ห้องครัวตอนทำกับข้าว ไม่ก็ห้องรับแขก และที่หนูประทับใจ คือ ไปรับหนูที่ทำงานแล้ว เยดกันในรถอ่าค่ะ

แต่พักหลังมานี้ หนูจับได้ว่า แฟนหนูไปเที่ยวอ่างอ่าค่ะ ที่จับได้คือ แฟนหนู เป็นหนองในด้วยค่ะ ถามก็ไม่บอกว่าไปติดจากใครมามีหน้ามาโทษหนูด้วยค่ะ ว่า หรีหนูไม่สะอาด แหมถ้าไม่สะอาดแล้วจะมาลงลิ้นหนูทุกวันได้ไงค่ะ บางวันน้องหนูก็เริมด้วย แฟนหื่นสัด ยังลงลิ้นด้วยค่ะ

อาหมอค่ะ หนูจะทำไงดีค่ะ จับได้ก็แล้ว ยังปากแข็ง หนูจะเลิกก็เลิกไม่ได้ หนูรักเค้าอ่าค่ะ หนูรักเค้าที่เค้าลีลาเด็ดค่ะ

ปล.แฟนหนู ชื่อยอดค่ะ เอย ขอใช้ชื่อย่อ นะ ว่า ย. ค่ะ

3. mr.kingsize (0)
Mail to mr.kingsize

27-11-2005, 01:00:24   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
รายงานตัวคร๊าบบบบ

ผม รศ.ดร.พ.ต.นายแพทย์ mr.kingsize ครับ รับปรึกษาปัญหาชีวิตคู่ครับ

ประวัติการศึกษา

อนุบาล ชินวัตร

ประถม ป.1-ป.6 จบ โรงเรียนวัดลิงแสม

มัธยม ม.1- ม.6 โรงเรียนสาธิตประมูล

ป.ตรี ม.เต็มกระด๋อย

ป.โท ม.เต็มกระด๋อย

ป.เอก ม.เต็มกระด๋อย

นี้ครับรูปผม

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(38 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
4. yodying9 (0)

27-11-2005, 01:04:53   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ตอบ ภรรยาคุณ ย. (เหมือนจะรู้จักนะครับ)

สำหรับในเคสของน้องนะครับ

อาหมอเข้าใจว่าคุณ ย. สามีของน้องนะครับ...เป็นโรคชนิดนึงที่ทางการแพทย์ได้วินิจฉัยมาแล้วว่าเป็นโรค โปเซดอนลิซึ่ม(Poseidonrism) เป็นโรคที่เกี่ยวกับการอาบน้ำในอ่างนะครับ...

โรคนี้เกิดขึ้นมาจากการที่คุณสามีเบื่อที่จะกินน้ำพริกถ้วยเก่าจึงจำเป็นต้องไปหากินข้างนอกโดยมีสาเหตุหลักมาจาก

1.เบื่อการอาบน้ำแบบธรรมดา

2.ต้องการให้มีคนอาบให้

3.ที่บ้านไม่มีอ่างอาบน้ำ

4.บ้านไม่มีน้ำอุ่น

5.สบู่ไม่หอม

ด้วยเหตุดังกล่าว...จึงทำให้คุณสามีจำเป็นต้องไปเที่ยวอ่างนะครับ(จากที่อาหมอวิเคราะห์ส่วนนึงเป็นเพราะความที่สามีน้องมีเซ็กซ์จัดมากๆ....มันเอาไปได้ยังไงทุกๆที่)

แต่โดยหลักทั่วไปการไปเที่ยวอ่างเป็นเรื่องปกติครับ...ผู้ชายส่วนใหญ่นิยมลองอะไรใหม่ๆบ้างเป็นการแก้เบื่อ
โดยการไปซื้อกินเอา...หมออยากให้น้องลองมองในแง่ดีนะครับ...อย่างน้อยเขาก็ยังคงไม่ไปเที่ยวกะ..หรี่ราคาถูก(หรือไปแล้วน้องไม่รู้)...นะครับ...มองโลกในแง่ดีเข้าไว้...เพราะยังไงสามีของหนูก็ยังคงมีลีลาเป็นอาวุธไม่ใช่หรือครับ...ถึงทำให้หนูติดใจมาจนถึงทุกวันนี้

สำหรับเรื่องโรคหนองในอาหมอคงต้องถามหนูว่า...หนองในที่สามีหนูเป็นเนี่ย

มีหนองเป็นสีอะไร....ถ้ามีสีขาวใสอย่างนั้นคงไม่เรียกหนองในแล้วล่ะครับ...อย่างนั้นเขาเรียกว่า...หนอนน้อยมีประสิทธิภาพต่ำ...แต่ถ้าหากข้นขาวขุ่นละก็เรียกว่าหนอนยักษ์มีพลังเจาะทำลายสูงครับ

ผมคิดว่าสามีคุณน้องคงไม่ได้เป็นหนองในหรอกครับ
แต่คงต้องการเสแสร้งเพื่อจะได้ไม่มีเซ็กซ์กับคุณน้องมากกว่า...(เนื่องด้วยความอยากออกไปหากินนอกบ้าน)

สุดท้ายนี้อาหมอฝากคำคมไว้คำนึงนะครับ

"ผู้ชายมีน้อย....ใช้สอยอย่างประหยัด"

Modified on: 27-11-2005, 01:06:32

5. --Intro AE86-- (0)
Mail to --Intro AE86--

27-11-2005, 01:08:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ก๊ากๆเล่นมาตั้งแบบนี้เรย เหอะๆ

ใจมากเว้ยที่เวบวัดไอคิวให้ไปอ่ะ กุได้104ว่ะ 555+

ถึงไม่มากเท่าไหร่กุก้อภูมิใจว่ะ

6. mr.kingsize (0)

27-11-2005, 01:09:07   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ จากที่ อาหมอ แนะนำมา ก็เป็นปัจจัยพื้นฐานนะครับ

ส่วน ผม ขอนำแนะ วิธีการเข้าใจผัวนะครับ ตามอ่านได้ที่ลิ้งให้มานะครับ 9 วิธีสร้างโรแมนติกในกับชีวิตคู่
http://www.pramool.com:443/webboard/view.php3?katoo=C02207

ปล.สำหรับท่านได้มีปัญหาปรึกษาได้นะครับ ทางเรายินดีตอบครับไม่ว่าชายหรือหญิงนะครับ

คำคม สำหรับผม เรื่องนี้ คือ
รักแท้ แพ้ของใหญ่นะครับ

รักแท้ แพ้กาเทย

รักแท้ แพ้ลีลา

รักแท้ แพ้ของสด

Modified on: 27-11-2005, 01:11:00

7. yodying9 (0)

27-11-2005, 01:10:58   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สวัสดีครับคุณหมอผู้ช่วย...

วันนี้ไม่ไปตรวจรูทวารที่ไหนหรือครับ...

คุณหมอคิงไซส์(อ.กังฟู)ถนัดเรื่องรูทวาร+ลำใส้ใหญ่เป็นพิเศษเลยนิครับ

จบโท...ริดสีดวง

เอก...ฝีมะม่วง

เป็นผู้ชำนาญการในด้านนี้โดยเฉพาะเลยนะครับ
โดยจะให้คำปรึกษาร่วมด้วยช่วยกัน(ซ้ำ)กับอาหมอนะครับ

Modified on: 27-11-2005, 01:20:38
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(35 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

8. mr.kingsize (0)

27-11-2005, 01:14:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แหมคุณอาหมอครับ ย่อผมไปโน่นเลยนะครับ

ไม่ได้เก่งไรขนาดนะหรอกครับ ผมก็แค่ศึกษามาบ้างเรื่องวิถีชีวิตเกย์ กาเทย อะไรแนวๆนี้แระครับ ไหนๆก็ศึกษารูหรีแล้วจะทำมายไม่ศึกษาอีกแขนงนึงไปด้วยละ

ครับ สำหรับท่านชายที่มีเรื่องหนักอกหนังใจ ปรึกษาได้นะครับ

คำคม อีกเช่นกัน

ใหญ่เล็กไม่สำคัญ มันอยู่ที่แรงดันและความถี่ อึดถึกครับ

9. yodying9 (0)

27-11-2005, 01:19:29   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับมีจดหมายจากผู้ชมทางบ้านส่งมานะครับ

อยากให้อ.กังฟูผู้ช่วยเป็นผู้ตอบให้บ้างนะครับ

เชิญอ่านกันได้เลยครับ.....ตามภาพ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(29 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: จดหมายจากทางบ้าน
10. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)
Mail to mr.kingsize อาจารย์กังฟู

27-11-2005, 01:31:51   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ เท่าที่ผม ดูๆมา นี้ สำหรับเคสนี้นะครับ เป็นภาวะอาการหรีลิซึมอ่าครับ

คือการอาการต้องการบำบัดความใคร่ถี่เกินไปครับ เนื่องจาก ต่อมลูกหมาก ผลิดโฮโมนมามากผิดปกติครับ ดังนั้นหากผลิตโฮโมนมากเกินไป มีผลทำให้ถุงอันฑะผลิตอาสุจิล้นอันฑะ ดังนั้นเมื่ออสุจิล้นทำให้ร่างกายต้องการปล่อยอสุจิออกมาครับ แต่การที่จะปล่อยออกมาจากร่างกายนั้นมี ด้วยกันหลายวิธี อาทิเช่น ชักว่าว ฝันเปียก โม้ก และวิธีที่ธรรมชาติคือ การร่วมเพศครับ แต่การร่วมเพศนั้น ก็ขึ้นอยู่กับความต้องการของบุคคลนั้นได้อีกเช่นกันครับ จะเสียบประตูหน้า หรือประตูหลังก็ได้นะครับ ถือว่าเป็นวีธีธรรมชาติครับ แต่หากเสียบเข้าปาก หรือที่เรียกกันว่า ออรัลเซ็ก นั้นถือว่าไม่เป็นวิธีธรรมชาติครับ

จากการที่ อาจารย์กังฟู ดูภาพที่คุณอาหมอส่งให้มานั้น สามีหนูได้เลือกวิธีทางธรรมชาติไงครับ และถือว่าผิดปกติหรือไม่นั้น อันนี้ต้องขึ้นอยู่กับว่าหนูพอใจในสิ่งทีสามีให้กับหนูมัย

ถ้าไม่พอใจเนื่องจากถี่เกินไป อาจารย์มีวิธีแก้ให้คับ

คลิกตามรูปได้เลยครับไม่ต้องกัวว่าจะมีอันตรายนะครับหากไม่ได้รับการปล่อยน้ำอสุจิ ละก็ สามีคุณจะมีการปลดปล่อยแบบฝันเปียกครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(27 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
11. yodying9 (0)

27-11-2005, 01:40:03   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ.กังฟูครับ

ผมว่าเรามาให้ความรู้แก่ประชาชนกันดีกว่านะครับ

เนื่องมาจากอ.กังฟูได้คลุกคลีอยู่กับทวารหนัก

อาหมอจึงเล็งเห็นว่าอยากให้ความรู้แก่คนทั่วไป...อาหมอเลยอยากจะให้อ.กังฟูบอกว่าโฮโม.....กะเทย....เกย์...อีแอบ..ตุ๊ด....ทั้งหมดนี้มีความแตกต่างกันอย่างไรครับ

ป.ล.ผีย่อมมองผีด้วยกันออก

ป.ล.2 รูปที่อ.กังฟูแนบมาด้วยกวนตีนมากครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(52 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
12. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)
Mail to mr.kingsize อาจารย์กังฟู

27-11-2005, 02:03:21   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ จะเรียนตรงนี้ก่อนนะครับว่า อ.กังฟู ไม่ได้เป็นเกย์หรืออะไรนะครับ ชายแท้ครับ

อืม ยุคสมัยนี้ ณ ปัจจุบัน มนุษย์ได้มีความพัฒนาการ Evolution เป็นการค่อยๆพัฒนาการเพื่อความให้เข้ากับธรรมชาตินะครับจึงเกิดมนุษย์สปีชี่ร์ใหม่อันนี้ ในความจริงของ อ.กังฟู คิดว่าเป็นสิ่งที่ยอมรับและปรับตัวการใช้ชีวิตกับสปีชี่ร์นี้ได้ครับ แรกๆก็เข้ากันไม่ได้ครับเพราะไม่คุ้นเคยและไม่ได้เข้าใจจิตใจของมนุษย์สปีชี่ นี้ครับ

กาเทย
เป็นมนุษย์เพศชาย ที่มีจิตใจและพฤติกรรมไปทางเพศหญิงที่เลียนแบบให้ใกล้เคียงที่สุดครับ โดยมีโฮโมนเพศหญิงเป็นตัวขับดันทำให้เกิดพฤติกรรมเช่นนี้ครับ สาเหตุจากอะไรหรอครับ

ผมต้องย้อนไปยุคอดีตเลยครับ ตั้งแต่มนุษย์ยุคหินเลยครับ ทฤษีฏีของผมนะ คิดว่า มนุษย์กว่าจะมีแบบแผนการร่วมเพศเพื่อผสมพันธ์ให้มีการรักษาเผ่าพันธ์นั้น ต้องมีการเรียนรู้ ลองผิดลองถูกครับ เช่น

มนุษย์ยุคหินนะ คิดว่าอวัยวะเพศชายนั้นมีไว้เยี่ยวอย่างเดียว แต่ต่อมา มนุษย์ได้เรียนรู้ว่ามันสามารถแข็งตัวได้ มันไม่ได้ไว้เยี่ยวอย่างเดียว แล้วละที่นี้ พอแข็งตัว กล้ามเนื้อที่บริเวณรอบองคชาติ นั้นมีเซลล์ประสาทที่รับความรับสึกและไวต่อระบบประสาทด้วย หากสัมผัสหรือกระทืบ เสียดสี หรืออะไรก็ตามที่ ไปโดนจะมีอาการที่เรียกว่า เสียวนั้นเอง แรกๆจะจั๊กกะจี๋ และหลังๆเริ่มที่จะรู้ว่าเสียดสีไปนานๆจะมีความรู้สึกเสียวนั้นเอง จนถึงบรรลุจุดสุดยอด มีน้ำอสุจิพุ้งมา

ดังนั้นมนุษย์ยุคหินที่ เรียนรู้ว่าการที่จะบรรลุจุดสุดยอดนั้น มันมีวิธีการอื่นอีกมัย จากการที่เริ่มด้วยการถูกับผนังถ้ำ เปลือกไม้ ต่อมาเริ่มที่จะเรียนรู้ว่า มนุษย์อีกเพศนึงก็มีรู ที่ปล่อยน้ำได้ ดังนั้นจึงเกิดมีการสอดใส่ไปยัง รูที่เพศหญิง แต่นะ เพศหญิงมีกี่รูละ หลักๆก็2รู ประตูหน้าและประตูหลัง

ถึงตอนนี้ คงพอจะนึกได้แล้วซินะว่า ประตูหน้านั้นเข้าง่าย เสียวดี แต่ประตูหลังนั้น เข้ายากแต่เสียวกว่า แต่ความรู้สึกมันรู้สึกดีกว่าประตูหน้าจึงเกิดมีการทิ่มประตูหลัง ที่เป็นจุดเริ่มต้นของกาเทย

แต่เอ๊ะ ผู้อ่านคงไม่เข้าใจว่าทำมายมันเกี่ยวไรกับ กาเทย ก็นะ จากการที่ทิ่มประตูหลังของเพศหญิง เพศหญิงจะต่อต้านและไม่สบอารม มนุษย์ก็ได้เรียนรู้ว่า เพศเดียวกันก็มีรูตูดนิ ทำมายไม่เสียบเพศเดียวกันละ ดังนั้นจึงมีการใช้กำลังบังคับและกดขี่ ในการร่วมเพศประตูหลัง

และอีกแนวทางนึงคือ มนุษย์ยุคหินก็มีอีโม และอารมทางเพศ ฉะนั้นมันเป็นไปได้ว่า อาจเกิดอยู่กันเป็นกลุ่มและมีแต่เพศเดียวกัน ดังนั้นจึงมีการความต้องการทางเพศ มนุษย์หินที่เป็นผู้นำจึงได้กระทำการบังคับหรืออะไรต่างๆที่จะทำให้ตนปลดปล่อยอารมทางเพศนั้นเอง

สรุปได้ว่า มันมีวิวัฒนาการจากมนุษย์ยุคหิน

13. yodying9 (0)

27-11-2005, 02:09:34   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ....อาหมอก็มีข่าวพาดหัวมาให้อ่านเตือนใจกันก่อนที่จะไปฟังอ.กังฟูบรรยายต่อนะครับ

ป.ล.เชิญอ.กังฟูบรรยายต่อได้เลยครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(48 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ) File desc: ข่าวหน้าหนึ่ง.....
14. Tonwooza_KingSizeอะฮ้า อะฮ้า (2)

Mail to Tonwooza_KingSizeอะฮ้า อะฮ้า

27-11-2005, 02:24:44   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โอ๊ยมันยอดมาก ::

Modified on: 27-11-2005, 02:26:19

15. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)

27-11-2005, 02:26:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
พอเข้าใจสังเขปแล้วชิมิฮะ ว่ามันเกิดจากอะไร

แต่มาถึงยุคนี้ ก็มีทฤษีฏีนึงที่เป็นที่ยอมรับ ทฤษฏีของโรเบิร์ต ติ๋งหน๋อยหน๋อย

เป็นผู้คิดทฤษฏีนี้ขึ้นมาว่า มนุษย์มีการปรับตัวให้เข้ากับสังคมและธรรมชาติและสามารถทดแทนสิ่งที่ขาดดุลไปได้เพื่อให้เกิดความสมดุลของเพศนั้นเอง และได้ศึกษาด้วยว่า มนุษย์เพศชายคนไหนต้องยอมปรับเปลี่ยนตัวเองให้เป็นอีกเพศนึง จากการศึกษาพบว่า มีหลายปัจจัย

ปัจจัยแรก เกิดจากการผิดปกติของโคโมโซมคู่ที่ 23
คู่ที่ 23 เป็นตัวบ่งบอกเพศของมนุษย์ มันมีDNAที่เท่ากัน เกิดการสับสนในตัวมันเอง หรือผิดปกติตั้งแต่ เป็นตัวอ่อนในครรภ์ เดือนที่3

ปัจจัยที่2 เกิดจากการซึบซัมบุคลิกและประกับกิริยาของเพศหญิงที่ซึบซัมมาตั้งแต่ เด็ก ขั้น 2-3 ขวบที่รายล้อมหรือ สภาพแวดล้อมไปมีแต่เพศหญิง คลุกคลีกันตลอด และไม่มีบุคคลที่เป็นแบบตัวอย่างให้กับเพศตัวเองที่ ตัวเองเป็นอยู่ ให้ดูและศึกษาความเป็นชายนั้นเอง

ปัจจัยที่ 3 เกิดจากการที่ถูกบีบทางสิ่งแวดล้อมและอิทธิพลของความรัก ที่จำใจให้เราต้องเป็นฝ่ายรับ หรือที่เรียกว่า ฝ่ายถูกกระทำ เกิดขึ้นได้อย่างไรปัจจัยนี้ มีพฤติกรรมเพศหญิงตัวเต็ม

เกิดขึ้นได้เพราะ ปัจจัยที่2เป็นแรงขับ และหลังจากนั้นก็มีการผลิดโฮโมนเพศหยิงออกมามากเกินทำให้ร่างกายปรับสภาพความเป็นชายให้เป็นเพศหญิง อาการแรกคือ ทำมายมองผู้ชายแล้วรู้สึกอยากมองและคิดว่า ทำมายอยากอยู่ใกล้เค้า และอยากจะคลุกคลีกับชีวิตของเค้า
หากอีกฝ่ายก็มีความผิดปกติจากการทีต่อมลูกหมากผลิตโฮโมนเพสชายมากเกินไป จึงทำให้มีการผลิตน้ำอสุจิมากจนล้นร่างกายต้องการปลดปล่อย จึงทำให้มีอารมทางเพศสูงและเป็นตัวขับดันทางอ้อมที่จะต้องการปลดปล่อยอสุจินั้นเอง ฉะนั้นเพศชายผู้นั้นต้องทำทุกวิถีทางที่จะปลดปล่อยออกมา จึงทำให้เกิดความคิดที่ว่าผู้หญิงไม่มีก็ขอปลดปล่อยกับชายดูแล้วกัน หลังจากปลดปล่อยกับชายด้วยกันแล้วติดใจ และชายที่เป็นฝ่ายรับที่กล่าวมาขั้นต้น ก็ตอบสนองด้วยดีจึงเป็นอันที่รู้กัน2ฝ่ายว่า จะอยู่ร่วมกันได้โดยธรรมชาติที่สังคมยอมรับ

จึงทำให้ชายฝ่ายรับมีพฤติกรรมเพศหญิงและทำให้ร่างกายตนเป็นหญิงให้ได้

สรุปคือ กาเทย จะมีพฤติกรรมเพศหญิงและขนขว้าทำให้ร่างกายเป็นหญิงให้ได้ แต่ก็มีความต้องการความเป็นชายอีกเช่นกัน อันนี้เราจะเรียกว่า กาเทยเยด หรือ กาเทยรุก ที่ชอบร่วมเพศด้วยอวัยวะของตัวเองกับอีกฝ่าย เป็นกาเทยที่ไม่100% นั้นเองพวกนี้มีแน้วโน้มที่กลับใจให้เป็นชายได้ โปรดระวังตัวด้วยครับคุณผู้หญิง

16. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)

27-11-2005, 02:35:30   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เกย์ เป็นคำที่ไม่ทราบว่าใครบัญญัติขึ้นมาและเป็นที่ยอมรับในหมู่มนุษย์เมื่อไหร่

เป็นเพศชายที่ต้องการตอบสนองอารมทางเพศเดียวกัน มีบุคลิกที่ออกมาทางสมาทแมน อะไรก็ตามที่แสดงออกมาจะออกแมนสุดๆ

และเกย์ แบ่งได้ 2 สปีชี่คือ เกย์คิง และ เกย์ควีน

เกย์คิงก็อย่างที่กล่าวขั้นต้น จะเป็นฝ่ายรุกอย่างเดียวไม่เป็นฝ่ายรับคือโดนเสียบนั้นเอง

เกย์ควีน

เป็นเกย์ที่มีความแสดงออกเป็นชายแต่ชอบถูกกระทำจากอีกฝ่ายและมีความพึงพอใจในการถูกกระทำ นั้นเองสายพันธ์นี้จะมีอาการตุ๋งติ๋งนิดๆหรือที่เค้าเรียกกว่าสาวแตก หรือแอปแตกนั้นเอง เช่นวี๊ดว๊ายตกใจ หรือไม่ก็ไม่แสดงออกมาแต่จะมีกิริยาที่บ่งบอกให้อีกฝ่ายรับรู้ว่าเป็นเกย์ควีนครับ เช่น อาการตาหวาน ส่งสายตาให้อีกฝ่าย ยิ้มให้แบบรู้กัน พวกนี้ดูได้จากสายตาครับว่าแน่นอนสุด และอยากรู้ว่าสายตาแบบนั้นที่คิดว่าช่ายให้ไปถามและให้เพื่อนที่เป็นเกย์ทำให้ดูนะครับ

Modified on: 27-11-2005, 02:37:54

17. xelusser
(Non member)
    27-11-2005, 02:40:08   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
แล้วจารหมออยู่ ประเภทไหนอะ

เกคิง/ควีน

18. xelusser (0)
Mail to xelusser

27-11-2005, 02:42:49   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ลืมเมม เทสๆๆๆ

แล้วทอม/ดี้ หละหมอคิง(ลวย)

19. yodying9 (0)

27-11-2005, 02:45:45   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับตัวอาหมอยืนยัน นั่งยัน นอนยันได้เลยว่า...อาหมอคนนี้เป็นชาย100%

ชอบผู้หญิงครับ

(เดี๋ยวดูนะ...ไอ่อ.กังฟูต้องมาพูดอะไรอีกแน่ๆ)

ส่วนอ.กังฟูคงต้องให้มาตอบเองนะครับว่าเป็นคิงหรือควัน
เพราะทุกวันนี้อาหมอเองยังเคลือบแคลงกับพฤติกรรมของแกเลย

20. Angelinter (0)
Mail to Angelinter

27-11-2005, 02:48:35   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อ.หมอแล้วทำไงให้กลายเปนแมน100%ละฮะ
คือเราสติมันกระเจิดแล้วอ่า มันแอบชอบอาหมออ่า
ช่วยด้วยทำไงดี จุ๊ฟ!!!!!!!!!!

21. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)

27-11-2005, 02:48:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับ ทอมกับเลสเบี๊ยน หรอครับ เดี่ยวผมจะตอบให้นะครับ

แต่ขอ ตอบ พวก เสือไบท์ก่อนนะครับ

เสือไบท์ หรือ ที่เรียกกันในหมู่ ทางการแพทย์เรียกว่า ไบโอเซ็กซวล

เป็นความต้องการร่วมเพศ ที่ไม่กำจัดเพศครับ แบบว่าไม่ว่า หญิงก็ได้ชายก็ดีครับ หลักๆคือ ขอให้มีรู กรูยัดหมดแระครับ ไม่รังเกียด แต่เครียดกว่าถ้าไม่มีให้ยัดครับ

เสือไบท์ จำเป็นต้องเป็นฝ่ายรุกอย่างเดียวมัย ไม่จำเป็นครับ มีทั้ง รุกและรับครับ และแต่ความต้องการอารมทางเพศครับ

พวกนี้ จะดูรู้ได้ง่ายกว่าเกย์ครับ แบบสนิทไปทั่วชายและหญิง หรือจะมีข่าวลือแปลกๆกับคนประเภทนี้ แบบมีพฤติกรรมที่ไม่แสดงออกว่าเป็นเกย์ มันจะอาศัยความสนิทและความใกล้ชิดกระชันชิดครับ

ระวังด้วยนะครับ มันหน้ามืดมา คุณก็ไม่รอดแน่ครับ ไม่ว่าชายหรือหญิง

Modified on: 27-11-2005, 02:52:47

22. yodying9 (0)

27-11-2005, 02:52:42   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
สำหรับตัวอาหมอเอง..ไม่มีอะไรน่าสนใจหรอกครับ

...มีเพียงแต่หนอนชาเขียวตัวเล็ก....

แนะนำให้ไปติดต่อทางด้านอ.กังฟูคับ

ทางนั้นท่านถนัดในด้านเพศเดียวกัน.....จะทำให้คุณมีความสุขได้มากกว่านะครับเพราะท่านมีบ้องข้าวหลามติดตัวเสมอ.

แต่ไม่แน่นะครับ...อาหมออาจจะช่วยได้....ไหนลองให้อาหมอวิเคราห์อาการหน่อยนะครับเรบ20....

ช่วยลงรูปที่คิดว่าคุณมีอารมย์มากที่สุดให้อาหมอดูหน่อยครับ....จะได้วิเคราห์ถูก

Modified on: 27-11-2005, 02:55:11
File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(27 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)

23. Angelinter (0)
Mail to Angelinter

27-11-2005, 02:54:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อธิบายทีสินี่คุยเรื่อง?? งง
24. yodying9 (0)

27-11-2005, 02:57:56   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
เรบ23กลับไปอ่านเรบที่22ที่อาหมอโพสบอกไว้ใหม่นะครับ

แล้วลองบอกอาการมาด้วย....อาหมอจะได้วิเคราห์ได้ถูก

ป.ล.อ๊ะ........อ๊ะ.......อ๊างงงส์(อาการกำเริบ)

25. mr.kingsize อาจารย์กังฟู (0)

27-11-2005, 02:58:25   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ครับจากที่อ่านดูมานะครับ

ไม่ทราบว่า ต้องการแมน แบบไหนครับ

แมนกับเพศชายด้วยกันหรือครับ

หรือว่าแมนกับเพศหญิง

ถ้าหากต้องการแมนกับเพศชายด้วยกัน ก็เชิญกับอาหมอได้เลยครับ*~

26. yodying9-อาหมอ(ย)- (0)

Mail to yodying9-อาหมอ(ย)-

27-11-2005, 03:00:23   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ไอ่ อ.กังฟู โยนขี้ให้กุแล้วมั๊ยล่ะ.......

(ขออภัยที่ไม่สุภาพครับ)

27. yodying9 (0)

27-11-2005, 03:15:09   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ใครมีคำถามอะไรถามทิ้งไว้ได้เลยนะครับ

เดี๋ยวอาหมอและ อ.กังฟู จะมาตอบให้นะครับ

ป.ล.เกย์ต้อง อ.กังฟู..........สาวๆ..ต้อง อาหมอนะครับ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(2 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
28. 15011 (0)
Mail to 15011

27-11-2005, 04:23:27   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
อยากมีอะไรกะแฟนอ่ะ เคยจูบ กันแค่ครั้งเดียว พอรอบ 2ไม่ยอมแล้ว เรื่องใช้กำลังไม่ถนัดด้วยสิ
29. sorravitII เสนาฯหมี่ (0)
Mail to sorravitII เสนาฯหมี่

27-11-2005, 11:21:37   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
ถ้าเรื่องชายๆต้องถามคุณหมอยอดกับต้นนะครับ ก๊ากๆๆๆๆ ♪
30. gu1 (0)
Mail to gu1

27-11-2005, 12:33:52   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
กุงงกับกระทุ้นี้

สรุปจะเอาเรื่องเค้ามาลงให้อ่านหรือว่าจะทำไรกัน

ปล กุโง่-*-

ปล2 กุช่วยลงรุปละกันนะ

File attach: เว็บมาสเตอร์เผลอลบทิ้งไปแล้ว T_T(5 KB) ใช้ GetRight หรือโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดไม่ได้ครับ)
31. --Intro AE86-- (0)
Mail to --Intro AE86--

27-11-2005, 12:45:46   [Edit message]   [ ระวังโจรหลอกขายโปร/สิ่งของ แลกกับเลขบัตรทรูมันนี่ ต้องขอเบอร์บ้านทุกครั้ง! ]
โหย รู้จักอ.กังฟูกันด้วย เหอะๆ

[1] [2] [3] ...[49] [50] [51] หน้าถัดไป >
ขอความร่วมมือสมาชิกทุกท่าน งดเว้นการโพสกระทู้ หรือข้อความที่ เกี่ยวข้อง กับการเผยแพร่สิ่งที่ละเมิดลิขสิทธิ์
ไม่ว่าจะเป็นการขอเพลง MP3, การ์ตูน หรือผลงานอันมีลิขสิทธิ์อื่นๆ เนื่องจากการกระทำดังกล่าวผิดต่อกฏหมายลิขสิทธิ์ และมีบทลงโทษทางกฏหมายขั้นรุนแรง

[ Post new topic ]
--= รับสอนพิเศษ ป.5-ม.6 ทุกวิชาโดยนิสิตวิศวฯ และเศรษฐศาสตร์จุฬาฯ 087-598-2828 ปรึกษาได้ไม่แพงจ๊ะ (Keaw) =--
รับวาดรูป, รูปเหมือน, รูปล้อเลียน, กรอบรูป, ภาพวาด, ภาพเหมือน, ของขวัญ
จำหน่าย เป้เดินทาง กระเป๋ากล้อง เสื้อ Jacket ทริปท่องเที่ยวต่างประเทศ
กรุณาอย่านำข้อความหมิ่นประมาทผู้อื่นมาโพสต์กระทู้นะครับ เพราะคนโพสต์สามารถถูกฟ้องรองเอาได้นะครับ (ข้อมูลจากทางตำรวจครับ) !

[ ลงทะเบียน ] [ ดูผลการประมูล ] [ เปลี่ยนรหัสผ่าน ] [ ลืมรหัสผ่าน ] [ ดู feedback ] [ ตรวจสอบรายการประมูล ] [ เงื่อนไขในการให้บริการ ]

Jump to: